ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปหนังโป๊ไทย  (อ่าน 211 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คลิปหนังโป๊ไทย
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 08:43:44 PM »
คลิปหนังโป๊ไทย เว็บโป๊ หนัง 18  thai คลิปหนังโป๊ไทย คลิปหนังโป๊ไทยเรื่องนี้มันเกิดขึ้นเมื่อสมัยที่ผม เรียนอยู่ม.4 ผมเข้าไปเป็นนักเรียนใหม่ในโรงเรียนมัธยมแห่งหนึ่ง แต่เนื่องจากฐานะของ นักกีฬาโรงเรียน ทำให้ผมเข้ากับทุกคนได้ง่ายขึ้น โดยเฉพาะโอ โอเป็นนักเรียนชั้นม.4 เหมือนกับผม แต่เราอยู่คนละห้องกัน เธอเป็นนักเรียนเก่าที่เรียนที่โรงเรียนนี้มาตั้งแต่ม.ต้น ผมรู้จักกับเธอเพราะเราอยู่ชมรมเดียวกัน โอเป็นคนน่ารัก ช่างพูด เข้ากับคนทุกคนได้ง่าย จนบางครั้งผมคิดว่ามันดูเหมือนง่ายเกินไป มีอยู่วันหนึ่ง โอชวนผมไปว่ายน้ำในวันเสาร์ ซึ่งเป็นวันที่ ผมว่างจากการเรียนพิเศษและซ้อม ก็เลยตอบตกลงไป โดยที่ผมจะขับรถมารับเธอที่โรงเรียน พอไปถึงสระ เราก็แยกกันไป เปลี่ยนชุดเป็นชุดว่ายน้ำ ผมออกมาก่อน แล้วโอตามออกมาทีหลัง หุ่นของเธอนั้นจัดเข้าขั้นดีทีเดียว จะเสียก็แต่หน้าอกของเธอ ที่เล็กไปหน่อย ส่วนเครื่องล่างนั้นใช้ได้เลยครับ เอวคอด หน้าท้องแบนราบ ก้นงอน โออยู่ในชุดว่ายน้ำแบบวันพีชสีแดง เราลงเล่นน้ำกันสนุกเพราะว่าคนยังมากันไม่เยอะนัก จะมีก็แต่เด็กๆ ที่มาเรียนว่ายน้ำกับเจ้าหน้าที่ของสระ ผมเล่นน้ำกับโอ แบบไม่ยั้งเลยครับ ทั้งไล่จับไล่กอด หลายครั้งที่ผมแอบแต๊ะอั๋งเธอ แต่โอก็ไม่ว่าอะไร จนผมเริ่มเล่นหนักขึ้นเรื่อยๆ ผมต้อน เธอเข้ามุมสระแล้วก็กอด ล้วง เพราะใจผมคิดว่าเธอให้ท่าผมแน่ แล้วมันก็เป็นจริงอย่างที่คิดครับ เธอไม่ว่าอะไร จนผมนั้น เข้าเอาตัวเข้าไปแนบกับตัวเธอ แล้วก็เอาเป้าที่น้องชายลุกมาจากหลุมของผมถูกันกับก้นของเธอ ส่วนมือก็ลูบเป้าชุดว่ายน้ำ ของเธอ อีกมือหนึ่งก็ตีน้ำไว้ไม่ให้คนสงสัย ผมเล่นแบบนี้อยู่พักใหญ่ จนเธอบอกว่าพอก่อนเถอะ ผมก็ละจากเธอโดยที่ยังไม่ขึ้น เพราะรอให้ไอ้น้องรักมันสงบสติเสียก่อน พอเราอาบน้ำเปลี่ยนชุดเสร็จแล้ว ผมก็ชวนเธอไปหาอะไรกินกันก่อน โอชวนผมไป ทานข้าวที่บ้าน เพราะวันนี้พ่อของโอไปดูงานต่างจังหวัด ส่วนแม่โอก็ไปเยี่ยนญาติ เข้าล็อกสิครับทุกท่าน ยินดีอยู่แล้วครับ เพราะผมคงไม่ยอมลาจากไป "ทุบหมอย" เล่นคนเดียวที่บ้านหรอกครับ เราแวะซื้อกับข้าวที่ตลาดใกล้บ้านโอ พอไปถึงบ้าน เราก็นำอาหารที่ซื้อๆ กันมาไปเก็บไว้ในครัว แล้วก็ออกมานั่งคุยกันที่ห้องนั่งเล่น เราคุยกันไปได้พักนึง บทสนทนาก็ใกล้ตัว มากขึ้น จนผมถามโอออกไปว่า โอคิดอย่างไรกับผม โอไม่ตอบแถมหลบสายตา ผมเลยขยับตัวเข้าไปกดโอให้นอนลงบนโซฟา ตัวยาว ผมไซ้เธออยู่พักใหญ่ ก่อนที่จะประกบปาก ผมถอดเสื้อของผมออกแล้วก็ถอดเสื้อและบราโอด้วย ผมก้มลงไปคลุกกับ ทรวงอกของเธอ ถึงแม้ว่าจะเล็กแต่ก็เล่นได้สนุกเหมือนกัน อีกมือหนึ่งก็ล้วงเข้าไปในกระโปรง โอเริ่มแฉะ ผมก็จัดการเปลื้อง ทุกอย่างออก ทั้งของเธอและของผม ผมแทบไม่เชื่อตัวเองเลยว่า โอลุกขึ้นมาจับน้องชายของผมรูดเข้ารูดออก พร้อมทั้งเลีย หัวหยัก เธอใช้ปากจัดการกับของผมจนผมต้องครางออกมาเลยครับ โอทั้งดูดทั้งเลียของผม จนผมแทบแตกคาปากเธอเลย โอพักหายใจแล้วบอกกับผมว่า ช่วยเลียให้เธอหน่อย ผมก็เลยจัดระเบียบร่างกายตัวเองให้อยู่ในท่า 69 โอส่งเสียงในลำคอ สั่นมาถึงของผมเลย เราอยู่ในท่านี้ไม่นานนัก เพราะผมก็ชักจะไม่ไหวเหมือนกันผมเริ่มโดยการใช้ท่ามาตรฐาน ตอนดันเข้าไปทีแรกนั้นทำได้ไม่ยากนัก เพราะโอเคยมาแล้ว แต่ของโอก็ยังถือว่าฟิตอยู่ ผมเดินจังหวะหนักขึ้นเรื่อยๆ ส่วนโอนั้นก็ส่งเสียงครางเบาๆ ผมยกก้นของเธอขึ้นโดยที่มือของผมจับที่เอวของโอ พร้อมทั้ง ดึงเข้าใส่แทบทุกครั้งที่ผมกดลงไป โอก็ครางดังขึ้นพร้อมทั้งส่งตัวและร่อนตาม ผมเปลี่ยนท่ามาใช้ท่าที่เคยเห็นในหนังดู (ท่าหมา) โดยให้เธอนั่งโก้งโค้งหันก้นมาให้ผม ส่วนผมก็เสียบลูกเดียวเลยครับ ก้นงอนๆ แบบนี้ผมสู้ตาย อารมณ์พุ่งสุดๆ เลยครับตอนนี้ โอครางหนักขึ้น "โอว์ โอว์ จะถึงแล้ว" ของโอตอดรัดของผมตุบๆ ก่อนที่เธอจะ "โอว์โอว์มาแล้ว โอว์ถึงแล้ว" ล่วงหน้าไปก่อนผม ผมจับโอนอนหงายหลังพาดอยู่บนที่วางแขน ก่อนที่จะกระแทกต่อไปอีกโดยที่โอยังครางต่อ "โอว์โอว์ อย่าหยุดนะ" สิ้นประโยคนี้ได้ไม่นาน ผมก็กระฉูดออกมาเลอะเต็มหน้าท้องโอเลยครับ ผมก้มลงไปดูดปากโอก่อนที่เธอจะ หยิบกระดาษชำระมาเช็ดน้ำของผม เราใส่เสื้อผ้าแล้วมานั่งกอดกันจนถึงเวลาอาหาร โอเข้าครัวไปจัดกับข้าวใส่จาน พอตั้ง โต๊ะเสร็จ เราก็นั่งทานข้าวกันไปคุยกันไป โอเล่าให้ฟังว่า เธอเคยมีแฟนเป็นนักเรียนรุ่นพี่ แต่จบออกไปแล้ว และไอ้รุ่นพี่คนนี้ เป็นคนแรกของเธอ โอเองก็ชอบเรื่องบนเตียงแบบนี้แต่กับรุ่นพี่คนนั้นเท่านั้น แต่ด้วยเหตุผลหลายอย่าง เลยทำให้เลิกกันไป พอเราเก็บโต๊ะเก็บจานล้างเสร็จ โอก็ขอตัวไปอาบน้ำ แต่ผมฉุดมือเธอไว้ก่อนที่จะบอกขอเธออีกที โอก็ยินดี ผมเลยเข้าไป อาบน้ำกับเธอ แล้วก็ออกมาบรรเลงกันอีกรอบ โดยคราวนี้ผมให้โอใส่ชุดว่ายน้ำสีเขียวอ่อนที่อยู่ในตู้เสื้อผ้าของเธอ (โอใช้สมัย อยู่ม.ต้นเลยฟิตกว่า) ผมจัดให้โอยืนโก้งโค้ง ก่อนที่ผมจะเอาน้องชายของผมมาคลึง ที่บริเวณก้นของเธอเป็นการปลุกอารมณ์ พออุ้มโอลงไปนอนบนเตียง ผมก็จัดการทุกอย่างทั้งๆ ที่โอยังใส่ชุดว่ายน้ำ ผมทั้งไซ้ทั้งเลียเลยครับ มันให้ความรู้สึกเร้าใจ มาก ผมเลื่อนตัวลงไปจูบเป้าและเลียเป้าชุดว่ายน้ำของโอ แรกๆ มือก็ลูบเขี่ยอยู่ข้างนอก พอนานเข้าก็จับเป้าชุดว่ายน้ำหลบมุม แล้วก็รุกเข้าไปข้างใน พอได้ที่ผมก็ปลดชุดว่ายน้ำของโอออกแค่ท่อนบน เพื่อที่จะโจมตีนมของเธอ ส่วนท่อนล่างยังคงไว้ครับ จับเป้าหลบมุมแล้วก็ยัดเข้าไปเลย เกมนี้รุนแรงกว่าเกมที่แล้วมาก โอส่งเสียงครางทุกครั้งที่ผมกระแทกเข้าไป เราลองเปลี่ยน ท่าให้เธออยู่ข้างบนบ้าง เธอก็ร่อนได้เร้าอารมณ์เหลือเกินครับ พอเปลี่ยนเป็นท่าหมา เธอก็ควงก้นของเธออีก ทำให้ผมจะ ระเบิดคาร่องของเธอเลย พอมาที่ท่าสุดท้าย (ธรรมดา) ผมใส่สุดเกียร์เลยครับ คราวนี้โอร้องออกมาไม่เป็นภาษาคนเลย ยิ่งเร่งเธอก็ได้แต่แหกปากว่า "อ้าอ้า..จะถึงแล้วจะถึงแล้ว โอโอโอ โอถึงแล้ว" ผมชักออกมาระเบิดข้างนอกไล่เลี่ยกับโอ เลอะชุดว่ายน้ำของเธอนั่นแหละครับ ไม่นานนักผมก็ถอดชุดว่ายน้ำของโอออก ก่อนที่ผมจะก้มลงไปดูดปากเธอ เพื่อพักผ่อน ก่อนการเริ่มเกมต่อไป เกมต่อมาเป็นเวลาที่ผมยัดปากโออย่างเดียวเลย ผมให้โอเริ่มเกมโดยการใช้ปาก โอทั้งอมทั้งดูด หลายครั้งที่โออมเข้าไปในปาก แล้วก็ใช้ลิ้นคลึงวนรอบหัวน้องชายผม และใช้ริมฝีปากขบหัวเบาๆ ผมครางจนไม่รู้จะร้อง ยังไงเลยครับ มือไม้ก็ก่ายไปหมด ผมเปลี่ยนท่าโดยการจับเธอนอนลง ให้ผมอยู่ข้างบนแล้วก็กระทุ้งใส่ปากของโอ โอก็ดูดรับ ทุกทีที่ผมดันเข้าไป จนถึงจังหวะที่ผมแตก ผมยันของผมเข้าไปในปากโอจนมิด โอก็ดูดรับดังออกมาป้วบๆๆ ก่อนที่เธอจะ ลากยาวกลืนลูกๆ ของผมลงไป ตอนนี้แหละครับ ผมจะตายเสียให้ได้ เพิ่งได้รู้รสชาติครับ แตกแล้วโดนดูดออกเป็นอย่างไร