ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: xxxxฟรี  (อ่าน 173 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
xxxxฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 08:28:35 PM »
xxxxฟรี ดูหนังโป๊เอามะเขือแทงหี xxxxฟรี xxxxฟรีไอ้ปื้ดอยากจะบอกว่ากว่ามันจะโตรอดชีวิตมาได้ก็อาศัยข้าวก้นบาตรที่หลวงลุงท่านเมตตาเลี้ยงมาจนเติบใหญ่กว่า18ฤดูฝนที่ผ่านมาแทบกะอัดเอาการที่เดียว แม่มันทิ้งมันหายไปนานจนนึกหน้าไม่ออกแล้วได้แต่ฟังคำเล่าเรื่องแม่จากหลวงลุงที่พร่ำให้ผมฟังทุกย่ำค่ำก่อนจำวัด รู้แต่ว่าเธอเป็นน้องสาวของญาติหลวงลุงเท่านั้น มันก็ได้เรียนจนผ่านมศ.ปลายมาได้ก็ทุลักทุเลเพราะรับจ้างสารพัดเพื่อได้ค่าเล่าเรียน จนแทบเป็นสารพัดช่างก็ว่าได้จากที่เรียนรู้หลายๆที่ที่จ้างไม่ว่าเช้าหรือเย็น หรือทั้งวันช่วงปิดเทอม แต่ละคนที่รู้จักก็เรียกมันตามแต่จะนึกได้เช่นไอ้ปื้ด,ไอ้มืด,ไอ้ดำ ก็แล้วแต่ละครับมันไม่ว่าขอให้จ่ายค่าแรงเป็นพอ เพราะมันมีเชื้อสายต่างชาติแบบที่เขาเรียกว่านิโกรไงละ คงเป็นผลพวงจากแม่ที่ได้ผัวเป็นนิโกรให้เกิดมาดูโลกช่วงสงครามเวียตนามในแถบตาคลี  "ไอ้ปื้ด.มานี่ซิ."หลวงลุงเรียกดังจากกุฎิชั้นบน ปื้ดอยู่ข้างล่างต้องรีบโจนออกมาขึ้นไปหาที่ระเบียง "ครับมาแล้วครับ" มันกราบงามๆตามเคย ด้วยร่างสูงใหญ่เกินเด็กไทย ทำให้ก้นมันโด่งสูงขึ้นมา "เออเอ็งนะต้องไปสอบต่อที่กรุงเทพใช่ไหม?.เอ้านี่ที่อยู่ของคุณนายพวงผกาเขาเคยบอกว่าหากใครจะไปอาศัยที่กรุงเทพเรียนต่อก็บอกเขาได้.เขาจะช่วยให้ที่อยู่อาศัย.แต่เอ็งก็ต้องช่วยงานเขาละนะ."หลวงลุงยื่นซองจดหมายมาให้เป็นลายมือหน้าซองพร้อมที่อยู่และมีจดหมายภายใน "ครับหลวงลุงผมจะไม่ทำให้หลวงลุงกังวลครับ.อีกทั้งจะช่วยงานตามที่หลวงลุงสอนครับผม"มันรีบตอบอย่างดีใจเพราะหมดปัญหาที่อยู่แล้วช่วยประหยัดค่าเงินได้มากโขทีเดียว "เออดีดี.เอ้าแล้วนี่ข้ามีเงินไว้เผื่อต้องใช้จ่ายก็ใช้ได้เลย.ขาดเหลือก็จดหมายมานะไอ้ปื้ดแล้วก็พยายามให้สำเร็จ.ข้าและแม่เอ็งก็ดีใจไปด้วยอย่างกลับมามือเปล่าละ"หลวงลุงยื่นซองปึกหนึ่งให้ ปื้ดพนมมือรับอย่างดีใจอีกรอบ อย่างน้อยค่าเทอมค่าสมัครก็อยู่ได้อีกนานแน่ "ครับผม."กราบลงอีกครั้ง แล้วก็เล่าให้หลวงลุงว่ามันต้องออกแต่เช้าไปพรุ้งนี้เกาะรถข้าวสารที่โรงสีหน้าวัด มันคุยกับหลวงลุงจนมืดท่านก็จำวัด รีบลงมาเตรียมเสื้อผ้าและหนังสือที่จำเป็นพร้อมเพื่อออกแต่เช้าไม่ต้องรอเก็บอีกให้เสียเวลา กว่าจะมาถึงกรุงเทพก็เกือบเก้าโมงเช้าเพราะรถเองก็ติดเวลาเข้าเมืองด้วย มันเลยต่อรถเมล์ที่รังสิตเข้ากรุงเทพไม่ต้องรอ ที่อยู่นั้นเป็นที่ในเมืองแถวสุขุมวิทจึงนั่งสามต่อกว่าจะมาถึงปากซอยแถวเลยแยกอโศกได้ ต้องเดินเข้าซอยไปอีกกว่ากิโลก็มาถึงรั่วประตูตามเลขที่บ้านในซอง มันกดกริ่งประตู บ้านหลังใหญ่โตสองชั้น และมีเรือนข้างๆอีกในสวนที่ร่มรื่นน่าอยู่คงรวยทีเดียวเหละคุณนายคนนี้  มีสาวใหญ่ผิวคล้ำเดินออกมาอายุน่าจะประมาณสามสิบแน่ มองมาที่ปื้ดแบบไม่วางใจ ยืนห่างประตูเกือบเมตร ดูไม่ไว้ใจเขา "ผมชือปื้ดครับ.หลวงลุงผมที่วัดให้มาหาคุณนายพวงผกาครับพี่.นี่ครับจดหมาย."มันรีบยื่นซองจดหมายและบอกให้เธอทราบ เธอถึงผิวจะคล้ำแต่ก็ผ่องร่างยังหุ่นดีใบหน้าเป็นคนใจดีด้วย  "อย่างนั้นรอเดี๋ยวนะ." เธอรับจดหมายแล้วเดินกลับเข้าเรือนใหญ่ หายไปพักหนึ่งก็กลับมาเปิดประตูให้มันเข้า "ชื่อปื้ดเหรอ.เข้ามาซิแล้วไปหาคุณนายเลยมาตามมานะ"มันเดินตามหลังสาวใหญ่ใจดี มองดูก้นที่กระดกอย่างยั่วยวน แถวเอวบางนมใหญ่อีกต่างหาก ทำให้หนุ่มผิวคล้ำต้องแอบกลืนน้ำลายทันที ตามจนมาถึงสวนด้านในเห็นหญิงผิวขาวอวบสวยราวกับไม่เคยเจอแดดมาก่อนนั่งอยู่ คงเป็นคุณนายพวงผกาแน่ มันรีบนั่งลงที่พื้นยกมือไหว้รายงานตัวให้เธอทันที "อ้อ.หลวงลุงส่งมานี่เอง.ดีจะได้มีคนมาอยู่หลายๆคนอบอุ่นดี .แล้วหลวงลุงสบายดีนะ"เธอยิ้มหน้างามสวยจนมันตลึงมอง ไม่ทันฟังเธอจนเธอต้องถามอีกครั้ง มันจึงตอบได้และคุณนายก็ให้มันไปกับพี่นาคนที่รับมันที่ประตูไปพักที่ห้องในเรือนชั้นเดียวก่อนแล้วค่อยช่วยงานเท่าที่ทำได้ ดูคุณนายท่าทางใจดีมาก มันรีบจัดข้าวของเล็กน้อยก็เสร็จเพราะไม่มีอะไรมาสำหรับคนอย่างมัน ขอมีที่ซุกหัวนอนก็พอแต่ที่นี่มีเตียงอย่างดีทั้งที่มันเคยแต่นอนพื้นกุฎิวัดก็ดีถมแล้ว มันได้รู้จักนามากขึ้นเพราะเธอช่วยแนะนำงานที่ต้องช่วยกัน ดูๆเธอสดใสภายนอกแต่ภายในดูเหงาๆเช่นเดียวกับคุณนาย สามีคุณนายเดินทางต่างประเทศบ่อยๆ บางครั้งเธอก็ไปด้วยนอกนั้นก็อยู่ที่บ้านมีนาคนใช้สนิทเป็นเพื่อน ส่วยคนขับรถชื่อพี่เทิดก็ไปกลับพักอาศัยกับเมียที่เปิดร้านขายอาหารหน้าห้างไม่ห่างจากบ้านคุณนายนักทำให้เรียกใช้ได้สะดวก มันเลยเป็นชายคนเดียวในบ้านใหญ่หากคุณผู้ชายไม่อยู่ ทำให้นาสนิทกับมันมากจนได้รู้เรื่องราวเธอสาววัยสามสิบที่อยู่คนเดียวเนื่องจากสามีตายด้วยอุบัติเหตุรถยนต์ และเธอก็อยู่ที่นี่มานานแล้วด้วยจึงไม่อยากไปที่อื่นด้วยห่วงคุณนายพวงผกาที่อยู่คนเดียวเพราะคุณนายมีโรคประจำตัวที่ต้องมีคนดูแลตลอดเวลา   "ปื้ด.มาช่วยตัดหญ้าสนามหน่อยนะวันนี้."นาในชุดคลุมยาวเรียกมันแต่เช้า ร่างอวบอั่นย้ายสะโพกไปมาจนมันต้องกลืนน้ำลายอย่างยากเย็น เสร็จงานต้องเข้าทำร้ายตัวเองซะแล้ว คิดพรางก็ต้องรีบกดเจ้ายุ่งลงไป  "ได้ครับพี่.เดี๋ยวนี้เลย"มันลากเครื่องตัดหญ้ามาลุยไม่ยากเพราะเคยใช้กรรไกรมานานเครื่องผ่อนแรงแบบนี้ง่ายมากสำหรับมัน ไม่ต้องออกแรงแต่เดินลำบากเพราะเจ้ายุ่งของมันพันขาน่าดู จนต้องขมวดปมปลายกางเกงกันมันออกมาโชว์ เสร็จงานรีบบึ่งเข้าห้องน้ำรูดตาลอยคิดถึงนาเป็นที่พึ่งสาวจนมันแทบจะแสบก็ไม่ออกเช่นเคย แต่มันก็หดลงเพราะแสบหัวไปหมด เวรกรรม  ปื้ดมารู้ความลับของบ้านหลังนี้ก็เมื่อกลับมาดึกจากมหาลัยเพราะรถติดจนไม่เขยื้อนเพราะฝนตกหนักในกรุงเทพช่วงที่เขาเข้ามาที่บ้านพัก เขาเห็นเทิดคนขับรถเปิดประตูห้องพี่นาออกไปอย่างรีบร้อนแล้วออกหน้าบ้านไปอย่างรวดเร็ว เขารีบเดินผ่านมาที่ห้องนาสาวหม้ายได้ยินเสียงสะอื้นเบาๆที่ห้องของนา แสงไฟสลัวๆปื้ดถือโอกาสแอบดูที่ห้องที่ติดกันจากช่องลมด้วยความเป็นห่วง และเห็นเธอนอนบนที่นอนบิดตัวไปมา "อือ.อูยซีด"นาสาวหม้ายครางเบาๆมือเข้าที่ซอกขาบิดระรัวราวปวดท้องอย่างที่เขานึกตอนแรกที่เห็น เกือบไปแล้วจึงแอบดูต่อ รู้สึกว่านามองด้วยหางตามาที่เขาหลายครั้งที่ช่องลมที่เขายืนแอบอยู่ "อูยทำไมเป็นอย่างนี้.อูยช่วยด้วย.ซีด." เธอดูดนิ้วตัวเองอย่างกับของอร่อยอีกมือหายไปที่ซอกขา เธอครางแรงขึ้นปื้ดต้องสาวเจ้ายุ่งของเขาที่แข็งขึ้นมาทันทีตามอารมณ์ที่เห็น มันแข็งจนปวดไปหมด ไม่มีประโยชน์มันได้แค่เสียวๆเท่านั้น   ปื้ดลงมานอนบนเตียงอย่างหมดสภาพท่อนควยเขาตั้งโด่ไม่รู้จะทำอย่างไรดี พยายามหลับให้ลงจนหลับได้ แล้วก็กำลังเคลิ้มๆสบายๆเขาก็รู้สึกเสียวซ่านทั่วช่วงล่าง อุ่นสบายหัวควยที่เหมือนฝัน จนมือเขาป่ายไปโดนปอยผมที่พาดบนหน้าท้อง เขาก็รู้ว่ามีหัวคนเอนพิงที่หน้าท้องเขาอยู่  "อูย.