ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: โหลดคริปโป๊ฟรี  (อ่าน 212 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
โหลดคริปโป๊ฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 09:35:38 PM »
โหลดคริปโป๊ฟรี ดูหนังโป๊สาวไทยรุมชาย โหลดคริปโป๊ฟรี โหลดคริปโป๊ฟรีสวัสดีครับเพื่อนๆ  ผมเป็นคนหนึ่งที่มีประสบการณ์ด้านนี้เหลือเฟือ เริ่มกันเลยดีกว่าครับผมเป็นคนกรุงเทพโดยกำเนิด หน้าตาก็ O.K. จึงมีสาวๆมาชอบเป็นจำนวนมาก แต่มีอยู่ครั้งหนึ่ง ผมไปเที่ยวกลางคืนกับเพื่อนๆและรุ่นพี่ แถวประชาชื่นร้านดังย่านนั้น คงเดากันได้นะครับ และแล้วรุ่นพี่ได้แนะนำให้รู้จักผู้หญิงคนหนึ่ง ชื่อ กุ้ง เธอมากับเพื่อนซึ่งเป็นแฟนของรุ่นพี่ แววตาของเธอเซ็กซี่ชวนให้อยากลองฟันเธอดูสักครั้ง ผมไม่ดื่มเหล้า แต่เธอดื่มค่อนข้างมากและเริ่มเมาแล้วด้วย ลืมบอกไปเธอใส่เสื้อสายเดี่ยวตัวนิดนึง ช่างเน้นหน้าอกหน้าใจเสียเหลือเกิน ประมาณตี 1 เราย้ายไปเที่ยวกันต่อแถวพระราม 9 จะเรียกว่าฟ้าเป็นใจก็ว่าได้เพราะเธอไม่ได้ขับรถมาจอดไว้ที่ทำงานจึงต้องไปกับผม เมื่อถึงที่หมายผมเริ่มคิดไม่ดีกับเธอ แต่ที่ผมกล้าคิดเพราะสังเกตุจากท่าทางเธอก็สนใจผมอยู่เหมือนกัน ขณะอยู่ในร้านผมเริ่มกอดเธอจากด้านหลังและไซร้ที่ติ่งหู เธอก็ไม่ว่าอะไรและเพื่อนเธอก็เป็นใจให้อีกด้วย ผมเริ่มล้วงเข้าไปใต้กระโปรงตัวสั้นพบเนินมหึมา ผมคลึงจนเธอแฉะไปหมดจนเธอทนไม่ไหวบอกให้พอก่อน ผมคิดในใจอดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่า ผมอาสาไปส่งที่ห้องของเธอเพราะคิดว่าต้องได้ฟันเธอแน่ พอไปถึงผมไม่รออีกต่อไปเริ่มกอดเธอไว้ในอ้อมแขน ปากประกบปาก มือทั้งสองข้างอยู่ไม่สุข ข้างหนึ่งล้วงเข้าใต้เสื้อบี้หัวนม  อีกข้างล้วงเข้าใต้กระโปรงแล้วเอานิ้วสำรวจถ้ำที่แฉะไปหมด เธอเริ่มตอบโต้ด้วยการรูดซิปแล้วล้วงเข้าไปจับมังกร ซึ่งมีขนาด 6 คูณ 6 พองเต็มกำมือ แล้วเสื้อผ้าก็ถูกถอดทีละชิ้นจนเปลือยด้วยกันทั้งคู่ ผมเลียหัวนมสลับทั้งสองข้าง เธอคราง โอ้ว..