ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: แอบเย็ดเมียอา cherry สามโคก ช่วยตัวเอง[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 222 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เยี่ยมเลยลิงค์นี้ การ์ตูนโป๊, แอบเย็ดเมียอา         ผมได้แอบทราบมาว่าภรรยาผมนอกใจ ก็ตั้งแต่เราย้ายกันออกไปทำงานคนละที่ครับ แรกๆก็เจอกันเกือบทุกอาทิตย์ หลังๆมานี่ บางครั้ง 1 เดือน 2 เดือนบ้างแล้วแต่ เธออ้างว่างานเธอเยอะ ต้องทำล่วงเวลาเสาร์ อาทิตย์ ครับ แต่ผมก็ไม่ได้จู่จี้อะไรมากนัก เพราะไว้ใจมาก เราแต่งงานกัเต้าา ลูกก็ 1 คนแล้ว ผมก็เลี้ยงเอง พักหลังที่สังเกตุคือเธอติดอินเตอร์เนตมากครับ แอบเล่นด้วย แรกๆก็ไม่เท่าไร ต่อๆมาชักผิดปกติ ตื่เต้าาเล่น 5 – 6 ทุ่ม แต่เธอไม่ค่อยรู้อะไรมากนักเกี่ยวกับคดูดพิวเตอร์ เลยทำให้ผมล่วงรู้ความลับเธอ ผมเปิดอีเมลเธอครับ ตลึงเลย เธอติดต่อกับผู้ชายคนนึงอยู่ทางภาคตะวันออก ข้อความที่เห็นเป็นข้อความในทางชู้สาวทั้งนั้น และเมลล่าสุดคือนัดพบกันที่กรุงเทพฯ เมื่อสิ้นเดือนที่ผ่าเต้าานี่เอง จากเมลทำให้รู้ว่าเค้าและภรรยาผมแอบนัดเจอกัเต้าาบ่อยแล้ว แต่ไม่รู้เมื่อไรบ้าง ผมมือเท้าชาเลยครับ เห็นเมลแล้ว แต่ทำใจดีครับ ไม่ว่าไม่บ่นกะขอให้เจอด้วยตัวเองดีกว่า ผมจึงเดินทางไปกรุงเทพฯครับ ในวันนที่เค้านัดเจอกัน ผมเดินทางไปที่บ้านพักเธอทันที เป็นบ้านไม้ครับ ข้างบเต้าี 2 ห้องนอน ผมมีกุญแจเข้าบ้านได้สบายมาก ตามเวลาที่เค้านัดกันคือ 2 ทุ่ม ผมไปถึงตั้งแต่ 6 โมงเย็น แอบอยู่ในห้องนอนที่ติดกับห้องของเธอ ผมมองหาที่จะดูไว้เรียบร้อยแล้ว เป็เต้าุงลวดที่ติดบนหลังตู้เสื้อผ้าครับ แต่แคบมากต้องขึ้นไปนอนบนหลังตู้ถึงจะเห็นห้องนอนเธอ แต่คงเห็นไม่สะดวกนักเพราะ ก็บังตู้เสื้อผ้าในห้องเธอเหมือนกัน ถ้าเค้ามีอะไรกันชั้นล่างก็ถือว่าอดครับ แต่คงไม่เพราะ ชั้นล่างไม่เหมาะ บ้านพักค่อนข้างเก่าครับ รูเต็มไปหมดเลย เวลาผ่านไปประมาณ 1 ทุ่มครึ่ง แฟนผมกลับมา เสียงเปิด วิทยุที่ชั้นล่าง ตัวเธอขึ้เต้าาเปลี่ยนเสื้อผ้าที่ห้องนอน นุ่งกระโจมอกลงไปอาบน้ำ เธอหายไปประมาณครึ่ง ชม.ก็ขึ้เต้าา ผมซิทรมาณมาก มืดก็มืด ยุงก็กัด แต่ก็ต้องทนครับ เธอขึ้เต้าาบนห้อง เสียงโทรศัพท์เธอดังขึ้นพอดี จับความได้ว่า ขณะนี้เค้าเกือบมาถึงแล้ว ซึ่งเธอบอกว่าให้จอดรถที่หน้าปากซอย แล้วเดิเต้าาเข้าประตูหลังบ้านเลย เพราะจะไม่มีใครเห็น และตอนนี้อาบน้ำเสร็จเรียบร้อยแล้ว เธอจัดการใส่ชุดนอน ทาแป้ง ลงโคโลญจน์ซะหดูดเลยครับ ชุดชั้นในใส่แบบบิกินี่สีดำที่ผมซื้อให้เธอเองล่ะ ตัดสีผิวเธอเลย เพราะเธอผิวขาว อวบ ใส่ชุดนอนบางมากสีขาว ทำให้ดูเด่นเลย ผมซึมเลยครับเมื่อเห็นอย่างนั้น แต่ก็อดกลั้นไว้ เพื่อความจริง สัก 10 นาทีครับ เสียงประตูหลังบ้านเปิด เธอก็ลงไปข้างล่าง แล้วพาเค้าขึ้เต้าาข้างบนห้องทันที ได้ยินเธอบอกว่า ไม่อยากอยู่ข้างล่าง เดี๋ยวคนข้างๆบ้าเต้าากวน ผมเห็นผู้ชายคนนั้นเต็มตาเลยครับ ตัวโต สูงประมาณ 178 – 180 ล่ำมาก ที่อ่านในเมลน่าจะเป็นทหารเรือครับ เธอนั่งบนเตียง ผู้ชายคนนั้นก็ยืนถอดเสื้อแจ๊คเก๊ตออก ข้างในใส่เสื้อกล้ามครับ กล้ามเป็เต้าัดเลย ผมน้ำตาตกทันทีครับ นึกเห็นแต่หน้าลูก รู้ความรู้สึกทีว่าคนที่ถูกสวมเขาเป็นยังไง แล้วผู้ชายก็นั่งลงข้างๆเธอ ระดมจูบหดูดกันเป็นพันวัล ปากก็พร่ำตลอดว่าคิดถึงซึ้งกันและกัเต้าากแค่ไหน เค้าไซร้เอาความหดูดเธอจนทั่ว ซึ่งดูเธอเองก็มีอารมณ์เต็มที่เลย เค้าจับ ล้วงทุกส่วน จนเธอเองต้องห้ามว่า ไปอาบน้ำก่อนนะ เพิ่งเดินทางมาเหนื่อยๆ จะได้สบาย เค้าถึงเอาหน้าออกจากซอกคอเธอ ถอดเสื้อผ้าต่อหน้าเธอครับ เธอเองก็นั่งดูดยิ้ม ชมหุ่นเค้าตลอด เมื่อเค้าถอดเสื้อผ้าเสร็จหมดเธอจึงเดิเต้าาหยิบผ้าเช็ดตัวในตู้ ผู้ชายเดินตามมาครับ เข้าประกบด้านหลังเลย ได้ยินบอกว่า เห็นหุ่นแล้วทนไม่ได้ ยังไม่อยากอาบน้ำ ขอก่อนได้มั้ย เธอเองบอก ไม่เอาน๊า จะได้สะอาดนะจ๊ะ อาบก่อนนะ สองมือเค้า ลอดใต้แขนเธดูดากุ่มที่ 2 เต้า จมูกปากก็ไซร้ที่ต้นคอ ใบหู บั้นท้ายที่ผมมองไม่ถนัดนักก็กำลังเบียดเสียดกันอยู่ เธออ่อนเลยครับ เพราะเธอแหงนหน้ามาทางผมพอดี ได้ยินแต่ อูยส์ๆๆๆ ซี๊ดๆ มีเธอก็ถือผ้าเช็ดตัว อีกมือก็ท้าวตู้เสื้อผ้าไว้ พันกันได้สักพักก็แยกกัน เธอยืนผ้าเช็ดตัวให้ ผมสัเกตุเห็นว่า ชุดนอนเธอถูกถลกมาอยู่บนเอวแล้ว และผมก็มองเห็นแก่นกายของผู้ชายคนนั้นเต็มตาเลยครับ มันยังแข็งตัวไม่เต็มที่ดีนักแต่ก็น่ากลัวครับ โตมาก ดำ ขนขึ้นเต็มไปหมดยันหน้าอกเค้า เธอยื่เต้าือไปลูบ แล้วบอกเค้าอีกครั้งว่าไปอาบน้ำก่อนเหอะ ยังมีเวลามีอีกเยอะ ซึ่งครั้งนี้เค้าตกลงครับ เดินลงไปอาบน้ำ โท่งๆเลย ส่วนเธออยู่ในห้องนอนผมเห็นเธอหยิบทิชชูขึ้เต้าาเช็ดที่หว่างขาเธอครับ คงแฉะล่ะ แล้วเธอก็เดินไปที่โต๊ะเครื่องแป้ง เติมแป้ง ลิปสติก ดูเธอน่ารักมากเลย เธอก็ขึ้เต้าาจัดหมอนที่นอน ให้เข้าที่เข้าทาง ปิดไฟในห้องนอน เปิดไฟที่หัวเตียงแทน เปิดสเตอริโอ เบาๆครับ 15 นาที ผู้ชายคนนั้นก็ขึ้เต้าา ยืนเปลือยกายต่อหน้าเธอ เช็ดเนื้อเช็ดตัว ทาแป้ง เสร็จเรียบร้อยก็ขึ้นเตียง นอนประกบกับเธอเลย ไม่พูดกันอีกครับ คงกระสันอยากกัเต้าาก แลกจูบกันดูดดื่ม มือเค้าก็เริ่มล้วง ควักเต็มที่ ถลกชุดนอนเธอออก เหลือเพียงชุดชั้นในสีดำ เค้าเริ่มไซร้จากคอลงมา ปลดยกทรงเธอออก แล้วเค้าก็พูดว่า อื้อฮื้อ น่ากินเหมือนเดิมเลยจ๊ะ เธอไม่พูดอะไร รั้งคอเค้าให้ลงไปซุกเต้าเลย เค้าคงทำให้เธอเสียวที่ตรงนั้เต้าากครับ เห็นเธอแอ่น ครางดังเลย “ ซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อูยส์ๆๆๆๆๆๆๆ อร่อยมั้ยที่รักจ๋า” “ อร่อยจ๊ะ หดูดนุ่มลิ้นดีจังเลย” เค้า ผลัดดูดทั้ง 2 เต้าจนหน่ำใจ มืออีกข้างก็ถอด กกน.สีดำออก เค้าเงยหน้ามองเล็กน้อย แล้วบอกว่า “แหม……โหนก นูนดีจังจ๊ะ” เธอเผลอเอามือลูบโม๊ะเธอ เหมือนเชิญชวน เค้าไม่รั้งรอ เอาหน้าซุกทันที เธอสะดุ้ง พร้ดูดกับแยกขาเปิดทางสะดวกให้คนนั้น เธอแอ่นรับตลอด เด้งรับตามจังหวะลิ้น แหงนหน้า บิดตัวไปมา ซี๊ดๆๆๆๆๆๆๆ อูยส์ๆๆๆๆๆๆๆๆเสียวจังเลยง่ะจ๊ะ ที่รักจ๋า พอเถอะนะ ทนไม่ไหวแล้ว ผู้ชายได้ยินถึงถอดหน้ามา ดูดยิ้มเล็กน้อย “เป็นไงจ๊ะ ถูกใจมั้ย” เธอตอบ “จ๊ะ เสียวมากเลย” “ดีครับ ผมก็อยากมากแล้ว ดูดให้ผมหน่อยนะที่รัก” เธอพยักหน้า พร้ดูดลุกขึ้เต้าานั่ง ส่วนผู้ชาย คุกเข่า คร่ดูดตัวเธอ ผมเห็นตอนนี้มันแข็งตัว เต็มที่ครับ โตมากผมเป็นผู้ชาย ผมยังออกปากเลยว่าโตน่ารัก จริงๆ ดูเธอไม่สะทกสะท้าเต้าากนัก รูดเล่น 2 – 3 ครั้ง ก็เลียที่หัว ลิ้นพันไปมา ดูดเข้าไปในปากดูดเข้า ออก ซึ่งดูผู้ชายคนนั้น พยายามที่จับหัวเธอกดลงดูดให้มิดครับ แต่เธอส่ายหัว แล้วเงยหน้าพูดว่า “ไม่ไหวค่ะ ติดคอโม๊ะแล้ว” “งั้นไม่เป็นไรครับ ผมเงี่ยเต้าากแล้ว” และเค้าก็รูดของเค้าเล่นต่อหน้าเธอ 4 – 5 ครั้ง จึงดันตัวเธอนอนลง ยกขา 2 ข้างเธอพาดที่ 2 แขน เอาเจ้าหัวปลาช่อนถูเล่นที่ปากหลุมอยู่นาน สร้างความหงี่ให้เมียผมมากครับ ซึ่งเธอก็เด้งรับอยู่เสมอๆ จากนั้นปลาช่อน ก็หมุดลงรู ค่อยๆหมุดลง ซึ่งทั้งเค้าและเธอก็ มองดูด้วยกันทั้งคู่ ปากก็ร้องครวญครางกันยกโต ผ่านได้ครึ่งตัว ก็หันลงไปดูดปากไซร้ซอกคอกันอีก หัวปลาค่อยๆจมลงๆ จเต้าิดครับ “เป็นไงจ๊ะ เสียวมากมั้ย” เสียวค่ะ มาก แน่นไปหมดเลยจ๊ะ เบาๆก่อนนะ” ครับ เค้าทำตามที่เธอบอก ขยับขึ้น ลง ช้าๆ ต่อจากนั้นก็เริ่มเร็วขึ้นๆ ตามลำดับ จนที่สุด บ้านสะเทือนเลย เสียงร้องครวญคราง ไม่ขาดระยะ หยุดเบาบ้างเป็นช่วงๆ จนหยุดหอบหายใจ สักพักผู้ชายก็ถอดหัวปลาออก นอนหัวโด่ข้างๆเธอ ดูรูเธอบานเลยครับ หุบไม่ลง เธอถาม “เป็นไงค่ะ หอบเลย” “จ๊ะ เร่งไปหน่อย อดไม่ได้ แต่ยังไม่เสร็จหรอกจ๊ะ” เธอไม่พูดครับ ลุกขึ้นคร่ดูดเลย  ดึงมือ 2 ข้างของผู้ชายจับเต้าเธอเล่น บั้นท้ายซอยหยิกครับ เล่นสักพักเธอก็หอบซบอกเค้าเหมือนกัน “โอยไม่น่าเลย เสร็จแล้วง่ะ” เธอบอกอายๆ “ไม่เป็นไร ผมยังไม่เสร็จ ขอผมต่อนะครับ” ว่าแล้วเค้าก็จับเธอคุกเข่า เพื่อเข้าข้างหลังนั่นเอง โอโฮ้ ที่นี่ครับ ใส่เต็มที่เลยผู้ชาย เมียผมนี่ 2 มือกุ่มหมอนแน่น จนสุดท้าย ผู้ชายชักออกมา พร้ดูดจับเธอ นั่ง ชักว่าวใส่เธอ เปื้อนไปหมด พร้ดูดทั้งดึงมาดูดทำความสะอาดจนแห้ง จนผู้ชายต้องลงไปนอนแผ่ เธอเองก็ลุกออกมาลงไปห้องน้ำครับ ผมบอกตรงๆครับ หน้าชา ไปหมด นี่หรือเมียเรา เอากับผู้ชายคนอื่นได้ถึงพริกถึงขิงขนาดนี้ กับเราเองยังไม่เคยทำให้ขนาดนี้ จากนั้นครับ เค้าทั้งสองก็ไปทำความสะอาดร่างกายแต่งตัวออกไปหาเที่ยวข้างนอกกันต่อ ผมก็ออกมาจากบ้านนั้นทันที และโทร.ถามเธอด้วยว่า เธออยู่ไหน เธอตอบโดยไม่คิดเลยครับว่า ตอนนี้มางานเลี้ยงวันเกิดเพื่อน จากวันนั้นจนวันนี้ครับ ผมไม่มีเธอในหัวใจผมอีกเลย ภาพมันติดตาตลอด นี่คือเรื่องจริง ที่อยากเล่าสู่กันฟังมา ว่าอย่าเชื่อใจกันนักกับคนสมัยนี้ แม้แต่เมียเราเอง   เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมอ่าเต้าาอีกทีหนึ่งนะครับ ความจริงแต่ก่อนผมไม่ค่อยเข้าใจเรื่อง family sex เท่าใดนัก