ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หีมัธยม  (อ่าน 129 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หีมัธยม
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 09:39:44 PM »
หีมัธยม 18upclub.com เล่าเรื่องเด็กฝรั่งโดนเย็ดหี หีมัธยม หีมัธยมผมนายภูผา หนุ่มโสดวัย30 เจ้าหน้าที่วิเคราะห์การลงทุนในตลาดหลักทรัพย์ของบริษัทร่วมชาติแห่งหนึ่ง พื้นเพดั่งเดิมเป็นลูกอิสาน จังหวัดชัยภูมิ ผมจากถิ่นเดิมมากลายเป็นคนเมืองหลวงตั้งแต่อายุ18 โดยอาศัยข้าวก้นบาตรของหลวงน้าที่วัดหัวลำโพง ก่อร่างสร้างตัวขึ้นด้วยความวิริยะ และมีแรงแค้นเป็นตัวผลักดัน จนผมสามารถยืนขึ้นได้ด้วยความแข็งแกร่งอีกครั้ง12ปีที่ผมไม่เคย เหยียบย่างกลับภูมิลำเนา จนกระทั่งปีใหม่ที่เพิ่งผ่านมาผมลากไอ้แจ๊คเพื่อนลูกครึ่งอเมริกันนิโกรแม่ ไทย พากันขับรถฮอนด้า ซีอาร์วี ป้ายแดง กลับไปเยี่ยมพ่อแก่แม่แก่ของผมที่อำเภอภูเขียวชิวิตไอ้แจ๊คนั้น คล้ายกันกับผม เราสองคนเพื่อนเป็นสนิทกันตั้งแต่สมัยเรียนที่รามคำแหง จนจบออกมาทำงานในบริษัทเดียวกัน เราสร้างตัวเองจากจุดศูนย์เหมือนๆกัน ไอ้แจ๊คนั้นมาจากสถานรับเลี้ยงเด็กกำพร้า มันไม่รู้เลยว่าในชีวิตมันมีวงศาคณาญาติเหลืออีกบ้างหรือไม่ ฉนั้นมันกับผมจึงเป็นเหมือนเงาของกันและกันมาโดยตลอด เห็นผมที่ไหนต้องเห็นไอ้แจ๊คที่นั่น เราสองคนใช้ชีวิตหนุ่มโสดกันอย่างโชกโชน ไม่ว่าเรื่องกิน เรื่องเที่ยวเรื่องหลับนอน แม้กระทั้งเรื่องผู้หญิงมันกับผมก็ใช้ร่วมกันอยู่บ่อยๆทันที่ที่ไป ถึงบ้านพร้อมของฝากมากมายให้พ่อแก่แม่แก่ ผมอยู่ให้ท่านชื่นชมกับความก้าวหน้าของชีวิตสักครู่ก็ลากไอ้แจ๊คไปตะรอน ทันที เงินโบนัสเป็นฟ่อนตุงอยู่ในกระเป๋าของเราทั้งสอง ผมขับรถคู่กายพาไอ้แจ๊คชมบรรยากาศรอบๆอำเภอ 12ปีที่ผมไม่เคยกลับมาเยือน มิได้ทำให้อำเภอภูเขียวเปลี่ยนแปลงไปมากนัก ร้ารวงตึกแถวเก่าๆในสมัยก่อนยังคงอยู่ สอดแทรกด้วยอาคารขนาดใหญ่ของห้างสดวกซื้อที่ผุดขึ้นมาสองสามแห่งผม ขับรถผ่านตลาดก็พบกับตึกแถวโทรมๆที่เมื่อ12ปีที่แล้วมันคือร้านจำหน่าย เครื่องไฟฟ้าที่ใหญ่ที่สุดของอำเภอ ร้านของพ่อไอ้ประกอบ อดีตเพื่อนที่เป็นผู้สร้างความแค้นให้กับผม แต่อันที่จริงถ้าไม่มีเหตุการที่ทำให้ผมต้องซมซานพลัดถิ่นไปเป็นเด็กวัด เมื่อ12ปีที่แล้ว ก็อาจจะไม่มีนายภูผาหนุ่มอนาคตสดใสอย่างทุกวันนี้ก็ได้ผม เจ็บแปล๊บๆเหมือนมีเข็มทิ่มอยู่ในใจ เมื่อหวนคิดถึงเรื่องที่ผ่านมาแล้ว12ปี ร่างสมส่วนของสาวหน้าสดใส แก้มสีชมพู มีลัคยิ้มสองแก้ม ที่ยามยิ้มแล้วนักเรียนชายทุกคนต่างมองตาค้าง ผูกโบร์สีน้ำเงินที่เรือนผมยาวสลวย ในชุดนักเรียนม.ปลาย ผุดวาบขึ้นมาในห้วงนึก ทอฝัน สาวผู้เป็นรักแรกและรักเดียวของผม สาวผู้บดขยี้หัวใจรักของผม บัดนี้คงอยู่เป็นสุขสบายกับไอ้เพื่อนทรยศแล้วเป็นแน่ผมขับรถผ่านไป อย่างเชื่องช้าด้วยใจที่ล่องลอย จนเกือบจะเลยสวนอาหารที่อยู่ด้านหลังอำเภอไปเสีย ถ้าไม่ได้ยินเสียงไอ้แจ๊คร้องบอก ท้องฟ้ายังสว่าง สวนอาหารคงยังไม่ได้เปิดบริการ แต่เมื่อเหล่าพนักงานเสริฟที่กำลังจัดตั้งโต๊ะได้ยินเสียงคำรามของเครื่อง ยนต์ขนาด2400ซีซี จากรถฮอนด้า ป้ายแดงของผม ต่างก็เงยหน้าขึ้นมามองด้วยความแปลกใจ ในอำเภอเล็กๆมีไม่บ่อยนักที่จะมีแขกขับรถหรูๆมาใช้บริการที่สวนอาหารแห่งนี้ ทันที่ที่รถจอดสนิท พนักงานในร้านต่างรีบกันกุลีกุจอมาต้อนรับ ผมเลือกซู้มศาลาไม้ทรงไทยซึ่งจุคนได้ไม่ต่ำกว่า8ที่สำหรับนั่ง แต่ผมมาเพียงแค่สองคน