ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดู หนัง โป ไทย  (อ่าน 170 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดู หนัง โป ไทย
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 08:21:07 PM »
ดู หนัง โป ไทย koi no hana บุปผาแห่งรัก ch 4-6 ดู หนัง โป ไทย ดู หนัง โป ไทยผมชื่อเอ อายุ 16 ปีแม่ผมชื่อแจ๋ว อายุ 41 ปีสัดส่วน 35-25-39 สูงประมาณ 165 ซม.เป็นคนสวยผมยาวผิวสีน้ำตาล พ่อผมชื่อบุญ อายุ 45 ปี เรื่องเกิดขึ้นตอนงานวัดที่ผ่านมาเมื่อไม่นาน พ่อกับแม่ผมเริ่มทะเลาะกันเพราะพ่อผมไปมีเมียน้อย ไม่ค่อยกลับบ้านนานๆถึงจะกลับสักที ตอนเย็นผมกลับมาจากโรงเรียนก็จะออกไปเที่ยวทุกวันจะเข้าบ้านอีกทีก็ประมาณ 4-5 ทุ่ม พอผมกลับมาบ้านก็จะเจอตาหัสซึงเป็น คนแถวบ้าน ตาหัสอายุประมาณ 50 ปี จะมานั่งกินเบียร์ที่บ้านกับแม่เป็นประจำผมก็ไม่ได้คิดอะไร ผมไม่ค่อยสนใจอยู่แล้ว พอผมถึงบ้านก็เข้าห้อง เมื่อไม่นานมานี้วัดแถวบ้านผมมีงานประจำปี ผมกลับมาจากโรงเรียนถึงบ้านก็เปลี่ยนเสื้อผ้าจะออกไปเที่ยวงานวัด แต่ไม่เจอแม่ ผมคิดในใจแม่คงไปช่วยงานอยู่ที่วัด พอผมไปที่งานวัดก็เดินตามหาแม่กะจะขอตัง แต่ได้ยินพวกคนแก่ที่นั่งกินเหล้าอยู่ที่ร้านก๋วยเตี๋ยว พูดกันว่าคืนไอ้หัสมันจะพาอีแจ๋วมาให้เย็ดกันที่ข้างหลังวัด พอผมได้ยินก็ตกใจเล็กน้อยแต่คิดว่าแม่กับตาหัสคงได้เสียกันมานานแล้ว เพราะตาหัสชอบไปกินเบียร์ที่บ้านกับแม่ แล้วผมก็เดินไปแถวหลังวัดเป็นที่จอดรถของคนที่มาเที่ยวงานแต่ไม่เห็นแม่หรือตาหัสเลย ผมก็เห็นพวกคนแก่ที่ร้านก๋วยเตี๋ยวเดินกันมาหลายคน ผมก็แอบเดินตามพวกนั้นไปจนเลยที่จอดรถไปหน่อยเป็นใต้ต้นมะม่วง มีรถกระบะตอนเดียวจอดอยู่คันนึง ข้างหลังรถมีแม่นั่งอยู่กับตาหัส ตาหัสนั่งกอดเอวแม่ผมอยู่ ผมเห็นแล้วถึงกับตะลึงเพราะแม่ตัดผมสั้นแค่คอใส่กางเกงขาสั้นจู๋สีม่วง ใส่เสื้อเกาะอกสีเขียว ผมงงมากเพราะแม่ไม่เคยแต่งตัวจัดขนาดนี้มาก่อน พวกคนแก่ทีมาถึงเห็นแม่ผมก็พูดว่าอีแจ๋วมึงน่าเย็ดจริงๆ แม่ผมยิ้ม แล้วตาหัสก็พูดว่าวันนี้อีแจ๋วมันอุตส่าห์แต่งตัวสวยกว่ากูจะกล่อมมันให้พวกมึงได้เอากันแทบตายกว่ามันจะยอม แม่ผมพูดกับตาหัสว่าก็พี่หัสอุตส่าห์ขอร้องบอกว่าพวกพี่ๆก็อยากเย็ดหนู นึกเสียว่าช่วยคนแก่ให้มีความสุขแล้วกัน ผมนับดูคนทั้งหมดมี 8 คนรวมตาหัสด้วย ตาหัสพูดขึ้นว่าตรงนี้ท่าจะไม่ค่อยดีแล้วรถเข้าออกมาก ย้ายที่กันดีกว่า หนึงในคนแก่พวกนั้นเสนอว่าไปที่กระท่อมที่สวนแตงกูดีกว่า แล้วแม่ก็ขึ้นไปนั่งหน้ารถส่วนตาหัสก็เป็นคนขับ พวกคนแก่ที่เหลือก็ขึ้นท้ายกระบะ แล้วก็พากันออกไป ผมคิดในใจจะทำไงดี ใจเต้นตึกตัก จะตามไปดูก็ไม่แน่ใจว่าเป็นที่ไหน ผมลองนึกดูมีสวนแตงโมอยู่ที่นึง ห่างจากวัดประมาณ 2 กิโลกว่า แล้วผมก็เดินกลับไปเอารถขี่ไปที่นั่น พอใกล้จะถึงผมก็ปิดไฟรถแล้วจอดไว้ในโพรงหญ้า แล้วก็เดินเข้าไปใจก็ตื่นเต้น ไม่รู้ว่าแม่จะเป็นยังไง แล้วผมก็เห็นรถจอดที่กระท่อมมีไฟเปิด ได้ยินเสียงคนหัวเราะและได้ยินเหมือนเสียงแม่ผมร้องครวนครางอยู่ ผมมองไม่เห็นข้างในจะเข้าไปใกล้กว่านี้ก็กลัวถูกจับได้ ผมนั่งแอบอยู่ในความมืดสักพักก็ตัดสินกลับบ้านเพราะยังไงแม่คงถูกพวกคนแก่เย็ดอย่าแน่นอน พอผมกลับถึงบ้านก็กระวนกระวาน ผมเลยคิดว่าจะเอาเรื่องนี้ไปบอกพ่อตอนพ่อกลับมาบ้าน แล้วผมก็คิดได้ว่างั้นขอเย็ดแม่ปิดปากแล้วกัน ผมขึ้นไปบนห้องเอาหนัง x ลงมาเปิดดูในบ้านรอแม่กลับมา ประมาณตี 2 ผมเห็นมีรถมาจอดหน้าบ้านแล้วแม่ก็ลงมาคงเป็นรถตาหัส พอแม่เดินเข้ามาเห็นผมดูหนัง x อยู่ก็ด่าผมว่าเอาหนังอะไรมาดู ผมบอกแม่ว่าก็หนัง x ไงแม่ ผมถามแม่ว่าวันนี้แต่งตัวสวยจังไปเที่ยวไหนมามันหรือเปล่าแม่ ถ้าพ่อรู้จะเป็นยังไง แม่ถามผมว่าไปรู้อะไรมา ผมบอกไม่รู้อย่างเดียวเห็นด้วยว่าแม่ไปกับตาหัสและพวกคนแก่ที่วัด แม่ถามจะเอาไง ผมบอกต้องมีค่าปิดปาก ขอผมด้วยแล้วผมก็เอามือจับที่เป้ากางเกง แม่ก็พูดว่าก็ได้ แล้วผมก็ลุกขึ้นเดินเข้าไปหาแม่แล้วกอดแม่ แม่บอกผมว่าเอาไว้พรุ่งนี้ได้ไหม ผมถามแม่โดนมาเยอะแล้วหรือไง ผมบอกงั้นอมอย่างเดียวก่อนก็ได้แล้วผมก็ถอดกางเกงออกแล้วงัดควยออกมา แม่ก็รู้หน้าทีก้มลงมาอมควยผม ผมเสียวมาจับหัวแม่ แล้วเด้งเข้าเด้งออกจนน้ำแตกใส่ปากแม่ แล้วแม่ก็ไปอาบน้ำส่วนผมก็นอนหลับที่หน้าทีวี พอเช้า ผมตื่นนอน ก็เห็นแม่นุ่งผ้าถุง ไม่ใส่เสื้อใส่แต่เสื้อในสีดำ แล้วผมก็เดินไปจับนม แม่ถามผมว่าจะเอาแล้วเหรอ ผมบอกใจเย็น แล้วผมก็อาบน้าแต่งตัวแล้วออกไปข้างนอก ผมตะเวนขี่รถดูว่าจะพาแม่ไปเย็ดทีไหนดี