ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๊เกาหลี lee pa nee หน้าน่ารักแล้วแตดยังน่ารักอีกน่าล่อจิงๆ รูมเมทชักว่าว[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 278 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มาดูนี่ดิ การ์ตูนโป้, ดูหนังโป๊เกาหลี lee pa nee ที่ทำงานผมเป็นบริษัทขนาดเล็ก มีพนักงาน 7-8 คน โดยมีผู้จัดการทั่วไปคือพี่อ๋อย พี่เค้าอายุประมาณ 33 แล้ว ยังไม่มีเเฟน พี่อ๋อยเป็นคนสูง ขาว และหุ่นดีมาก และที่สำคัญชอบแต่งตัว เซ็กซี่ เวลาทำงานพี่เค้าจะไม่ค่อยระมัดระวังเท่าไหร่ บางทีก้มหน้าลงมาคุยกับผมก็ไม่ได้ระวังมักจะทำเต้าหกให้ผมเห็น บางทีก้มลงเก็บของ หรือรับโทรศัพท์ ผมมักจะฉวยโอกาสแอบดูขาอ่อนอยู่เสมอ ทั้งตั้งใจมองและแอบชำเลือง จเต้าาวันนึงเกิดเหตุไม่คาดฝันขึ้นคือ ที่ออฟฟิศจะมีห้องน้ำอยู่ห้องเดียว วันนั้นผมปวดฉี่จึงเดินไปเข้าห้องน้ำ ปกติห้องน้ำถ้าไม่มีคนเข้าจะปิดอยู่ ถ้ามีคนเข้าก็จะล็อคห้องไว้ วันนั้นผมเอื้อมมือไปเปิดห้องน้ำ ปรากฏว่าพี่อ๋อยกำลังทำธุระอยู่ พอผมเปิดเข้าไปพี่อ๋อยก็รีบลุกขึ้นดึงกระโปรงลงมาปิดของสงวนไว้ แต่ก็ยังช้าไปอยู่ดี ผมใช้เวลาชั่ววินาทีที่ทำท่าตะลึงอยู่มองสำรวจที่นาผืนน้อยของพี่อ๋อยซึ่งมีหญ้าขึ้นอยู่รกครึ้ม ผมตะลึงจนพี่อ๋อยดึงกระโปรงลงปิด โดยที่กกน.ยังคาอยู่ที่หัวเข่า วันนี้พี่อ๋อยใส่กระโปรงสั้นด้วย ผมก็ยังจ้องอยู่จนพี่อ๋อยร้องทักว่าจะมองไปถึงไหน ผมจึงรู้สึกตัวรีบขอโทษขอโพย แล้วก็บอกว่าเข้าห้องน้ำทำไมไม่ล็อคประตู แล้วผมก็เดินกลับมาทำงานต่อ พอพี่อ๋อยกลับออกมาผมจึงเข้าไปฉี่ในห้องน้ำ ระหว่างนั้นก็นึงถึงเรื่องที่พึ่งเกิดแล้วก็จินตนาการว่ากำลังอึ้บพี่อ๋อยในห้องน้ำ แล้วผมก็ทำร้ายตัวเองจนเสร็จแล้วผมก็กลับออกมานั่งทำงานต่อ ในใจก็นึกหาแผนเผด็จศึกพี่อ๋อยให้ได้ซึ่งก็มีโอกาสอยู่ไม่น้อยเพราะพี่อ๋อยมักจะทำงานจนค่ำแล้วกลับเป็นคนสุดท้าย และเป็นคนปิดออฟฟิศแทบทุกวัน วันนึงพอถึงเวลาเลิกงาน 5 โมงเย็นผมก็ถ่วงเวลานั่งเปิดอินเตอร์เนตอ่านประสบการณ์เสียวที่เพื่อนๆ ส่งเข้ามา ส่วนพนักงานคนอื่นๆ ก็ทยอยกันกลับบ้านไปจนกระทั่งเหลือพี่อ๋อยกับผมแค่สองคน ระหว่างที่ผมกำลังอ่านเพลินๆ อยู่นั้นพี่อ๋อยก็เข้ามาทักว่าดูอะไรอยู่ ผมก็เลยบอกทีเล่นทีจริงไปว่าอ่านประสบการณ์เสียวอยู่ จะอ่านดูมั้ยล่ะ ว่าแล้วก็ลากเก้าอี้อีกตัวมาให้พี่อ๋อยนั่ง พี่อ๋อยก็นั่งอ่านแล้วก็หน้าแดงบอกว่าอ่านอะไรก็ไม่รู้ แต่ตาก็ยังจ้องไปที่หน้าจอไม่กระพริบ พอพี่อ๋อยอ่านไปได้สักครู่ก็เริ่มมีเสียงหายใจหนักๆ ผมมองพี่อ๋อยเห็นอกกระเพื่อมขึ้นลงเนื่องจากหายใจเเรง ผมเห็นดังนั้นจึงเอื้อมมือไปวางไว้ที่หัวเข่าแล้วลูบเบาๆ พี่อ๋อยก็เฉยๆไม่ว่าอะไร ผมจึงเลื่อเต้าือขึ้นไปที่ขาอ่อนลูบไล้ไปมา มือของผมร้อนผ่าวลูบไล้ขาอ่อนที่นุ่มนิ่มนวลเนียน ผมลูบไล้ลึกเข้าไปแล้วก็เลยไปถึงขอบกุงเกงใน ตอนนี้ใจผมเต้นตูมตาม ผมลูบไล้ไปที่ด้านนอกกุงเกงในที่เรียบลื่น พยายามไล่นิ้วไปตามร่องเสียวผ่านกุงเกงในตัวบาง