ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดคนแก่  (อ่าน 380 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เย็ดคนแก่
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 09:14:13 PM »
เย็ดคนแก่ เย็ดกันหนังออนไลน์ เย็ดคนแก่ เย็ดคนแก่ดีครับ ผมอายุ28 ทำงานราชการอยู่ 3 จวต. แต่งงานแล้วแต่ยังไม่มีลูกเรื่อง ราวที่จะเล่าเกิดจาก พี่สาวแฟนมาขายประกันที่จังหวัดผมอยู่(พี่สาวแฟนอยู่ นครศรี) พี่แกชื่อปลา อายุ43 หน้าตาสวยมากหุ่นดีผิว ขาวนมใหญ่เวลาพี่ปลามาที่ บ้านเราจะนอนห้องเดียวกันเลย โดยให้พี่ปลานอนบนเตียง ผมกับแฟนนอนข้างล้างข้างเตียง คืนนั้นก่อนนอนเรา3คนต่างอาบน้ำแต่งตัวนอนกัน พี่ปลาใส่เสื้อกล้าม ไม่น่าจะใส่เสื้อใน ในกางเกงขาสั้น ผมอาบน้ำคนสุดท้ายช่วงเดินเข้าห้องมาเห็นแกนั่งคุยกันแฟนถึงกับตาโตเพราะแก ยังไม่เอาผ้าห่มมาปิดไว้ คืนนั้นผมนอนเงี่ยนทั้งคืน ขอเมียเย็ดเมียก็กลัวพี่สาวเห็น ผมจึงต้องลงไปเลียหีของเมีย ให้เมียเงี่ยนคืนนั้นผมจึงได้เย็ดกับเมีย เย็ดกันแบบเบาๆถึงอย่างไรพี่ ปลาต้องได้ยินแน่ๆ..... ในที่สุดโอกาศก็เป็นของผมเต็มๆ เช้านั้นเมียผมไปจ่ายตลาดตั้งแต่ตี5เพื่อเข้าร้านอาหาร ที่เมียเป็นเจ้างของผม เลยมีโอกาศได้อยู่กับพี่ปลา2คน ในห้องผมเปิดแอร์ไว้ ตอนเช้าๆอากาศจะเย็นมากผมจึงแกล้งพูดแกล้งปลุกพี่ปลาว่า ขอนอนบนเตีงนะที่พื้นเย็นมากแกก็งั่วเงีย บอกมามานอนซิ.... เรา2คนก็หลับไป ตื่นๆมาอีกที7โมงเช้า ตอนนั้นเรา2คนนอนกอดกันซะแล้วแบบไม่รู้ตัว นมของพี่ปูขนาด36จึงเต็มๆหน้าผมเลยพี่ปลายังหลับ ผมก็เลยเอามือไปลูบๆก้น ลูบขาอันขาวๆๆ พร้อมกับซุกไปในร่องอก ทันใดนั้นพี่ปลาลืมตามา ผมใจหายว๊าบ.... พี่ปลาบอกว่า ทำแบบที่ทำกับกุ้งเมียผมเมื่อคืนได้ไหม .... ผมไม่รอช้าลงไปถอดเกงขาสั้นพี่ปลา แล้วบรรจงเลียหีแกจนพี่ปลา ส่ายก้นไปมา น้ำในร่องหีออกมากจากสาววัย43 เต็มร่องถึงอายุเยอะกว่าเมียผมแต่หีแกน่า เลียมากๆ จากนั้นเราก็กุลีกุจอถอดเสื้อผ้า แล้วกลับมาทำท่า69 พี่ปลาดูดควยผมเต็มปากโดยแกอยู่บน ผมก็เลียร่องหีของแก จนพี่ปลาทนไม่ไหวขึ้นมาคร่อมผม แล้วกระแทรกควยใส่รูหีแกเต็มๆ หีแกฟิตมาก แกไม่ยอมให้ผมเย็ดเลยแกขย่มอย่างเดียวเลย ก่อนน้ำจะแตกแกก็เอาควยออกจากหี แล้วทำท่า69 ดูดควยผมจนแตกในปาก ส่วนผมดูดหีแกจนน้ำแตกเต็มหน้าไปหมด หลังจากเย็ดเสดก็แยกกับไปอาบน้ำ....แต่งตัวแฟนผมกลับมาพอดี เราก็ทานอาหารเช้ากัน หลังจากวันนั้น ผมกับพี่สาวเมียก็เย็ดกันบ่อยๆเสียวๆๆมากๆเลยคับ                   คลิปโป้หลุดสาวไทยช่วยตัวเองดูฟรีดูหนังเอ็กไทยเย็ดกันผ่านเน็ตดูหนังxเรื่องอาโออิประสบการณ์เสียวแนว familyยัดก้นเจ๊ไปเที่ยวทะเลมา xxx !!คลิปหนังขัง 8 แผ่น 2..............ปีใหม่ได้เที่ยวได้พักผ่อนกับครอบครัว สุขและสนุกมากๆ ครับไม่ได้เข้ามาในบอร์ดเสียหลายวัน เห็นเพื่อนบอกเรื่องวุ้นเส้นดาราสาวพราวเสน่ห์ก็ชื่นชอบอยู่เหมือนกัน ผมก็มีใจกับสาวสวยคนนี้ไม่น้อยหลงชื่นชมและฝันถึงบ่อยๆ ชอบความน่ารักและขี้เล่นของเธอเวลาดูเธอในแชลแนลวีแล้วรู้สึกดีรู้สึกอยากอยู่ใกล้เธอแบบนั้นไม่รู้จะจินตนาการถึงเธอได้ดีหรือเปล่าแต่อยากลองเขียนถึงเธอสาวสวย วุ้นเส้นคนนี้...(เรื่องลูกแก้วฯยังไม่จบนะครับขอแทรกเรื่องนี้หน่อยแล้วกัน)..............วุ้นเส้นไม่แน่ใจกับการลองเล่นหนังตามที่เดียร์และจ๋าชวนแต่เธอก็อดสนใจเรื่องแบบนี้ลึกๆ ไม่น้อย วุ้นกลัวเรื่องสัญญาที่ผูกมัดเป็นเวลานานๆ สัญญาจะทำให้เธอไม่สามารถเป็นตัวของตัวเองอย่างที่เคยจ๋าเอ่ยบอกเธอเรื่องงานเล่นหนังที่จะทำให้เธอดังระเบิดจ๋าบอกถึงเงินที่จะได้กับสัญญาสามปีที่บริษัทฯหนังให้วุ้นเงินห้าล้านมันไม่น้อยเลยและยังการันตีหนังถึงห้าเรื่องให้กับวุ้นเส้นฟังดูใช่เลยว่าเงินมาก แต่วุ้นเส้นไม่ชอบทึ่สัญญาผูกมัดโดยที่เธอไม่สามารถ ไปทำอย่างอื่น ไม่สามารถทำพิธีกรเพลงอย่างที่เคยไม่สามารถไปออกงานเล็กน้อยที่ได้พบคนมากๆ อย่างที่วุ้นเส้นชอบนี่แหละคือปัญหาที่วุ้นเส้นต้องการคนช่วยคิดแฟนหนุ่มอย่างป้องก็ไม่ออกความเห็นเพียงแต่บอกแล้วแต่วุ้นแบบนั้นวุ้นอยากไปหาคุณพ่อคุณแม่ปรึกษาก็ดูเกรงๆ เพราะท่านทั้งสองไม่อยู่ในวงการมีป้าวิกับลุงรองที่ท่านทั้งสองอยู่ในแวดวงบังเทิงป้าวิเคยเป็นดาราประกอบหนังหลายเรื่องลุงรองเป็นอดีตช่างกล้องและช่างภาพมือดีทั้งสองแทบจะวางมือไปแล้วในวงการ.....จ๋า/..วุ้นก็ลองไปปรึกษาป้าวิดูสิ...เชื่อนะว่าป้าท่านคงพูดเหมือนจ๋า แหละวุ้น...เล่นหนังมันท้าทายและได้เงินมาก... ดังแน่นอนอย่างวุ้นเส้น.....วุ้น/..วุ้นไม่เคยเล่นหนังเลย..ไม่แน่ใจและก็........จ๋า/..ไม่ต้องกลัวหรอกเรื่องนั้น...วุ้นทำงานแบบนี้มาแล้วมันไม่ต้องมากมายอะไร...จ๋าอยากให้วุ้นลองและเข้าไปคุยกับบริษัทฯ... แต่ถ้าวุ้นอยากไปปรึกษาป้าวิก่อนก็ได้นะจ๊ะ.....วุ้น/..ขอบใจนะจ๋าที่ช่วยวุ้น...............เสียงแตรรถดังอยู่หน้าประตูรั๊วจนป้าวิต้องออกมาดูแล้วเรียกเด็กรับใช้ให้ไปเปิดรับ รถบีเอ็มสีดำคุ้นตาที่ป้าวิรู้ได้ว่าหลานสาวแสนสวยวุ้นเส้นมาหา ป้าวิยืนยิ้มรับพร้อมกับลุงรองที่รู้ว่าหลานสาวแสนสวยมาเยี่ยมด้วยความดีใจรถจอดเทียบลานพร้อมวุ้นเส้นก้าวลงด้วยรอยยิ้มอ่า...ลุงรองจ้องมองเรียวขาหลานสาวที่ก้าวลงเรียวขาสวยผิวพรรณงาม โคนขาที่อวดเห็นความอวยอิ่มปรีน่องที่บอกความรู้สึกของสตรีสาวที่ชวนหลงไหลลุงรองแทบไม่ละสายตาทีเดียวจากร่างวุ้นเส้นถามว่านานไหมที่ไม่ได้พบหลานสาวคนนี้ก็เกือบปีนะ แต่วุ้นเส้นก็ยังสวยพราวเสน่ห์น่าหลงไหลเฉกเช่นเดิมไม่มีเปลี่ยน.................ป้าวิเป็นพี่สาวของคุณแม่วุ้นเส้นเป็นพี่สาวแท้ๆ ลุงรองก็คือลุงเขยนั่นเองทั้งสามสนิทกันด้วยหน้าที่การงานที่คล้ายกันป้าวิออกจากวงการมายามานานแต่เธอก็ยังมีคราบดาราและความสวยของเรือนร่าง แผ่ให้เห็นถึงแม้วัยจะห้าสิบแล้ว ลุงรองนั้นอดีตช่างกล้องภาพนิ่งมือดีและผันตัวเองมาเป็นช่างกล้องภาพยนต์ ของบรษัทฯหนังลุงรองถ่ายแบบมามากมายทั้งนู๊ดและภาพดาราธรรมดาเป็นช่างภาพที่มีฝีมือฝากไว้ในวงการมากมาย.....วุ้น/..สวัสดีค่ะป้าวิ...ลุงรอง....สบายดีนะคะ.....ป้า/..สวัสดีจ้ะวุ้น...ยังสวยเหมือนเดิมเลยนะหลานป้า.....ลุง/..เข้าบ้านก่อนสิวุ้น...............กลิ่นกายหอมของวุ้นเส้นที่เดินผ่านลุงรองทำเอาลุงต้องแอบ สูดลมหายใจแรงๆร่างขาวเนียนสวยอวบอิ่มภานใต้ชุดสั้นพริ้วไหวเสื้อผ้าสไตล์สดใสสีฟ้าน้ำเงินชุดติดกันสั้นแขนสายเดี่ยวแขวนเต้าอิ่มคู่นั้นอวดเห็นเนินอกเนินนมขาวอวบนมวุ้นเส้นดูล้นปรี่ชวนมองชวนสัมผัส ยามที่เดินก้าวผ้าพริ้วไหวอวดเรียวขาและลึกถึงโคนขาบน ในบางครั้งว๊าว! ลุงแอบมองหลานสาวอย่างจดจ่อกลิ่นกายหอมยิ่งทำให้ลุงรองแทบคลั่งในอารมณ์...............วุ้นเส้นนั่งลงที่โซฟาตัวใหญ่ในห้องรับแขกสีเข้มตัดกับเรือนร่างเธอที่ขาวเนียน รอยยิ้มที่ให้กันของคนทั้งสามดูอบอุ่นแล้วชวนให้คุยกันอย่างออกรสวุ้นเส้นพูดถึงเรื่องที่เธอมาหา เรื่องการเล่นหนังบอกความรู้สึกและความคิดที่เธอคิดกับป้าวิและลุงรองด้วยความสวยและชุดที่สวมใส่ของวุ้นเส้นเรียกสายตาลุงรองแอบมองเธออยู่บ่อยครั้งบางครั้งสายตาลุงรองซุกซนถึงข้างในลึกแอบมองโคนขางามของหลานสาวอ่ายย..ดูสิ...สายตาลุงรองแอบมองร่องอกอิ่มของวุ้นเส้น.....ป้า/..ป้าว่าดีนะวุ้น...ไม่ยากหรอกเรื่องนั้น...บทเราต้องดูต้องอ่าน มากๆ...สนุกนะการเล่นหนัง...อย่างวุ้นนี่ ป้าว่าดังเร็ว... ทั้งสวยทั้งเซ็กซี่ออก.....วุ้น/..