แล้วผมก็เห็นป่าหญ้ารกทึบใกล้บ่อที่เขาขุดเอาดินไปขาย ผมจอดรถแล้วลงไปดูข้างในเป็นแอ่งน้ำขนาดใหญ่ มีร่มไม้อยู่ ผมคิดในใจว่าเอาเสื่อมาปูแล้วชวนแม่เล่นน้ำน่าจะดี แล้วผมก็กลับบ้าน พอถึงบ้านผมบอกแม่ว่าแต่งตัวผมจะพาไปข้างนอก แม่ถามผมว่าจะไปไหน ผมบอกแม่ว่าเอาที่บ้านมันไม่ตื่นเต้น แล้วแม่ก็ขึ้นไปบนห้อง ผมก็ตามเข้าไปเลือกกางเกงขาสั้นให้แม่ ผมเห็นกางเกงขาสั้นจู๋หลายสี ผมถามแม่ว่าซื้อมาตั้งแต่เมื่อไร ไม่เคยเห็นแม่ใส่เลย แม่บอกตาหัสซื้อมาให้ ผมยิ้ม แล้วผมก็เลือกกางเกงขาสั้นจู๋สีเขียวให้แม่ และเสื้อในแดง ผมบอกแม่ไม่ต้องใส่กางเกงในหลอก กางเกงขาสั้นนี่ก็เหมือนกางเกงในแล้ว แล้วแม่ก็แต่งตัวในชุดที่ผมเลือกให้ แล้วแม่ก็นุ่งผ้าถุงใส่เสื้อยืดอีกชั้นนึง แล้วผมก็ลงไปยิบเอาเสื่อ แล้วแม่ก็ลงมา ผมพาแม่ขี่รถออกไป พอถึงแม่ถามผมว่า ที่นี่น่ะ ผมบอกแม่ว่าตื่นเต้นดี แล้วผมก็เดินพาแม่เข้าไปแล้วปูเสื่อใต้ร่มไม้ ผมบอกให้แม่ถอดเสื้อยืดกับผ้าถุงออก ส่วนผมก็แก้ผ้าเหลือแต่กางเกงในแล้วกระโดดลงไปเล่นน้ำ ผมชวนแม่ลงมาเล่นน้ำด้วยกัน แล้วแม่ก็ลงมาเล่นน้ำกับผม ผมไล่จับนมจับตูดแม่ ผมกับแม่เล่นน้ำกันอย่างสนุกสนาน แล้วผมก็ชวนแม่ขึ้นเพราะเงี่ยนจนทนไม่ไหวแล้ว ผมขึ้นมานอนลงบนเสื่อ แล้วให้แม่นั่งเอาหีคร่อมหน้า ผมแหวกกางเกงแล้วเลียหีแม่ แม่ก็นั่งโยกไปมา จู่ๆก็มีเสียงดังขึ้น ทำอะไรกัน ผมกับแม่ตกใจ มองไปเห็นลุงเย็นเจ้าของที่เดินเข้ามา ลุงเย็นพูดว่ากูเห็นพวกมึง 2 คนมาเล่นน้ำตั้งแต่เมื่อกี้แล้ว นี่มึงกำลังทำอะไรกัน ผมมองหน้าแม่ แม่พยักหน้า แล้วผมก็ถามลุงเย็นว่า ลุงจะเอาด้วยหรือเปล่า ลุงเย็นเดินเข้ามาพร้อมกับถอดกางเกง งัดควยออกมา ลุงเย็นพูดว่าได้ยินพวกไอ้หัสมันคุยกันว่าพามึงไปเย็ดกันมา อีแจ๋วไม่นึกเลยวันนี้กูจะได้มาเจอมึงกำลังจะเย็ดกับลูกมึงที่นี่ ลาบปากของกูจะได้เย็ดมึงด้วย แล้วแม่ก็อมควยให้ลุงเย็นส่วนผมก็เลียหีแม่ที่คร่อมหน้าผมอยู่ แล้วผมก็จับเอวแม่ลงมาแล้วถอกกางเกงออกแล้วเอควยยัดเข้าไปในหี แล้วลุงเย็นก็เอาควยยัดตูดแม่ ผมกับลุงเย็นช่วยกันกระเด้าจนมาร้องครวนคราง แม่ร้องแรงอีก แรงๆ ผมกับลุงเย็นก็จัดให้ตามคำขอ วันนั้นผมกับลุงเย็นช่วยกันเย็ดแม่ จนน้ำแตกไปคนละ 