ผมไล้จนเจอเม็ดเสียว จึงใช้นิ้วเขี่ยเบาๆ “อา…” พี่อ๋อยส่งเสียงคราง ผมรู้สึกถึงความเปียกชื้นขณะที่ลูบไล้อยู่ภายนอก ผมดึงมือพี่อ๋อยมาที่เป้ากุงเกงของผมบ้าง พี่อ๋อยก็ลูบไปมา บางจังหวะก็ขยำแล้วกำมันไว้แน่น เจ้ามังกรของผมพองเต็มไม้เต็มมือพีอ๋อย ผมรอจนพี่อ๋อยอ่านจนจบเรื่อง “ไปที่ห้องประชุมดีกว่าครับ” ผมจูงมือพี่อ๋อยไปในห้องประชุม แล้วผมก็อุ้มพี่อ๋อยให้นั่งบนโต๊ะห้อยขาลงมาส่วนผมนั่งบนเก้าอี้ มือผมลูบไล้ที่ปลีน่องที่ขาวนวล ส่วนพี่อ๋อยถอดเสื้อสูทตัวนอกออกเหลือแต่เสื้อเกาะอกสีเนื้อข้างใน ผมมองหน้าพี่อ๋อย แล้วเอื้อมมือไปสัมผัสกับประทุมถันขนาดเต็มไม้เต็มมือ ผมรู้สึกถึงความอวบหยุ่นนุ่มนวล เพราะว่าพี่อ๋อยไม่ได้ใส่ชุดชั้นใน คงเป็นเพราะใส่เสื้อนอกทับอยู่ ผมคลึงหน้าอกพร้อมกับเขี่ยหัวเต้าพี่อ๋อยที่แข้งเป็นเม็ดดันเสื้อขึ้เต้าา “อา… “ พี่อ๋อยส่งเสียงครางแอ่นอกสู้มือผม ผมเคล้นคลึงสักพักนึงจึงรูดเสื้อเกาะอกลงมากองไว้ที่เอวพี่อ๋อย หน้าอกของพี่อ๋อยจึงปรากฏแก่สายตาของผม หน้าอกพี่อ๋อยขาวเนียนนวล ขนาดอม้วยสายตาคงจะประมาณ 35 นิ้ว หน้าอกพี่อ๋อยค่อนข้างคล้อยลงนิดหน่อย แต่เม็ดทับทิมที่ประดับบนยอดอกมีสีแดง เป็นจะงอยเชิดชูชันด้วยความกระสันต์ ผมตะลึงไปชั่วขณะแต่พอรู้สึกตัวก็ฝังหน้าเข้าไปที่กลางร่องอก พี่อ๋อยโอบรอบคอแล้วรัดเข้าไปให้หน้าผมแนบกับหน้าอก “อมพี่แรงๆ เลยนะเจ..อา..” พอพี่อ๋อยคลายมือออกผมก็เริ่มทำงานด้วยการฝังจมูกที่กลางร่องอก ดอมดมความหอมจากโฟโมสทั้งซ้ายและขวา แล้วก็เริ่มไล่ลิ้นจากฐานเต้าไล้วนขึ้นสู่ปลายยอด ผมละเลงลิ้นที่หัวเต้าสีแดงทั้งสองข้าง พร้อมกับอ้าปากงับ พี่อ๋อยแอ่นอกสู้ มือก็ลูบไล้ไปตามเส้นผมของผม “โอ้ว… อา.. อร่อยมั้ยค๊ะ… อมพี่แรงๆ เลยค่ะ… อา..” พี่อ๋อยส่งเสียงครางลั่น ผมยังคงซุกไซ้หน้าอกพี่อ๋อยทั้งสองข้าง มือผมที่ว่างอยู่ก็ค่อยๆ รูดกุงเกงในพี่อ๋อยออก ผมเริ่มลากลิ้นจากเนินอก ไล่ลงมาสู่เนินหน้าท้องที่เรียบลื่น แยงลิ้นลงไปที่สะดือ “อุ๊ย” พี่อ๋อยสะดุ้งเพราะจั๊กกะจี้ ผมลากลิ้นวนเวียนอยู่ที่รอบสะดือ พี่อ๋อยส่ายเอวไปมาด้วยความเงี่ยนซ่าน “อา…” ผมเริ่มลากลิ้นต่ำลงมาจเต้าาเจอเสื้อที่กองอยู่ที่เอว ผมเงยหน้าขึ้นขณะที่พี่อ๋อยถลกกระโปรงขึ้นเพื่อที่ผมจะปฏิบัติการได้สะดวก ที่นาผืนน้อยของพี่อ๋อยยังปิดสนินแนบชิด มีน้ำเสียวไหลนองออกมาจากรอยแยก มีไรขนเรียบนุ่มขึ้นอยู่ด้านบน ผมก้มหน้าลงดอมดมที่นาผืนน้อยได้กลิ่นสาบสาวใหญ่โชยขึ้เต้าายิ่งสร้างอารมณ์ให้ผมมากขึ้น ผมเริ่มใช้ลิ้นเลียไปที่รอบๆ ลากลิ้นซอกซอนไปที่โคนขา แล้วไล่ลิ้นลงมาที่ขาอ่อน “อูย… เสียวจังเลยเจจ๋า..” พี่อ๋อยส่งเสียงครางด้วยความเงี่ยน ผมสังเกตเห็นขนพี่อ๋อยลุกชูชัน ผมลากลิ้นย้อนกลับขึ้นไปที่เนินโคก “อา… เจจ๋า เลียตรงนั้นให้พี่สิคะ…ซี๊ดด….” พี่อ๋อยแยกขาออกกว้าง ที่นาผืนน้อยที่แนบชิดอยู่ก็แยกออก ปุ่มกระสันต์ของพี่อ๋อยโผล่ออกมาจากกลางรอยแยกที่เจิ่งนองไปด้วยน้ำเสียว ผมไล่ลิ้นที่แคมทั้งสองข้าง พอลากลิ้นจนถึงเม็ดเสียว ก็เม้มปากอมเม็ดเสียวของพี่อ๋อย “โอ้ว…ซี๊ดด……” พี่อ๋อยร้องกรีดพร้อมกับส่ายเอวไปมาด้วยความเงี่ยน มือพี่อ๋อยกดหัวผมลงพร้อมกับแอ่นโคกมาบดขยี้กับลิ้นของผม มือผมที่ว่างอยู่ก็เอื้อมไปเคล้นคลึงที่หน้าอกทั้งสองข้างที่แกว่งไปมา ส่วนนี้วก็เขี่ยที่จะงอยเม็ดปทุม ผมลากลิ้นยาวผ่านไปตามร่องแคมขึ้นลงช้าๆ “อา..