ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพโป  (อ่าน 463 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ภาพโป
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 08:02:03 PM »
ภาพโป หนังญี่ปุ่นเอากัน ภาพโป ภาพโปเพื่อนๆเห็นชื่อหนู ก็คงจะขำ แต่ที่หนูจะเล่าต่อไปนี้ ไม่ขำเลยค่ะ เพราะมันคือความมันส์ของหนู ปี 36 หนูอยู่ ม.1 ครูคนนั้นมาบรรจุใหม่ หล่อมากๆ (สรราม + ฉัตรชัย) หนูแอบปิ๊งครูเขาอยู่ อนิจจา ครูเขามีแฟนแล้ว เธอชื่อ ติ๊ก เรื่องก็ผ่านมาจนวันหนึ่ง ครูพาแฟนมาที่โรงเรียน รอจนโรงเรียนเลิก ทุกคนกลับหมด ยกเว้นครูกับแฟน หนูย้อนกลับไปดูที่โรงเรียน เห็นห้องพักครูปิด หนูเลยแอบปีนที่ช่องลม เพื่อดูว่า ครูกำลังทำอะไรกับแฟนครูหรือเปล่า โอว...พระเจ้า ทั้งคู่กำลังเย็ดกันอย่างออกรสชาติทีเดียว หนูใจเต้นไปหมด เหตุการณ์ครั้งนั้นก็ผ่านไป หลายเดือนต่อมาแฟนครูก็มาอีก คราวนี้เย็ดกันในห้องเก็บอุปกรณ์กีฬา ทำกันบนเบาะยืดหยุ่น ครบรส ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งอม เล่นท่าพิสดารจริงๆ ปี 37 ครูอกหัก แฟนครูมีผัวใหม่ไปแล้ว คราวนี้ครูล่อเด็กนักเรียนรุ่นพี่ของโรงเรียนเรา พี่ดาวเรืองคนสวย พี่ดาวเรืองอยู่ม.3 ตอนนี้หนูอยู่ ม.2 แล้ว ครูพาไปแอบเย็ดกันที่ห้องน้ำตอนคนเผลอทุกวัน หนักๆเข้าครูล่อกันกับพี่ดาวเรืองทุกที่เลย โดยไม่ระวัง ในป่าหลังโรงเรียน สระน้ำ โคนต้นมะพร้าว พอพี่ดาวเรืองจบไป ปี 38 หนูขึ้น ม.3 ครูก็ยังไม่สนใจหนู เพราะหนูไม่สวย ไม่สาว คราวนี้ครูไปเย็ดหี อีโอ๋ อีคนสวยที่หนูเกลียดในห้องเดียวกัน อีโอ๋โดนครูเย็ด ทั้งสนุก ทั้งได้เงิน ครั้งละ 500 บาท ครูเอาอีโอ๋ คงมันมาก เพราะอีนี่เด็ดสะระตี่จริงๆ วันลอยกระทงมันได้ 1,000 บาท เพราะไปโก้งโค้ง แอ่นตูดให้ครูเย็ดที่ระเบียงหน้าห้องเรียนชั้น ม.3 ของพวกเรา หนูแอบได้ยินครูครางว่า "สะใจจังโอ๋จ๋า...ดี..ดี...แอ่นหีมา...อีก...น่าน...อย่างงั้นแหละ..ด.ี.. ดี...มันควยจัง" แล้วครูก็กระเด้าถี่ยิบ อีโอ๋ก็ตอบเสียงหวานว่า "โอย..ครูขา เสียวหี เสียวแตดจังค่ะ อูย..ซี้ด..ส...ส..ตื่นเต้นจัง..ครูขา มันส์ค่ะ..มันส์จังเลย หีหนูเย็ดมันส์มั้ยคะ?" พอปี39 เราก็จบ ม.3 ไป ส่วนครูไปเรียนต่อปริญญาโทที่กรุงเทพ หนูต่อ ม.4,5,6 เรียนจบไม่มีเงินเรียนต่อก็ไปทำงานโรงงานที่สมุทรปราการ หนูก็ลืมครูคนนั้นไป หนูมีแฟน ไม่ได้แต่ง อยู่ด้วยกัน แน่นอนค่ะ เย็ดกันแล้ว แต่แล้ว...เมื่อวานนี้เอง (27 พ.