โอ้ว.. เสียวที่สุดเลย แรงๆ แล้วเธอก็ต้องเสียวสุดๆ เมื่อผมเลียลงไปถึงเนินซึ่งทั้งโหนก นูนเต็มไปด้วยขนดกดำ ผมไม่รอช้าเอามือแหวกถ้ำแล้วใช้ลิ้นสำรวจ โอ้ว..โอ้ว.. ทำไมเสียวแบบนี้ เหมือนใจจะขาด แล้วเธอก็กดหัวผมไว้กับเนิน ร่างเกร็งกระตุก เพราะเธอขึ้นสวรรค์ไปแล้วนั่นเองผมจึงให้เธอหันหลังให้ผมในท่ายืนกางขาออก แล้วผมก็ดันมังกรเข้าไปทีละนิด โอ๊ย..เจ็บเธอร้องออกมา ผมจึงเอามือไปจับนมทั้งสองข้างเพื่อปลุกอารมณ์เธออีกครั้ง พอเผลอผมดันจนสุดโคนเลยแล้วค่อยๆขยับเข้าขยับออกช้าๆ จนเธอครางออกมา พี่จ๋า โอ้ว..เสียวใจจะขาดแล้ว อย่าทรมานอีกเลยผมเลยจับเอวเธอแล้วซอยถี่ด้วยความเร็วสูง ผมใกล้เสร็จแล้ว เธอบอกเร็วๆแรงๆพี่หนูใกล้แล้วผมจึงกระหน่ำไม่ยั้งมีแรงเท่าไหร่ใส่เดินหน้าเต็มกำลังแล้วผมก็กระฉูดน้ำใส่ร่องจนล้นออกมาตามง่ามขาและกดแช่เจ้ามังกรไว้รอยกที่2เธอบอกว่าไม่เคยมีความสุขแบนี้มาก่อน สักพักมังกรของผมก็แข็งตัวพร้อมรบ ผมเปลี่ยนท่าให้เธอนอนลงกับเตียงแล้วยกขาข้างหนึ่งพาดบ่าพร้อมกับเสยเข้าไปทีเดียวมิดด้าม ร่างเธอกระตุกเล็กน้อย ผมเริ่มขยับเข้าออก จากช้าแล้วเร็วขึ้นๆ จนเธอกระดกเนินขึ้นรับทุกครั้งที่ผมกระแทกลงไปเธอจะครางออกมาอย่างลืมตัว โอ้ว..แรงๆโอ้ว..โอ้ว..อย่าหยุดนะ เสียวไปหมดแล้ว ผมเปลี่ยนท่าเป็นนอนทับลงบนตัวให้เธอหนีบขาเข้าหากัน ท่านผู้อ่านครับมันช่างเสียวสุดๆจริงๆผมเอามือสองข้างสอดไปข้างหลังประคองก้นของเธอไว้แล้วกระแทกมังกรลงไปเธอช่วยกระดกเอวรับทุกครั้ง จนน้ำแตกพุ่งเข้าไปในร่องอีกครั้งพร้อมกับร่างของเธอเกร็งกระตุกส่ายร่อนบดขยี้ระหว่างหนอกกับหนอกช่างเป็นภาพที่รันจวนใจจริงๆ แล้วเราก็หลับจนถึงสว่างทั้งๆที่มังกรของผมยังคาร่องอยู่ แล้วผมทิ้งท้ายอีก 2 ยกและเธอเองก็ขึ้นสวรรค์อีกไม่รู้กี่ครั้งต่อกี่ครั้งหลังจากนั้นมาเราก็เสียวกันเรื่อยมาจนเธอไปมีคู่ชกใหม่ ไว้คราวหน้าพบกันใหม่ครับ โจเตี๊ยวจริงๆแอบถ่าย ทางบ้านโป๊ไทยเต็มเรื้องชุด  58หนังอาร์ ออนไลน์หลุดโป๊นักศึกษาแอบดูคนเอากันทางหลังดูหนัง x ออนไลน์สดผมชื่อโจครับ ผมขึ้น ม.4 