สุดยอดเลยที่รักขา แยงลิ้นเข้าไปลึกๆ ค่ะ.. พี่เสียว…อา..” พี่อ๋อยซูดปากพร้อมกับร่อนสะโพกไปตามจังหวะแยงลิ้น ผมสลับด้วยการระรัวลิ้นที่เม็ดเสียวพร้อมกับขบเม้มเป็นบางจังหวะ น้ำเสียวพี่อ๋อยหลั่งไหลลงมาไม่ขาดสาย ผมเกร็งลิ้นแล้วแยงเข้าไปในร่องแล้วคว้าว “โอ้ย..พี่จะขาดใจแล้ว อา… “ ตอนนี้พี่อ๋อยส่งเสียงครางลั่น ขาทั้งสองข้างโอบรอบตัวผมไว้ มือก็กดหัวผมลงพร้อมกับแอ่นเนินบดกับปากผม “ อา..อา..อา…เร็วเข้า เม้มแรงๆ เลย พี่จะเสร็จแล้ว” จังหวะนี้ผมเม้มที่เม็ดเสียวปดปากลงไปที่ร่องเสียว พีอ๋อยกดหัวผมแอ่นเนินเนื้อแล้วส่งเสียงครางยาว “อา….เจจ๋าาา…พี่ออกแล้ววว…ซี๊ดดด…..” พี่อ๋อยเกร็งตัวและผมสัมผัสกับการกระตุกระริกของเนินเนื้อพี่อ๋อย สักพักพี่อ๋อยก็ผ่อนคลายลงพร้อมกับถอนหายใจยาว ปากผมเลอะน้ำสวาทเต็มไปหมด พี่อ๋อยจึงเอาเสื้อนอกมาเช็ดปากให้ผม แล้วก็ดึงมือผมให้ลุกขึ้นยืน “ของพี่อ๋อยอร่อยจริงๆ ครับ น้ำพี่ยิ่งหวาน” “บ้า..พูดอะไรก็ไม่รู้” ผมยิ้มแล้วจึงก้มหน้าลงประทับจูบแล้วสอดลิ้นเข้าไปในปากพี่อ๋อย ลิ้นของเราพันระรัวใส่กัน ผมแยงลิ้นเข้าไปก็ถูกพี่อ๋อยอมลิ้นผมอย่างอมดื่ม เรากอดกันแน่น พี่อ๋อยเอาหน้าอกมาเบียดกับอกผม ส่วเต้าือผมก็บีบเคล้นที่ก้นหนั่นแน่นของพี่อ๋อย แล้วพี่อ๋อยก็เอื้อมมือมารูดซิปถอดกุงเกงผมออก จากนั้นก็ผลักผมลงนั่งเก้าอี้ตัวเดิม เจ้ามังกรของผมตอนนี้ผงาดเต็มที่ “อืม ขอพี่ทำให้เจบ้างนะคะ” แล้วพี่อ๋อยก็เอามือมารูดขึ้นลง แล้วทรุดตัวลงนั่งข้างหน้าผมตาจ้องเขม็งไปที่เจ้ามังกร แล้วพี่อ๋อยก็บรรจงจูบที่หัวมังกรแล้วแลบลิ้นออกมาตวัดไปรอบๆ หัวหยัก “อือมม…พี่อ๋อยครับ ผมเสียววว..” พี่อ๋อยลากลิ้นผ่านตามความยาวประมาณหกนิ้วครึ่งลงไปจนถึงโคน ทั้งเลียและอมลูกบอลทั้งสองข้าง แล้วก็ไล่ลิ้นกลับสู่ปลายยอดอีกครั้ง จากนั้นจึงอ้าปากอมหัวมังกรไว้ ปากและลิ้นของพี่อ๋อยนุ่มละมุนยามสัมผัสกับหัวมังกร แล้วพี่อ๋อยก็ค่อยๆกลืนกินเจ้ามังกรเข้าไปช้าๆ ริมฝีปากของพี่อ๋อยบางเฉียบค่อยๆ รูดผ่านลำมังกรจนถึงโคน ผมรู้สึกได้ถึงหัวมังกรที่ค่อยรูดเข้าไปจนสุดคอแตด พี่อ๋อยอมและตวัดลิ้นไปมาขณะที่มังกรคับอยู่เต็มปาก ผมรู้สึกถึงความอบอุ่นในช่องปากของพี่อ๋อย “อูว…ซี๊ดด….” ผมเสียวจนต้องร้องครางออกมา แล้วพี่อ๋อยก็เริ่มผงกหัวขึ้นลงอย่างช้าๆ รูดปากกับเจ้ามังกรใหญ่ แล้วพี่อ๋อยก็เพิ่มความเร็วมากขึ้น “อา… สุดยอดเลยครับพี่.. “ ความรู้สึกในตอนนี้เหมือนเจ้ามังกรกำลังมุดถ้ำสวาทอยู่ ผมอดไม่ได้จนต้องกระเด้งรับจังหวะที่พี่อ๋อยผงกหัวลง ผมเอื้อมมือมาลูบไล้เส้นผมดำยาวของพี่อ๋อย