ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ครู เย็ด นักเรียน รวม soe sora aoi mediafire[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 189 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูต่อ หี ครู เย็ด นักเรียน ดีจ้า เรื่องนี้มันเกิดขึ้นกับเราตอนเราอยู่ม.4 นะ เราก็ยังไม่เคยมีแฟนกับเขาเลย เรื่องก็เกิดขึ้นจากวันหนึ่งที่เรา ไปซื้อรองเท้ากับเพื่อนคนหนึ่ง เราก็เจอผู้หญิงคนหนึ่งหน้าตาน่ารักมากเลย เราก็ได้แต่มองอ่ะนะไม่กล้าจีบใครสักที เธอก็ มองเราเหมือนกัน เราจำได้ว่ามาที่นี่ทีไร (ห้างนี้) ก็จะต้องสวนทางหรือเจอกับเธอทุกทีเลย จนวันหนึ่งหลังจากเราเจอกับเธอ เราก็ยิ้มให้แล้วก็มานั่งเก็บแฮนด์บิลล์ที่ซื้อมา เธอก็เดิเต้านมนมานั่งด้วย แล้วเราก็คุยกัน คุยไปคุยมาก็ได้รู้จักชื่อเธอ เธอชื่อออย ได้เบอร์โทรด้วย เราก็รู้จักและคบกันได้สักพัก (เดือนนึงมั้ง) เธอก็ชวนเรามาดูหนังรอบดึกที่ห้างนี้แหละ ระหว่างรอเราก็ ไปนั่งคุยกันที่ที่ไม่ค่อยมีคนเท่าไหร่ เออ..หนังไททานิก นึกออกแล้ว เราเป็นคนขี้อาย (ต๊าย..ตาย..เท่จัง) แต่เธอน่ารักมากเลย เรานี้อยากจะใกล้ชิดๆๆ กับเธอ เราก็บอกไปด้วยความกล้าๆ กลัวๆ ว่าขอหอมแก้มหน่อยสิ เธอก็หน้าแดงเชียว ต่อมาหลัง จากได้หอมแล้ว ผมก็บอกว่าขอจูบปากด้วยน้าา (เขินจัง) มันค่อนข้างจะตลกๆ ไม่โรแมนซ์เลยนะ เราก็หยิบลิปมัเต้านมนมาทา (แปลกไหม) ตอนนั้เต้านมนมันหน้าหนาวเราก็คิดว่าจูบกันแล้ว เดี๋ยวปากจะติดกันเหมือนเอาลิ้นไปเลียฝาตู้เย็น (คิดไปโน่น) เราจูบ กันนาเต้านมนมาก แต่ไม่ได้ดูดดื่มนะ เอาปากประกบแล้วค้างไว้อย่างนั้นล่ะ เราก็เกิดอารมณ์มากเลยแข็งแล้ว น้ำหล่อลื่นก็ซึมออก มาแล้วด้วย เออ..เธออายุมากกว่าเรา 2 ปี เราชวนเธอไปที่หอเธอเลย บอกว่าหนังคงไม่ดูแล้วไปจูบกันต่อดีกว่า (นี่เป็นการ จูบครั้งแรก ซึ่งมันสนุกกว่าดูหนังร้อยเท่า)พอไปถึงหอ เราก็เขิเต้านมนมากเลย เราไม่รู้นะว่าเธอจะเคยหรือยัง เราก็จูบกันต่อ แต่คราวนี้มีลีลามากขึ้น เริ่มมีการ สอดลิ้นเข้าไปในปากเธอ และควานหาลิ้นของเธอแล้วก็เอาลิ้เต้านมนมาสัมผัสกัน จากปากผมก็เริ่มไซ้ไปทั่วใบหน้า