ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังxxxx  (อ่าน 380 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังxxxx
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 08:18:08 PM »
ดูหนังxxxx โหลดหนังyui hatano mediafire เต็มเรื่อง ดูหนังxxxx ดูหนังxxxxแป้ง สาวสวยวัย 25 เจ้าของบ้านเช่าในซอยบางรัก กำลังขมักเขม่นวุ่นอยู่กับการทำเค้กที่ลูกค้าสั่ง ลำพังเพียงเงินจากค่าเช่าบ้านที่บรรดาคนที่มาเช่านั้นไม่เพียงพอต่อการใช้ จ่ายของครอบครัว อีกทั้งน้องชายของเธอที่กำลังเรียนมหาวิทยาลัยปี 1 ค่าใช้จ่ายมันต้องมากขึ้นเธอจึงต้องแบ่งเบาภาระของทางบ้านบ้าง “ แป้งเค้กใกล้เสร็จหรือยังล่ะลูก” เสียงแม่ร้องทักเตือน “ยังเลยค่ะแม่.วันนี้ไม่มีคนมาช่วยแป้งเลย” “วันนี้เค้าไม่ว่างกันน่ะลูก วันนี้ตอนเย็นแม่กับพ่อก็ต้องไปงานเลี้ยงน่ะ พอดีเจอเพื่อนเก่าเลยนัดสังสรรค์กันนิดหน่อย” “แป้งรู้แล้วล่ะค่ะ.แม่พูดมาตั้งแต่เมื่อวานแล้ว” แม่ของแป้งทำท่าจะพูดอะไรต่อแต่ก็เปลี่ยนใจ เธอคงรู้สึกไม่ดีอยู่ลึกๆที่ต้องปล่อยลูกสาวไว้แล้วตัวเองไปเที่ยว แต่ก็นั่นแหละเธอก็กาเหตุผลมาเข้าข้างตัวเองจนได้ว่า ฉันอยู่บ้านตั้งนานจะออกไปงานเลี้ยงนิดหน่อยไม่เห็นเป็นไรเลย “ว่าไงนะจ๊ะ วันพรุ่งนี้เหรออืมได้เลยจ่ะ ปิ๊กว่าง” ปิ๊ก น้องชายคนเดียวของแป้งเดินคุยโทรศัพท์เสียงดังจากข้างบนลงมาจนถึงห้องรับแขก แล้วนั่งคุยอย่างสบายอารมย์ แป้งคิดว่าทำไมถึงมีแต่คนที่ไม่ต้องเหนี่อยเหมือนเธอเลย ยิ่งคิดเธอก็ยิ่งหงุดหงิด “ปิ๊ก.คุยโทรศัพท์เสร็จแล้วมาช่วยพี่ทำเค้กหน่อยนะ” “ปิ๊กไม่ว่างหรอกพี่แป้ง” ปิ๊กตะโกนเสียงดังข้ามห้อง “ปิ๊กมีอะไรทำหรือไงถึงจะได้ไม่ว่าง” “ปิ๊กเอ่อ.ปิ๊กต้องทำงานส่งอาจารย์พรุ่งนี้ไม่ว่างหรอกพี่แป้ง” แม้จะรู้ทั้งรู้ว่าน้องชายโกหกแต่แป้งก็ไม่รู้จะทำอะไรได้ เธอคงต้องทำคนเดียวซะแล้ว เธอได้ยินเสียงร้องเพลงของพ่ออยู่บนบ้านที่แสดงออกว่ามีความสุขแค่ไหน ก็น่าจะมีความสุขอยู่หรอกนะ วันนี้ได้ไปเที่ยวโดยที่ไม่ต้องแอบหนีไปเหมือนทุกครั้ง เธอคิด สักพัก พ่อกับแม่ของเธอก็เดินลงมาจากบนบ้าน ในชุดที่พร้อมสำหรับงานเลี้ยงในคืนนี้แล้ว “คืนนี้แม่กลับดึกไหมคะ” แป้งถามโดยไม่ได้หันมามอง เธอยังคงกวนแป้งต่อไป “ไม่น่าจะดึกหรอกลูก งานเลี้ยงคนแก่ไม่มีอะไรหรอก” “สำหรับแม่น่ะไม่ดึก แต่ของพ่อน่ะเช้า” เสียงแหลมๆของพ่อเธอที่มักจะพูดกวนประสาทแม่เสมอ “มานี่ตาตุ๊ก วันนี้แกตายแน่ๆ ฮึ่ม” ทั้งพ่อและแม่ออกจากบ้านไปงานเลี้ยงแล้ว เหลือแต่แป้งกับปิ๊ก สองพี่น้องเท่านั้นที่อยู่ที่บ้าน แต่ก็เหมือนกับว่าแป้งอยู่คนเดียวเพราะปิ๊กก็เอาแต่คุยโทรศัพท์อย่างมีความ สุขอยู่หน้าทีวี โดยไม่ได้สนใจเธอสักนิดเดียว “หวัดดีครับคุณแป้งคนสวย คิดถึงผมหรือเปล่าครับ” แป้งสะดุ้งตกใจที่จู่ๆก็มีเสียงพูดทักขึ้น เธฮหันไปมองที่ด้านหลัง เห็นนายจัดเจนชายหนุ่มที่มาเช่าบ้านของเธอยืนทำตาหวานใส่ “นี่.นายชัดเจนทำไมมาแบบไม่ให้สุ้มให้เสียง ฉันล่ะตกใจหมดเลย” “เหม่อลอยอะไรอยู่เหรอครับ คุณแป้ง หรือว่ากำลังคิดถึงผมอยู่” “บ้า.ใครเค้าจะคิดถึงนายล่ะ.แล้วนี่มีเรื่องอะไรเหรอถึงได้เข้ามา” “อ๋อคือพอดีจะมาเอางานที่เพื่อนผมฝากคุณแป้งไว้วันที่ผมไม่อยู่ไงครับ” “งานอันนั้นเองใช่ไหม มันอยู่บนห้องเดี๋ยวไปเอามาให้ปิ๊กปิ๊ก” แป้งตะโกนเรียกน้องชายซึ่งกำลังวางโทรศัพท์ด้วยสีหน้าแช่มชื่น เธอบอกให้ปิ๊กไปเอางานของชัดเจนที่อยู่บนห้องของเธอมาให้เธอหน่อยเพราะเธอ กำลังง่วนอยู่กับการทำเค้กยังวางมือไม่ได้ ปิ๊กเองก็มีท่าทีอิดออดเพราะเขาเป็นคนที่ขี้เกียจจะทำอะไรๆในบ้านอยู่แล้ว “ให้พี่ลำดวนไปเอามาให้ก็ได้นิ่พี่แป้ง” ปิ๊กพูดเสียงดัง “พี่ลำดวนไม่อยู่ ออกไปข้างนอกกับนายรวยตั้งแต่บ่ายแล้ว” “โอเคๆๆ.