ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คิบโป  (อ่าน 416 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คิบโป
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 09:36:26 PM »
คิบโป กาตูนเอ๊กออนไลน์ คิบโป คิบโปเรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อตอน ปี 44 หลังจากฟองสบู่แตกผมเองก้ได้รับผลกระทบต้องตกงานกลับไปอยู่บ้าน ตจว.นำเงินเลิกจ้างก้อนสุดท้ายไปทำฟาร์มเลี้ยงไก่ที่ ตจว. ผมจะกลับมาหาเมียเดือนละครั้ง นานๆมาทีก็อัดกับเมียเต็มที่พอผมไม่อยู่ เมียก็เลยชวนน้องเมียมาอยู่ด้วยซึ่งน้องเมียผมอายุ วัย 19 ปี ทำงานคนละที่กับเมียผม เข้าคนละกะ แต่ทำไงได้ต่ช่วงที่ผมกลับมาเยี่ยมเมียบางครั้งก็กะตรงกันแต่ด้วยความเงี่ยน ผมทนไม่ได้ผมจะเล่นเสียวกับเมียทั้งคืนเลยทั้งที่ห้องที่อยู่ก้เป็นห้องเช่า แคบๆ ก็คนมันเงี่ยนที่นอนผมกับเมียมีเพียงผ้าม่านบางๆกันระหว่างน้องเมีย แล้วเวลาเย้ดกันกับเมียผมดูดจนเมียครางไม่หยุดเลยพอถึงเวลากระแทกผมก็กระแทก เสียงดังสนั่น ให้หลับขนาดไหนก็ต้องตืนต้องได้ยิน เมียผมก็ปรามๆว่าเบาๆอายน้องผมบอกไม่อายจริงๆแล้วผมตื่นเต้นมากกว่าผมมา เยี่ยมเมียก็ ครั้งละ 3-5 วัน มีครั้งหนึ่งผมนั่งรถมาตอนกลางคืนมาถึงที่พักก็ 7 โมงพอดีไม่ทันเมียๆไปทำงานก่อนแล้วผมก็เข้าห้องไปอาบน้ำกะจะนอนแต่นึกขึ้น ได้ว่าน้องเมียเข้ากะ เดี๋ยวคงเลิกมา 8.30 ความเงี่ยนของผมที่อดอยากมาเป็นเดือนมันลืมความรับผิดชอบชั่วดีหมด ผมวางแผนจะแอบดูน้องเมีย(ยังไม่กล้าเย็ด) ผมจึงจัดห้องทุกอย่างเหมือนเดิม แล้วเอารูปถ่ายที่ผมเคยถ่ายกับเมียผมเป็นคนชอบถ่ายรูปโป้รูปหอยเมียรูปควยผม ไว้เยอะ (กล้องฟิล์ม)ไปล้างเก็บไว้เป็น 10 แผ่น เอามาวางไว้ใต้หมอนเมียผม บนเตียงแล้วก็เอามะเขือยาวลูกไม่ใหญ่มากซ่อนไว้ด้วย พอใกล้ได้เวลาผมล๊อกประตูเหล็กดัดพร้อมใส่กุญแจ(คนที่อยู่ห้องเช่ามีเหล็ก ดัดคงนึกออกนะสามารถใส่กุญแจล๊อกจากข้างในได้) แล้วก็ปิดประตู ลอ๊กลูกบิด ผมก็เข้าไปอยู่ในตู้เสื้อผ้าเป็นตู้ไม้ได้เวลาตรงเป๊น้องเมียเปิดประตูเข้า มาเธออารมดีมากเปิดโทรทัศร้องเพลงเบาๆ แล้วก็เปลี่ยนชุดจะไปอาบน้ำผมก็แง้มประตูพอมองเห็น ซัก 10 นาที น้องเมียก็ออกจากห้องน้ำมายืนหันหลังให้ผมเพราะตู้เสื้อผ้าของเธออยู่ตรง ข้างของผมเธอปลดผ้าขนหนูลงปล่อยไม่เหลืออะไรทำให้ผมเห็นสัดส่วนเธอหมด ทุกอย่างจากทางด้านหลังถึงเธอจะตัวเล็กกว่าเมียผม แต่นมสูสี เธอหยิบแป้งมาลูบไล้ทั่วตัวเธอจับบีบนมตัวเองเบาๆขณะทาแป้งแล้วก็ลูบที่เนิน หน้าขาผมเดาได้ว่ามันไม่เล็กเลยกับที่ผมเดาจากด้านหลัง ควยผมแข็งมาตอนไหนไม่รู้ๆแต่ว่ามันเจ็บมากเลย หลังจากนั้นน้องเมียผมเธอก็เดินไปนอนบนเตียงเพื่อนอนดูโทรทัศน์บนเตียงของผม ซึ่งผมจะอยู่ด้านข้างเธอห่างแค่ วาได้มั่งเป็นไปตามเป้าครับเธอไม่ใส่ชุดอะไรนอกจากห่มผ้าขนหนู คงคิดว่าไม่มีใคร ขอสบายๆมั่ง พอจะนอนเธอก็ดึงหมอนให้พอดีกับหัวก็ไปเจอมะเขือยาวที่ผมทำซ่อนแบบไม่มิดเธอ มองแล้วก็จับมาดู แบบงงๆ แล้วเธอคงสงสัยอีกก็เลยพลิกหมอนดูเจอภาพโป้ที่ผมวางไว้เธอถึงกับอึ้งเลยเอา มาดูทีละภาพมือไม้สั่นแล้วก็ดูรูปควยผมถึงมันจะไม่ใหญ่มากแต่ความยาวและการ โพสท่าของผมมันชัดเจนมาก เธอมองภาพควยผมซึงมี 3 ภาพ ดูหลายครั้งผมแทบคลั่งครับอยากจะออกไปตอนนี้มากแต่ยังอดใจรออีกด้วยธรรมชา ตหรืออะไรไม่อาจรู้น้องเมียผมเธอลูปหอยตัวเองใต้ผ้าขนหนูพร้อมมองภาพควยผมไป ด้วยเธอลูปแล้วก็เปลี่ยนภาพอีกวนไปมาหลายรอบและ 2 ภาพในนั้นมีภาพที่ควยผมเสียบคาหอยเมียอยู่ เธอดูนานมากจนหน้าแดงและเธอก้เปิดผ้าออกผมเห็นมือน้องเมียบีบเม็ดตัว เองอย่างแรง ไม่อยากเชื่อครับหอยเมียผมว่าใหญ่แล้ว น้องเมียกินขาดครับขนาดตัวเล็กกว่ากันเยอะนะ ขนขึ้นบางๆ แคมยังแดงอยู่เลยเพราะยังไม่เคยถูกใครเจาะมาก่อนผมดูน้องเมียคงเงี่ยนมากเธอ ควานหามะเขือยาวลูกนั้นเอามาถูหอยเธอแรงมากเกือบ 10 นาทีที่เธอเอาถูหอยจนน้ำเปียกเต็มลูกมะเขือแล้วผมก็เห็นเธอเร่งมือเร็วมาก แต่ลูกมะเขือยังแค่ถูไม่เข้าหอยเธอเลย ผมเองก็สาวว่าวจนน้ำแตกไปครั้งแล้วเลอะเสื้อผ้าในตู้เลยหละ น้องเมียผมเธอเกรงเด้งหอยขึ้นสูงพร้อมกับเรียกชื่อผมเต็มๆหลายครั้งผมเกือบ ตอบเธอแทบหุบปากไม่ทัน แล้วเธอก็ฟุ๊บวางมะเขือลงพร้อมหายใจด้วยความเหนื่อย เธอหลับตาเหมอืนจะหลับผมก็ขยับหาที่นั่งใหม่ตะคริวกินขาหมดแล้วยังดีมีเสียง โทรทัศกลบเสียงผมเคลื่อนไหวในตู้เสื้อผ้าผมกะจะรอให้เธอหลับแล้วค่อยย่องออก มาแต่ผิดคาดครับเธอจับมะเขือเอาเข้าปากอมเหมือนรูป หนึ่งของผมที่เมียอมเต็มๆ แล้วเธอก็เล่นเม็ดเธออีกครั้ง ผมก็เริ่มแข็งอีกครั้งคราวนี้เธอเอาลูกมะเขือยาวพยายามแหย่เข้าหอยตัวเองเธอ ดันเข้าไปได้นิดนึงเธอก็หยุดพร้อมถอนหายใจแล้วก็ขยับและดันใหม่อยู่หลาย ครั้งผมอยากเข้าไปช่วยดันมากตอนนั้นลุ้นก็ลุ้นเกือบ 10 นาทีที่น้องเมียพยายามด้วยน้ำหอยที่มากมายและก็มะเขือไม่ใหญ่มาก มันเลยเข้าหอยน้องเมียผมจนมิดคราวนี้เธอครางๆเบาๆ แล้วสิ่งที่ผมไม่อยากเชื่อหูตัวเอง น้องเมียเรียกชื่อผมครับ พี่.... เย็ดมันจังเลย น้อง... อยากเย็ดพี่มานานแล้วผมได้ยินชัดเจนเพราะมันห่างผมแค่วาเดียว อูียๆเสียวจังพี่ น้องอยากให้พี่มาเย็ดตั้งนานแล้วพี่อู๊ยๆ ตลอดเลยผมตัดสินใจไม่ถูกว่าจะเอาไงดีตอนแรกแค่อยากดูแต่ตอนนี้มันอยากเย็ด แล้วน้องเมียคงกลัวคนได้ยินเสียงครางเธอเปิดเสียงโทรทัศดังขึ้นอีก เพื่อกลบเสียง ผผมดูการชักมะเขือเข้าออกหอยน้องเมียจนเธอเกรงไปอีกรอบคราวนี้เธอหมดสภาพ ครับ หลับด้วยความอ่อนเพลียและออกกะมาด้วยซึ่งตอนนั้นมัน 11.00 แล้วเธอคงง่วงด้วยเธอคงหลับแต่ไม่น่าเชื่อครับมะเขือลูกงามของผมยังคาอยู่ใน หอยเธอครับเหมือนเธอไม่อยากให้มันออกจากหอยเธอ ผมจึงค่อยย่องออกจากตู้เสื้อผ้าด้วยสภาพตะคริวกินจนชาหมด มายืนดูตรงปลายตีนเธอดูหอยที่คาบมะเขืออยู่เต็มๆผมลามกได้ทันทีรีบเอากล้อง มาถ่ายรูปไว้อย่างแผ่วเบา เฮ้อดึกแล้วครับ พรุ่งนี้มาเล่าต่อนะครับ รูปที่หอยน้องเมียคาบมะเขือผมเอาลงในคอมไว้เรียบร้อยเดียวให้ดูว่ามีหลักฐาน แน่นอน ตอนนี้ 23.20 แล้วขอนอนก่อนนะครับพรุ่งนี้ทำงานเดียวต่อพรุ่งนี้ครับอย่าบนนะครับคลิป หลุด แอบ ถ่าย นักศึกษานักศึกษา โป๊ เปิด ซิ ง ไทยสาวราชภัฏคลิปหลุดดูหนังเอ๊กซ์ไทยเสียงดัง ดูออนไลน์clip เสียง เล่า เรื่อง เสียวคลิปหนังเอ็กซ์ออนไล เรื่องของเราเป็นเรื่องที่ไม่น่าประทับใจนักแต่ก็ไม่ลืมซะที เราเป็นคนกรุงเทพ แต่ไปทำงานอยู่เชียงใหม่ เป็นคนหน้าตาหล่อเลยหละ แต่กลับไม่เจ้าชู้ไม่ชอบเที่ยวซะนี่ เลยไม่ค่อยได้ฟันหญิงนัก ออกจะไม่ค่อยสนใจด้วย เพราะติดคอมพิวเตอร์ และ เกมส์เอามาก จนได้รู้จักกับ นา เพราะเรียนคอม ที่เดียวกัน ด้วยความสนิทสนม จนถึงขั้นเอากันประจำ เพราะเราชอบคนขาว หน้าตาก็สวยด้วย กลายเป็นคู่ที่เหมาะสมไปเลย    นาเองนมไม่ค่อยใหญ่ แต่ตูดงอนกลมสวยดีเราชอบ จนกระทั่งมารู้ความจริงว่า นา มีผัวแล้วนี่ซิ เสียใจมากเลย ก็เรารักจริงนี่นา ห้ามใจไม่ได้ก็ยังแอบมาเอากันทุกอาทิตย์เลย นา เองถูกพ่อ แม่ จับแต่งไม่ได้รักผัว นาบอกว่านอนกับแฟนไม่เคยมีความสุขเลย เราจึงเข้าใจนามากขึ้น นาเก็บกดมาก จึงระบายกับเราประจำในเมื่อหมดหวังในความรักก็เลยตามเลย เอาเพื่อความมัน เวลาเย็ดกันเราก็เริ่มลองอะไรแปลกใหม่มากขึ้น นาเองก็ชอบเหมือนกัน ตอนเย็ดก็เอานิ้วแยงรูตูดไปด้วย นากลับชอบมาก เราเองลองเย็ดตูดนามาหลายทีแล้วแต่ไม่เข้า กลัวนาเจ็บ รักกันทำไม่ลง จนตอนหลังเราเริ่มออกห่างนา เพราะไม่อยากทำอะไรที่มันผิดไปมากกว่านี้ เรากลับมา กทม. เพื่อความถูกต้อง    เวลาผ่านไปเกือบปี เราก็เริ่มติดต่อ นา อีกครั้งด้วยความรัก และ คิดถึง จนทนไม่ไหว นาดีใจมากเรารักและสงสาร นามาก เรากลับไปเชียงใหม่อีกครั้ง โดยไม่บอกนาก่อนอยากให้ดีใจ เราไปหานาที่หอพักของเพื่อนนา เธอจะมาที่นี่ตอนกลางวันทุกวัน แต่สิ่งที่เราเห็นคือมีผู้ชายนอนอยู่ในห้องนั้น 2 คน โ ดยมีนานอนอยู่ในผ้าห่มด้วย เรารู้เลยว่าสภาพแบบนี้คงเย็ดกันมาแล้วถึงหลับแบบหมดแรงทั้ง 3 คน เรามาเช้ามาก เพราะรถทัวร์มาถึงแต่เช้า เราจึงเรียกนามาคุยกันนาตกใจมาก ลุกขึ้นมาจากผ้าห่มนมหลุดออกมาเลย แสดงว่านอนแก้ผ้าอยู่ เสียงผู้ชายถามว่าใครมาแต่เช้า นาไม่ตอบแต่ออกมาคุยกับเราข้างนอก สรุปได้ว่า ตั้งแต่เราจากไปนาเสียใจมาก ออกเทียวทุกวัน จนเมาเลยถูกคนหิ้วไปเย็ด ครั้งแรกๆก็เสียใจแต่หลังๆก็ประชดชีวิตไปเลย แต่เรากลับรักนามากขึ้น เพราะคิดว่าเราเป็นต้นเหตุเหมือนกัน คนเราพอไม่เจอกันนานก็เขินกันเหมือนกัน เราบอกนาว่าเราเข้าใจและรักเหมือนเดิม แต่ทำไมมีผู้ชายตั้ง 2 คนในห้อง นาบอกว่าตอนแรกก็เอาที่ละคน แต่ติดใจที่เคยโดนเอานิ้วแยงตูด เลยอยากลองดูแล้วก็เลยตามเลย เราใจสั่น แต่บอกไปว่าอยากเห็นบ้าง นานิ่งไปแล้วก็จูงมือเราเข้าห้อง เรานั่งที่เก้าอี้แล้วนาก็เริ่มควักควยของเราขึ้นมาดูด เสียวมากแต่ก็อายคนที่นอนอยู่ 2 คน คนหนึ่งเริ่มตื่นแล้วมองทำหน้างงๆ แล้วพยักหน้าให้เรา เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น นาดูดควยได้อย่างเมามันจนน้ำเงี่ยนแทบแตก ความอายน้อยลงแล้ว 2 คนนั่นตื่นแล้ว เรียก พี่นา พาใครมาครับ ผมนึกว่าไอ้หรั่งซะอีก มันมองหน้าผม แล้วบอกว่าหวัดดีครับพี่ ตามสบายเลยเดี๋ยวมาช่วย ใจเราเต้นแรงมากเลยตอนนี้ ไม่นานนักคนตัวผอมก็เดินมา จับนมนา แล้วถอดชุดของนาออก นาถอนปากออกจากควยเรา นี่พี่ต้อมเพื่อนเก่าพี่ ผมเอครับเสียงคนผอมแนะนำตัว