ที่โรงเรียนใหม่ผมเจอสาวรุ่นพี่คนนึงอายุประมาณ24-25 ชื่อพี่ตาทำงานห้องสมุดโรงเรียนพี่ตากำลังท้องอ่อนๆกี่เดือนไม่รู้ ขาวอวบน่ารักมากผมเหมือนโรคจิตชอบรุ่นพี่ยิ่งกำลังท้องยิ่งได้อารมณ์ผมแกล้งไปติดต่อหาหนังสือในห้องสมุดบ่อยๆแล้วก็จำหน้าจำกลิ่นตัวพี่เค้าแล้วก็เข้าห้องน้ำไปชักว่าวทุกครั้งตอนเย็นเลิกเรียนผมเล่นบอลคอยจนพี่ตาเลิกงานผมชวนพี่ตาคุยช่วยถือของให้จนสนิท เราขึ้นรถเมล์กลับบ้านทางเดียวกันบ้านพี่เค้าถึงก่อนซอยบ้านผมตอนขึ้นรถเมล์คนแน่นผมก็พยายามเบียดตัวพี่ตาแอบเอาจมูกหอมที่ผมกับซอกคอบ่อยๆ วันไหนไม่มีใครลุกให้พี่เค้านั่งผมชอบมากเลย จะได้โอบตัวเบียดซบพี่ตาพี่ตาตัวเล็กเตี้ยกว่าผมนิดนึงเวลายืนเบียดกันผมโอบตัวซบติ่งหูซอกคอพี่เค้าพอดีเป้ากางเกงผมเบียดก้นอวบๆกลมๆพี่ตาพอดีผมไม่รู้ว่าพี่ตาจะรู้ตัวหรือเปล่าแต่พี่ตาไม่เคยหวงตัวกับผมเลยผมจะเบียดซบแค่ไหนพี่ตาไม่เคยหลบผมเลย พี่ตาเค้าเคยถามผมว่ามาจีบพี่เหรอผมนี่อายหน้าชาไม่รู้ตอบยังไง เค้าก็ถามผมอีกว่าชอบพี่เหรอ ผมก็บอกว่าชอบเค้าก็ถามอีกว่าชอบตรงไหน ผมบอกว่าพี่น่ารักดีเค้ามองหน้าผมแล้วก็ถามอีกว่าแค่นั้นเหรอ แค่น่ารักเหรอผมก็ไม่รู้จะตอบยังไงดี อยากจะบอกว่าผมอยากเย็ดพี่มาก แต่ก็ไม่กล้าพูดจนวันนึงขึ้นรถเมล์กลับบ้านรถติดมากคนแน่นด้วยผมได้โอกาสยืนเบียดตัวโอบซบหลังพี่ตาเวลาคุยกันผมก็จะพูดข้างหูซอกคอพี่เค้า ควยผมก็ถูไถกับก้นพี่เค้าผมไม่รู้ว่าพี่เค้ารู้ตัวหรือเปล่า หรือพี่เค้าตั้งใจเค้ายืนส่ายก้นถูกับควยผมจนควยผมแข็งมากมันตุงกางเกงจนโด่เข้าร่องก้นพี่เค้าเลย พี่ตาคงรู้สึกตัวพี่เค้าหันมามองหน้าสบตาผมแล้วพี่เค้าก็ทำเหมือนแกล้ง พี่เค้ากระดกก้นเบียดมาถูควยผมอีกผมอายหน้าแดงพยายามเอามือมาปิดควยผมไว้ แต่พี่ตาก็ยังขยับก้นมาโดนมือผมอีกผมเอามือจับก้นพี่ตากระโปรงชุดคลุมท้องพี่ตาก็บางเบาจนผมรู้สึกเหมือนสัมผัสเนื้อเลยผมเอามือจับก้นลูบไล้จนรู้สึกว่าเป็นขอบกางเกงในผมค่อยๆเลื่อนมือโอบตัวไปด้านหน้าถึงโคกหีพี่เค้า