เดี๋ยวปิ๊กไปเอามาให้ก็ได้” ปิ๊กเดินขึ้นบันไดเสียงตึงตังแสดงออกถึงความไม่ค่อยจะพอใจนัก ปิ๊กเปิดประตูห้องเข้าไปมองหางานของชัดเจนแต่ก็ยังไม่เจอ เขาตะโกนถามแป้งเป็นระยะๆ หลังจากที่หาอยู่สักครู่ก็เจอของที่หาแล้ว เขาหยิบขึ้นมาและกำลังจะเดินออกจากห้องแต่เขาเหลือบไปเห็นหนังสือสีแดงๆซ่อน เอาไว้ในตู้เสื้อผ้า ปิ๊กเห็นเพราะว่ามันปิดไม่สนิท เขาสงสัยมากว่าทำไมพี่แป้งต้องซ่อนหนังสือไว้ใรตู้เสื้อผ้าด้วย เขาเลยถือวิสาสะเดินไปหยิบออกมาดู มันเป็นหนังสือสีแดงเข้ม หน้าปกเป็นรูปผู้ชายเปลือยอกโชว์ความบึกบึนสไตล์ฝรั่ง เมื่อเปิดดูเนื้อหาข้างในแล้วมันเป็นรูปนู๊ดของผู้ชายฝรั่งแทบทุกหน้า ถึงจะไม่เห็นส่วนสำคัญของผู้ชายแต่ก็เห็นถึงรูปร่างอันกำยำอย่างชัดเจน นี่พี่แป้งดูหนังสือแบบนี้ด้วยเหรอ ปิ๊กสงสัย เพราะแป้งเป็นหญิงสาวเรียบร้อยมาก ไม่น่าจะมาอ่านหนังสือแบบนี้เลย “หาเจอหรือยังปิ๊ก นานแล้วนะ” แป้งตะโกนถามเสียงดัง “เจอแล้วพี่แป้ง เดี๋ยวเอาลงไปให้” ปิ๊กสอดหนังสือเข้าไปซ่อนไว้ในเสื้อโดยยัดไว้ในกางเกงครึ่งหนึ่ง แล้วเดินลงไปข้างล่าง “นี่พี่เจน.งานของพี่น่ะ” “ขอบใจมากปิ๊ก พี่ไปก่อนนะ พอดีไอ้แมนมันนั่งรออยู่ร้านเฮียหมูน่ะ เดี๋ยวมันจะรอนาน ไปก่อนนะครับคุณแป้ง” นายชัดเจนไม่ลืมส่งสายตาหวานๆมาทางแป้ง ซึ่งเธอทำสีหน้าเหมือนจะอ้วกทุกทีที่เห็น หลังจากที่ชัดเจนกลับออกไปแล้ว ปิ๊กเดินเข้ามาทางแป้งด้วยสีหน้าเหมือนมีอะไรเป็นต่อ ยิ้มย่องในใจ “ พี่แป้ง ปิ๊กมีอะไรจะถาม” “มีอะไรก็ถามมาสิ” แป้งตอบ พลางหยิบเอาแป้งที่เตรียมไว้เใส่เข้าไปในเตาอบแล้วตั้งเวลา “ นี่อะไรน่ะพี่แป้ง” ปิ๊กรีบหยิบหนังสือสีแดงเล่มนั้นออกมาจากข้างในเสื้อยืดทันที แป้งมีสีหน้าตกใจอย่างเห็นได้ชัด เธอคงไม่คิดว่าน้องชายของเธอจะเห็นหนังสือเล่มนั้นมันเหมือนกับว่าน้องชาย ของเธอได้รู้ความลับของเธอแล้ว “เอามานี่เดี๋ยวนี้นะปิ๊ก” “ จ้างก็ไม่ให้” ทั้งแป้งและปิ๊กวิ่งไล่จับกันอยู่ทั่วบ้านจนทั้งคู่เร่มเหนื่อย แป้งคิดว่ายังไงก็ไม่มีทางที่จะแย่งหนังสือมาจากปิ๊กได้ มีทางเดียวเธอคงต้องหาทางตกลงกับน้องชายตัวดีของเธอ เธอนั่งลงที่โซฟาหน้าทีวีแล้วเริ่มที่จะเจรจาขอหนังสือคืน “ ปิ๊กพี่ขอหนังสือคืนเถอะนะ” “พี่แป้งต้องตอบคำถามปิ๊กทั้งหมดก่อน แล้วปิ๊กจะคืนให้” “ ตกลง มีอะไรอยากรู้ก็ถามมาสิ” ปิ๊กนั่งลงใกล้ๆพี่สาวของเขา แล้วเริ่มคิดคำถามต่างๆที่เขาอยากรู้ “พี่แป้งไปเอาหนังสือเล่มนี้มาจากไหน” “จากพี่เดือนน่ะ พอดีเขาลืมไว้พี่ก็เลยเก็บไว้ให้” “ปิ๊กไม่เชื่ออ่ะ.ถ้าพี่แป้งโกหกปิ๊ก ปิ๊กจะเอาไปบอกทุกคนเลยว่าพี่แป้งน่ะมีหนังสือโป๊ในห้องนอน” เมื่อแป้งได้ยินน้องชายพูดแบบนี้เธอก็หน้าซีดทันที ถ้าทุกคนรู้ว่าเธอมีหนังสือแบบนี้ในห้องนอน เธอจะเอาหน้าไว้ที่ไหนดี เธอคงอายจนไม่กล้าเจอหน้าใครเลย “ตกลงๆ บอกก็ได้ แต่ปิ๊กต้องสัญญาก่อนนะว่าห้ามบอกใครเด็ดขาด” เมื่อปิ๊กตอบตกลง เธอจึงเริ่มบอกความจริงทั้งหมด “สรุปคือพี่แป้งสั่งหนังสือเล่มนี้ทางไปรษณีย์มางั้นเหรอ ทำไมถึงสั่งมาล่ะ” “ก็พี่อยากรู้นี่ พี่ 25 แล้ว ยังไม่เคยเห็นอะไรแบบนี้มาก่อนเลย” “แล้วเวลาพี่แป้งอ่าน พี่แป้งทำอะไรเหรอ” แป้งตกใจมาก ที่น้องชายเธอถามแบบนี้ “บ้าเหรอปิ๊ก ทำไมถามแบบนั้นล่ะ” เธอทำท่าจะไม่ตอบแต่หลังจากที่ปิ๊กทำท่าเปิดดูหนังสือและเริ่มขู่ว่าจะบอกคน อื่น เธอจึงต้องยอมบอก แม้ว่าจะเป็นเรื่องน่าอายก็ตาม “ก็ก็ทำเหมือนกับผู้หญิงทั่วไปที่เขาอ่านนั่นแหละ” “ทำอะไรล่ะพี่แป้ง ก็บอกสิ ปิ๊กไม่ใช่ผู้หญิงนะถึงจะได้รู้” “ ก็.