ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังx มันๆ ชอบสาวแก่ โค้ดเว้นระยะห่างตัวหนังสือ[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 202 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มานี่เลย รูปโป้ หนังx มันๆ เป็นเรื่องที่เกิดจากความอยากรุ้อีกแล้ว นะคะ ก็อยากลองว่าถ้ามีเซ็กส์กับผู้ชายสองคนจะเป็นอย่างไร ก็เลยนัดลองกับผุ้ชายคนนึงที่คู่ขาที่เราคบอยุ่เค้าหามา พี่เค้างานในหน่วยงานราชการแห่งหนึ่ง หน้าตาก็จัดได้ว่าดีมาก อายุ28 ค่ะ ตัวสูงใหญ่ คุยกันเข้าในดีมากก็โทรคุยกันหลายครั้ง เพื่อสร้างความสัมพันธ์กันนิดหนอ่ย แค่เสียงพี่เค้าก็ เร้าใจพอควร จนวันที่สะดวก เปงเย็นวันเสาร์ก็นัดเจอกันที่ 13 เหรียญ 4 โมงเย็น พี่เค้าก็หล่อสมใจที่คิด ก็นั่งคุยกันสามคน ค่ะ กินเหล้ากันด้วยย้อมใจให้กล้าก่อนก้นั่งคุยกันไปเรื่อยๆ ส่วนใหญ่จะเป็ฯเรื่องเซ็กส์ๆทั้งหลาย จนประมาณ 1ทุ่มได้ค่ะ เหล้าก็เกือบหมด เริ่มตึงๆแล้ว คู่ขาเราก็ไปเปิดห้อง ข้างบน13 เหรียญแล้วก็ชวนเราขึ้นห้องก่อน ให้พี่อีกคนเค้านั่งทานไปให้ทิ้งช่วงเวลาห่างกันประมาณ ครึ่งชม.ค่อยตามไป เราก็ขึ้นห้องแล้วก็โทรบอกเบอร์ห้องกับเค้า เข้าห้องก็ไม่ได้ล๊อคประตูพอเข้าห้องได้ เรากับคู่ขาเราก็เริ่มกันก่อน เล้าโลมกันบนที่นอน เค้าค่อยๆถอดเสื้อผ้าให้ บอกจะอาบน้ำให้ ถอดเสื้อออกก็นวดไหล่หลังค่อยไล้ลงไปที่เอวแล้วก็ถอดช่วงล่าง ชั้นในก็ตามมาทีละชิ้นแล้วจูงมือเราเข้าห้องน้ำ ให้เราลงแช่น้ำที่เปิดรอไว้แล้ว ยอมรับค่ะว่ามึนๆ เค้าก็อาบน้ำให้ จูบกันอย่างคนคุ้นเคยกัน ซึ่งไม่ต้องใช้คำพุดอะไร คู่ขาเราเค้าก็จัดการถู ตัวให้เรื่อยๆ ไล่ไปทั่วตัว เราเองที่เป็นฝายดไม่ได้ เป็นฝ่ายร้องขอให้เค้าลงมาอาบน้ำด้วยกันในอ่างน้เ เค้าก็ลงมาแช่ได้แป๊ปเดียวก็ลงนั่งที่ขอบอ่างอาบน้ำ เราก็ออรัลให้เค้า ทำอย่างที่เคยทำ ค่อยๆเลียที่หัวเบาๆ เค้าเป็นคนที่มีน้ำหล่อลื่นออกมาเยอะมาก ก็ค่อยๆแยงลิ้นที่รอยแยก เบาๆ ดุดที่หัวเบาๆ ค่อยๆกลืนกินท่อน....ของเค้าช้า รูดปากเข้าไปเรื่อยๆ จเต้านมิดลำ ของเค้าแข็งมากยิ่งทำให้เกิดอารม์รูดอยู่แป๊ปเดียวได้ยินเสียงเปิดประตู พี่อีกคนเค้าคงเข้ามาแล้ว แต่เราก้ไม่ได้สนใจอ่ะไร คู่ขาเราเค้าเดินออกไปแป๊ปนึงก็เข้ามาจับเรานั่งขอบอ่าง แล้วเค้ก็ออรัลให้ เราแทน ลิ้นเค้าดีมากเสียวสุดๆ แทบทนไม่ได้ ลืมตัวไปชั่วเวลาหนึ่ง พอลืมตาขึ้นก็มีท่อน...อีกอัเต้านมารออยุ่แล้ว ก็ต้องทำให้ เพื่อช่วยผ่อนคลายความเงี่ยนข้างล่างแล้วอยู่ดีๆเค้าก็อุ้มเราไปโยนลงที่เตียง คุ่ขาเราขึ้นคร่อมหน้าอกจับท่อน...มาจ่อ.. คงไม่อยากให้ขาดตอเต้านมั้ง เราก็จัดการออรัลต่อโดยลืมพี่อีกคนไปสนิท ก็ไม่ได้สนใจอะไรค่ะแต่พอ...อยู่ดีๆก็ พอรู้สึกเสียวที่หว่างขา ก็นึกขึ้เต้านมาได้นะว่ายังมีพี่อีกคนนึงอยู่ รู้สึกได้เลยว่าลิ้นของเค้ามาแตะ สัมผัสที่รอยแยกน่ะ รู้สึกดีจังอยากจะร้องก็ร้องไม่ได้ค่ะ ปากก็โดนอุดอยู่ ส่วนข้างล่างก็โดนเลีย มองไม่เห็นเลยนะ ได้ยินแต่เสียงร้องครางของคุ่ขาที่คร่อมเราอยุ่ ได้ยินแต่ แต่เสียงพี่เค้าอมเม็ดเรา อืมมม เป็นความรู้สึกที่เสียวมากๆ พี่เค้าเลียเก่งมาก ปากอมไล่ไปตั้งแต่เม็ดไปที่รูเลย ปากเค้าอมที่รู้จมุกก็ดุนเม็ด โอย เสียวสุดๆค่ะ อืมมม คู่ขาเราคงไม่ไหวแล้วเลยลุกออกแล้วจับขาเราพาดบ่า ค่อยๆยัดท่อนเข้าเบา ๆ ขนาดของเค้าก็ประมาณ 5นิ้วกว่าๆได้ ลำอ้วนๆ อืมม ๆ ค่อยๆยัดลงไอีกคนก็มาดุดเต้านมให้ แล้วก็เอาท่อนเค้ามายัดปากอีก พี่อ๋อยไม่ต้องพิมพ์ไรได้ป่ะทรายกีอปให้คนอื่นอ่านด้ยอ่ะคะ ปากเราไม่ได้ว่างเลยอ่ะ คู่ขาเราเค้าก็ค่อยซอยๆๆ ชอบมากเวลาเค้าซอยนะ เค้าจะซอยแบบเน้นๆ ถี่ๆๆหลายๆทีแล้วชักยาวๆแล้วเน้นลงไปแรงๆทีนึง ปากก็ร้องๆ ว่าเสียวๆๆอยากร้องบ้างแต่ร้องไม่ได้ เพราะปากป พี่อีกปากเราก็โดนอุดอยู่ รู้สึกตัวว่าโดนซอยเร่งๆมากหลายๆทีแล้ว เสียวมากๆ ก็เลยยิ่งดุดของพี่เค้าแรงมากขึ้น เค้าคงไม่ไหวเลยชักออก คุ่ขาเราเลยจับเราไปก้มโค้งที่ปลายเตียง ซึ่งเป็นท่าโปรดของเค้า แล้วจับยัดจากข้างหลัง แล้วก็เริ่มกระแทกแรงๆ เค้จับเอวไม่ให้ดิ้นหนีไปไหน ได้ยินเสียงน้ำดังนะคะ ไม่รู้ว่าน้ำใครกันแน่ เผลออีกทีโดนจับหันเอาหน้าออกนอกเตีย ง คู่ขาเราคุกเข่าบนเตียงซอย ใหญ่ แรงๆเน้นๆมาก เสียวสุดจริงๆ เราเองอดไม่ได้ก็ต้องร้องดังๆ ให้หายเสียว แต่ร้องได้แป๊ปเดียวปากก็โดนอุดอีก พี่เค้าเอามายัดให้อมอีกแล้ว แต่ไม่มีมือจีบของเค้าเพราะมือเราต้องยันพื้น เค้าเลยจับยัดแล้วเอามือกดหัวเรา กระเด้าเข้าๆออก เจ็บปากไปหมดแต่ก็มัเต้านมากๆเลย สักพักก้รู้สึกว่าตัวเราเขย่าๆแรงๆก็มาจากแรงกระแทกข้างหลังน่ะคะ แรงขึ้นๆๆๆเรื่อยๆๆ เค้าเองก็เริ่มกระตุกๆๆ ปาก เค้าเองก็เริ่มกระตุกๆๆ ปากเราก็เลยยิ่งกระแทกใหญ่ๆ รู้เลยว่าคู่ขาเราใกล้จะเสร็จแล้ว แรงกระแทกเลยยิ่งแรงมากๆ คู่ขาเราเริ่มกระตุกแรงๆ ซอยแรงๆกระแทกแรงแรงแบบเต็มที่ซักสองสามที เค้าก็ถึง ซะแล้ว เค้าคงชักออกมาหลั่งข้างนอกเพราะรู้สึกว่าหลังเราอุ่นๆ เหมือเต้านมันำหยดมาโดน เค้าก็เอามือละเลงซะทั่วหลังเลย พี่ที่เราอมให้เค้าก้คงทนไม่ไหว จับเราเดินไปที่เก้าอี้ เค้านั่งเก้าอี้ แล้วจับเราหันหลัง แยกขาออกมือมาล้วงของเรา เอามือแหกออกแล้วค่อยๆจับเรานั่งทับลงไป เสียวมากๆมากๆเสียวจริงๆ เราเลยต้องขย่มเค้าบนเก้าอี้ รู้ตัวเลยว่าเตลิดไปแล้วขย่มแบบเต็มที่ มือเค้าก็เคล้นเต้านม จับเอวเรากดกระแทกแรงๆ ปากเค้าก็ยิ่งร้องส่งบอกให้เรากระแทกเต็มที่เลยย่งทำใหญ่ เราเองก็ไม่ไหวเลยลุกแล้วหันหน้าขึ้นคร่อมเค้าบนเก้าอี้อีกทีแล้วขย่มอีก เค้าเองก็เร่งๆ บอกว่าใกล้จะถึงแล้วให้เร่งเร็วๆแรงๆ เร่งไปได้อีกเด๋วเดียวเค้าเองก็เสร็จ ซึ่งเราเองก็เสร็จตามเค้าไป น้ำเค้าพุ่งเข้าไปข้างในแรงมาก เค้าก็กดเราให้นั่งแช่อย่างนั่นสักพัก น้ำไหลออกมาเปรอะหน้าขาขาไปหมดแล้วก็อุ้มเราไปอาบน้ำ คู่ขาเราเค้านอนรออยู่แล้ว อาบน้ำเสร็จกลับมาก็ต่อกับคู่ขาเราอีกยกแล้วก็ต่างคนต่างหลับค่ะ ยอมรับว่ามัเต้านมาก คืนนั้นก็อยู่ด้วยกันทั้งคืน เช้าก็แยกย้ายกันกลับบ้าน    หมอกิ่งมาเป็นหมอสาวมาทำงานใช้ทุนที่อำเภอหนึ่งที่เป็นจังหวัดใกล้เคียงกับกรุงเทพ แม้นพ่อเธอจะรวยแต่เพราะเธอเป็นคนที่ชอบทำอะไรด้วยตนเองมาโดยตลอดเธอจึงไม่ขอให้พ่อหรือโรงพยาบาลเอกชเต้านมาซื้อตัวไป ความที่หมอกิ่งเป็นคนน่ารักนิสัยดีเข้ากับคนอื่นง่ายจึงมีหนุ่มๆเข้ามาติดพันพูดคุยกับหมอคนน่ารัก โดยที่เธอก็ไม่ได้ไปใส่ใจความน่ารักอะไรเธอมีเพียงแป้งบางๆทาผิวหน้าและลิฟมันทาปากสีอ่อนๆ อาจเป็นเพราะเธอออกกำลังกายชอบวิ่งในทุกวันเลยทำให้รูปร่างเธอน่ารักผิวดีจากข้างใน รูปร่างสูงผอมเพรียวอมีตามแบบสาวสมัยใหม่ประกอบกับการแต่งกายในชุดทำงานที่คุณแม่เลือกมาให้อย่าดีเลยยิ่งส่งผลให้สาวน่ารักดูภูมิฐานตามฐานะ หนุ่มน้อยใหญ่ในโรงพยาบาลได้เก็บหมอคนน่ารักไปทรามานจู่มาสองปีแล้วอีกไม่กี่เดือนสาวน่ารักก็จะกลับไปเรียนต่อเฉพาะทางที่ต่างประเทศเนื่องจากได้ทุน แต่ยังไม่มีชายใดเลยที่จะได้เรียกตัวเองว่าเป็นแฟนหมอกิ่ง อาจเป็นเพราะหมอกิ่งคนน่ารักทางบ้านไม่อบอุ่นเอาเสียเลยการที่เธอเป็นลูกคนเดียวแถมยังต้องมาเห็นพ่อเธอมีเมียน้อยคนแล้วคนเล่าทิ้งให้แม่เธอเสยใจเลยทำให้กิ่งเองไม่อยากเสียใจต้องกินน้ำตาแบบแม่ ประกอบกับตอนเรียเต้านมัธยมเธอคบกับเพื่อนสนิทที่เป็นผู้ชายแต่กลับหลอกเธอไปห้องเพื่อนหวังจะลงแขกกิ่งแต่โชคดีแม่เคยให้สเปรย์พริกไทยเธอเลยรอดออกมาได้อย่างหวุดหวิด และยิ่งมาเห็นเพื่อนนักเรียนแพทย์ที่เป็นแฟนกันเลิกกันคนแล้วคนเล่าเลยทำให้หมอสาวไม่เคยปักใจเชื่อผู้ชายอีกต่อไป  วันหนึ่งตอนหมอกิ่งตรวจคนไข้เธอออกมารอรับฟิลม์เอ๊กซ์สเรย์ เป็นตอนที่ไอ้พรชายแก่รุ่นพ่อของเธอเดิเต้านมาโรงพยาบาลมาขอเงินแม่ชอยเมียที่มาเป็นแม่บ้านบริษัทรับจ้างทำความสะอาดโรงพยาบาลเห็นหมอสาวสุดน่ารักมันต้องอุทานอุ “น่ารักเหอย้ยๆเลยอีคนน่ารัก” มัเต้านมองตาไม่กระพริบพอดีไอ้หนุ่มเข็นเตียงเดิเต้านมาเห็นสายตาที่ปานจะกลืนคุณหมอ “มองอะไรลุง” “มองนางฟ้าหรือคนวะ” “ผมว่าลุงอย่าไปมองนางฟ้าคนน่ารักคนนี้เลยใครๆมาโรงบาลก็มองหมอกิ่งทั้งนั้นแหละ” “หมอหรือวะไอ้หนุ่มกูเกิดมาไม่เคยเห็นใครน่ารักหยาดฟ้าขนาดนี้เลย” “ฮะๆๆลุงเอาไปฝันเถอะน่ารักขนาดนั้นผมก็เอาแก่ไปฝันตอนเอาเมียหลายรอบแล้ว” ไอ้หนุ่มมองยะลุงพรก่อนเดินยิ้มเข็นเตียงออกไป ไอ้พรกัดฟันคิดไอ้เวรเอ๋ยดูถูกกูเดี่ยวพ่อจะลากอีหมอมาทำเมียให้ดูในใจไอ้แก่พรคิด ก่อนที่ใยชอยจะเอาเงินที่ยืมเพื่อเต้านมาให้มันสองร้อยก่อนดุไอ้พรพี่ใช้น้อยๆหน่อยสิฉันหาให้พี่ใช้ไม่ทันแล้วนะ ไอ้พรทำหน้าเว็งก่อนจะเดินออกจากโรงพยาบาล