ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพโป๊ะ ม ราม ชวนน้องสาวโคตรน่ารักมากินอาหารก่อนพออิ่มก็จับเย็ดคาโซฟาเสียวจี๊ดใจ [162M] เด็กรามตายในลิฟต์[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 186 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มาดูนี่ดิ หนังการ์ตูนโป๊ ภาพโป๊ะ ม ราม น้าเล็กเป็นน้องสาวแม่ แม่อายุ50 น้าเล็กอายุ44 น้าเล็กไม่มีลูกแต่แต่งงานแล้วก็เลิกกับสามี แกเลิกกับสามีได้ประมาณเกือบสิบไปแล้ว ตอนนั้นผมยังเคยไปหาแกที่บ้านบ่อยๆ แต่ตอนนี้แกขายบ้านที่ตาก แล้วแม่ผมก็ชวนแกมาอยู่เป็นเพื่อน น้าเล็กเป็นคนเดียวในสี่พี่น้องของแม่ที่รูปร่างผอม เต้านมไม่ใหญ่ ออกจะไม่ค่อยมีเสียด้วยซ้ำ แต่หน้าตาน้าเล็กน่ารัก เลยทำให้แกดูเหมือนกับอายุสัก40เท่านั้นเอง น้าเล็กมาอยู่กับผม พอผมกลับจากโรงเรียนก็จะมีของกินให้เสมอ ผมอายุ18กำลังอยู่ในวัยที่อยาก แต่ก็ไม่เคยได้ไปเที่ยวสักทีดูแต่หนังโป๊ ไปตามเรื่อง น้าเล็กเป็นคนออกจะไม่ถือตัวทะลึ่งนิดหน่อย ชอบชวนคุยนั่นคุยนี้เวลาวันหยุดถ้าแม่ไม่อยู่น้าเล็กแกจะชวนผมทำอะไรกินกันเสมอ ยกเว้นถ้าผมไปเตะบอลหรือไปเที่ยวก็จะไม่ได้อยู่บ้าน น้าเล็กชอบเล่นหวยแต่ก็ไม่ถึงกับคลั่ง แต่ก็ถูกบ่อยร่ำๆจะไปหาไอ้ฤษีห่าอะไรก็ไม่รู้แถวโคราช ผมไม่ค่อยชอบเท่าไหร่แต่มีงวดที่ผ่าเต้านมาผมเห็นน้าเล็กซื้อหวยผมเลยบอกแกว่าผมคิดว่า41น่าจะออกนะ น้าเล็กบอกว่าไม่มีทาง ผมเลยฝากแกแทง41ไป100 แกบอกว่าแกรับกินเอง พูดกันไม่รู้เรื่องผมยืนยันว่าหวยออก41แน่ นาเล็กแกมั่นใจเลขของแก จึงเกิดพนันกันขึ้น แกบอกว่าถ้าออกเลขของแก ผมจะต้องซักผ้าให้แกสองอาทิตย์ ผมก็ตกลงแล้วผมก็นึกของผมบ้างว่าถ้าผมถูกจะขออะไรจากแก น้าเล็กแกโพล่งออกมาว่าถ้าผมถูกจะแก้ผ้าให้ดู ผมถามแกว่าจริงนะ ต้องให้ผมดูแน่ๆนะ ผมก็นึกแล้วก้บอกแกไปด้วยอารมณ์ทะลึ่งว่า น้าต้องจับของผมด้วย น้าเล็กหัวเราะนึกว่าผมพูดเล่น แต่ผมก็ขอสัญญาเป็เต้านมั่นเป็นเหมาะกับแกว่าต้องไม่ลืมสัญญา แกก็รับปาก จริงๆแล้วผมชอบแอบดูสาวๆน่ารักๆมากกว่าคนสูงอายุ แต่ผมมั่นใจยังไงก็ไม่รู้ว่างวดนี้ผมจะถูกหวย ทั้งที่แทงครั้งนี้เป็นครั้งที่สองในชีวิต ผมนึกในใจว่าถ้าผมถูกผมจะดูน้าเล็กจริงๆหรือเปล่าแล้วแกก็จะจับของผมจริงหรือเปล่า ผมนึกไปก็มีอารมณ์ พอแกนั่งหั่นผักผมก็เลียบๆเคียงๆเข้าไปใกล้ ก้มดูเต้านมของแกเต้านมแกขนาดเท่าฝ่ามืออูมๆหัวเต้านมสีออกคล้ำแล้ว ดูเหมือนเต้านมสาวๆแต่ร่อยรอยย่นๆบนใบหน้าก็มีให้เห็น แกถามผมว่ามานั่นรออะไรไม่ไปโรงเรียนหรือ ผมบอกแกว่าวันนี้เรียนสองคาบเลิกแล้ว ผมแอบดูเต้านมแกไปก็มีอารมณ์อยากเหมือนกันกะว่าจะไปแอบช่วยตัวเองแต่ก็ยังไม่ค่อยพร้อม วันรุ่งขึ้น หวยออก ทั้งแม่ทั้งน้าเล็กก็อยู่บ้าน ผลออกมา41 ผมดีใจกระโดดตัวลอยเพราะได้เงิน แม่ผมก็ถูกแต่น้าไม่ถูก น้าเล็กรับกินของผมก็โดน ผมยังเฉยๆอยู่แต่น้าหน้าซีดเหมือนจะเป็นลม แม่นั่งคุยกับน้าเล็กสักพักก็ออกไปข้างนอก คราวนี้ผมเข้ามาคุยกับน้า น้าทำหน้าเหมือนจะร้องให้ น้าบอกว่าเงินน่ะยังไม่มี แต่ผมรู้ว่าน้ามีเพราะแกรวยเงินจากที่ แต่ผมบอกแกไปว่าผมไม่ได้อยากได้เงินแต่มาทวงสัญญา น้าบอกว่า"ไม่ยอมหรอกจะให้ดูได้ยังไง น้าพูดเล่นไปยังงั้นเอง" ผมก็บอกว่า" น้าทำยังงี้ไม่ได้นะครับ ไม่ยังงั้นน้าต้องจ่ายเงินค่าหวยผมมาด้วย" น้าทำหน้าซีด ผมก็ยืนยันว่าจะเอาเงิน ยกเว้นน้าจะยอมให้ผมดูแล้วก็จับของผมด้วย น้าแกพยายามจะบ่ายเบี่ยง ผมเลยให้น้าเลือกระหว่างจะเสียงเงินหรือยอมให้ผมดู หรืออย่างน้อยน้าก็ต้องยอมจับของผมด้วย น้าต่อรองกับผมว่า "ถ้าน้าจับของเธอแล้วจะคิดเงินน้าหรือเปล่า" ผมบอกว่าไม่คิดหรอกแต่น้าต้องจับของผมนานๆ น้าก็ตกลง แต่แกก็บ่นๆอุบอิบๆอยู่นาน ผมนัดกับแกว่าตอนกลางคืนแม่หลับแล้ว ปรกติน้าจะนอนก่อนแม่กับผมแต่คืนนี้แม่เข้านอนแล้วเหลือน้าเล็กกับผมที่โซฟาผมเดินไปปิดหน้าต่าง แล้วก็มานั่งกับน้า แกยังบ่นๆพูดอะไรไปเรื่อย ผมบอกให้แกจับของผม แกบอกว่า "ถอดออกซิ เด็กผีอะไรก็ไม่รู้ นี่น้าของเธอนะ" ผมก็ใจแป้วเหมือนกัน แต่ความอยากยังมีอยู่ ผมถอดกางเกงขาสั้นออกไม่ได้ใส่กางเกงในนอน มันแข็งตั้งแต่เดิเต้านมาแล้ว อยากให้น้าเล็กจับแล้วก็อม แต่ไม่รู้แกจะยอมหรือเปล่า พอแกเห็นของผมแกก็มีสีหน้าเปลี่ยนไป บ่นอะไรเบาๆไปตามเรื่องแกเอามือมาจับของผม กำรอบ ขนาดของผมก็ธรรมดาไม่ได้ใหญ่โครตบิ๊กอะไร ผมจับมือแกรูดของผม ดูหน้าแกแดงๆ แกถามผมว่าจะให้ทำยังไง ผมเลยบอกว่าให้แกรูดไปนานๆ สักพักแกก็เอามือมาลูบที่ไข่ของผม แกบอกว่า"ใหญ่จัง ทำไมไข่เธอใหญ่ ผมก็เฉยๆมันแข็งไปหมด ผมบอกกับน้าเล็กว่า "น้าอมของผมด้วยซิครับ ได้ไม๊" แกมองหน้าผมแล้วแกบอกว่า "อย่าพูดไปล่ะ" แล้วแกก็ก้มลงอม