ย. 45) ขณะที่หนูกำลังเดินกลับหอพัก ก็ได้ยินเสียงเรียกชื่อหนู หนูแปลกใจมาก ครูนั่นเอง ครูมองหนูไม่วางตาทีเดียว แน่ล่ะ ก็หนูเปลี่ยนไปแล้วนี่ ลูกเป็ดขี้เหร่ โตเป็นสาว โดนน้ำเงี่ยนแฟนฉีดเข้ารู ก็สวย อวบอัด เต่งตึง เราพูดคุยกัน พาไปกินข้าว ในที่สุด หนูก็พาครูไปหอ แฟนไม่อยู่เข้ากะที่โรงงาน ยาวทั้งคืน อยู่ในห้องสองต่อสอง ความเสียวก็คืบคลานสู่ตัวหนู คิดถึงภาพครูกับแฟน ครูกับดาวเรือง ครูกับอีโอ๋ คิดถึงภาพครูดูดหี เลียหี จูบหี อีพวกนี้ แล้วคิดถึงตัวเองที่แฟนไม่เคยทำแบบนี้ให้เลย แฟนหนูเป็นประเภทเล่นของขลัง เล่นพระ บอกว่าการทำแบบนี้มันต่ำ ในที่สุด ครูก็เข้ามากอดหนู จูบหนู ไซร้หนู หนูชอบครูเป็นทุนเดิมอยู่แล้ว จึงโอนอ่อนไปตามกระแสพิศวาส เคลิบเคลิ้ม แก้ผ้าล่อนจ้อนให้ครูดูดนม อย่างเมามัน ครูพูดว่า หัวนมหนูสู้ดีเวลาดูด ไม่นานนักหนูก็แบะขาให้ครูดูด เลีย จูบหีหนู สารพัดลีลาที่ครูประเคนมา จับหนูโก้งโค้งเลียจากทางตูด ลากลิ้นจากรูตูดผ่านมารูหี หมุดหน้าเขามาเลียหีหนูขณะที่หนูอยู่ในท่าคลาน จับหนูยืนพิงฝา แล้วครูก็นั่งคุกเข่าดูดแตดหนู ฯลฯ เราเริ่มกันที่ท่าเบสิก หญิงล่างชายบนก่อน ครูเอาควยกระเด้าเนิบๆก่อน หนูเสียวสุดๆ ไม่นานครูก็สาวยาวๆ ช้าๆ หนูยิ่งเสียว ตอนหนึ่งครูกระซิบถามหนูว่า "พวงแก้ว...รู้หรือเปล่าว่าเรากำลังทำอะไรกันอยู่?" หนูพยักหน้า ครูถามต่อว่า "ทำอะไรล่ะ" หนูไม่ตอบ ครูพูดต่อว่า "เรากำลังเย็ดกันไง พวงแก้ว" หนูตกใจคำพูดนี้มาก เพราะตอนเอากันกับแฟน ก็ไม่เคยพูดกันจะจะแบบนี้ แต่ความเงี่ยนทำให้หนูติดใจ และชอบเสียแล้ว ครูพูดต่อว่า "ไม่ว่านะถ้าครูจะใช้คำตรงๆพวกนี้....มันให้อารมณ์ดี" หนูลืมตา พยักหน้าให้ ครูพูดต่อ "ดีมาก..พวงแก้ว หนูมันส์รูหีหนูมั้ย? ครูเสียวควยครูจัง เย็ดพวงแก้วมันจริง" หนูไม่ตอบ แต่เด้งรับเป็นพัลวัน "พูดตามครูนะพวงแก้ว" "ค่ะ" หนูตอบรับ แล้วครูก็พูดนำ "ครูขา หนูเสียว หนูมันส์หีค่ะ ครูขา หนูเสียวแตด เสียวไปทั้งตัวเลย ครูขาทำไมเย็ดกันถึงมันอย่างนี้คะ" แล้วหนูก็พูดตาม พูดจบครูก็กระเด้าถี่ยิบเลยคะ เราพูดคำจะจะกันอีกหลายคำ ครูสอนท่าให้หนูอีกหลายท่า เช่น หนุมานขย่มตอ ไถนา ลิงอุ้มแตง กวางเหลียวหลัง ยกล้อ ฉีกขากบ ฯลฯ สุดมันส์เลยค่ะ หนูเล่าไม่ไหวแล้วนะคะ น้ำเงี่ยนที่หน้าขาหนูแฉะแล้วค่ะจินตนาการเอาเองก็แล้วกัน ตอนนี้ครูเขายังพักอยู่ในตัวจังหวัดนี้ คิดว่า คืนพรุ่งนี้ โอกาสทองมาถึง หนูจะไปหัดอม หัดดูดควยของครูค่ะ&    หนัง xxแบบไม่ต้องโหลดวิดีโอ โป๊ ออนไลน์ผู้หญิงเย็ดกันคู่นี้เอากันมันสุดๆสาว ใหญ่ โชว์ หีชักว่าว คลิปชักว่าสองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 7.......ส่วนคุณจุรีรัตน์เกิดอารมณ์เงี่ยนอย่างมากแต่ไม่รู้จะทำไงจะกลับไปล่อ!!!กับเฒ่าอ่ำก็ไม่ได้นั่งแหย่หีตัวเองเล่นด้วยความเสียวอยากได้ควยสักอันมาล่อ!!!ให้หายเงี่ยน...อูยยย....อูยยย.....เงี่ยน...ทำไงดี....เธอมองไปที่ห่อข้าวแล้วยิ้มเหมือนคิดอะไรได้.....เอาข้าวไปให้เฒ่าคงดีกว่าเผื่อมีโอกาสได้เสียว...พอดีคุณสมชายหัวหน้างานเดินเข้ามา....เออ...มีอะไรรึคุณสมชาย....คือผมจะมาขออณุญาติไปรับเมียที่หัวลำโพงหน่อยครับ.....อือ..ไปสิสั่งงานไว้เรียบร้อยแล้วใช่มั๊ย....ครับเรียบร้อยแล้วครับ....งั้นไปเถอะเดี๋ยวรัตน์ดูแลทางนี้เอง....ครับขอบคุณครับ..