วุ้นกลัวทำไม่ได้..กลัวประหม่า...วุ้นเคยแต่เอ็มวี..พูดเล่าเรื่องแบบนั้น..ไม่มีบทและการแสดงมากมาย.....ป้า/..อืยย...ไม่หรอก...อย่ากลัวไปเองสิวุ้น...วุ้นทำได้...ป้าช่วยสอนได้นะถ้าอยากให้ป้าวิช่วย... และลุงก็สอนมุมกล้องให้วุ้นได้เลย...การให้มุมกล้องอย่างไรเวลาเข้ากล้อ ง...ไม่ยากหรอกวุ้น.....ลุง/..ใช่ วุ้น...ลุงว่างจะช่วยดูให้นะ.....ป้า/..คุณ...ลองถ่ายรูปให้วุ้นที่สตูฯ สิ..ลองบอกเรื่องท่าทางการเข้ากล้อง...อีกอย่างมีหลานสาวสวยอย่างนี้ ยังไม่เคยถ่ายให้หลานเลยนะ........วุ้น/..อุ๊ย...วุ้นไม่ได้แต่งตัวเลย...ไม่ได้เตรียมตัวมานะคะป้า.....ป้า/..อืมม...ชุดที่วุ้นใส่วันนี้ก็สวยออก...น่ารักนะป้าชอบ...สวยเซ็กซี่จริงๆ.....ลุง/..อืมม..ดีเหมือนกัน ลุงไม่เคยถ่ายรูปวุ้นเลยจริงๆ................ด้านหลังเรือนใหญ่ของป้าวิ ลุงรองทำห้องสตูฯ เล็กๆสำหรับทำงานส่งสำนักหนังสือที่เก่าแก่ที่ลุงทำมานานทุกอย่างในห้องมีพร้อมสำหรับมืออาชีพวุ้นเองก็ตื่นเต้นถึงแม้จะผ่านงานถ่ายแบบมามากแต่กับลุงรองเธอเองไม่เคยจริงๆป้าวิดูท่าทางและใบหน้าหวานๆ ให้วุ้นเส้นลุงรองจัดมุมกล้อมและฉากหลังเพียงครู่ก็เริ่มงานสนุกๆ ที่ทั้งสามตั้งใจลุงรองยืนคู่กับหลานสาวในขณะจัดแสงแสงไฟจากสปอร์ตฉายส่องดูกลมกลืนลุงรองต้องจับร่างวุ้นในบางช่วงเพราะการโพสท่ามือที่ดูแข็งแรงแต่ยามนี้มันดูสั่นเทา อาการเกร็งมือเพราะความสาวของวุ้นเส้นทำเอาลุงดูประหม่ากลิ่นหอมของเธอช่างรัญจวนจิตใจ ลุงรองแอบดอมดมหลายครั้งสายตาลุงรองจัดท่าทางและแอบมองลึกลงในร่องอกสวยของวุ้นเส้นมองที่เนินนมอวบ..อ่ายย...มันช่างชวนฝันเหลือเกิน...เนินอิ่มจริงๆ...สวย แน่นไปทั้งเนินอก...งามทั้งสองเต้าชู...เรือนร่างที่ได้รูป...ยามที่ลุงเขยิบตัวนั่งลงเพื่อจัดมุมร่างสวย...โอวว...เรียวขาของวุ้นเส้นอยู่ตรงหน้า...ผ้าพริ้วของชายสบัดไหวยามที่ร่างเขยิบเยื้องย่าง...สวยเหลือเกิน...สวยจนลุงรอง อดไม่ได้ที่จะจ้องมองสิ่งนั้น...ลุงรองแอบ สัมผัสมือตัวเองกับเรียวขาหลานสาวนุ่มๆ...มือที่ดูสั่นจับเรียวขาวุ้นเส้น...โอวว...ลุงรองแทบอดกลั้นไม่อยู่ทีเดียวลุงรองรู้ตัวดีว่าตอนนี้บางส่วนของร่างกายแข็งขืนมันแข็งจนดันเนื้อผ้ากางเกงจนปูดโปนลุงรองจับเรียวขาวุ้นเส้นอีกครั้งก่อนจะถอยตัวมาที่จุดถ่ายวุ้นเส้นเก่งมากในการโพสท่า จนการถ่ายผ่านไปด้วยดี..............วุ้นเส้นได้รับคำชมจากลุงรองไม่ขาดปากเพราะเธอโพสท่าได้ดี อย่างมืออาชีพป้าวิก็ชื่นชมหลานสาวคนสวยเช่นกันและก็เชียร์ให้วุ้นเส้นเล่นหนังอย่างที่ ถูกทาบทามไว้วุ้นเส้นกลับไปพร้อมรอยยิ้มและภาพที่เธอถ่ายลุงรองก็แอบเก็บภาพแห่งความทรงจำชุดนี้ไว้เช่นกันวุ้นเส้นโทรฯ นัดป้องแฟนหนุ่มให้ไปหาเธอที่พารากอนตรงชั้นล่างข้างกสิกรฯ วุ้นเส้นอยากคุยและหาข้อแนะนำจากป้อง.....วุ้น/..ป้องว่าดีรึเปล่าล่ะคะ.....ป้อง/..ดีสิป้องว่านะ...แต่ก็แล้วแต่วุ้นนะ ว่าจะเอาอย่างไร.....วุ้น/..วุ้นยังไม่มั่นใจเลยนะป้อง...วุ้นว่าจะขอดูสัญญาก่อนดีมั๊ยว่าเปลี่ยนเรื่องการทำงาน นอกจากสัญญาในบริษัทฯ... วุ้นอยากเป็นวีเจเช่นเดิมนะป้อง..............สาววุ้นเส้นปล่อยสบายๆ กับที่นี่ ปล่อยให้สายตาคนหลายคนที่แอบมองเธอกับป้องแฟนหนุ่มอย่างอิจฉาป้องนั้นเป็นไฮโซของเมืองหลวงทีเดียว ป้องเป็นทายาทสกุลดังป้องมีความพร้อมทุกอย่างในสังคม ป้องมีสาวสวยหลายคนสนใจทั้งสกุลสูงส่งและดาราสาวของเมืองไทยป้องดูให้ความสนิทกับวุนเส้นมากกว่าคนอื่น จนคนหลายๆ คน แอบอิจฉา.....วุ้น/..ป้องคะ เดี๋ยววุ้นไปทำงานก่อนนะ...ต้องอัดเทป MV คืนนี้ ดึกมากด้วยค่ะ.....ป้อง/..คืนนี้ป้องไปรับนะ.....วุ๊น/..อุ๊ย...ดึกมากๆ นะคะป้อง.....ป้อง/..ครับ ไม่เป็นไรวุ้น...