ถ้าไม่ใช่เพราะอิทธิพลของรถป้ายแดง ผมคงไม่มีโอกาศมานั่งซุ้มนี้แน่ผมสั่งเหล้าฝรั่งยี่ห้อดังพร้อมกับ แกล้มมาเต็มโต๊ะ จนเกินกว่าที่คนเพียงสองคนจะทานหมด เราสองคนนั่งดื่มนั่งกินไปกันเรื่อยๆ โดยมีสาวน้อยชุดซิ่นผ้าฝ้ายทอมือยาวเพียงเข่ามาคอยบริการชงเหล้าเสริฟ พร้อมเสียงพูดคุยในเรื่องสัพเพเหระ กระเซ้าเย้าแหย่พนักงานสาวๆอย่างครื้นเครง เราคุยกันถึงเรื่องเซ็กส์ล่าสุดกับสาวิตรีเซลส์สาวผู้ยะโส ผู้ซึ่งเคยมองเราด้วยหางตาเหยียดหยามในครั้งแรกที่ได้รับการแนะนำให้รู้จัก แต่หลังจากที่เราทั้งคู่ร่วมมือกันถล่มรูเสียวของเธอไปแล้ว จากสาวสวยหุ่นสบึมที่หยิ่งทรนงก็กลายเป็นลูกแมวน้อยแสนเชื่อง ทาสกามที่พร้อมบริการให้เราทั้งคู่ที่ถูกเรียกหาเวลาผ่านไปอย่างรวด เร็ว จนท้องฟ้ามืดมิด แสงไฟกระพริบพราวแพรวที่ประดับตกแต่งสวนอาหารดูสว่างไสว เสียงเพลงบรรเลงเบาๆจากเหล่านักดนตรีเริ่มขับกล่อม อันเป็นสัญญาณว่าอีกสักครู่บรรดาเหล่านักร้องชายหญิงจะต้องขึ้นเวทีโชร์เพลง เมดเลย์ในจังหวะสามช่าให้ลูกค้าได้รับฟังนักร้องทั้งหมดต่างทะยอ ยขึ้นเวทีขับกล่อมเพลงเมดเลย์ในจัวหวะสามช่าพร้อมเต้นยักย้ายกันไปมา นักร้องหญิงของสวนอาหารแห่งนี้มีด้วยกัน6คน สามคนนับจากด้านซ้าย ยังเป็นสาวน้อยรุปร่างหน้าตาสดใส ที่ดูเหมือนจะเพิ่งหัดร้องเพลงกันได้ไม่เท่าไหร่ เพราะหลายครั้งที่เสียงร้องของเธอคล่อมจังหวะดนตรี หรือไม่บางทีก็เสียงไปไม่ถึงตัวโน๊ต ส่วนสาวสองคนทางด้านขวาเสียงร้องพร้อมท่าทางยัยย้ายส่ายสะโพกตามจังหวะดนตรี ดูเข้าท่ากว่า เพียงเสียงแค่ว่ารูปร่างหน้าตาเธอไม่สดใสเท่าทางอีกฝั่ง ยกเว้นคนกลางที่ดูร่างระหงสูงกว่าทุกคน ร่างสูงขาวจนผ่องของเธอดูกลบรัศมีของนักร้องทั้ง5คนจนหมดสิ้น เสียงเพลงที่เธอขับกล่อมไพเราะเสนาะโสต หน้าสวยนั้นกลับแฝงแววเศร้าๆ ไม่สดใสร่าเริงเฉกเช่นเพื่อนๆผมหมายตาสาวคนนี้ไว้ จึงสั่งสาวพนักงานเสริฟให้นำพวงมาลัยพร้อมติดแบงค์สีแดงๆ10ใบไปมอบให้เธอบน เวที สักพักเมื่อเธอร้องเพลงจบก็เดินตรงมายังโต๊ะของผม เธอยกมือไหว้กล่าวสวัสดีพร้อมขอบคุณในมาลัยน้ำใจที่ผมมอบให้ แต่เมื่อเธอเงยหน้าขึ้น ใจผมก็กระตุกอย่างแรง นักร้องสาวใหญ่คนนี้ช่างคล้ายทอฝันยิ่งนัก แม้เธอจะแนะนำตัวเองว่าเธอชื่อขวัญใจก็ตามหลังจากการพูดคุยกันทำให้ ผมทราบว่าอายุเธอก็อ่อนกว่าผม ประมาณสองปี ผมแกล้งถามถึงเรื่องครอบครัวของเธอจึงได้ทราบว่าเธอเคยมีสามีมาแล้ว แต่เลิกไปนานแล้วเช่นกัน ก่อนที่เธอจะกลายมาเป็นนักร้อง เธอแต่งงานกับเสี่ยหนุ่มเจ้าของร้านขายเครื่องใช้ไฟฟ้าที่ใหญ่ที่สุดในตลาด แต่แล้วเพียงแค่ห้าปีชีวิตสมรสของเธอก็พังทลายเพราะสามีหนุ่มนั้นทั้งเจ้า ชู้และติดการพนัน น้ำเสียงที่เธอเล่าแฝงแววเศร้าอย่างแท้จริงใช่แล้ว นักร้องสาวคนนี้คือทอฝัน สาวผู้เป็นรักแรกและรักเดียวของผมนั่นเองภาพ สาวน้อยผูกโบร์สีน้ำเงิน ใบหน้าชวนฝันเช่นเดียวกับชื่อของเธอ ยามแย้มยิ้มดูสว่างเหมือนโลกของผมจะหยุดหมุน ผมกับเธอรู้จักกันมาตั้งแต่เธอเข้าเรียนม.1 ในขณะที่ผมอยุ่ม.3 ความสัมพันธ์แบบพี่น้องร่วมโรงเรียนเริ่มกลายมาเป็นความรักเมื่อทอฝันเรียน ม.3 ใช่ครับเราสองคนเคยรักกันมากจนกระทั่งไอ้ประกอบลูกชายคนเดียวของร้านขาย เครื่องใช้ไฟฟ้าในตลาดเข้ามาแทรกเมื่อทอฝันเลื่อนชั้นขึ้น ม.4 เธอฉีกสัญญารักระหว่างเราด้วยการนอกใจผม ไปหาไอ้เสี่ยหนุ่ม ผมยังจำถึงวาจาเยาะเย้ยครั้งสุดท้ายได้เต็มสองหูเมื่อผมไปทวงถามสัญญาใจของ เรา"ภู...เธอไปให้พ้นชีวิตฝันได้มั๊ย..ขอร้องละ ขวัญเลือกพี่กอบแล้ว...เค้าดูมีอนาคตกว่าลูกชาวนาจนๆอย่างเธอ...."บัด นี้ทอฝันกำลังนั่งอิงแอบผมอยู่ สองมือของเธอถูกผมเกาะกุมไว้ เธอจำผมไม่ได้แน่เพราะหลังจากที่ใจผมสลายไปในครั้งนั้นแล้ว ผมก็ซมซานไปขออาศัยข้าวก้นบาตรของหลวงน้าที่วัดหัวลำโพง ผมเรียนกวดวิชาจนจบม.ปลาย แล้วเข้าเรียนต่อที่มหาวิทยาลัยเปิดชื่อดังของรัฐ แรงทิฐิและแรงแค้นสาวคนรัก เป็นตัวกระตุ้นผลักดันให้ผมคร่ำเคร่งกับการเรียน และมุ่งมั่นในวิชาชีพ จนประสพความสำเร็จได้อย่างรวดเร็วผมรู้ด้วยประสพการณ์ว่าขณะนี้เธอ กำลังถูกชะตากับผม อาจเพราะรูปร่างหน้าตาที่คมเข้ม หรืออาจจากแบงค์สีแดง10ใบที่ผมติดไปกับพวงมาลัยก็ได้ จึงทำให้ทอฝันเต็มใจให้ผมกอดประคองเช่นนี้ ผมเปลี่ยนไปจากหนุ่มน้อยร่างสูงผอม แต่งตัวปอนๆด้วยความยากจนของฐานะ แต่บัดนี้เสื้อผ้าแบรนด์เนม ขับรถหรูป้ายแดง ทอฝันไม่มีทางจำผมได้แน่ผม นั่งอยู่ที่สวนอาหารจนร้านปิด จากนั้นผมชวนเธอไปเที่ยวต่อ เธอตอบตกลงแต่ร้านแถวนั้นปิดประมาณตีสอง มันไม่มีที่กินต่อแล้ว ผมโยนกุญแจรถให้ไอ้แจ๊คขับ ให้เธอนั่งกลาง โดยเธอเปลี่ยนเสื้อผ้าเป็นกระโปรงยีนส์เสื้อยืด เพื่อนก็ขับรถไป ผมดึงร่างเธอมาแนบพรมจูบไปทั่วใบหน้าก่อนจะประกบปากกัน มือทั้งสองล้วงบีบเค้นนมเธอหนักๆ จนเธอครางฮือๆๆ ผมละมือข้างหนึ่งฉกวูบลงด้านล่าง เซาะผ่านขอบกระโปรงยีนส์ของเธอไปยังจุดหมายกึ่งกลางร่าง ทอฝันอ้าขาอำนวยความสดวก ผมกรีดปลายนิ้วผ่านกางเกงในราคาถูกๆของเธอจนพบว่าร่องเสียวเรียวยาวของเธอ นั้นฉ่ำชื้นไปด้วยหยาดน้ำแห่งความกระสันต์ ผมรู้สึกมึนจากการดื่มเล็กน้อย แต่ไม่เท่ากับแรงแค้นที่เกาะกุมจิตใจอยู่ในขณะนั้นผมพาทอฝันเข้าไป เช็คอินที่โรงแรมโดยไม่ได้ถามความสมัครใจของเธอเลย ไอ้แจ๊ครออยู่ที่รถและเมื่อผมเข้าห้องเรียบร้อยแล้วจึงได้โทรศัพท์ไปบอกหมาย เลขห้องกับมัน ทอฝันเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำก่อนที่ไอ้แจ๊คจะขึ้นมาถึง ผมให้มันแอบอยู่ที่ระเบียงของห้อง หลังจากนั้นเธอก็อาบน้ำเสร็จ ผมก็ขอตัวเข้าห้องน้ำบ้าง พอผมอาบน้ำเสร็จผมก้เดินโทงๆออกมาด้วยสภาพเปลือยเปล่า ทอฝันเธออยู่ในชุดผ้าขนหนูตัวเดียวนั่งอยู่บนเตียง ผิวเธอขาว หน้าอกเต่งตึง ผมยาวสลวย เป็นลักษณะที่ผมชอบดั่งเช่นอดีต ผมเข้าไปกอดจูบเธอ เธอก็เอนตัวนอนลงบนเตียง เราไม่พูดพร่ำทำเพลง กันมาก ผมใช้มือกระตุกผ้าเธอออกจากร่าง เรานอนกอดจูบกัน มือผมก็ซนล้วงไปทั่วร่างที่ผมเคยถวิลหาทุกยามที่เงียบเหงา ปากผมก็ดูดงับที่หัวนมเม็ดเล็กของเธออย่างแรงจนเธอผวาร้องครางออกมาคงทั้ง เจ็บและเสียวซ่านนมเธอใหญ่มากกว่าเก่าที่ผมเคยแตะต้องในวัยสาว แต่หัวนมยังเล็กน่ากัดมาก มือผมก็ล้วงที่นาผืนน้อย รู้สึกว่ามีน้ำแฉะไหลออกมาจนฉ่ำเยิ้ม ทอฝันร้องครางหลับตา บิดส่ายตัวไปมาบนที่นอน ผมหันไปหาไอ้แจ๊คพร้อมพยักหน้าให้มันเข้ามาเลียร่องเสียวที่ผมกำลังเกาะ กุมอยู่ เพื่อนผมก็ว่าง่าย มันตรงเข้ามาเลียที่หว่างขาเธอทันที ทอฝันร้องครางเสียงดังมากขึ้นด้วยความซ่านเสียวที่โดนโจมตีทั้งด้านบนและ ด้านล่างพร้อมๆกันผมยิ่งได้อารมณ์ทั้งรักทั้งแค้น ยิ่งกำบีบทรวงอกขนาดใหญ่ของเธอจนแทบแหลกคามือ ทอฝันครางกระเส่า แต่ไม่ได้ร้องห้ามการกระทำของผมเลย หลังจากนั้นผมเลยเอามังกรของผมยัดเข้าปากเธอ เธอดูดมังกรผมอย่าง ชำนาญ ผมเสียวมาก เธอดูดอมได้อร่อยมาก จนผมเสียวแทบขาดใจ ไอ้แจ๊คที่ก้มหน้าก้มตาตวัดลิ้นหยาบยาวของมันเลียร่องเสียวของเธออยู่นั้น ก็เอื้อมมือมาบีบคลึง บี้หัวนมเบาๆ หลังจากผมเสียวสุดๆ ผมเลยบอกให้เธอพอก่อน ผมบอกให้เพื่อนเปลี่ยนตำแหน่งกัน ทุกครั้งที่ร่วมมือกันกับไอ้แจ๊ค ผมไม่เคยรังเกียจที่จะโลมเลียร่องเสียวของสาวคู่ขา แต่ครั้งนี้ผมกลับไม่ทำ คงเพราะผมนึกไปถึงร่องเสียวของเธอที่ผ่านการทะลวงจากท่อนลำของไอ้กอบมาก่อน จึงรู้สึกขยะแขยงผมใช้นิ้วแหย่แยงเข้าไปจากสองนิ้วเพิ่มเป็นสามนิ้ว จนทอฝันร้องครางบอกพี่เจ็บ.. ๆ ...