ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูคลิบโป้ฟรี  (อ่าน 433 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูคลิบโป้ฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 08:35:49 PM »
ดูคลิบโป้ฟรี การ์ตูน ลักหลับ ดูคลิบโป้ฟรี ดูคลิบโป้ฟรีผมกับแฟนยังไม่ได้แต่งงานกัน ผมอยากลองเรื่องแบบนี้มานานแล้ว แต่ไม่กล้า กับแฟนคนเก่าเคยคุยกันแต่เขาไม่ยอม กันคนใหม่เคยลอง แกล้งบอกเล่นๆว่ากับแฟนเก่าผมเคยสวิงกันน่ะ เขาไม่เชื่อแต่เวลาไปโรงแรมแล้วเปิดหนังดูแล้วเจอพวกผู้หญิงโดนรุมแล้วเขาจะ มีอารมณ์มากนำ้จะแฉะเลย แล้วจะบอกว่าอยากอมควยจังเลย ผมจะให้เขาอมนิ้วผมแทนเขาอมดูดทำเหมือนอมควยมาก ผมคิดว่าเขาอมควยคนอื่นอยู่จะมีอารมณ์มาก จนเอากันไม่รู้กี่ครั้ง เขาจะบอกอยากอมควยจังเลย จะแลบลิ้นวนไปมา ผมมองสบตาออกว่าเขาก็อยากลองเหมือนกัน ผมเลยหาซื้อควยปลอมมาอันหนึ่ง เวลาแฟนเอากันแล้วแฟนอยากอมควยผมจะเอาควยปลอมให้อม ได้อารมณ์มากครับ ผมจะคิดว่าแฟนโดนคนอื่นเอาตลอดแฟนผมเองก็คงคิดเช่นกัน มักจะบอกว่าผมอยากให้คนอื่นเอาเธอ แล้วร้องไห้(ปากไม่ตรงกับใจเลย)ผมจะบอกว่าคิดมากน่า ผมรักเธอจะตายคิดได้ไง แต่ดูเอจะมีอารมณ์มาก แฟนผมค่อนข้างsexจัดเอากันไม่น้อยกว่า3ครั้งขึ้น จนวันหนึ่งผมเอากับแฟนเหมือนทุกครั้งเธอบอกอยากอมควยจริงจังเลย ผมบอกแล้วให้ทำไงล่ะ เธอบอกก็อาควยพี่ออกมาแล้วเอาควยปลอมใส่หีเธอแทน ผมรู้ว่าเธออยากอมควยจริงๆ เธออยกลองแล้ว ในใจผมเต้นตูมตานพยายามคิดว่าจะทำไงดี ถ้าให้คนอื่นมาเอาเลย เธอคงไม่ยอมแน่ จนผมคิดแผนการได้ว่าจะเอาผ้าปิดตาเธอ เวลาเอากัน แล้วให้เธอ อมควยผมแล้วเอาควยปลอมใส่หีเธอ ใหเธอจินตนาการว่าโดนคนอื่นเอาอยู่ ทำอยากนี้อยู่2-3ครั้ง ดูเธอมีอารมณ์มากทุกครั้ง ผมเองก็คิดว่าจะให้ใครมาเอากับแฟนผมดี กลัวติดโรค กลัวเก็บความลับไม่อยู่ จนผมได้คุยกับเพื่อนผมเกี่ยวกับเรื่องสวิง มันบอกมันก็อยากลองเหมือนกัน ผมเลยบอกมันอยากกับแฟนผมไหม มันแต่งงานแล้ว แต่แฟนมันแก่กว่ามัน5ปี มันกับผมรุ่นเดียวกัน26เหมือนกัน