ป้องอยากไปรับครับ.....วุ้น/..น่ารักมากค่ะป้อง...น่ารักกับวุ้นจริงๆ...............อย่างที่วุ้นเส้นบอกคืนนี้อัดเทปดึกมาก แต่ป้องก็นั่งรอวุ้นเส้นที่ลานจอดรถหลังตีหนึ่งไม่นานนัก วุ้นเส้นเดินมาพร้อมรอยยิ้มสดใสถึงแม้เวลาจะดึกมากแล้ว แต่รูปร่างและชุดที่วุ้นเส้นสวมใส่อัดรายการคืนนี้ดูเซ็กซี่เหลือเกินป้องเห็นกางเกงยีนส์ที่วุ้นสวม มันช่างเรียกสายตาให้หยุดมองเสื้อยืดที่เธอสวมก็อวดสรีระของสาวหุ่นดีเซ็กซี่เหลือหลาย.....ป้อง/..น่ารักครับชุดนี้ วุ้น...โปรดิวส์ให้ใส่แบบนี้หรือ.....วุ้น/..ค่ะ...ชุดนี้วุ้นซื้อเองค่ะ..คารวินไคล์...โปรดิวส์ต้องการวัยมันตามแนวเพลงที่วุ้นนำเสนอค่ะ...ป้องชอบหรือคะชุดนี้.....ป้อง/..เซ็กซี่จังเลย...สวยมากๆ วุ้น.....วุ้น/..ชอบวุ้นโป๊สินะ...ดูสิเสื้อมันสูงเห็นหน้าท้องเลย...วุ้นเขินๆ เหมือนกัน แต่ก็โอเคนะ...น่ารักดี..............ป้องจ้องมองส่วนที่วุ้นเส้นบอกคือหน้าท้องเนียนของวุ้นที่อวดเห็นมันชวนมองชวนสัมผัสเหลือเกิน เนียนสวยน่าลูบไล้ รูสะดือน่ารักน่าจุมพิศอ่าย...ดูต่ำลงมาแล้วใจหวิวๆ เพราะเนินโหนกของวุ้นภายใต้กางเกงมันช่างนูน เด่น วุ้นเส้นเธอใหญ่จริงๆ ตรงนั้น นี่ไม่รู้ข้างในจะอวบอิ่มขนาดไหนป้องจ้องส่วนนั้นอยู่นานจนวุ้นเส้นต้องก้มมองตัวเองแล้วเอามือปิดอย่างอายๆ.....วุ้น/..ป้องอ่ะ...จ้องวุ้นอยู่นั่นเอง...คืนนี้วุ้นเส้นจอดรถไว้ที่นี่ค่ะ...บอกรปภ.ไว้แล้วให้ช่วยดู.....ป้อง/..อะ...ครับ...ไปครับ.....วุ้น/..เป็นไรคะป้อง...นี่แหนะ...แอบดูวุ้นอยู่ได้.................ป้องถึงกับสะดุ้งเมื่อวุ้นพูดตอบแบบนั้นเพราะเขามัวจ้อง เรือนร่างและส่วนนั้นของวุ้นที่น่ามองจริงๆป้องก็ดูเขินๆ เมื่อวุ้นเส้นรู้ทันสิ่งที่เขามองป้องบอกวุ้นว่าจะไปทานอะไรก่อนที่เพลินจิตก่อนกลับบ้านวุ้นดูอบอุ่นเมื่ออยู่ใกล้ป้องแบบนี้ เธอหลงรักป้องไม่น้อยแต่เธอไม่เคยบอกกับป้องสองคนใช้เวลาสั้นๆ กับร้านอาหารรอบดึกที่ดูสบายๆ ก่อนกลับบ้านพักรถวิ่งดูช้าๆ กว่าทุกครั้ง ป้องเหลียวแอบมองวุ้นบ่อยๆจนวุ้นแอบยิ้มในใจที่เห็นป้องชอบเธอแบบนี้ วุ้นดูอบอุ่นมากๆป้องคุยเก่งและชวนวุ้นคุยหลายๆ เรื่องจนถึงที่พัก.....ป้อง/..ให้ป้องไปส่งที่บนห้องนะ.....วุ้น/..คะ...แต่อย่าดึกมากนะ วุ้นง่วงแล้ว...............คอนโดฯ กลางเมืองหลวงที่หรูหราของวุ้นเส้นที่เธอซื้อไว้เพราะการทำงานของเธอที่กลับไม่แน่นอน และเธอต้องการชีวิตอิสระเธอไม่อยากไปรบกวนคุณพ่อคุณแม่ที่บ้านให้คอยเปิดรับยามที่เธอกลับจากทำงาน รปภ.ของตึกจ้องมองคนทั้งสองอย่างอิจฉาวุ้นเส้นเป็นที่ชื่นชมของชายหนุ่มหลายๆ คนไม่เว้นแม้แต่ รปภ.ที่นี่วุ้นพาป้องมาที่ห้องเป็นครั้งแรก ห้องขนาดกำลังน่าอยู่สบายๆวุ้นตกแต่งห้องตามที่เธอชอบ สิ่งของน่ารักถูกจัดวางดูน่ารักๆวุ้นชอบสีฟ้าอ่อนๆ จึงเห็นสิ่งของหลายชิ้นสีแบบนั้นเตียงยังผ้าสีฟ้า หมอนก็สีฟ้า กรอบรูปวุ้นเส้นกับเพื่อนๆ ก็สีฟ้าป้องนั่งที่ชุดรับแขกด้านนอกห้องนอนแล้วแอบมองวุ้นเส้นที่เดินจัดน้ำมาเสริฟให้เขาน้ำเย็นๆ ถูกวางข้างตัวป้องแล้ววุ้นเส้นก็นั่งเคียงข้างบรรยากาศดูเงียบเพราะทั้งสองได้แต่จ้องแววตาซึ่งกันวุ้นสะดุ้งเมื่อสติกลับมาอีกครั้งจึงเดินไปเปิดเพลงเบาๆ ข้างเคาน์เตอร์วุ้นเส้นเดินกลับมาที่เดิมพร้อมรอยยิ้มป้องเอื้อมมือสัมผัสมือวุ้นเส้นเบาๆ พร้อมกับดึงตัวเธอมากอดอย่างอบอุ่นป้องกอดวุ้นแล้วหอมแก้มวุ้นเบาๆ.....วุ้น/..อุ๊ย..อย่าค่ะ.....ป้อง/..วุ้นน่ารักมากครับ...............