3 รอบให้แม่กินน้ำเงี่ยนของผมกับลุงเย็นจนอิ่ม พอเสร็จ ลุงเย็นบอกกับผมและแม่ว่าวันหลังมาอีกน่ะ แม่ผมพูดไม่ต้องกลัวจะมาให้เย็ดอีก ก็ลุงเย็นแรงดีจะตาย ส่วนผมก็กลับไปต่อกับแม่ที่บ้านอีก 2 รอบ ผมบอกแม่ว่าวันหลังแม่ไปเย็ดกับพวกตาหัส ผมขอไปด้วยแม่ตกลง แล้วเจอกันใหม่ คลิปโป๋หลุดแอนนาวงแจ๋มดูได้ไม่ต้องโหลดหนัง เอ็กซ์บุกขึ้นบ้านขืมขืนเด็กภาพหลุดผู้ชายทางบ้านดูหนังดป๊ออนไลน์ดูหนังอาร์ทอมโดนเอา"ป้าอายุเท่าไหร่ครับ...........""57 ปีนี้แล้วจ๊ะ....""แล้วมันเป็นยังไงบ้างละครับ อาการที่ว่า""มันก็ร้อนๆ หนาวๆ ยังไงบอกไม่ถูก""เขาเรียกวัยทองครับป้า ปรกติเขาจะเริ่มเป็นตอน 45-60""เหรอ ป้าไม่รู้เรื่องหรอก อยู่แต่บ้านนอกน่ะ ""ผมขอโทนะครับ ตอนนี้ป้าหมดประจำเดือนแล้วหรือยังครับ""ก็มีมานิดๆ หน่อยๆ นะ บางเดือนก็หายไป""ผมขอโทนะครับ แล้วป้ามีอะไรกับสามีป้าหรือเปล่า"".....แหมไม่มีมาเป็นสิบๆ ปีแล้ว แกตายไปนานแล้ว""อ้อ ผมพอจะรู้แล้วละครับ เดี๋ยวยังไงผมจะจัดยาให้ป้าไว้ละกัน ""ขอบใจจ้ะ คุณหมอ "ผมตรวจดูป้าผิว ป้าแท้ๆ ของแฟนผม ในฐานะที่ผมเป็นหมอผมมาเที่ยวบ้านแฟนที่หนองคาย แฟนผมอาศัยอยู่กับป้าผิวตอนเด็กจนเรียนจบตอนนี้สงกรานต์ก็กลับมาเยี่ยมแกป้าผิวค่อนข้างมีฐานะดี แต่แกก็อายุปาเข้าไปจะ 60 ตอนนี้ดูเหมือนว่าแกกำลังเป็นโรควัยทองผมมีทางรักษา เพราะว่าผมเตีรยมยาเตรียมอะไรมาพอสมควรจนวันศุกร์เช้า คนในบ้านเข้าไปในเมือง ผมเลยนัดกับป้าผิวว่าวันนี้ตรวจให้ละเอียดออีกทีผมชวนแกขึ้นไปด้านบนในห้องนอนของแกเอง"ป้านอนลงนะครับ เดี๋ยวผมจะตรวจให้ละเอียดอีกที""ขอบใจละพ่อกมล ป้าไม่ค่อยได้ไปหาหมอที่ไหน....นานๆ ทีถึงจะเข้าจังหวัดทีนึง""ผมขอตรวจนะครับป้า ""เอาเลยจ๊ะ.."ผมปลดกระดุมเสื้อแกออกทุกเม็ด เอาหูฟัง ฟังจังหวะการเต้นของหัวใจหน้าอกของป้าผิวค่อนข้างใหญ่ ยกทรงน่าจะคับใหญ่สุดถึงผิวพรรณแกจะเหี่ยวไปบ้างตามอายุขัย แต่ผมก็ยังอยากจะลองสัมผัสดูคนอายุขนาดนี้ ร่างกายขาดฮอร์โมนเพศจึงมีอาการผิดปรกติที่จริงผมไม่ต้องเปิดเสื้อแกจนหมดแบบนี้ แต่แกก็ไม่สงสัยอะไรเพราะแกรู้ว่าผมเป็นหมอ ชีวิตผมผ่านการตรวจร่างกายทั้งเด็ก ทั้งผู้ใหญ่มามากมายแต่ก็ไม่มีโอกาสจะได้ทำอะไรที่อยากทำสักครั้ง