ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: นักเรียนไทยเย็ดกันxxxx  (อ่าน 203 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
นักเรียนไทยเย็ดกันxxxx
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 08:16:14 PM »
นักเรียนไทยเย็ดกันxxxx เว็บโป๊ญี่ปุ่นข่มขืน นักเรียนไทยเย็ดกันxxxx นักเรียนไทยเย็ดกันxxxxหนูชื่อดาวค่ะ เรียน ม.2 ช่วงที่ปิดเทอมเม.ย ที่ผ่านมา หนูต้องอยูบ้านคนเดียวค่ะ พ่อแม่ไปทำงานกันหมด แม่เป็นห่วงหนู แกว่าเริ่มโตแล้วอยู่คนเดียวอันตราย เลยขอให้คุณตามาช่วยดูแลบ้าน ช่วงปิดเทอมค่ะ วันจันทร์ พุธ ศุกร์ ปกติหนูต้องเรียนพิเศษ แต่วันนั้นหนูเป็นไข้ ประจำเดือนมาน่ะค่ะ เลยกลับมาบ้าน เจอคุณตา หนูจะเรียกตามี แกกำลังอ่านอะไรไม่รู้ แต่มือแกกำลังรูดควยตัวเองอยู่ หนูว่าต้องเป็นหนังสือโป๊แน่ๆ (ที่โรงเรียนหนูซ่าๆ เลยฟังเรื่องเซ็กส์มาบ้าง) ควยแกดำมาก แกรูดไปมาช้าบ้างเร็วบ้าง จนแกพ่นน้ำออกมา ตามีแกก็เข้าห้องน้ำไป หนูเลยแกล้งเข้าบ้านเหมือนเพิ่งกลับ แกทักว่าเป็นไร ไม่เรียนเหรอ นี่ เที่ยงเอง หนูเล่าอาการ แกขำๆ ว่าเป็นเหมือนแม่เราตอนเด็กๆล่ะ แกเอายาแก้ปวดมาให้ดาวกิน และให้นอนพัก ดาวเคลิ้มหลับไปพักหนึ่ง ดาวว่ามีความรู้สึกเหมือนมีคนมาป้วนเปี้ยนที่ตามตัว แต่ก็สยิวดี แต่ไม่แอะใจ นอนต่อไปคราวนี้มากขึ้นค่ะ เหมือนมีใครมาจับที่เนินหีดาว หนูลืมตาดู ตามีค่ะ แกกำลังเอามือจับควยแก มาถูที่กางเกงในหนู แกหลับตาพริ้ม หนูตกใจแต่ไม่รู้จะทำยังไง ใจมันหวิวชอบกล ลุ้นว่าแกจะทำอะไร จู่ๆ แกก็หยุด หนูรีบหลับตาคราวนี้ แกเลิกเสื้อหนูขึ้นแล้วอมเม้มที่นมหนูค่ะ มันยิ่งหวิวมากๆเลย มือแกเองหนูรู้สึกว่ามันขยุกขยิกตลอด แกคงรูดเล่นเหมือนที่หนูแอบเห็น& ไม่นานแกร้องอ้า...............แล้วแกก็หายเข้าห้องน้ำไป ดาวแกล้งหลับต่อ แต่คงเพราะกินยาเลยเคลิ้มหลับไปจริงๆ มาตื่นอีกทีตอนบ่าย 3 แล้ว ตามีไล่ดาวไปอาบน้ำ ขณะดาวอาบอยู่แกก็เปิดประตูเข้ามาค่ะ ดาวตกใจ แกยิ้มว่าที่ไข้ขึ้นน่ะ เพราะเมนส์มาล่ะสิ ไม่ต้องอายน่ะ แกขอดูหน่อยแกว่าแกมีวิธีทำให้หายได้ หนูว่าแกคิดไม่ดีแน่ แต่แกล้งเฉย ไม่รู้ทัน