วุ้นเส้นเหลียวมองป้องพร้อมเบี่ยงตัวหนีแต่ป้องก็ รั้งเธอแล้วจูบเธอจริงจัง ป้องจูบดูดดื่มจนวุ้นเส้นสั่นสะท้านวุ้นขนลุกชันเมื่อถูกชายหนุ่มสัมผัสและมอบรสจูบแบบนั้นป้องสอดลิ้นลึกแล้วสัมผัสรสจูบ ป้องดูดปลายลิ้นนุ่มๆ ของวุ้นอย่างละมุนป้องขบริมฝีปากเบาๆ ที่ริมฝีปากวุ้นแล้วดูดปากนุ่มๆ จนวุ้นสั่นสะท้านป้องเอื้อมมือลูบไล้ที่เรือนร่างวุ้นเส้นลูบคลึงที่เอวคอด คลึงมือกับเรือนร่างที่อวบอิ่มป้องสัมผัสมือกับก้นอวบวุ้น กดมือเบาๆ แล้วบีบคลึงป้องจูบพร้อมสอดลิ้นลึกอีกครั้ง ป้องดูดลิ้นนุ่มๆ ของวุ้นดูดพร้อมกับขบริมฝีปากวุ้นเบาๆ มือของป้องปรนเปรอสัมผัสป้องบีบก้นวุ้น บีบที่โคนขา.....วุ้น/..อืยย...ซี๊ดด....อุ..อื...ป้อง....ป้องพอเถอะค่ะ...อื...อื..................ป้องกอดวุ้นเส้นพร้อมมอบรสจูบที่ดูรุนแรงขึ้นป้องเอื้อมมือสัมผัสรูปร่างของวุ้นอีกครั้ง ป้องจับหน้าอกวุ้นบีบเบาๆ ที่อกนุ่มนั้น สัมผัสลูบไล้ ป้องกดมือกับนมวุ้นเส้นป้องสอดมือเข้าใต้เสื้อจนวุ้นเส้นต้องเอามือปิดป้อง.....วุ้น/..อย่าค่ะ...ป้องพอแล้ว..อื อ....ซี๊ดด....อุยยย..ป้อง...ซี๊ดดส์..................ป้องจูบวุ้นอีกแล้วล้วงมือสัมผัสนมของวุ้นเบาๆป้องคลึงบีบมือกับนมสวย ป้องดึงบราเธอหลุดออกช้าๆแล้วสัมผัสเนื้อแท้ที่ดูแน่นเนียนวุ้นเส้นขนลุกชันเมื่อถูกป้องสัมผัสวุ้นถึงกับครางเสียงเมื่อป้องจับนมแบบนั้นป้องกดนิ้วที่หัวนมจนวุ้นเส้นสั่นสะท้านป้องบีบนมเธอเบาๆ กดนิ้วกับหัวนมเธอเบาๆ..........อ่ายย...ซี๊ดดส์...วุ้นร้องครางออกมาพร้อมกับร่างบิดเสียวซ่านป้องเลิกเสื้อวุ้นเส้นสูงพร้อมกับปลดมันออกทางศีรษะวุ้นเส้นอ่า....อุยย....ร่างขาวเนียน...อ่า...นมสวยเหลือเกิน...หัวนมงามเม็ดเล็กๆ น่าดูดมากๆ...ดูสิ...วุ้นเส้นขนลุกจริงๆ... นมตั้งเต้าชวนสัมผัส..หัวนมบนรอยป้านเล็กๆ...อ่า...สวยเหลือเกินป้องจ้องมองจนวุ้นเส้นอายเขิน...วุ้นกำลังจะยกมือปิดบังก็ถูกป้องรั้งไว้...ป้องก้มช้าๆ ไปที่หัวนมวุ้นเส้น.....วุ้น/..อ่า...ซี๊ดด...ป้องอย่าค่ะ...อุ๊ย....ซี๊ดด...ป้องอย่าดูดสิคะ...อุ๊ย....ซี๊ดด...วุ้น...อ่ายย...ป้อง.... ซี๊ดด...อย่าค่ะ...ป้อง....ซี๊ดดด...อ่ายยย....ซี๊ดดดส์.....................ป้องอมดูดหัวนมวุ้นเส้นเบาๆพร้อมกับกดมือคลึงเต้าสวยทั้งสองป้องขบลิ้นแล้วเลียที่หัวนมสลับจนวุ้นเส้นเกร็งตัววุ้นเส้นแอ่นร่างเร่าๆ กับความเสียวปากวุ้นเส้นก็ร้องขอให้ป้องหยุดแต่ร่างเธอกลับดีด รับและแอ่นอกให้ป้องดูดนม อย่างร้อนรนป้องดูดหัวนมสวยของวุ้นดังจ๊วบๆ หลายครั้งทั้งดูดทั้งเลียจนหัวนมทั้งสอง แข็งชูเหลือเกินวุ้นเส้นร้องครางพร้อมกับร่างที่เอนไปกับที่นั่งรับแขกของมุมห้องป้องกดใบหน้าฝังกับเนินอกสวยวุ้นเส้น ปากอ้าอมดูดหัวนมอย่างเร่าร้อนป้องโถมตัวทับร่างวุ้นเส้นที่ล้มกายกับชุดโซฟาป้องดูดหัวนมวุ้น มือบีบนมทั้งสอง บีบคลึง บีบเคล้นเบาๆอ่ายย....วุ้น ร้องครวญคราง พร้อมกับแอ่นร่างกับการสัมผัสที่เร่าร้อนของป้อง.....ป้อง/..คืนนี้ผมขอมีความสุขกับวุ้นนะครับ.........วุ้น/..อย่าค่ะป้อง..พอเถอะนะคะ....พอแล้ว...อุยย...ซี๊ดด...อย่า ถอดค่ะ..ป้องอย่า...อุ๊ย...ป้อง...................ป้องเลื่อนตัวนั่ง พร้อมกับถอดกางเกงยีนส์ตัวสวยของวุ้นเส้นออกช้าๆ จากปลายเท้า ป้องจ้องมองเนินสวาทของวุ้นเส้นที่ตอนนี้มีเพียงบิกีนีสีเนื้ออ่อนๆ ปกปิด บิกีนีมีลายฉลุเล็กน้อยที่ขอบบนลายดูสวยเซ็กซี่อย่างนั้นนูนเหลือเกิน...โหนกเนินของวุ้นเส้นช่างนูนอวดสายตา...มันอวบอิ่ม...ใหญ่ น่าเคล้าคลึงน่าสัมผัส....วุ้นบีบเรียวขาแน่นแต่ก็ต้องแยกถ่างออกเมื่อป้องเอามือสัมผัสบีบเบาๆ......อ่ายย...ซี๊ดด... วุ้นเส้นร้องครางเบาๆ ออกมาเพราะป้องบีบเนินสวาทเธอ... ป้องกดนิ้วที่ร่องกลาง......อุยย...ปลายนิ้วกดถูกเม็ดนั้น..อ่ายย...ซี๊ดดส์...วุ้นเส้นถึงกับยกก้นลอย เมื่อป้องกดนิ้วถูอีกครั้ง...ป้องถูนิ้วตรงร่องกลางแล้วกดบี้เบาๆ ตรงเม็ดเสียว...กดบี้ นุ่มๆ......