ซีด."ปื้ดครางเบาๆอย่างสุดเสียวลืมตัว เพราะริมฝีปากครอบคลุมท่อนเนื้อเจ้าปัญหาของเขาอยู่ เธอยิ่งรูดดูดแรงและเร็วมากขึ้นอีก จนเขาต้องโก่งตัวงอบิดร้องครางอย่างเกินทน เกิดมาไม่เคยเจอแบบนี้มา แล้วก็สุดกลั้นปลดปล่อยอย่างเต็มที่แบบไม่เคยมีมาก่อน เขาเอนตัวลงหอบหายใจสุดสบายตัวในชีวิตเป็นครั้งแรก ปากนั้นยังคงอมรูดดูดไม่ปล่อยคงกลืนน้ำของเขาหมดลำไปแล้ว ปื้ดพยายามลืมตามองแต่ไม่ถนัด "อย่าเอ็ดไปนะปื้ดเธอสบายตัวแล้วใช่ไหม"เสียงนาหม้ายสาวดังขึ้นมาพูดกับเขาขณะที่มือเธอยังจับท่อนเนื้อใหญ่ยาวแบบที่เธอไม่เคยเจอมาก่อนนอกจากของผัวรักที่จากไป มันยังแข็งโด่ทั้งที่น้ำออกไปแล้ว แต่ปื้ดรู้สึกว่ามีอีกร่างหนึ่งอยู่ที่ปลายเตียง หากไม่สังเกตก็ไม่เห็นง่ายๆต้องเป็นคุณนายพวงผกาแน่ๆ "ครับพี่ผมสบายแล้วเสียวที่สุดเลยมันทรมานไม่ออกแสบด้วยตั้งแต่กลางวันแล้ว" เขาสารภาพกับเธอ พร้อมชำเรืองดูเงาที่ปลายเตียงที่นาพยายามบังไว้ "อืมแอบดูพี่แล้วมาชักว่าวนะซีน่าตีนัก."นาพูดเสร็จก็ตีที่ควยเขาเบาๆหัวเราะคิกๆอย่างพอใจ แล้วเขาก็ต้องอีกครั้งหายใจระรัวเมื่อพี่นาประกบขึ้นมากอดร่างเขา ไออุ่นจากตัวที่นุ่มเนียรทำให้เขาต้องกอดร่างนาลูบไล้อกอวบแน่นปั๋งเหมือนสาวรุ่น ทำให้เขาเลิกสนใจเรื่องเงานั้น "อูย.มือปื้ดสากจัง.อืยอย่ากอดแน่นนัก.หายใจไม่ออกอูย.ปื้ดซีด.อาพี่เสียวนะ"เขาพลิกกลับคล่อมนา แล้วล้วงมือลงไปที่ซอกขาเจอร่องเปียกแฉะลื่นมือจนนิ้วเขาสอดเข้าไปควงในร่องหีที่อวบอูม ขยี้เม็ดที่ติ่งแตดบดคลึง จนนาครางซีดๆไม่หยุดปาก หัวนมที่เต่งตึงเป็นไตในปากเขาดิ้นราวมีชีวิตเมื่อเขาบดปากคลึงขยื้  "อูย.ปื้ดพี่.พี่.อย่ารังเกพี่นะออยซีด.พี่เสียว.อูยซีดไม่ไหวแล้วช่วยพี่ด้วยปื้ด"ปื้ดเด็กหนุ่มรู้โอกาสที่ต้องรีบจัดการ ทั้งที่ไม่เคยแต่ธรรมชาติได้เร่งเร้าเขาขยับตัวโย่งก้นออก จรดหัวบานดำของมันสอดผ่านร่องหลืบที่ตึงแน่นช้าๆ "ออยปื้ด.เบาๆพี่เจ็บ.อูย.ปื้ดเสียว.อียโฮ.แน่นใหญ่จัง.ออยเบา.ซีด.โอ้ย."นาสะบัดหน้าขาสั่นเกร็งแบะออกช่วยลดความแน่นตึงปากร่องอย่างกับจะฉีกออก เมื่อท่อนควยเด็กหนุ่มผ่านเขามาได้ไหลลื่นร้อนผ่าวผ่านเข้าร่างนาที่ไม่โดนแบบนี้มานาน กระตุ้นต่อมไตให้ลุกขึ้นมาตอบโต้ความเสียวซ่านจนนาตวัดแขนเกาะคอเด็กหนุ่มรุ่นน้องแน่นหอบหายใจระริก เสียวซ่านมันแผ่ทั่วช่วงท้องน้อยจนอยากให้มันเข้าลึกมาอีก จึงแอ่นเอวยกตะโพกอวบผายขึ้น ไอ้ปื้ดเสียวสุดๆอยู่แล้วมันก็กดสุดแรงส่งท่อนควยจมมิดในตัวสาวใหญ่เต็มๆ "ว้าย.พอก่อน.ออย.ลึกแน่นหีฉีกแล้ว.ออย.ปื้ดจ๋าดันมดลูกพี่แล้วปื้ดหยุดก่อนออยตายแน่." สาวนาร้องสุดเสียงเพราะท่อนหัวบานดันมดลูกเธอถอยหลังเข้าช่องท้องเพราะความยาวที่เธอไม่เคยโดนมาก่อน ท่อนควยดิ้นกระตุกๆในร่องหีทั้งร้อนทั้งแข็งเต็มๆจนนากรีดเสียงเพราะเจ็บแน่นเสียวระคนกันไปมา   ไอ้ปื้ดเสียวหัวบานที่โดนตอดขมิบถี่ๆ เมื่อมันดันมิดลำต้องซบหน้าลงที่อกสาวหม้ายดูดหัวนมคลึงเค้นทดแทนความเสียวที่มันได้รับครั้งแรกในชีวิต ทำเอาสาวหม้ายต้องแอ่นอกดิ้นพล่านกับความเสียวท่อนบนด้วยมือและปากครบเครื่องยิ่งกว่าผัวที่เคยทำให้ "ออย.ปื้ด.พี่ใจจะขาดแล้ว.ออย.เสียว.มันแน่นรูพี่.ซีด.ปื้ดค่อยๆขยับนะดีๆซีด.ดีๆ.ออย.เสียว."ปื้ดเสียวยิ่งขึ้นเมื่อมันขยับท่อนควยเข้าออกช้าๆตามที่เธอบอก มันร่องรัดดูดจนไอ้ปื้ดเร่งเสยเข้าออกเร็วตามสันชาติญาณ เลือดในตัวพล่านพุ่งขยับขยายท่อนมันเกร็งแข็งเต็มที่ เบียดร่องหีของสาวหม้ายขยายออกตามจนไม่มีที่ออกบวมเปล่งรัดแน่น "ออย.