แต่พอได้ท่องเว็บไซด์มาเยอะๆ ได้อ่านเรื่องราวเซ็กซ์ของคนหลายชาติหลายภาษา จึงได้เข้าใจว่าเซ็กซ์เป็นแค่เรื่องธรรมชาติ แต่คนเราพยายามจะปกปิดมันเอาไว้เท่านั้นเอง มีอยู่เรื่องหนึ่งที่ทำให้ผมประทับใจกับเรื่อง family sex มาก ลองอ่านดู นะครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงของสตีฟ ที่อาศัยอยู่ที่ลอสแองเจิลลิส สตีฟเป็นเด็กวัยรุ่นอายุ 16 ปี อาศัยอยู่กับพ่อแม่ที่เป็น นักธุรกิจทั้งคู่ จึงไม่มีเวลาเอาใจใสกับสตีฟมากนัก ทำให้เขากลายเป็นเด็กที่เก็บกด และมักจะมองว่าพ่อกับแม่ไม่รักเขา ดังนั้นเขาจึงไม่เคยเชื่อฟังคำสอนของพ่อกับแม่เลย และโต้เถียงอยู่ตลอด พ่อของสตีฟอายุ 45 ปี ส่วนแม่อายุ 36 ปี แม่มัก จะพูดว่ากล่าวเรื่องการทำตัวของสตีฟเสมอ เพราะไม่เข้าใจว่าทำไมสตีฟถึงได้ชอบต่อต้านตัวเองนัก จนเมื่อพ่อของสตีฟ ต้องไปธุระที่นิวยอร์ค เมื่อแม่กลับมาถึงบ้านตอนค่ำ ก็พบว่าสตีฟกำลังดูหนังเอ็กซ์อยู่ในห้อง และก็ใช้มือชักว่าวไปด้วย เธอจึงนึกขึ้เต้าาได้ว่าสตีฟโตเป็นหนุ่มเต็มตัวแล้ว โดยเฉพาะขนาดเจ้าโลกของลูกชายนั้นช่างมโหฬาร จนทำให้เธอรู้สึกใจ หวิวขึ้เต้าาทีเดียว แม่ของสตีฟจึงได้ความคิดที่จะทำให้ลูกชายเลิกทำตัวเป็นแอนตี้กับตน เธอจึงเดินเข้าไปหาสตีฟที่กำลังมี อารมณ์เต็มที่ โดยไม่นึกว่าแม่จะมายืนดูอยู่นานแล้ว ทันทีที่เห็นแม่เข้ามาในห้องเขาก็ตกใจลุกไปปิดวีดีโอที่กำลังดูอยู่ และก็ จึงเอาผ้าขนหนูมาคลุมเจ้าโลกไว้ "แม่เข้ามาทำไม มีอะไรเหรอ" เขาถามด้วยเสียงที่ยังส่อถึงความตกใจ "แม่มีเรื่องจะคุย กับลูกน่ะ" เธอนั่งลงที่เตียงใกล้ๆ กับลูกชาย "แม่ก็เข้าใจว่าลูกโตเป็นหนุ่มแล้ว ถ้ามีเรื่องอะไรที่แม่ช่วยได้ ทำไมถึงไม่บอก แม่ล่ะ" ว่าแล้วเธอก็ล้วงมือเข้าไปในผ้าขนหนู เพื่อจับท่อนเนื้อขนาดโตของสตีฟ ทำให้สตีฟเข้าใจว่าแม่หมายความว่ายังไง "งั้นแม่ช่วยทำให้ผมหน่อยได้ไหม ผมอยากจะทำกับแม่มานานแล้ว" เขามองดูที่ท่อนเนื้อที่ถูกแม่ใช้มือรูดขึ้นรูดลงอยู่ "ไม่ได้หรอก เราเป็นแม่ลูกกันนะ แม่จะทำอย่างงั้นได้ยังไง แต่ถ้าให้แม่สอนให้ว่า การนอนกับผู้หญิงต้องทำยังไง แม่ก็ ทำให้ได้นะ" เธอหมายความตามที่พูดจริงๆ เพราะถึงแม้จะอยากโดนเดือยของสตีฟกระทุ้ง