ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกวด ควยโต สาวเมาหลับโดนล่อแตกในยังไม่รุ้เรื่อง น้องจอย เรื่องละ1[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 136 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูต่อ คลิปโป๊ ประกวด ควยใหญ่ เราชื่อ ไอซ์ อายุ 21 เราเป็นคนเซ๊กซ์จัดมากแต่ที่ยังไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายเพราะเราเป็นคนช่างเลือกค่ะกลัวว่าถ้าเค้าได้แล้วจะทิ้งหรือได้แล้วจะเปลี่ยนไป ที่มหาลัยมีคนมาจีบเยอะมาก มีมาหลายรูปแบบแต่เราไม่ชอบใครเลยเพราะคิดว่าเค้าชอบเราที่หน้าตาและรูปร่างไม่ใช่ที่นิสัยเราเวลาเงี่ยนขึ้นมาทีเลยต้องช่วยตัวเองตลอด แต่มีอยู่วันหนึ่งเราไปเจอเพื่อนใหม่ทาง msnคุยกันวันแรกมาคิดๆ ดูแล้วอดขำไม่ได้เลย เพราะคุยกันภาษาอะไรไม่รู้เพราะไม่รู้จักกันทั้งชื่อและเป็นหญิงเป็นชายก้อไม่รู้ แต่คุยถูกคโม๊กากเลยพโม๊กาอีกวันเราก้อลุ้นอยู่ว่าให้เป็นผู้ชาย แต่เค้าก้อไม่ยโม๊กบอกบอกแค่ชื่อแถมชื่อยังฟังดูแบบว่าเป็นหญิงก้อได้เป็นชายก้อได้อีก - -"แต่หลังจากที่ chat กันได้สักระยะหนึ่งเราเองก้อเริ่มตกหลุมรักเค้าแล้วทุกวันหลังกลับจากมหาลัยเราต้องมานั่งเปิด msn รอเค้าคนเดียวบ้างวันเราบ้าขนาดหนัก นั่งรอเค้าตั้งแต่ 4โมงเย็นยันเที่ยงคืนเลยแต่พอดีเค้าทำงานกลับดึกเลยไมได้เปิด msnคืนนั้นทำเอาเรานอนไม่หลับเดินขึ้นมาต่อเนตเปิด msn ดูว่าเค้ามาหรือยังพอวันรุ่งขึ้นถึงรู้ว่าเค้าทำงานกลับดึก แต่เค้ากลับหลุดคำว่า "ครับ" มา ทำเอาเราใจเต้นเลยยโม๊กรับว่าดีใจมากเลยกัวอยู่ตั้งนานว่าจะเป็นหญิง ตั้งแต่นั้นเราเลยรีบเปิดทางให้เค้าเต็มที ทั้งขอเบอร์( เป็นครั้งแรกน่ะเนี่ยที่ขอเบอร์ผู้ชาย) ทั้งนัดเจอ แต่เค้ากลับเงียบไม่พูดอะไรเลยไอซ์เองก้อไม่กล้าจะถามต่อแต่ต่โม๊กาพอสนิทกันมากขึ้นเค้าก้อเริ่มเหล่าเรื่องส่วนตัวเค้าให้ไอซ์ฟังมากขึ้นถึงรู้ว่าเค้าถูกผู้หญิงทิ้งมาเยอะ เลยไม่กล้าทีจะรักใครอีกแต่ไอซ์ก้อบอกว่างั้นเริ่มที่ความเป็นเพื่อนสิเอาเบอร์โทรมาเราจะได้คุยกันมากขึ้นแล้วเค้าก้อยโม๊กให้เบอร์มาค่ะหลังจากนั้นไอซ์โทรไปคุยกะเค้าวันล่ะ 3 เวลาเลย ค่าโทรเดือนล่ะเกือบหมื่นยิ่งถ้าวันไหนเค้าหยุดอยู่บ้านน่ะ ไอซ์จ้องตัวเค้าเลยค่ะโทรมันตั้งแต่เช้ายันเค้า ไม่ยโม๊กให้ไปไหนเลยเค้าเองก้อเป็นคนคุยสนุกค่ะแต่ที่สำคัญเค้าอบอุ่นมากเลย ทั้งเป็นสุภาพบุรุษ และอ่อนโยนไม่น่าเชื่อว่าจะมีคนแบบนี้อยู่อีก แต่เค้าบอกไอซ์ว่าเค้าหน้าตาไม่ดี ขนาดเรียกได้ว่าขี้เหร่เลยไอซ์ก้อแกล้งบอกเค้าไปเหมือนกันว่า ไอซ์เองก้อขี้เหร่ สิวตรึม อ้วนตัวดำอีกตั้งหาก ^^ปล.ตัวจิงไอซ์ตรงกันข้ามกะทีบอกหมดน่ะเดียวเข้าใจผิดแล้วเรื่องมันก้อเกิดขึ้นจนได้ มีอยู่คืนหนึ่งวันนั้นทำกิจกรรมที่คณะต้องกลับบ้านดึกพอถึงบ้านก้อรีบโทรไปหา เอ (ชื่อเค้าน่ะ) เลยแต่เค้าหลับแล้วแต่ตื่นมารับ พอพูดฮัลโหลหนูเสียวแป๊บเลยค่ะ เสียงเซ๊กซี่มากเลยเสียงเอตอนพึ่งตื่นนอนเนี่ย พอคุยๆ กันไปได้สักพัก เอาแล้วสิค่ะอารมณ์เงี่ยนหนูก้อบังเกิด เลยเผลอชวนเค้าคุยเรื่องอย่างว่าไป แต่ เอ เค้าก้อตอบแบบเป็นมุขน่ะค่ะแบบว่าเล่นมุขไหนไปก้อเล่นมุขกลับได้ตลอด ไอซ์คิดว่าที เอ ตอบแบบนั้นเพราะกลัวไอซ์จะอายน่ะค่ะแต่มันตอนนั้นมันเงี่ยนมากๆ เลยค่ะ เลยบอก เอ ไปเลยค่ะ ว่าตอนนี้ไอซ์ ใส่แค่ชุดชั้นในนอนอยู่บนเตียง เอก้ออึ้งไปเลยค่ะตอนนั้นสติเริ่มกลับมาแล้วเลยอายค่ะ กลัว เอ จะเกลียดเลยไม่กล้าจะพูดต่อ แต่ เอกลับพูดขึ้นมาว่า " แล้วใส่ชั้นในแบบไหนเหรอ สีอะไร" แค่นั้นล่ะค่ะ รู้โดนทันทีว่า เอก้อเงี่ยนเหมือนกันแน่เลย คืนนั้นเลยเล่นเซ๊กส์โฟนกันถึงเช้าเลยไอซ์ตกเบ็ดเสร็จไป 3 รอบเลยค่ะเล่นเอาเหนือยเลย เอ เค้าเล่นเซ๊กส์โฟนได้เก่งมากๆ เลยค่ะ ได้อารมณ์มากแต่นั้นก้อยิ่งทำให้ไอซ์อยากเจอตัวจิง เอ มากขึ้น เลยนัดเจอกัน พอดีวันสงกราน เอเค้าเองก้อได้หยุดยาว ส่วนที่บ้านไอซ์ เค้าไปต่างประเทศกันหมด โอกาศเหมาะเลย ไอซ์เลยนัดเจอที่ร้านอาหารก้อลุ้นอยู่เหมือนกันว่าหน้าตาจะขนาดไหนก้อคิดไปต่างๆ นาๆ เอาน่าไม่หล่อแต่ขอนิสัยดีก้อพอแล้วนี่น่ะแล้วก้อถึงเวลา กรี๊ดดดด คนไรไม่รู้โครตหล่อเลย ตอนแรกนึกว่าไม่ใช่แต่ไอซ์จองโต๊ะไว้เบอร์นี้นี่ไม่ผิดหรอก ไอซ์จ้องเอ ตาค้างเลยค่ะ เอ เองก้อจองไอซ์เหมือนกัน ต่างกันต่าง งงก้อไหนบอกว่าไม่หล่อไง เอ เค้าบอกว่าไม่อย่างให้ ไอซ์ คาดหวังมากค่ะเพราะเค้าไม่รู้ว่าแบบไหนจะหล่อในสายตาของ ไอซ์ วันนั้นเราทานข้าวไปคุยกันไปอย่างสนุกมากเลยเสร็จแล้วก้อชวนไปดูหนัง แต่ในโรงหนัง ไอซ์ เกิดเงี่ยนขึ้นมาค่ะหนังดูไม่รู้เรื่องเลยจ้องแต่ตรงเป้าช่วงล่างของ เอ อย่างเดียวเลยจินตการไปเรื่อยอยากเอาออกมาโม๊กกินจังเลยจะขนาดไหนน่ะ แค่คิดปิ๊ไอซ์ก้อเปือกแล้วล่ะค่ะเลยเอากระเป๋าขึ้นมาทับแล้วจัดการตกเบ็ดซะ ได้อารมณ์ไปอีกแบบ แต่พอจะถึง ไอซ์ก้ออั้นเสียงไม่อยู่ค่ะเผลอร้อง "อา ซื้ดดด " ไปทีหนึ่ง เอ เค้าคงได้ยิน เลยหันมามองตาโตเลยค่ะ แต่นิ้วไอซ์ยังคาอยู่ที ปิ๊ เลยค่ะ ตอนแรกนึกว่าจะอารมณ์ค้างซะแล้ว แต่ที่ไหนได้ เอ เค้าสอดมือเข้ามาตรงขา ไอซ์ ค่ะคอยๆลูบ เสียวมากเลยค่ะ ขนลุกไปทั้งตัวเลย แล้ว เอ เค้าก้อเอามืโม๊กาถึง หว่างขาจนได้เอามือล้วงเข้าไปในกระโปรงค่ะ มือ ไอซ์ก้อยังอยู่ เค้าจับนิ้วไอซ์บี้ต้องเม็ดเสียวไอซ์ค่ะน้ำเงี่ยนไอซ์นี้ไหลเยิ้มเลย กกน. นี้เปือกไปหมดเลย มันเลอะมือเต็มไปหมด เอเค้าก้อดึงมือไอซ์ขึ้นไปโม๊กทีล่ะนิ้วอย่างกะเด็กโม๊กไอติมเลยค่ะ แล้วยังมากระซิบข้างหูอีกว่าอร่อยดีจังไอซ์นี้น้ำเยอะจังน่ะ ไอซ์นี้เงี่ยนหนักเลย อยากขึ้นไปควักไอ้กะดอ เอ ออกมาขย่มให้หายเงี่ยนเลยแต่หนังจบก่อน ไอซ์นี้ยังไม่เสร็จเลยอ่ะค่ะ อารมณ์เลยค้างเลย เสร็จแล้วพอออกมา ไอซ์ เลยชวน เอไปนั่งกินน้ำกัน ไอซ์อยากจะชวน เอ ไปเอากันที่บ้านไอซ์ให้รู้แล้วรู้แรดกันไปเลย แต่ก้อกัว เอจะมองไอซ์เป็นผู้หญิงไม่ดีใจง่ายเจอกันครั้งแรกก้อให้เย็ดเลยเลยคิดแผนอยู่นาน บอกว่าวันนี้ไอซ์ต้องอยู่คนเดียว ที่บ้านไปต่างประเทศหลายวัน แล้วไอซ์กัวผีอยากให้เอ ไปพักด้วย เค้าก้อคิดอยู่พักโตแต่ก้อตกลง ไอซ์เลยรีบพาเอ ขึ้นรถพาไปบ้านเลยค่ะกัวเค้าเปลี่ยนใจก่อนแต่ระหว่างขับรถด้วยทีอารมณ์มันยังค้างอยู่เลยคิดแผนได้แวะจอดปั้มแล้วบอก เอ ขับแทนทีไอซ์รู้สึกไม่คอยดี แล้วพอเอขับรถให้ ไอซ์ก้อรีบนอนหนุนตัก เอ เลยค่า แล้วก้อเอามือรูดซิบช่วงล่าง เอ แล้วควักไอ้กะดอเอ ออกมา O_O โอ้ตาค้างมือสั่นเลยค่ะ ไอ้กะดอเโม๊กันโตจิงๆเลยค่ะขนาดเท่าของฝรั่งที่เคยดูใน cd โป๋เลย ไอซ์ มองหน้า เอ แล้วบอกว่า "ขอไอซ์โม๊กหน่อยน่ะ" เอ  น่าแดงปัดเลยค่ะ งามจัง ว่าแล้วไอซ์ก้อก้มหน้าก้มตาโม๊กไอ้กะดอเอโตเลยค่ะไม่กัวอะไรแล้วแต่ด้วยที่ไม่เคยทำมาก่อนน่ะค่ะเลยมันไม่คอยเป็น เอ เค้าร้อง โอยๆ ตอนฟันไอซ์ไปขูด ส่วนไอซ์เองก้อโม๊กได้แค่ครึ่งเดียวเองค่ะแบบว่าแค่นั้นก้อถึงคอยหอยแล้วอ่ะ อีกครึ่งที่เหลือไอซ์เลยใช้มือลูดให้ ไอซ์โม๊กโตเลยค่ะ มันส์จิงๆเลยยิ่งโม๊กยิ่งมัน เอ เค้าก้อร้อง ซี้ดๆๆๆ ไปด้วยไอซ์ไม่เคยเงี่ยนขนาดนี้มาก่อนเลยค่ะสักพัก เอ เค้าก้อเอามือล้วงไปในเสื้อ ไอซ์แล้วทั้งบีบทั้งเข้นนมไอซ์ค่ะ ไม่แรงไม่เบากำลังพอเสียว แต่เค้าจับนอกเสื้อในน่ะค่าไม่ได้ล้วงเข้าไปไอซ์ ก้อเอาอีกมือที่ว่างตกเบ็ดตัวเองไปด้วย เสียวจิงๆ เลยใจจะขาดให้ได้ สักพัก เอ เค้าร้องว่า "จะออกแล้วพอๆ " แต่เรื่องไรจะหยุดล่ะค่ะ ไอซ์เลยรีบโม้กให้เร็วกว่าเดิม เอเค้าก้อเอามืโม๊กาจับที่หัว ไอซ์ค่ะ แล้วก้อดันก้นขึ้นมายัดไอ้กะดอเอาไปในคอไอซ์เลยมีน้ำพุ่งเค้าคอไอซ์เลยค่ะ สำลักอยู่พักหนึ่งแต่พอหายแล้วก้อกลับไปโม๊กที่เหลือตรงหัวควยของ เอ ค่ะแล้วไอซ์ก้อนอนกอดไอ้กะดอเอไม่ให้เอาเก็บในช่วงล่างเลยค่ะ แถมมันยังแข็งอยู่อีก เอ นี้แข็งแรงดีจังเลยแต่พอไปถึงหมู่บ้าน ไอซ์ก้อต้องลุกขึ้นมาบอกทาง เอ เค้าค่ะ จังหวะนั้น เอเค้าก้อรีบเก็บไอ้กะดอเค้าโตเลย งามจิงๆพอถึงบ้านไอซ์แค่นั้นล่ะค่ะ เอ เค้ากอดไอซ์ตรงห้องรับแขกเลย ทั้งจูบทั้งไซ้ขนนี้ลุกไปหมดเลยตรงปิ๊ก้อแฉะไม่รู้จะแฉะไงแล้ว ตอนนั้นไม่รู้ว่าใครเงี่ยนกว่าใครแล้วไอซ์ไม่สนแล้วค่ะว่าถ้า เอ ได้ไอซ์แล้วจะเปลี่ยนไปหรือทิ้งไอซ์ไปหรือเปล่า ถ้าไงไอซ์ก้อรัก เอ ค่ะแล้วพอคิดเสร็จเสื้อไอซ์ก้อถูกถอดออกแล้ว เอ กำลังโม๊กนมไอซ์ผ่านเสื้อในมาแบบกระหายมาจากไหนไม่รู้เสียวจิกๆ ตรงหัวนมมากเลยค่ะ เล่นลิ้นมันกดมากับเนื้อผ้าชั้นในมันสีตรงหัวนมน้ำจะแตกให้ได้เลยค่ะไอซ์ก้อรีบจัดแจ้งถอดเสื้อผ้า เอ หมดเลยค่า กกน. ก้อไม่ให้เหลือ แล้วดึง เอ ให้ไปบนห้องนอน ไอซ์ บอก เอ ครั้งแรกของไอซ์ อยากทำบนเตียงได้ไหม เอ เค้าก้อไม่ปฏิเศษค่ะ ( กลัวเลือดไอซ์เปื้อนโซฟาน่ะค่ะ) แต่ไอซ์เดินจูงนี้ไม่ใช่จูงมือน่ะค่ะ แต่เอามือจูงไอ้กะดอเอ แทนค่ะ ^^พอถึงห้องแล้วไอซ์ก้อรีบเป็นฝ่ายลุกเองเลยผลักเอให้นั่งบนเตียงแล้วไอซ์นั่งโม๊กแท่งควยของ เอ ค่ะยิ่งโม๊กยิ่งมันค่ะได้ยินเสียง เอ ครวดครางแล้วได้อารมณ์สุดๆ สักพักเอ ก้อล้มตัวนอนบนเตียงแล้วให้ ไอซ์เอาขาไปทางหน้าเค้า เอ ไม่ถอดกระโปรงไอซ์ออกค่ะ แต่ถกขึ้นมากองไว้ตรงเอว กกน.ก้อไม่ถอดเอานิ้วแหวกข้างแล้วแหย่งลิ้นเลียหอยไอซ์ ทั้งโม๊กทั้งเลียทั้งนิ้ว เทคนิกดีมากเลยค่ะ เวลาไอซ์ตกเบ็ดนี้ได้ไม่ถึงครึ่งเลย แต่ เอ ยังไม่แหย่งนิ้วเข้าไปในปิ๊ไอซ์ค่ะแต่ชอบทำให้เสียวโดยเอานิ้วเขี้ยๆรอบๆ กลีบหอยน่ะค่ะ แล้วให้น้ำมันเยิ้มออกมาแล้วก้อคอยๆ กินแล้วก้อโม๊ก ไอซ์นี้เสียวมากเลยค่ะเลยเผลอกัดควย เอ ด้วยความหงี่ไปหลายที สักพักไอซ์ก้อทนไม่ไหวค่ะ น้ำแตกคาหน้า เอ เลยไอซ์มองดูหอยตัวเอง ครั้งนี้เป็นครั้งแรกค่ะที่น้ำออกมาเยอะขนาดนี้ เอ ยังบอกเลยน้ำเยอะจิงๆแต่แค่นี้ยังไม่หายเงี่ยนเลยค่ะ ไอซ์รีบขึ้นค่โม๊กเอ แล้วจับควย เอ จะสอดแล้วค่ะเงี่ยนมากอยากขย่มมานานแล้ว ไม่กลัวเจ็บแล้ว แต่ เอ ดัน ไอซ์ให้นอนค่ะ แล้วบอกว่าไม่ต้องรีบ เอจะพาไปเที่ยวสวรรค์เอง ว่าแล้ว เอ ก้อจูบไอซ์ค่ะ ในปากเอนี้น้ำเงี่ยนไอซ์เต็มเลยพึ่งรู้ว่าน้ำเงี่ยนตัวเองรสชาติอย่างไง แล้ว เอ ก้อปลดเสื้อใน ไอซ์ออก น่าอก ขนาด 35มันเด้งอยู่ตรงหน้าเลยค่ะ หัวนมไอซ์ก้อยังสีชมพูอยู่เลยก้อยังไม่เคยโดนโม๊กเลยนี้ค่ะ เอก้อก้มลงโม๊กไปเลียไป ไอซ์ก้อร้อง โอย ซิ๊ดดดด อา ตามจังหวะเลยค่ะ มันเสียวกว่าที่คิดไว้อีกค่ะสักพักไอซ์ก้อเริ่มรู้สึกว่ามีอะไรไปที่หอยไอซ์แล้วพอลืมตาดูก้อเห็น เอเลื่อนลงไปถอดกกน.ไอซ์แล้วก้อจัดการเลียหอยไอซ์ต่อ เอ ถามไอซ์ ว่า หอยไอซ์น่ารักจังยังปิดสนิทเลยสีก้อชมพูสดไม่มีกลิ่นคาวด้วยอย่างกะไม่เคยมาก่อนเลยไอซ์กำลังจะบอกว่าก้อไม่เคยน่ะสิ แต่กัวว่าถ้า เอรู้เดียวกัวทำไอซ์เจ็บแล้วจะทำไม่ถึงใจเลยแกล้งเงียบไว้ดีกว่า เอ เค้าอดทนเก่งมากเลยค่ะเค้าเลียให้ไอซ์นี้เสร็จไปแล้วอีกรอบเลยคราวนี้ไอซ์กรี๊ดด ลั่นห้องเลยค่ะเพราะเสียวมาก เอก้อให้ไอซ์พักแป๊บหนึ่งระหว่างนั้นก้อชวนคุยแล้วก้อจูบบ้างโม๊กนมบ้าง ไม่ต้องไรหรอกค่ะแค่นั้นก้อเงี่ยนอีกแล้วค่ะ คราวนี้ไอซ์บอกเลยว่า เอ ค่า ใส่มาเลยน่ะค่ะ ไอซ์ไม่ไหวแล้วเงี่ยนอยากให้ เอเย็ดใจจะขาดแล้ว ได้โปรดเถอะค่า เอ เค้าก้อยิ้มให้ค่ะ แล้วก้อเอามือไปจับควยเค้าเอามาจ่อที่หน้าหอยไอซ์ไม่อยากมองเลยค่ะ มันโตจิงๆ อย่างกะแก้วสเลอปี้เลย ปิ๊ไอซ์พังแน่ๆเลย ไอซ์เลยหลับตาไม่กล้ามอง แต่ เอเค้ากลับเอาหัวควยเค้ามาถูเล่นแถวแคมหอย ไอซ์ค่ะ ไม่สอดเข้ามาเขี่ยไปเขี่ยมา มันเสียวน่ะค่ะเนี่ยเสียววูปๆ ในท้องเลย ปากหนูก้อพูดใส่เลยค่ะใส่เลย เอ เค้าก้อเหมือนจะแกล้งเอาควยเราถูกไปตามขาเราขึ้นมาถูตรงร่องนมเราด้วย แถมเอาหัวควยมาบี้ตรงหัวนมเราอีก อารมณ์กระเจิงเลยค่ะเงี่ยนเปิ๊้ยๆเลยวันนี้ ตรงหอยนี้มันทะลักออกมาเต็มเลย มันทรมานเหมือนตกนรกมากกว่าน่ะหนูว่าอยากให้ใส่ใจจะขาดอยู่แล้ว แล้ว เอ ก้อดึงเจ้าหนูเค้ามาจ่อหน้าหอยหนูอีกเขี่ยตรงติ่งเงี่ยนหนูด้วยไอซ์เงี่ยนพอแล้วค่ะ เงี่ยนสุดๆ แล้วให้ทำไรไอซ์ก้อยโม๊ก พอ เอ ได้ยินเลยบอกให้ไอซ์ ตกเบ็ดให้เค้าดูหน่อยไอซ์ก้องงๆ ค่ะแต่ก้อทำตามที่เค้าบอก ไอซ์นั่งถ่างขาตกเบ็ดให้ เอ ดูค่ะ ไม่อายแล้วเพราะเงี่ยนสุดๆแถมยังตกเบ็ดแบบรุนแรงกว่าปกติเพราะเงี่ยนมากๆเลย ยิ่งไม่มีใครอยู่บ้านนี้ ไอซ์ร้องเต็มเสียงเลยค่ากรี๊ดลั่นบ้านเลย ดูว่า เอ เค้าก้อชอบให้ไอซ์ร้องดังๆ ด้วยค่า พอ ไอซ์จะเสร็จแล้วก้อบอก เอ จ้าไอซ์จะถึงแล้ว อาๆ ซื้ดดด แล้ว เอ เค้าก้อลุกมานั่งตรงหว่างขาไอซ์ค่ะ เอาควยเค้ากระแทกเข้ามาแรงๆ เลยไอซ์น้ำตาเล็ดเลยค่ะ เจ็บมาก แต่ร้องไม่ออกค่ะมันจุก แล้ว เอ ก้อคอยๆ ดันเข้ามาทีล่ะนิดใช้นิ้วอ้าหอยไอซ์ด้วย ไอซ์ทนไม่ไหวแล้วเลยร้อง โอยๆ เจ็บหอยค่ะ เอ แต่อย่าหยุดน่ะ เย็ดไอซ์แรงๆเลยค่ะพอ เอ ดันอีกทีคราวนี้เหมือนหอยไอซ์ฉีกขาดเลยค่ะเจ็บระบมไปหมด เอ ก้อบอกว่า เข้าแล้วๆ ไอซ์ก้อลองมองดูโอย มันพึ่งเข้าไปแค่ส่วนหัวเองค่ะ ลมจะใส่ แต่ เอ เค้าดูไม่รีบร้อนเลยค่ะ รู้ว่าไอซ์เจ็บเค้าเลยมาจูบมาเล้าโลมไอซ์ แล้วชวนคุย บอกว่าถ้าไม่ไหวก้อบอกน่ะ ไอซ์นี้น้ำตาไหลเลยค่ะ เอเป็นผู้ชายที่ดีจิงๆ ไอซ์เลยบอกเอว่า ไม่ต้องกัวไอซ์เจ็บ เย็ดไอซ์ให้เต็มทีเลยเอาแรงๆถ้าไอซ์บอกว่าเจ็บก้อคือเสียวน่ะ ^^ เอ เค้าก้อยิ้มแล้วเล้าโลมไอซ์สักพักแล้วก้อคอยๆ ดันอีกสองสามทีไอซ์เองก้อเอาขาไปรัดเอว เอ ไว้แน่นเลย แต่ดูเหมือนว่ามันจะเข้ามาไม่ได้ เอ เค้าก้อคอยๆ ซอยเบามันไม่คอยเจ็บแล้วค่ะแต่เสียวมากเลย ไอซ์ก้อขยับตามเอด้วย ปากก้อพูดเลยค่ะ เอ ไอซ์เสียวจังเลย เอเย็ดไอซ์อย่าหยุดน่ะ พูดยังไม่ทันจบเลยค่ะ เอ เค้าก้อกระแทกท่อนเนื้อเค้ามาอย่างแรงเลย มันเจ็บมากๆเลยค่ะจนหมดอารมณ์เลย ไอซ์เลยพยายามผลักเค้าออกแต่สู้แรงไม่ได้ ไอซ์เจ็บมากเลยค่ะรู้สึกเลือดจะออกไอซ์ร้องลั่นเลยค่ะ แต่ เอ เค้ากลับยิ่งได้อารมณ์ เย็ดไอซ์ แรงขึ้นอีก ปิ๊ไอซ์พังแล้วค่า เอ เค้าถอนควยออกนิดหนึ่งแล้วกระแทกกลับเข้ามาแรงๆ เป็นจังหวะแบบนี้น่ะค่า แล้วที่สุดท้าย เอ เค้าถอนยาวไอซ์เจ็บเลยกระดกก้นตามไป เอ เค้ากระแทกสวนมาเต็มแรงเลย ไอซ์ร้องกรี้ดด