แล้วคุณสมชายก็ออกไปส่วนคุณจุรีรัตน์ก็ถือห่อข้าวไปที่ห้องพักเฒ่าคง....คุณจุรีรัตน์เดินมาถึงห้องพักเฒ่าคงเห็นเงียบๆจึงเดินไปที่หน้าต่างที่แง้มไว้เล็กน้อยแล้วคุณจุรีรัตน์ก็ต้องขมิบหีด้วยความเสียวเพราะสิ่งที่เธอเห็นคือเฒ่าคงกำลังลูบควยของแกเล่นพร้อมกับสูดดมกางเกงในของคุณจุรีมาศอยู่...อาๆๆ....อือออ.....หีคุณมาศหอมจังเลย.....อืออ....อยากเลียหีคุณมาศจัง.....คุณมาศขอเลียหีหน่อย.....คุณจุรีรัตน์ได้ยินและเห็นการกระทำของเฒ่าคงยิ่งเงี่ยนมากยิ่งขึ้นจึงย่องไปที่ประตูอย่างเงียบๆแล้วค่อยๆเปิดเข้าไปอย่างเงียบๆโดยที่เฒ่าคงไม่รู้ว่ามีหญิงสาวมาเยือนถึงห้อง....อูยย..หีคุณมาศหอมจัง.....ขอผมล่อ!!!อีกนะครับ.....ลุงคงทำอะไรนะ.....ด้วยความตกใจเฒ่าคงจึงลุกนั่ง..คุณนาย....ใช่รัตน์เอง....ลุงคงทำอะไรกับกางเกงในพี่มาศ.....เอ้อ...ผม...ปะ...เปล่าครับ...ตอนนี้ควยเฒ่าคงห้อยอยู่นอกผ้าเช็ดตัว...คุณจุรีรัตน์มองไปที่ควยเฒ่าคงแล้วแลบลิ้นเลียริมฝีปากเล็กน้อย...เปล่าอะไรลุง....รัตน์เห็นลุงดมกลิ่นกางเกงในพี่มาศอยู่เนี้ย.....เฒ่าคงนั่งก้มหน้านิ่ง....คุณจุรีรัตน์นึกขำที่แกล้งเฒ่าคง....แต่ตาก็ยังมองที่ควยของเฒ่าคงอยู่....ลุงขโมยกางเกงในพี่มาศมาหรอ....เปล่านะครับ...คุณมาศให้ผมเอง....แล้วลุงไปทำอะไรทำไมพี่มาศถึงให้กางเกงในมา.....เออ..ลุงไปช่วยยกของครับ...ขณะพูดเฒ่าคงยังก้มหน้านิ่ง....ยกของอย่างเดียวหรอลุง.....เออ..พอดีคุณมาศเธอเมื่อยผมก็เลยนวดให้หน่ะครับ....ลุงนวดพี่มาศตรงไหนหล่ะพี่มาศถึงให้กางเกงในลุงมาเลย.....เออ...ว่าไงลุงนวดให้ที่ไหนที่หีพี่มาศหรอลุง...คุณจุรีรัตน์พูดแบบไม่อายเพราะเธอเสียวจนน้ำเงี่ยนเยิ้มเต็มร่องหลืบ....เออ..ครับ...แล้วเป็นไงกางเกงในพี่มาศหอมมั๊ย....หออ...หอมครับ.....แล้วอยากได้ของรัตน์อีกสักตัวมั๊ย.....เฒ่าคงคิดว่าตัวเองหูฝาด..จึงค่อยๆเงยหน้ามองหน้าคุณจุรีรัตน์....เห็นคุณจุรีรัตน์ยิ้มแล้วแลบลิ้นเลียริมฝีปากแบบมีเลศนัย....ว่าไงลุงอยากได้ของรัตน์อีกสักตัวมั๊ย.....คุณนายจะให้หรอครับ....เฒ่าคงใจชื้นขึ้นมานิดนึง....แล้วลุงอยากได้หรือเปล่าละ....อยากสิครับคุณนาย....เฒ่าคงตอบพร้อมกับควยที่ค่อยๆแข็งขึ้น....อยากได้ก็มาถอดเอาเองสิลุง.....เฒ่าคงยิ้มรีบคลานไปที่หว่างขาคุณจุรีรัตน์ทันที.....แล้วค่อยๆลูบขาคุณจุรีรัตน์ขึ้นไปเรื่อยๆๆๆ.....ให้ผมนวดหีให้นะครับคูณนาย.....ก็รีบๆนวดสิรัตน์เงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว....เฒ่าคงเลียขาอ่อนขึ้นไปเรื่อยๆๆๆๆแล้วเลิกกระโปงขึ้นไปไว้ที่เอวแล้วดึงกางเกงในลงมากองอยู่ที่ข้อเท้า.....อาๆๆ....หีหอมจริงๆ....เฒ่าคงแลบลิ้นเลียไปที่ร่องหีก็ได้ลิ้มรสน้ำเงี่ยนที่เยิ้มอยู่เต็มร่องหี....อูยย....อูยย....อูยยย....ดี...ลุง.....ดี....เฒ่าคงแหย่ลิ้นเข้าไปเลีบในร่องหลืบสลับกับดูดเม้มที่เม็ดแตดทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวจนต้องส่ายเอวไปมา....