แต่ผมก็ไม่หยุดที่จะแยงแหย่แบบแรงๆ ท่อนลำของผมแข็งเต็มที่ ผมสวมถุงยางอนามัยเพราะมีติดกระเป๋าตังอยู่แล้ว เวลาออกมาเที่ยวเผื่อเหตุ ฉุกเฉิน ผมมองดูเรียวปากของเธออมมังกรขนาดยักษ์ของไอ้แจ๊ตจนแก้มป่อง ผมสะใจยิ่งได้อารมณ์มากร่างทอฝันนอนหงายตาเหลือกเพราะไอ้แจ๊คทิ่ม แทงท่อนลำขนาดเขื่องของมันอย่างลืมตัว มันนั่งคุกเข่าอยู่ข้างๆ ขาเธอหย่อนตกจากขอบเตียง ผมอยู่หว่างขาเธอ ดันมังกรของผมเข้าไปข้างใน มันก็เข้าง่ายหน่อยเพราะเธอมีน้ำหล่อลื่น อยู่แล้ว ผมแทงสวนเข้าไปเร็วๆ และแรงๆ กระแทกเข้าไปครั้งเดียวสุดมิดโคน ทอฝันผวาครางอู้อี้เพราะในปากเธอมีมังกรยักษ์ของไอ้แจ๊คเสียบคาอยู่ ผมเกร็งเอวแอ่นกระแทกเน้น ๆ อย่างไม่ปราณี มันได้อารมณ์มาก ตาผมก็จดจ่ออยู่กับเรียวปากของเธอที่อมดูดมังกรเพื่อนผมผมเปลี่ยน ท่าอีกครั้งให้เธออยู่ในลักษณะโก้งโค้ง ให้เพื่อนผมแทรกตัวลงไปอยู่ข้างล่าง แล้วให้เพื่อนผมสอดมังกรใส่ร่องเสียวเธอ ทันทีที่ไอ้แจ๊คเสียบมังกรยักษ์ของมันเข้าไป ทอฝันร้องกรี๊ดลั่นพยายามดิ้นหนี แต่ผมสองคนก็ยึดจับร่างเธอไว้แน่น ผมอยู่ด้านหลังเธอรีบจับมังกรของตัวเองจรดจ่อที่รูหลัง วันนี้แหละเธอจะต้องจดจำมันไปจนวันตาย ผมร้องคำรามอยู่ในใจ แม้มันไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่ เพราะไอ้แจ๊คโยกเอวกระเด้งขึ้นลงจนร่างของทอฝันกระเด้งกระดอนไปมาไม่อยู่ นิ่ง ผมจึงใช้นิ้วนำร่องเข้าไปก่อน แหย่เข้าไปจนมิดนิ้ว กลางของผม หลังจากนั้นผมถ่างรุก้นเธอออก แล้วให้มังกรผมมุดเข้าไปด้านใน ตอนแรกมันก็เข้ายากหน่อย"โอ๊ย..ๆ..ๆ พี่ เอาออก..ขวัญเจ็บ ..." เธอร้องเสียงดังพยายามจะส่ายก้นหนี แต่มันก็หนีไปไหนไม่ได้ ผมเลยค่อยๆ ดันเข้าไป ดันเข้าไป จนมิดด้าม เธอก็บอกว่าเจ็บ ๆ ๆ ผมบอกทนเอาหน่อยเดี๋ยวก็หายเจ็บ แล้วมันจะเปลี่ยนเป็นความเสียวแทน ไอ้แจ๊คเด้งรับอยู่ข้างล่าง ผมก็โยกเข้าโยกออกอยู่ด้านบน รูหลังเธอดูดดีมาก ทั้งแน่นทั้งฟิต แสดงว่าไอ้กอบอาจไม่เคยลิ้มลองร่องรักช่องนี้มาก่อนเลย ผมยิ้มสะใจ มันดีกว่ารูหีสาวที่ยัง บริสุทธิ์อีก ผมชอบมาก ผมดึงของผมออกมาจนเกือบสุด แล้วก็สวนเข้าไปใหม่เสียวมากจริงๆ ผมทั้งตื่นเต้นทั้งสะใจจนทำให้น้ำอดน้ำทนของผมหายไปหมดสิ้น เพียงกระแทกเน้นๆไม่กี่ครั้งมังกรผมพ่นพิษใส่ ตูดเธอจนเต็มถุงยางผม ถอดถุงยางออกแล้วรีบจับมังกรใส่ปากเธอ เธอก็ดูดกินอร่อยมาก พักเดียวไอ้แจ๊คก็จะเสร็จเหมือนกัน มันเตรียมตัวดึงออกมาแตกข้างนอก แต่ก่อนที่มันจะดึงออกมา เธอทำหน้าเหยเก กระแทกของเธออย่างแรงใส่ควยยักษ์ของมัน พร้อมคว้าจับเอวมันไว้แน่น จนไอ้แจ๊คต้องร้องครางอู้เสดภายในร่องหลืบของเธอทันที ผมยื่นควยให้เธอเลียกินน้ำของผม เธอดูดกินจนสะอาด ก่อนที่จะทิ้งร่างลงนอนคว่ำบนเตียงอย่างอ่อนแรง กลีบเสียวของทอฝันที่โผล่พ้นออกมาจากง่าขาด้านหลังขมิบตัวยวบๆ น้ำเสียวขาวข้นของไอ้แจ๊คจับเขลอะอยู่ที่ปากร่องเสียวมากมาย จนหยดลงบนเตียงเป็นดวงกลมใหญ่นี่เป็นเพียงเกมแรก คืนนี้ทอฝันเธอจะต้องชดใช้ให้กับผมอีกมาก ผมสัญญากับใจตัวเอง หลังจากพักเหนื่อยได้สักครู่ พายุสวาทลูกใหม่ก็ก่อตัวขึ้นอีกครั้ง และอีกครั้ง จวบจนรุ่งเช้า ก่อนจากกันในบ่ายของวันที่สามที่เราทั้งสามคนขลุกกันอยู่แต่ในห้อง อาหารการกินก็เพียงสั่งขึ้นมา จากนั้นพอมีแรง ร่างอดีตสาวคนรักก็กลายเป็นทาสสวาทให้ผมกับไอ้แจ๊คถล่มเสียวจนบานเบลอะก่อน จากกันผมมอบเงินสดที่อยู่มีอยุ่ให้ทอฝันไปจำนวนหนึ่งพร้อมนามบัตร ทันทีที่เธอพลิกดูชื่อของผมนายภูผา...