เข่าอ่อนไปหมดเลยครับ พักยาวเลย ผมเผลอหลับไปจนตื่นมาอีกทีตอนห้าทุ่มกว่าๆ โอก็นอนกอดแขนผมอยู่ ในช่วงเวลานั้น ผมไม่คิดแล้วครับ ว่าเธอจะผ่านอะไรมาบ้าง คิดแต่ว่าผมหลงเธอเข้าแล้วครับ จากนั้นมาเราก็เล่นกันบ่อยๆ พออยู่ม.6 เราก็เริ่มมีปัญหากันแล้วก็เลิกกันไป แต่ผมก็คิดว่าคุ้มนะ กับเวลาที่ลงแรงไป &  การ์ตูนโป๊ครูสอนพิเศษคลิปการ์ตูนญี่ปุ่นโป้วัยรุ่นเย็ดกันไทยดูการ์ตูน hentai ออนไลน์หนังโป้ออนไลน์2เล่าเรื่องเสียว นักศึกษาฝึกงานที่สนามบินดอนเมืองตอน 9 โมงเช้า วัลและตรี เรียกรถบริการ avis ให้ไปส่งที่อิมพีเรยล ถนนวิทยุ วัลบอกตรีไปทานอาหารเช้าที่นั่น และพักผ่อนที่ห้อง เพราะนัดของเธอที่สปาฯบ่ายสอง ครั้งนี้เป็นครั้งที่สองที่วัลได้มาที่นี่อีกครั้ง มันเป็นอะไรที่เธอปราถนารวมถึงตรีด้วย เธอสองคนหลงไหลไปกับที่นี่.................วัลหญิงสาวสวยจากลูกสาวข้าราขการธรรมดามาเป็นภรรยานักธุรกิจใหญ่ของภูเก็ต ตรีและวัลเป็นเพื่อนกันตั้งแต่เรียนมัธยม ตรีจบมหาวิทยาลัยที่กรุงเทพฯส่วนวัลจบมหาวิทยาลัยที่เชียงใหม่ ตรีมีฐานะทางครอบครัวดี มีธุรกิจส่วนตัว เธอแต่งงานแล้วเช่นกันกับหนุ่มพนักงานที่บริษัท เรียกว่า เจ้าหนุ่มนั้นตกถังข้าวสารเลยทีเดียว แต่ด้วยความแตกต่างของฐานันดร สามีของตรีจึงไม่กล้าพูดอะไรมากกับตรี วัลหลังจากแต่งงานกับนายหัววิทย์เธอก็ออกมาอยู่บ้านหลังงามที่นายหัวฯซื้อให้ วัลจากสองปีที่แล้วเธอคือพนักงานต้อนรับบริษัทฯ ที่มีนายหัววิทย์เป็นเจ้าของ วิทย์มีธุรกิจเป็นพันล้าน จากเดิมเขาเป็นเจ้าของเหมืองดีบุกที่ภูเก็ต จนปัจจุบันธุรกิจเหมืองปิดตัวลง เขาหันมาจับธุรกิจ น้ำมันปาล์มเขามีสวนปาล์มเป็นแสนไร่ เขามีโรงงานน้ำมันปาล์ม และเขายังทำยางพารา เป็นจำนวนนับหมื่นไร่ และด้วยวัยเกินหกสิบปีเขาจึงหันมาสะสมภรรยาเพื่อความกระชุ่มกระชวยของชีวิตเขา วิทย์มีภรรยามาแล้วหลายคน ส่วนภรรยาหลวงยังดูแลธุรกิจของตระกูล การที่วิทย์มีภรรยาน้อยจึงไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร แต่ผู้หญิงก่อนหน้านี้ วิทย์ได้ให้เงินแล้วเลิกลาไปก็มากคงเหลือ วัลและอีกคน ที่วิทย์รักมาก โดยวัลเป็นผู้หญิงคนล่าสุดของวิทย์ และด้วยวัยเพียง 28ปีของวัล มันเป็นสิ่งที่วิทย์โหยหาเธอค่อนข้างมาก บ้านหลังงามราคาสิบล้าน วัลอยู่กับแววสาวใช้ และหมัดสามีของแวว หมัดทำหน้าที่ขับรถให้นายหัววิทย์ จากคนขับรถของวิทย์ที่มีจำนวนสามคน นายหัววิทย์จะมานอนที่บ้านหลังนี้อาทิตย์ละสองวัน วัล จึงมีเวลาเสริมสวยตัวเอง และไปเที่ยวมากเพราะไม่ได้ทำงานหลังจากมาอยู่กับวิทย์ พ่อแม่เธอสบาย วัลส่งเงินให้ใช้ทุกเดือนไม่เคยขาดและก็ไปเยี่ยมบ่อยๆ นายหัววิทย์หวงวัลมาก จะไปไหนต้องมีแววหรือหมัดไปด้วยส่วนใหญ่ การที่วัลจะขึ้นกรุงเทพฯนั้นเป็นเรื่องใหญ่สำหรับวัล เพราะถ้าไปต้องรีบกลับ ครั้งนี้ก็เช่นกัน นายหัววิทย์ไปธุระที่สิงคโปรหนึ่งอาทิตย์ วัลจึงอยากขึ้นกรุงเทพฯ เพื่อมาหาสถานเสริมความงามแบบหรูหรา ที่ภูเก็ตก็มีแต่ความหรูหราเทียบกันไม่ได้ วัลออกปากชวนตรีให้มาด้วย ตรีไม่ขัดข้องเพราะเธอก็ว่างและอยากมาด้วย และอีกอย่างเธอติดใจกับการมาสปาฯเมื่อครั้งนั้นเพราะเธอทั้งสองไปพบกับบริการเหนือตวามคาดหมายทำให้เธอทั้งสองปราถนาในสิ่งนั้นอีก.............. ครั้งนั้นวัลเสียเงินเป็นค่าปิดปากแก่หมัดเพื่อเธอจะได้มากรุงเทพฯแต่ครั้งนี้ไม่เหมือนกัน......หมัดคิดการไกลกว่านั้น หมัดชายหนุ่มอายุเกือบสี่สิบ เป็นคนที่นายหัววิทย์ไว้ใจแต่เขากับคิดไม่ซื่อกับนาย แต่เพราะที่เมียนายหัวคนนี้เธอสวยเกินกว่าที่ผู้ชายคนไหนๆจะมองผ่าน ทั้งรูปร่างหน้าตา ผิวพรรณเธอดูพร้อมไปหมด ถึงแม้ว่าก่อนหน้าที่วัลจะแต่งงานมาอยู่กับนายหัววิทย์ วัลเคยมีแฟนมาแล้วก็ตาม มันเป็นเพียงระยะเวลาอันสั้นๆที่เธอมีอะไรกับแฟน แต่ด้วยความสุขสบายเธอจำเป็นต้องเลือกนายหัววิทย์ ถึงแม้นายหัววิทย์จะมีอายุมากกว่าพ่อของเธอ........วัลบอกหมัดว่าเธอจะไปกรุงเทพฯกับตรี หมัดไม่เห็นด้วยเพราะกลัวนายหัวฯจะว่า วัลบอกเธอไปสามวันคงกลับมาก่อน ถ้านายหัวฯโทรฯมาเธอก็บอกว่าอยู่ภูเก็ต หมัดเพียงรับปากเท่านั้น วัลหยิบเงินให้หมัดไว้ใช้หนึ่งพัน หมัดปฏิเสธ แล้วอ้างต่างๆนาๆ จนทำให้วัลโมโห วัลเปลี่ยนชุดว่ายน้ำแล้วโทรฯหาตรีเพื่อชวนมาว่ายน้ำแล้วคุยกัน ตรีไม่ว่างวัลจึงว่ายน้ำที่สระอยู่คนเดียว แววมาหาพร้อมน้ำส้มให้นายสาว.....คุณวัลคะ คุณวัลจะซื้ออะไรเพิ่มหรือเปล่าคะ แววจะไปที่ห้างฯคะ พี่หมัดไม่ได้ไปด้วยนะคะ มีอะไรคุณวัลเรียกพี่เขานะคะ.....ไม่มีอะไรเพิ่มจะแววไปเถอะ.....หมัดยืนแอบมองนายสาวว่ายน้ำอย่างมีความสุข ในใจคิดอยากเอานายสาวมาก แต่หาทางไม่ได้จนคิดถึงเรื่องนายสาวจะไปกรุงเทพฯเขาจึงมีความคิด............