มันโหนกแน่นมากเลยคราวนี้พี่ตาเค้าหันมามองหน้าผมอีกแต่ก็ไม่พูดอะไรแล้วพี่เค้าก็เอาหันข้างให้ผมแล้วเอากระเป๋าสะพายบังมือผมไว้ผมจะได้ล้วงหีพี่เค้าได้ถนัดเต็มมือ คนก็แน่นเป็นใจให้ผมมากเลยผมนี่เสียวน้ำแทบแตกคากางเกงเลย รถเมล์ค่อยๆวิ่งขยับไปเรื่อยๆผมก็ได้จังหวะล้วงหีพี่เค้าไปเรื่อยๆจนรู้สึกว่ามันลื่นๆแฉะๆผมมองหน้าพี่ตาเห็นพี่เค้าหลับตาทำหน้าหยีๆเสียวๆผมไม่อยากให้ถึงบ้านพี่เค้าเร็วเลยอยากอยู่อย่างนี้นานๆรถวิ่งมาจนถึงป้ายบ้านพี่ตาพี่เค้าก็หันมามองหน้าผมเหมือนเสียดายแล้วเค้าก็พยักหน้าให้ผมลงรถตามเค้าผมไม่คิดมากแล้ววิ่งลงรถเมล์ตามพี่ตา พอถึงบ้าน พี่ตาพาผมเข้าทางหลังบ้านพี่ตาจับตัวผมมากอดแล้วเค้าบอกว่าทำต่อสิพ่อตัวดีเก่งนักนะบนรถเมล์ก็ไม่เว้น แล้วพี่เค้าจับมือผมไปตรงโคกหีเค้าพี่เค้าดูเงี่ยนมากเลยผมลูบไล้เอามือถลกกระโปรงพี่เค้าขึ้นมาแล้วล้วงขอบกางเกงในพี่เค้าเอานิ้วล้วงหีพี่เค้า มันแฉะมากเลย น้ำเงี่ยนพี่เค้าชุ่มนิ้วผมเลยพี่เค้ายืนกอดผมแน่นเลย แล้วเค้าบอกว่าดีจัง สักพักพี่เค้าก็เผลอร้องซี๊ดๆ เค้าขยับตูดส่ายก้นร่อนหีกับนิ้วผมจนผมรู้ว่าพี่เค้าเสร็จนิ้วผมรู้สึกว่าหีพี่เค้าขมิบตุ๊บๆ มีน้ำไหลเยิ้มมือผมเลยแล้วพี่เค้าก็ยืนกอดตัวผมแน่นเลยเสร็จแล้วพี่ตาเค้ารูดซิบกางเกงผมเอาควยผมออกมาพี่เค้าจับมันชักพี่เค้าบอกว่าใหญ่นะเนี่ย แล้วพี่เค้านั่งลงแล้วเอาควยใส่ปากพี่เค้าผมตื่นเต้นมากเลย พอปากพี่เค้าอบควยผมมิดผมทนไม่ไหวปล่อยน้ำแตกเต็มปากพี่ตาเลยผมเห็นพี่เค้าดูดกลืนน้ำผมจนเกลี้ยงเลย ผมยืนเสียวขาสั่นดิกๆเลยพี่เค้าบอกตื่นเต้นมากหรือไงน้ำแตกเร็วจังพี่เค้าเอามือจับควยผมที่ยังแข็งอยู่แล้วถามว่าอีกทีไหวมั๊ยผมพยักหน้าอย่างเดียว อย่าว่าแต่อีกทีเลย อีกสิบทีผมก็จะเอาแล้วพี่เค้าพาผมเข้าห้องนอนพี่เค้าถอดเสื้อผ้าออกหมดแล้วเอาผ้าขนหนูพันรอบตัว พี่ตาขาวจั๊วะเลยผิวเนียนสวยมาก ท้องโตกลมกำลังสวยเลย เซ็กส์ซี่มาก ผมชอบหุ่นพี่ตาดีมากเลย ก้นกลมบล๊อกเลย พี่เค้าบอกให้ผมถอดเสื้อผ้าด้วยผมตื่นเต้นมากเลยจะได้เย็ดพี่ตาแล้วผมแก้ผ้าล่อนจ้อนแล้วพี่ตาเค้าก็พาผมขึ้นเตียง พี่เค้ากอดผมลูบไล้ตัวผมพี่เค้าจูบปากผม