อ่ายย... วุ้นเส้นร้องครวญ พร้อมร่างเธอแอ่นขึ้นๆ...ป้องดึงขอบบิกีนีรูดออกทางปลายเท้าช้าๆพร้อมสายตาป้องจ้องมองเนินนูนนั้น......สวยเหลือเกิน...เนินของวุ้นช่างอวบอิ่ม...ดูสิ.. หมอยไหมสีดำขึ้นปกคุมดูงาม..เส้นไหมแนบเนื้อดูละเมียดอ่อนนุ่ม..น่า สัมผัส...น่าลูบไล้...โอวว...มันนูนเด่นยามที่มือป้องลูบไล้... มันอูมอวบเนียนแน่นกับการสัมผัส...ป้องจ้องมองจนวุ้นเส้นรู้สึกอายพร้อมยก มือน้อยๆ เธอปกปิด...ป้องก้มหาส่วนนั้น ป้องจูบที่อุ้งมือวุ้นเส้นที่ปิดบังเนินนูน....ป้องจูบที่มือวุ้นเส้น... จูบละลงมาที่เนื้อหลืบล่าง...ปลายลิ้นป้องสัมผัสหลืบขา..สัมผัสเนื้อกลีบที่ล้นออกมาจากมือน้อยๆ นั้น...ป้องเลียหลืบในเบาๆ...จูบ เนื้อนวลนั้น...ป้องกดปากสัมผัสพร้อมสูดดมเบาๆ.....อ่า... ซี๊ดด...วุ้นเส้นสั่นสะท้านกับการสัมผัส...ป้องกดปากอีกครั้งพร้อมกดปลายลิ้นเลียที่ซอกมือน้อยๆ ของวุ้นเส้นที่ปกปิดเนินสวาท..ปลายลิ้นเลียที่ร่องนิ้วช้าๆ...ค่อยๆ ดูดปลายนิ้วของวุ้นเส้น......ซี๊ดด... อ่า....วุ้นเส้นถึงกับครางออกมาดังๆพร้อมมือทั้งสองข้างเลื่อนออกจากเนินสวย....โอวว..ป้องจ้องมองปากกลีบเนิน ที่เริ่มอ้าเผยอ...น้ำใสๆ ไหลซึมทั่วช่องทางกลีบ... โอวว...สวยเหลือเกิน...กลีบแยกตัวน้อยๆ....ปากทางเข้าดูเอ่อ เห็น...กลีบ ดู สั่นระริก...เม็ดเสียวนั้น...โอวว..มัน.... อ่ายย...เม็ดเสียวของวุ้นเส้น มันสั่นไหว...มันเรียวเล็ก ชวนขบเนื้อนั้น จริงๆ...อ่ายย...ป้องก้มลงช้าๆ พร้อมกดลิ้นสัมผัส.......วุ้น/..อ่ายย...ซี๊ดด....อุยยย...ป้องขา....วุ้น...วุ้น.....ซี๊ดด....ป้อง....อืยย....เสียวค่ะป้อง...วุ้นเสียว... ซี๊ดดดดส์.....................ป้องขบปากดูดเบาๆ แล้วเลียเม็ดเสียวนุ่มๆ...ป้องดูด...กด ลิ้นลึกเข้าไปอีกนิด แล้วดูดเม็ดเสียว...ดูด.. ดูด....ดูดดดดดด..............................................ป้องเอามือแยกเรียวขาสวยของวุ้นเส้นให้อ้ากว้าง...ป้องกดใบหน้าลง ลึกอีกครั้ง...ปากอมดูดเม็ดเรียวนั้น...ดูดเลียแล้วสอดลิ้นเข้าข้างใน...ป้องดูด..ป้องขบเนื้อเบาๆ........อ่ายยยยย..............ป้องสอดนิ้วเข้าร่องหลืบ..สอดเข้าข้างในลึกแล้วถูเข้าออก...ป้องกดปลายนิ้วสัมผัส..ป้องซอยนิ้วช้าๆ...กดลึกๆ..กดแน่นๆ...ปากอมแล้วดูด เม็ดเรียวแรงขึ้นอีก พร้อมกับนิ้วที่สอดเข้าซอยเร็วขึ้น....ป้องดูด....อ่ายยย...ดูดดดดดดดดดดดดด.................................................วุ้น/..อ่ายย...ซี๊ดด...ป้องขา..ป้อง....วุ้น...อ่า...ซี๊ดด...ซี๊ดดด.....วุ้นเสียว...ป้อง วุ้นเสียวววว.......อ่า.... ซี๊ดดด....ซี๊ดดดดดดดดส์.........................ป้องลุกจากร่างเธอพร้อมกับปลดเสื้อผ้าอย่างรวดเร็วอุ๊ย...เป็นครั้งแรกนะที่วุ้นเส้นเห็นแบบนี้ของป้อง...อ่า...ป้องใหญ่เอา เรื่องเลย...ป้องเอามือกำท่อนลำอวดให้วุ้นเส้นเห็น..ป้องทาบร่างเธอพร้อมกับกดหัวลำเข้ากลีบงามเธอช้าๆ.....อ่า...ซี๊ดดส์...ป้องกด ลง...ค่อยกดเข้า จนวุ้นเกร็งตัว...วุ้นเส้นเอามือกอดร่างป้อง...กอดเอวป้องแน่น......อ่า...ซี๊ดดดด.......ป้องกดเข้า อีก...กดเข้า ลึกลง......อ่ายย...ซี๊ดดดดดส์.........ป้องกดหัวมุดกลีบเธอ จนวุ้นเส้นร้องคราง......อ่า...ซี๊ดดดดดดส์.........ป้องกดช้าๆ กดเบา ๆ...ท่อนลำมันมุดลง..มุดเข้า...โอววว....เข้าลึก.. ลึก...โอวววววว..........ป้องกดผึก! จนมิดทั้งอัน.....!!!.....วุ้น/..อุยย...ป้อง...ซี๊ดด....เจ็บค่ะป้อง...อูยยยย..............ป้อง/..เดี๋ยวจะหายครับวุ้น...มันค่อยๆ คลายความเจ็บ...ผมค่อยๆ นะ........วุ้น/..อ่า...ซี๊ดด....ป้อง...ค่อยๆ นะคะ...วุ้น...อือ....ซี๊ดด...อุยย...ป้อง....ซี๊ดด...เบาๆ นะคะป้อง...ค่อยๆ นะ....