หมัดเดินตามนายสาวมาที่ห้องน้ำข้างสระ วัลหันมาเห็นจึงถาม.........วัล.....หมัดพรุ่งนี้ฉันไปกรุงเทพฯเธออย่าเรื่องมากนะ..........หมัด.....แต่ผมกลัวนายหัวฯครับ..........วัล....เธอไม่ต้องพูดแล้ว เธอไม่บอกนายหัวฯจะรู้ได้ไง..........หมัด.....เออ....ผม....หมัดยืนมองนายสาว แบบตามใจตัวเอง นายสาวอยู่ในชุดนี้ด้วย มันทั้งโหนกนูน ผิวขาวของวัลมันตัดกับชุดว่ายน้ำสีดำ ดูเธอสวยมาก เรียวขาสวยงาม ก้นเธองอนสวยได้รูปทรง นมเธอใหญ่กำลังดี มันทำให้หมัดมองแบบไม่ถอนสายตา ลำเอ็นที่ซ่อนอยู่ในกางเกงแข็งโชว์ความใหญ่เป็นรูปซึ่งวัลเองสามารถมองเห็นได้เลย วัลเห็นถึงกับชะงัก จ้องมองลำเอ็นของหมัดแบบลืมตัว ใจเธอสั่น ตัวร้อนวูบ เพราะนายหัววิทย์ไม่ได้แบบนี้เลย อีกทั้งรูปร่างของหมัดสูงใหญ่ มีกล้ามจึงทำให้เธอจ้องมองแบบนั้น หมัดเองเมื่อเห็นนายสาวมองลำเอ็นตัวเอง จึงเดินเข้าไปใกล้ๆ..........หมัด....คุณวัล ผมเห็นคุณวัลแบบนี้แล้วทนไม่ไหวครับ ของผมแข็งขึ้นมาเลย ผมอยากให้คุณวัลลองจับดูครับ..........วัล.......อะไรหมัด....เธออย่านะ.....เออ....วัล.....หมัดจับมือเธอให้สัมผัสความแข็งของลำเอ็น วัลถึงกับลูบตามที่หมัดบอก หมัดจึงรู้ว่านายสาวก็มีความต้องการเช่นกัน หมัดเริ่มจับคลึงนมวัล บีบนวดนมพร้อมทั้งใช้นิ้วเขี่ยที่หัวนมจนวัลร้องครางเบาๆ..........วัล.....หมัด โอวเธอ วัล......หมัด....วัล...เธอร้องได้แค่นั้น ปากของเธอก็ถูกจูบอย่างดูดดื่มจากหมัด หมัดใช้ลิ้นชอนไชในปากวัลอย่างชำนาญ เขาดูดลิ้นวัลนายสาวจนเธอตอบรับ วัลดูดลิ้นตอบกับหมัดอย่างได้อารมณ์มือของหมัดยังคลึงบีบนมจนวัลแอ่นหน้าอก ตอนนี้น้ำของวัลแฉะที่หว่างขามากๆแล้วเพราะเธอบิดกายไปมา หมัดเริ่มถอดชุดว่ายน้ำนายสาว จนนายสาวเหลือตัวเปล่า หมัดมองนายสาวอย่างกำหนัด..........หมัด...ตุณวัลสวยมากครับ...สวยจริงๆผมจะทำให้คุณวัลมีความสุขครับ..........วัล.....หมัดจะทำอะไรกับวัล....แค่นี้วัล.....หมัดพอเถอะหมัดเริ่มใช้ลิ้นไปทั้วร่างของวัล เขาดูดนมวัลสลับไปมา มือเขาจับบีบโหนกวัลพร้อมสอดนิ้วเข้าไปเพราะตอนนี้วัลเองน้ำแฉะไปหมดแล้ว นิ้วหมัดเข้าไปโดยง่ายเขาสอดนิ้วโยกไปมาพร้อมกับใช้บึ้กดเบาๆตรงเม็ดเสียวของวัล วัลครางเสียงอย่างสุขมาก วัลแอ่นร่างรับการกระทำของหมัด หมัดเลื่อนตัวลงมาที่โหนกนูน หมัดใช้ลิ้นสอดส่ายไปมา ดูดเม็ดเสียว ดูดแคม ใช้นิ้วแหวกแคมวัล แล้วดูดเม็ดเสียวจนวัลถึงกับแอ่นโหนกรับ..........วัล....โอววหมัด...วัลเสียวเหลือเกิน.....หมัดจ๋า...วัลอยากมากแล้ว....หมัดจ๋าวัลอยากจริงๆ.....หมัดดูดอีกคะ....วัลเสียวมากหมัดทำตามการร้องขอ หมัดดูดเม็ดเสียวแรงขึ้นและใช้นิ้วสอดเข้าไปโยกภายในสลับการโยกเข้าออก วัลแอ่นสะโพกรับ จับหัวหมัดกดแน่นกับโหนกนูนเธอ ปากรัองคราง วัลถึงกับเด้งเอวรับไปมา ปากครางเสียงซีดๆๆแบบสุขมาก หมัดลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าตัวเอง ทำให้วัลเห็นรูปร่างของหมัดโดยเฉพาะลำเอ็นที่แข็งชู มันยาวใหญ่กว่านานหัววิทย์สามีเธอมากลำเอ็นมันผงกหัวไปมา ที่ปลายของมันมีน้ำไหลมาปริ่มๆดูน่าเกรง แผงหน้าอกของหมัดปกคลุมไปด้วยขนหนาสีดำ ผิวพรรณของหมัดบ่งบอกถึงคนแขกภาคใต้อย่างชัดเจน รูปร่างสูงใหญ่ มีกล้ามหน้าอก ขนอันดก และลำเอ็นอันใหญ่ยาว มันทำให้วัลลืมอาย วัลอยากสัมผัสมันมาก วัลเดินเข้าไปหาหมัด พร้อมทั้งจับลำเอ็นหมัดลูบไปมา แล้วเธอก็รูดลำเอ็นเข้าออก วัลนั่งลงแล้วอมลำเอ็นเข้าปากช้าๆเธอค่อยๆรูดมันเข้าออก เธออมดูดจนเกือบมิดลำ มือเธอสาวไปพร้อมกัน เธอพอใจมากและดูปราถนามันมากด้วย เธอยังคงใช้ปากรูดเข้าออกแบบต่อเนื่อง หมัดเองก็เป็นชายหนุ่มที่แข็งแรงรับการทำของนายสาวอย่างชำนาญหมัดเริ่มโยกลำเอ็นตัวเองกับปากวัล เขาโยกหนักขึ้นเรื่อยๆ ปากเริ่มครางอย่างสุข วัลก็คงทำให้เขาเพราะวัลชอบมากกับการใช้ปากเพราะเธอได้อารมณ์ หมัดดึงตัววัลเข้ามาในห้องน้ำ แล้วเขาอุ้มร่างวัลวางไว้บนเคาว์เตอร์ เขาจับขาวัลแยกออก เขากดลำเอ็นเข้าไปในรูเนินของวัลอย่างช้าๆ วัลครางเสียว หมัดกดจนมิดโดยวัลถึงกับต้องกอดหมัดแน่นด้วยความเสียวกำหนัด หมัดโยกเข้าออกรูวัลเรื่อยๆและแรงขึ้น..........วัล...หมัด...โอววววัลเสียวมากคะหมัดเก่งมาก....วัลเสียวเหลือเกิน...........หมัด.....คุณวัลผมจะทำให้คุณวัลมีความสุข....ผมชอบคุณวัลมานานแล้วครับ...ผมอยากเอาคุณวัล...ผมแอบดูคุณวัลจนต้องไปชักว่าวบ่อยๆครับ...........วัล....แววก็มีทำไมละคะ...ทำไมต้องชักว่าวอีก...........หมัด....เพราะเวลาชักว่าวผมจะพูดถึงคุณวัล...............วัล.....หมัดพูดว่าไงที่พูดถึงวัล..............หมัด...เออ...ผมพูดว่า...โอวคุณวัล..