ลิ้นพี่เค้ารัวเต็มปากผมเลย ผมเอามือบี้นมพี่เค้ามันใหญ่อวบมากเลย หน้าอกขาวจั๊วะหัวนมยังแดงอยู่เลยแล้วพี่เค้าบอกดูดนมให้หน่อย ผมก็เต็มที่เลยทั้งฟัดทั้งดูดทั้งเลียมือก็บีบขยำมันมือเลย พี่ตาเค้าร้องซี๊ดซ้าดนอนดิ้นเสียวเอามือจับหัวผมแน่นเลยแล้วพี่เค้าก็จับหัวผมเลื่อนไปที่หีพี่เค้า พี่เค้าบอกเลียหีพี่หน่อยสิเป็นครั้งแรกที่จะได้ลิ้มรสสัมผัสหีจริง ๆ มันชุ่มฉ่ำมากเลยแคมหีสองข้างของพี่เค้ายังอูมสนิทสวยมาก หีพี่เค้ายังไม่บานเลยแคนในแดงแจ๊ดเลย เม็ดแตดพี่เค้าสวยมากสีชมพูกลมอูมน่าดูดมากเลยพี่ตานอนชันขาให้ผมก้มตัวเอาลิ้นเลียน้ำหีพี่เค้ามันเค็มๆมันๆดีผมเห็นน้ำหีพี่เค้าไหลเยิ้มผมเลยดูดกลืนแล้วเอาอมดูดเม็ดแตดพี่ตาพี่ตาร้องซี๊ดลั่นเลย เอามือจิกหัวผมไว้แน่นเลย พี่ตาบอกดีจังเลยผมดูดเลียเม็ดแตดแล้วเอาลิ้นแยงรูหีพี่เค้าพี่เค้าร่อนหีแอ่นก้นไม่ติดที่นอนเลย แล้วพี่เค้าก็ร้องอี๊ยกดหัวผมไว้แน่น ผมรู้สึกได้ว่าพี่เค้าเสร็จถึงจุดสุดยอดแน่ๆพี่เค้านอนนิ่งสักพักพี่เค้าก็จับตัวผม พี่เค้าบอกใส่เลยสิผมลุกขี้นนั่งตรงหว่างขาพี่ตาผมค่อยๆ เอาหัวควยผมยัดใส่รูหีพี่ตาเป็นครั้งแรกของควยผมที่จะได้เข้ารูหี ผมค่อยๆใส่แล้วดันจนมิดควยเสียงพี่ตาร้องอึ๊บแอ่นตูดรับควยผม รูหีพี่ตาบีบรัดควยผมแน่นเลยมันอุ่นมากน้ำเมือกพี่ตาชุ่มฉ่ำรูหีเลย ผมขยับก้นกระเด้าหีพี่ตาพี่ตาก็ขยับก้นแอ่นหีรับควยผม มันสุดยอดมากเลย พี่ตาบอกผมแรง ๆ เลยผมก็กระแทกควยเข้ารูหีพี่เค้าดังป้าบ ๆ สุดยอดจริง ๆพี่ตาร่อนสะโพกเด้งเก่งมากเลย พี่ตานอนหลับตาพริ้มเอามือบี้หัวนมตัวเองเสียงร้องโอย ๆ ๆ ผัวจ๋าเร็วหน่อยผมยิ่งได้ใจกระเด้าถี่ยิบกระแทกใส่หีพี่เค้าจนพี่เค้าเอามือปัดป่ายที่นอนแล้วจิกผ้าปูที่แน่น ร้องอี๊ยยยยยยยลั่นห้องเลย ผมก็น้ำแตกพร้อมกับพี่เค้าเสร็จ มันสุดยอดมากผมรู้สึกน้ำผมพุ่งปรี๊ดๆในรูหีพี่เค้า หีพี่เค้าก็บีบรัดควยผมตุ๊บ ๆแน่นมากเลย ผมกระเด้าต่อจนน้ำผมหมดเสียว พี่ตานอนครางเสียงอือ ๆ ๆหีพี่เค้ายังบีบรัดไม่หยุดเลย จะเอาควยออกก็เสียดายความมันผมนั่งพักหายใจแป๊บนึง