ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป้ออนไลด์  (อ่าน 196 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป้ออนไลด์
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 08:58:18 PM »
หนังโป้ออนไลด์ นายไอซ์คุง โชว์ควย หนังโป้ออนไลด์ หนังโป้ออนไลด์ผมเป็นคนมาจากต่างจังหวัดจบการศึกษาจากม.ชื่อดังทางภาคเหนือจบมาผมมีงานทำได้ปีกว่าก็ออกมาทำงานธุรกิจส่วนตัวในกรุงเทพฯจนผมมีบ้านหลังเล็กๆในหมู่บ้านจัดสรรเป็นของตัวเองมีรถใช้ฐานะผมจัดว่าดีเมื่อมหาอุทกภัยน้ำท่วมใหญ่ทั่วทั้งเมือง บ้านผมก็โดนไปด้วยผมจำต้องอพยพหนีไปหาที่อยู่ชั่วคราวผมทำธุรกิจส่วนตัวทุกอย่างแทบจะหยุดนิ่งดีว่าผมเป็นคนโสดอายุยังไม่ถึงสี่สิบไม่ใช่นักเที่ยวราตรีแต่ก็มีบ้างตามแบบคนมีสตางค์ที่ไม่มีภาระผมจำต้องหนีน้ำมาอยู่เมืองริมทะเลที่หาที่พักยากเพราะคนเมืองกรุงฯหนีน้ำมาอยู่กันมากไม่ใช่ผมคนเดียวแต่โชคผมดีได้ห้องหอพักเปิดใหม่เป็นตึกห้าชั้นราคาพอสู้ได้อยู่สบายผมเข้ากรุงเทพฯเป็นครั้งคราวมาลุยน้ำเข้าดูบ้านหรือไปหาลูกค้าเท่าที่ทำได้ที่หอพักนี้มีแม่บ้านคนเดียวทำความสะอาดทั่วไปเธอรูปร่างเล็กผิวดำแดงหน้าตาไม่สวยนักแต่เธอชอบใส่กางเกงยินส์รัดรูปมองดูก็เซ็กซี่ดีถ้าไม่คิดอะไรมากเธอเป็นคนจากที่ราบสูงเป็นคนทำงานหนักผมทักทายพูดคุยกับเธอทุกวันจนรู้ว่าเธออายุสามสิบยังไม่มีแฟนก็ทำไงได้เธอไม่ใช่คนหน้าตาสวยเท่าไรนักจึงอยู่รอดเป็นโสดโดยไม่มีใครเหลียวมองหรือสนใจจะเอาผมรู้ว่ารายได้เธอไม่เท่าไรทั้งยังต้องส่งเงินให้แม่ที่บ้านด้วยสมมุติชื่อเธอว่าแจ่มผมพูดคุยกับเธอทุกวันเพราะวันๆไม่ได้ไปไหนจนเราสนิทกันผมมองดูว่าเธออาจไม่สวยเลิศแต่ก็มีเสน่ห์บางทีเธอถามผม หนีน้ำมาอยู่เฉยๆไม่หาเด็กๆมานอนแก้เหงาบ้างหรือไงผมบอกเธอผมไม่ชอบแบบนั้นผมไม่ใช่นักเที่ยว เธอถามผมแล้วชอบแบบไหนผมแกล้งบอกไปว่าชอบแบบเธอทำเอาเธออายม้วน ส่วนผมไม่คิดอะไรแค่พูดสนุกไปอย่างนั้นสองสัปดาห์ผ่านไปที่ผมพักที่นี่ผมมองดูเธอทุกวันเราคุยกันถูกคอจนรู้สึกว่าถึงเธอจะไม่สวยแต่นิสัยดีรูปร่างดีไม่เรวนักในตึกนี้ชั้นเดียวกับที่ผมอยู่มีสามีภรรยาหนีน้ำมาเช่าสองห้องก่อนหน้าผมห้องหนึ่งเขาอยู่กันเองอีกห้องให้ลูกสาววัยประมาณสิบสี่สิบห้าคงได้รูปร่างผอมเพรียวหน้าตาดีผมยาวชื่อเธอว่าแอน