ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หอยสาวกแ่ หมอนวด 3สาวสวย นวดกระดอผู้ชายจนแข็งแล้วนั่งเทียนให้จนน้ำแตกกระจาย ทโม๊ก ดี้ หาเพื่อน คุยเสียว[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 215 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เยี่ยมเลยลิงค์นี้ ภาพเกย์ หีสาวกแ่ เรื่องของผมมีอยู่ว่า เมื่อตอนที่ผมอยู่บ้านต่างจังหวัดกับพ่อแม่ ผมเป็นลูกชายคนเล็กพ่อกับแม่จะรักผมมาก เอาใจทุกอย่าง เวลานอนผมก็ยังนอนกับพ่อแม่ตลอดิ จนผมอายุ14ปี ผมเคยเห็นพ่อกับแม่เอากันหลายครั้ง ได้แต่นอนตัวแข็งทื่อ บางครั้งผมก็แอบชักว่าวตามไปด้วย กลัวพ่อแม่รู้ว่าผมแอบดูท่านทั้งสอง มาใกล้ๆเช้าวันหนึ่งแม่สะกิดเรียกพ่อให้ตื่นไปธุระที่ในตัวจังหวัดแต่เช้าๆ พ่อบอกแม่ไว้ให้ปลุกแต่เช้าๆด้วย พอแม่เรียกพ่อว่าตื่นได้แล้วพ่อ เดี๋ยวสายนะแดดร้อน สักครู่พ่อก็ลุกพลิกตัวไปนอนตะแคงกอดแม่ แล้วโน้มตัวซุกไซร้เต้าเต้านมของแม่ ส่วเต้านมือของพ่อก็ลูบไล้สะโพกใหญ่ของแม่ไปมา แล้วค่อยดึงถลกผ้าถุงของแม่ขึ้นไปที่เอว พ่อเข้าประกบบั้นท้ายของแม่แล้วดันค.วยถูไถกับร่องห.ของแม่ไปมา สักครู่ท่อนเอ็นของพ่อก็คงไหลมุดเข้าในของแม่จนสุด พ่อดันเข้าไปจนตัวพ่อกับแม่ติดกันเลย แล้วพ่อของผมก็กระเด้าค.วยชักเข้าชักออกในร่องรูห.ของแม่แบบเนิบๆยาวๆแม่ ครางซี๊ดเบา เอื้โม๊กมืโม๊กาข้างหลังลูบไล้สะโพกของพ่อไว้ พ่อของผมก็สาวค.วยยาวๆและเร็วขึ้นไปเรื่อยๆผับๆๆๆๆแม่ผมก็แอ่นสะโพกรับการ กระเด้าค.ว ยใสของพ่ออย่างสุดเสียวพ่อนอนตะแคงเอากันกับแม่ได้ไม่นานนักพ่อของผมก็ซี๊ด ปากเบาร้อ งอู้ววววแล้วกดสะโพกดันท่อนเอ็นเข้าในของแม่จนสุด ก้นของพ่อเกร็งกระตุกเป็นจังหวะๆเพื่อฉีดพ่นน้ำเงี่ยนเข้าในร่องรูห.ของแม่ อย่างสุขส ม แม่ดึงผ้าถุงลงมาปิดสะโพกไว้เล็กน้อย พ่อกดท่อนเอ็นแช่ไว่สักครู่ หนึ่ง แล้วพ่อก็ดึงท่อนเอ็นออกจากร่องรูของแม่ แล้วนอนหงายอยู่สักครู่ หัเต้านมามองผมเล็กน้อยแล้วพ่อก็ลุกไปอาบน้ำแล้วแต่งตัว ออกลงจากบ้าน เสียงรถของพ่อขับออกไปแล้ว แม่ของผมยังนอนตะแคงอยู่ ผ้าถุงของแม่ปิดแค่สะโพกผายนิดเดียวเอง ผมมองดูต้นขาขาวอวบของแม่แล้วกลืนน้ำลาย ค.วยของผมนะน้นแข็งปั๋งเลยล่ะคับ ผมค่อยๆขยับตัวเข้ามานอนติดๆกับตัวของแม่ ผมเอื้โม๊กือไปล้วงตรงเนินหว่างขาของแม่ มัเต้านมีแต่น้ำเมือกเงี่ยนของพ่ออยู่เต็มร่องรูเลยคับ ผมรูดกุงเกงขาสั้นออกแล้วเข้าประกบบั้นท้ายของแม่ไว้ ผมกระเด้าเบาๆค.วยของผมก็ไหลพรืดเข้าไปในร่องรูห.ของแม่อย่างง่ายดาย แม่สะดุ้งร้องอุ๊ยเบาๆแต่ก็แม่ก็ปล่อยให้ผม กระเด้าค.วยใส่ในรูห.ของแม่ต่อไป ผมกระเด้าค.วยใสในของแม่เร็วๆขึ้นๆนอนตะแคงเอากับแม่แบบพ่อทำเมื่อครู่ ผับๆๆๆๆผมกระเด้าค.วยได้ไม่นานนักความเงี่ยนที่ค.