ชะช่วยตัวเองไง” แป้งตอบ แล้วก้มน่านิ่ง หน้าเธอมีสีแดงจัดแสดงว่าเธอคงอายมากจริงๆ ยิ่งผิวหน้าของเธอขาวด้วยแล้วยิ่งทำให้มองเห็นชัดขึ้นไปอีก ปิ๊กขยับตัวเข้ามานั่งใกล้พี่สาวของเขาเหมือนกับว่าเขามีแผนอะไรอยู่ในใจ “พี่แป้งทำให้ปิ๊ก ดูหน่อยได้ไหม ปิ๊กอยากดู” แป้งมองหน้าน้องชายแบบไม่เชื่อหูตัวเองว่าจะได้ยินน้องชายพูดอะไรแบบนี้ “พูดอะไรน่ะปิ๊กมันจะมากเกินไปแล้วนะ” แป้งทำเสียงดุแต่ก็ไม่ได้ทำให้ปิ๊กกลัวเลย “ถ้าพี่แป้งไม่ทำนะ เกิดอะไรขึ้น ปิ๊กไม่รับรู้ด้วย” “ ปิ๊ก พอเถอะ พี่กลัวคนอื่นจะรู้” “ไม่มีคนอื่นรู้หรอก น่านะพี่แป้งทำให้ดูหน่อย” แป้งไม่รู้จะทำอย่างไร เพราะถ้าเธอไม่ทำเธอก็ไม่ณุ้ว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง เธอถอนหายใจน้อยๆ ก่อนที่จะค่อยๆถ่างขากว้างขึ้น วันนี้แป้งใส่เสื้อสีแดงรัดรูปแขนกุด นมสองเต้าเต่งตึงดันเสื้อออกมาเป็นลูกจนน่าจับ กางเกงสามส่วนสีครีมตัวเล็กรึงรัดสัดส่วนด้านล่างแสดงให้เห็นถึงความอวบอัด ของวัยสาว ปิ๊กไม่เคยคิดเลยว่าพี่สาวของเขาจะน่ารักและเซ็กซี่ขนาดนี้ มือของแป้งค่อยๆเลื่อนต่ำลงมาจนถึงเป้ากางเกง มือขวานั้นลูบคลำอยู่ตรงเป้านอกกางเกง ใช้นิ้วลูบขึ้นลูบลงอย่างแผ่วเบา เมื่อปิ๊กเห็นพี่สาวแสนสวยของเขากำลังช่วยตัวเองอยู่ต่อหน้าต่อตา ควยของเขามันก็ดันกางเกงออกมาจนตุง “นี่แหละปิ๊กตอนพี่อ่านหนังสือพี่ก็ทำแบบนี้แหละ.ซี๊ด.พะพอใจหรือยัง” “ยังหรอกพี่แป้ง ปิ๊กอยากรู้ต่อว่าพี่แป้งทำไปจนถึงเมื่อไหร่ถึงหยุด” “จะเอาถึงอย่างนั้นเลยเหรอก็ได้.ดูนะ” แป้งถ่างขาออกกว้างขึ้นไปอีกแล้วใช้มือลูบเร็วและแรงขึ้น เธอเสียวจนต้องแอ่นอกขึ้นทำให้นมสองเต้ายิ่งเด่นขึ้นมา ปิ๊กเองเริ่มทนไม่ไหว เขาวางหนังสือลงกับพื้นแล้วใช้มือข้างซ้ายลูบอยู่ตรงขาอ่อนของพี่สาว เมื่อเห็นว่าแป้งไม่ว่าอะไรเขายิ่งได้ใจ เขาลูบสูงขึ้นไปเรื่อยๆจนไปจับอยู่ที่มือของแป้งที่กำลังลูบหีตัวเองอย่าง มันมือ “ พี่แป้ง.ปิ๊กลูบให้นะ” แป้งยิ้มตอบอย่างหยาดเยิ้ม เธอไม่ได้ว่าอะไรน้องชายเธอเลยกลับชักมือออกแล้วลูบที่ต้นขาของปิ๊กแทน “หีพี่แป้งใหญ่จังเลยนะดูสิเต็มมือปิ๊กเลย.ร้อนด้วยสิ” ปิ๊กเลื่อนมือมาตรงขอบกางเกงแล้วค่อยๆลอดมือลงไปในกางเกงของพี่สาว มันเข้าไปได้ยากนิดหน่อยเพราะแป้งใส่กางเกงฟิตมากแต่เขาก็สอดเข้าไปจนรู้สึก ได้ถึงความเปียกแฉะตรงกางเกงใน “อูยยยยปิ๊ก.พี่เสียวจัง.” ปิ๊กสอดมือเข้าไปในกางเกงในจนรู้สึกถึงขนหมอยที่มันโดนมือของเขา นิ้วของปิ๊กแหย่ลงไปตามร่องหีของแป้งใช้นิ้วกลางเขี่ยและขยี้ตรงแตดไปมา “โอยยยยปิ๊กเสียวเหลือเกิน.พี่ไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อนเลย” “ดีไหมพี่แป้ง.อยากให้ปิ๊กทำต่อไหม” “ดีสิปิ๊กพี่อยากให้ปิ๊กทำให้พี่ต่อนะ อูยยยย” “ทำอะไรเหรอพี่แป้ง” “ก็เขี่ยหีบี้แตดพี่ยังไงล่ะปิ๊ก.อาาาเสียวหีจังเลย” ขณะปิ๊กนั้นขยำหีพี่สาวในกางเกงอย่างเมามัน ทันไดนั้นประตูหน้าบ้านก็เปิดออก ปรากฏว่าเป็นแม่เดินเข้ามาในบ้าน แป้งรีบคว้าหมอนใบใหญ่มากอด ปิ๊กเองก็ไม่ทันตั้งตัวทำให้มือของเขายังคาอยู่ในกางเกงของแป้งพี่สาว “มะ.