อูยย....อูยย....อุ้ยยย......อูยย.....ลุง....เสียวหีจังเลย.....อูยย.....เฒ่าคงค่อยๆๆเลื่อนตัวขึ้นไปเรื่อยๆๆๆ....พร้อมกับถอดเสื้อคุณจุรีรัตน์ออกและปลดเสื้อในปล่อยสองเต้าอวบใหญ่ออกมาเฒ่าคงก้มลงดูดเม้มไปที่หัวนมชูชัน....อุ้ยย....อูยย.....ซี้ดด.....อาๆๆ.....คุณจุรีรัตน์หลับตาเชิดหน้าด้วยความเสียว.....อูยย....อูยยๆๆ.....เสียว....อูยยๆๆ....เฒ่าคงเอามือไปขยำที่เต้านมอีกข้างพร้อมกับบี้หัวนม.....อูยย....อูยยๆๆ....ดี.....ลุง.....ดี....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....อูยยๆๆ.....เฒ่าคงจับขาคุณจุรีรัตน์มาเกี่ยวเอวไว้แล้วจับควยไปถูไถที่ร่องหีแล้วเอาหัวควยเขี่ยเม็ดแตดคุณจุรีรัตน์เล่น....อูยย....อุ้ยยๆๆ....อูยย....ยัดควยเข้ามาสิลุง....อูยยๆๆ....รัตน์เงี่ยนจะแย่อยู่แล้ว.....เฒ่าคงจึงกระเด้าควยเข้าไปทีเดียวมิดด้าม....กึกๆ.....อูยยๆๆ.....อุ้ยยๆๆ....ลุง....เบาๆๆ....อูยย......อูยยย......เฒ่าคงละออกจากนมคุณจุรีรัตน์แล้วเริ่มกระเด้าเน้นๆๆแรงๆๆจนหนอกควยกระแทกกับโหนกหี....ปึกก.....ปึกก.....ปึกกๆๆ.....ปึกๆๆๆ....อูยยย....อูยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....ปึกกๆๆ....ปึกๆๆ....เฒ่าคงกระแทกแบบเสยๆๆทำให้มุกครูดผนังรูหีเพิ่มความเสียวให้คุณจุรีรัตน์มากขึ้น.....อูยยๆๆ....ซี้ดดๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆๆ....ลุง.....ดี เหลือเกิน.......อูยยๆๆ....อุ้ยยยๆๆ.....เสียว ......อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....ซี้ดดๆๆ....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....หีคุณนายล่อ!!!มันส์ จริงๆๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาๆๆ....อาๆๆๆ.....เฒ่าคงกระแทกเร็วขึ้นแรงขึ้น....อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาๆๆ....มันส์ จริงๆๆๆๆ......โอววว......โอววว.....อาๆๆๆ....อาๆๆๆ.....เป็นไงครับคุณนายเสียว มั๊ยครับ.......อูยยๆๆ....เสียวที่สุดเลยลุง.....อูยยยๆๆๆ.....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ...ลุงจ๋า...อูยยๆๆๆ.....ล่อ!!!มันส์อย่างนี้.....ซี้ดดๆๆ....ลุงต้องล่อ!!!รัตน์บ่อยๆๆนะ.....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆ....ได้ครับคุณนาย..อาๆๆ.....ขอให้บอกเถอะครับไอ้คงคนนี้จะล่อ!!!ให้คุณนายทุกครั้งที่คุณนายลืมผัวไปเลยครับ....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆ....ดี...จ๊ะลุง.....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆ.....อูยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ....อาๆๆ....ลุง....แรงๆๆ.....แรงๆๆ....อาๆๆ....อาววว.....อาววว......เฒ่าคงรู้คุณจุรีรัตน์ใกล้น้ำแตกแล้วจึงเร่งกระเด้าเร็วขึ้นอีก...ปึกๆๆๆ.....ปึกกๆๆ...ปึกกๆๆ...ปึกๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....