แล้วเหนี่ยวรั้งไว้ขณะผมกระแทกมังกรเข้าปากพี่อ๋อย “โอยพี่… เสียวสุดๆ เลยครับ จะไม่ไหวแล้ว” พี่อ๋อยยิ่งเร่งจังหวะเร็วขึ้น ผมกระเด้งท่อนเนื้ออัดเข้าปากพี่อ๋อยถี่ยิบ “โอ้ว.. จะออกแล้ว” พี่อ๋อยรู้ทันว่าผมกำลังจะเสร็จ ก็เอามือมาบีบที่โคนไว้ แต่กระนั้นด้วยความเงี่ยนที่พี่อ๋อยอมหัวมังกรผมอยู่ ทำให้ผมกลั้นไม่ไหวกระฉูดเข้าไปในปากพี่อ๋อยบางส่วน แต่ขณะที่ส่วนใหญ่ผมยังอั้นไว้ได้ พี่อ๋อยกลืนน้ำสวาทลงไป “เลียให้พี่อีกทีสิค๊ะ” ว่าแล้วลุกขึ้นยืนพร้อมกับถลกกระโปรงขึ้น เดินเข้ามาจนเนินสวาทมาชิดกับหน้าผม ผมละเลงลิ้นอีกรอบจนที่นาของพี่อ๋อยชุ่มฉ่ำน้ำเสียวหลั่งนอง ส่วนเจ้ามังกรผมถึงแม้จะกระฉูดออกไปแล้ว แต่ก็ยังแข็งตัวอยู่ พี่อ๋อยเอื้อมมือมาจับลำมังกรพร้อมๆ กับค่อยๆทรุดตัวลง เมื่อเจ้ามังกรจ่ออยู่ที่ปากถ้ำ พี่อ๋อยก็เริ่มทิ้งตัวลงช้าๆ เจ้ามังกรค่อยๆ ชำแรกตัวผ่านปากถ้ำเข้าไป “อา…. “ พี่อ๋อยแหงนหน้าส่งเสียงครางฮือ “สุดยอดเลยพี่” รูสวาทของพี่อ๋อยฟิตเหมือนของเด็กสาว ผมรู้สึกว่าหัวมังกรค่อยๆ แทรกตัวเข้าไปในรอยแยก ครูดผ่านไปกับผนังถ้ำสวาที่บีบรัดรึงเจ้ามังกร ปากถ้ำสวาทพี่อ๋อยก็รัดรูดผ่านกลางลำมังกรไปจนถึงโคน ผมสัมผัสความอบอุ่นชุ่มชื้นและนุ่มนิ่มในถ้ำสวาท จนในที่สุดมันก็กลืนเข้าไปจนสุดความยาว เนินเนื้อพี่อ๋อยบดขยี้อยู่กับกลางลำตัวผม ผมรู้สึกว่าปลายถ้ำตอดและขมิบรัดที่หัวมังกร ภายในถ้ำสวาทของพี่อ๋อยทั้งนุ่มและอบอุ่น แล้วพี่อ๋อยก็เริ่มบดสะโพกแล้วส่ายไปมา ส่วนผมพยายามดึงรั้งตัวพี่อ๋อยลงพร้อมกับแอ่นเอวให้เจ้ามังกรมุดถ้ำเข้าไปให้ลึกที่สุด พี่อ๋อยแลบลิ้นยาวเรียวสีชมพูออกมาอย่างเชื้อเชิญ ผมจึงแลบลิ้นออกไปสัมผัสกับลิ้นพี่อ๋อย ผมรู้สึกว่ามันหวานละมุนจนต้องอมเข้ามาในปาก ผมอมความหวานจากลิ้นพี่อ๋อย ขณะที่ส่วนล่างของเรายังบดกันอยู่ แล้วพี้อ๋อยก็เริ่มยกตัวขึ้น ปากถ้ำพี่อ๋อยรูดแท่งเนื้อผม หัวมังกรครูดกับผนังถ้ำสร้างความเงี่ยนจนผมต้องร้องครางออกมาดังๆพร้อมกับพี่อ๋อย “อา….” จากนั้นพี่อ๋อยจึงเริ่มเร่งความเร็วขย่มเจ้ามังกร หน้าอกพี่อ๋อยกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะกระแทกตัวลง ผมเห็นดังนั้นจึงอ้าปากไล่งับเม็ดโฟโมส พี่อ๋อยเร่งความเร็วมากขึ้น พร้อมกับแอ่นอกรับการซุกไซ้ของผม “อา..ซี๊ด…แน่นจังเลยที่รักจ๋า เด้งสวนขึ้เต้าาแรงๆ เลยค่ะ อา อา….” พี่อ๋อยแหงนหน้าส่งเสียงร้องครางกระเส่า พี่อ๋อยกระเด้งตัวขึ้นลงขย่มผมอย่างแรง “อา อา โอย พี่..จะ…เสร็จแล้ว…ซี๊ด…” จนในที่สุดพี่อ๋อยก็ที้งตัวลงกระแทกสุดแรง บดขยี้เนินเนื้อลงมากับเจ้ามังกร “อาาาาา………” พี่อ๋อยกระตุกเกร็งผวาเข้ากอดผมแน่น ผมรู้สึกว่าข้างในถ้ำขมิบและบีบรัดเจ้ามังกรอย่างรุนแรง พี่อ๋อยกอดผมไว้หอบหายใจอย่างเหน็ดเหนื่อย ส่วนผมยังไม่เสร็จในรอบนี้คงเพราะกระฉูดไปก่อนหน้านี้แล้ว ผมปล่อยให้พี่อ๋อยพักสักครู่แล้วอุ้มพี่อ๋อยขึ้นบนโต๊ะประชุม ผมให้พี่อ๋อยนั่งโก้งโค้งอยู่บนโด๊ะแล้วผมเข้าไปยืนประชิดทางด้านหลัง มองจากทางนี้เนินเนื้อพี่อ๋อยปลิ้นออกมาโชว์ปุ่มกระสันต์ โคกเนินของพี่อ๋อยยังชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเสียวที่ถะถั่งออกมา ผมเอื้อมมือไปเขี่ยเบาๆ “อุ้ย อา..” พี่อ๋อยส่ายสะโพกด้วยความเงี่ยน น้ำเสียวพี่อ๋อยเอ่อล้นออกมาอีกครั้ง ผมจึงจับมังกรไปจ่อที่ปากถ้ำ แล้วแทรกเข้าไปช้าจนสุดลำ ท่านี้เจ้ามังกรมุดถ้ำเข้าไปได้ลึกมาก และถ้ำก็บีบรัดเจ้ามังกรอย่างแนบแน่น ผมเร่งความเร็วขึ้นโดยที่พี่อ๋อยกระแทกรับทุกครั้งที่ผมกระเด้งเอว เสียงเรากระแทกกันดังผั่บๆ “อา… แรงๆ เลยที่รักขา… โอว…ซี้ด..” พี่อ๋อยเชิดหน้าสูดปากครางกระเส่า หน้าอกพี่อ๋อยแกว่งไกวไปมาตามจังหวะกระแทก ผมกระแทกอยู่สักพักพี่อ๋อยก็ชันตัวลุกขึ้นอยู่ในท่าคุกเข่า แล้วพี่อ๋อยก็หันหน้ามาแลกจูบกับผม โดยที่ผมก็ยังขยับมังกรมุดถ้ำอยู่ มือผมขยำหน้าอกทั้งสองข้างเหมือนจะให้เเหลกเหลวคามือ “อา..เร็วๆ เลยที่รัก…พี่จะออกอีกแล้ว..” ผมผลักพี่อ๋อยให้ก้มลงโก้งโค้งตามเดิม แล้วเอามือจับเอวพี่อ๋อยไว้แล้วดึงเข้ามาขณะที่ผมกระแทกมังกรเข้าไป “ อา..ที่รักจ๋า พี่เสร็จแล้ว อาาาา……” ความเงี่ยนวิ่งจี๊ดมาที่หัวมังกร ผมจึงชะลอไว้เพราะผมก็เกือบแล้วเหมือนกัน พี่อ๋อยทิ้งตัวลงนอนคว่ำหอบหายใจหนักหน่วง ผมไม่รอช้าจับตัวพี่อ๋อยพลิกให้นอนหงาย แล้วดึงเอวพี่อ๋อยมาจนชิดขอบโต๊ะประชุม ผมจับพี่อ๋อยงอเข่าแล้วถ่างขาออก “อูย…ที่รักจ๋าขอพี่พักก่อนสิคะ ยังเสียวไม่หายเลยเนี่ย อา..” ผมไม่สนใจรีบจับเจ้ามังกรกดเข้าไปตรงรอยแยกที่ตอนนี้เป็นรูกลม ผมกระแทกเจ้ามังกรเข้าไปจเต้าิดด้าม “ว้าย ซี๊ด…. “ แล้วผมก็เริ่มซอยก้นยิกๆ “โอ้ย..หยุดก่อน อา อา…. พี่เสียวจะไม่ไหวแล้ว…” ผมไม่สนใจเสียงพี่อ๋อยร้องครางกระแทกเข้าไปไม่ยั้ง “อ้า..อา..โอย……ออกอีกแล้ว…….” พี่อ๋อยเสร็จติดๆ กันอีกรอบ “โอย..ไม่ไหวแล้ว..พอก่อนพี่ไม่ไหวแล้ว…” ผมจับขาพี่อ๋อยพาดบ่าไว้ เพื่อมือจะได้ว่างไปเคล้นคลึงหน้าอกพี่อ๋อย “ อา.. อา..” พี่อ๋อยส่งเสียงครางลั่นสะบัดหน้าไปมา พี่อ๋อยกระเด้งสวนทุกครั้งตอนผมแทงมังกรเข้าไป ผมละมือจากหน้าอกมาจับขาพี่อ๋อยถ่างออกแล้วดันไปข้างหน้าให้แนบกับลำตัวทำให้เนินเนื้อพี่อ๋อยลอยเด่นขึ้เต้าา ผมกระเเทกมังกรเข้าไปอย่างแรง “โอยที่รักขา…มันเข้าลึกมากเลยค่ะ แรงๆ เลยค่ะ อา…” ผมเร่งจังหวะเร็วขึ้น หน้าอกพี่อ๋อยกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะกระเด้าเอว “อูย….จะออกอีกแล้ว….อา…..” พี่อ๋อยกระตุกเกร็งตัว ภายในถ้ำบีบรัดเจ้ามังกรที่วิ่งเข้าออกอยู่ ผมรีบกระแทกเพื่อที่จะตามให้ทัน “พี่อ๋อยผมก็จะออกแล้ว อา…” ผมสาวเข้าออกอีก 5-6 ที “เอาออกข้างนอกนะ” ผมกระแทกทิ้งทวนแล้วสาวมังกรออกมาพาดบนเนินเนื้อพี่อ๋อย แล้วเจ้ามังกรก็ผงกหัวพ่นพิษไปไกลกระเด็นเต็มหน้าและอกพี่อ๋อย “อา….พี่อ๋อยจ๋า…..