แฟนผม22น้อยกว่าผม4ปี ผมคุยกับมันหลายครั้ง จนในที่สุดผมตกลงให้มันเอากันแฟนผม วันนั้นผมแกล้งบอกแฟนว่าวันเกิดเพื่อนผม แล้วไปฉลองกันแค่3คน ไปนั้งกินกันอยู่ซักพัก พอตุ่ยๆ ผมแกล้งจับโน่นนีัแฟนผม เธอบอกอายเพื่อนพี่บ้างซิ ผมนั้งล้วงนั้งจับจนนำ้เธอแฉะเลย ผมส่งซิกกับเพื่อน ให้มันแกล้งเมา แล้วบอกแฟนผมว่าเดี๋ยวไปต่อที่โรงแรมกันน่ะ เธอบอกว่า แล้วเพี่อนพี่ละ ไม่เป็นไรมันเมาแย่แล้วเดี๋ยวให้มันนอนในรถแล้วกัน แฟนผมเงียบแต่ไม่ว่าไร ผมรีบเช็คบิล แล้วไปโรงแรมเลย แกล้งลากเพื่อนมาที่รถ แล้วให้มันนอนข้างหลัง ผมขับไปล้วงแฟนผมไป ให้เธออมให้ในรถนำ้จะแตกให้ได้ ดูเธอมีอารมณ์มากเหมือนกัน แต่ผมสุดจะบรรยาย ถึงโรงแรม ผมให้เธอเข้าไปก่อน ผมบอกเดีํยวดูเพื่อนผมให้มันนอนให้ดีก่อน พอเธอเข้าห้องไปแล้ว ไอ้เพื่อนผมลุกมาทันที มันบอกกูควยแข็งไปหมดเลยว่ะ แฟนมึงเม่งอมเก่งฉิบเลยว่ะ กูแอบดูควยแข็งจนเกือบทนไม่ไหวแล้ว ผมตกลงกับมันว่า ผมจะไม่ล๊อคประตู แล้วเดิ๋ยว อีกซักพักให้มันตามเข้าไป ตกลงกันแล้วผมรีบเข้าไปอยากจะแย่อยู่แล้ว เข้าไปแฟนผมพร้อมอยู่แล้ว ผมเลียหีให้กับแฟนปลุกอารมณ์เธอให้อยากมากอีกหน่อย ไม่ลืมที่จะปิดตาเธออีก ผมกำลังเลียให้แฟนอยู่ ไอ้เพื่อนผมเข้ามาตั้งแต่เมื่อไหรไม่รู้ ที่สำคัญมัมถอดเสื้อผ้าหมดแล้ว ของมันก็ขนาดใกล้ๆกับผม ผมตื่นเต้นมาก อยากจะเย็ดแฟนจะแย่อยู่แล้ว มันส่งซิกอยากให้แฟนผมอมให้้บ้าง ผมเลยลุกมาจับแฟนให้อมควยผม แล้วผมถอยออกมาให้เพื่อนผมเข้าแทน เธอเองก้อไม่รู้ว่าอมให้เพื่อนผมอยู่ ผมดูไปอยากมากมันบอกไม่ถูก มีอารมณ์มากที่เห็นแฟนอมควยคนอื่นอยู่ เพื่อนผมดูท่าทางสะใจมาก เพราะแฟนผมเธอเก่งมาก ผมแตกในปากเธอไม่รู้กี่ครั้งแล้ว แฟนผมอยากมากแล้วนำ้แฉะไหลย้อยเลย ผมสะกิดเพื่อนให้ออกมา แล้วผมเข้าเสียบต่อผมเล่นท่าหมากับเธอแล้วให้แฟนผมอมควยปลอมอยู่ เพื่อนผมยืนชักว่าวอยู่ข้างๆ แฟนผมบอกอยากอมควยพี่จังเลย ผมชักออกมาให้เธออมแล้วเอาควยปลอมใส่หีเธอ ส่งซิกให้เพื่อน เอาควยปลอมออก แล้วให้มันเย็ดแทน แฟมผมสะด้งเอาควยออกจากปาก