ปึกกๆๆ....ปึกกๆๆ....ปึกๆๆ....อูยยๆๆ....อูยยๆๆ....อูยๆๆๆ.......เร็ววว.....เร็ววๆๆ.....เร็ววๆๆๆๆ......อูยยๆๆ....อูยยๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาววว.....อาววว....เฒ่าคงกระแทกเร็วขึ้นเพราะตัวเองก็ใกล้เสร็จเหมือนกัน...อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....อูยๆๆๆ....ลุง.....เร็ววว.....เร็วว......เร็ววๆๆๆ.....ไม่.....ไม่....ไหววว......แล้ววววว......แล้วววว....ลุ....ลุงงงง.......อาๆๆๆๆ....อาๆๆๆๆๆ......อาๆๆๆๆ.......คุณจุรีรัตน์กับเฒ่าคงน้ำแตกพร้อมกันจึงกระแทกใส่กันไม่ยั้ง....ปึกๆๆ....ปึกๆๆ....ปึกกๆๆๆ....ปึกๆๆๆ....ปึกๆๆๆ....ปึกๆๆ....อาๆๆๆ.... อาๆๆ....อาๆๆๆ.....อาวว....อาววว.....อูยๆๆๆ....อุยๆ...อูยๆ....อูย.....อู ย......ซี้ดด....อูยย.....แล้วเกมสวาทของทั้งสองก็สงบลง.....เฒ่าคงค่อยๆดึงควยออกจากรูหีคุณจุรีรัตน์....อูย....อูย....ลุง...ลุงล่อ!!!มันส์จังเลย..คุณนายชอบมั๊ยครับ..ชอบสิจ๊ะลุง....ควยใหญ่แบบนี้รัตน์ชอบ.....มันสะใจดีลุง.....ถ้าชอบขอผมล่อ!!!บ่อยๆนะครับ....ไม่ได้ล่อ!!!ใครมาเป็นสิบปีแล้วครับ... ถึงว่าควยลุงถึงแข็งเร็วทั้งที่เพิ่งล่อ!!!พี่มาศไปเมื่อสักครู่นี้ เอง.....คุณนายเห็นหรอครับ.....เห็นสิจ๊ะไม่งั้นจะอยากขนาดนี้หรอ.....คุณจุรีรัตน์นั่งคุยกับเฒ่าคงแบบสนิทสนม..เฒ่าคงเอื้อมไปคว้าตัวคุณจุรีรัตน์มานั่งที่ตักพร้อมกับบีบนมเล่น...มานี่ชื่นใจของไอ้คง......อูยย....ลุง.....คุณจุรีรัตน์เสียวที่เฒ่าคงบี้นมเล่น..บี้นมรัตน์เดี๋ยวรัตน์ก็เงี่ยนอีกหรอก.....เงี่ยนก็ล่อ!!!กันอีกสิครับคุณนาย.....ยังมีแรงอีกหรอลุง.....ล่อ!!!กับคุณนายไอ้คงยังมีแรงล่อ!!!อีกนานครับ....คุยหรือเปล่าลุง......คุณจุรีรัตน์หันหน้าเข้าหาเฒ่าคงโดยที่ยังนั่งอยู่บนตัก....เฒ่าคงจึงเลียไปที่หัวนม....แพล้บ....แพล้บบ....แพล้บบ....อูยย....อูยย.....ลุงแล้วลุงล่อ!!!พี่มาศไปกี่ที....เฒ่าคงหยุดเลียแล้วบอกว่า.....ห้าทีครับ....โฮ้....ตั้งห้าทีเลยหรอ.....คุณมาศเธอเหงามานานมั้งครับแค่โดนเลียหีน้ำก็แตกแล้วครับ.....ผัวพี่มาศเค้าขับเรือไปต่างประเทศนานๆจึงจะกลับมาที..แล้วหีพี่มาศหอมมั้ยลุงเห็นดมกางเกงในแล้วบอกว่าหอมนี่.....ก็หอมเหมือนกับหีคุณนายนี่แหล่ะครับ.....เฒ่าคงพูดแล้วเอานิ้วแหย่รูหีเล่น...อูยย...ลุง....แล้วคุณนายให้กางเกงในผมจริงหรอครับ......แล้วลุงอยากได้มั๊ยละ.......อยากได้สิครับเอาไว้ดมเวลาเงี่ยนจะได้นึกว่าล่อ!!!คุณนายอยู่.....บ้าลุง....ถ้าเงี่ยนก็มาล่อ!!!รัตน์ก็ได้....จริงหรือครับ....คุณกำพลไม่ว่าเอาหรอครับ.....ก็ล่อ!!!กันอย่าให้เค้ารู้สิลุง.....ได้เลยครับคุณนายของไอ้คง....ว่าแล้วเฒ่าคงก็ก้มลงไปดูดนมและเม้มแรงๆๆ.....อูยย....อูยยย.....อูยยๆๆ....คุณจุรีรัตน์จับควยเฒ่าคงที่ตอนนี้แข็งโด่ค่อยๆๆแหย่เข้าไปในรูหี.....อุ้ย....อูยย....อูยยย......