ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังxxxฟรีไม่ต้องโหลด  (อ่าน 308 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังxxxฟรีไม่ต้องโหลด
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 08:50:57 PM »
ดูหนังxxxฟรีไม่ต้องโหลด เว็บ ข่มขืน ทอม ดูหนังxxxฟรีไม่ต้องโหลด ดูหนังxxxฟรีไม่ต้องโหลด     ตอน นั้นผมอายุ 18 เรียน ปวส. อยู่ที่เทคนิคในต่างจังหวัด ผมเช่าหอพักอยู่คนเดียวผมมีเพื่อนสนิทอยู่คนนึง รู้จักกันตั้งแต่ ปวช.เราสนิทกันมาก ผมไปมาหาสู่บ้านเพื่อนแทบจะทุกวันพ่อแม่มันรู้จักผมหมด พ่อชื่อวิชัยอายุ 45 รูปร่างเล็กสูงราว160ผิวคล้ำรับราชการ ส่วนแม่ชื่อนวลอนงค์อายุ 39 เป็นครูสอนเด็กอนุบาลแม่เพื่อนเป็นคนรูปร่างสูงคงประมาณ165 ผิวขาวหน้าตาสวยหน้าอกอวบอัด สะโพกอวบใหญ่งอนผาย รูปร่างน้านวลคง 36-25-38 อวบอัดไปทั้งตัวเลยครับ น้านวลแต่งตัวทันสมัยประเภทเสื้อตัวเล็กๆใส่แล้วเห็นอกอวบสองเต้าตั้งตระหง่าน กระโปรง ก็ใส่ฟิตๆดูแล้วเซ็กส์ซี่มากๆแต่ก็เกิดเรื่องเศร้าจนได้ครับ คือว่าเมื่อเดือนกันยายนปี 2545 เพื่อนผมมันประสบอุบัติเหตุทางรถยนต์ เสียชีวิตพร้อมกับพ่อของมันตอนรู้ข่าวแรกๆผมช็อคไม่อยากจะเชื่อเลย ครับก็เมื่อวานผมยังคุยกับมันอยู่เลย ผมไปช่วยงานศพเพื่อนผมและพ่อของมันตลอดงานจนเผาศพเลยครับน้านวลร้องไห้ทุกวันผมเห็นผมก็สงสารเธอมาก แต่ไม่รู้จะทำยังไง พอเสร็จจากงานศพผมจะแวะไปที่บ้านน้านวลแทบทุกวันเพื่อไปคุยและปลอบใจบ่อยครั้งที่น้านวลให้ผมนอนค้างอยู่เป็นเพื่อนที่บ้าน จนน้านวลบอกให้ผมย้ายของที่หอพักมาอยู่กับเค้าที่บ้านด้วยเลยจะได้เป็นเพื่อนกันช่วยเหลือกัน เพราะที่บ้านไม่มีผู้ชาย ผมเลยย้ายออกจากหอมาอยู่ที่บ้านของน้านวลจนเวลาล่วงมา4 เดือน น้านวลก็ทำใจได้ไม่เอาแต่นั่งเศร้าอยู่คนเดียวร่าเริงกว่าแต่ก่อนมากทำให้ผมลดความกังวลลงไปด้วย  คืนนั้นเป็นคืนที่ผมมีความสุขจากคนที่ผมเคารพรัก และผมก็เต็มใจที่จะทำให้ เรื่องเกิดก็เพราะว่าวันนั้นตอนเที่ยงผมมีอารมณ์มากจึงเปิดหนังโป๊ดูในห้องนั่งเล่น ตอนนั้นผมดูไปก็ชักว่าวไป พอน้ำแตกผมก็ลืมเก็บแผ่นปล่อยค้างไว้ในเครื่อง แล้วก็ขึ้นไปนอนเลยตื่นขึ้นจึงรีบแต่งตัวไปเตะบอลพอผมกลับมาจากการเล่นบอลกับเพื่อนที่โรงเรียนตอนหัวค่ำ ถึงบ้านน้านวลออกมารับและส่งยิ้มให้ผมซึ่งเป็นยิ้มที่ดูสวยเป็นพิเศษแล้วน้านวลถามว่าชอบดูด้วยเหรอหนังแบบนี้ แม่ดูหมดแล้ว ผมเลยถึงบางอ้อ ผมตีหน้าเจื่อนๆไม่รู้จะทำไงเลยตอบไปว่ายืมเพื่อนมาดูครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอาไปคืนแล้วน้านวลก็เลยบอกว่าไปอาบน้ำซะจะได้มากินข้าว ผมก็เลยไปอาบน้ำและลงมากินข้าว แล้วก็มาดูทีวีกับน้านวลดูไปได้ซักพัก แม่เพื่อนผมก็ชวนผมคุยถึงเรื่องในหนัง x ที่เอามาดูคุยว่าของฝรั่งของใหญ่นะ แถมยาวด้วยถ้าแม่โดนคงรับไม่ไหวรูของแม่แหกแน่ๆ ผมฟังแล้วดุ้นแข็งขึ้นมาทันทีเลยแล้วตอนนอนผมไม่ใส่กางเกงในด้วยใส่แต่ กางเกงบอลตัวเดียว มันเลยพองขยายได้ที่เลยละผมสังเกตเห็นน้านวลแอบมองดุ้นของผมตลอดเลย ผมเลยแข็งสู้ใหญ่เลยและก็เป็นความคิดชั่ววูบว่าอยากเอาน้านวลมากเลยทั้ง ๆ แต่ก่อนผมไม่เคยคิดแบบนี้เลย คืนนี้น้านวลใส่ชุดนอนแบบตัวเดียวยาวคลุมถึงขาแบบคล้ายผ้าซิ่นสองเต้านมก็นูนเด่นเห็นแล้วอยากจะดูดอยากจะขย้ำ ซักพักเดียวน้านวลก็เอามือมากุมที่ดุ้นของผมยิ้มให้ผมและบอกผมว่าไม่ต้องกลัวแม่นะ แม่อยากมากเลยตอนนี้ แม่ไม่ได้เอามานานแล้ว ช่วยแม่ด้วยนะ ผมไม่พูดอะไรแต่ผมโผเข้ากอดร่างขาวอวบของน้านวลมือของผมคว้าเข้าที่เต้านมอันอวบอิ่มขนาดประมาณ 36 นิ้วทันทีผมกับน้านวลผลัดกันจูบเคล้าคลึงอยู่แป็ปนึงน้านวลก็บอกว่าไปที่ห้องดีกว่า ผมก็เลยเดินตามน้านวลไป ตัวก็สั่นเป็นเจ้าเข้า กลัวก็กลัว แต่ความอยากมันมากเหลือเกินจึงเดินตามและมองดูสะโพกผายใหญ่ของแม่เพื่อนไหวไปมา ระหว่างที่เดินไปที่ห้องน้านวลถามว่า "เคยหรือยัง" ผมบอกไปว่ายังไม่เคยเลยให้แม่ช่วยสอนให้หน่อยน้านวลไม่ตอบแต่หัวเราะเบาๆ พอถึงที่ห้องนอนน้านวลก็ถอดชุดนอนออกยกทรงไม่ได้ใส่เต้านมใหญ่ก็ปรากฏ ต่อหน้าส่วนล่างเหลือแต่ กางเกงในตัวเล็กๆบางๆสีขาวซึ่งมองทะลุจนเห็นเนินนูนที่เต็มไปด้วยขนหมอยดกดำผมยืนตะลึงน้านวลลงไปนอนที่เตียงแล้วบอกผมว่า จะรอช้าอะไรอยู่ละ ถอดกางเกงแล้วเข้ามาหาแม่เลยผมได้ยินก็รีบถอดกางเกงออกดุ้นผมมันแข็งโด่อวดสายตาน้านวล แล้วผมก็ขึ้นไปนอนข้างๆแล้วถามน้านวลว่าต้องทำยังก่อน น้านวลก็บอกว่า