ปลายจมูก คาง ลงมาคอ แล้วผมก็หยุด! ผมบอกว่าผมคงไม่ลงต่ำไปกว่านี้ล่ะนะ (ผมไม่กล้า ท่าจะบ้านะ) แต่เธอบอกว่าไม่เป็นไร ผมก็ดีใจ มากเลย เธออนุญาตแล้ว ผมก็เอามือจับหน้าอกของเธอ นั่นเป็นครั้งแรกที่ผมได้จับหน้าอกผู้หญิง มันไม่ใหญ่มากนะครับ แต่ก็มีความสุขที่ได้จับ แต่นั่นจับข้างนอกเสื้อนะครับ ลักษณะของผมคือนอนพาดตัวทับเธอ คือส่วนบนเราทับกันแต่ส่วน ล่างของผมอยู่ข้างๆ ตัวเธอ ไม่กล้าเอาไปทับ เดี๋ยวตรงนั้นขอผมจะไปโดนเธอเข้า คือยังไม่เคยมีใครเห็นและเคยจับของ ผมเลย มันเลยอายมาก ผมเลิกเสื้อเธอขึ้น แต่เห็นไม่ชัดเพราะเธอก็อายเลยปิดไฟ แต่ก็เห็นว่าโอ! นี่เราฝันไปหรือเปล่า ผมก็เริ่มดูด เลีย เค้นคลึง ทำทุกอย่าง ผมนึกว่าเธอยอมหมดแล้ว มือผมเลื่อนลงมาที่เนินขาของเธอ แต่เธอบอกว่าอย่าเพิ่ง ด้วยความเป็นเด็กโดนรุ่นพี่ห้ามผมก็ไม่ฝืน เราก็ทำเฉพาะในส่วนที่เราได้สัมปทานเท่านั้น คืนนั้นก็ไม่มีอะไรมากกว่านี้ เรื่องที่น่าสนุกยังมีต่ออีก คือหลังจากนั้น เวลาผมเลิกเรียนครึ่งวัน ผมก็จะนัดเธอเพราะเลิกตรงกับเราด้วยมั้ง..ไม่รู้สิ พี่ออย อยู่มหาวิทยาลัยแล้ว เราก็เจอกันที่ห้างเดิมนั่นแหละ แล้วมันจะมีมุมที่กำลังสร้างไม่มีคน เราก็ไปคุยกัน นึกภาพนะ ผมนั่ง กับพื้น เธอก็มานั่งเอาหลังพิงผมอยู่ในหว่างขาผม ผมก็เอามือล้วงเข้าไปในเสื้อของเธอแล้วก็จูบ มืออีกข้างก็เอากั้นระหว่าง น้องชายเรากับก้นเธอ ไม่ให้มันถูกกัน สักพักผมก็คิดมาได้ว่า เอ!เราจะมากลัวอยู่ทำไม เราก็เอามือออกเลย แล้วพาพี่ออย ไปยืนที่กำแพง แล้วคราวนี้เราก็เอาตรงนั้นกดที่ตรงนั้นของพี่ออย แต่ข้างนอกอ่ะนะ เราก็จูบและก็เอามื้อเค้นบีบดูดของเธอ ในที่สุดผมก็ไม่อายอีกต่อไป จับเอามือเธอมาแล้วบอกว่า "อยู่เฉยๆ ทำไม" ผมก็เอามือพี่ออยมาถูมาลูบที่เป้าช่วงล่างที่ตุง มากแล้วในขณะนั้น ผมทนไม่ได้อีก มันไม่ถึงใจ ผมจึงรูดซิบออกแล้วบอกว่าเอามันออกมาหน่อยสิครับ พี่ออยก็เอามัน ออกมาแล้วชัก แต่ไม่เหมือนเราชักว่าวเองเลยนะ ไม่รู้สิ เวลาเราชักว่าวมันจะมันกว่า แต่นี่ความรู้สึกแปลกเพราะมีมือเล็กๆ มาจับของเราน่ะ เราก็ยังไม่ได้จับของเธออยู่ดี เราบอกพี่ออยว่าดูดให้หน่อยสิ เธอก็ไม่ยอมอ่ะ วันนั้นก็จบที่ผมสำเร็จ ครั้งต่อมาผมใกล้สอบมิดเทอมแล้ว ก็มาอ่านหนังสือที่หอพี่ออย มันก็ไม่ได้อ่านหรอก เพราะผมก็เห็นพี่ออยนั่งอยู่ที่เตียง ผมก็เข้าไปแล้วบอกว่าขอหวีผมให้นะ หวีไปสักพักเราก็เริ่มอีก คราวนี้กลางวัน ผมจับเธอนอนลงก็เร้าโลม คือผมจะมีความ สุขกับการที่ได้เล้าโลมมากเลย และไม่เบื่อถ้าทำได้ทั้งวัน คราวนี้ผมเอามือล้วงเข้าไปในช่วงล่างขาสั้นของพี่ออย และเอานิ้ว แหย่เข้าไป นี่ก็ครั้งแรกของผมอีก มันลื่นๆ นิ่มๆ นะในช่องนั้นน่ะ ปากผมก็ดูดอยู่ที่เต้านมของพี่ออย มืออีกข้างก็บีบไปด้วย มืออีกข้างก็แหย่และชักเข้าชักออก จนเธอมีน้ำไหลออกมาหลายครั้ง ผมก็เปิดช่วงล่างขาสั้นผมออก แล้วปล่อยแท่งเนื้อที่ แข็งแล้วออกมา เออ..ผมขลิบด้วยนะ ให้พี่ออยจับรูดไปมา ผมมีอารมณ์มาก แต่ก็ยังไม่สำเร็จหรอก ก็ถอดช่วงล่างพี่ออยออก แล้วก็เอาหน้าไปใกล้แล้วเลีย ตัวพี่ออยขาวมากเลย เราบอกพี่ออยว่าอมให้เราหน่อยได้ไหม พี่ออยก็ยังไม่ยอม ผมเริ่มชักเข้า ชักออกโดยรัวนิ้วยิ่งขึ้น พี่ออยบอกผมเบาๆ ว่าพี่ไม่ไหวแล้ว ใส่เถอะ ผมไม่เอาล่ะ เพราะไม่ได้เตรียมถุงยางด้วย กลัวพี่ออย ท้องอีก (เพื่อนๆ ที่อ่านต้องจำไว้นะครับ อย่าประมาท เดี๋ยวผลร้ายจะตามมา) เราก็ทำอย่างนั้นอยู่จนบ่าย ผมก็ขอตัวกลับ คือทำทั้งวันแต่ผมจะสำเร็จครั้งเดียวเอง แต่พี่ออยนี่นับไม่ถ้วนเลย อย่างว่านะครับ ผมอ่านเสพสมบ่มิสมบ่อย เลยได้ความรู้ และประสบการณ์มากเลย เมื่อผมสำเร็จแล้ว ผมก็ยังมาจูบมาทำอะไรต่อได้อีก เราอยากให้ทุกคนคำนึงถึงความรู้สึกของฝ่าย หญิงด้วยนะ เพราะผู้ชายส่วเต้านมนมากจะสำเร็จง่าย แต่ผู้หญิงนั้นต้องเล้าโลมก่อนพอสมควร ถึงนี่จะเป็นครั้งแรก แต่ผมก็ทำ ให้พี่เขาประทับใจและทำกันอยู่หลายครั้ง จนผมปิดเทอมผมก็ไปต่างจังหวัด และผมก็มาคิดว่ามันไม่ใช่ความรักเลย มันเป็น ความใคร่มากกว่านะ ผมบอกพี่ออยว่าผมจะไม่ทำอย่างนั้นอีกแล้ว (ไม่รู้ผมคิดผิดหรือเปล่า เพราะตอนนี้เราเลยต้องมาช่วย ตัวเอง) แฮะๆๆ บายเมื่อเดือนก่อนแฟนผมต้องไปอบรบที่บริษัทผมจึงต้องอยู่คนเดียววันที่แฟนผมเดินทางไปที่กรุงเทพแม่ยายผมก็โทรมาบอกว่าพรุ่งนี้จะมาหาและผมไปส่งแกไปทำธุระหน่อยผมก็ตอบตกลงพอวันรุ่งขึ้นแกก็โทรมาหาผมบอกว่าให้ผมไปรับแกที่บขส.