แต่ก็ไม่อาจจะร่วมเพศกับ ลูกชายได้ สตีฟดีใจที่แม่จะช่วนสอนให้ ถึงแม้จะไม่ได้เสียบโม๊ะของแม่ก็ตาม    หลังจากที่ทั้งคู่อาบน้ำเสร็จ จึงเปลือยกายต่อหน้ากันในห้องนอนของสตีฟ สตีฟนั้นไม่เคยเห็นแม่ตอนแก้ผ้าใกล้ๆ ขนาดนี้มาก่อน เจ้าโลกของเขาตื่นตัวจนแข็งทันทีที่ได้เห็นเต้าเต้าอวบ เอวที่กิ่วบาง และเนินหญ้าที่อวบอิ่มของแม่ เขาเข้า ไปกอดจูบร่างขาวโพลนนั้นทันที ทำให้แม่สตีฟต้องสั่นสะท้านไปกับการกระทำของลูกชาย เธออ้าหากให้เขาสอดลิ้นเข้าไป ดูดดื่มกันพัลวัล สตีฟจึงให้แม่นอนลง แล้วก็เริ่มดูดเลียที่หัวเต้าสีชมพูเสียงดังจ๊วบจ๊าบ แม่ของเขานั้นเริ่มครางด้วยความ เสียวซ่านขึ้นแล้ว เมื่อทำอยู่นานเขาก็จับแม่ถ่างขาออก แล้วงัดเอาเดือยยักษ์ขึ้เต้าาจะกดลงไปตรงหว่างขาของแม่ แต่แม่ของ เขาห้ามไว้ได้ทัน เขาจึงเอาเดือยไปจ่อที่ปากของแม่ เพื่อให้ดูดให้ตามอย่างที่เคยเห็นในหนังเอ็กซ์ ฝ่ายแม่นั้นอยากจะดูดของ ลูกชายมานานแล้ว เธอจึงไม่รอช้าที่จะจับเอาท่อนเนื้อหัวบานที่ยาวและโตเข้าปาก ดูดกลืนด้วยความอร่อย สตีฟเพิ่งเคย เป็นครั้งแรก จึงเสียวซ่านจนเผลอเอามือขยำเต้าแม่หนักหน่วง เขาทนไม่ไหวจึงจับให้แม่ถ่างขาออกอีกครั้ง แต่แม่ของเขา รู้ทันจึงเอามือปิดตรงรูสวาทไว้ "บอกแล้วว่าไม่ได้นะลูก" เธอพูดด้วยเสียงสั่นๆ ทำใจแข็งทั้งที่โม๊ะนั้นแฉะไปด้วยน้ำจน เอ่อรู "ผมแค่อยากจะเลียตรงโม๊ะให้เหมือนในหนังเท่านั้น" สตีฟพูดแล้วก็จับมือแม่ออก แล้วมุดหน้าเข้าไปตรงหว่างขา เขาได้กลิ่นแปลกๆ ที่กึ่งหดูดกึ่งเหม็น แต่มันเร้าอารมณ์เขามาก สตีฟใช้ลิ้นแยงเข้าในตรงร่องแล้วก็ค่อยๆ เสยขึ้เต้าาจนถึงปุ่ม เสียวของแม่ เขาจึงใช้ลิ้นดุนเล่น "ตรงนี้เป็นปุ่มคลิตอริสใช่ไหมครับแม่" เขาถามด้วยความอยากรู้ แต่ไม่มีเสียงตอบจาก ผู้เป็นแม่ มีแต่เสียงร้องครางกระเส่าที่ออกมาจากปากตลอดเวลาเท่านั้น สตีฟตั้งหน้าตั้งตาดูดเลียโม๊ะของแม่เขาด้วยความ สนุกลิ้น บางทีก็ใช้ลิ้นแยงเข้าไปในรูให้ลึกที่สุด บางครั้งก็ซบหน้าลงไปกับร่องเนื้อ ให้จมูกดุนกับปุ่มกระสันต์ "แม่ครับ ผมขอเอาเดือยของผมถูไถตรงร่องเนื้อได้ไหม" เขาถามแม่ เมื่อรู้สึกว่าตัวเองเลียโม๊ะมานานจนลิ้นชาหมดแล้ว และท่อนเนื้อ เขาก็แข็งจนปวดและร้อนผ่าว เพราะเกิดอารมณ์นานเกินไป