เลยค่ะ เอ เองก้อร้องโอยเหมือนกัน ที่นี้ ไอซ์ลองก้มดู ควย เอ เค้าไปเกือบมิดเลยค่ะ แต่ก้อยังไม่สุดแต่หัวควยเอเค้ากระแทกมดลูกหนูกึกๆ แล้วน่ะค่ะ พอสักพักเอเค้าก้อก้มลงจูบหนูใหม่ ไอซ์ บอกว่า เจ็บจัง ควย เอโตน่ะ แล้วพอไอซ์เริ่มเจ็บน้อยลงแล้ว เอ เค้าก้อเริ่มเย็ดหนูเลยค่ะ แรกๆ ก้อช้าๆ อยู่แต่หนูเจ็บมากเลยบอกให้เค้าพอ ยิ่งห้ามเค้า เอ เค้าก้อยิ่งจะเร่งให้แรงและเร็วขึ้นค่ะหนูเจ็บระบมไปหมดเลย พยายามดิ้นให้หลุดแต่ เอ กดหนูไว้กะเตียง แปลกน่ะ ค่ะมันเหมือนหนูโดนข่มขืนแต่กลับให้อารมณ์ไปอีกแบบเริ่มมีเสียวๆขึ้นมาบ้าง ยิ่งดิ้นยิ่งเสียว พอ เอเข้าเย็ดหนูได้ 5-6 นาทีเค้าก้อเสร็จค่า ปล่อยในท้องหนูอีกตั้งหาก แล้วเค้าก้อนอนทับไอซ์เลยแล้วกระซิบข้างหูหนูอีกว่า ไอซ์เยี่ยมเลยคับมากเลยแถมยังเหมือนได้ข่มขืนเลยได้อารมณ์จิงๆแล้วก้อจูบหนูหนึ่งที แล้วก้อนอนคุยกันสักพัก หนูก้อบอกเค้าว่านี้ครั้งแรกน่ะ เค้าตกใจเลยค่ะขอโทษขอโพยโต แต่พอเค้าขยับตัวที ควยมันก้อขยับตามด้วย ที่นี้หนูเริ่มเจ็บน้อยลงมาเสียวมาแทนทีสักพักหนูเริ่มขยับตัวเอง แล้วมันกลับเงี่ยนขึ้นเรือ่ยๆ ค่ะ เลยผลักเอให้นอนแล้วหนูขึ้นขย่มเองมันเจ็บก้อเจ็บน่ะค่ะ แล้วมันก้อเสียวด้วย นมไอซ์นี้เด้งโตเลยค่ะ เอ เค้าก้อบีบๆ บี้ๆ เสียวจังเลยพอไอซ์จะถึงแล้วก้อร้องโตเลยค่ะเพราะความหงี่ เย็ดไอซ์เลยเอ ไอซ์เงี่ยนสุดๆ อีกแล้ว เอาแรงๆ ๆๆๆๆ เอเค้าจับสะโพกไอซ์ค่ะ แล้วกระแทกสวนขึ้นซอยถี่ยิบเลย ไอซ์นี้ รู้แล้วว่าสวรรค์เป็นไงน้ำนี้แตกแบบเสียวเปิ๊้ยเลยค่ะชาไปทั้งตัว แล้วรู้สึกว่า เอ ก้อคงเสร็จเหมือนกัน หลังจากนั้น เอ เค้าก้อเอาควยออกจนได้ค่ะ หอยหนูนี้อ่าเป็นถ้ำเลยแสบไปหมด แล้วก้โม๊กีน้ำไหลก้โม๊กาเต็มทีนอนเลยค่ะ แต่เอ นี้แข็งแรงมากเลยค่ะ หลังจากนั้น ยังให้หนูโม๊กควยต่ออีกรอบ ประตูหลังหนูอีกหนึ่งรอบอาทิตย์หนึงที่อยุ่ด้วยกันนี้ สวรรค์เลยค่ะ เราไม่ทำไรกันเลยนอกจากเย็ดกัน ยิ่งวันสุดท้ายไอซ์ไม่เจ็บแล้ว ไอซ์เลยขอเป็นฝ่ายเย็ดเอ บ้าง ทำกันทุกท่า เอ เค้ามีวิธีแปลกเยอะเลยค่ะหนูก้อชอบทั้งนั้น ตอนนี้ถึงเค้าจะทิ้งไอซ์ไปหนูก้อคงไม่ยโม๊กแล้วล่ะค่ะ เย็ดมันส์ออกแบบนี้มันไม่ไหวแล้วนา แม่ศรี  เสียงคุ้นเคยของเชนดังเข้ามาทำลายสมาธิน้อยหน่าอีกครั้ง เชนหรือราเชนทร์หรือน้าเชนเป็นคนไทยเชื้อสายอินเดียที่แม่ไปขอกู้เงิน ในจำนวนนายหน้าเงินกู้ทั้งหลายเชนจัดได้ว่าเป็นนายหน้าที่มีเมตตาที่สุดแล้ว แต่ดอกก็ยังโหดอยู่ดี แต่จะโทษเชนอย่างเดียวก็ไม่ได้ แม่ถ้าไม่เล่นไพ่ก็ไม่ต้องไปกู้เชนบอกแม่ไม่ให้เล่น แม่ก็บอกว่าเหงา พ่อไปทำงานเกาหลีแม่ก็ไม่มีอะไรทำ พอเล่นเสียแล้วพ่อส่งเงินมาไม่ทันก็ต้องไปกู้เชน เชนให้จ่ายดอกทุกเดือน นี่พ่อส่งเงินมาให้แม่ก็เอาไปใช้หนี้เก่า ใช้ในบ้าน แล้วก็ไปเล่นไพ่ ตอนนี้ชักหน้าไม่ถึงหลังแล้ว เอาน่าพ่อเชน เดี๋ยวพ่อไอ้น้อยหน่ามันก็ส่งเงินมาให้   ไม่ได้หรอกแม่ศรี อย่างน้อยฉันก็ต้องได้ดอก ไม่ได้ดอกฉันก็ไม่มีอะไรกินเหมือนกัน เงินฉันก็ต้องใช้เหมือนกัน   แล้วพ่อเชนจะเอาอะไรล่ะ  แม่ชักเดือด เอางี้ ถ้าไม่มีดอกมาส่ง ฉันจะเอาบ้านแม่ศรีให้เขาเช่าแล้วกัน แม่ศรีก็ไปอยู่ที่อื่นพลางก่อน มีเงินมาส่งก็เอาบ้านคืนไป  พูดจบเชนก็เดินจากไปโดยที่มีเสียงแม่โวยวายลับหลังลำพังเด็กผู้หญิงอายุ 14 ปีอย่างฉันจะไปช่วยอะไรแม่ได้แล้วที่ได้รู้จากแม่ก็คือ พ่อโทรมาบอกว่า บริษัทต้องให้พ่อไปทำงานที่แท่นเจาะน้ำมันกลางทะเล สามเดือนได้เงินทีหนึ่งแล้วก็ได้เยอะด้วยแล้วสามเดือนนี้ฉันกับแม่จะทำอย่างไรดีเช้าวันนั้นฉันเดินออกจากบ้านกำลังจะไปโรงเรียน เชนขับรถผ่านมาพอดีก็เลยรับฉันไปด้วย ระหว่างทางเชนบอกกับฉันว่า เขาไม่ได้ใจร้ายอะไรนะ มันเป็นเรื่องของการทำมาหากิน มันเป็นเรื่องของการตกปากรับคำ ฉันก็คล้อยตามและรู้สึกว่าเขาเป็นผู้โตใจดีคนหนึ่งตกเย็นฉันเดินผ่านบ้านเชนก็เลยแวะเข้าไปหา น้าเชนมีอะไรให้หนูทำไหมคะ  เชนมองหน้าหนูอย่างเอ็นดู พร้โม๊กกับบอกว่า เอาอย่างนี้..