แตดพี่สุดยอดจริงๆ เย็ดไม่เบื่อเลยครับ” พี่อ๋อยแลบลิ้นเลียน้ำผมที่ติดอยู่ที่แก้มเข้าปากไป ส่วเต้าือก็ละเลงน้ำเสียวของผมที่เลอะอยู่บนตัว ผมเอนตัวนอนราบแนบไปบนตัวพี่อ๋อยที่หอบหายใจอย่างเหน็ดเหนื่อย ตั้งแต่นั้เต้าาผมก็เล่นเสียวกับพี่อ๋อยแทบทุกวันหลังเลิกงาน บางทีทนไม่ไหวก็ตอนพักเที่ยงในห้องน้ำ ผมเล่นเสียวกับพี่อ๋อยแทบทุกที่ในออฟฟิศ ทั้งบนโต๊ะทำงานของผม โต๊ะเจ้านาย ที่โซฟารับแขก บางทีก็ทำกันในลิฟต์ ทางหนีไฟ หรือไม่ก็บนดาดฟ้า เราเอากันไม่เคยเบื่อเลยครับ       ojkwxme'kofh;p0y'8iy[    น่าไปทำงานด้วยจังครับ     พี่แก้วกลับผู้คุมชายคนนั้นพาดิฉันเดินออกจากห้อง ผ่านทางเดินเล็กๆแล้วเลี้ยวไปในทางแยกแห่งหนึ่ง ระหว่างทางผู้คุมชายคนนั้นพูดกับดิฉัน “คุณรุ้งรู้มั๊ยว่าผมชื่นชมคุณมากเลย ผมเคยเป็นนายแบบเดินร่วมกับคุณด้วยนะ” แล้วเขาก็เอ่ยถึงงานประกวดนายแบบแห่งหนึ่ง ซึ่งทำให้ดิฉันปล่อยเสียงหัวเราะอันแสบแก้วหู “คุณพระช่วย พวกสมัครเล่น” คำเยาะเย้ยของดิฉันทำให้เขาหน้าแดงด้วยความเขิน พี่แก้วบีบแขนดิฉันเบาๆ ทำให้ดิฉันรู้สึกตัว และสำนึกเสียใจกับคำพูดถากถางของตัวเอง ความตึงเครียดทำให้ดิฉันกลายเป็นคนก้าวร้าวมากขึ้นทุกที เราเดินอย่างเงียบๆเลี้ยวเข้ามาตรงทางเดินใหญ่แล้วก็ขึ้นบันไดไปสองทอด อากาศในช่วงนี้มีกลิ่นของฝุ่นและเหม็นอับ ที่ผนังมีปูนถลอกเป็นหย่อมๆขณะที่เราขึ้นบันไดไปเดินไปที่หน้าประตูและกดออด ประตูถูกไขออก แล้วผู้คุมอีกคนหนึ่งก็ชะโงกหัวออกมา “พัศดีให้พานักโทษมาขังเดี่ยว” ผู้คุมชายคนนั้นพูด ผู้คุมหญิงคนนั้นพยักหน้า “ไปที่ห้องหมายเลยเจ็ด” เธอพูดพลางส่งกุญแจดอกหนึ่งให้ ผู้คุมชายรับไว้แล้วพาดิฉันเดินเข้าไป หยุดอยู่ที่หน้าห้องซึ่งอยู่เกือบจะในสุด “ถอดเสื้อผ้าออก” ผู้คุมชายคนนั้นหัเต้าาบอก ดิฉันขมวดคิ้วหัเต้าามองพี่แก้วเป็นเชิงถาม “เคยมีนักโทษแอบเอามีดเข้าไปข้างในแล้วฆ่าตัวตาย ดังนั้นนักโทษเดี่ยวจะไม่ได้รับอนุญาตให้ใส่เสื้อผ้าอยู่คนเดียว เพื่อป้องกันการแอบเอาอาวุธเข้าไปข้างใน” พี่แก้วอธิบาย “ถ้างั้นก็ให้เขาออกไปก่อนซิ” ดิฉันพูด พี่แก้วหันไปทางนักโทษคนนั้น “คุณจะช่วยออกไปก่อนได้มั๊ย” เธอพูดอย่างสุภาพ แต่เขาสั่นหัว “ขอโทษ ผมต้องอยู่ มันเป็นกฏ” พี่แก้วพยักหน้าหัเต้าาทางดิฉัน “ถอดเถอะรุ้ง” ดิฉันรู้ว่าไม่มีทางเลี่ยง จึงหันหลังรีบถอดเสื้อผ้าอย่างรวดเร็ว รู้สึกอายเพราะรู้ว่าผู้ชายคนนั้นต้องมองอยู่แน่ๆ หลังจากถอดเรียบร้อยดิฉันก็ส่งเสื้อผ้าให้พี่แก้ว เธอเปิดประตูแล้วผลักให้ดิฉันเข้าไปข้างใน แล้วปิดประตูล็อคห้อง จากนั้นดิฉันก็ได้ยินเสียงเท้าของทั้งคู่เดินกลับออกไป ห้องขังเดี่ยวเล็กมาก ทั้งห้องว่างเปล่ามีเตียงเล็กๆวางอยู่ชิดผนัง ไม่มีหลอดไฟแต่มีแสงสว่างมากจากช่องหน้าต่างเล็กๆที่มีอยู่เพียงช่องเดียวในห้อง ดิฉันเดินไปนอนเตียงอย่างหมดแรง เอี้ยวตัวไปที่หน้าต่างและจ้องไปบนท้องฟ้า แสงแดดอ่อนๆส่องเข้ามาในช่องนั้น ดิฉันเหยียดตัวออกไปข้างๆ และใช้แขนหนุนเป็นหมอน หลับตาสะลึมสะลือแล้วก็ก่อนจะเคลิ้มหลับไป ช่วงเวลานั้นราวกับเรื่องร้ายๆจะได้ผ่านพ้นออกไปจากตัว ในความฝันดิฉันได้กลับมาอยู่กับตั้มอีกครั้งหนึ่ง แต่ช่วงเวลาแห่งความสุขไม่เคยอยู่นาน.. ดิฉันตื่นขึ้เต้าาอีกครังในตอนค่ำด้วยความหิว