รีบถามเลยใครน่ะ เพื่อนผมไม่ตอบซอยใหญ่เลย ผมกดหัดแฟนให้อมต่อ เธอไม่ยอมถอยตัวหลบ เพื่อนผมซอยไม่ยั้งจนเธอ ไม่ถอยหนี กับเด้งรับตามจังหวะ ดูดให้ผมจนผมไม่ไหวแตกในปากเธอเลย เพื่อนผมก็ตามมาติดๆ แถมยังชักออกมาให้แฟนผมกินนำ้มันอีก พอทุกอย่างสงบเธอนอนร้องไห้ ไม่ยอมถอดผ้าปิกตาออก ผมเข้าไปปลอบขอโทษแก้ตัวไปต่างๆนาๆ อยากทำให้เธอมีความสุข เธอค่อยสงบลง ผมเริ่มต่อกันอีกเธอยังไม่เอาผ้าปิดตาออก คงอายมั้ง แต่ก็ยอมสนุกกันเพื่อนผมเต็มที่....จนต่อมาเธอไม่ต้องปิดตาอีกต่อไป..ผมบอก ตรงๆมันมากครับ                                          นักเรียนโดเย็ดดดูคลิปโป๊ออนไลนหนังเย็ดเด็กออนไลท์รูปนมนักศึกษาไทยการ์ตูนญี่ปุ่นโป้โดจิลคลิปโป้camfrogออนไลเรื่องนี้เกิดขึ้นตอนผมได้ไปเป็นนิสิตฝึกสอนในโรงเรียนมัธยมแห่งนึง ผมสอนพละและคุมฝึกซ้อมทีมยิมนาสติกหญิงของโรงเรียนนั้น ทุกวันๆที่ต้องดูเด็กสาวเหล่านั้นในชุดรัดรูป แอ่นหน้าแอ่นหลัง แหกขา ทำสะพานโค้ง ในท่าต่างๆ เล่นเอาผมเครียดไปเหมือนกัน ในเด็กกลุ่มนี้จะมีแก่แดดแก่ลมอยู่คนนึงชื่อ ออม ออมเป็นตัวยืนของทีมถึงแม้ว่าจะตัวเล็กที่สุดในกลุ่มแต่ก้อเก่งสุด แล้วมักจะทำตัวสนิทสนมกับผมมากกว่าเด็กคนอื่นๆ หลังเลิกซ้อมตอนเย็นออมจะคอยช่วยผมเก็บอุปกรณ์และอยู่คุยกับผมจนผมปิดโรงยิมประจำ วันนั้นก้อเหมือนกัน เราซ้อมหนักกันพอสมควรเพราะใกล้วันแข่งกีฬาโรงเรียน ผมบอกเลิกซ้อมก้อเกือบ 6โมงเย็น เด็กคนอื่นๆเปลี่ยนเสื้อผ้าแล้วกลับบ้านกันหมดเหลือแต่ออม ออมให้ผมช่วยคอบจับท่าให้เธอ อยู่กับเด็กสาวสองต่อสองในห้องซ้อมอย่างเดียวใจผมก้อเริ่มเต้นแล้ว ยิ่งต้องคอยอยู่ใกล้ๆดูออมแอ่นตัวจนเห็นหมดทั้งทรวดทรงและส่วนเว้าส่วนโหนกส่วนนูนเล่นเอาผมเกิดอารมณ์ น้องชายผมเริ่มจะซนดันเป้ากางเกงวอร์มผม ออมทำท่าสะพานโค้งอยู่แต่แล้วก้อบอกว่า "ครูต้อมคะ ออมหมดแรงกลับท่าไม่ได้ ช่วยหน่อยค่ะ" ผมเดินเข้าทางด้านหน้าของออมแล้วใช้แขนช้อนหลังออมขึ้นมา ตัวออมเลยชิดติดกับตัวผม ออมร้อง "อุ๊ย" เพราะน้องชายที่แข็งตุงเป้ากางเกงผมคงชนกับตัวเธอ ผมจะแยกตัวออกแต่ออมกอดเองผมไว้หัวเราะ ฮิๆ บอก "ครูต้อมเกิดอารมณ์เหรอคะ" ผมยังไม่ทันตอบออมก้อเอามือข้างนึงล้วงเข้าไปในขอบกางเกงและกางเกงในผม นิ้วเล็กๆของเธอกำรอบท่อนเอ็นแข็งโป๊กของผมแล้วดึงมันขึ้นมา ผมได้แต่บอก "ดิเดี๋ยวออม" แต่ก้อช้าไป สาวน้อยจับถูกจุดอ่อนผมซะแล้ว อารมณ์ผมพุ่งกระฉูด ออมใช้มือรูดท่อนเอ็นผมหัวเราะกิ๊กกั๊กอย่างสนุกสนาน ผมก้มลงคว้าใบหน้าเล็กๆนั้นมาจูบปากจนออมหน้าแหงนเพราะตัวเธอสูงยังไม่ถึงไหล่ผมเลย ออมทำตาโตร้อง "อื้ออื้อ" เพราะคงไม่เคยโดนจูบมาก่อน ตัวออมเริ่มอ่อนในวงแขนผมแต่มือเธอยังกำน้องชายผมอยู่ ผมจูบไล่มาที่ซอกคอสาวน้อย ออมแอ่นตัวบนแขนผมออกไปหลับตาพริ้ม ผมหิ้วเธอไว้แขนนึงแล้วเอาอีกมือนึงดึงใหล่เสื้อรัดรูปเธอลงมาจนถึงเอว นมอูมเล็กๆสองเต้ามีหัวนมเล็กๆชูชัน ผมก้มลงดูดหัวนมข้างนึงแล้วใช้มืออีกข้างคลำคลึงบี้หัวนมน้อยของออมอีกข้าง ออมได้แต่แหงนหน้าหายใจดังๆ "ฮ๊า.ฮ๊า." ผมรูดชุดเธอออกจนลงไปกองที่ข้อเท้า ผมจูบร่างเปล่าเปลือยของสาวน้อยแล้วเงยหน้าบอกออม "ทำท่าสะพานโค้งไว้นะ" ออมเอามือยันพื้นแอ่นตัวไว้จนเนินสามเหลี่ยมเธอนูนออกมา ผมคุกเข่าลงแยกขาออมออกเล็กน้อย ใช้มือโอบพยุงเอวเธอแล้วจูบกลีบเนื้อเบียดของออม ออมร้อง "อ๊ายยย" ผมใช้ลิ้นแยงเข้าไปในร่องเลียหอยน้อยๆของออมจนฉ่ำเยิ้มไปหมด ผมทั้งดูดทั้งเลียจนออมร้อง "ครูต้อมขา.ออมไม่มีแรงแล้วค่ะ." อมมตัวปวกเปียกอยู่บนแขนผมตัวออมเบามากจนผมไม่รู้สึกว่าหนัก ผมเอาลิ้นไชรูสวาทสาวน้อยไปเรื่อยจนออมดิ้นพราดๆ ออมร้อง "อื้ออออ."ออกมายาว แล้วหอยเล็กๆของเธอก้อตอดลิ้นผม ผมจับออมนอนลง ออมมองหน้าผมยิ้มๆ ผมมองร่างเปลือยเปล่ากับหน่าอันไร้เดียงสาของออมแล้วจับขาออมดันขึ้นช้าๆจนขาออมทั้งสองข้างแบะอยู่ข้างๆตัวเธอ ออมตัวอ่อนมาก ออมยิ้มแล้วเยียดปลายเท้าขึ้นเหนือหัวตัวเอง ผมคุกเข่าลงแล้วเอาท่อนเอ็นผมถูกับร่องหอยฉ่ำเยิ้มของออมจนเปียกไปหมด เทียบกันแล้วมันดูใหญ่เกินกว่าที่จะใส่เข้าไปในตัวสาวน้อยได้ ออมมองท่อนเอ็นผมแล้วทำตาโต หายใจสะท้านเมื่อผมค่อยๆกดหัวจรวดผมเข้าไประหว่างกลีบเนื้อเล็กๆนั้น มันคับแน่นมาก ออมอ้าปากร้อง "อ๊า.