น้อยหน่ามานวดให้น้าแล้วกัน เดี๋ยวน้าให้ตังค์เอาไปช่วยแม่  พอได้ยินคำว่า เอาไปช่วยแม่ ฉันก็พยักหน้าน้าเชนพาฉันขึ้นไปบนห้องนอน แผล็บเดียวน้าเชนเปลี่ยนเสื้อผ้าเหลือช่วงล่างบอลตัวเดียว ฉันใจสั่นเหมือนกันเพราะเป็นครั้งแรกที่เห็นผู้ชายที่ไม่ใช่พ่อถอดเสื้อ เหลือช่วงล่างขาสั้นตัวเดียวน้าเชนเป็นลูกครึ่งแขก ผิวขาวกว่าฉันอีก สูง ตัวโต หน้าอก หน้าท้องมีขนยั้วเยี้ยไปหมด ขาก็ขนดก แขนก็ดก น้าเชนเห็นฉันยืนตัวแข็งก็หัวเราะหึ หึ แล้วก็นอนหงายบนเตียง มา มานวดซะ ถ้านวดดีน้าเชนให้พันนึง โอ..เค ?  ทำเสียงสูงเป็นประโยคคำถาม พอได้ยินคำว่าพันนึง ฉันก็เดินไปนั่งข้างเตียงฉันเริ่มนวดที่ขาน้าเชนก่อน น้าเชนชวนคุยโน่นคุยนี่ทำให้ฉันผ่อนคลายลงไปเยอะจากขาก็ไปต้นขา หลัง แล้วก็แขน จนฉันสะบัดมือไล่ความเมื่อย น้าเชนจึงบอกให้พอวันนั้นฉันได้เงินมาหนึ่งพัน พร้โม๊กกับนัดกับน้าเชนว่าวันมะรืนจะมานวดให้อีก ฉันเดินกลับบ้านด้วยความอิ่มเอิบ เงินพันบาทจริงๆ ก็ไม่ได้หายากอะไรนี่นะ ..วันต่โม๊กาฉันก็ตามน้าเชนขึ้นไปนวดอีก คราวนี้ฉันคล่องขึ้น กระโดดขึ้นไปนั่งบนเตียงข้างๆ น้าเชนที่นอนอยู่ โอ้ .ทำไมวันนี้ตัวเหม็นจัง  น้าเชนร้องทัก  เล่นพละมาซิท่า  ก็ฉันแต่งชุดพละมาก็ต้องเล่นพละซิ ไปเลย น้อยหน่าไปอาบน้ำก่อน ตัวเหม็นมาขึ้นเตียงน้าได้ยังไง  น้าเชนเดินไปหยิบผ้าเช็ดตัวให้ฉันพร้โม๊กกับเสื้อช่วงล่าง เอาของน้าใส่ไปก่อนก็ได้นะ แป๊บเดียว  ฉันเข้าไปอาบน้ำ แต่งตัวเสื้อหลวมโพรก ช่วงล่างขาก็กว้าง ความจริงแม่บอกฉันตั้งหลายหนแล้วว่าฉันใส่ซับในได้แล้วเพราะหน้าอกฉันก็ เริ่มตั้งแล้ว ฉันก็ใส่บ้างไม่ใส่บ้างแต่วันนี้ไม่ได้ใส่  ไหน อาบน้ำแล้วหายเหม็นหรือยัง  ยังไม่ทันที่ฉันจะพูดอะไร น้าเชนก็ลุกขึ้นมาดมตรงซอกคอฉัน ฉันตกใจแต่ก็ไม่ทัน ทั้งลมอุ่นและหนวดน้าเชนทำเอาฉันขนลุกเกรียวแล้วน้าเชนก็นอนหงายให้ฉันนวดเหมือนเดิม ฉันก็ก้มหน้าก้มตานวดโดยไม่ได้สังเกตว่าน้าเชนมองลอดแขนเสื้อเข้ามาเห็นหน้า อกที่เริ่มตูมของฉันฉันเป็นเด็กอายุ 14 ปี ค่อนข้างอวบ ผิวคล้ำ แม่บอกฉันเนื้อแน่นเหมือนพ่อ ปีนี้เป็นปีแรกที่ฉันรู้สึกไม่เหมือนเด็ก เพราะขนที่ตรงนั้นเริ่มขึ้นแล้วก็เริ่มมีรอบเดือนเหมือนเพื่อนๆ หลายคนฉันไม่รู้ว่าน้าเชนมองหน้าอกฉัน แต่ฉันรู้ว่าใต้ช่วงล่างน้าเชน ท่อนเนื้อขนาดโตเท่าแขนฉันมันตื่น แถมยังกระดกงึกๆ อยู่ใต้ช่วงล่าง ถ้าน้าหลับ น้อยหน่าก็กลับไปเลยก็ได้นะ นี่ตังค์  น้าเชนยื่นเงินให้ฉันหนึ่งพันน้าเชนนอนนิ่งหลับตา สักพักก็ชันเข่าข้างที่ฉันไม่ได้นวดขึ้น ด้วยขาช่วงล่างที่กว้างและสั้น ทำให้ฉันมองทะลุเข้าไปข้างในช่วงล่างได้ไม่ยากเป็นครั้งแรกที่ฉันได้เห็นท่อนเนื้อของผู้ชาย มันโตกว่าที่ฉันคิดไว้มากนัก หรือว่าโตเฉพาะของน้าเชน เพราะเชื้อสายแขก ท่อนเนื้อน้าเชนโตเกือบเท่าท่อนแขนฉันได้ มีขนปรกเต็มไปหมด มองจากมุมของฉันเห็นถุงไข่ของน้าเชนห้อยย้อยลงมา