ขึ้นมานอนทับแม่สิแล้วก็เอาดุ้นยัดใส่รูหอยแม่เลยแม่อยากเต็มที่แล้ว ผมจึงขึ้นไปคร่อม น้านวลกางขาออกทั้งสองข้างทำให้แคมหอยอ้าออกรอการเสียบผมจึงจัดการเอาดุ้นเข้าหอยน้านวล มันเข้ายากพอสมควรครับ ผิด ๆ พลาด ๆ น้านวลจึงจับดุ้นของผมจ่อปากรูแล้วบอกให้ผมเด้าพอท่อนดุ้นเข้าไปได้ครึ่งลำรู้สึกว่ารูหอยของน้านวลก็ตอดรัดดุ้นผมอย่างมาก มันบีบรัดต่างจากการชักว่าวราวฟ้ากับดินผมเร่งกระแทกจนทนไม่ไหวระเบิดน้ำฉีดใส่รูหอยน้านวลซะเต็มที่เลยแล้วผมก็ ฟุบคาอกผมขอโทษน้านวลที่น้ำแตกเร็ว น้านวลบอกว่าไม่เป็นไรครั้งแรกเสร็จเร็วก็อย่างนี้แหละน้านวลจับผมนอนงายแล้วแล้ว เอามือกำดุ้นของผมรูดขึ้นรูดลงเบา ๆ แล้วก้มหน้าลงไปอมดูดแท่งดุ้นของผมอาจเป็นเพราะว่าผมยังหนุ่มเจอลีลาการอมรูด แป๊ปเดียวดุ้นมันแข็งขึ้นมาทันทีเลย น้านวลรีบขึ้นนั่ง คร่อมยอง ๆ บนตัวผมแล้วก็เอารูหอยหย่อนลงมาที่ดุ้นของผมท่านี้ผมเห็นรูหอยตอนมันกำลังอ้าอม ท่อนดุ้นชัดเลย สีออกแดงระเรื่อแล้วน้านวลก็กดสะโพกลงมา พอดุ้นมันเข้ามิดรูหอยน้านวลก็ขย่มใหญ่เลย น้านวลส่งเสียงครางซี้ดดด.ซ้าดดด ผมงี้เสียวสุด ๆ เลย ผมจึงเอามือจับที่บั้นท้ายอวบใหญ่โยกขึ้นลงตามจังหวะเด้าของน้านวลน้านวลขย่มไปได้ซักพักก็ลงไปนอนแล้วบอกให้ผมขึ้นกระแทกเธอให้ที ผมลุกขึ้นจับขาน้านวลถ่างออกแล้วจับดุ้นยัดเข้าไปมันเข้าง่ายกว่าครั้งแรกอีกเพราะในรูหอยมันฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำรัก พอท่อนดุ้นสุดลำผมก็เร่งเด้าน้านวลบอกให้เอาแรง ๆ เอาแรงๆแม่ชอบ แม่ใกล้จะเสร็จแล้วผมก็บอกว่าผมก็ใกล้เหมือนกันผมกระแทกเต็มที่ . น้านวลก็ครางใหญ่เลยสักพักน้ำผมก็แตกเธอก็เสร็จพอดีเรานอนกอดกัน และน้านวลก็พูดกับผมว่าขอบใจนะที่ไม่รังเกียจคนแก่ ผมก็บอกว่าผมเต็มใจทำและอยากทำอยู่แล้ว อีกอย่างแม่ก็ยังไม่แก่ถ้าคนไม่รู้เห็นรูปร่างอวบอัดเต่งตึง นมใหญ่ ตูดใหญ่หน้าตาสวยของแม่ผมว่าเค้าทายอายุแม่ผิดแน่เลยต่อไปผมเอากับแม่บ่อย ๆนะครับน้านวลยิ้ม หยิกผมแล้วบอกว่าแล้วก็อย่ามาบอกว่าเบื่อคนแก่ก็แล้วกัน หลังจากนั้นผมก็ย้ายมานอนห้องน้านวลและเอากับน้านวลทุกคืนไม่เว้นกลางวันเลยจนถึงทุกวันนี้  โป้เอาสาวขายตัวมาเย็ดที่บ้านหนุ่มหล่อ ล่ำ ขาว ตี๋เรื่องเสียว เมีย เพื่อน หลับโหลดคลิปโป๊ฟรี mfแหล่ง รวม รูป โป๊ ญี่ปุ่นหนังทอมโป๊หญิงผู้คุมทั้งสองคนพาดิฉันออกมา เราเดินไปตามทางแคบๆ หยุดอยู่ที่หน้าประตูที่สองที่มีคำว่า “ห้องตรวจโรค” ติดอยู่ ผู้คุมหญิงกดออด และประตูก็เปิดออก ดิฉันถูกพาเข้าไปในห้อง ผู้คุมหญิงปล่อยให้ดิฉันงยืนอยู่เฉยๆโดยไม่ได้สั่งอะไร พยาบาลคนหนึ่งกำลังยืนตรวจแฟ้มของดิฉัน เธออ่านสองสามบรรทัดแล้วจ้องมองดิฉันอย่างแปลกๆ แล้วก็อ่านต่อไป ในที่สุดเธอก็พูดว่า “พาเธอไปส้วม พัสดีสั่งให้พาเธอเข้าไปอยู่ห้องในสุด ด้านซ้าย” เธอหยิบเสื้อคลุมสีฟ้าตัวสั้นๆ ออกมาจากลิ้นชักโลหะแล้วส่งให้ผู้คุมหญิง “ใส่กุญแจมือเธอเธอไว้อย่างนั้น จนกว่าจะพาเธอกลับไปเข้าห้องขัง” พยาบาลมองหน้าดิฉันอีกครั้งอย่างแปลกใจ “หน้าของเธอเป็นอะไร” “ตอนที่เราเอาตัวมา เธอก็เป็นอย่างนี้อยู่แล้ว” “เธออาจจะหกล้มก็ได้ ได้ยินว่าเธออาละวาดอย่างคลุ้มคลั่งในศาล” “อุบัติเหตุเหมือนเดิม” พยาบาลสาวส่ายหน้าอย่างไม่ใส่ใจ “พาเธอไปส้วมและทิ้งไว้บนโถ เอาสายรัดมัดเธอไว้ด้วย เดี๋ยวอาละวาดอีก” พวกเขาพาดิฉันเข้าไปในห้องเล็กๆ มันยาวราวๆ 3 เมตร และกว้างไม่เกิน 2 เมตร พอประตูถูกผลักออก กลิ่นเหม์นน่าขยะแขยงก็โชยออกมา ดิฉันเริ่มไอรู้สึกคลื่นไส้ทันที “เธอคิดว่ามันเหม็นรึ” ผู้คุมหญิงหัวเราะ “ทนเอาหน่อยนะที่รัก...ไม่เห็นมีอะไรซักหน่อย” อ่างล้างมือสกปรก มีโถส้วมอยู่สองอันซึ่งสกปรกไม่แพ้กัน โถส้วมแต่ละอันมีห่วงเหล็กที่สนิมจับเขรอะติดอยู่ ผู้คุมดึงเอาสายผ้าใบสกปรกออกมา ผู้คมคนหนึ่งจับดิฉันให้ยินอยู่หน้าโถส้วม เอื้อมมือเข้าไปใต้กระโปรงดึงกางเกงในออกมา มันเป็นคราบเขรอะและชื้น ดิฉันรู้สึกอายขณะที่มันถูกดึงลงมาอยู่ตรงเข่า “เอาละ” เธอสั่ง “ก้าวออกมา” แล้วเธอก็ถลกกระโปรงขึ้นมา ดึงให้มากระจุกอยู่รอบอก ในขณะที่ดิฉันนั่งลงไป ผู้คุมหญิงคนหนึ่งเกี่ยวสายผ้าใบคล้องกับห่วงข้างหนึ่งบนพื้น ดึงมันให้ขึ้นมารัดบนตักดิฉันและสับเข้ากับห่วงอีกอันบนพื้น ร่างของดิฉันถูกมัดติดกับโถเปล่า เนื้อตัวดิฉันเริ่มสัมผัสกับน้ำ แล้วพวกเขาก็ออกไป กางเกงในของดิฉันม้วนขดกองอยู่บนพื้น ดิฉันพยายามเอื้อมเท้าเข้าไปหา แล้วใช้นิ้วหนีบรอบๆเจ้าสิ่งที่เต็มไปด้วยคราบนี้ แล้วเขี่ยขาที่สกปรกไม่แพ้กันมาทางข้างหลัง จัดการเตะมันออกไปให้พ้นหูพ้นตา ดิฉันรอจนกระทั่งกล้ามเนื้อทุกแห่งในร่างกายเริ่มกระตุกก็เริ่มกรีดร้องเสียงหลง และร้องอยู่อย่างนั้นเป็นเวลานาน ในที่สุดผู้คนสองคนก็ตรงเข้ามาในห้องน้ำ หนึ่งในผู้คุมเงื้อมมือทำท่าจะฟาดลงมาที่หน้าของดิฉัน แต่อีกคนร้องห้าม “อย่าตบเธอนะ พัสดีสั่งห้ามไว้” “แกน่าจะหุบปากไว้นะนังคนสวย ในนี้ไม่มีใครได้ยินแกหรอก นอกจากพวกเรา ซึ่งก็ไม่มีใครอยากฟังเสียงแกเลย” “อีนังสารเลว” ดิฉันแยกเขี้ยวคำราม และด่ามันกลับเป็นชุดๆ จนในที่สุดมันก็ชกท้องดิฉันจนจุก พยาบาลเห็นเข้าก็ร้องอย่างตกใจ “อย่าไปยุ่งกับเธอ” พยาบาลสั่ง “พอทีเหอะ “ ผู้คุมคนนั้นหันมามองดิฉันอย่างอาฆาต “ท้องเสียรึเปล่า” พยาบาลถามฉันเหมือนจะห่วงใย แต่ริมฝีปากเธอยิ้มอย่างเหยียดหยาม ดิฉันอยากจะร้องไห้ออกมา แต่ก็ทำได้แค่เพียงพยักหน้า “ใช่” ผู้คุมคนหนึ่งก้มลงมาปลดสายรัดออก ดิฉันเตรียมตัวจะลุกขึ้น แต่ผู้คุมคนที่ชกท้องดิฉันผลักไหล่อย่างแรงให้กลับลงไปบนโถอีก เธอเอนพิงลงมาที่ดิฉันจนสะโพกของดิฉันแช่อยู่ในน้ำสกปรกข้างใต้ “นั่งเฉยๆ ซิวะนังตัวดี ถ่างขาออก” เธอถือกระดาษชำระอยู่ในมือและเช็ดอย่างแรงจนดิฉันต้องอ้อนวอนให้หยุด เธอยืนขึ้นใช้มือข้างที่เหลือหนีบรอบคางและบีบขากรรไกรบังคับให้ดิฉันต้องอ้าปากออก สีหน้าของเธอถมึงทึงหน้ากลัวมาก พอเห็นเธอยกกระดาษชำระที่เปียกโชกมาทางปากดิฉัน ดิฉันพยายยามกรีดร้อง แต่นิ้วมือของเธอเลื่อนลงมาบีบคอหอยด้วยท่าทีที่ตั้งใจจะสร้างความเจ็บปวดให้ดิฉัน เป็นครั้งแรกที่ดิฉันรู้สึกกลัวที่สุดในชีวิต แต่ดิฉันพูดไม่ได้ มีแต่เสียงครวญครางอ้อแอ้หลุดออกมาจากปาก ดิฉันมองไปขอความช่วยเหลือจากพยาบาล แต่เธอเมินหน้าไปทางผนังทำเป็นวุ่นอยู่กับตู้ยาทั้งๆที่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น ดิฉันอ่านท่าทางของเธอออก พยาบาลไม่อยากเข้ามายุ่งเรื่องของผู้คุม แต่ดิฉันจับได้ว่ามีแววความเห็นใจปรากฏอยู่บนใบหน้าเธอ “อ้าปากกว้างๆนังคนสวย” ผู้คุมบอก “แกน่าจะรู้ว่านักโทษที่นี่ต้องกินขี้ตัวเองทั้งนั้น แกดีมาจากไหนวะจะมาทำเป็นวิเศษกว่าคนอื่น” ดิฉันรู้ว่าเธอกำลังลำพองอยู่กับการใช้อำนาจของตัวเอง