อืยยยย...........................ป้องกดเด้งร่างเบาๆ พร้อมกับกอดวุ้นเส้นป้องกดเอวขึ้นลง กดเด้งช้าๆ เสียงเนื้อกระทบกันดังเบาๆป้องอัดท่อนลำเข้าลึก ป้องกดแน่นๆ กดเริ่มแรงขึ้นป้องกระเด้าเอวถี่ๆ กระเด้าแรงขึ้น แรงขึ้นจนวุ้นกอดเขาป้องเงยหน้าแล้วซบหาวุ้นเส้นที่เธอเผยอปากรอรับการจูบป้องจูบเธอพร้อมกับกดเอวกระเด้าแรงๆ แรงๆ !!!...อ่ายยยยยยยยย............... วุ้นเส้นแทบขาดใจกับความสุขวุ้นเส้นตอบสนองท่วงท่าด้วยการเด้งเนินสาวรับ เด้งแอ่นโยกกับป้องป้องกดซอยถี่ๆ แล้วแรงขึ้น...แรงขึ้น...อ่ายย...ซี๊ดดดดดดดส์..................ป้องกระเด้าแรงๆ กดแรงๆ ท่อนลำเข้าออกลึกข้างใน...อ่า...ซี๊ดดดดดดดดสสส์...................วุ้นเส้นถึงกับแยกเรียวขากว้างๆ พร้อม แอ่นเนินเด้งรับป้องกดแรงๆ กระแทกแรงๆ !!!.....วุ้น/..ป้อง...ป้อง.....อ่ายย...ซี๊ดด...ป้อง...ป้อง.....วุ้น....อ่ายยย...ซี๊ดดส์..........ป้อง/..วุ้น..ผม...ผม.....อ่ายย....ซี๊ดด.....ผม......อะ...อะ.....เสร็จแล้ววุ้น..เสร็จแล้วว........วุ้น/..อุ๊ย...ป้อง...ซี๊ดด...อ่ายยยยย.........ซี๊ดดส์.....ป้องขา....เดี๋ยว ค่ะ..ป้องเดี๋ยว...รอวุ้นด้วย.....อ่ายยยยย........ป้อง.....อุยย...ซี๊ดดส์....ป้อง...วุ้นใกล้แล้ว ป้อง...วุ้นใกล้แล้ว.....ซี๊ดดส์....ป้อง...ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดสสส์.............................................ป้องซบหน้ากับอกงามของวุ้นเส้นทันที ที่เขาหลั่งน้ำออก มา...ป้องอดกลั้นไม่ไหวจริงๆ...มันเสียวจนอดใจไม่อยู่...ป้องเสร็จก่อนที่วุ้นเส้นจะสุขพร้อมกับเขา...ป้องกดร่างทับแบบนั้น กดท่อนลำ แช่ไว้อย่างไม่อยากเอาออก........วุ้น/..ป้องอ่ะ..รังแกวุ้นเส้น...ดูสิ......ป้อง/..ผมสุขมากๆ เลยวุ้น..สุขจริงๆ...วุ้นเก่งมาก..ผมไม่เคยสุขแบบนี้ เลยวุ้น...วุ้นรู้มั๊ย...รูปร่างวุ้นสวยไปทั้งตัวเลย... สวยจริงๆ..ผมรักวุ้นมากนะ...รักมากๆ ด้วย.....วุ้น/..แน่นะคะ...ต่อไปนี้ห้ามไปสนใจผู้หญิงคนอื่นอีกนะป้อง...ถ้า วุ้นรู้น่าดูด้วย...มารังแกวุ้นแบบนี้แล้ว...ป้องกลับไปก่อนนะคะเดี๋ยวคนสงสัย ยิ่ง รปภ.เมื่อครู่ก็มองๆ อยู่..เดี๋ยวเอาไปพูดวุ้นแย่แน่เลย...............ป้องจูบลาวุ้นเส้นอย่างดูดดื่มพร้อมฝากรอยความรักไว้ให้เธอ ที่คอเรียวสวยตรงนั้นป้องกอดเธอเหมือนไม่อยากลากลับ ป้องจูบ จูบอย่างเร่าร้อนอีกครั้งจนวุ้นเส้นต้องเอ่ยบอกให้เขากลับไปอีกครั้งหนึ่งวุ้นง่วงมากกำลังจะเข้านอน เสียงโทรฯ จากจ๋าก็เรียกเธอให้ตื่นจากภวังจ๋าถามถึงการไปตกลงกับบริษัทฯ ที่จ๋าบอกจ๋าต้องการให้วุ้นไปเล่นหนังกับค่ายนี้จ๋าอยากให้วุ้นเส้นดังเหมือนที่เธอเป็นจ๋ารักวุ้นเส้นมากๆ เพราะเป็นเพื่อนกันตั้งแต่เรียนหนังสือวุ้นเส้นตอบตกลงที่จะไปตามที่จ๋าบอก แต่ขอพรุ่งนี้จะนัดกันอีกครั้งคืนนี้วุ้นเส้นขอนอนก่อน เพราะง่วงมากจริงๆ...............วุ้นเส้นไปพบคุณสมชัยหรือเฮียซ้งเจ้าของค่ายดังที่มีดารา อยู่ในสังกัดมากมายวุ้นเส้นไปพร้อมกับป้าวิที่เธอเคารพและเชื่อในความเป็นดาราเก่าของป้าวิที่จะดูแลเธอได้ในเรื่องของสัญญาคุณสมชัยกับทนายบริษัทฯ นั่งรออยู่แล้วในห้องทำงานทั้งสี่พูดคุยกันเรื่องต่างๆ ในสัญญา.....วุ้น/..คุณสมชัยคะ...ถ้าวุ้นขอทำงานวีเจด้วยได้หรือเปล่าคะ...วุ้นชอบงานนั้นมาก.....ทนายวุธ/..ไม่ได้หรอกครับคุณวุ้นเส้น..มันคงไม่ถูกต้องนัก.....วุ้น/..วุ้นยอมลดเงินสัญญาตลอดสามปีเหลือสี่ล้านเพียงให้วุ้นได้ทำงานตรงนั้น งานวีเจที่วุ้นรัก...แบบนี้ได้มั๊ยคะ.....สมชัย/..แบบนี้ดีมั๊ย...วุ้นเส้นไม่ต้องทำวีเจ..แต่ผมเสนอเงินเพิ่ม ให้อีกเป็นหกล้านตลอดระยะเวลาสามปี...เชื่อผมเถอะ เล่นหนังดีกว่ามากนะวุ้นเส้น...