ผมมดนะพี่ เอาเบียร์ป่ะครับ เสียงอีกคนแนะนำตัว แล้วเดินออกมาเอาควยจ่อปากนาเฉยเลย นาก็ดูดควยมดอย่างแรงจนมดต้องซีดปากเลย บัดนี้การเย็ดหมู่สดๆเกินขึ้นต่อหน้าผมเป็นครั้งแรก เอสะกิดนา นาก็เหมือนรู้งานหันไปดูดควยเอทันที มดก็เริ่มบี้นม ดูดนม แล้วก็เลียหีของนา นาบิดตัวปล่อยนมเท้งเต้งอย่างลืมตัวเลย เอบอกพี่ต้อมเอาก่อนเลยครับ เมื่อคีนผม 2 รอบแล้ว ผมบอกขอพักกินเบียร์ก่อน ที่จริงผมไม่กล้าตะหาก นั่งกินเบียร์ดูคนเย็ดกันนี่มันดีจริงๆครับ หันมาอีกทีมดกำลังเอาควยเข้าไปในหีนาแล้ว เน้อหีสีแดงปลิ้นเข้าออกตามแรงกระเด้า น่าดูจริงๆ เลย ปากก็ดูดควยเอไปด้วย มดเริ่มเอานึ้วแยงรูตูดนา เป็นการอุ่นเครื่อง เอกระเด้าปากนาแรงมาก จนนมสั่นเลย เอถอนควยออกจากปากนาแล้วเดินมาข้างหลัง ค่อยๆยัดควยเข้ารูตูดนา ผมมองไม่กระพริบตา ในที่สุดตูดนาก็กลืนควยของ เอเข้าไปจนได้ ทั้งสองเริ่มเดินเครื่องตะบันควยประเคน 2 รูของนาอย่างไม่สนใจนาเลย นาอ้าปากครางอย่างแผ่วเบา คงกลัวข้างห้องได้ยิน นาหัวสั่นหัวคลอนตามแรงเย็ด หมอยกระจายเลย ไม่นานมดก็ชักควยออกจากหีของนา แล้วนอนหงายแบบหมดแรง น้ำเงี่ยนสีขาวขุ่นไหลหยดออกมาจากรูหีของนาช้าๆ เอชักควยออกจากตูดแล้วเอามาจ่อปากนา นาอมควยจนคับปาก เอกระเด้าปากนาอย่างแรงเกร็งตัว น้ำเล็ดออกจากปากนาตามแรงกระเด้าเลย แล้วนาก็วิ่งไปบ้วนน้ำเงี่ยนของเอทิ้ง    กลับออกมาก็เริ่มดูดควยของผมทันที จนน้ำแตกคาปาก แล้วนาก็กลืนมันเข้าไปจนหมด ผมเสียวมากนาดูดต่อจนผมต้องกดหัวนาไว้ไม่ให้ดูดต่อเพราะเสียวจนทนไม่ไหวแล้ว นามากระซิบข้างหูผมว่าไม่เคยกินน้ำของใครเลย รักผมคนเดียวตลอดมาและจะไม่ทำอย่างนี้อีกแล้ว    แต่เรื่องมันไม่จบเท่านี้ เพราะคนที่นาไปเกี่ยวข้องด้วยบางคนเป็นผู้ใหญ่ไม่ยอมให้นาเลิกเซ็กหมู่แบบนี้ มันมากับฝรั่ง 1 ไทย 1 รวมเป็น 3 มาเย็ดนาประจำ จนผมต้องถอยห่างมาเสียใจอีกครั้ง ไว้คราวหน้าผมจะเล่าให้ฟังอีก ไอ้ฝรั่งมันจะเย็ดตูดอย่างเดียวเลย ควยใหญ่กระเด้าแรง รูตูดนากลวงเลย ถล่มรูตูดนาอย่างสุดๆเลยคลิปแอบถ่ายแก้ผ้าฝรั่งดูคลิปโป้นักศึกษามาลัยฝรั่งบาร์ร่วมเพศกับผู้หญิงญี่ปุ่นหนังอาถรรพ์น้ํามันพราย ม้วน1หีดาราเวียตนามดูหนังx ควยฝังมุก      ฟรีคิบโป เรื่องเล่าประสบการ์เสียว คิบโป คิบโป

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21