มองไปที่ประตูเพื่อหวังจะมีใครเอาอะไรมาให้บ้าง แต่ก็มีเพียงความว่างเปล่า ดิฉันฆ่าเวลาด้วยการนั่งท่องอาขยานที่เคยเรียเต้าาสมัยเด็กๆไปเรื่อยๆอย่างไร้ความหมายการท่องชะงักลง เมื่อผู้คุมถือกระโถนเดินเข้ามา “คืนนี้แกใช้ไอ้นี่” เธอพูด “เร็วๆนะ” “ยังไม่ปวด” ดิฉันว่า “อย่ายั่วน่า เราไม่มีเวลายืนคอยแกนะ” ดิฉัเต้าองไปที่กระโถน และเห็นข้างในเกือบเต็มแล้ว ภาพที่เห็นทำให้ดิฉันคลื่นไส้ จนต้องโบกมือไล่ “เอาไอ้นี่ออกไปนะ เร็วซิ..เอาออกไป๊” แต่ผู้คุมจิกหัวดิฉันและบิดจนหัวหมุน “นั่งลงไป แล้วก็ฉี่ซะ” ผู้คุมปล่อยผมและผลักไปที่กระโถน ดิฉันปลดทุกข์ตัวเองอย่างไม่สนใจ และราวกับว่าเธอจะอ่านจิตใจของดิฉันออก ผู้คุมร้องเตือนว่า “อย่าเตะมันนะ ไม่งั้นฉันเอาหน้าแกจุ่มไปในนั้นแน่” จากสีหน้าเธอ ดิฉันรู้ว่าเธอเอาจริงดังนั้นพอเสร็จแล้ว ดิฉันก็ลุกขึ้นและกลับไปที่เตียง ตลอดทั้งคืนดิฉันแทบจะนอนไม่หลับด้วยความหิว ทุกๆชั่วโมงที่ผ่านไป ประสาทของดิฉันตึงเครียดขึ้นทุกที และเพื่อระงับความเครียด ดิฉันต้องพยายามคิดไปถึงอดีต คิดถึงช่วงเวลาที่มีความสุขอยู่ในแวดวงนางแบบ คิดถึงคนที่คอยเอาใจ คิดถึงคนที่มองด้วยสายตาชื่นชมขณะเดินแบบ จากนั้นก็คิดไปถึงตั้ม ความสุขที่ได้อยู่ใกล้เขา... แต่สุดท้าย มันก็จะวกกลับมาหากรงอันทรมานอยู่ร่ำไป ทุกอย่างดำเนินไปตลอดวันและคืนถัดไป ดิฉันยังต้องถ่ายใส่กระโถนอยู่ในห้องขังทุกสี่ครั้งในแต่ละวัน คืนที่สองที่ถูกขังเดี่ยว ฝนเทเข้ามาทางช่องหน้าต่างนั้น มันไม่มีบานหน้าต่างที่จะปิด ทำให้น้ำท่วมห้องขัง แต่ไม่มีเข้ามาจัดการอะไรให้ อากาศก็หนาว ขณะที่ดิฉันเองยังคงเปลือยเปล่าอยู่ทั้งตัว ไม่มีทั้งเสื้อคลุมและผ้าปูที่นอน ดิฉันจึงได้ขดตัวด้วยความหนาวจเต้า่อยหลับไป วันที่สาม... ความจริงที่เกิดขึ้นคือความพ่ายแพ้ ดิฉันทุบกำแพง กรีดร้อง สาปแช่ง หิวโซ ร้องขอความเมตตา ขู่ ร้องไห้ สุดท้ายก็นอนอย่างสิ้นหวังบนเตียง แล้วทุกอย่างก็เงียบไปหมดราวกับว่าโลกนี้ไร้เสียง ยกเว้นเสียงเปิดประตูและให้ถ่ายท้องตามกิจวัตรประจำวัน ตอนเช้าของวันที่สี่ ประตูห้องขังก็เปิดออก ดิฉันก็เห็นพี่แก้ว ดิฉันอยากจะซบกับอ้อมแขนอันอบอุ่นของเธออีกครั้ง “ลุกขึ้นซิรุ้ง” เธอพูด แต่ดิฉันยังนอนฟุบอย่างหมดเรี่ยวแรง ปวดหัวไปหมด “รุ้งต้องลุกขึ้เต้าานะ พัศดีคอยรุ้งอยู่” พี่แก้วพูด แล้วเดินเข้ามาดึงตัวดิฉัน ปลอบโยนและประคองดิฉันไว้ขณะที่ดิฉันลุกขึ้นยืนซวนเซเล็กน้อย “พี่แก้ว รุ้งจะไม่ไหวแล้ว” “พี่เตือนรุ้งแล้วว่าอย่าทำให้พัศดีโกรธ แต่รุ้งไม่ฟังพี่เลย” เธอตำหนิ ซึ่งดิฉันก็ได้แต่ฟังอยู่เงียบๆ อ่อนแรงเกินกว่าที่จะตอบโต้อะไรได้ พี่แก้วพาดิฉันไปอาบน้ำ ซึ่งทำให้ดิฉันกระปรี้กระเปร่าขึ้เต้าาบ้างแต่ยังคงหิวโซ ดิฉันขออาหารแต่เธอปฎิเสธ พาดิฉันเดินผ่านห้องโถงไปตามทางเล็กๆ “จะพารุ้งไปไหนคะ” ดิฉันถามเพราะจำได้ว่าทางที่เธอพาไป ไม่ใช่ทางกลับไปยังคุกเดี่ยว และก็ไม่ใช่ทางที่จะกลับไปยังห้องนอนเดิมของดิฉัน พี่แก้วหัเต้าามองดิฉัน