ปื้ด.ควยแข็งยังกับไม้ออย.ซีดเสียว.ปื้ด.ไม่ไหวแล้วอร่อยซีดดันๆ.เด้าแรงๆก็ได้.อูยดี.แบบนี้แหละอ้า.ปื้ด.กระแทกเลย.ว้ายอีก.ที.กระแทก.อีก." สาวหม้ายเด้งเอวสองมือจับเอวเด็กหนุ่มส่งสัญญาณให้เขารู้จังหวะ ไอ้ปื้ดเรียนรู้ได้เร็วมันกระแทกอัดร่องหีมิดทุกครั้งไม่พราดตามจังหวะที่เธอนำเหนี่ยวที่เอวมัน เป็นการสอนหนุ่มน้อยเรียนรู้ นาเองก็เสียวจนน้ำตาเล็ดออกมา เมือกลื่นไหลหลั่งหล่อท่อนควยปื้ดจนสาวคล่องขึ้น จากนั้นไอ้ปื้ดก็โยกกระแทกจนเตียงแทบหักดังป้าบๆตามแรงหนุ่ม มันเงยหน้าขึ้นสูดหายใจสะบัดเอวส่งควยเข้าออก มันก็สะดุ้งเห็นร่างคนยืนที่ริมหน้าต่างห้องด้านนอก แต่สาวนาขยับรั้งขึ้นมาดูดหัวนมมันส่งความเสียวจนมันไม่อาจทนได้ทั้งที่รู้ว่ามีคนแอบดู ความเสียวหน้าออกที่พุ่งพล่านทำให้มันต้องอัดกระแทกควยเข้าออกหนักกว่าเดิม  "ออย.ปื้ด.แรงๆ.เสียว.ปื้ด.อูย.แรงดีเหลือเกิน.เย็ดเก่งจริง.อูย.กระแทกแบบนี้อีกๆ.พี่จะให้ปื้ดเย็ดทุกวันเลยออย.เสียว.หรือเกินพี่จะไม่ไหวแล้วควยใหญ่เต็มหีพี่.เร็ว.พร้อมกันนะ.อย่าออกข้างในนะ.เดี๋ยวพี่ท้องชักออกมานะ.พี่จะดูดให้เองอูย.พี่ไม่ไหวแล้ว.ว้าย."นาสะบัดหน้าเกาะเอวโยกส่ายหีร่อนให้เด็กหนุ่ม "ผมก็เสียว.พี่นา.ผมจะออก.แล้วพี่.พร้อมกันนะออกๆโอ้ย"ไอ้ปื้ดกระแทกนักๆถี่ยิบ แรงมหาศาลทำเอาร่างสาวนาแทบจมหายลงที่นอน เธอเสียวพร่านอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน นาเด้งเอวรับสองแรงประสานเข้าดังป้าบๆ ขาแหกออกจิกที่นอนเด้งหีรับไม่ยั้ง จนไอ้ปื้ดอัดครั้งสุดท้ายจะส่งจะน้ำควยร้อนผ่าวมหาศาลเข้าร่องหีที่ไม่ได้โดนเย็ดมานาน ขมิบดูดตามเต็มที่ สาวหม้ายเด้งเองลอยสูงแล้วทิ้งลง ท่อนควยหลุดจากร่องหีออกมากระดกใส่หน้าท้องเธอถี่ยิบ "ลงไปปื้ดพี่จะดูดให้.นอนลงเร็ว."นาเด้งตัวออกผลักหนุ่มน้อยร่างใหญ่ลงนอนหงายกับที่นอน ควยกระดกขึ้นโต้ลมสะบัดไปมา มันยาวเหยียดใหญ่จนนาต้องถอนหายใจ "ออย.พี่.เร็ว.ผม.จะออกแล้วพี่นาช่วยผมเร็ว."ปื้ดรั้งหัวนาลงที่ซอกขาทันที แล้วทันใดก็รู้สึกว่ามีปากมาอมดูดอย่างแรง "ปื้ด.อูย.ดีจังอูย.ออกมาอีก.เสียวสุดยอดเลยปื้ดเก่งจริงๆต้องเย็ดพี่อีกนะ.ปื้ด." ปื้ดเสียวจนเอวที่แอ่นทรุดลงอร่อยยิ่งกว่าที่เคยสาวท่อนเอง มันหอบหายใจพักหนึ่งรู้สึกที่ควยมันโดนดูดติดๆกันเมื่อน้ำมันแตกออก มันก็นึกขึ้นได้ว่ามีคนแอบดู พอมันมองออกไปก็ไม่เห็นอะไรอีกแล้ว เพราะนาบังท่อนล่างอยู่  มันปล่อยน้ำออกสุดแรงจนไม่เหลือหรอ แรงดูดต่อเนื่องอย่างกับรีดน้ำทุกหยาดหยด ทำให้มันหลับตาซูดปากได้อย่างเดียว ไม่มีแรงแม้แต่จะพูดอะไรอีกกับความซ่านเสียวของริมฝีปากนั้นจนหมดทุกหยาดหยด ปากนั้นก็คลายออกไปอย่างช้าๆ  ข้างนอกห้องคุณนายพวงผกาแอบหลบออกมายืนที่ผนังห้องมือทาบอกหอบหายใจ ไม่เคยได้เห็นภาพคนเย็ดกันตรงหน้ามาก่อน เธอใจระส่ำแลบลิ้นเลียริมฝีปากเพื่อกลืนส่วนที่ล้นออกมาตามขอบปากจนหมด นาคนรับใช้ยอมทำตามที่เธอขอให้ช่วยเพราะถึงเวลาที่ต้องได้น้ำผู้ชายมาเป็นยาช่วยรักษาและสามีเธอก็ยังไม่กลับด้วย อีกทั้งเป็นโรคที่ต้องอาศัยน้ำกามผู้ชายช่วยรักษาอาการปวดท้องก่อนเมนส์เธอจะมา เธอจะปวดท้องอย่างทรมานน่าสงสารไม่มียาใดรักษานอกจากน้ำกามผู้ชายเท่านั้นให้เธอดื่มหรือเข้าทางอื่นๆก็ได้ เป็นโชคร้ายของเธอทีเดียว   แต่เสียงร้องของนาปลุกภวังค์เธอกลับมา โดยเธอเห็นเด็กหนุ่มเย็ดนาเป็นสิ่งที่เธอแทบคลั่งเพราะแค่เธออ้าปากเต็มที่ก็แทบอมไม่ได้มันใหญ่บานเป็นดอกเห็ดและทั้งยาวเหยียดเกินกว่าสองมือเธออีก