ควยก็ยังคารูหีพี่เค้าสักพักผมรู้สึกพี่ตาขยับหีกระเด้ากับควยผมอีก สุดยอดมากเลยผมเห็นน้ำเงี่ยนพี่เค้ากับน้ำผมทะลักรูไหลเยิ้มออกมามันได้อารมณ์มากเลยพี่เค้ากระดกก้นเอาควยผมออกพี่ตาเอาผ้าเช็ดตัวเช็ดง่ามขาเค้าแล้วก็เช็ดควยผม มันยังแข็งอยู่เลยพี่เค้าก็นอนดูดควยให้ผม ผมร้องซี๊ดเสียวเหมือนน้ำจะแตกอีกพี่ตาเค้าก็บอกว่าอย่าเพิ่งออกนะอีกทีนะแล้วพี่เค้าก็คุกเข่าโก้งโค้งให้ผมเอาท่าหมา สุดยอดมากเลยพี่ตาส่ายตูดร่อนเก่งมากเลย ผมกระแทกควยเต็มแรงเกิด ซอยก้นถี่ยิบเลยพี่ตาร้องอี๊ย ๆ ซบหน้าลงกับหมอน ผมเห็นพี่ตากัดหมอนจิกหมอนแน่นเลยพี่ตาคงเสียวเสร็จอีกแล้ว ผมได้ใจกระเด้าไม่หยุดเลยยิ่งเห็นพี่ตาเสียวถึงจุดสุดยอดผมยิ่งมันยิ่งกระเด้าผมไม่รู้ว่าพี่ตาเค้าเสร็จไปกี่ที แต่ผมมันมากน้ำสามผมยังไม่ออกจนพี่ตาเอื้อมมือมาจับตัวผมบอกว่าพอก่อน ไม่ไหวแล้วผมเอาควยออกจากรูหีพี่เค้า น้ำเยิ้มไหลลงขาเลย พี่ตาทรุดตัวนอนหงายผมก็เข้าหว่างขาพี่เค้ายกขาแยกเสียบควยเข้าหีพี่เค้ามันเข้าง่ายลื่นปื๊ดๆเลย ผมก้มตัวลงไปจูบปากพี่ตาเค้ามือผมก็บี้นมพี่เค้าสองข้าง พี่ตาแอ่นตูดกระดกร้องซี๊ด ๆ หลายทีพี่ตาร้องดีจังเลยผัวขา ผมได้ใจกระเด้าไม่ยั้งพี่ตาร้องอี๊ย อ๊าย ลั่นเลยผมเสียวมากเลยน้ำจะแตกแล้ว ผมบอกพี่ตา สองแขนพี่ตากอดตัวผมไว้แน่นพี่เค้าร่อนหีรับส่ายไปส่ายมา พี่เค้าบอกพี่ก็จะออกอีกแล้วจนผมกระแทกสุดแรงปล่อยน้ำรักใส่หีพี่ตา คราวนี้สุดยอดมากผมเสียวจนขาสั่นเลย ผมนอนซบกอดพี่ตาแน่นเลย พี่ตากับผมหายใจดังแรงแข่งกันถี่ยิบ พี่เค้าพลิกตัวให้ผมนอนข้างๆ พี่ตาก็นอนหายใจหอบสักพักพี่เค้าก็ลุกขึ้นนุ่งผ้าขนหนูเข้าห้องน้ำอาบน้ำเสร็จแล้วพี่เค้าก็มานอนข้างๆ ผม พี่เค้าถามผมดีมั๊ยผมบอกว่าสุดยอดเลยพี่ ผมถามพี่ตาดีมั๊ย พี่เค้าก็อือๆ แล้วก็หอมแก้มผมเค้าบอกผมว่าสุดยอดเลยผัวขา พี่เค้านอนกระซิบข้างหูผมแล้วกอดผมมือก็จับควยเล่นจนมันแข็งอีก พี่เค้าเห็นแล้วถามผมว่ายังมีแรงเหรอ ไหวป่าวผมบอกสบายมากสำหรับพี่ตา พี่เค้าก็ขึ้นมานั่งคร่อมตัวผมพี่เค้าจับควยผมยัดใส่หีพี่เค้า