ส่วนหัวของมันฉันมองไม่เห็นแต่ดูจากภายนอกก็เกือบถึงขอบช่วงล่างฉันจ้องมองเพราะคิดว่าน้าเชนกำลังหลับ มีเสียงกรนเบาๆ คอยให้ฉันสบายใจ ฉันยังจ้องไม่วางตา พอรู้มาบ้างว่าเวลาผู้หญิงกับผู้ชายเขาทำอะไรกันผู้ชายจะต้องเอาไอ้นั่นใส่ เข้าไปในตัวของผู้หญิง แล้วของน้าเชนจะเอาเข้าไปได้ยังไง ของผู้หญิงมีรูนิดเดียวกำลังคิดเพลินน้าเชนพลิกตัว ฉันรีบมองไปที่อื่น น้าเชนลืมตามาหยิบน้ำมันยื่นให้ฉัน น้อยหน่าชะโลมที่ต้นขาน้านะ และกดแรงๆ มันเมื่อย  ฉันทำตามน้าเชนบอก ไปนั่งระหว่างขาน้าเชน เอาน้ำมัน  เขากวาง  ทาชะโลมที่ต้นขาแล้วเริ่มกดไถไปจากล่างขึ้นบน น้ำมันเขากวางนี่มันลื่นดีจริงๆ กำลังกดให้น้าเชนเพลินฉันก็เสียหลักไถมือพรืดเข้าไปในช่วงล่าง มือฉันโดนถุงไข่และโคนท่อนเนื้อน้าเชนเข้าอย่างจัง โอ๊ย   น้าเชนร้องลั่น ลุกขึ้นมากุมไว้ อุ๊ย..น้าเชน หนูขอโทษ   โอย..โอย..น้อยหน่า เจ็บจัง อูย ..  น้าเชนร้องไม่หยุดปาก ฉันยิ่งใจเสีย น้าเชน เป็นไงมั่ง   ไม่รู้เหมือนกัน เส้นมันจมลงไปเลย  น้าเชนบอก ฉันก็ไม่เข้าใจ ต้องไปหาหมอแล้วหละ  ฉันได้ยินยิ่งใจหาย ทำอะไรไม่ถูกเลย ไหน น้อยหน่าช่วยน้าทีซิ   ทำไงล่ะ  ฉันรีบอาสาเพราะอยากไถ่โทษ น้อยหน้านวดตรงถุงไข่น้าดูซิ ถ้ามันตื่นก็แสดงว่า ไม่เป็นไร   นวดยังไงล่ะ   เอาน้ำมันทาแล้วคลึงเบาๆ ต้องเบาๆ นะ ฉันพาซื่อ น้าเชนถอดช่วงล่างออกเป็นแก้ผ้า นอนถ่างขาโดยมีฉันอยู่ตรงกลาง ฉันเทน้ำมันเขากวางลงบนท่อนเนื้อ คราวนี้เห็นมันชัดเจน ท่อนเนื้อน้าเชนเท่าแขนฉันจริงๆ หัวบานร่า มีน้ำเยิ้มออกจากรูปลายหัวด้วยฉันเริ่มนวดถุงไข่เบาๆ สัมผัสได้ว่ามันมีสองใบ ถุงไข่ของน้าเชนเริ่มหดแข็ง ท่อนเนื้อกระดกขึ้นมา น้าเชน มันกระดกแล้ว   อืม .น้อยหน่าอย่าเพิ่งหยุดนะ เดี๋ยวมันจะไม่ขึ้นอีก  ฉันคลึงถุงไข่น้าเชนต่อ คราวนี้น้าเชนให้ฉันเขยิบมานวดท่อนเนื้อด้วยเป็นครั้งแรกในชีวิตที่ได้สัมผัสเครื่องเพศของผู้ชาย พโม๊กาถึงตอนนี้ฉันก็เริ่มคิดได้ เริ่มรู้สึกว่า เราเป็นผู้หญิง กำลังจับท่อนเนื้อผู้ชายอยู่ คิดอย่างนั้นแล้วก็ให้ใจสั่น ภายในตัวมีอาการปั่นป่วน ใจหนึ่งก็คิดว่าไม่ควรทำ แต่อีกใจหนึ่งก็อยากรู้เหมือนกันว่าจะเกิดอะไรบ้างน้าเชนให้ฉันจับท่อนเนื้อน้าเชนให้ตั้งขึ้นแล้วใช้มือรูดขึ้น รูดลงด้วยน้ำมัน ฉันรู้สึกเหมือนกำลังทำความสะอาดท่อนสาก น้าเชนร้องครางเบาๆ อูย น้อยหน่าจ๋า ดีจังเลย   น้าเชนหายเจ็บหรือยัง   ดีขึ้นมากแล้วจ้ะ แต่ตอนนี้เสียวมากกว่า น้อยหน่าอย่าหยุดนะ   ทำไมล่ะจ๊ะ   ก็ .น้าเชนกำลังมีความสุขซิจ๊ะ กำลังเสียวท่อนเนื้อเลย เหมือนกำลังนอนกับผู้หญิงเลย อูย  ฉันใจสั่น เหมือนยังไงเหรอน้าเชน   ก็เวลาทำอะไรกับผู้หญิง..อูย ก็เหมือนมือน้อยหน่าไง ผู้ชายก็กระเด้า โอย .ซี๊ด เสียวจัง น้อยหน่าจ๋า ฟังน้าเชนครวญครางแล้วรู้สึกดีจัง ดูมีอำนาจอย่างประหลาด น้าเชนดิ้นส่ายหัวไปมา กระดกก้นขึ้นลงตามมือฉัน พอหรือยังจ๊ะ  ฉันถาม น้อยหน่าอย่าหยุดนะ ทำต่อเถอะ เดี๋ยวน้าเชนให้ตังค์  ฉันก้มหน้าก้มตารูดท่อนเนื้อน้าเชนต่อ ใจหนึ่งก็อาย อีกใจก็อยากได้เงิน อีกใจก็อยากรู้อยากเห็น ยิ่งเห็นน้าเชนร้องครางยิ่งอยากรู้โต น้าเชนเป็นอะไร   เสียวซิจ๊ะ น้อยหน่าอย่าหยุดนะ   ก็มันเมื่อยนี่   เอางี้ ถ้าอยากให้น้าเชนเสร็จเร็วๆ น้อยหน่าขึ้นมานั่งบนตัวน้าซิ   ทำไมล่ะ   ก็ถ้าน้าได้หโม๊กตรงนั้นของน้อยหน่า แปล๊บเดียวก็เสร็จ   อี๋ย .  