ดูว่าครั้งนี้จะมีโอกาสมากที่สุด"คุณป้าครับ ผมขอตรวจคุณป้าอย่างละเอียดนะครับ เพื่อตัวคุณป้าเอง""ตามใจเถอะจ๊ะกมล ""แต่ว่ามันต้อง เอ่อ ผมต้องขอตรวจตรงนั้นด้วยนะครับ""ตรงไหนจ๊ะ""ตรงนี้น่ะครับ" ผมชี้ไปที่แถวร่องสวาทของแก"อุ๊ย ทำไมต้องตรวจด้วยล่ะจ๊ะ""ก็ตรวจภายใน ตรวจอะไรหลายๆ อย่าง ผมเตรียมอุปกรณ์มาตรวจด้วยนะครับ ดูว่ามีอะไรผิดปรกติ จะได้รู้ก่อนคุณป้าอาจจะมีอะไรที่ทำให้เกิดมะเร็งได้นะครับ""เอางั้นเหรอ แหม ก็ป้าอายนะ เอาๆ ตามใจกมลก็แล้วกัน""งั้นผมขอตรวจเลยนะครับ""จ๊ะๆ"ผมดึงกางเกงยืดของแกออก ดึงกางเกงในของแกออกไปด้วย ผมนึกได้เลยเดินไปปิดหน้าต่างและประตูจนสนิท"ป้าก็ว่า มันโล่งๆ กมลปิดให้มิดชิดเลยนะจ๊ะ""ครับ เรียบร้อยแล้งครับ"ผมเดินกลับมานั่งคุกเข่าด้านหน้าแก จับขาแกแยกออก แรกๆ ป้าผิวก็ดูจะขัดขืนแต่สักพักก็ยอม"ป้าทำใจให้สบายไม่นานครับ เอาละนะครับ""อุย......เบาๆ นะกมล ป้าๆ...เอ่อ ป้า อูยๆๆ.........."ป้าผิวสะดุ้ง เมื่อผมค่อยๆ แหย่นิ้วเข้าไปในร่องสวาทของแก นี่ถ้าผมทำแบบนี้กับคนไข้ ผมต้องโดนฟ้องแน่นอนเพราะว่าไม่มีเหตุให้เอานิ้วแหย่เข้าไป อย่างดีก็ใช้เครื่องมือแพทย์เท่านั้นผมมองตามนิ้วที่ดันเข้าไปในร่องสวาทของแกป้าผิวมีสามีมีลูกสาวสองคน ร่องสวาทของแกออกจะดำคล้ำไปบ้างแต่ด้วยความที่ผิวพรรณของแกดี และสะอาด ขนก็ไม่เยอะไม่รกรุงรังแบบที่ผมเคยเจอ ทำให้ของแกดูดีมากๆ"อูยย...........กมลจ๊ะ...""อะไรครับป้า...""อืม.....เปล่าๆ ตามสบายเถอะนะ"ผมอธิบายให้แกฟังเกี่ยวกับเรื่องฮอร์โมน ต่างๆ ของร่างกาย และพูดไปถึงเรื่องที่แกเข้าวัยทองและผมยอมผิดจรรยาบรรณแพทย์ บอกแกว่า แกต้องสำเร็จความใคร่บ่อยๆ แล้วร่างกายจะดีผมพูดกับแกไปเอานิ้วแหย่เข้าไป ดูแกก็เคลิ้มๆ เหมือนกัน แกถามผมเรื่องว่าสำเร็จความใคร่ต้องทำยังไงผมก็เลยบอกแกว่า"เอายังงี้นนะป้า ผมจะทำให้ป้าครั้งนึง แต่ป้าต้องเก็บเป็นความลับนะ""เอ..กมลจะทำยังไงล่ะจ๊ะ แล้วมันจะเป็นยังไง""ก็อย่างที่ผมบอกแหละครับ ลองดูนะป้า ผมแนะนำให้คนไข้ทำทุกคนครับ แต่ส่วนมากเค้าจะกลับไปทำเอง""แล้วป้าจะทำยังไง ใช้นิ้วเหรอ""ครับป้า ทำตรงที่ป้ารู้สึกดีน่ะครับ""แหม ป้าอายกมลจัง""ป้าอย่าบอกให้ จุ๊บ รู้นะครับ เดี๋ยวแกจะว่าผม""อุ๊ย...