เด็กสาวคนนี้ดูจะเป็นคนกล้ากร้านๆแก่นๆหน่อยอยู่กับคุณยายวัยเจ็ดสิบกว่าโรงเรียนเธอปิดภาคแถมน้ำท่วมก็มาอยู่ที่นี่เฉยๆแบบผม พ่อแม่เธอต้องขับรถไปทำงานแต่เช้ากลับก็เย็นค่ำเพราะที่ทำงานพวกเขาไม่ถูกน้ำท่วมทำไงได้สถานการณ์แบบนี้มนุษย์เงินเดือนต้องทำงานผิดจากผมที่ทำงานอิสระ  เรื่องมันเกิดเมื่อผมอยู่หอพักนี้ได้สามสัปดาห์คุยเล่นกับแจ่มทุกวันๆนั้นเธอบ่นๆว่าเงินไม่พอใช้ทางบ้านเธอก็น้ำท่วมนาล่มไม่มีใครช่วยเธอได้ผมบอกก็ต้องช่วยตัวเอง เธอบอกก็ทำงานทุกวันเงินได้เท่านี้แค่พอกินไม่มีเหลือผมเลยบอก ก็หารับพิเศษสิ เธอพูดว่า จะเอาเวลาที่ไหนจะทำอะไร ผมแกล้งพูดทำงานตอนกลางคืนแถวนี้มีอีหนูเยอะพวกเขามีรายได้ดีงานก็ไม่หนักเธอมองผมแล้วพูดอย่างไม่พอใจ จะให้หนูขายตัวเหรอใครจะเอา ผมยักไหล่พูดแบบขำๆเอาไมหละจะช่วยอุปการะ เธอว่า บ้าสิพูดเป็นเล่น ผมหัวเราะบอกถ้าเลิกงานแวะขึ้นมาก็จะช่วยอุปการะจริงๆ พูดแล้วผมเดินหนีตกคืนนั้นผมไปหาข้าวกินกลับมาห้องก็สามทุ่มนอนดูข่าวอยู่ๆก็มีคนเคาะประตูห้องผมเปิดรับเป็นแจ่มเธอยืนหันมองซ้ายขวาไม่มีใครในทางเดินเธอท่าทางเลิ่กลั่กผมถาม มีอะไรเหรอมาดึกๆอย่างนี้ เธอบอก ที่พูดเมื่อตอนสายพูดจริงหรือเปล่าผมลืมว่าพูดอะไรไปเลยถาม เรื่องอะไร เธออ้อมแอ้มบอก ที่จะอุปการะไงผมนึกขึ้นได้คิดนี่เธอจะเอาจริงหรือไงเวรแล้วเราผมถาม แล้วแจ่มจะเอาไง เธอรีบบอกขอเข้าห้องก่อนเดียวคนเห็น แน่นอนผมให้เธอเข้าห้องปิดประตูเธอยืนนิ่งหันพูดกับผมแบบตัดใจ เฮียจะช่วยหนูได้ไมหนูขัดสนจริงๆ ผมมองถามเธอพูดอะไรรู้ไมคิดดีแล้วเหรอรู้หรือเปล่าว่าจะทำอะไรบ้างฉันไม่ให้เปล่าๆต้องมีขอแลกเปลี่ยนเธอก็คงรู้เธอหน้าเสียแต่อึดใจบอกมาว่าหนูไม่เคยหนูรู้หนูไม่สวยแต่ถ้าเฮียจะเออเฮียจะให้เท่าไรผมยิ้มๆมองเธอแบบขบคิดเธอไม่ใช่คนสวยแต่ก็ไม่ขี้เหร่นักแบบนี้ผมคิดว่าเธอยังสดของแท้ผมถามเธอเพื่อความมั่นใจ เอาจริงเหรอ เธอพยักหน้ารับผมบอก เอาก็ได้จะให้.แต่ไม่มีพันธะอะไรนะ ดูเธอพอใจจำนวนเงินที่ผมเสนอให้มันไม่น้อยเลยแต่เธอถาม ถ้าเฮียไม่เบี่ยวหนูก็โอเคจะมีพันธะอะไร ผมบอกมีสิถ้าท้องฉันไม่อยากมีปัญหา เธอผงะนิดพูดสั่นๆ ใสถุงยางสิ ผมบอกไม่มีจะเอาที่ไหนตอนนี้ เธอเลิ่กลั่กว่า เขาว่าก่อนเจ็ดหลังเจ็ดยังไงก็ไม่ท้องผมบอก ก็จริงแต่คิดดีแล้วเหรอ เธอถามอีกแบบลังเล เฮียสะอาดไมหนูกลัว ผมขำว่าฉันไม่ใช่นักเที่ยวถ้าเที่ยวยังไงฉันก็ไม่เสี่ยงป้องกันเสมอ เธอบอกถ้าอย่างนั้นไม่ใส่ถุงยางก็ได้เดี๋ยวจะไปหาซื้อยากคุมแบบฉุกเฉินกันไว้ก่อนผมเลยบอก ก็เอาสิถ้าแจ่มคิดจะเอาอย่างนั้นฉันก็ตกลง เธออึดใจพยักหน้ารับ ผมเลยบอกก็เอาสิขอดูสินค้าหน่อยถอกกางเกงสิ เธอประหม่าอายบอก ปิดไฟสิหนูอาย ผมขำว่าจะอายอะไร แต่ผมก็ปิดไฟเหลือไฟห้องน้ำที่สว่างจ้าผมไปนั่งมองเธอที่เตียงเธอเริ่มปลดขอซิปกางเกงยินส์ที่เธอใส่อย่างเขินอายแล้วรูดถอดมันออกเหลือกางเกงในตัวเก่าๆใสอยู่ผิวในร่มผ้าเธอไม่คล้ำมากออกขาวเหลืองเธอถอดเสื้อยืดที่ใส่อยู่ออกทางหัวผมเห็นอกเต้าที่มียกทรงปกปิดอยู่ขนาดไม่ใหญ่โตคงแค่สามสิบสี่ตามสรีระรูปร่างเธอๆยืนมือประสานกันทำเหมือนจะปิดสัดส่วนสงวนผมเลยบอกเหลือไว้ทำไมถอดออกให้หมดสิ เธอเงอะงะพูดไม่ออกแต่ปลดถอดยกทรงผมมองทึ่งอย่างพอใจถึงเต้านมจะไม่ใหญ่แต่ก็ขาวผ่องเป็นเต้าได้สัดส่วนสวยดีมากหัวนมไม่ดำคล้ำฐานปานเล็กเธอประหม่าก้มหน้าผมบอกเธอ สวยนะแล้วกางเกงในหละเอาไว้ทำไมเธอก้มหน้ารูดกางเกงในลงจนหลุดแล้วลุกยืนมือปิดหีนมผมเลยบอกปิดทำไมเอามือออกสิขอดูหน่อย เธอเอามือแนบข้างตัวยืนตรง ผมตะลึงมองอย่างพอใจโหนกหีเธอไม่อวบใหญ่มากขนหมอนดกดำแต่ไม่ลกพอมองเห็นร่องหีผมจับมือเธอมือผมอีกข้างจับล้วงลูบหีผมบอกเธอ สวยๆนะนุ่มมือดีด้วยเธอเมินหน้าหลบผมดึงเธอลงนอนหงายบนเตียงมือผมลูบล้วงหีก้มหน้าลงจูบไซร้ดูดหัวนมเธอเบาๆนิ้วผมเซาะสอดแยงลงในร่องหีเธอตัวสั่นใจเต้นแรงจนผมรู้สึกได้ผมถามเธอไม่เปลี่ยนใจนะ เธอเมินหน้าไม่มองผมเม้มปากพยักหน้าแค่ถาม เจ็บไมผมอมยิ้มกลั้นหัวเราะบอกเธอไป เจ็บสิครั้งแรกๆถ้าไม่เคย เธอพยักหน้าไม่พูดอะไรผมถอดกางเกงนอนผมออกควยผมแข็งพร้อมใช้งานแล้วผมจับมือเธอมาจับควยผมเธอถึงกับสะดุ้งจะชักมือหนีผมจับมือเธอไว้แล้วบอกจับสิจะได้รู้ขนาด เธอพูดสั่นๆโดยไม่มอง แข็งใหญ่จัง ผมขำเบาๆบอกไม่แข็งจะเอากันได้ยังไง ผมจับเธอกางขาออกเธอดูจะขืนๆเกร็งๆอยู่บ้างแต่ขาก็กางออกผมได้เห็นร่องหีที่แนบสทิทแต่มีติ่งเนื้อแคมในแลบออกมาเล็กน้อยผมเอามือลูบจับแล้วแหกหีเธอๆอายเอาสองมือขึ้นปิดหน้าผมเอานิ้วเขี่ยถูแตดเนื้อแคมในที่สีแดงสดอย่างแผ่วเบาผมคิดจะแหกดูหีสาวบริสุทธิ์ก็คิดว่ายังไม่ควรเพราะเห็นเอตัวสั่วกลัวเดี๋ยวจะเสียการอดปี้เธอควรรีบทำอย่างอื่นก่อนเธอสะดุ้งขาสั่นกระตุกเล็กน้อยเมื่อนิ้วมือผมเขี่ยถูกแคดแคมใน