มีอะไรเหรอคะแม่” แป้งถามเสียงสั่น เธอยังคงเสียวอยู่ เพราะมือของน้องชายยังคงจับอยู่ตรงหีเธอ “อ๋อ.พอดีแม่ลืมกระเป๋าตังค์น่ะ.เออยู่ไหนนะ.อ้อเจอแล้ว” เมื่อปิ๊กเห็นว่าแม่ไม่ใส่ใจอะไรมากนัก และคงกำลังรีบอยู่ เขาเลยแกล้งพี่สาวด้วยการเขี่ยตรงเม็ดแตดอย่างแรงแบบไม่ให้แป้งตั้งตัว แป้งสะดุ้งอย่างแรง แต่จะร้องก็ร้องไม่ได้ เธอก้มหน้ากอดหมอนแรงขึ้น มือสองข้างก็บิดหมอนอย่างแรงด้วยความเสียว “แป้ง.แล้วเค้กเสร็จหรือยังล่ะลูก” “ยะยังไม่เสร็จค่ะแต่เดี๋ยวให้ปิ๊กช่วยคงเสร็จ” ไม่รู้ว่าปิ๊กเข้าใจความหมายของแป้งหรือเปล่าแต่เขาเร่งมือขึ้นเรื่อยๆ “งั้นปิ๊กช่วยพี่แป้งให้เสร็จเลยนะ.เดี๋ยวแม่ต้องไปก่อน” “ครับแม่.ปิ๊กว่าอีกเดี๋ยวก็คงเสร็จแล้วใช่ไหมพี่แป้ง” “ใช่ใช่แล้วจะเสร็จแล้ว.” “งั้นแม่ไปก่อนนะ.” แม่พูดแล้วเปิดประตูออกไป “ค่ะแม่จะเสร็จแล้วอูยยยปิ๊กเร็วๆพี่ไม่ไหวแล้วโอยยยน้ำ.น้ำจะแตกโอยยยแตกแล้ว” แป้งเกร็งไปทั้งตัว หายใจเหนื่อยหอบ มีเม็ดเหงื่อซึมออกมาตามใบหน้า ปิ๊กชักมือออกมาจากกางเกงของแป้ง เขาเห็นว่ามือของเขาเปียกเยิ้มไปด้วยน้ำจากหีของพี่สาว โดยเฉพาะนิ้วกลาง ที่มีเส้นหมอยสีดำหลุดติดออกมาด้วย “ดูสิพี่แป้ง.หมอยพี่แป้งติดมือปิ๊กออกมาด้วย” “บ้าปิ๊กทำไมต้องเอามาให้ดูด้วยล่ะ.มานี่ตาพี่ทำมั่ง” ยังไม่ทันที่ปิ๊กจะพูดอะไร กางเกงขาสั้นกับกางเกงในของเขาก็ถูกแป้งถอดออกไปแล้ว ตอนนี้ควยของเขาแข็งโด่ชี้ใส่หน้าพี่สาว “อืมนี่น่ะเหรอควยของปิ๊กใหญ่จังนะ” แป้งก้มลงใช้ลิ้นเลียหัวควยของน้องชาย เธอเลียไปมาอย่างสนุกลิ้น เพราะหัวควยนั้นลื่นจากน้ำลายของเธอปนกับน้ำเงี่ยนของน้องชาย มือก็รูดขึ้นรูดลงลิ้นก็เลียหัวควยอยู่ “พี่แป้งอมเถอะอย่าเลียตรงหัวควยเลยซี๊ด” “ไม่อมหรอก เลียหัวควยปิ๊กสนุกดี” “ไม่อมใช่ไหม.งั้นดีหละ” ปิ๊กใช้สองมือจับหัวพี่สาวแล้วกระเด้าควยใส่ปากพี่สาวทันที แป้งเองก็ยังไม่ทันตั้งตัวทำให้ควยของปิ๊กถูกฟันของแป้ง ปิ๊กรู้สึกเจ็บจี๊ดแต่เนื่องจากความเสียวทำให้เขาไม่สนใจอะไรทั้งนั้น เขาตั้งหน้าตั้งตากระเด้าควยใส่ปากของแป้งต่อไป “อิ๊ก.เอาๆๆๆ.โอยย” แป้งพูดได้ไม่ชัดเนื่องจากควยน้องชายที่เต็มปาก ปิ๊กใช้มือมาบีบนมแป้งขยำไปมาอย่างมันมือ “นมพี่แป้งใหญ่จังเลยนะนุ่มจัง.อูยยยย.ดูดควยปิ๊กดีจังเลยพี่แป้ง มาให้ปิ๊กเลียหีพี่แป้งด้วย” แป้งคายควยออกมาปาก แล้วถอดเสื้อและกางเกงของเธอ ในขณะที่ปิ๊กก็ถอดเสื้อจนหมดเช่นกันตอนนี้ทั้งสองคนเปลือยล่อนจ้อนต่อหน้ากันและกัน “ปิ๊กอย่าจ้องหีพี่อย่างนั้นสิ พี่อายนะ” แป้งพูดหร้อมกับเอามือมาปิดหีไว้ แต่หีของเธอมันใหญ่จนมือเธอปิดไม่มิด ปิ๊กเลยใช้นิ้วแหย่เข้าไปตรงร่องนิ้ว “ว๊ายปิ๊กอย่าเพิ่งแหย่” “ก็หีพี่แป้งใหญ่นี่ดูสิขนาดมือยังปิดไม่มิดเลยมามะมาให้ปิ๊กเลียหีใหญ่ๆสักที” “อยากเลียก็เลียสิ.พี่ก็อยากให้ปิ๊กเลียหีพี่เหมือนกัน” แป้งนอนลงบนโซฟา ขาข้างหนึ่งพาดพนักพิง อีกข้างยันพื้นไว้ ปิ๊กยื่นหน้าไปตรงหีพี่สาว แล้วดูดเลียหีพี่สาวอย่างหื่นกระหาย มือทั้งสองข้างก็ไม่ปล่อยให้ว่าง เอื้อมไปบีบนมพี่สาวไปพร้อมกัน “อาาาา.ดีจังเลยปิ๊กซี๊ดดดดดดดูดน้ำเงี่ยนพี่ให้หมดเลยนะอุ๊ย.เลียอย่างเดียวสิ.อย่าแหย่นิ้วเข้าไปซนจริงนะ ซี๊ด” “น้ำเงี่ยนพี่แป้งนี่อร่อยจัง เคยให้ใครกินหรือยัง” “บ้า.ใครเค้าจะให้กินง่ายๆ มีแต่ปิ๊กนั่นแหละที่ได้กิน.อูยยยย.เลียแตดพี่ด้วย.ไม่ไหวแล้วปิ๊กพี่เงี่ยนเหลือเกิน” “แล้วจะให้ปิ๊กทำยังไงล่ะพี่แป้ง” “ก็.