ทรัพย์เพิ่มพูน หน้าทอฝันก็เสีย เธอเงยหน้ามองดูหน้าผมอีกครั้ง ริมฝีปากเธอสั่นระริกก่อนเม้มปากกลั้นก้อนสะอื้น เธอก้มหน้าเดินจากไปแต่ผมก็ทันได้เห็นน้ำตาของเธอที่ไหลรินออกมาแม้เพียง แว๊บเดียวหลังจากนั้นอีกวันหนึ่งผมกับไอ้แจ๊คก็เดินทางกลับมา กรุงเทพอีกครั้ง แต่แทนที่จิตใจผมจะเบิกบานเพราะได้แก้แค้นอดีตคนรักไปแล้ว ผมกลับถวิลหารสสวาทจากทอฝัน กลิ่นกายหอมกรุ่นเหมือนยังติดอยู่ที่จมูก เสียงครางกระเส่าด้วยความรัญจวณยังดังแว่วในโสตประสาท โอ้......ผมจะทำเช่นใด........ใครก็ได้ช่วยตอบที ....................แหล่มเลย....................... หนังโป้วัยรุ่นจีนx18load.com การ์ตูนโป๊แนวอ่านการ์ตูนโป๊ high school of the deadรูปโป๊บนรถเมล์ดูหนังโป้แนวเปิดบริสุดธ์หี เด็ก นักเรียน 10ผมเชื่อว่าทุกคนมีความฝัน ไม่ว่าจะผู้ชายผู้หญิง เด็กหรือผู้ใหญ่ ยากดีมีจนยังไงก็ล้วนแต่มีความฝันด้วยกันทั้งนั้น ผมเองก็มีความฝัน แต่มันอาจจะค่อนข้างแปลกซักหน่อย อาจจะเป็นเพราะว่าตอนเด็กๆ ผมดูหนังพวกยอดมนุษย์ และไรเดอร์มากเกินไป ใช่ครับ ผมอยากเป็น "ฮีโร่" เป็นผู้ผดุงความยุติธรรม ผมเคยเล่าเรื่องความฝันบ้าบอนี้ให้กับเพื่อนสนิทคนนึงฟัง เค้าบอกว่า งั้นก็ไปเป็นตำรวจซะสิ โถคุณก็ลองดูข่าวสิครับ ว่าตำรวจสมัยนี้น่ะเป็นยังไง มีเบื้องหน้าเบื้องหลังแค่ไหน เข้าไปเราก็ต้องไปเป็น "ผู้ใต้บังคับบัญชา" คนนึงเท่านั้นเอง ผมถอดใจครับ ประกอบกับร่างกายผมที่ไม่ค่อยแข็งแรงนัก ไม่ได้มีกล้ามเป็นมัดๆ ไม่ได้สง่าอะไร เป็นแค่ผู้ชายธรรมดาๆคนนึงเท่านั้นเอง ผมจึงเก็บเจ้าความฝันของผมไว้ในส่วนลึกของใจตลอดมา จนมาวันนึง ผมก็ได้พบกับสิ่งที่จุดประกายมันขึ้นมาอีกครั้ง&&&ซ่าา เสียงน้ำจากฝักบัวที่ฉีดน้ำลงไปบนตัวผมดังขึ้น ผมลูบไล้ตัวเพื่อชำระคราบสบู่ออกจากตัวให้หมด ไม่เว้นแม้กระทั่งพวงสวรรค์ของผมที่พ่อกับแม่ให้มาตั้งแต่เกิด ผมถอกหนังตรงปลายควยออกและถูล้างมัน ควยผมก็แข็งขึ้นมาตามการกระตุ้นแต่ไม่ถึงกับตั้งแข็ง แต่ถึงมันจะแข็งเต็มที่ก็ได้แค่ 5 นิ้วเท่านั้นแหละครับ ก็กรรมพันธุ์ผมมันมาแบบนี้นี่นะ ในขณะที่ผมกำลังถูล้างถุงไข่อยู่นั่นเอง เสียงของผู้หญิงคนหนึ่งก็ดังขึ้น "เชน รีบหน่อยสิ เดี๋ยวก็ไปโรงเรียนสายหรอก" ยังไม่ทันที่ผมจะตอบรับเสียงนั้น ประตูห้องน้ำก็เปิดออกอย่างรวดเร็ว ผึง! เด็กสาวอายุเท่าผมกำลังยืนมองผมอยู่ "เฮ้ย" ผมตกใจรีบเอามือปิดควยเอาไว้ "จะบ้าเหรอเก๋ เปิดเข้ามาทำไม" เก๋ทำหน้าบึ้งใส่ผม "นายเชนไม่ต้องทำเป็นอายเลย ชั้นเห็นของเธอมาตั้งแต่เด็กๆแล้ว รีบๆหน่อย ตื่นสายแล้วยังอาบน้ำช้าอีก เดี๋ยวชั้นก็สายไปด้วยอีกล่ะ" "คร้าบๆ" ผมตอบรับอย่างหน่ายๆ "ชั้นจะรออยู่หน้าห้องนะ เร็วๆเข้าล่ะ" เก๋พูดพลางเดินออกไป "เฮ้ ปิดประตูด้วย... เฮ้อ" ผมถอนหายใจพลางเดินไปปิดประตู ผมชื่อเชนครับ อายุ 17 ตอนนี้เรียนอยู่ ม.5 โรงเรียนมีชื่อแห่งหนึ่งในกรุงเทพ ส่วนเก๋เป็นเพื่อนสนิทของผม ย้ำว่าเพื่อนนะ เราเป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่เด็กๆเพราะบ้านติดกัน