ผมพอเดาออกเธอคงเสียวสะดุ้งผมลากนิ้วลงถึงร่องรูหีสอดนิ้วแยงเข้าไปมันลื่นแฉะๆเธอสะดุ้งถีบขายันตัวหนีร้องอุยๆผมพลิกขยับตัวขึ้นนอนคว้ำทาบทัยบนร่างเธอมือยังจับลูบหีมืออีกข้างจับนมคลึงเบาๆก้มหน้าลงคลุก”ซร้ดูดหัวนมบ้าง แล้วผมเงยหน้ามองเธอๆมองหน้าผมสองมือเธอจิกกำปลอกหมอนเธอถามผมอย่างหวาดๆจะเย็ดหนูแล้วเหรอ ผมพยักหน้าบอก ใช่เงี่ยนแล้วทนหน่อยนะถ้าเจ็บเธอกัดฟันเม้มปากแน่น ผมจับเอาหัวควยลงถูไถที่ร่องหีเธอๆจ่องหน้าผมเหมือนจะร้องไห้ผมกดหัวควยลงในร่องรูหีเธอๆหลับตาปี๊หน้าบูดเบี้ยวผมรู้เธอเจ็บหีแต่อึดใจทนไม่ร้องเลยเพราะผมก็เจ็บควยรูหีเธอคับแน่นมากผมต้องค่อยๆกระเด้าซอยกดแทงควยเข้ารูหีเธอทีละนิดกว่าควยผมจะเข้าไปมิดสุดลำดุ้นเล่นเอาเหนื่อยนานเจ็บเส้นสองสลึงแทบขาดเกิดมาไม่เคยเย็ดสาวบริสุทธิ์นี่เป็นครั้งแรกที่ผ่านๆมาก็เป็นพวกมืออาชีพทั้งนั้น ผมคิดสงสารเธอๆคงเจ็บ เธอหลับตาพูดเสียงสั่นเจ็บๆเข้าไปหมดพอหรือยัง เธอร้องไห้ออกมาผมเอามือลูบหน้าผากปาดน้ำตาที่หน้าเธอแล้วบอกเข้าหมดสุดลำแล้วทนหน่อยเดี๋ยวก็เสร็จผมชักควยออกแล้วแทงสวนกลับเข้าไปช้าๆอย่างใจเย็นเธอสะบัดหน้าซ้ายขวาร่ำไห้ด้วยความเจ็บผมเริ่มซอยกระเด้าเย็ดหีเธอจากช้าเป็นเร็วสลับซอยถี่ๆไม่สนใจว่าเธอจะเจ็บหรือร้องไห้ผมเจ็บๆคันๆมันเสียวหัวควยผมก้มคลุกหน้าที่อกเต้านมเธอที่เต่งตึงปากขบดูดหัวนมสลับซ้ายขวามือลูบบีบคลึงเต้านมที่คงยังไม่เคยสัมผัสมือชายใดมาก่อนผมก้มดูควยผมที่ชักเข้าออกรูหีเธอจนแคมในปลิ้นเข้าออกตามลำควยผมทั้งยังมีเลือดสีแดงไหลซึมออกมาเป็นเลือดสาวพรหมจรรย์ที่จะมีออกมาเพียงครั้งเดียวเท่าที่ผมเข้าใจเสียงเธอสะอื้นร่ำไห้ไม่ขาดเสียงสลับเสียงซี๊ดปากครางร้องโอยๆผมซอยกระเด้าเย็ดหีเธออยู่พักใหญ่จนเธอร้องครางสะอื้นพอหรือยังเสร็จหรือยังหนูเจ็บหี ผมบอก เอาเถอะเดี๋ยวก็เสร็จทนอีกนิดเธอขาสั่นขยับถีบขึ้นลงนอนร้ำไห้หายใจหอบเหนื่อยแต่ปล่อนให้ผมกระเด้าเย็ดหีเธอผมเย็ดเธออีกครู่ใหญ่จนผมเกร็งกระแทกควยใส่รูหีเธอสุดแรงสองสามทีแล้วกดควยแนบสนิบปิดหีเธอผมหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีเธอแล้วนอนกอดทับเธอไว้ผมบอกเธอ เสร็จแล้วหีเย็ดมันดีจริงๆ เธอเอามือปาดน้ำตาหายใจหอบบอกหนูเจ็บหีไปหมดแล้ว ผมบอกเธอ ใหม่ๆก็แบบนี้หละบ่อยหลายทีอีกหน่อยก็จะดีเองเธอพยักหน้าไม่พูดอะไรผมพลิกตัวลงนอนข้างเธอๆพลิกตะแคงนอนหันหลังให้ผมๆลุกหยิบกระดาษชำระส่งให้เธอๆเอามันซุกที่ระหว่างขาเช็ดคราบน้ำกามและเลือดที่ร่องหีผมมองพิจราณาดูเรือนร่างจากข้างลังเธอที่ได้สัดส่วนแผ่นหลังก้นตูดตลอดเรียวขาถึงผิวไม่ขาวผ่องแต่ก็ไม่ดำผมเอามือลูบก้นขาอ่อนสะโพกเธอๆยังนอนสะอื้นไห้ผมรู้สึกสงสารเธอผมรู้ดีควยผมใหญ่เธอคงเจ็บเป็นธรรมดาผมสอดมือผ่านรักแร้เธอไปจับนมบีบผมขยับตัวลงนอนแนบตัวชิดแผ่นหลังเธอผมกอดจูบคลุกหน้าไซร้ที่หลังไหล่เธออยู่ครู่ใหญ่แล้วกระซิบถามเธอที่หูพอหายเจ็บหีบ้างหรือยัง เธอพยักหน้าไม่พูดอะไร ผมบอก อยากเย็ดอีกทีจะได้ไมเธอพูดทั้งสะอื้นไห้ หนูเจ็บหีเลือดออกระบมไปหมดแล้วขอเถอะหนูไม่ไหวค่ะเฮีย ผมบอกใหม่ๆก็เจ็บมันต้องซ้ำเชื่อฉันสิ เธอสะอื้นพูด เฮียจะเอาอีกจริงเหรอผมบอกทั้งที่สงสารเธอ เอาสิทนหน่อยได้ไมเธอพยักหน้าอย่างจำยอมไม่พูดอะไรทั้งที่ยังหันหลังให้ผมๆจับเธอพลิกกลับนอนงายเธอเอามือปิดหีปิดนมเมินหน้าหลบ ผมมองเธอแล้วบอก แจ่มจริงๆเธอเป็นคนสวยนะเธอเอามือปาดน้ำตาพูดสะอื้น ไม่ต้องหลอกพูดชมเอาใจหนูๆรู้ดี ผมเลยบอกฉันพูดจริงๆถ้าไม่สวยควยไม่แข็งอีกทั้งๆที่เอาเสร็จไปเมื่อกี่ลองจับดูสิ เธอว่าบ้าไม่จับจะทำไรก็ทำเถอะ เธอพูดแบบไม่พอใจอยากให้จบไปเร็วๆทำนองนั้นผมจับเธอหันหน้าเข้าหาแล้วประกบจูบดูดปากดูดลิ้นเธอๆตกใจตาพองโตแทบสำลักผมถามเป็นไรเหรอ เธออึกอักพูดไม่ออกผมขำขยับขึ้นนอนทับร่างเธอจับมือเธอที่ปิดหีออกแล้วจับขากางออกเธอสะอื้นบอกเบาๆนะเฮีย ผมบอก รับรองทีนี้คงไม่เจ็บแบบทีแรกผมค่อยๆกดหัวควยใส่ลงในรูหีเธออีกครั้งๆนี้มันลื่นไม่เจ็บควยแบบครั้งแรกเธอสุดหายใจเข้าเฮือกใหญ่ขาเกร็งสั่นผมค่อยๆซ่อยกระเด้าสองสามทีควยก็เข้าสุดลำแล้วผมกดแนบไว้บดส่ายควยกับหีเธอๆถึงกับผวาโอบกอดรัดผมๆยิ้มในใจคิดว่าทีนี้ที่เจ็บระบมหีโดนควยกดแน่นบดแบบนี้คงจะยิ่งทำให้เจ็บคันมันเสียวเงี่ยนสุดๆผมกดกระเด้าซอยควยถี่ๆสั้นๆเย็ดหีเธอๆไม่ร้องไห้แต่ร้องคราง โอยๆซี๊ดปาก ผมถามเธอเป็นไงบ้าง เธอครางเสียงกระเส่า เจ็บๆคันๆเสียวมันเงี่ยนค่ะผมขำพอใจคิดว่าเธอเป็นคนทำงานหนักแข็งแรงคงทนเจ็บได้ทั้งฟื้นตัวเร็ว ผมเลยว่าเห็นไมฉันบอกแล้วต้องซ้ำแล้วเป็นไงไม่เจ็บแล้วใช่ไม