แล้วแกก็เอาน้ำมาราดล้างที่หีหนู พร้อมกับใช้มือล้างคราบเลือด จนสะอาด บางทีแกก็แกล้งเอามือมาบดเนินหีดาว มันสยิวดีค่ะ แล้วแกก็พาดาวออกมาที่โซฟา แกให้ดาวนั่งแบะขาออก แกว่าแกจะนวดให้หายปวดหายไข้ ว่าแล้วแกก็เอามือนวดคลึง หนูเสียวค่ะร้องห้ามว่าไม่เอาแล้วมันจั๊กจี๋ แกหัวเราะ ว่าทนเอาหน่อย ไม่งั้นก็จะไข้ขึ้นไม่หายสักที แกคลึงบ้าง ล้วงบ้างจนหนูเกร็งไปหมด ขนาดลิ่มเลือดหนูเลอะที่นิ้วแกยังไม่ยอมหยุด แกทำจนหนูรู้สึกว่าเกร็งไปทั้งตัว ขาแข็งไปหมดฉี่หนูไหลออกมาแบบอั้นไม่อยู่เลย มันรู้สึกวาบไปทั้งตัว แต่ก็สบายตัวจริงๆ ตาว่าน้ำแรกแตกแล้ว คราวนี้ไม่ไข้แล้ว แล้วแกก็ยิ้มเจ้าเล่ห์ แกว่าจะให้ดี ต้องกินยาดีสูตรของตา หนูงง แกยิ้มแล้วจู่ๆก็ควักควยออกมา แกว่าให้หนูดูดควยของแก มันกลิ่นแปลกๆ เหม็นแปลกๆ แกว่าให้ดาวดูดจนมีน้ำยาออกมา แล้วให้ดาวกินมัน รับรอง ไม่มีไข้ ไม่มีปวด แกเอามันมาจ่อปากหนูเลย หนูไม่มีแรงจะขัดแล้วเพราะใจลึกหนูว่ามันเสียวดีค่ะ หนูดูดให้แกอยู่นานแต่ก็ไม่มีน้ำออกมา จนแกว่า เอางี้ดีกว่า ทนหน่อยน่ะ แกให้หนูนอนราบกับพื้น แล้วแกก็คร่อมตัว แกเอามันแทงเข้าไปค่ะ ทั้งเจ็บทั้งแน่นไปหมด เหมือนหว่างขาจะฉีกจากกันเลย หนูร้องจ๊าก ห้ามแก แต่แกไม่ยอมหยุด แกทั้งดันทั้งแทง จนหลังๆ มันทั้งเจ็บปนเสียว ไม่สนุกแบบที่เคยฟังเพื่อนเล่นเลยค่ะ แกทำหนูอยู่นาน จนแกร้องโอ๊ย...แกถึงได้หยุด หนูกลัวมากเลย ตาแกก็ปลอบ แกขอทำอีก แต่คราวนี้หนูไม่ยอมแล้ว ไม่ชอบแบบนี้เลย หนูวิ่งเข้าห้องมาดู หีหนูเลือดเต็มเลย หนูต้องมาเช็ด ..................& &  &   &  ควยหนุ่มเวียตนามเย็ดหีเด็กไทยขาวเนียนใสแจกบล๊อก โหลดหนัง tokyo hot เฉพาำะ mfแกะกิโมโนเอากันดูคลิบคนกับหมาเอากันดูภาพโป๊เด็กๆไทยมอต้นผม มีเรื่องเล่า เมื่อเดือน ธค.ที่ผ่านมาหลังจากที่เราได้รับ Mail ติดต่อกับเพื่อนสมาชิกหลายคนก็มีคู่จากต่าง จังหวัดได้เดินทางไปถึงจังหวัดที่เราอยู่ตามนัดหมายและเมื่อเราไปรับที่ สถานีเดินรถ และนำไปส่งที่ รร.ที่พักและ ปล่อยให้ทั้งคู่ได้พักผ่อนให้เต็มที่ และนัดหมายกันประมาณ22.น.