จริงๆแล้วเธออายุน้อยกว่าผมเกือบปี แต่ด้วยความที่เธอเรียนเร็ว จึงอยู่ชั้น ม.5 เหมือนกับผม บ้านของเก๋เป็นบ้าน 2 ชั้น ส่วนของผมเป็นบ้านชั้นเดียว พ่อแม่ของผมทำงานทั้งคู่ และต้องออกไปแต่เช้ามืด และได้ฝากให้เก๋ช่วยดูแลผม ทำเหมือนผมดูแลตัวเองไม่ได้ซะอย่างงั้น แถมยังให้กุญแจกับเธอไว้อีกแน่ะ เธอก็เลยเปิดเข้ามาในบ้านได้อย่างที่เห็นนี่แหละครับ ส่วนเจ้าประตูห้องน้ำนี่ก็กลอนเสียมาชาตินึงละ ไม่ยอมซ่อมซักที คุณเธอเลยเปิดเข้ามาเร่งผมได้แบบนี้แหละ เราต้องโหนรถเมล์ไปโรงเรียนด้วยกันทุกวัน ผมสนิทกับเก๋มากแต่ก็ไม่กล้าคิดชอบเธอหรอกครับ เพราะเธอทั้งแก่น ทั้งโหดยังกะทอม ไว้ผมสั้นประบ่าอีก ใครมาจีบเธอเป็นต้องโดนตะเพิดไปทุกรายล่ะครับ แต่เอาเถอะครับ หน้าอกเป็นแผ่นกระดานแบบนั้นไม่ใช่สเปคผมหรอก "นี่นายเชน ยังไม่เสร็จอีกเหรอ" ตายล่ะครับผมดันมามัวคิดอะไรอยู่นี่ ผมรีบเช็ดตัวแล้วใส่ชุดนักเรียนอย่างไวเลยครับ "ตายล่ะกางเกงในเอาไปซักนี่หว่า" ผมพูดกับตัวเอง ตอนนี้มันตากอยู่หลังบ้านครับ แต่ไม่ทันแล้ว "เอาวะวันนี้ไม่ใส่ก็ได้" ผมก็จัดการใส่เสื้อกางเกงครบทุกอย่างยกเว้นกางเกงใน และเปิดประตูออกไปด้วยความเร่งรีบ "มาแล้วๆ" "ช้านะนาย เร็วเข้า" เก๋พูดพร้อมกับจูงมือผมเร่งเดินไปป้ายรถเมล์อย่างรวดเร็ว ผมไม่ได้อะไรนะ แต่ให้ตายเถอะ มือทอมทำไมนุ่มแบบนี้วะเนี่ย&&&"คนแน่นจัง" เก๋พูดพลางเบี่ยงตัวหลบคนที่เดินขึ้นมาใหม่ "ชั่วโมงเร่งรีบก็แบบนี้แหละ" ผมบอกกับเก๋ เธอยืนโหนรถอยู่หน้าผม พอรถออกตัวเธอก็เซมาชนผม กลิ่นหอมจากตัวเธอเข้าจมูกผมเต็มๆ "อุ๊ย โทษที" เธอหันมาพูดกับผม "ไม่เป็นไร" ผมพูดพลางดันตัวเธอขึ้นเบาๆ ให้ตายเถอะ ยังไงก็ต้องยอมรับว่าเธอขาวและน่ารักจริงๆ (เวลาที่เธอไม่ได้ต่อว่าหรือทำหน้าบึ้งใส่ผมนะ) คงเพราะเธอมีเชื้อจีนด้วยแหละ ด้วยความที่ได้กลิ่นกายเธอ บวกกับก้นเธอที่มาเบียดกับควยของผม ทำให้มันแข็งขึ้นแบบไม่ได้ตั้งใจ แล้วมันก็นูนขึ้นแบบเห็นโคตรชัดเลย ดีที่เก๋อยู่ด้านหน้าผมเลยไม่เห็นนะ แต่เจ้ากรรมก็ไม่พ้นเคราะห์อยู่ดี รถดันออกตัวแรงอีกครั้ง ทำให้เก๋เซมาโดนผมอีก ทีนี้ควยผมเสียบเข้าร่องก้นเธอเต็มๆเลยครับ ผมใจหายวาบเลย เธอสะดุ้งและหันมาดู แต่ผิดคาดครับ "นายเชน จู๋เธอแข็งเหรอ ทำไมไม่ฉี่ให้เรียบร้อยก่อนนะ ทนไปหน่อยละกัน" ให้ตายนี่เธอเป็นแม่ผมรึเปล่าเนี่ย แต่ก็แอบอดขำในความไร้เดียงสาของเธอไม่ได้แฮะ&&&"เดี๋ยวเย็นนี้เรามีธุระนะ เก๋กลับบ้านไปก่อนละกัน" ผมบอกกับเก๋หลังจากเลิกเรียนแล้ว "ย่ะ ชั้นก็มีธุระเหมือนกัน ยังไม่ได้กลับบ้านหรอก งั้นไปก่อนนะ" เก๋ตอบกลับมาอย่างเย็นชาเหมือนเดิม เฮ้อช่างเถอะ ผมนึกพลางนั่งรถเมล์มาถึงอนุเสารีย์ จุดหมายของผม พอดีกะจะแวะมายืมแผ่นหนังที่บ้านเพื่อนซะหน่อย พอลงจากรถเสร็จก็ได้ยินเสียงกริ๊ดดังลั่นเลย ผมรีบหันไปดูก็เจอกับ.. ให้ตายเถอะ มันตัวอะไรวะนั่น!?! รูปร่างเหมือนผู้ชายกำยำ แต่หัวเป็นควาย! ใช่ครับ ผมดูไม่ผิดแน่ๆ รุปร่างเขามัน ควายชัดๆ ผมนึกไปถึงรูปปั้นที่เคยเห็นในวัดตอนสมัยเด็กๆ มัน(คงไม่ใช่คนแล้ว)เปลือยกายล่อนจ้อนเลยครับ ควยมันใหญ่มาก ซัก 7 นิ้วได้ แข็งโด่ผงกหัวหงึกๆอยู่ ถุงไข่มันห้อยต่องแต่งเลย ขนเยอะมากๆ กำลังจับตัวผู้หญิงคนหนึ่งอยู่ เธอร้องกริ๊ดสุดเสียงเลย ผมหันซ้ายขวาก็ไม่เห็นตำรวจ คนอื่นๆต่างก็มุงดูอยู่เฉยๆ ไม่มีใครทำอะไรเลย คงเพราะกำลังตกใจอยู่เหมือนกับผมแน่ๆ เจ้าตัวประหลาดฉีกทึ้งกระโปรงผู้หญิงที่จับเอาไว้ขาดเป็นสองชิ้นเลย