ก็เย็ดหีพี่ไงเย็ดพี่หน่อยนะปิ๊กพี่เงี่ยนเหลือเกินอาาาาาา.หยุดเลียได้แล้ว” “งั้นพี่แป้งก็เย็ดเองเลยนะ” ปิ๊กนั่งลงบนโซฟา ควยตั้งแข็งโด่ แป้งเมื่อเห็นควยน้องชายอย่างนั้นเธอก็เงี่ยนจนทนไม่ไหว เธอก้าวคล่อมตัวน้องชายโดยหันหลังให้แล้วหย่อนหีที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนลง ใส่ควยน้องชาย โดยที่ปิ๊กจับควยตั้งเด่รอเย็ดหีพี่สาว แป้งค่อยๆกดหีของเธอลงบนควยแต่ก็เข้าได้ยากเนื่องจากนี่คือครั้งแรกของหีเธอ ที่มีอะไรใหญ่หว่านิ้วแหย่เข้าไป “อูยยยยยยยพี่แป้งปิ๊กเสียวหัวควยจังเลยกดลงมาเลยพี่แป้ง” “กดแล้วอูยยยยย.เข้าไปเกือบหมดแล้วปิ๊กเบาๆสิพี่เพิ่งถูกเย็ดเป็นครั้งแรกนะโอ๊ยปิ๊ก” ปิ๊กจับสะโพกของแป้งกดลงแล้วเขาก็แอ่นควยขึ้นรับทำให้ควยที่เมื่อกี๊เหลือ อยู่เกือบครึ่งมุดหายเข้าไปในหีแป้งอย่างรวดเร็ว ปิ๊กกอดพี่สาวของเขาไว้แน่น ปากก็จูบไปมาอยู่ตรงแผ่นหลังอันขาวนวลผ่องของแป้ง มือก็บีบนมโดยใช้นิ้วเขี่ยหัวนมไปมาจนมันแข็ง “ปิ๊กบ้าจะกระแทกก็ไม่บอกเล่นเอาพี่เจ็บหีไปหมด” “ดูสิพี่แป้ง.ควยปิ๊กเข้าไปอยู่ในหีพี่แป้งหมดแล้ว ใครรู้เข้าอายตายเลย พี่สาวถูกน้องชายเย็ด” “ก็อย่าบอกใครสิอูยยยปิ๊กกระเด้าแล้วเหรออาเบาๆก่อนนะ พี่ยังเจ็บอยู่” ปิ๊กเริ่มกระเด้าหีพี่สาวเร็วขึ้นเรื่อย มือก็บีบนมที่มันเด้งตามจังกวะกระเด้า ขณะที่อีกมือก็ล้วงลงไปตรงหีแป้งขยี้เม็ดแตดไปด้วย แป้งเองเสียวทั้งนมทั้งหีทั้งแตด เธอขย่มหีใส่ควยน้องชายอย่างเอาเป็นเอาตายจนน้ำเงี่ยนกระเด็นออกไปติดตรง โต๊ะกระจกข้างหน้า “ปิ๊กพี่ไม่ไหวแล้วน้ำหีพี่จะออกแล้ว” “เหรอ.ซี๊ดดดดด.ปิ๊กก็คงไม่ไหวเหมือนกันหีพี่แป้งดูดควยปิ๊กจังเลย” “ควยปิ๊กก็ใหญ่คับหีพี่เหมือนกัน.ขย่มแต่ละทีหัวควยชนมดลูกเลย” “แล้วควยปิ๊กเย็ดดีไหมล่ะ” “ดีสิปิ๊กเย็ดดีสุดๆเลยแล้วพี่จะให้ปิ๊กเย็ดหีพี่บ่อยๆนะ” “ได้เลยพี่แป้ง.ปิ๊กจะถอดกางเกงรอเลยโอยยยไม่ไหวแล้วจะออกแล้ว” “พี่ก็ไม่ไหวโอยยยยน้ำหีพี่แตกแล้วปิ๊กปิ๊กจ๋าาาาา.แตกแล้ว” น้ำควยของปิ๊กกระฉูดเข้ารูหีพี่สาวอย่างแรงจนแป้งร้อนวาบไปทั้งรูหี ปิ๊กกอดพี่สาวของเขาไว้แน่นขณะที่แป้งยังคงนั่งอยู่บนตัวปิ๊กโดยที่ควยยังคา รูหีอยู่ ดูการ์ตูนไทยโป๊หนังโป๊กญี่ปุ่นไม่เซ็นเซอร์ฟรีภาพโป๊สวิงกิ้งคลิปหลุด ทอมดี้หนังโป๊ออนไลน์ ใสๆภาพโป้สาวเเว่นผมอยู่เพชรบูรณ์ ผมเป็นคนรักเด็ก ชอบเด็กๆ เลยหาเมียเป็นเด็กยังไม่ได้เลย ผมอยู่บ้านกับน้องสาว เธอเรียนอยู่ปี 3 แล้ว ส่วนผมก็เป็นลูกจ้างเค้า ในระแวก บ้านผมไม่มีเด็ก ๆ ที่น่ารักอยู่เลย ผมหาโอกาสอยู่ตลอดแต่ก็ไม่มีเลย จนมาถึงช่วงปิดเทอม ปีที่แล้ว ญาติผมอยู่อุบล เค้ามาฝากลูกสาวเค้าหน่อย เพราะเค้าต้องเข้ากรุงเทพ ผมก็บอกว่าพอดีเลยช่วงนี้น้องผมก็อยู่บ้านคนเดียวด้วย เค้าบอกว่าจะฝาก ไว้เกือบ ๆ เดือนเลย จากนั้นเค้าก็ไป ลูกเค้าที่เอามาฝากชื่อ อร อายุ 9-10 ขวบเห็นจะได้ ไม่ขาวมากนัก แต่หน้าตา เซ็กซี่มากเลย ตากลม ไม่ผอม ไม่อ้วน พอ ๆ ดี ตอนที่พอเธอไป อรซึมๆ นิดหน่อย อาจจะไม่สนิท คุ้นเคยกับเราก็ได้ เธอมีกระเป๋ามาใบหนึ่งเสื้อผ้าเธอก็ เก่าๆ ทั้งนั้น วันแรก เธอยังกลัว ๆ อยู่ ถามคำตอบคำ วันนั้น อร เข้านอนกับน้องสาวผม วันต่อมาดูท่าทางเธอดีขึ้น ผมก็พยายามจะทำให้เธอสนิทให้ได้ ผมไม่รีบมากนักเพราะ มีเวลาตั้งเยอะ อรน่ารักขึ้นเรื่อยๆ แม้ว่าเธอจะยังเป็นเด็กอยู่ก็ตาม อรใส่เสื้อผ้าก็เหมือนเด็กบ้านนอกทั่วๆ ไป เก่า ๆ มีเสื้อผ้าอยู่ไม่กี่ชุด ชุดนอนก็ไม่มีใส่ จนถึงวันหยุดผม