ป้าไม่พูดหรอก แหม ใครจะไปกล้าบอก อูย....ตรงนี้เหรอ อืม...กมล....เออ...."ป้าผิวนอนหลับตา ในห้องตอนนี้เริ่มร้อนอบอ้าว แต่ผมรู้สึกชอบกลิ่นกายและกลิ่นจากร่องสวาท ของป้าผิว สาวใหญ่วัย 57 โชยมาชื่นใจผมเอานิ้วลูบไล้ติ่งเนื้อของแก และเอานิ้วแหย่เข้าๆ ออกๆ"อูยยยยย กมล......เขาทำกันอย่างนี้เหรอ ...""ครับ.....ป้า....ป้าครับ อย่าว่ายังงั้นอย่างงี้เลยนะครับ ผม..........."ผมเอื้อมมือไปลูบหน้าอกของแก ป้าผิวแกไม่ว่าอะไรนิ้วกลางมือขวาของผมตอนนี้มันแหย่เข้าแหย่ออกตรงร่องสวาทของแก มือซ้ายผมขยำนมแกเบาๆ"แหม กมล ป้าบอกไม่ถูก เธอเคยรักษาคนอื่นแบบนี้หรือเปล่า อูยย.........""เคยครับป้า....ดีไม๊ครับ ""อืมมมมมมดี..........อูยยยยยยยย..........."ผมไม่สนใจอะไรแล้ว ตอนนี้ผมก้มลงไปเลียร่องสวาทของป้าผิวทันที"กมล....เธอจะทำอะไร......อูย.......กมล.............อย่า..........อืม.........ป้าๆ...............กมลลลลลลลลลล......................"ป้าผิวตอนนี้ไม่อยู่ในอาการที่จะยับยั้งอะไรได้ ผมเลียกินน้ำใสๆ เหนียวๆ ที่มันไหลออกมาอย่าเมามันด้วยรูปร่างที่อวบใหญ่ของแก ตรงร่องสวาทของแกเลยเต็มไปด้วยกลีบเนื้อตอนนี้ป้าผิวจะรู้หรือไม่ว่า มันล่วงเลยการตรวจที่แท้จริงไปมากแล้วแต่ก็สายไปแล้ว เพราะผมกำลังจับท่อนเนื้อที่กำลังแข็งของผม ดันเข้าไปในร่องของแกแล้ว"โอววว..............อูยยยย...............กมล..............เธอ.....เธอ........เอาใส่มาเหรอ อูย.......กมล.... เธอ.......................อูยยยย.................เบาๆ....เบาๆ นะ.....อูยยยยยยยยย .................ป้า............................อืมมมมมมมม ..................."ป้าผิวตอนนี้โดนผมดูดเลียขยำไปทั่วร่าง เสียงกระแทกดังพับๆ ตลอดเวลาป้าผิวครางเสียงกระเส่าเหมือนคนมีความสุขที่สุด"กมลจ๋า.....ป้า...เสียวเหลือเกิน...อูย...กมลรักษาเก่งจัง......อืม.......ของกมลแข็งจังเลย........อูยยยยยยยย............อูยย........"ป้าผิวร้องอูยๆ ไม่หยุด ผมดึงท่อนสวาทออกมา แล้วเอาถูกับเม็ดติ่งสีแดงเข้มของแก"โอย.....ตรงนั้น ป้า.....โอย......อูยยยยยยย กมลจ๋า.....ป้า.........ถูอีก ถูแรงๆ..ถูแรงๆ...........โอยยย..............กมลลลลลล....ป้าเสียวเหลือเกิน........