หน่อยผมก็เอารถมอเตอร์ไซด์ไปรับแกพอไปถึงบขส.ก็เห็นแกยืนรออยู่ผมก็ขับรถเข้าไปจอดใกล้ๆแกวันนี้แกใส่ชุดน่ารักมากถึงแม้แกจะมีรูปร่างอวบนิดๆแกใส่เสื้อเป็นผ้าแบบบางๆมองเห็นทะลุข้างในแล้วก็ใส่ช่วงล่างยีนส์รัดรูปมันทำให้เห็นถึงความอวบอัดของแกสัดส่วนแกมองดูแล้วประมาณ37-27-38น่ามากๆๆๆ...แล้วผมก็พาแกไปทำธุระของแกกว่าจะเสร็จก็เกือบค่ำเพราะไปหลายที่จากนั้นผมก็ชวนแกไปหาอะไรทานกันแกก็บอกว่าซื้อไปทานที่ห้องดีกว่าประหยัดดีผมจึงแวะซื้อกับข้าวและกับแกล้มแล้วก็เบียร์อีก6ขวดกลับไปที่ห้องพักเราสองคนกินกันไปคุยกันไปจนลืมว่าแม่แกจะต้องกลับบ้านพอดูเวลาก็เกือบจะทุ่มแล้วรถก็คงจะหมดผมก็เลยบอกแก่ว่าค้างที่นี่ก็ได้เพราะยังไงแฟนผมก็ไม่อยู่แกเลยก็ตกลงและก็โทรไปบอกทางบ้านว่าจะนอนค้างกับผมเพราะไม่มีรถกลับแล้วแล้วเราก็กินเบียร์กันจนหมด6ขวดดูแกก็คงจะเมาได้ที่แม่ยายผมบอกว่าอยากจะอาบน้ำอบก็เลยเอาผ้าเช็ดตัวมาให้แกแล้วแกก็ลุกขึ้นไปอายน้ำโดยที่ห้องพักผมเป็นแบบห้องน้ำในตัวแกก็ถอดเสื้อผ้าแกกองไว้ที่หน้าห้องน้ำแล้วเข้าไปอาบน้ำพอแกอาบน้ำเสร็จผมก็เข้าไปอาบต่อกลับออกมาเห็นแกใส่ชุดนอนของแฟนผมแบบบางๆนั่งดูทีวีอยู่ผมสั่งเกตุเห็นแกไม่ได้ใส่ชุดชั้นในผมก็ทำเป็นเฉยๆแล้วก็เปลี่ยนผ้าแล้วไปนั่งใกล้ๆแกตัวแกหอมมากคงจะใส่น้ำหอมของแฟนผมมันทำให้ผมเริ่มแข็งเราดูละครไปด้วยกันสักพักแกก็ถามผมว่าแฟนผมไปกี่วันผมบอกว่า3-4วันครับคงเหงาละสิก็นิดหน่อยครับแต่ก็มีแม่มาอยู่เป็นเพื่อนแล้วนี่ครับอยู่กับแม่ก็เหมือนอยู่กับลูกละครับปากชั่งพูดจริงนะเราแต่แม่จะสู้ลูกสาวได้หรือแกออกอย่างนี้โบราณว่าขิงยิ่งแก่ยิ่งเผ็ดนะแม่แต่ไม่รู้จะจริงหรือเปล่าแม่ยายก็บอกว่าถ้าไม่ลองจะรู้หรือว่าเผ็ดไหมฟังแกพูดเหมือแกให้ท่าผมว่าแล้วผมก็เอามือโอบกอดแกเข้ามาแนบกับตัวผมแล้วผมก็บอกว่าวันนี้แม่หอมจังเลยครับผมขอมีคามสุขกับแม่สักครั้งนะครับแกพยักหน้าแล้วผมก็แลกจูบกับแกเราแลกลิ้นกันอย่างเมามันส่วเต้านมนมือผมก็ลูบไล้ไปทั่วตัวแกจากหน้าอกที่ใหญ่ของแกเลื่อนลงไปถึงหน้าท้องไปจนถึงของแกซึ่งของแกมีขนขึ้นปกคลุมเล็กน้อยแล้วผมก็เอามือบี้เม็ดแตดแกแกคางออกมาเบาๆโอย...