น่านะ  เดี๋ยวน้าให้สองพันเลย  ฉันย้ายตัวขึ้นมานั่งบนหน้าอกน้าเชน น้าเชนกำชับหนักหนาว่าไม่ว่ายังไงห้ามหยุดกระตุกมือเด็ดขาด นั่งได้พักเดียวน้าเชนก็จับก้นฉันยกขึ้น ความที่กลัวจะล้มฉันก็ต้องเอามือหนึ่งยันตัวไว้อีกมือหนึ่งก็กระตุกท่อน เนื้อน้าเชนดูๆ ก็เหมือนฉันยกก้นให้น้าเชนดมได้สะดวกน้าเชนเอาหน้ามาซุกตรงหว่างขาฉัน ช่วงล่างขาก็กว้าง ป่านนี้น้าเชนคงเห็นหมดแล้ว ฉันรู้สึกได้เลยว่า น้าเชนกำลังดโม๊กดมโคนขาฉัน แล้วน้าเชนก็ไล่ขึ้นมาตรงรอยแยก สูดดมกลิ่นเหมือนหโม๊กแก้มไม่มีผิด ฉันรู้สึกหวิวๆ ชอบกล อุ๊ย   ฉันสะดุ้ง น้าเชนใช้ลิ้นชำแรกผ่านร่องของฉัน ปลายลิ้นน้าเชนโดนเข้ากับปุ่มเนื้อตรงรอยแยก ฉันพาลจะหมดแรงเอาดื้อๆ ต้องกำท่อนเนื้อแน่นขึ้น ฉันรู้สึกว่าจะนั่งไม่ไหวแล้ว จะทิ้งก้นลงมาลิ้นน้าเชนก็ยิ่งชอนไชลึกเข้าไปอีก น้าเชน..หนูเสียว  น้าเชนไม่พูด ฉันกระตุกมือแรงขึ้น สักพักน้าเชนก็กดหน้าตัวเองเข้ามาในหว่างขาฉันแรงขึ้น ลิ้นน้าเชนก็ชอนไชลึกขึ้นอีก น้าเชนโม๊กน้ำในนั้น ยิ่งโม๊กก็ยิ่งออก น้อยหน่า น้าจะออกแล้วนะ กระตุกมืออย่าหยุดนะ  ฉันไม่รู้ ไม่เข้าใจความหมาย รู้แต่ว่ามันเสียวตรงนั้นเหลือเกิน มือก็กระตุกไม่หยุดเหมือนกัน น้าเชนตัวเกร็ง มือกำแก้มก้นฉันไว้แน่น ยิ่งกำแน่นเท่าไหร่ก็เท่ากับเป็นการ  แหก  ของฉันมากเท่านั้น ลิ้นก็ล้วงเข้าไปจนลึก ฉันรู้สึกเสียวอย่างบอกไม่ถูก กระตุกท่อนเนื้อไม่หยุด หัวถอกของน้าเชนแววด้วยน้ำมันเขากวางปนกับน้ำใสๆ ที่หลั่งออกมาจากรูตรงปลายพักเดียวน้าเชนก็ตัวเกร็ง ร้องลั่น โอย..โอย..น้อยหน่าจ๋า น้าน้ำแตกแล้ว      ฉันจ้องดูท่อนเนื้อน้าเชนไม่วางตาน้ำจากปลายท่อนเนื้อกระฉูดออกมาโดนหน้าฉัน แล้วยังพุ่งออกมาอีกสามสี่กระทอก มือฉันเปื้อนทั้งน้ำมัน น้ำน้าเชน แต่ฉันก็ไม่ได้หยุด จนน้าเชนร้องคราง พอแล้วจ้ะ คนดี   น้ำอะไรน่ะ น้าเชน  น้าเชนมองฉันอย่างเอ็นดู น้ำนี่เป็นน้ำแห่งความสุข ผู้ชายต้องสุขสุดยอดถึงจะหลั่งน้ำนี้ออกมาได้   แล้วผู้หญิงล่ะ มีมั้ย   อืมมม .ลองดูมั้ยเดี๋ยวน้าทำให้  น้าเชนเอาผ้าเช็ดตัวมาเช็ดน้ำแห่งความสุข สักพักก็ให้ฉันนอนหงาย ตอนนี้ฉันไม่อายแล้ว มีแต่ความอยากรู้ว่า จะต้องทำอย่างไร และจะโดนทำอย่างไรน้าเชนจับฉันแก้ผ้าเหมือนน้าเชน จากนั้นก็มานั่งหว่างขาฉัน นอนให้สบายนะ รู้สึกอย่างไรก็ไม่ต้องฝืน ปล่อยไปเรื่อยๆ  พูดจบก็ก้มลงดโม๊กดมตรงนั้นอีกฉันก็รออยู่ว่าเมื่อไหร่น้าเชนจะทำอย่างนั้นอีกน้าเชนใช้ลิ้นแทรกระหว่างแคมทั้งสองข้าม ไล่เลียมาตรงปุ่มสวาทของฉัน ฉันเสียววาบ หัวนมตั้งชัน รู้สึกเสียวอย่างไม่เคยมาก่อน อูยยย..น้าเชน หนูเสียวจัง  น้าเชนไม่พูดอะไร ยังคงใช้ลิ้นวนเวียนอยู่แต่ตรงนั้น ฉันรู้สึกเบาเหมือนปุยเมฆ บางครั้งก็เสียววาบจนอดยกก้นขึ้นไม่ได้ โอ..มันเป็นอย่างนี้นี่เอง ฉันส่ายก้นไปมา บางครั้งส่ายก้นหลบปากน้าเชน บางครั้งก็แอ่นสู้อย่างคุมตัวเองไม่ได้ ไม่รู้เหมือนกันว่ามีน้ำอะไรไหลออกมาจากตรงนั้น โอย น้าเชน หนู หนู  หนูปวดฉี่  ฉันไม่แน่ใจเหมือนกันว่าเป็นการปวดฉี่หรือเปล่า เพียงแต่มันเสียวคล้ายเวลาเราปวดฉี่มากๆ แต่มันเสียวมากกว่าแล้วก็ ยิ่งขมิบก็ยิ่งเสียว ปวดก็ฉี่ออกมาเลย ไม่ต้องไปกลั้นมันหรอก ยังไงมันก็ต้องแตกจ้ะ  น้าเชนพูดจบก็ก้มหน้าลงเลียต่อ ฉันก็เสียวมากขึ้นอีกน้าเชนไม่ได้เลียอย่างเดียวแล้ว น้าเชนใช้นิ้ววนเวียนอยู่ตรงปากแคมของฉัน จนนิ้วเปื้อนน้ำเยิ้มของฉัน ยิ่งวนก็ยิ่งดันลึกเข้าไป ทีแรกก็เจ็บ แต่ลิ้นน้าเชนทำเอาฉันลืมเจ็บ จนน้าเชนใส่นิ้วชี้เข้าไปจนสุ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21