เธอว่าบ้าสิหีระบมเงี่ยนไปหมดแล้วผมซอยควยเย็ดหีเธอเร็วแรงหนักขึ้นเธอเกร็งขาสั่นห้าท้องแข็งผมประกบจูบดูดปากลิ้นเธอๆตอบรับแบบไม่รู้ตัวด้วยความกระสันผมซุกหน้าลงไซร้ดูดหัวนมเธอมือก็บีบขย่ำอีกเต้านมอย่างมันมือเธอไม่ร้องบ่นหรือห้ามเธอเริ่มขยับเอวร่อนเด้งรับควยผมด้วยความเงี่ยวตามธรรมชาติอย่างลืมตัวผมกระแทกควยใส่หีเธอแรกกว่าครั้งแรกอัดเข้าออกเป็นจังหวะหนักเบาแล้วแต่อารมณ์ผมจูบปากดูดนมเธอสลับซ้ายขวาผมเย็ดเธออยู่นานกว่าครั้งแรกเธอดิ้นแอ่นหีร่อนจนเธอเกร็งขาร่างสั่งกระตุกกัดฟันกรีดเสียงร้องอย่างโหยหวนผมรู้เธอถึงจุดสุดยอดรู้รสการปี้เย็ดแล้วผมกระแทกควยใส่หีเธอแรงสุดๆอีกสองสามทีก็หลั่งน้ำกามใส่ในตัวเธอเป็นครั้งที่สองเธอนอนนิ่งหายใจหอบเหนื่อยผมนอนกอดทาบทับร่างเธออยู่ครู่แล้วลงนอนข้างเธอ ผมถามเธอเป็นไงพอรู้หรือยังคนเย็ดกันมันขนาดไหน เธออายพลิกตัวหันหลังพูดว่าเฮียนี่บ้าจริงๆหนูหีระบมหมดแล้วจะพูดอะไรอีก ผมจับลูบตูดเธอแล้วบอก เอาอีกทีได้ไมเธอตกใจร้องว่า ไม่ๆเอานะพอๆหนูจะตายแล้ว ผมขถามถ้าอย่างนั้นจะนอนที่นี้หรือกลับไปนอนห้อง เธอบอกขืนนอนที่นี่โดนเย็ดอีกแน่ไปนอนห้องดีกว่า ผมหัวเราะบอกก็ตามใจแต่รุ่งนี้มาให้เย็ดอีกนะ เธอไม่พูดอะไร ผมบอก ฉันยังคงต้องอยู่ที่นี่อีกหลายวันแวะขึ้นมาสิตอนค่ำๆแบบนี้เธอพยักหน้ารับแล้วลุกลงจากเตียงใส่เสื้อกางเกงผมลงหยิบเงินส่งให้เธอๆยิ้มรับยกมือไหว้บอก ขอบคุณผมดึงเธอเขากอดจูบอีกครั้งทำเอาเธองงแล้วผมปล่อยให้เธอออกจากห้องไป ผมหยิบกระดาษชำระที่ตกบนพื้นขึ้นดูเห็นเป็นคราบเลือดสดไม่ใช่อย่างอื่นคงจากการฉีกขาดพรหมจรรย์ที่เธอเก็บรักษามานานผมรู้สึกสงสารเธอแต่ก็ภูมิใจที่เป็นคนแรกที่ได้ทะลวงแทงเปิดบริสุทธิ์เธอ   http://cloy.com/video/82ca4bd067 . d=virgin&tid=44  โหลดคลิปหลุดน้องลี โนตมหนังโป๊นางเอกสวยมากรูปโป๊ฝรั่งรุ่นใหญ่สาวจีนหมวยแตกในหนังโป๊ น้าสาวผมเอง ดาวน์โหลดดูหนังสอนรูกให้รู้เสียวอัยจะมาเล่าประสบการณ์เสียวของอัยหั้ยอ่านกันน๊ะค๊ะอัยก้อเปนคนตัวเล็กๆสูง160หนัก45ผิวขาวสัดส่วนก้อพอได้ค่ะอัยอายุ22แล้วแฟนอัยชื่อพีป๊อปอายุ25สูง178หุ่นดีค่ะหน้าตาก้อดีค่ะออกแนวดำๆเข้มๆอัยก้อมีรัยกะพี่แร้วแต่นานๆครั้งเดือนละครั้งสองครั้งเองเพราะพี่ป๊อปต้องทำงานพี่ป๊อปเปนวิศวะอยู่ที่ระยองอัยก้อยังเรียนอยู่อัยจะเล่าตอนที่อัยโดนพี่ป๊อปเย็ดแบบไม่ได้พักเรยซึ่งมันทำหั้ยอัยกลายเปนคนติดเซกส์และเซกส์จัดมากพอกันกะพี่ป๊อปแหละวันนั้นอัยก้ออยู่หอไม่ได้กลับบ้านเพราะที่บ้านไปเที่ยวกันพี่ป๊อปกลับมาจากระยองพอดีเลยมาหาอัยที่หอแต่เช้าเลยอัยก้อพึ่งตื่นด้วยพอพี่ป๊อปเข้าห้องได้ก้อจับอัยดูดปากเลยดูดเหมือนจะกลืนกินอัยไปซะอย่างงั้นพี่ป๊อปก้อจัดการชุดนอนอัยลงไปกองที่ปลายเท้านู่นมือก้ออยู่ไม่สุขขยำนมอัยบ้างลูบหีอัยบ้างปลุกอารมเต็มที่อัยก้อเอามือจับควยพี่ป๊อปที่กำลังแข็งนิดๆพี่ป๊อปก้อจัดการถอดเสื้อตัวเองออกอัยก้อถอดกางเกงพี่ป๊อปกำควยรูดไปมาอัยจะดูดควยหั้ยแต่พี่ป๊อปก้อจับอัยลุกแล้วดันไปนอนบนโซฟาไซ้รคออัยไซ้ลงมาถึงเนินอกพี่ป็อปก้อดูดซะเปนรอยแดงหลายรอยแร้วพี่ป๊อปก้อดูดนมอัยเอาลิ้นเล่นหัวนมจนแข็งอัยก้อแอ่นนมสู้ปากสู้มือพี่ป๊อปมันเสียวนี่นาอีกมือก้อลูบหีอัยเอานิ้วแยห่เข้าไปความนอยู่ในรูหีอัยพี่ป๊อปก้อไซร้ต่ำลงมาจนถึงเนินหีพี่ป๊อปจับขาอัยแยกออกแล้วเอาลิ้นลากไปตรงกลางร่องเลียไปตามกลีบแคมหีเอาลิ้นแหย่ไปในรูหีอัยด้วยอัยเสียวมากอัยก้อร้องครางตลอดเวลาพี่ป๊อปก้อเอามือปลิ้นหนังที่หุ้มเม็ดแตดแร้วพี่ป๊อปก้อเลียด้วยดูดด้วยโอยยยยยยยซี๊ดดดดดดดดยิ่งอัยร้องพี่ป๊อปก้อยิ่งดูดเม็ดแตดอัยแทบจะหลุดมากับปากพี่ป๊อปแล้วมันเสียวมากอัยก้อสูดปากซี๊ดดดเหมือนคนกินเผ็ดจัดๆอ๊าๆๆเสียววววอัยไม่ไหวเลยเสรจคาปากพี่ป๊อปไปเลยพอได้ที่แล้วพี่ป๊อปก้อหั้ยอัยดูดควยหั้ยอัยก้ออมควยพี่ปิ๊อปดูดรูดเข้าออกจากที่ไม่ค่อยแข็งก้อแข็งใหญ่ยาวจนคับปากอัยอัยก้อเอามือรูดควยลูบไข่พี่ป๊อปไปด้วยปากก้อดูดตรงหัวควยเอาลิ้นเลียเน้นตรงหัวบานๆมันมีน้ำออกมาด้วยพี่ป๊อปก้อร้องครางกดหัวอัยแน่นเลยพี่ป๊อปบอกหั้ยหยุดดูดเดี๋ยวจะแตกอัยเลยขึ้นเอาหีจ่อตรงควยพี่ป็อบแล้วก้อดันเข้าไปอูยยยยยมันแน่นจิงๆเต็มรูหีอัยมากๆอัยก้อเริ่มขย่มควยพี่ป๊อปค่อยๆขย่มเอามือจับไหล่พี่ป็อปไว้พี่ป๊อบก้อเอามือมือมาคลึงก้นอัยอัยก้อขย่มแรงขึ้นๆแล้วก้อเสียวมากขึ้นพี่ป๊อปเอนตัวนอนบนโซฟาแร้วก้อเด้งควยสวนอูยยอ๊าๆๆๆอัยเสียววววพี่ป๊อปยิ่งเด้งอัยก้อยิ่งขย่มเหมือนควบม้าเลยอัยเสียวหีมากจนเสรจไปอีกรอบนึงแต่พี่ป๊อปก้อยังไม่เสรจสักทีพี่ป็อปจับอัยหั้ยนอนลงบ้างทั้งๆที่ควยยังคาอยู่ในหีอัยพี่ป๊อปก้มมาดูดปากอัยแร้วก้อเริ่มกะเด้าควยอัดหีอัยอืมมมมมอัยเริ่มเสียวขึ้นมากอีกอย่างว่าไม่ได้เย็ดกันมาเดือนกว่าแล้วพี่ป็อปก้อจับขาอัยพาดบ่ามั่งจับแหกออกมั่งตามถนัดพี่ป๊อปกะเด้าหีอัยแรงมากอูยยยยยยอ๊ะๆๆส ส ส