ตาของเธอเป็นประกายอย่างสะใจ ในขณะที่นิ้วมือเค้นอยู่รอบคอหอยของดิฉัน ดิฉันรู้สึกถึงลมหายใจอันร้อนผ่าวของเธอ แล้วกระดาษชำระที่เกรอะกรัง ก็ถูกยัดเข้ามาในปากดิฉัน ดิฉันไม่แน่ใจว่าเธอทำอย่างนี้กับนักโทษทุกคนจริงๆ หรือเป็นการจงใจของพัศดีที่ต้องการสร้างความกดดันให้ดิฉันสยบอยู่กับอำนาจของเขา แต่ดิฉันตั้งใจแน่วแน่แล้วว่าจะไม่ยอมแพ้ ดิฉันจะต้องสู้จนกว่าลมหายใจของดิฉันจะหมดไป ไม่มีวันที่ผู้คุมหญิงคนนี้จะชนะ ดิฉันตอบโต้การกระทำอันป่าเถื่อนนั้นด้วยการปล่อยตัวนั่งตามสบายบนโถ จ้องตรงเข้าไปในดวงตาของเธออย่างท้าทาย และเริ่มเคี้ยว ดิฉันทำลายความสนุกของเธอ ทำให้เธอโกรธจัด เธอกำหมัดแน่นทำท่าจะชกท้องดิฉันอีก “อย่าไปยุ่งกับเธอน่ะ” พยาบาลร้องอย่างคนที่ทนดูไม่ไหว “ปลดสายรัดออกแล้วพาเธอออกไปซะ ชั้นเหนื่อยเต็มทีแล้ว” ด้วยการที่ถูกรัดกุญแจมือไขว้หลังไว้ทำให้ลำบากต่อการทรงตัวและเอี้ยวตัว ดิฉันลุกขึ้นจากโถส้วมแบบเซๆ ผู้คุมพาดิฉันเดินผ่านทางเดินมืดไปจนถึงห้องในสุด แล้วพาเข้าไปในห้องขังด้านซ้าย ในห้องมีเฟอร์นิเจอร์อยู่เพียงชิ้นเดียว นั่นคือที่นอนทำด้วยเหล็กยื่นมาจากผนัง มีที่นอนฟูกบางๆวางอยู่ ไม่มีหมอนและผ้าห่ม หน้าต่างลูกกรงมีสนิมกรัง ทั้งห้องเหม็นสาบไปหมด ผู้คุมคนหนึ่งถอดกุญแจมือออก แขนดิฉันร่วงห้อยลงไปอย่างหมดแรง ผู้คุมคนที่ชกท้องดิฉันยืนพิงประตูและถลึงตาใส่ ผู้คุมหญิงคนที่ถอดกุญแจมือบอกให้ถอดเสื้อผ้าออก แต่ดิฉันไม่มีแรงยกแขนหรือแม้แต่จะขยับนิ้ว เธอจึงเข้ามาช่วย ถอดเสื้อผ้าดิฉันออก แล้วเขาชุดนักโทษที่เป็นเสื้อกระโปรงติดกันสวมเข้าที่หัว ผู้คุมคนที่ชกท้องดิฉันเดินมาเอาเสื้อผ้าดิฉันออกไป ดิฉันจึงนั่งลงตรงที่นอนและส่วยหัวไปมา พยายามไล่ความเมื่อยที่ต้นคอ พอรู้สึกสบายขึ้น จึงเหยียดตัวลงบนที่นอนและครางออกมาอย่างโล่งอก ผู้คุมคนที่เปลี่ยนเสื้อผ้าให้ดิฉันเดินตามออกไป สักพักพยาบาลคนที่ตรวจดิฉันก็เดินเข้ามา เธอพูดกับดิฉันอย่างยิ้มแย้มแจ่มใส “คุณคือ คุณรุ้ง ปรารถนา ใช่มั๊ยคะ ดิฉันเห็นภาพคุณในหนังสือบ่อยๆเลย ทำไมนะ ดิฉันคิดว่าคุณจะต้องอยู่ในโลกอันสวยหรู ดิฉันนึกไม่ออกเลยว่าคุณมาอยู่ที่นี่ได้ยังไง