เขาเย็ดคนรับใช้สนิทของเธออย่างเต็มที่ มันเย็ดกันรุนแรงแบบที่เธอไม่คิดว่าจะเป็นไปได้แบบนี้กับท่อนควยปานม้าอย่างนี้ หีนาคงหนักเอาการแน่ไม่รู้ถึงไหนต่อไหนยาวใหญ่อัดเต็มร่องหีแบบนี้ แต่มันจำเป็นเพราะเทิดคนขับรถไม่สามารถให้มากพอที่เธอต้องการเมื่อช่วงหัวค่ำ ทำให้ต้องตัดสินใจให้นามาหาปื้ดช่วยเธอได้ตามที่ต้องการแบบล้นเหลือทีเดียว เธอเองมีอาการร่องหีช่ำชื้นเปียกง่ามขาจนเธอต้องรูดนิ้วตามภาพที่เห็น จนขาสั่นริกกับเสียวสุดยอดที่ออกมาตามพวกเขาไปด้วย แต่เธอก็ได้น้ำเมือกของเด็กหนุ่มที่ไม่ขื่นขมมากเหมือนคนอื่นๆดูอร่อยกว่าจนผกาต้องแอบกลืนน้ำลายซ้ำๆหลายๆครั้งราวจะให้เกลี้ยงในโพลงปากที่ติดอยู่ เธอเดินเบาๆเลี่ยงมาที่บ้านหลังใหญ่ น้ำเมือกไหลลงเป็นทางจนถึงข้อเท้ามากกว่าที่เคย ใจเริ่มระส่ำกับท่อนควยเด็กหนุ่มคนนี้ ทั้งที่ก่อนหน้านั้นสามีของนาที่ตอนยังอยู่ ก็ได้อาศัยเขาและเทิดคนขับรถ ที่สละให้น้ำกามแก่เธอทุกอาทิตย์ เธอก็ยังไม่มีใจใฝ่หากับเรื่องอารมณ์นอกจากเห็นเป็นแค่ยาช่วยรักษาเท่านั้น แต่ครั้งนี้ทำเธอไขว้เขวมีความรู้สึกกับท่อนเนื้อที่ร้อนเร่าและแข็งแกร่งของปื้ดเด็กใหม่ที่บ้านไม่เหมือนของเทิด หนังโป็ตรวจภายในคนไข้หนังโดจิน ดูดนมหนัง โป๊ ออนไลน์ ฟรีสอนวิธีเย็ดทุกท่าดูหนังโป้ เอาเด็ก ป.6ดูหนังเอ็กซ์เด็กนักเรียนไทยฟรี### ตอนที่ 1 วันที่1, (ภาคกลางวัน) ###แล้วขบวนของผมก็เริ่มเดินทางออกจากกรุงเทพสู่ระยอง โดยเราเลือกเดินทางในวันธรรมดาเพราะจะได้ไม่ค่อยมีคนไทยไปเที่ยวที่เกาะ มากนัก เพราะผมเคยได้ยินมาว่าชาวต่างชาติจะหนีคนไทยไปเที่ยวเสม็ดในวันธรรมดาส่วนเสาร์อาทิตย์จะกลับเข้าฝั่ง ผมเดินทางกันตั้งแต่เช้า เพราะกลัวรถติดจะได้ถึงเสม็ดตอนสายๆ ไม่เหนื่อยมาก ครั้งนี้มีผู้ร่วมเดินทางสู่ปาร์ตี้ (เซ็กส์) จำนวน 6 คน มีผม อ๋อง พอล ดา ดาว และพลอย ซึ่ง 3 คนหลังเป็นพี่น้องกัน ผมเล่าเรื่องที่ผมสนุกกับดาวให้อ๋องฟัง ดูท่าทางมันสนใจอยากลองหีเด็กดูบ้าง จึงบอกมันว่าลองหาโอกาสดูเอาเอง ส่วนพอลมันบอกว่าอยากลองน้องพลอยดู เพราะว่าท่าทางจะไม่เคยโดนเย็ดมาก่อน เราออกเดินทางกันตั้งแต่ตี5 โดยรถ เซฟิร่า ของดา ให้ดา เป็นคนขับ ผมนั่งด้านหน้าคู่กับดา พอล ดาวและอ๋องนั่งด้านหลัง ส่วนหลังสุดให้น้องพลอยนอน ดายังเรียนอยู่มหาลัย ปี3 ดาวพึ่งจบม.6ปีนี้ ส่วนน้องพลอย ม.3 อยู่เลยครับ หน้าตาก็หมวยกันหมดเพราะเป็นลูกคนจีน ผมแอบสังเกตุรูปร่างของดาอยู่คนเดียว หน้าอกประมาณ 34 ได้ รูปร่างดีสูงไล่เลี่ยกับดาวคือประมาณ 170กว่าๆแต่ดูท่าทางหยิ่งๆ ถามคำตอบคำ ไม่ค่อยพูดมากเหมือนน้องพลอยและน้องดาว หรือคงจะวางฟอร์ม มากไปหน่อยนั่นเอง แต่ผมก็แอบเห็นว่าเค้าชำเลืองมองผมและเพื่อนเหมือนจะเปรียบเทียบอะไรซักอย่างอยู่เหมือนกัน พอรถออกนอกตัวเมือง เราก็เริ่มคุยกันมากขึ้น แต่ดาก็ยังไว้ตัวอยู่เหมือนเดิม ผมคุยไปเรื่อยๆเป็นเพื่อนไม่ให้เค้าหลับใน แต่ทำอะไรไม่ได้มากไปกว่านี้เลยครับ ส่วนเบาะหลังได้ยินเสียงหัวเราะกันกิ๊กกั๊กของสามคนนั้น ท่าทางจะสนิทสนมกันเร็วมากระหว่างอ๋องและน้องดาวเริ่มมีการถูกเนื้อต้องตัวกันมากขึ้น โดยพอลก็รู้เห็นเป็นใจ ช่างมันเถอะครับผมไม่สนใจ ผมสนใจดา มากกว่าครับ วันนี้ดาใส่เสื้อสายเดี่ยวสีขาวสะอาดตามีเสื้อคลุมสีชมพูทับอีกตัวนึง ดูแล้วน่าให้มาซุกในอ้อมอกผมซะเหลือเกิน ผมตัดซอยสั้นดูน่ารักดีครับ เวลาผ่านไปจนถึง 