เฒ่าคงกะแกล้งคุณจุรีรัตน์จึงกระเด้าควยสวนขึ้นไปทำให้ควยหายเข้าไปในรูหีทีเดียวหมดดุ้น.......อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....เฒ่าคงจับเอวคุณจุรีรัตน์กดแช่ไว้....อาๆๆๆ.....อูยๆๆ.....คุณนายขมิบรูหี ผมเสียวจัง......แช่ไว้อย่างนี้ก่อนนะครับ......เสียวดีมั๊ยลุง....สุดยอดเลยครับ......เป็นบุญไอ้คงแท้ๆที่ได้ล่อ!!!คุณนาย.......รัตน์ก็ไม่เคยเจอควยใครที่ทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมมีมุกอย่างลุงมาก่อนเลย.....เวลาล่อ!!!เสียวหีทีสุดเลยลุง........งั้นเรามาล่อ!!!กันบ่อยๆนะครับ....ได้จ๊ะลุง....อูยย....อูยยๆๆ....อูยย....เฒ่าคงเริ่มกระเด้าเข้าออกช้าๆๆ....อูยยๆๆ....อูยยๆๆ....อูยย....ลุงมุกมันครูดดีจริงๆ...อูยยๆ.....อูยยๆๆ.....อูยย....อาๆๆ...อาวว....เสียวดีมั๊ยครับคุณนาย......อูยย.....อูยย.....อูยยย....ดี......ดีจ๊ะลุง......เฒ่าคงยังกระเด้าช้าๆไปเรื่อยๆๆบางครั้งก็จับเอวคุณจุรีรัตน์หมุนคว้านทำให้ควยคว้านหลืบหีอยู่ข้างในเพิ่มความเสียวให้กับคุณจุรีรัตน์มากขึ้น.....อูยย....อูยยย....ดีจังเลยลุงจ๋า.....อูยยย....เสียวดี....อูยยๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ....อาๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆๆๆ....อาววว.....อูยๆๆ....เสียว ....ลุง.....แรงอีกก็ได้.....อูยยๆๆๆ...อูยๆๆ....อาวว.....อาๆๆๆ........อาๆๆๆ.....ผมก็เสียว ครับคุณนาย....อาๆๆๆ....หีคุณนายดูดตอดควย ดีจริงๆๆ......อาๆๆๆ.....อาๆๆๆ.......อูยยๆๆๆ.....ซี้ดๆๆ.....อาๆๆๆ....อาๆๆๆ.....เฒ่าคงเริ่มกระเด้าเร็วขึ้น....อาๆๆๆ....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆๆ......อูยยๆๆๆๆ....ซี้ดๆๆๆ.....อูยๆๆ......ซี้ดๆๆๆ......อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆ.....อูยยยๆๆๆ......เสียว....อูยยๆๆๆ.....เสียวจังลุง......อูยยๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....เสียวที่ไหนครับ.....ที่.....ที่ รูหีสิ....ลุง....อูยยๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ......ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆๆๆๆ......อูยยๆๆๆ......ชอบมั๊ยครับคุณนาย....ชอ...ชอบ....สิลุง.....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ.....อูยๆๆๆ....เสียว .....อูยๆๆๆ......คุณนายทำเองเลยนะครับ....แล้วเฒ่าคงก็นอนไปกับพื้นปล่อยให้คุณจุรีรัตน์กระเด้าหีใส่ อย่างเมามันส์....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆๆ.....อาๆๆ....ซี้ดๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....ดีครับคุณนาย......อูยๆๆ....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆ...เสียว ......อูยๆๆ.....คุณนายขย่มแรงๆๆ......อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ....อูยยยๆๆๆๆ....อูยยๆๆๆ.....ลุง....อูยยๆๆ.....มันส์จริงๆๆ......ลุง.....อูยยๆๆ....คุณจุรีรัตน์กระเด้าแรงขึ้นด้วยความมันส์....อูยยๆๆๆ.....ส่วนเฒ่าคงก็เอามือบี้ไปที่สองเต้าที่แกว่งอยู่ข้างหน้าพร้อมกับกระเด้าควยสวนขึ้นรับ หีคุณจุรีรัตน์อย่างมันส์ในอารมณ์ทั้งคู่.....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆ....อูยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆๆ....อาๆๆๆ....ซี้ดๆๆๆ....อาววว....อาๆๆๆ.....อูยๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ.....อาๆๆๆ....อูยยๆๆๆ.....แรงๆๆ....เด้ง....แรงๆๆ....ลุง....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆ.....แรงอีก.....อูยๆๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาๆๆ.....ซี้ดๆๆๆ....อาๆๆ....เร็วว......อุวววว.....เร็วๆๆๆ......อาๆๆๆ.....อูยๆๆ....มันส์ ....อูยๆๆๆ.....อูยๆๆๆ.....รัตน์....อูยยๆๆ....เสียว ....อูยๆๆ......ลุง.....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ.....เฒ่าคงเด้งควยสวนเร็วขึ้น....อาๆๆ...อาๆๆๆ....อาๆๆ...คุณจุรีรัตน์ก็กระเด้าเร็วขึ้น.....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆๆๆ....อูยยๆๆๆ....อูยยๆๆ....ลุง.....รัตน์....ไม่....ไม่....ไหวว....ไหววว....แล้วววว.......อูยยๆๆ....อูยยๆๆๆ.....อูยยๆๆๆ....ซี้ดๆๆ...ซี้ดๆๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ....ผม....ผม.....ก็....ไม่.....ไหวว......แล้ว....คุณนาย.....ซี้ดๆๆ....อาๆๆๆ....อาๆๆ....อาๆ....ทั้งคุณจุรีรัตน์ทั้งเฒ่าคงกระเด้าใส่กันเร็วและแรงจนน้ำเงี่ยนแตกทั้งคู่...อูยยๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ...อาๆๆ.....อูยๆๆ.....สุดยอดเลยครับคุณนาย....อูยๆๆ....อูยๆๆๆ....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆ.....เหมือนกันเลยลุง.....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ควยลุงล่อ!!!มันส์จริงๆๆ....อูยๆๆ...อูยๆๆ......คุณจุรีรัตน์นอนทับไปบนตัวเฒ่าคงด้วยความเหนื่อยโดยที่ควยยังคาในรูหีอยู่....เฒ่าคงเอามือลูบไปที่ตูดทั้งสองข้างบางทีก็เอานิ้วแหย่เข้าไปในรูตูดทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวจนต้องขมิบตูดและหีพร้อมกัน....อูยๆๆ....อูยๆๆ....ลุงอย่าแหย่สิเสียวนะ.....คุณนายขมิบรูหีทำให้ควยผมเสียวจังเลยครับ.....เฒ่าคงกดตูดคุณจุรีรัตน์ให้ควยอัดกับหีแน่นขึ้น....อืม...ผมชอบแบบนี้จัง....อูยๆ....อูยๆ.....รัตน์ก็ชอบจ๊ะลุง.....เดี๋ยวเราล่อ!!!กันอีกนะครับ....อุ้ย..ลุง...ยังไหวอีกหรอ....ไหวครับสบายมาก....ทำไมลุงแข็งแรงจัง...ล่อ!!!พี่มาศแล้วก็มาล่อ!!!กับรัตน์อีกไม่เหนื่อยหรอลุง....ไม่หรอกครับก่อนที่ผมจะมาทำงานที่นี่ผมก็เป็นพวกใช้แรงงานอยู่แล้วครับ....ยิ่งมาเจอหีคุณนายที่ทั้งใหญ่ทั้งโคกล่อ!!!มันส์แบบนี้ ทุกวันก็ล่อ!!!