เย็ดหีคุณวัลมันจริงๆ....หีคุณวัลใหญ่น่าเย็ดมากเลย....ผมชอบเย็ดหีคุณวัลจริงๆ..วัลได้ฟังถึงกับชอบมากกับคำพูดของหมัด มันดูเหมือนหมัดคลั่งในตัวเธอ เธอถึงกับมีอารมณ์มากขึ้นไปอีก..........วัล...หมัดคุณก็พูดซิตอนนี้ตอนที่คุณกำลังทำจริงๆ วัลอยากฟังคะ มันได้อารมณ์มากเลยคะ.....พูดนะหมัดวัลอยากฟัง...........หมัด...คุณวัลอยากเย็ดกับผมมากเลยหรือครับ...ผมจะเย็ดคุณวัลแรงๆให้คูณวัลเสียวหีมากๆเลยวัลถึงกับครางเสียวเมื่อได้ฟังและหมัดเองก็กระแทกรูเธอแรงขึ้น....หมัดจับขาเธอยกขึ้นโดยวัลเอามือท้าวไปด้านหลัง หมัดแยกขาวัลออกมากขึ้นแล้วกระแทกรูอย่างแรงและหนักขึ้นจนวัลร้องบอกว่าเธอสุขมาก หมัดกระแทกและโยกรูเธอไปมา จนนมวัลกระเพื่อมภาพที่เห็นทำให้วัลและหมัดมีอารมณ์มากๆ วัลถึงกับร้องบอกหมัด.........วัล...หมัดเอาแรงๆ....กระแทกวัลแรงๆวัลเสียวหีเหลือเกืน...โอววหมัดจ๋า..วัลเสียวๆๆหมัดจ๋า....วัลเสียวๆ...หมัดเอาวัลแรงๆเธอกั้นอารมณ์ไม่อยู่แล้วความความอยากความต้องการมันพรูกันเข้ามาจนเธอต้องระบายออกมา หมัดเร่งแรงและเร็วขึ้น เสียงกระแทกของเนื้อต่อเนื้อดังขึ้นเรื่อยๆ จนวัลครางตลอดหมัดเองก็สุดจะกั้น น้ำของเขากำลังจะออก วัลเองก็เช่นกัน..........หมัด..คุณวัล..ผมจะออกแล้วผมเสียวทนไม่ไหว....คุณวัลผม.............วัล....หมัดเร็วๆๆวัลเสร็จแล้ว...หมัดแรงๆ...เร็วๆเอาแรงๆ...วัลเสร็จแล้วหมัด...วัลเสร็จแล้วรูของวัลตอดรับลำเอ็นหมัด เธอกดและกอดหมัดแน่น ปากเธอจูบปากหมัดดูดปากหมัดแบบกำหนัดสุดๆขาได้รับการปล่อยจากหมัด เธอถึงกับใช้ขารัดตัวหมัดไว้ ปากเธอดูดปากหมัดแบบไม่ยอมปล่อย เธอเสียวสุดๆ สามีเธอนายหัวไม่เคยทำแบบนี้ เธอชอบมาก หมัดบอกกับวัล........หมัด...คุณวัลไปแล้วรีบกลับมานะครับ...ผมกลัวนายหัวฯว่า....และผมคงคิดถึงคุณวัลแน่ๆ........วัล....คิดถึงก็ทำกับแววก่อนซิ...วัลไม่ใช่เมียคุณนี่นา...หรือใช่วัลอ้อนหมัดเล็กๆและยั่วหมัด เพราะเธอเองก็ติดใจหมัดเข้าแล้ว เธอยังคงกอดหมัด และจูบอีกครั้งก่อนเธอจะลงไปว่ายน้ำต่อหนังโป๊เด็กคาชุดนักเรียนหนังx แปลกออนไลน์รูปโป๊ นักศึกษาการ์ตูน เซ็ก หมู่เรื่องเสียว เปิดซิงเพื่อนภาพเอากันจากทางบ้านส่งมาคลิปหนังโป๊ไทย เสียวกับนักศึกษาเรียนดี คลิปหนังโป๊ไทย คลิปหนังโป๊ไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21