เราจะไปหาที่ห้องพักซึ่งทั้งสองคนสุภาพเรียบร้อย ฝ่านชายชื่อเล่นว่า นัต ผู้หญิงชื่อว่า น้องอายุ34ปีเท่ากันนัตผิวดำแดงสูงโปร่งน้องผิวขาวอวบน่ารัก เมื่อถึงเวลา นัดหมายเราได้ขึ้นไปรับที่ห้องพักและชวนกันมานั่งฟังเพลงดื่มเบียร์กันใน ค็อปฟี่ช็อบใต้ รร.และได้พูดคุยสอบถาม สารทุกข์สุขดิบตามประสาคนทีเพิ่งเห็นตัวจริงกัน และเพื่อให้หายเขินอาย จนกระทั่งหมดเบียร์กัน4ขวดเกือบเที่ยง คืน จึงชวนกันขึ้นไปยังห้องพักและสั่งเบียร์เพิ่มอีกสองขวดตามแบบฉบับทั่วไป และเจ้าของห้องก็ขอตัวเข้าก้อง น้ำชำระล้าง ร่างกายโดยคุณน้องเข้าไปก่อนระหว่างที่คุณน้องได้เข้าอาบน้ำคุณนัตได้พูดคุย กับผมและภรรยาว่า ขอ ให้เราสนุกกันให้เต็มที่แต่ตัวของเขาและภรรยาบอกว่านี่เป็นครั้งแรก และถ้าผิดผลาดอะไรไปต้องขอโทษล่วงหน้า และคุณนัตชอบแอบมองภรรยาผมบ่อยๆผมสังเกตเห็นภรรยาผมเธอเขินอายเป็นอย่างมาก ถึงแม้ว่าเธอจะเคยทด ลองมาบ้างแล้ว แต่นานๆครั้งมันก็ทำให้เธอและผมตื่นเต้นบ้าง เมื่อคุณน้องอาบน้ำเสร็จก็ออกมาโดยห่อตัวด้วยผ้า ขนหนูผืนเดียวผมเห็นแล้วอดใจสั่นไม่ได้เพราะเธอผิวขาวอวบ ท่าทางยั่วยวนดีดวงตาเซ็กซี่ถึงแม้ว่าจะดูสั่นๆบ้าง ตามประสาคนไม่เคย หลังจากนั้นคุณนัตได้ชวนให้ภรรยาผมเข้าไปอาบน้ำบ้างซศึ่งเธอก็ปฏิบัติโดยดี เปลี่ยนผ้าขน หนูผืนเดียวเข้าห้องน้ำไป ผมจึงสะกิดคุณนัตให้ตามเข้าไป ซึ่งคุณนัตยืนชั่งใจสักพักผมจึงเคาะประตูและดันหลัง คุณนัตให้เข้าไปในห้องน้ำสักครู่ใหญ่ผมและคุณน้องซึ่งนั่งคุยกันบนเตียงได้ ยินเสียงครางเล็ดลอดออกมาจากห้อง น้ำเราทั้งสองจึงชวนกันไปแอบดูที่ห้องน้ำซึ่งไม่ได้ล็อกประตูไว้เห็นทั้งคู่ เป็นเลข69ต่างช่วยกันลงลิ้นให้กันและกัน ทั้งคู่ตัวสั่นบิดตัวไปมาด้วยความเสียวซ่านสักครู่ทั้งสองเห็นเราต่างก็คง เขินอาย จึงลุกขึ้นอาบน้ำให้กันและกันผม และคุณน้องต้องเดินกลับมานั่งที่เตียงอย่างเดิมดูใบหน้าคุณน้องสีแดงอย่าง กับลูกตำลึงสุกผมเองก็มีความรู้สึก ว่ามันเสียวที่น้องหนูเหมือนมีอะไรคั่งที่หัวน้องหนู เมื่อทั้งคู่ออกมาจากห้องน้ำผมจึงรีบเข้าไปห้องน้ำอย่างเร็วเมื่อ ออกมาอีกครั้งก็เห็นภรรยาผมดิ้นทุรนทุรายด้วยความสุข คุณนัตอยู่ปลายเท้ากำลังก้มหน้าก้มตาดูดดื่มน้ำทิพย์จาก แอ่งน้อยของภรรยาผม