ผมไม่รู้ว่าผุ้หญิงเขาอมกันยังไงเคยดูแต่ในหนัง แกอมไปแกก็เงยหน้ามาถามผมว่า "เคยเที่ยวผู้หญิงรึเปล่า " ผมก็ส่ายหน้าบอกแกว่าไม่เคยเลย แกเอาปากอมของผมไปผมเสียวมาก ผมเอามือวางบนหลังแก แต่สักพักผมก็เอามือลูบไปตามหลังแก ใจผมเต้นระรัวเลย ผมเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อแกขยำเต้านมของแก ไม่นานน้ำผมก็ออก เป็นครั้งแรกที่ผมมีอะไรกับผู้หญิงจริง ถึงแม่จะด้วยปาก และไม่คิดว่าจะเป็นน้าแท้ๆของผม น้าเล็กแกเงยหน้าขึ้เต้านมามองหน้าผม ปากแกมีน้ำของผมเต็มปาก แกฝืนกลืนเข้าไปแล้วบ่นกับผมว่า "ออกก็ไม่บอก เด็กบ้า" สักพักแกก็บอกเบาๆว่า"ช่วยน้าด้วยนะ" ผมก็ไม่รู้ในความหมายของแก แต่แกก็ขึ้เต้านมานั่งคร่อมตัวผมแกเอาของแกใส่เข้ามากับของผมสักพักแกก็โยกตัวไปมา ของผมก็แข็งขึ้เต้านมาอีก น้าเล็กครางเบาผมก็มีอารมณ์ทันทีมันเหมือนที่ผมดูในหนังเลย น้าเล็กโยกแรงเอามือกอดผมไว้ ผมก็กำลังจะออกอีกแล้ว แต่น้าเล็กแกหยุดก่อน แกบอกว่าเสร็จแล้วเบาๆ ผมบอกแกว่าผมกำลังจะออกอีกแล้ว แกรีบลุกขึ้น เสียงน้าเล็กหอบหายใจหนักๆ ของผมกำลังจะออกแต่น้าเล็กแกหยุด ผมเลยเอามือรูดต่อน้าเล็กเอามือมาจับของผมรูด จนน้ำของผมออกมาคราวนี้มันไหลเลอะมือแกไปหมด หลังจากวันนั้น เหมือนกับไม่ต้องพูดอะไรกัเต้านมากผมกับแกหาโอกาศทำกันแทบทุกคืน นี่ก็เกือบสองอาทิตย์แล้ว ผมมีความสุขมากเลย     เรื่องนี้เกิดขึ้นเพราะความเงี่ยนของหนูเอง หนูเป็นคนที่มีความต้องการทางเพศสูงมากๆๆ ชอบช่วยตัวเองอยู่เป็นประจำ แอนนี่มีน้องชายอยู๋คนนึง ชื่อบอย อายุ19สนิทกาเต้านมาก อาบน้ำด้วยกาเต้านมาตั้งแต่เด็ก แต่หัลงๆๆไม่ค่อยแล้วเพราะโครตบิ๊กกันแล้ว วันนึงแอนนี่เงี่ยเต้านมาก เลยเปิดหนังโป๊ ช่วยตังเองอยู่ แต่แอนนี่ลืมล็อกประตู อาจจะเพราะวันนั้นเงี่ยเต้านมากเลยลืม แอนนี่ช่วยตังเอง กำลงัจะเสร็จ แต่เหลือบไปเห็นบอยกำลังชักว่าวให้ตัวเองเหมือนกัน บอยเข้ามาตอนไหนไม่รู้ตัว ด้วยอารมฌ์ที่พาไปแอนนี่ไม่ว่า แต่กลับ หันไปหาบอยแล้วช่วยตัวเองให้ดู (ลืมบอกไปแอนนี่เป็นพวกชอบโชว์ อ่ะค่ะ อิอิ) บอยถึงกลับตกใจ หยุดช่วยตัวเงอ แต่แอนนี่บอกให้ทำต่อไป พี่ไม่ถือ จนแอนนี่แตกแล้ว แต่บอยยังยืนอึ้งอยู่ แอนนี่จึงเดินเข้าไปชักให้ อมให้บอย คราวนี้บอยไม่ยอมอยู่เฉย จับหน้าแอนนี่โยกไปกะกระปู๋ของตังเอง กระปู๋ของบอยใหญ่มากประมาณ7 