ใครจะรู้ว่าไอ้พรเคยเป็นแมงดาคุมซองใหญ่ยานพัฒพงษ์มาก่อนแต่โดนจับค้ายาสมัยที่ยาบ้ายังเป็นยาม้าอยู่เลยมันออกจากคุกมาอาศัยกับอีชอยเมียเก่าสมัยอยู่บ้านนอกด้วยกัน แม่ชอยติดออกติดใจในรสรักตั้งแต่สมัยไปทำงานโรงงานยานชานเมืองและด้วยความหลงไอ้พรเลยชวเต้านมาอยู่ด้วย ไอ้พรเย็ดเก่งมาขนาดตอนนั้เต้านมัเต้านมีสาวน้อยใหญ่กาหรี่แม่ค้าคุณนายมาขอใช้บริการวันหนึ่งสามเวลาไม่รู้มัเต้านมีอะไรดีแต่ถ้ามันไม่ยุ่งกับยาม้าละก็ป่านี้มันอาจจะรวยมีเงินหลายสิบล้านไปแล้ว  วันถัดมาตาพรมาโรงพยาบาลอีกวันนี้มันรอจนห้องตรวจเหลือแต่ห้องหมอกิ่งมันจึงรีบทำบัตรแล้วเข้ามาตรวจที่ห้องตรวจหมอกิ่ง “เป็นอะไรคะคุณลุง” เสียงหวานของกิ่งทำเอามันยิ่งคลิ้มมากขึ้น “คือๆๆผมงงๆครับ” “ไหนดูความดันสิคะ” ไอ้แก่ยื้นกระดาษวัดความดันออกมาให้เธอ “ปกตินี่คะลุง แล้วมีอาการป่วยตรงไหนไหมคะ” กิ่งรีบจับชีพจรไอ้พรก็ปกติ “ลุงไปตากแดดมาไหมคะ” “อาจใช่ครับ” “ไม่เป็นไรคะสงสัยลุงจะเป็นลมแดดนะคะ เดียวหมอสั่งยาบำรุงให้แต่ต้องไปนอนพักนะคะ” พูดจบหมอสาวก็เขียนไปสั่งยาให้ไอ้แก่พรเดินไปเอาที่ห้องจ่ายยา ไอ้แก่เดิยยิ้มเพราะได้เจอเหยื่อสาวสุดน่ารักแบบใกล้ชิดแล้วน่ารักถูกใจมันยิ่งนักผิวนิ่ขาวอมชมพูน่ารักปากบางหุ่นน่ารักมันเจอหญิงมาก็มากแต่จะหาที่น่ามองไม่เบื่ออย่างหมอคนน่ารักยากยิ่งยิ่งทำให้มันอยากเอาหมอมาฉีดยามันใส่ยิ่งนัก มันนั่งรอจนเย็นก่อนบอกให้อีชอยกลับบ้านไปก่อเต้านมันดอมๆมองๆหลังโรงพยาบาลหวัดจะหาบ้านพักหมอกิ่งให้เจอ เป็นเวลาเย็นแล้ววันนั้นกิ่งลงมาเพื่อจะปลูกต้เต้านมะลิที่เธอถอยรถทับตาย ใช้ให้โรงพยาบาลแต่เธอไม่มีเครื่องมือพอนึกได้ก็ลืมไปขอที่ห้องคนสวเต้านมาไว้ก่อน เอาไงดีเนี่ยเราไอ้แก่พรขี่จักรยานผ่าเต้านมาเจอ “เอาคุณหมอหรือครับ” “เอาคุณลุงไม่ไปผักผ่อนละคะ” “พอดีผมมาหาแฟนที่เป็นแม่บ้านแก่ไม่อยู่นะครับ แล้วคุณหมอจะทำอะไร” “จะปลูกต้นไม้สองต้นคะแต่ยังไม่มีเครื่องมือจะไปเอาห้องคนสวนก็ปิดแล้ว” งันผมทำให้ว่าแล้วไอ้พรก็เดินหยิบมีดที่ท้ายรถมัเต้านมาแล้วเดินไปตัดกิ่งไม้มาเหลาจนปลายแหลมก่อนจะก้มลงมือคุดดิน “ลุงป่วยอยู่ไม่ต้องก็ได้เดียวหนูคุดเองนะคะ” “ไม่เป็นไรครับหมอผมทำได้หมอแกะถุงต้นไม้เถอะครับ” สาวน่ารักนั่งลงในชุดช่วงล่างขาสั้นสีขาวเสื้อสีฟ้าฉีกถุงต้นไม้ออก ตาไอ้แก่ขุดไปก็มองขาขาวออกคับบีไม่ใหญ่เล็กไปช่างดูเป็นลูกผู้ดีมีตะกูลเสียจริงน่ารักเนียนยังกับนางฟ้า ทั้งคู่ช่วยกันปลูกต้นไม้จนเสร็จก่อนจะแยกย้าย ไอ้แก่พรมองไปเห็นถังสีกับแปรงเลยทัก “คุณหมอจะทาสีบ้านพักหรือครับ” “คะทามานานแล้วยังไม่เสร็จเลย” “ไม่จ้างใครมาทาละครับ” “ไม่เป็นไรคะอยากทำเอาทำบ้าเขาแก่เองก็อยากทาเองคะ” “งั้นวันเสาร์ผมมาทาให้นะครับ” “จะดีหรือคะลำบากลุงอีกแล้ว” “ไม่ลำบากอะไรหลอกผมต้องมาส่งแนแม่บ้านอยู่แล้ว” “ก็ได้คะงั้นเนี่ยคะถือว่าช่วยกันคะ” สาวน่ารักเอาเงินออกมาห้าร้อยให้ไอ้พรก่อนจะแยกย้ายกันไป  และวันเสาร์ก็มาถึงไอ้แก่พรมาแต่เช้าแต่งตัวทะมัดทะแมงดีมาก ส่วนหมอกิ่งคนน่ารักวันนี้ปล่อยผมยาวประบ่าดูแล้วน่ารักกว่าวันอื่นๆที่รวบผมไปทำงานอีก หมอกิ่นแนะให้ลุงพรทาสีตามที่เธอต้องการตามบริเวณบ้านพักก่อนจะบอกว่าจะกลับมาตอนบ่ายแล้วถามลุงพรว่าจะกินอะไรก่อนเธอต้องไปเข้าเวรครึ่งวันเช้าเพราะหมอกลับบ้านกันหมดแล้วเหลือเธอกับหมออีกไม่กี่คน ไอ้แพรทาสีไปใจก็ลอยคิดหาวิธีจับสาวน่ารักขนาดมาล่อให้ได้คิดไปมาก็ยังหาแผนดีๆไม่ได้ มันตัดใจก้มหน้าทาสีต่อจนเกือบเสร็จ และเสียงสวรรค์ก็ดังขึ้น “ลุงคะบ่ายแล้วกินข้าวได้แล้วคะหนูซื้อราดหน้ามาฝากสองห่อเลยคะ” “ขอบคุณครับกำลังหิวๆอยู่พอดี” หมอสาวพาลุงพรมากินข้าวที่ครัวหลังบ้านตอนนั้นเองที่ทั้งคู่ได้พูดคุยกันสร้างความสนิทกัน ไอ้แก่พรขอตัวหมอสาวไปอมยาเส้น “หมอครับผมขอตัวไปสูบยานะครับ” “สูบตรงนี้ก็ได้ลุงไม่เป็นไรหลอก” “เอาแล้วคุณหมอกิ่งไม่เหม็นหรือครับ” “ไม่หลอกหอมออกสมัยตอนกิ่งวัยรุ่นก็เคยหัดสูบ” “จริงหรือครับเห็นหมอเรียบร้อยไม่น่าจะสูบ” “คือตอนนั้นหมอเครียดคะลุง พ่อแม่ทะเลาะกันจะเลิกกันเรียนก็หนักอยู่หอด้วยเห็นเพื่อเต้านมันว่าสูบแล้วหายเครียดเลยลองสูบดูคะ” “แล้วหมอไม่ติดหรือครับ” “ปล่าวคะหนูสูบเดือนเดียวเองพอดีต้องออกไปฝึกรักษาโรงบาลชนบทเลยเลิกเดี๋ยวอาจารย์หมอรู้จะโดนเล่นงานคะ” “แล้วตอนนี้สูบไหมผมม้วนยาเส้นให้” “ไม่เอาหลอกคะแค่ดมๆก็พอแล้วคะลุงพร” ว่าแล้วไอ้พรก็มวนยาสูบโดยสาวน่ารักไม่สนใจอะไรหัเต้านมาอีกที่ไอ้พรก็สูบควันเข้าปากก่อนพ้นออกมาให้สาวน่ารักดม “หมอไหมครับคุณหมอกิ่ง” “หอมจะแต่กลิ่เต้านมันแปลกๆนะไม่คล้ายบุหรี่ที่กิ่งเคยลงสูบ” “อ้อยาเส้นครับมันเป็นกลิ่นแท้ๆจากธรรมชาตินะครับ” หมอกิ่งหารู้ไม่ว่าที่ไอ้แก่พรมวนใช่ยาเส้นแต่มันเป็นเนื้อหรือกัญชาล้วนๆ หมอสาวดมเข้าไปเต็มๆแถมพูดคุยกับไอ้พรมันดึงเกมพูดคุยกับหมอสาวก่อนจุดเนื้ออมมวนต่อมวนให้หมอดม “ไม่น่าเชื่อว่าคุณหมอกิ่งนะจะชอบบุหรี่แบบนี้นะครับ” หมอสาวยิ้มด้วยอาการเมาๆก่อนจะตอบ “ฮะ ลุงนะหมอก็คนนะคะถึงรู้ว่ามัดสูบจะเป็เต้านมะเร็งแต่ก็ช่วยให้หายเครียดดีนะคะ อือมึนๆสงสัยหนูจะเมาควันแล้วลุงพรนะรมควันอยู่ได้” ไอ้พรสูบกัญชาไปสี่มวนแล้ว “คอแห้งจังครับอยากกินเบียร์ครับหมอกิ่ง” หมอกิ่คนน่ารักยิ้มก่อนเอาเงินออกมาสองร้อยให้ไอ้พรรีบขี่จักรยานพักหนึ่งก็กลับมาพร้อมเบียร์สี่ขวด หมอดื่มด้วยกันไหมครับ “ได้คะแต่นิดเดียวนะฮะ” “ดีครับผมดื่มเสร็จก็จะรีบไปทาสีสองคนยังคุยออกรสก่อนหมอจิ๊บเบียร์เย็นๆไปครึ่งแก้ว ไอ้พรเอาบุหรี่สายฝนที่มันซื้อมาฝากหมอกิ่ง 5 ตัวมาให้หมอ “อะไรกันคะลุง” “ผมซื่อมาฝากหมอนะ” “แต่กิ่งเลิกแล้วนะคะไม่เป็นไรหมอเครียดๆค่อยสูบครับ” ไอ้พรสูบกัญชาอีกสองมวนให้หมอสาวดมก่อเต้านมันจะไปทาสี หมอสาวยิ้มแป้นเดินเข้าห้องรับแขกก่อนเปิดทีวิดูหนังไปจิ๊บเบียร์ไปเพลินใจ ไอ้แก่ก็ผิวปากทาสีอยู่ด้านนอกในใจคิดแม่สมันน้อยเอ๋ยเธอเผยจุดอ่อนให้พรานล่าสวาทอย่างมันเห็นจึงไม่อยากที่มันจะจัดการ มันแค่รอเวลาที่หมอสาวสูดควันจากเนื้อที่บรรจุใเต้านมวนบุหรี่สายฝน และแล้วควันก็ลอดผ่านหน้าต่างที่มันทาสี มันยิ้มกุมกระปู๋ตุงมองเห็นหมอกิ่งคนน่ารักใเต้านมาดขี้ยาสาวกำลังลิ้มรสเนื้อที่ถูกลอกว่าเป็นบุหรี่ม้วนที่หนึ่ง สาวน่ารักตาหวาเต้านมองจอทีวีก่อนทรุดกายนอนตะแคงดูหน้าจอ สบายอารมณ์ ไอ้พรคิดเดี๋ยวเถอะอีหมอคนน่ารักเดี๋ยวมึงจุดอีกมวนกูจะไปหาอีคนน่ารัก  โค้ดเว้นระยะห่างตัวหนังสือ เสียวกันต่อกับ รูปหี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21