ส่วนคุณน้องกำลังดูดดื่มนมจากเต้าภรรยาผม ผมเห็นแล้วอดไม่ไหวจึงเดินไปใกล้คุณน้อง และขออณุญาตทั้งคุณนัตและคุณน้องคุณนัตผงกศีรษะขึ้นนิดร้องบอกเต็มที่เลย ครับผมจึงเดินไปโอบหลังคุณ น้องและค่อยใช้มือไปโอบจับส้มโอหวานบีบเคล้นเบาๆและค่อยๆจูบไซ้ซอกคอและค่อย ไต่ไล่ลิ้นบนแผ่นหลังขาว เนียนทำให้คุณน้องอดไม่ไหวต้องปล่อยปากจากเต้าภรรยาผมหันหน้ามาทางผม ผมจึงประกบปากดูดลิ้นอันอ่อน นุ้มจากคุณน้องและค่อยๆลดระดับต่ำลงไปที่ทรวงอกอัยขาวผ่องถึงเม็ดทับทิมจะ คล้ำนิด แต่ก็น่าดูดดื่มซึ่งทำให้คุณ น้องร้องครางออกมาลั่นห้องซึ่งพอกับเสียงภรรยาผมเพราะ คุณนัตแกเล่นตอกเสาเข็มลงในหลุมของภรรยาผม ตอกเข้าตอกออกอยบ่างไม่ยอมหยุดนิ่งไม่ยอมหยุดพักเครื่อง ส่วนผมเห็นแล้วมันทำให้เกิดความรู้สึกที่ยากบรรยาย จึงหันไปดูดดื่มน้ำทิพย์ในแอ่งของคุณน้องจนทำให้เธอร้องไม่เป็นภาษา ตัวบิดเป็นเกลียวผ้าปูที่นอนถูกดึงด้วย เล็บมือน้อยๆ ด้วยยความเสียวซ่าาน ผมเองก็แทบจะทนไม่ไหวด้วยเสียงร้องภายในห้องซึ่งไม่ทราบว่าเป็นเสียง ของใคร ผมจึงต้องดึงเจ้าหนูออกมาเพราะมันตื่นจนไม่สามารถจะหลับลงได้ แล้วค่อยสอดใส่เข้าไปชมธรรมชาติ ในถ้ำน้อยของคุณน้อง ซึ่งมันสามารถแหวกว่ายฝ่าผนังถ้ำเข้าไปอย้างไม่ยากเย็นนักเพราะมีน้ำภายใน ถ้ำช่วยนำพา ให้เจ้าหนูบุกฝ่าเข้าไปได้จนเจ้าหนูพุ่งชนผนังถ้ำเสียงดังกึกหลังจากนั้นมัน ก็เข้าๆออกๆ ถ้ำน้อยคุณน้องจนกระทั่งคุณ น้องร้องกรีดออกมาพร้อมกับเจ้าหนูน้อยพ่นน้ำเข้าไปในถ้ำน้อยของคุณน้องที่ น้ำแตกออกมาจากถ้ำเหมือนกันหลัง จากพายุสวาทผ่านพ้นไปสักครู่ใหญ่ พวกเราก็เริ่มกันใหม่อย่างมีความสุขเปลี่ยมล้น เหมือนโลกนี้ทั้งโลกเป็นของเรา ทั้ง4คนและไม่เคยลืม Web และทีมงานที่ช่วยส่งความสุขที่หาไม่ได้ให้กับพวกเราอย่างสุดๆไปเลย ขอขอบพระ คุณมา ณ โอกาสนี้อีกครั้ง                      คลิปลับสาวแดนมังกรค ริ ป นักเรียน เย็ด กันหนังโป้ไม่โหลด ไทยรูปโป๊รูปหีนักศึกษาหนังโป้ไทยหลุดทางบ้านดู หนัง ออนไลน์ ผีเสื้อ ร้อน รักนักเรียนไทยเย็ดกันxxxx คลิปเย็ดออนไลน์ ้ นักเรียนไทยเย็ดกันxxxx นักเรียนไทยเย็ดกันxxxx

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21