ผมก็ชวนอร และน้องผมออกไปเที่ยวในห้างกัน ดูท่าทางอรจะชอบมากเลย ผมซื้อ ชุดน่ารัก ๆ ให้อรใส่ 2 - 3 ชุด แล้วก็ชุดนอนอีก 2 ชุด แต่ละชุดผมเลือกแบบที่เซ็กซี่ สั้น ๆ ทั้งนั้นเลย ส่วนน้องสาวผมก็บ่น แหมซื้อให้จังนะที่เราไม่เคยซื้อให้เลย อันที่จริงก็ถูกของน้องผมเหมือนกัน ตกลงผมให้เงินเธอไปซื้อ ก็เกือบ ๆ สองพัน ก็แพงเหมือนกัน ตอนนี้อรจะสนิทกับผมมากขึ้น ผมมีโอกาสได้เดินจูงมือ ลูบหัวเธอ เหมือนแบบพ่อลูก แต่ผมไม่คิดอย่างนั้นเลย หลังจากวันนั้นอรกับผมก็สนิทกันดี หยอกล้อกันได้ บางครั้งผมก็กอดเธอ หอมเธอ จนห่าง ๆ น้องสาวผมไป ผมบอกว่าอรมานอนกับน้ามั๊ย เธอบอกว่านอนกับน้องสาวผม ผมก็ไม่ได้นอนกับอรเลย วันหลัง ๆ มานี่ถ้ามีโอกาสผมจะหอมเธอประจำเลย ผมบอกว่าอรน่ารัก สวย ผมชมเธอและก็ชวนเธอมานอนด้วย จนสำเร็จ อรมานอนกับผมได้ ก่อนนอนผมถามอรว่ากลัวผีหรือเปล่า อรบอกว่ากลัวผี ผมเล่าว่าบ้านหลังนี้ผมผมีอยู่ น่ากลัวมาก แต่ว่าเด็กผู้หญิงจะปราบมันได้ อรไม่ต้องกลัวแล้วกัน เรื่องผีเป็นอุบายผมเองแหละครับ คืนนั้นอรใส่เสื้อผ้าธรรมดา นอนไม่ได้ใส่ชุดนอน ผมนอนไม่หลับเกือบทั้งคืน ตื่นเต้น แต่ทำอะไรไม่ได้ กลัวเธอจะไม่มานอนอีก ผมได้แต่หอมอร เอามือไปกอดอร อรยังตื่นเลย อรเป็นคนที่ตื่นง่ายมาก รุ่งขึ้นมาน้องสาวผมถามอรว่าเป็นไงบ้าง อรบอกว่าสบายดี อุ่นดี น้องสาวบอกอรว่างั้นก็ตามใจแล้วกัน คืนนั้นอรมานอนกับผมอีก แต่วันนี้อรใส่ชุดนอนที่ผมซื้อมาให้ ก็บอกแล้วว่าน่ารักและเซ็กซี่ เป็นชุดสายเดี๋ยวครับ ผมนอนกอดอร อรก็ให้กอดดีครับ ตอนนอนผมได้กลิ่น เหมือนกลิ่นของผมตอนไม่ได้ทำความสะอาดนะครับ ผมว่าคงเป็นกลิ่น หอยของอรแน่เลย ผมนอนตื่นเต้นกว่าคืนก่อนอีก ผมหลอกอรว่าคืนนี้ผีคงจะออกมา อรถามว่าผีอะไร ผมบอกว่าผีควย มันหลอกเฉพาะผู้หญิงเท่านั้นโดยเฉพาะเด็ก ๆ แต่ว่ามันจะแพ้เด็กผู้หญิง โดยเฉพาะอร มันจะสู้อรไม่ได้หรอก ผมบอกว่าถ้าคืนนี้รู้สึกอะไรก็เงียบๆ ไว้ ให้นอนนิ่ง ๆ ไม่งั้นผีควยจะกินใส้ อรทำท่ากลัว ๆ ผมบอกว่าไม่ต้องกลัว น้านอนเป็นเพื่อนอยู่แล้วมีอะไรน้าช่วยเอง สักพักน้องอรก็หลับ ผมเอื้อมมือไปจับหอยอร เธอตื่นขึ้นมาผมเลยเอามือออก เด็กคนนี้ตื่นง่ายจริง ๆ เลย จากนั้นผมแกล้งทำเป็นนอนหลับ ผมมือไปจับหอยเธอ แล้วเอานิ้วกลางวางตรงร่องพอดี อรตื่นขึ้นมา จับมือผม เห็นผมนอนหลับอรก็หลับต่อ ที่หอยอรนุ่มนิ่มไปหมดเลย อุ่นๆ ผมนี้ใจเต้นตุ๊ก ๆ ตื่นเต้นมาก ผมเอานิ้วกลางลูบ แล้วเอามาดมมีกลิ่นคล้าย ๆ ฉี่ อับ ๆ ได้อารมณ์มากเลย ผมดม ๆ แล้วเอามาดูด จากนั้นก็เอามือไปวางต่อ ผมเริ่มคลึงที่หอยของอร เธอยังหลับอยู่ ผมลองเอานิ้วแหย่ลงไปดูเธอตื่นขึ้นมาอีก ผมก็เอามือวางไว้เฉย ๆ พออรหลับอีก คราวนี้ผมแยกขาอรออกจากกัน จากนั้นผมก็ใช้ไฟฉายส่องไปดู ของอรนี้มีกลิ่น กลิ่นดีจริง ๆ เลย แรงด้วย ผมว่ามันไม่เหม็น สงสัยอรไม่ได้ล้างมากกว่า ผมว่ามันหอมและก็ทำให้ผมมีอารมณ์มากด้วย ที่หอยของอร แดงและก็ปิดสนิทอยู่เลย มีติ่งอยู่ด้วย ของเธอแดงนิดหน่อยอาจเกิดจากผมคลึงก็ได้ ผมก้มลงไปดมใกล้ ๆ ชื่นใจจริง ๆ เลย ผมทนไม่ไหวอยากจะเลียของอรดูก็เลยแลบลิ้นไปเลีย อรสะดุ้งตื้น ผมก็ตกใจเลยแกล้งนอนที่ข้าง ๆ หอยอร อรเรียกผม ผมแกล้งทำเป็นเพิ่งตื่นนอนถามว่าอะไร อรไม่ตอบแล้วก็นอนหลับกันต่อ จากนั้นผมก็ทนไม่ไหว นอนก็ไม่หลับด้วย ผมค่อย ๆ เอาปากไปจูบหอยอร แล้วค่อย ๆ เลีย แล้วดูดด้วย อรไม่ตื่น ผมดูดๆ อรก็ตื่นขึ้นมาอีกผมแกล้งหลับอีก