ส่ายหน้าไม่พูดอะไร ดิฉันใจหายวาบเมื่อเห็นแววตาของเธอเต็มไปด้วยความเศร้าเสียใจ และเป็นห่วง ซึ่งทำให้ดิฉันใจเต้นโครมครามรู้สึกถึงเรื่องร้ายๆที่จะเกิดขึ้น พี่แก้วพาดิฉันไปหยุดอยู่ที่ห้องๆหนึ่งแล้วเอื้อมมือไปเปิดประตู... ทันทีที่เปิดประตูห้อง ดิฉันก็ต้องกรีดร้องสุดเสียง ทรุดตัวนั่งยองๆบนพื้น เอามือปกปิดร่างกายที่เปล่าเปลือยไว้! ภายในห้องขัง ดิฉันเห็นพัศดี นั่งอยู่หลังโต๊ะทำงาน ตั้มถูกมัดติดอยูกับเก้าอี้ และมีนักโทษชายหน้าตาน่ากลัว ร่างกำยำยืนอยู่อีกห้าคนซึ่งมองมายังร่างของดิฉันอย่างหื่นกระหาย “แก้วออกไปก่อน” พัศดีสั่ง พี่แก้วมองดิฉันอย่างเป็นห่วง ก่อนจะยอมเดินออกไปตามคำสั่งพัศดี.... พัศดีลุกขึ้นแล้วเดิเต้าาตรงหน้าดิฉัน “เป็นไงรุ้ง ถูกขังเดี่ยวมาสามวัน พอจะสำนึกหรือยังว่าควรจะทำตัวยังไง” ดิฉัเต้าองไปที่นักโทษชายทั้งห้าคนอย่างหวาดผวา ไม่กล้ามองหน้าตั้มเลย เพราะไม่อาจทเต้าองสีหน้าของเขาได้ รู้ดีว่าเขาจะต้องปวดร้าวซักแค่ไหน ดิฉันกลัวที่จะเห็นสีหน้าของเขา กลัวว่าภาพของความปวดร้าวของเขาจะติดอยู่ในความทรงจำของดิฉันอีก ดิฉันทนรับไม่ได้อีกต่อไปแล้ว… “อย่าทำกับรุ้งเลย” ดิฉันวิงวอนเขาเสียงสั่นเครือ ความเย่อหยิ่งโอหังไม่มีหลงเหลืออยู่แม้แต่น้อย “ให้โอกาสรุ้งอีกครั้ง... รุ้งจะไม่ขัดขืนคำสั่งของท่านอีก” “รุ้งพูดอย่างนี้ทุกครั้งแต่ไม่เคยทำตามสัญญา ผมปล่อยให้รุ้งผิดคำพูดไม่ได้อีกต่อไป ครั้งนี้ผมจะทำให้รุ้งจำไปจนตายเลยว่าการผิดคำพูดนั้นจะเป็นยังไง” เขาพูดอย่างไม่สนในไยดี เดินกลับไปที่ตั้ม ดิฉันก้มหน้ามองพื้นไม่กล้ามองตาม น้ำตาไหลพรากไม่ขาดสาย “ลืมตาขึ้เต้าาซิ” เสียงพัศดีพูดกับตั้ม “ดูแฟนคุณซิ... ดูและฟัง ว่าแฟนคุณจะร้องด้วยความเจ็บปวดหรือร้องอย่างมีความสุขเมื่อโดนเพื่อนนักโทษของคุณเอา…ลืมตาขึ้น!...ผมสั่งให้ลืมตา” ประโยคสุดท้ายเขาตวาดเสียงดังลั่น ทุกคำพูดของเขาเหมือนเข็มเป็นพันๆเล่มที่ทิ่มแทงเข้ามาในร่างของดิฉัน มันเต็มไปด้วยความปวดร้าวทรมานอย่างแสนสาหัส ตลอดเวลาดิฉันไม่กล้ามองไปที่ตั้มเลย มันเป็นครั้งเดียวในชีวิตที่ดิฉันรู้สึกอยากจะอยู่ห่างจากเขาให้มากที่สุด! “เป็นไงไอ้หวัง รู้จักเธอมั๊ย” เสียงพัศดีพูดกับนักโทษ “รู้ครับ รู้จักดีเลย” ดิฉันเงยหน้าขึ้น ก็เห็นนักโทษคนนั้นจ้องเขม็งมายังร่างเปล่าเปลือยของดิฉัน ตาของเขาลุกวาว ปากยิ้มแสยะอย่างน่ากลัว ดิฉันกอดเข่าไว้แน่น พยายามปกปิดเรือนร่างไว้ให้มากที่สุด แต่ไม่มีประโยชน์เลย “น่าเอามั๊ยล่ะ?” พัศดีถาม “น่าเอามากๆครับ” เขาผงกหน้าถี่ๆ หอบหายใจแรง “งั้นจะรออะไรล่ะ” เขาพูดเสียงดัง กวาดตามองไปยังนักโทษทุกคน “เข้าไปพร้อมๆกันเลยซิ” เขาคำราม วินาทีนั้นดิฉันรู้สึกตาพร่าพราย หูอื้ออึง ได้ยินเสียงตะโกนของตั้มไปพร้อมๆกับเสียงกรีดร้องโหยหวนของตัวเอง เมื่อร่างกำยำของพวกมันกรูกันเข้ามา.... &............แหล่มเลย...........  รูมเมทชักว่าว มาดูนี่ดิ เรื่องเล่า

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21