8โมงครึ่งเราเริ่มเข้าในตัวเมืองบ้านเพ ผมบอกให้ดา ขับไปที่ท่าเรือบ้านเพเลยครับ ปรกติคนมาเที่ยวที่นี่จะจอดรถไว้ที่ท่าเรือนวลทิพท์แล้วขึ้นเรือที่นั่น แต่ผมเคยอยู่ที่เสม็ด เกือบครึ่งปีเลยพอรู้จัก ว่าอันไหนควรจะประหยัดงบยังไงบ้าง ยิ่งค่าโดยสารเรือผมพาไปแค่คนละ20 บาทเอง พอถึงเรือทุกคนตื่นเต้นมากยิ่งน้องดาวกับน้องพลอย พึ่งจะได้นั่งเป็นครั้งแรก พวกเรานั่งเรือกัน 40นาทีก็ถึงหน้าด่าน ผมแวะทักทายเพื่อนที่เป็นเจ้าของร้านอยู่ที่นั่นก่อนจะหาที่พัก เราเลือพักกัน แบบประหยัด โดยเลือกห้องแบบไม่มีแอร์ 3ห้อง เดินไกลหน่อยนึงจากห้องสู่ชายหาด แต่ก็ไม่มีปัญหาอะไรมากนัก คนไหนจัดข้าวของกันเสร็จ ก็ให้ไปรวมตัวกันที่ห้องผม โดยห้องแรก พอลนอนกับดาว ผมกับอ๋องก็ต้องทำตัวเป็นสุภาพบุรุษก่อนโดยการนอนห้องเดียวกัน ปล่อยให้ดา กับน้องพลอยนอนอีกห้องนึง ทุกคนมาหมดยกเว้นพอลกับน้องดาว ซึ่งไม่รู้มัวทำอะไรกันอยู่ไอ้อ๋องตัวดีจึงกระซิบบอกผมให้เดินไปดูที่ห้องนั้น ผมเลยบอกดากับน้องพลอยให้ไปอาบน้ำที่ห้องพักของเค้าก่อน ดาเดินไปกับน้องพลอย พอคล้อยหลังผมจึงรีบฉุดไอ้อ๋องเดินไปที่ห้องของ พอล พยายามหาช่องทางหน้าต่างแต่ไม่เห็นเพราะมีม่านปิดอยู่แนบหูฟังกับผนังก็ไม่ได้ยินอะไรมากนัก นอกจากเสียงคนหัวเราะกิ๊กกั๊กกันอยู่ในห้อง อ๋องมันเลยเดินไปเคาะที่ประตู " ก๊อก ๆ ๆ ๆ เฮ้ยพอลทำไรอยู่ว่ะเร็วดิ พี่รอนานแล้วนะ " พอลเดินใส่ผ้าขนหนูออกมาเปิดประตูโดยโพล่มา แต่ท่อนบนท่อนล่างมันยืนเบียดกำแพงเอาไว้ " แอบทำอะไรกันว่ะ " ผมถาม ไอ้พอลยิ้ม แล้วตอบว่า " ก็รู้อยู่แล้วนี่หน่าถามทำไมว่ะ " พวกผมเลย ดันตัวมันเข้าไปในห้องพอเข้าไปเสร็จเห็นน้องดาวนอนแก้ผ้าอยู่มีผ้าห่มผืนบางๆปิดตัวอยู่ แต่หัวนมน้องดาวกำลังแข็งตัวอยู่คงเนื่องมาจาก ความเสียวจึงดันนูนออกมานอกผ้าห่มผืนนั้น ผมเดินเข้าไปที่น้องดาวนอนอยู่พร้อมกับนั่งลงบนที่นอน หันมามองไอ้อ๋องที่จ้องน้องดาวตาไม่ กระพริบ พอลมันคงรำคาญเลยบอกว่า " โดดมาเลยมา แม่งยืนมองกันอยู่ได้ " พร้อมกับถอดผ้าเช็ดตัวออก " พอลไม่หวงหรอกแต่ถ้าพวกพี่ คริสมีก็แบ่งกันบ้างนะโว้ย " พลั่ก ๆ " ไอ้พอลโดนน้องดาวทุบแรงๆ 2 ที พอลเลยหันหน้าไปจัดการกับหัวนมน้องดาวทันที " นี่แหน่ะ ทำร้าย ร่างกายกันเหรอ " พอลดูดนมน้องดาวอย่างแรง ไอ้อ๋องหันมามองผมเหมือนจะถามว่าทำไงดี ผมพยักหน้าแล้วบอกว่า " เจ้าของเค้าอนุญาตแล้วนี่ " มันลุกขึ้นถอดกางเกงออก ควยตุงล้นออกมานอกกางเกงในเห็นแต่หัวควยโผล่มาร่วมๆ2นิ้ว เนื่องจากความยาวของมัน น้องดาวตาโตมองตามมา ที่ควยของมัน มันถอดกางเกงในออกแล้วเดินไปหาน้องดาวยื่นควยจ่อที่ปากน้องดาว น้องดาวรู้งานเอามือกระถอกควยอ๋องสี่ ห้าที แล้วอ้าปากอม ส่วนผมไม่สนใจแล้ว ถอดเสื้อผ้าได้ก็เดินไปแหกขาน้องดาวเลียทันที ดาวสะดุ้งอย่างแรงผมเลียอยู่ร่วมๆ 5 นาที จึงถอนปากออกทุกคนเริ่มประจำที่ ผมนอนลงแล้วน้องดาวทับบนตัวผมกดหีลงมาอมท่อนควยผมไว้เริ่มยกสะโพกขึ้นลง ช้าๆ พร้อมกับร้องเสียงระงม ผมกระเด้าเอวเย็ดสวน ขึ้นไปพอเริ่มเข้าจังหว่ะกันไอ้อ๋องเดินมาทางปลายเท้าพร้อมขวดวาสลีน หรือครีมอะไรสักอย่างนึงเทบนฝ่ามือแล้วนวดที่ควยมัน พร้อมกับเอามือ แหกร่องก้นน้องดาว น้องดาวกำลังเมามัน กับท่อนควยผมอยู่จึงไม่ทันระวังอะไร นิ้วอ๋องเริ่มทำงานโดยการเอานิ้วควานเข้าไปในรูตูดของน้องดาว น้องดาวร้องเสียงดัง พอลรีบยืนขึ้นให้ดาวอมควย ดาวคว้าควยพอลไปดูดอย่างรวดเร็ว ท่าทางจะเงี่ยนมากเลยครับ อ๋องสะกิดให้ผมช้าลง