ย์" แต่มองตามตลอด ผมดันเข้าไปถึงรอยหยักก้อดึงออกแล้วดันเข้าไปลึกขึ้นอีกนิด ออมแอ่นตัวตามขึ้นมาพร้อมกับเสียงร้องกระเส่า ผมดึงออกแล้วดันเข้าใหม่ลึกเข้าไปตามลำดับ ออมอ้าปากร้องแทบไม่มีเสียง ตากลมโตคู่นั้นเบิ่งมองท่อนเอ็นผมซึ่งหายเข้าไปในตัวเธอเรื่อยๆสลับกับมองหน้าผม ออมครางกระเส่า "คครูต้อมข.ขา.อ๊า" ผมเกร็งฝืนอารมณ์เอาไว้อย่างสุดความสามารถเพราะความคับแน่นของหอยออมที่ยังตอดดุบๆอยู่ แล้วผมก้อดันเข้าไปจนสุด ออมกับผมถอนหายใจออกพร้อมกัน ผมก้มลงจูบหน้าผากออมแล้วเงยหน้าเล็กๆเธอขึ้นมาจูบปาก กอดร่างเล็กๆของเธอไว้ แล้วผมก้อเริ่มปัมป์ท่อนเอ็นผมเข้าๆออกๆ ช้าๆในตอนแรกดึงออกจนสุดแล้วดันกลับเข้าไป ออมหลับตาปี๋กัดฟันร้อง "อื้มม" แล้วผมก้อเริ่มเพิ่มจังหวะ ออมร้องเสียงกระเส่าหายใจด้วยปากตามจังหวะ ตาสวยของออมเบิ่งกว้างมองหน้าผม ความเสียวผมทวีคูณมากขึ้นเรื่อยๆ ผมปัมป์เร็วขึ้นๆแล้วยันตัวขึ้นจับขาสองข้างของออมกดแบะไว้ ออมแอ่นตัวขึ้นมาแหวนหน้าร้อง "อี๊ยยยยยย์" แล้วหอยเธอก้อรัดวูบรอบลำท่อนผม ความเสียวของผมใกล้จะถึงจุดเต็มที่ ผมก้มลงกระซิบอมม "ครูถึงในปากออมนะ" ออมมองหน้าผมระโหย แล้วผมก้อถึงที่สุด ผมเกร็งไว้แล้วดึงท่อนเอ็นผมออกจากหอยออม ผมขยับคร่อมขึ้นมาบนตัวออม ประคองท้ายทอยออมไว้ด้วยมือข้างนึง มืออีกข้างจับลำท่อนผมจ่อปากสาวน้อย ออมอ้าปากอมหัวจรวดผม ผมใช้มือปัมป์สองทีแล้วกระฉูดน้ำว่าวเข้าปากออมไปกระฉูดใหญ่ๆ ออมร้อง "อืมม."แล้วกลืนมันลงไป ผมจับหัวเล็กๆของออมไว้แล้วรูดท่อนเอ็นผมเข้าๆออกๆจากปากสาวน้อยจนผมฉีดหมด เรานอนกอดกันเดี๋ยวนึงก้อลุกขึ้นแต่งตัว ผมอยู่เย็นซ้อมกับออมแบบนี้จนผมหมดหลักสูตรฝึกสอน สุดยอดเรื่องเสียว เปิดบริสุทธิ์การ์ตูนโดจินแนวพี่น้องการ์ตูน โด จิ น x แปล ไทยดู หนัง x ฟรี ออนไลน์หนังเรื่องหนูเอาอยู่เรื่องเล่าเย็ดแม่หม้ายดูคลิบโป้ฟรี หลุดโป๊นักศึกษา ดูคลิบโป้ฟรี ดูคลิบโป้ฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21