ได้ครับ.....คุณจุรีรัตน์ยิ้มเขินๆๆ....บ้าลุงเนี๊ยพูดอะไรก็ไม่รู้....แล้วเลียไปที่หัวนมของเฒ่าคงทำให้เฒ่าคงสยิวจึงเด้งควยเข้าใส่หีคุณจุรีรัตน์...อูยๆๆ...อูยๆๆ......ลุงพอก่อนเถอะเดี๋ยวรัตน์คอยคุมงานด้วยคุณสมชายเค้าไม่อยู่ไว้มีโอกาสค่อยล่อ!!!กันใหม่นะลุง.....แต่ผมยังอยากล่อ!!!คุณนายอยู่เลยครับ...เฒ่าคงอ้อน.....แหมลุงอ้อนเป็นเด็กเชียววันหน้ายังมีลุงถ้าเงี่ยนเมื่อไหร่เดินผ่านรัตน์ก็สะกิดก็แล้วกัน.....เอาอย่างนั้นหรือครับคุณนายแต่ผมยังอยากอยู่เลยเนี๊ยไม่เชื่อลองจับดูสิครับ....เฒ่าคงคว้ามือคุณจุรีรัตน์ไปจับที่ควยของแก....ยังแข็งอยู่อีกหรอลุง....คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับถอกควยเล่นสามสี่ทีก่อนที่จะลุกไปหยิบเสื้อมาใส่ทั้งสองตัวแล้วรูดกระโปงลงและหยิบกางเกงในจะมาใส่.....คุณนายบอกจะให้ผมไงครับ.....ได้หอยแล้วยังจะเอากางเกงในอีกหรอลุง.....เอาสิครับแต่ไม่ได้เอาเปล่าๆนะครับ....ว่าแล้วเฒ่าคงก็คว้ากางเกงในจากมือคุณจุรีรัตน์มาแล้วซับไปที่ร่องหีแล้วแหย่คว้านให้กางเกงในดูดซับน้ำเงี่ยนให้มากที่สุดแล้วดึงออกมา...อู้ย....ซี้ด.....อูยๆๆ....แล้วเก็บให้ดีๆนะลุงอย่าให้ใครเห็นนะ....ครับผมจะเก็บไว้คู่กับของคุณมาศครับ....งั้นรัตน์ไปก่อนนะลุง....เออ..รัตน์เอาข้าวมาให้ลุงวางอยู่ข้างนอกนะกินข้าวแล้วก็พักผ่อนละกันลุงไม่ต้องออกไปทำงานก็ได้ให้พักวันหนึ่งเดี๋ยวจะเป็นอะไรไปซะก่อน.....ดูถูกคนแก่ต้องโดนอย่างนี้....แล้วเฒ่าคงก็ดึงตัวคุณจุรีรัตน์ให้หันมาพร้อมกับจูบปากทันที....อือ...อือ.....คุณจุรีรัตน์ไม่ทันตั้งตัวก็โดนลิ้นเฒ่าคงเข้าไปพัวพันในปากคุณจุรีรัตน์ดิ้นอยู่นิดนึงแล้วก็จูบแลกลิ้นกับเฒ่าคงอย่างดูดดื่ม...อือ....อือ....อือ...อือ...อืม...อือ...จ๊วบ.....แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ดึงปากออกจากเฒ่าคงแต่ตัวยังอยู่ในอ้อมกอดของเฒ่าคง.....พอแล้วค่ะลุง....เดี๋ยวรัตน์ก็เสียงานกันพอดี....แต่เฒ่าคงยังแหย่นิ้วเข้าไปในรูหีแล้วชักเข้าชักออก....อูยๆๆ....ซี้ดๆๆ....อูยๆๆ....อูยๆๆ.....คุณจุรีรัตน์ค่อยๆเอามือไปจับมือเฒ่าคงให้หยุด...อูยๆๆ....อูยๆ....พอแล้วลุง.....พอแล้ว....เดี๋ยวมีใครมา....ไม่มีใครอยู่สำนักงาน.....รัตน์ต้องไปหล่ะมีโอกาสเมื่อไหร่ค่อยมาสะกิดนะลุง....เฒ่าคงต้องตามใจคุณจุรีรัตน์.....ได้ครับคุณนายแล้วผมจะสะกิด...คุณนายอย่าลืมนะครับ...จ๊ะไม่ลืมหรอก...แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เดินออกจากห้องเฒ่าคงไปที่สำนักงานอย่างสบายใจที่ขณะนี้เธอมีเฒ่าคงที่คอยบำเรอสวาทให้เธออีกคนการ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 800เย็ดกันได้ทุกที่เรื่องเสียว กกนสาวอ่านข่าวไปโดนเย็ดดูหนังเอ็กสาวไทยสวยๆๆยี่ปุ่นโดนข่มขืนxxxภาพโป หีรูปโป้ฝรั่งโดนเย็ดตูดฟรี ภาพโป ภาพโป

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21