มันเริ่มดันหัวควยเข้าประตูหลังของน้องดาวแล้ว น้องดาวร้องลั่นห้อง ควยพอลหลุดออกจากปากท่าทางจะเจ็บมาก ผมกลัวน้องดาวจะหมดอารมณ์ จึงรีบดูดที่หัวนมเพื่อเพิ่มความเสียวให้กับน้องดาว อ๋องค้างเอาไว้แค่นั้นเพราะท่าทางจะเย็ดตูดไม่ได้ง่ายๆนัก ผมเริ่มซอยควยใส่หีน้องดาวต่อช้าๆ แล้วเพิ่มความเร็วจนได้ที่ อ๋องอาศัยจังหว่ะตามแรงกระเด้าของผมค่อยๆดันท่อนเนื้อของมันเข้าไปทีละนิดโดยไม่ให้น้องดาวเจ็บมาก จนในที่สุด น้องดาวก็รับท่อนเนื้อของผมกับไอ้อ๋องไว้เรียบร้อย พอลมองดูแฟนสาวของมันอย่างปลงตกพร้อมกับบ่นเบาๆว่า " จะเหลืออะไรว่ะเนี่ย เมียกู แหกหมดทั้ง 2 รู " ตอนนี้ปากยังว่างมันจึงให้ดาวดูดควยต่ออย่างเซ็งๆ ผมรู้สึกว่าควยผมมันแน่นมากวันนี้ที่ได้เย็ดกับน้องดาวเพราะควย ไอ้อ๋องเบียดตัวอยู่ใกล้ๆอีกรูนึงนี่เอง ผมเริ่มเหนื่อยจากการเกร็งตัวเพราะต้องเด้งขึ้นตลอดเวลาจึงตัดสินใจ เอาน้ำออกเลยดีกว่า ถึงแม้ว่า จะรู้สึกตื่นเต้นกับการรุมทีเดียว 3 คนก็เถอะ แต่ถ้าใครลองโดนทับอยู่ข้างล่างนานๆก็ไม่ไหวเหมือนกันนะครับ เลยเด้งซอยควยเร็วๆ จนใกล้จะออก แล้วบอกให้อ๋องลุกขึ้น ทุกคนหยุดสนุกกับเรือนร่างของสาวน้อยแล้วขยับให้ผมลุกขึ้น ผมจับดาวหันหลังเย็ดต่อทันทีโดยที่คนอื่นยืนดู จนในที่สุด ผมก็ชักปล่อยน้ำออกมาเต็มแผ่นหลังของน้องดาว ทิ้งตัวลงบนที่นอนอย่างหมดแรง ปล่อยยให้สอง คนนั้น จัดการเย็ดดาวต่อกันเอาเอง ไอ้อ๋องได้ที เลยซ้ำรูหีของดาวต่อจากผม ผมพักซักครู่แล้วเดินเข้าห้องน้ำ ปล่อยให้พวกมันแย่งกันเย็ดดาวต่อ อาบน้ำอาบท่าเดินออกมายังเห็น ดาวร้องครางไม่หยุดปากเนี่องจากมีควยกระทุ้งอยู่ตั้ง 2 อัน ผมเดินไปเปิดประตูจะออกไปข้างนอกเพื่อเดินเล่น แต่พอออกมาเห็นดา กำลังยืน อยู่แถวห้องนี้พอดี ดาเห็นผมก็ตกใจสะดุ้งเดินหนีไปที่หาด ผมเลยเดินตามไปพร้อมกับทักว่า " หิวข้าวรึยังครับ เดี๋ยวเตรียมทานข้าวเที่ยงที่ร้านของ resort นี้ก็แล้วกันครับ ขี้เกียจเดินไปไกล " ดาวหันกลับมาพยักหน้าอย่างอายๆ ผมคิดในใจว่า " แอบดูพวกกู เดี๋ยวโดนดีแน่ๆ "ทุกคนพร้อมกันที่ร้านประมาณ เที่ยงครึ่ง กินข้าวกันจนอิ่มหน่ำสำราญ แล้วพวกผมจึงเดินไปนั่งเล่นที่ชายหาด ส่วนสาวๆ กลับห้องไปเปลี่ยนชุดว่ายน้ำ พวกผมสั่งน้ำแข็งและโซดามาดื่มเพราะเอาเหล้าติดมาด้วย 5 ขวดกะไว้ว่าจะกินไปเรื่อยๆ ไม่รีบร้อนมาก หลังจากดื่ม กันไปสักพักสาวๆ ก็ออกมากันในชุดว่ายน้ำ พวกผมตะลึงกันในความขาวของแต่ละคน ดาใส่ ทูพีช สีเหลืองสด ดาว ทูพีชสีแดง ส่วนน้องพลอย ใส่วันพีช สีเขียวอ่อน น่ารักไปอีกแบบ แต่ละคนพกความขาวมาล้วนๆ จนโต๊ะข้างๆ ก็เริ่มเหล่ และอิจฉาสาวๆของพวกผม ควยอ๋องเริ่มนูนออกมา อีกผมจึงรีบไล่ให้สาวๆไปว่ายน้ำ อ๋องกับพอลกินต่อสักพักจึงตามลงไปเล่นด้วย จึงเหลือผมคนเดียวที่นั่งกินอยู่ แต่ผมก็ไม่ได้กินมากนัก เพราะกลัวเมาซะก่อน มันมีเรื่องที่จะต้องสนุกเยอะแยะในค่ำคืนนี้ ประมาณ 3 โมงเย็น ดาวพาน้องพลอยไปเปลี่ยนเสื้อผ้า ดาจึงขึ้นมานั่งกับผม ส่วนสองตัวนั้นมัวแต่เดินดูฝรั่งนอนแก้ผ้าอาบแดด ที่หาดอื่น ผมจึงชวนดานั่งคุยไปเรื่อยๆ ท่าทางดาลดความเย่อหยิ่งลงไปเยอะแล้ว เริ่มคุย แบบเป็นกันเองขึ้น ผมชวนดากินเหล้าด้วยกัน ดาบอกว่ากินไม่เยอะนะค่ะ ดากินไม่ค่อยเก่ง ว่าแล้วผมก็ชงเหล้าให้ดา ดารับมาถือไว้แล้วเริ่มจิบนิดๆ ดาเล่าว่า ดาเคยมีแฟนมาแล้ว แต่ตอนนี้เลิกกันเข้าหนีไปเรียนต่อที่อเมริกา ประมาณว่าฟันแล้วทิ้งเลย ดาบอกว่าตอนนั้นเจ็บมาก เสียใจร้องไห้เป็น