นึกไม่ออกจริงๆ” ดิฉันยกหลังมือขึ้นป้องตาและอ้าปากหาว เธอกระเถิบมายืนใกล้ๆ และกระซิบ “คุณรุ้งช่วยเซ็นชื่อเป็นที่ระลึกให้หน่อยได้มั๊ย” ดิฉันลืมตาขึ้นมา แทบไม่เชื่อหูตัวเอง “เซ็นตรงนี้เลยค่ะ” เธอยื่นหนังสือที่มีรูปดิฉันขึ้นปกอยู่ และส่งปากกาให้ดิฉัน ดิฉันลุกขึ้นนั่ง โปรยยิ้ม และพูดเสียงอ่อนหวาน “เอาซิ คุณช่วยดิฉันเยอะเลยนี่ คุณชื่ออะไรนะ” “สุรีพร รักการดีค่ะ” ดิฉันเขียนอย่างหวัดๆแล้วส่งให้เธอ เธอรีบคว้าไปอ่าน แต่พออ่านเสร็จก็หน้าบึ้งตึงเดินกระแทกส้นเท้าออกจากห้อง ดิฉันหัวเราะอย่างสะใจกับฝีมือของตัวเอง ดิฉันนั่งลงบนที่นอนและหัวเราะคิก เพราะเขียนลงไปว่า “แด่ สุรีพรที่รัก อีสารเลวจัญไรละเลยหน้าที่ ... ด้วยรัก จาก รุ้ง - ปรารถนา อิสรศักดิ์” ดิฉันล้มตัวลงนอนหัวเราะเหมือนคนบ้า คิดวนไปวนมากับเรื่องนี้อย่างคนที่สะใจอย่างที่สุด ท้องฟ้าเริ่มมืดค่ำลง วันแรกกำลังจะผ่านพ้นไป ดิฉันฟุบหน้าลงกับเตียงแล้วร้องไห้ไม่หยุด เพียงวันแรกเท่านั้นดิฉันก็แทบบ้า แล้วดิฉันจะทนอยู่ที่นี่ต่อไปได้ยังไงตั้ง 15 ปี ดิฉันไม่รู้ว่าอำนาจของพัศดีมีมากแค่ไหน แต่คงไม่น้อยเลยล่ะถึงสามารถแยกดิฉันออกมาจากนักโทษคนอื่นๆได้ ดิฉันเริ่มคิดสงสัยว่า ถ้าเขามีอำนาจขนาดนี้ทำไมไม่บังคับดิฉันให้ทำตามใจซะเลย ไม่ว่าจะเป็นการข่มขืน หรือทำอะไรก็ตาม หรือเขาจะกลัวอะไรบางอย่าง หรือเขาจะกลัวว่าถ้าดิฉันถูกบังคับอาจจะปูดเรื่องออกไปและทำให้ตำแหน่งของเขาสั่นคลอน เขาคงต้องการให้ดิฉันสยบยอมอย่างเชื่องเชื่ออย่างแท้จริงซินะ ใจของดิฉันล่องลอยไปถึงตั้มอีก ฟ้าค่ำอย่างนี้ เขาจะเดือดร้อนซักแค่ไหน ขนาดผู้คุมที่เป็นผู้หญิงยังทำได้ถึงขนาดนี้แล้ว ผู้คุมผู้ชายจะป่าเถื่อนซักแค่ไหน น้ำตาไหลพรากเพราะทั้งคิดถึงและเป็นห่วงเขา “ตั้มจ๊ะ รุ้งคิดถึงตั้มเหลือเกิน” &............แหล่มเลย........... เรื่องเล่าเย็ดเด็กเลสเบียน เอากันหลุดเค้าเป็นอาจาน รูปโป้ดูหนังเอ็กส์ข่มขื่นดูหีดารานางแบบเพลย์โดนเย็ดเด็กสาวถูกซื้อไปเย็ดดูหนังxxxฟรีไม่ต้องโหลด ภาพโป๊ รูปโป๊ picpost 18 แอบถ่าย ทางบ้าน ดูหนังxxxฟรีไม่ต้องโหลด ดูหนังxxxฟรีไม่ต้องโหลด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21