จากนั้นน้องอรก็พลิกตัวนอนตะแคง ผมเลยมานอนด้านหลังของอร นอนกอดอรแน่นเลย จากนั้นผมก็ถอดกางเกงออก ของผมมันขึ้นแข็งมาเป็นชั่วโมงแล้ว จากนั้นผมเอาของผมไปถูตรงร่องก้นและก็ซอกขาของอร และก็ตรงหอยของอรด้วย ผมถูเพลิน ๆ อยู่อรก็ตื่นขึ้นมาบอกว่าไม่รู้อะไรอยู่ที่ขา ผมบอกว่าผีควยแน่ ๆ เลย ผมบอกให้อรเงียบไว้ อยู่นิ่ง ๆ สักพักมันจะไปเอง ให้อรนอนนิ่ง ๆ และให้นอนหลับไม่ต้องไปคิดแล้วมันจะไปเอง ผมพูดอย่างนั้นได้ผลครับ ผมเลยถู ที่ร่องขา ร่องก้นของน้องอรซะเสียวที่สุด ผมจะเอาเข้าไปมันไม่เข้าและก็อรคงจะเจ็บด้วย เพราะมันดันแล้วมันไม่เข้า ของอรแน่นมาก ผมเลยไม่สนค่อยวันหลังก็ได้ ผมถูสักพักก็เสียวที่สุด ทนไม่ไหวพ่นนั้นเสียวใส่อรเต็มเลย รู้สึกว่าผมจะพ่นออกมาเต็มไปหมดเลย อรคงเปียกบอกผมว่าไม่รู้มีน้ำอะไรเปียก ๆ ผมบอกว่าเหงื่อผีควย มันไปแล้วมันแพ้อร ผมถามว่าเปียกมากเปล่า อรบอกว่ามาก ถึงท้องอรเลย ผมบอกอรว่าไม่เป็นไร นอนไปเถอะน้ำนี้แหละดีกันผีควยได้มันจะไม่มาอีกคืนนี้ อรหลับไปเถอะ ผมบอกว่าเดี๋ยวผมจะลูบน้ำมนต์ให้ จากนั้นผมก็ลูบตั้งแต่หน้าท้องมา ลูบที่ขา ที่หอยอร ตอนที่ลูบที่หอยอรจะไม่ให้ลูบผมบอกว่าต้องลูบน้ำมนต์นะ อรถึงยอมให้ผมลูบผมลูบ ๆ ที่หอยนานที่สุดเลย ลูบจดหมดผมก็หลับ อรก็หลับด้วย ไม่มีผีควยมาหาอรอีกในคืนนั้น ตื่นขึ้นมาที่ชุดนอนอรเป็นคราบเลย วันนั้นน้องสาวผมบอกว่าจะกลับบ้านไปหาพ่อสัก 2-3 วัน พอน้องสาวผมไปแล้ว ผมก็ได้อยู่กับอรสองต่อสอง ผมเรียกอรเข้าไปหอมกอด บอกว่าอรน่ารักมาก จากนั้นผมชวนอรอาบน้ำด้วยกัน ผมถอดเสื้อผ้าออกก่อน อรเห็นของผมบอกว่าเธออาย ผมบอกว่าไม่ต้องอายหรอก เราอยู่แค่สองคน จากนั้นผมบอกให้อรถอดเสื้อผ้าออก ผมบอกว่าผมจะอาบน้ำให้ พออรถอดเสื้อผ้าออก หอยอร เนินพูน น่าเย็ดมาก ผมอาบน้ำให้อรก่อน หอยอรมีกลินดีมาก ตอนผมล้างหอยให้อรนั้นผมมีอารมณ์ ของผมก็ขึ้นมาเต็มที่เลย อรตกใจ ถามผมว่าอะไร ผมบอกว่าผีควยเข้า ให้อรช่วยผมหน่อยเพราะ มันกลัวเด็กผู้หญิง ผมให้อรล้างให้ผมด้วยสบู่ แล้วก็รูดให้ผมด้วย ผมเสียวสุด ๆเลย พอใกล้เสร็จก็ผมบอกให้อรรูดเร็ว ๆ พี่จะออกแล้ว ผมบอกให้อรเอา ตัวรับไว้น้ำที่จะออกมา เพราะผีมันกลัว อรก็ทำตามผมพุ่งเข้าใส่หน้าอก หน้าท้องอร เต็มไปหมดเลย ผมครางเสียงดังอย่างมีความสุขมากเลย พอผมเสร็จแล้วก็บอกอรว่าเก่งที่สุดเลย อรดูท่าทาง งง ๆ จากนั้นผมก็อาบน้ำให้อร แล้วก็มานั้งดูหนังกัน ผมให้อรใส่ชุดสายเดี๋ยวที่ผมซื้อมาให้อีกชุด แล้วก็มานั่งดู ทีวี โดยผมให้อรมานั่งในตัก ของผมก็ขึ้นอีก ผมนั่งลูบ ๆ คลำ ๆ ของอร จนถึงตอนเย็นเลย คืนนั้นผมบอกว่าเรานอนแต่หัวค่ำดีกว่า คืนนั้นผมบอกอรว่า ให้นอนเงียบห้ามลืมตาขึ้นมาดูอะไรทั้งสิ้น ห้ามถามไม่ว่าเกิดอะไรก็ห้ามขัดขืน เสร็จแล้วเราก็นอนกัน สักพักผมก็จับอรถ่างขาออก แล้วผมก็มองตรงหอยของเธอ กลิ่นหอมชื่นใจเหมือนเดิม ผมเอาลิ้นไปเลีย ดูดของอร อรทำหน้าหงี่ เลย แต่เธอก็ไม่ลืมตาขึ้นมาดูเพราะผมบอกเอาไว้แล้ว ผมเสีย ๆ ดูด จนอรต้องเขม่วท้องตามเลย น้ำหวานของอรออกมาผมดูดเลีย จดหมดเลย อรครางเสียงสั่น ๆ ท้องเขม่วไม่หยุดเลย ผมไม่รู้เลยว่าอรเสร็จบ้างหรือเปล่า ผมดูเด็ก ๆ ไม่เป็น แต่รู้ว่าอรคงต้องชอบแน่เลย ผมดูดเลียสัก 10 นาทีได้ อรร้องเสียงดังขึ้น ดูท่าทางอรจะเหนื่อยด้วย ผมทนไม่ไหวแล้ว ผมพ่นน้ำลายไปที่หอยของ อร ทำเป็นน้ำล่อลืน จากนั้นผมถอดเสื้อผ้าผมออก แล้วก็จับของผมไปจ่อแล้วก็ค่อย ๆ กดลงไป มันไม่เข้าผมใช้เวลานานมากกว่านะเอาเข้าอรก็ไม่ร้องเลยสักคำ แต่ดูท่าทางอรคงเจ็บน่าดูเพราะว่า ของผมเองก็แสบไปหมด แน่นมากจริง ๆ ของอรแน่นมาก ตึงเปรี๊ยเลย น้องอรเริ่มดิ้นและก็ร้องออกมา ผมใส่ยังไงมันก็ไม่เข้าผมเลย นอนทาบน้องอร แล้วถามว่าเจ็มมากเปล่า ผมก้มลงจูบปากน้องอร เพื่อจะให้เด็กลืมความเจ็บ ผมดูดปาก ดูดลิ้นแล้วผมก็มัดอรไว้แน่นแล้วก็กดพรืดเดียวลงไปมิดหัวเลย อรดิ้นร้องกรี๊ดออกมาเลย ผมมัดแทบไม่อยู่ น้องอรร้องเสียงดังมากผมทำยังไงก็ไม่อยู่ จูบปากก็ไม่ได้ อรข่วนผมเป็นรอยเล็บไปหมดเลย แล้วผมก็ทำเสียงแปลก บอกว่าผมเป็นผีควยถ้าไม่หยุดกูจะหักคอมึง กินตับมึงหยุดนะ เงียบด้วย ได้ผลครับ น้องอรหยุดทันทีเลย ผมบอกว่าห้ามร้องอีก ตอนนั้นน้องอรทำท่าทางน่าสงสารมาก กลัว ๆ จนตัวสั่น ไม่รู้กลัวว่าเจ็บกันแน่ เพราะว่าขนาดควยผมยังแสบไปหมดเลย แล้วของอรจะเป็นยังไงลองคิดดู ของผมเข้าไปได้แค่หัวมันก็ติดแล้ว ของอรตอดกระตุกของผมหงึก ๆ ไม่ใช่อรเสียวหรอกกระตุกเพราะสิ่งแปลกปลอมและเจ็บนะครับ สงสัยอรคงจะเจ็บมากยกมือไหว้ผม แล้วก็เอามือไปคลำดูที่ควยผมและก็ที่หอย ผมสงสารสุด ๆ เลยครับ ผมเลยก้มลงไปจูบปากอร ผมหยุดนิ่ง ๆ จูบปากดูดลิ้นอร บอกว่าให้ทนหน่อนให้ผีออกไปก่อนแล้วจะหาย ผมจูบอรแล้วแกล้งจั๊กจี้ที่รักแร้ อรก็หัวเราะ ผมแกล้งทำไปเรื่อย พร้อมกับค่อย ๆ กดลงไปทีละนิด ๆ ทำผมอยู่เกือบ ๆ ครึ่งชั่วโมงจึงเข้าไปหมด ผมนึกว่ามันไม่น่าเชื่อเลยว่าของอรจะรับของผมจดหมดเลย แต่ก็เหลือนิดหน่อยประมาณ นิ้วหนึ่งเห็นจะได้เพราะมันไม่เข้าจริง ๆแล้ว อรรู้สึกว่าจะอึดอัดหายไปขัด ๆ แล้ว อรบอกว่าหายใจไม่ค่อยออก ผมดูที่ท้องของอรมันขึ้นมาเป็นลำของผมเลย ตรงรูหีของอรรัดของผมแน่นมากเลย ส่วนข้างในก็ตอด ตอดสุดยอดเลยครับ ของเด็กมันตอดแรงและก็สุดเสียวเลยครับ ผมเสียวไปถึงสันหลัง ขนลุ่กซู่เลย ผมครางออกมาเลย ผมต้องร่อนเองของผม น้องอรก็ซีดปากบอกว่าเจ็บ แสบและก็เสียวด้วย ผมก้มลงไปดูมีเลือดออกมาติดของผมแดง เป็นเลือดสด ๆ ครับ ผมก็แกล้งเฉยค่อยว่ากันเรื่องนั้น ผมร่อนเอวไปเรื่อย ๆ อรคงจะเสียว ๆ บ้างเพราะรัดของผมหยิก ๆ อยู่ ข้างในก็ตอดแรงขึ้นด้วย ผมเริ่มเสียวมากขึ้นครางดังขึ้นด้วย ถ้าใครได้เอาเด็กแล้วจะรู้ว่าครางออกมาไม่รู้ตัว ผมร่อน ๆ แล้วผมเสียวจนเกือบทนไม่ไหวแล้ว ผมค่อย ๆ ดึงของผมออกมา น้องอรเอ่นเอวตามมาเลย บอกว่าแสบ ผมเอาออกมาเกือบสุดแล้ว ค่อย ๆ กดลงไปมันแน่นจริง ๆ เลย ผมแสบควยมาก น้องอรเริ่มหยิกผมอีกบอกว่าเจ็บ ผมเสียวไม่สนอะไรเลย ผมเริ่มโยก เพราะหีอรตอดแรงมา ผมโยกแต่ละครั้งที่โยกอรจะร้อง และก็ผลักผมและก็หยิกผม ผมโยกๆ สัก 10 กว่าที่ทนไม่ไหว ผมกดลงไปลึกสุดเลย อรสะดุ้ง ผมพ้นน้ำสวรรค์ไปในหีอร ออกมาสุด ๆ เลยครับเพราะของอรก็ตอดสุด ๆ แล้วก็แน่นมากด้วย อรสำลักไอ แคก ๆ ออกมา เสร็จแล้วผมยังแช่ไว้อย่างนั้น อรเหงื่อแตกไปหมดเลย ส่วนของผมแสบอย่างเดียวเลย น้องอรนอนร้องสะอื้นอยู่ ผมเช็ดน้ำตาให้ พร้อมกับบอกว่า อรทำให้ผีควยมันออกไปแล้ว ผมค่อย ดึงของผมออกมาจากร่องเสียวของน้องอร มันเป็นภาพที่สวยจริง ของอรบวม แดงแจ๋เลย มีเลือดติดออกมาด้วย น้ำเสียวของผมออกมาเยอะมาก ของผมแสบ เจ็บที่หัวมาก ของอรบวมมาก อรยังนอนร้องอยู่บอกว่าแสบ เจ็บ ผมไม่รู้จะทำอย่างไร ให้อรนอนฉีกหอยออกแล้วเอาพัดลมเป่าให้ แล้วผมไปนอนโอบอรไว้บอกให้อรทนหน่อย พรุ่งนี้จะหายเจ็บเอง อรนอนร้องไ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21