เดือนๆ ก็ได้น้องๆช่วยกันปลอบใจ แต่ตอนนี้ไม่คิดอะไรแล้ว ดูแลน้องๆแทนพ่อแม่ให้ดี ให้เรียนสูงๆ ผมก็คิดตามไปในใจว่า " นี่ขนาดดูแล้วนะ น้องดาวยังโดนขนาดนี้ ถ้าไม่ดูแลปล่อยเนื้อปล่อยตัวจะขนาดไหนว่ะเนี่ย " ผมนั่งฟังไปเรื่อยๆ ดาเริ่มแก้มแดงขึ้นเรื่อย ปากก็สวยน่าจูบเหลือเกิน ความขาวของดาทำให้ ตัวดาเริ่มเป็นสีชมพูเนื่องมาจากฤทธิ์ แอลกอฮอล์ จากแก้วที่ 1 เริ่มไป 2 , 3 และ4 ดาเริ่มเอนพิงเก้าอี้ทำให้อกอวบของดา ดันเสื้อขยายออกมา ผมต้องเย็ดให้ได้เลยครับคืนนี้ถ้าไม่เมาพับไปซะก่อน เรานั่งกันจนถึง4โมงกว่า อ๋องกับพอลเดินกลับมาที่โต๊ะ ดาหยิบเสื้อคลุม มาใส่ทับแล้ว บอกว่าเดี๋ยวขอตัวไปดูน้องก่อน พอลมันเล่าว่ามันแอบกอดน้องพลอยในน้ำด้วยในระหว่างที่เล่นน้ำกันอยู่ ผมถามว่าเป็นไงบ้าง " พอลบอกว่าก็พอลให้น้องพลอยเกาะเอวเดินไปที่ลึกๆ ที่พอลยืนถึง น้องพลอยก็กลัวกอดพอลแน่นเลย พอลแอบจับนมอยู่หลายครั้ง น้องพลอย ก็เป็นใจปล่อยให้พอลลูบก้นลูบนมอยู่หลายทีแต่พอลไม่กล้าทำอะไรมากกว่านี้เดี๋ยวเด็กมันจะตื่นจะก่อน ส่วนพี่อ๋องแม่ง....อ่ะพี่เล่าเอาเองละกัน " อ๋องรีบเล่าต่อทันที " กูพาน้องดาวออกไปลอยคอไกลๆ น้องพลอยกับพอล แต่ตอนนั้นกะว่าจะเล่นธรรมดา แต่ร่องหีน้องดาวมาประกบอยู่ที่ควยกู ควยกูก็โดอ่ะดิ กูเลยควักควยออกมานอกกางเกง รั้งแถบบีกีนี่ของน้องดาวมาไว้ข้างๆขาหนีบแล้วกระเด้าควยเข้าไปเบาๆ ไม่แรงมาก คนอื่นเห็น ก็เหมือนกำลังเล่นคลื่นกันอยู่ โอ้ย..มันมากแต่ก็ไม่เสร็จหว่ะ " ผมฟังด้วยความตื่นเต้น เพราะเกิดมายังไม่เคยเย็ดในทะเลเลย ผมคิดอยู่ในใจว่าทำไม ผู้หญิงสาวสวยอย่างน้องดาวถึงยอมทำตัวแบบนี้ แต่ก็นั่นแหล่ะครับคนเรามีอิสระที่จะทำอะไรในสิ่งที่เราอยากจะทำได้ ทีพวกผมยังมั่วเลย ทำไม น้องเค้าจะอยากมีผัวเยอะๆบ้างไม่ได้ พวกเรานั่งกันสักพักใหญ่ จึงสั่งเช็กบิลกลับไปอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า รอคอยค่ำคืนนี้ที่กำลังจะมาถึง สนุกแน่ๆครับ เดี๋ยวมีต่อ.....ภาคกลางคืนนะครับ### ตอนที่ 2 วันที่1, (ภาคกลางคืน) ###พวกเราออกมาเจอกันประมาณ 3 ทุ่ม พากันไปเดินชายหาด พอลเริ่มเปลี่ยนคู่เดินจากน้องดาวมาเป็นน้องพลอย อ๋องก็จับคู่เดินกับ น้องดาว ผมเดินคลอเคลียกับดา แล้วแยกคู่กันเดินเล่น ผมจูงมือดาไปที่โขดหินที่นึงไกลออกไปจากแสงสียามค่ำคืนของหาดแห่งนั้น นั่งลงที่โขดหิน บรรยากาศโรแมนติกมากครับ เสียงเพลงช้าๆแว่วมาเบาๆจากบาร์แถวนั้น บวกเสียงคลื่นกระทบฝั่ง ลมพัดแรง สุดยอดเลยครับบรยากาศแบบนี้ ผมเริ่มโอบไหล่ดาไว้เบาๆ ดึงดามากอดไว้ในอ้อมแขน ดาเอนตัวตามมาอย่างว่าง่าย ผมบอกดาว่าผมโชคดีจังเลย ที่อยู่ในที่แบบนี้กับสาวสวย แบบดา ท่าทางดาจะเคลิบเคลิ้มไปกับบรรยากาศนี้ด้วย ดาหันมาสบตากับผมถึงแม้มันจะมืดมากแต่ผมก็เดาออกว่าดาต้องการอะไร ผมจูบเบาๆที่ หน้าผากดา ตามด้วยเปลือกตาทั้ง 2 ข้าง จมูก และหยุดลงที่ปาก (จูบนะครับ ไม่ใช่ดูดปากกันแบบลิ้นไม่ได้พันกันหน่ะ) ดาจูบตอบผมเบาๆที่แก้ม แล้วเอนลงมาซบกับไหล่กว้างของผม " ดาชอบคริส จังเลยค่ะ คริสเป็นคนโรแมนติกจัง ไม่เหมือนแฟนเก่าของดา " แล้วดาก็ลูบขนหน้าอกผมเล่น เบาๆ ส่วนผมนั่งตัวลอยฟังคำชมอยู่เงียบๆ เอานิ้วไล้ไปตามใบหน้าเรียวของดา ไล้ไปตามริมฝีปากวนไปวนมา แล้วหยุดที่ปากดา ดาอ้าปากอมนิ้ว ของผม (นิ้วนะครับ อย่าพึ่งคิดไปกันไกล) ทำท่าเหมือนจะกัดนิ้วผม แต่เปลี่

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21