คราวนี้พี่เค้าได้โชว์ลีลาสุดยอดมากเลยพี่เค้าค่อยๆ ขยับหีเข้าออกช้าๆสุดยอดมากเลยผมเห็นพี่ตาทำหน้าตาเหยเกคงเสียวสุด ๆพี่เค้ากระดกก้นเร็วช้าสลับกันเสียงพี่เค้าร้องอูย ๆ ๆ หลายครั้งผมเห็นลีลาพี่เค้าแล้วผมเสียงเงี่ยนน้ำแตกอั้นไม่อยู่เลยแต่พี่เค้าก็ยังโยกหีพี่เค้าต่อจนพี่เค้าเสร็จอีกทีพี่เค้านอนซบตัวลงกับผม หอมแก้มผมแล้วบอกว่ารักมากนะผัวขาผมอึ้งในคำว่ารักมากเลย ผมหอมแก้มพี่เค้าแล้วบอกว่าผมก็รักพี่มากนะพี่ตานอนมองหน้าผมนิ่งอยู่นาน พี่เค้ายิ้มแล้วก็บอกว่าผู้ชายโกหกรักตอนนี้พอเบื่อแล้วก็ไม่รัก ผมบอกว่ารักจริงๆ นะ เรานอนคุยกันสักพักผมก็ถามพี่ตาว่าวันนี้พี่เสร็จกี่ที พี่เค้าบอกไม่รู้ พี่เค้าไม่ตอบผมก็ถามอีก ก็ผมอยากรู้เผื่อจะได้คุยได้ว่าผมเสร็จสี่ พี่ตาเสร็จเท่าไหร่พี่เค้าก็ยิ้มแล้วก็ว่าผมถามบ้า ๆ อะไรก็ไม่รู้ ผมก็ยังถามอีก พี่เค้ายิ้มๆ แล้วบอกว่าสิบมั้ง ผมถามว่าจริงเหรอ พี่เค้าบอกไม่รู้นับเองสิพี่ไม่ได้จำ เรานอนคุยเล่นกันพักนึงแล้วพี่เค้าหอมแก้มผม แล้วถามผมว่าค้างกับพี่มั๊ย ผมตกใจ ถามพี่เค้าว่าแล้วแฟนพี่หละ เค้าก็ยิ้มแล้วก็ถามว่ากล้าอยู่มั๊ยหละ เดี๋ยวเค้าก็กลับแล้ว ผมรีบลุกขึ้นแต่งตัวก่อนกลับพี่เค้าก็บอกว่าถ้าอยากมาเอาอีกก็เงียบๆห้ามพูดกับใครห้ามโทรมากวนพี่ เจอกันแต่ที่โรงเรียน ถ้าพี่ว่างพี่จะโทรหาเองผมดีใจมากเลยที่จะได้มาเอาพี่ตาอีก ก่อนกลับผมก็ถามอีกว่าเสร็จกี่ทีพี่ตาก็ไล่ผมว่าไปได้แล้ว ไม่บอก ผมก็บอกว่าไม่บอกผมไม่กลับนะพี่ตาก็ไล่ผมกลับไปไปได้แล้ว อยากรู้เดี๋ยวจะเมสเสจไปบอกผมก็บอกว่าจริงๆนะ ผมจะรอ วันนั้นผมกลับบ้านเดินเข่าอ่อนเลยซัดครั้งแรกไปสี่น้ำหมดแรงเลย เป็นประสบการณ์สุดยอดมากเลยสักพักเสียงเมสเสจเข้า ผมเปิดดูเป็นพี่ตาจริง ๆ พี่เค้าบอกว่า รักจริงๆนะดูหนังโป๊นักศึกศาขอเวปดูหนัง x ไม่ต้องโหลดอ่านเรื่องเสียวแนวๆการ์ตูนโดจิน ประตูหลังหนัง x ออนไลน์ ดูฟรีหนังโปออนไลน็24โหลดคริปโป๊ฟรี ดูหีดาราสวยๆไสๆ โหลดคริปโป๊ฟรี โหลดคริปโป๊ฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21