เขามีความคิดว่าในเมื่อแม่ไม่ให้สอดใส่ เขาก็จะเอาเดือยยักษ์ ถูไถกับร่องเนื้อจนน้ำแตก และก็ไม่มีคำตอบจากแม่เช่นเดิม เพราะมีแต่เสียงร้องครวญครางเท่านั้น ที่เล็ดลอดจากปากของแม่ สตีฟเห็นแม่ไม่ว่า จึงคุกเข่าตรงหว่างขาของแม่เขา แลเห็นปากทางสวรรค์ของแม่เลอะน้ำเมือก เหมือนกับปากของเด็กเล็กๆ ที่เวลากินไอติม ซึ่งเลอะไปด้วยน้ำหวานไอติม ร่องเนื้อของแม่ช่างดูอวบอิ่มน่ากิน และน่ากดหัวบานๆ ของท่อนเนื้อลงไปใน รูนัก สตีฟจึงจับเดือยให้หัวบานเสยไปมาที่ร่องเนื้อ ทำให้น้ำเมือกของแม่เปื้อนหัวบานด้วย เขาพยายามเสยเดือยยักษ์เข้าไป ในรูโม๊ะลึกเข้าไปอีก ดูว่าแม่จะว่าอะไรหรือไม่ นานเข้าเขาจึงกดเดือยเข้าไปถึงครึ่งลำ ทำให้แม่สะดุ้งทันที ร้องบอกสตีฟ ด้วยเสียงกระเส่าว่าไม่ให้เอาเข้าไป มือข้างหนึ่งก็เอื้ดูดมาปิดตรงรูโม๊ะ ที่มีเดือยสตีฟเสียบคาไว้ครึ่งลำ แต่สตีฟหยุดไม่ได้ แล้ว เขาจึงดันให้เดือยลึกเข้าไปอีกจนเกือบสุดลำ แม่ของเขาถึงกับร้องครวญครางไม่เป็นภาษา เธอไม่ได้ห้ามเขาอีกต่อไปแล้ว จะมีก็แต่แอ่นก้นขึ้นรับเดือยยักษ์ของลูกชาย พร้ดูดกับร้องครางอย่างห้ามตัวเองไม่ได้ สตีฟนั้นเขาไม่เคยร่วมรักมาก่อนเลย เมื่อได้ทำจริงๆ ทำให้เขาเสียวอย่างมาก กับการดูดตอดข้างในตัวแม่ นอกจากนั้นรูโม๊ะยังบีบรัดเดือยเขาแนบแน่น เขาสาว เดือยเข้าออกด้วยความฝืดได้ไม่กี่นาที จึงกระฉูดน้ำรักใส่ข้างในตัวของแม่เต็มเปา หลังจากวันที่ได้ทำสิ่งที่ไม่เคยทำต่อกัน มาก่อนแล้ว แม่ของสตีฟจึงสอนว่า ไม่ควรไปหมกมุ่นอยู่กับเรื่องนี้ ให้ตั้งใจเรียน และถ้าทำตัวดีวันหลังแม่จะให้ทำอีก สตีฟจึงเข้าใจได้ว่า จริงๆ แล้วแม่เขาเองรักเขาและหวังดีต่อเขามาก เขาจึงพยายามทำตัวดีขึ้นอย่างมาก มีผลทำให้ครอบ ครัวสตีฟมีความสุข และเมื่อตัวเขามีปัญหา แม่คือคนแรกที่เขาจะปรึกษาด้วย จากเดิมที่ไม่เคยปรึกษาใครเลย และคำแนะนำ จากแม่ก็ทำให้วัยรุ่นอย่างเขา สามารถแก้ปัญหาได้เป็นอย่างดี ส่วนเรื่องการมีเซ็กซ์ ทั้งสตีฟและแม่ต่างตกลงกันว่าจะปิดเป็น ความลับ และหากจะทำครั้งต่อไป แม่ให้สตีฟสอดใส่ได้ แต่ต้องสวมถุงยางก่อนทุกครั้ง cherry สามโคก ช่วยตัวเอง ลิงค์นี้เลยว่ะ ชักว่าว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21