เสียวจังเลยลูกจ่าแม่เสียวแตดจังเลยบี้แรงๆเลยผัวจ๋าแล้วแกก็เอามือมาจับขนาด6นิ้วของผมรูดขึ้นรูดลงจากนั้นผมก็จับแกอ้าขาออกแล้วก็ค่อยๆเลียของแม่ยายผมแม่ยายผมเริ่มครางออกมาเสียงดังโอย...เสียจังเลยผัวขาเมียเสียวจังเลยโอย..เมียสักทีสิผัวขาผมมองดูน้ำเงี่ยนของแม่ยายผมไหลออกมาจนเต็มรูของแกผมจัดการเลียจนหมดจากนั้นผมก็เปลี่ยเต้านมนมาเป็นท่า69ให้แม่ยายผมขึ้นอยู่ข้างบนแกทั้งดูดทั้งเลียหัวผมเสียวไปหมดแล้วแม่ยายผมก็ขึ้นคล่อมตัวผมแล้วเอาของแกค่อยๆหย่อนลงมาเสียบผมอย่างค่อยๆจนผมมันหายเข้าไปอยู๋ในแกจนหมดแล้วแกก็ค่อยๆโยกเริ่มจากช้าๆและค่อยๆเร็วขึ้นๆปากแกก็ครางไปเรื่อยๆโอย..มันดีจังเลยไม่โดเต้านมนมานานแล้ววันนี้ขอเสียวสุดๆเถอะโอย...ผัวจ๋าเมียน้ำจะแตกแล้วผัวเป็นยังไงบ้างเมียมันไหมมัเต้านมนมากจ๊ะเมียจ๋าติดดีด้วยเสียวคจังเลยโอย...ผัวเสียวเหลือเกินแล้วผมก็เปลี่ยนท่ามาเอาท่าหมาท่านี้แม่ยายผมครางเสียงดังมากๆแกบอกว่าชอบท่านี้มากเพราะมันเข้าลึกสุดๆโอย..ผ้วจ๋าเมียแรงๆเลยไม่ต้องกลัวพังเมียสู้ไหวอยู่แล้วผมโยกเอวแรงๆต่ออีกสามสี่ครั้งดูแม่ยายผมเกร็งตัวคงจะเสร็จแต่ผมยังไม่เสร็จแกบอกว่าขออมผมต่อผมจึงถอดออกจากรูของแกเอามาให้แกอมแม่ยายผมอมสุดยอดมากแกทั้งดูดทั้งเลียรูดขึ้นรูดลงจนน้ำผมแตกคาปากแกแกก็กลืนกินน้ำผมจนหมดจากนั้นเราก็นอนกอดกันคุยกันสักพักของผมเริ่มแข็งขึ้เต้านมนมาอีกคราวนี้แกบอดให้ผมรูตูดแกมัเต้านมนมากรูตูดแกทั้งตอดทั้งรัดผมจนผมทนไม่ไหวน้ำแตกคารูตูดแกอีกรอบส่วนแกนั้นเสร็จไปอีกสามรอบคืนนั้นเราก็นอนกอดกันทั้งคืนจนรุ่งเช้าผมสะดุ้งตื่นขึ้เต้านมนมารู้สึกว่ามีอะไรมากวนที่ผมพอผมลืมตาขึ้เต้านมนมาเป็นแม่ยายผมกำลังจับผมรูดขึ้นรูดลงและมันก็เริ่มแข็งตัวแล้วผมก็จัดการกับแม่ยายของผมอีก2รอบจนหมดแรงไปเลยคราวหน้าจะมาเล่าถึงเรื่องแม่ยายพาเพื่อนแกมาให้ผมด้วยจนผมไขจับไปหลายวัน          รวม soe sora aoi mediafire เสียวกับ หนังเอ็กซ์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21