ป้า........ป้าจะ...ป้าจะปริบแล้ว ววววววววววววววววววววววว ว ว ว...................................................."ร่างป้าผิวกระตุกเฮือกๆ หลายที เสียงหอบหายใจดังฟืดฟาดผมเองเอาท่อนสวาทดัน กลับเข้าไป และกระแทกเอวถี่ๆ เพราะรู้ว่ากำลังจะเสร็จแล้วเหมือนกันผมปล่อยน้ำอสุจิเข้าไปในร่องสวาทของแก และอยากบอกว่า ผมมีความสุขมากกว่ามีอะไรๆ กับแฟนเสียอีกดูเหมือนว่าป้าผิว รู้ตัวว่าเสียทีผมซะแล้ว แต่ผมก็บอกขอโทษที่ทนไม่ไหว เพราะ เห็นของแกป้าผิวเองก็ไม่รู้จะทำยังไง ก็ต้องยอมรับความจริง แต่ผมยืนยันกับแกว่า ถ้าแกมีควมสุขแบบนี้บ่อยๆ อาการที่ว่าก็จะหายไปแรกๆ แกก็ไม่เชื่อ แต่พอรุ่งเช้า แกมากระซิบกับผม"กมล ป้ารู้สึกสบายขึ้นมากเลย ไอ้ที่วูบๆ วาบๆ หายไปแล้วละ""ผมบอกแล้ว คนไข้อื่นๆ ผมทำแบบนี้ไม่ได้เพราะว่าผิด แต่นี่ผมไม่อยากให้ป้าต้องเสียเงินซื้อฮอร์โมนแพงๆ กินนะครับ ป้า วันนี้เอาอีกนะ""บ้า กมลเนี่ย เดี๋ยว ยายจุ๊บรู้เข้า""ไม่หรอกครับ นะป้านะ ผมรู้ว่าป้าติดใจวิธีของผมแล้ว""เดี๋ยวหยิกเนื้อขาดเลย กมลเนี่ย มาล้อเล่นกับป้า"แฟนผม ออกไปข้างนอก ผมชวนป้าผิวขึ้นข้างบน คราวนี้ดูเหมือนว่าแกจะติดใจวิธีรักษาของผม"อืม.....ดีครับ ป้าดูดเบาๆ ช้าๆ..อูย......ดีครับ"ป้าผิวกำลังใช้ปากดูดท่อนสวาทของผมอยู่ แกคงไม่ชำนาญ น้ำลายหกเลอะเทอะเต็มไปหมดผมดึงแกลุกขึ้น แล้วดูดปากกับแกตอนนี้ป้าผิวทำทุกอย่างที่ผมให้ทำ ผมเลียให้แกจนเสร็จคาปากผมถึงสองหน จนแกแทบเดินไม่ไหวตอนนี้ผมกำลังกระแทกร่องสวาทของแก อย่างเมามัน" อูย....ผมจะออกแล้วครับป้า....ป้าดูดของผมนะ อูยย...ที่ผมบอกเมื่อกี้........อูยยย ป้าๆ ครับจะออกแล้ว...............ป้าไม่ต้อง เสียเงินซื้อฮอร์โมนกินแพงๆ.....ป้ากินของผมแทน..อูยยยยยยยยย ป้า............ ดูดเลย อืมมมมมม..........ดูดเอาไว้ครับ อืมม..."ป้าผิวดูดท่อนสวาสทของผมในขณะที่น้ำไหลออกมาตามท่อนสวาท ผมมีความสุขอะไรเช่นนี้                               หนังโป๊ออนไลนืดู หนัง โป๊ เด็กแกรมการ์ตูนโปร์อ่านการตูนโป้ โดจินแม่หม้าย ลูก ติดเย็ด สาว ญี ปุ่ นดู หนัง โป ไทย แอบถ่ายในสวนสาธารณะ ดู หนัง โป ไทย ดู หนัง โป ไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21