ถ้าดังอะไรก็ฉุดไม่อยู่...เงิน อีกมากมายที่วุ้นเส้นจะได้รับ.....ทนายวุธ/..คุณวุ้นเส้นโชคดีมากนะครับที่เฮียซ้งเสนอแบบนี้...ไม่มีใครเคยได้มาก่อนจริงๆ ผมเป็นทนายผมรู้ดีครับ.....ป้า/..ก็แล้วแต่วุ้นเส้นนะว่าจะเอาอย่างไร...แต่ป้าเห็นด้วยนะกับคุณสมชัย.....สมชัย/..ถ้าแบบนั้นก็เดี๋ยวเซ็นสัญญาเลย...ผมเขียนเช็คให้วุ้นเส้นเลยนะครับ.....วุ้น/..ไม่ให้เราอ่านก่อนหรือคะ คุณสมชัย.....ทนายวุธ/..แน่นอนครับ...เดี๋ยวผมให้เจ้าหน้าที่พิมพ์ครู่เดียว...............วุ้นเส้นยอมตกลงตามข้อเสนอที่คุณสมชัยให้พร้อมรับเช็คเงินสดหกล้านบาทป้าวิดีใจในความสำเร็จของหลานสาวคนนี้มากๆพร้อมรีบโทรฯ ไปบอกลุงรองสามีทันทีเสียงโทรฯ เรียกเข้าจากทนายวุธที่เครื่องวุ้นเส้นทนายวุธอยากให้เธอกลับไปที่ห้องทำงานอีกครั้งหนึ่งเพื่อรับตารางเวลาแถลงข่าวของบริษัทฯ.....ทนาย/..เรียกผมวุธอย่างเดียวก็ได้นะครับ...พอดีเฮียซ้งต้องการเปิดตัวพร้อมแถลงข่าวของคุณวุ้นเส้นในอีกสองวันพร้อมเปิดหนังที่เตรียมให้คุณวุ้นเส้นเล่นเป็นเรื่องแรก...คุณวุ้นเส้นโชคดีมากๆ นะครับ ที่ได้รับโอกาสแบบนี้.....ป้า/..ดูเฮียซ้งชอบวุ้นเส้นนะ...ป้าเห็นสายตาเฮียมองวุ้นเส้นบ่อยๆ..ไม่รู้คิดอะไรกับวุ้นเส้นหรือเปล่าคะคุณทนาย.....ทนายวุธ/..โอวว..ไม่หรอกครับ...ผมบอกเลยนะครับ แต่ห้ามไปพูดที่ไหนนะ...เฮียซ้งไม่มีสมรรถภาพแล้วครับ...............ป้าวิถึงกับเหลียวมองหน้าวุ้นเส้นหลานสาวพร้อมอมยิ้มเล็กน้อยที่ได้ยินเรื่องแบบนี้วุ้นเส้นก็นิ่งไม่กล้าแสดงความความเห็นใดๆพร้อมกับรับซองใบตารางเวลาที่ ทนายวุธมอบให้.....ทนายวุธ/..คุณป้าไม่ต้องห่วงนะครับ...เฮียซ้งแกหมดเวลาแบบนั้นแล้ว...คุณวุ้นเส้นก็สบายใจนะครับ...แต่จริงๆ ถ้าร่วมงานกันแล้วต้องเชื่อใจกันนะครับ.....ป้า/..โอ๊ะ..ขอโทษค่ะ คุณทนาย ที่ป้าพูดแบบนั้น..เพียงแต่ห่วงหลานวุ้นเส้นเท่านั้น...อย่าโกรธป้านะจ๊ะ.....ทนายวุธ/..ไม่โกรธหรอกครับคุณป้า..ผมเข้าใจครับ...ไว้เราคงได้พบกันอีกนะครับ ตอนที่เราร่วมงานกัน...............หลังวันแถลงข่าวอันใหญ่โตมากๆ พร้อมการเปิดหนังเรื่องที่ บริษัทฯเตรียมไว้วุ้นเส้นดังเปรี้ยงในวงการขึ้นมาอย่างมากมาย แม้หนังจะยังไม่ได้ถ่ายทำเพราะ ความสวย และน่ารักของเธอก็ทำเอาคอหนังอยากดูหนังเรื่องแรกแล้ววุ้นเส้นแทบจะหมดความเป็นตัวของตัวเองป้องก็แทบไม่มีเวลาให้กันเพราะงานที่เริ่มต้นการโทรฯ หาคือสิ่งที่สามารถทำได้ในขณะนี้วันนี้วุ้นเส้นต้องไปออกงานโชว์ตัวที่ห้างดังแถวเพลินจิตสาวกวุ้นเส้นมากมายที่มาคอยต้อนรับทั้งหนุ่มและเด็กสาววัยรุ่นที่หลงไหลในความเป็นวุ้นเส้นการปรากฏตัวเรียกเสียงกรี๊ดดังลั่นแทบกลบทุกอย่างในห้องวุ้นเส้นดีใจมากที่เธอมีวันนี้หลังงานเฮียซ้งมารับเธอพร้อมทนายวุธกลับไปที่บริษัทฯ.....สมชัย/..เหนื่อยรึเปล่าวุ้นเส้น...เธอดังแล้วนะ.....วุ้น/..ขอบคุณค่ะคุณสมชัย...ที่ให้โอกาสวุ้นเส้น.....สมชัย/..เรียกผมเฮียซ้งก็ได้ หรือเฮียอย่างเดียวก็ได้ ดูดีกว่านะ.....วุ้น/..ค่ะคุณ..เออ...เฮียซ้ง.....ทนายวุธ/..เดี๋ยวเราไปคุยรายละเอียดอีกครั้งนะครับ คุณวุ้นเกี่ยวกับเวลาที่จะต้องมาถ่ายหนังในสัปดาห์หน้า...ผมจะให้ผู้กำกับและผู้จัดการกองถ่ายมาคุยด้วย...เราได้เข้าใจกัน..คุณวุ้นเส้นมีผู้จัดการส่วนตัวหรือเปล่าครับ หรือจะให้เราหาให้.....วุ้น/..ป้าวิได้มั๊ยคะ.....ทนายวุธ/..ได้ครับ...ไว้นัดคุณป้าวิอีกครั้งนะครับ...ได้มาทำงานร่วมกัน...แต่วันนี้ เดี๋ยวเราไปคุยกันก่อนนะครับ.................หลังพูดคุยเรื่องเวลาแล้ว ทนายวุธก็เตรียมตัวกลับปล่อยให้ วุ้นเส้นยังอยู่ต่อกับเฮียซ้ง วุ้นเส้นดูไว้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21