นิ้วได้มั้ง แอนนี่หยุดตัวเองไม่ได้แล้ว โชว์ลีลาการอมของแอนนี่ จนบอยแตกคาปากแอนนี่ แอนนี่กลืนเข้าไปหมด แอนนี่ไม่ยอมให้หยุดพักลุกขึ้นไปอมปากบอย บอยก็จับแอนนี่นอนลง แล้วอมปากกะแอนนี่สักพัก ก็เริ่มเลื่อนลงมาดูหัวเต้านมแอนนี่ มือเริ่มไม่อยู่เฉย ลวงต่ำลง ลงมาถึงหอยแอนนี่ และเริ่มแหย่นิ้มเขาไป ส่วนปากก้สนุกกะเต้านมของแอนนี่ แอนนี่เริ่มครางเพราะลีลาน้องชายไม่เบาเหมือนกัน ท่าทางจะผ่าเต้านมาพอสมควร แอนนี่เริ่มไม่ไหวแล้ว ตะโกน ให้น้องชายเอาเข้าไปซักที บอยไม่ขัดเริ่มแหกหอยของแอนนี่ แล้วเริ่มยัดกระปู๋เข้าไปช้าๆๆ แต่เข้าไม่ยาก เพราะแอนนี่น้ำออกเยอะมากๆ บอยเริ่มโยกๆๆ จากท่าเบสิค ส่วเต้านมือก็ไม่อยู่เฉย ขึ้นบีบเต้านมแอนนี่ ตอนนี้เราทั้งสองไม่คิดถึงคำว่า พี่น้อง แล้ว บอยโยกมาท่าไหน แอนนี่เด้งรับตลอด บอยเริ่มจับแอนนี่ขยับ อุ้มขึ้เต้านมาแล้วพาไปในห้องน้ำ ทั้งทีกระปู๋ยังคาหอยแอนนี่อยู๋เลย แล้วจับไปนั่งหันหลังตรงชักโครก แล้วยัดเข้าข้างหลังของแอนนี่ ตอนนี้แอนนี่ครางไม่ได้ศัพท์เลย บอยกระแทกซ้าย กระแทกขวา สลับกันไป บอยเริ่มเปลี่ยนท่า จับแอนนี่ลุกขึ้เต้านมา แล้วตัวเองลงกับชักโครก แล้วให้แอนนี่ขย่มบ้าง เป็นตาแอนนี่มั้งล่ะ แอนนี่เริ่มขย่ม ตอนนี้เต้านมแอนนี่อยู่ข้างหน้าบอย บอยเลยไม่ให้มันอยู่ข้างหน้าเฉยๆๆ จับเต้านมแอนนี่อมอย่างแรง จนเต้านมแอนนี่แดงเป็นจ้ำๆๆ ส่วนแอนนี่ยังขย่มอยู๋ บอยก็อมเต้านมแอนนี่แล้วก็เด้งรับตลอด เราอยู่ท่านี้กันสักพัก บอยเริ่มขยับอีกครั้ง จับแอนนี่นอนลงแล้วเย็ดต่อ เหมือนว่า บอยใกล้เสร็จ แล้ว แอนนี่ทนความใหญ่ไม่ไหว เสร็จไปแล้ว รอบนึงแต่ยังไหวอยู่ บอยเริ่มเย็ดไว ขึ้น แล้ว แรงขึ้น อัดมาแต่ละที แอนนี่ถึงกับครางทุกครั้ง แล้วบอยก็เอามาแล้วชัก 2-3 ที น้ำก็พุ่งมาใส่หน้าแอนนี่ แอนนี่ก็เช็ด แล้วไปเลีย หัวกระปู๋ของบอยที่ยังมีน้ำอยู่จนหมด แล้วบอยก็เดินไปที่เตียงหลับ โดยที่ยังไม่ได้เปลี่ยนเสื้อผ้า ส่วยแอนนี่นั่งหอบอยู่ในห้องน้ำ แล้วก็เผลอหลับไป วันนั้น ถึงวันนี้เรา 2 พี่น้องยังเย็ดกันอยู๋ โดยที่บางที แอนนี่ช่วยชักว่าวให้บอย บางทีเรา2 คน ก็นั่งช่วยตัวเอง ข้างกัน เรา 2คนพี่น้องรักกัน                                  เด็กรามตายในลิฟต์ เสียวกับ ดูคลิปโป้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21