และก็จับกางเกงในดึงลงอย่างรุนแรงจนมันขาด ผู้หญิงก็พยายามดิ้นสู้เต็มที่แต่ดูเหมือนจะสู้แรงไม่ได้เลย จากนั้นมันก็จับเธอยกขึ้นโดยหันหน้ามาด้านนอกและถ่างขาออก ทำให้คนอื่นๆรวมถึงผมมองเห็นหรเธอเต็มๆเลย มันมีขนเหมือนผู้หญิงวัยกลางคนปกติทั่วไป เลยทำให้เห็นร่องหีไม่ค่อยถนัด แต่ไม่รู้ผมตาฝาดไปรึเปล่านะ เธอพยายามดิ้นต่อสู้เต็มที่พลาดตะโกนว่าช่วยด้วยๆ แต่ร่องหีเธอกลับแฉะไปด้วยน้ำ ให้ตายเถอะแทนที่ผมจะเข้าไปช่วยแต่ดันมาขาสั่นก้าวไม่ออกซะนี่ แถมไอ้ควยเจ้ากรรมดันมาแข็งตอนนี้อีก เมื่อไม่มีใครเข้าไปขวาง เจ้าสัตว์ประหลาดก็จับควยของมันจ่อเข้าที่ร่องหีของผู้หญิงคนนั้นแล้วดันเข้าไปสุดแรงเลย เธอร้องโหยหวนด้วยความเจ็บปวด เลือดไหลออกมาจากหีเธอเยอะมาก ไม่ใช่เลือดจากเยื่อพรหมจรรย์แน่ๆ รูหีเธอคงจะฉีกแล้วล่ะ เจ้าสัตว์ประหลาดซอยยิกๆด้วยความรวดเร็ว โดยไม่สนเสียงร้องด้วยความเจ็บปวดของเธอ ไม่ถึงนาทีมันก็กระตุก แล้วก็มีน้ำขาวขุ่นไหลย้อยออกมาจากร่องหีของเธอก่อนที่มันจะถอนควยออกและโยนผู้หญิงลงกับพื้น ควยมันเปื้อนทั้งเลือดและน้ำกาม(?)ของมันไปหมด แต่มันก็ยังตั้งแข็งอยู่เหมือนเดิม ทันใดนั้นก็มีเสียงกรี๊ดดังขึ้นอีก ผมผละสายตาจากควยเจ้าสัตว์ประหลาดไปดูผู้หญิงที่เป็นเหยื่อ ร่างกายเธอสลายกลายเป็นเถ้าถ่านไปอย่างรวดเร็ว เหลือไว้แต่เสื้อผ้าเท่านั้น ทุกคนรวมถึงผมต่างช็อกกับสิ่งที่เกิดขึ้น เว้นแต่มีผู้ชายกล้ามใหญ่คนนึงวิ่งเข้าไปเตะผ่าหมากเจ้าสัตว์ประหลาดเข้าเป้าเต็มๆ เขายิ้มด้วยความภูมิใจ แต่แล้วก็ต้องตกใจเมื่อมันไม่เป็นอะไรเลย ไม่จุกด้วย มันต่อยเข้าที่ท้องของผู้ชายคนนั้นอย่างแรงจนเขาทรุดลงกับพื้น ก่อนที่เจ้าสัตว์ประหลาดจะฉีกทึ้งกางเกงและกางเกงในของเขา! ใช่แล้วครับ มันเป็นไบแน่ๆ มันจับเขายกขึ้นเหมือนผู้หญิงคนแรก ควยของเขาห้อยต่องแต่งให้ผมได้เห็น ก่อนที่มันจะจับควยของมันยัดเข้ารูก้นและกระทุ้งเข้าไป ผู้ชายคนนั้นร้องสุดเสียงเลยครับ แล้วมันก็ซอยจนกระตุกอีก เลือดไหลออกมาจากรูก้นของเขาปนมากับน้ำกามของมัน มันโยนผู้ชายคนนั้นไปข้างทาง ควยมันก็ยังแข็งอยู่ครับ ไม่ใช่คนแน่ๆแล้ว แต่ที่ต่างไปคือผู้ชายคนนั้นไม่ตายครับ เขาลุกขึ้นมา ตาเป็นสีขาวเหมือนในหนังผีเลย เดินอย่างไร้สติไปจับผู้ชายอีกคนเข้า เหมือนซอมบี้ไม่มีผิด ผู้ชายที่เป็นเหยื่อสู้แรงเจ้าซอมบี้ไม่ได้ก็ถูกมันอัดถั่วดำเข้าจนกลายเป็นซอมบี้อีก ตอนนี้ต่างคนต่างหนีกันสุดชีวิต มีแต่ผมที่ยังก้าวขาไม่ออกเลย ตอนนี้ผมฉี่ราดไปหมดแล้วครับ ตำรวจก็มาถึงพอดี "หยุดนะ" ตำรวจพูดแต่ดูเหมือนจะไร้ประโยชน์เพราะทั้งเจ้าหัวควายกับพวกซอมบี้ก็พากันไปอัดตูดตำรวจแล้ว ตำรวจคนแรกยิงหัวเจ้าซอมบี้ครับ ปรากฏว่าไม่เป็นอะไรเลย เขาก็ยิงซ้ำเข้าที่หัวใจก็ไม่เป็นไร จึงถูกซอมบี้จับอัดถั่วดำในที่สุด ตำรวจคนที่สองยิงเข้าที่พวงสวรรค์ของซอมบี้แตกกระจาย มันล้มตึงลงเลยครับ ตำรวจคนที่สามเห็นเข้าก็รู้จุดอ่อน จึงยิงเข้าที่พวงสววรค์ของเจ้าหัวควาย ปรากฏว่ามันใช้ควยปัดกระสุนกระเด็นออกไปเลย ในขณะที่สถานการณ์กำลังย่ำแย่นั่นเอง ผมตัดสินใจเอาชนะความกลัวได้ในที่สุดและพุ่งเข้าหาเจ้าสัตว์ประหลาดอย่างไม่คิดอะไร คิดแต่เพียงว่าจะต้องช่วยคนให้ได้เท่านั้น ย้ากกกกก ผมตะโกนอย่างสุดเสียง แต่ทันใดนั้นเองก่อนที่ผมจะเข้าไปใกล้เจ้าสัตว์กระหลาดก็เกิดระเบิดตูมใหญ่ขึ้นที่มันอยู่ ในขณะที่ผมกำลังงงว่าระเบิดมาจากไหนอยู่ก็มีผู้หญิงคนหนึ่งปรากฏตัวตรงหน้าผมครับ เธอใส่หน้ากากมิดชิด (เรียกว่าหมวกดีกว่า เพราะว่าปิดครอบหมดทั้งหัวเลย ยกเว้นส่วนด้านหลังข้างล่างที่เปิดให้ผมสีทองของเธอสยายออกมา) ไม่ใช่เพราะผมของเธอที่ทำให้ผมรู้ว่าเธอเป็นผู้หญิงหรอกครับ แต่เป็นเพราะว่าเธอไม่ใส่อะไรเลยต่างหากล่ะ! ใช่ครับ เธอเปลือยอยู่ เห็นนม เห็นก้น รวมถึงเห็นหีเธอหมดเลย แต่จริงๆถ้าจะพูดให้ถูก นอกจากหมวกแล้วเธอยังใส่ถุงมือมาจนถึงข้อศอก, รองเข้ารัดมาจนถึงเข่า แล้วก็ใส่เข็มขัดเอวต่ำอีกชิ้นหนึ่งด้วย ที่เรียกแบบนั้นเพราะว่ามันรัดต่ำลงมากว่าสะดือของเธอครับ ทำให้เห็นหน้าท้องและสะดือเธอหมดเลย เธอกดปุ่มที่แขนเธอก็ปรากฏหน้าจอโฮโลแกรมขึ้นมา น่าจะเป็นเมนูนะ ผมเองก็มองไม่เห็นเพราะอยู่ไกล แต่เห็นเธอกดที่หน้าจอครั้งหนึ่งก็มีเสียง "Sword Mode" ดังขึ้น เธอก้มลงเก็บท่อแป้บที่หล่นอยู่ข้างตัวขึ้นมาและลากมือผ่าน ก็มีแสงปรากฏขึ้นไหลตามมือของเธอไป หลังจากที่แสงหายไปแล้วก็ปรากฏเป็นดาบขึ้นมา เธอพุ่งเข้าต่อสู้กับสัตว์ประหลาดด้วยความรวดเร็ว แม้จะสู้แรงไม่ได้แต่เธอก็อาศัยความรวดเร็ว ใช้"ดาบ"ของเธอฟันเจ้าหัวควายเป็นแผลหลายจุดทีเดียว แต่กับพวกเหล่าซอมบี้ที่หันมารุมเธอกันหมดนั้น เธอใช้แค่หมัดและเท้าเตะต่อยเท่านั้น และด้วยความหื่นของผมที่ในสถานการณ์แบบนี้ก็ยังอุตส่าจ้องมองแต่นมขนาดประมาณ 35" ที่หัวนมเป็นสีชมพูอ่อนๆของเธอ กับหีที่ไร้ขนหมอยปกคลุมของเธอ ที่เคลื่อนไหวไปมาอย่างรวดเร็ว มีหลายจังหวะที่เธอลงไปปล้ำสู้กับเจ้าสัตว์ประหลาดจนขาถ่างออกเห็นร่องหี มันเป็นสีชมพูสดเลยครับ น่าเอาควยไปใส่มากๆ ผมเองถอดกางเกงออกแบบไม่รู้ตัวและเริ่มชักว่าวในขณะที่ดูการต่อสู้ของเธอ ผมรู้ครับว่าตัวเองดูทุเรศมาก สุดท้ายเธอกระโดดไปที่ตำรวจคนหนึ่งแล้วพูดว่า ขอยืมหน่อยนะคะ แล้วก็ควักปืนของเขาออกไป (ปืนจริงนะไม่ใช่ไอ้นั่น) ตำรวจแม่งมองแต่นมกับหีเธออย่างเดียวเลยครับ น่าเข้าไปเตะก้านคอจริงๆ เสร็จแล้วเธอก็กดที่แขนอีก และกดที่หน้าจอ น่าจะเป็นคนละปุ่มกัน "Gun Mode" เสียงดังขึ้นอีก เธอลากมือผ่านปืนที่เอามา หลังจากแสงหายไปก็กลายเป็นปืนหน้าตาแปลกแต่ดูเท่อย่างประหลาด ยิงกระสุน น่าจะเป็นพลาสม่า ใส่เจ้าหัวควายอย่างไม่ยั้งก่อนที่จะพุ่งเข้าชาร์ตจนมันล้มหงายลงไป ทันใดนั้นเองครับสิ่งที่ไม่คาดคิดก็เกิดขึ้น เธอถ่างขาออกและหย่อนหีลงไปตรงควยที่ตั้งโด่ของมันครับ "อ๊าาาา" เธอร้องขณะที่ค่อยๆหย่อนตัวลงไปจนควยของมันเข้าไปในหีของเธอ (แต่ไม่มิดเพราะควยมันยาวมาก) จากนั้นเธอก็ใช้มือดันตัวเจ้าหัวควายไว้และเริ่มขย่ม เธอเร่งสปีดขึ้นเรื่อยๆ แถมครางไปด้วยไม่หยุด ไม่ถึงครึ่งนาทีเธอก็ร้อง "อ๊าาา" สุดเสียงก่อนที่จะกระตุกสองสามที แล้วเธอก็ใช้มือกดเข้าที่หัวเข็มขัดอย่างรวดเร็ว "Execution" เสียงดังขึ้นจากเข็มขัดของเธอก่อนที่จะปรากฏแสงสว่างจ้าขึ้น ผมพยายามหรี่ตาดูอย่างสุดชีวิต ก็เห็นร่างเจ้าสัตว์ประหลาดค่อยๆสลายไปกับแสงจนหมด พวกซอมบี้ต่างก็ค่อยๆกลับกลายเป็นคน ยกเว้นแต่ซอมบี้ที่โดนยิงพวงสวรรค์ขาดซึ่งไม่ฟื้นขึ้นมา และซอมบี้ที่โดนยิงจุดสำคัญอย่างหัว หรือหน้าอก ที่พอกลับเป็นคนแล้วก็ล้มลงเสียชีวิตไป เธอคนนั้นค่อยๆลุกขึ้นและเดินมาทางผม ผมซึ่งกำลังอึ้ง (หรือมัวแต่มองนมกับหีเธออยู่ก็ไม่รุ้) ไม่รู้สึกตัวจนกระทั่งเธอมาแตะที่บ่าผมแล้วพูดว่า "เสร็จแล้วก็ใส่กางเกงซะให้เรียบร้อยนะ" ผมได้ยินก็ตกใจก้มลงดูก็เห็นน้ำกามของตัวเองเลอะพื้นถนนไปหมด เล่น

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21