เสียววววซี๊ดดดดพี่ป๊อปอัยเสียววววอ๊ายยยยพี่ป๊อปปป& &อืมมมซี๊ดดดพี่ก้อเสียวววอูยยยยยหีอัยตอดแรงมากโอยยยย& ปากก้อบ่นว่าเสียวควยก้ออัดหีอัยไม่หยุดเร็วขึ้นแรงขึ้นอัยไม่ไหวเสรจเปนรอบที่สามพี่ป๊อปก้อกะเด้าติดๆกันหลายทีแรงๆเลยแร้วก้อปล่อยนำพุ่งเข้ารูหีอัยแรงมากพี่ป๊อปยังแช่ควยไว้มันอ่อนลงแต่ก้อยังแน่นเตมรูอยู่ดีเรานอนกอดกันพักเหนื่อยแปปนึงแล้วก้อไปอาบน้ำด้วยกันแร้วพี่ป๊อปก้อจับอัยนั่งข้างๆอ่างล้างหน้าดูดปากดูดนมอัยแล้วก้อเอานิ้วแทงรุหีอัยชักเข้าชักออกนี่เปนครั้งแรกที่พี่ป๊อปใช้นิ้วทำหั้ยพี่ป๊อปทำได้เสียวมากจนอัยเสรจเปนรอบที่สี่พี่ป๊อปบอกว่า& พี่พึ่งเสรจไปทีเดียวอัยไปตั้งสี่แล้วพี่ไม่ยอมหรอกต้องตามหั้ยทันแล้วยิ้มๆพี่ป๊อปอุ้มอัยมาที่เตียงนอนแร้วก้อจัดการปลุกอารมอัยอีกคราวนี้เราเล่น69กันยิ่งพี่ป๊อปดุดหีอัยอัยก้อยิ่งดูดควยพี่ป๊อปพี่ป๊อปคงเสียวมากอัยก้อดูดควยเพลินๆพี่ป๊อปขยับตัวขึ้นแล้วก้อดันอัยจนหน้าแทบขมำแล้วก้อจบควยยัดหีอัยในท่าหมาอูยยยยมันเข้าลึกมากๆเสียงควยกะทบหีดังป้าบๆๆสนั่นห้องเสียวร้องของเราก้อดังไม่แพ้กันพี่ป็อบกะเด้าควยแรงมากๆมือก้อเอื้มมาขยำนมอัยอีกโอยยยอ๊ะๆๆๆซี๊ดดดดดดเสียวววววอัยก้อร่อนรับการอัดควยของพี่ป๊อปแบบสุดๆเหมือนกันมันเสียวมากแล้วก้อสนุกมากพี่ป็อปร้องดังขึ้นๆเด้าแรงขึ้นอัยก้อเสียวเสรจอีกรอบนึงแร้วพี่ป๊อปก้อเสรจตามมาติดๆปล่อยน้ำเข้าในหีอัยพี่ป๊อปนี่ก้อไม่รุ้เอาแรงมาจากไหนพักได้เดี๋ยวเดียวก้อลุกมาเร้าอารมอัยอีกแร้วอัยก้อสนองกลับได้ซะทุกครั้งไปก้อมันมัน์นี่คราวนี้พี่ป๊อปจับอัยนอนตะแคงแร้วเอาควยมาสอดเข้าด้านหลังอัยจับขารั้งไห้อ้าไว้พี่ป๊อปก้อกะเด้าควยไส่หีอัยอย่างบ้าคลั่งอัยก้อชอบซะงั้นมันสนุกจิงๆเสียวสุดๆแล้วก้อเปลี่ยนท่าหั้ยอัยนอนหงายพี่ป๊อปจับขาอัยดันขึ้นจนถึงนมเลยแร้วก้อกะเด้าอย่างมันควยอัยก้อเสียวร้องดังมากๆพี่ป๊อปทำเร็วและแรงมากนมกะเพิ้อมตามแรงเด้าเลยอัยเสียวไม่ไหวอีกแร้วพี่ป๊อปก้อเด้าใหญ่จนเสรจตามอัยมาอีกรอบนึงแล้วเราก้อหลับอยู่บนเตียงไปตั้งแต่ตอนไหนม่ะรุ้ติ้นมาอีกทีก้อ2ทุ่มแร้วก้อเรยไปอาบน้ำหารัยกินกันกลับมาก้อเย๊ดกันอีกสองรอบแล้วก้อนอนยาวถึงเช้าอัยหมดแรงเลยแต่มันก้อสนุกๆสุดๆๆคลิ๊บนักศึกษาเย็ดหมู่[mf-cen] สำหรับคนรักเด็ก [sdmt-625] amateur - three daughters smellทหารอังกฤษ โชว์ของใหญ่คลิป เย็ด พี่ สาวเรี่องเล่าเยดมั่ววีดีโอคริบโป้ดาราหนังโป้ออนไลด์ แนวทางบ้านหลุด หนังโป้ออนไลด์ หนังโป้ออนไลด์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21