วยของผมก็ขึ้เต้านมาสูงสุดผมกระ เด้าได้อ ีกนิดเดียวผมก็กดดันค.วยเข้าจมในร่องรูห.ของแม่พร้โม๊กกับพ่นฉีดน้ำเงี่ยน เสียวๆของผมเ ข้าไปในร่องรูห.ของแม่อย่างสุดๆเลยคับปรี๊ดๆๆๆๆๆแม่ร้องครางฮือๆๆอู๊วววผมกด สะโพกเข้ าแนบแน่นกับสะโพกของแม่อยู่นาน จนของผมแข็งขึ้เต้านมาอีก ผมก็เอากับร่องรูของแม่อีกครั้ง ครั้งนี้ผมขึ้นทับบนตัวแม่เลยนะคับ แต่ไม่กล้ามองหน้าหรือสบตากับแม่คับ ผมอายนะคับ แต่เอากันกับแม่นี้เพราะผมเงี่ยเต้านมากๆที่เห็นพ่อกับแม่เอากันจะๆและนอนติดกัน กับผมด้ว ย ผมขึ้นกระเด้าค.วยเข้าใส่ร่องรูของแม่อย่างรุนแรงปั๊กๆๆๆๆๆและหนักหน่วงแม่ ของผมก็นอ นหงายอ้าขาออกให้ผมเย็.ดห..แม่ได้อย่างเต็มที่ ผมกระเด้าค.วยใส่รูห.ของแม่ได้อีกไม่นานนักน้ำเสียวที่ค.วยของผมก็พุ่ง ปรี๊ดๆๆๆเข้าใ นรูห.ของแม่อีกครั้งหนึ่ง แม่ให้ผมนอนกอดอยู่บนตัวแม่นานพอสมควร แล้วผมก็ลุกออกมาจากที่นอน เวลาเจอกับแม่ข้างนอกมุ้ง ผมยังอายๆแม่อยู่เลยคับ แม่ก็ไม่พูดอะไรให้ผมได้อายนะคับ พอเวลากลางคืนเวลาแม่อยากเอากับผม แม่จะหาวิธีใช้พ่อไปหาโน้นซื้อนี้ให้ทุกครั้งคับ หลังจากผมมาอยู่กทม.แล้วผมก็ไม่เคยเอากันกับแม่อีกเลยคับเป็นเรื่องจริงครับ ผมชื่อพรชัยครับ ผมแต่งงานแล้วโดยพาแฟนอยู่ที่บ้านแม่ของผม ซึ่งที่บ้านผมก็มีแม่ผม ภรรยาผม และก็พี่สะใภ้ชื่อพรรณอยู่ด้วยกัน 4 คน ส่วนพี่ชายผมรับราชการอยู่ที่ต่างจ้งหวัด นานๆ จะกลับบ้านครั้งหนึ่ง ส่วนพี่พรรณแกก็ทำงานราชการอยู่ใกล้บ้าน ถ้าหากพี่ชายผมไม่กลับพี่พรรณแกก็จะไปหาที่ต่างจังหวัด พโม๊การะยะหลังพี่ชายผมก็ได้มีเมียน้อยอีกคน ทำให้พรรณแกรู้ก็โกรธมาก และก็ไม่ได้ไปหาพี่ชายผม ลืมบอกไปว่าพี่พรรณมีลูกกับพี่ชายผมหนึ่งคนเป็นผู้หญิง จึงเป็นสาเหตุที่พี่พรรณไม่อยากเลิกกับพี่ชายเพราะกลัวว่าลูกสาวจะมีปัญหา พี่สะใภ้ผมจะชอบมาปรึกษากับผมตลอดเกี่ยวกับเรื่องพี่ชาย มีอยู่วันหนึ่งแม่ผมและภรรยาและหลานผมไม่อยู่บ้านเนื่องจากแฟนผมพาแม่และหลานไปเที่ยวที่บ้านต่างจังหวัดโดยไปค้างคืน ซึ่งเป็นวันที่ผมอยู่ 2 คนกับพี่พรรณ ซึ่งวันนั้นพี่พรรณก็ได้โทรศัพท์ไปหาพี่ชายผม ซึ่งผมก็ได้ยินพี่พรรณพูดโทรศัพท์ลักษณะทะเลาะกับพี่ชาย พอวางโทรศัพท์ พี่พรรณ แกบอกผมว่าแกเครียดเรื่องพี่ชายของผมที่ไม่ยโม๊กกลับบ้าน ซึ่งในช่วงเวลานั้นก็เป็นช่วงเวลาเย็น แกก็ชวนผมออกไปหาอาหารทานกันนอกบ้านเนื่องจากอยู่กัน 2 คน ไม่ต้องทำอาหาร โดยชวนกันไปกินกันที่ร้านอาหารดีกว่า หลังจากทานอาหารไปพี่พรรณ แกก็ปรึกษาถึงเรื่องพี่ชายผมแล้วแกก็เครียด พี่พรรณก็เลยสั่งเบียร์มาทานเพื่อให้หายเครียด ผมก็เลยทานเบียร์เป็นเพื่อนพี่พรรณ พอได้ที่สักพักพี่พรรณแกเมามาก ผมเลยพาแกกลับบ้านโดยรถยนต์ที่มาด้วยกัน พอแกขึ้นแกบอกว่าวันนี้เมามาก พอผมขับรถออกแกก็เอนหลังนอนกับเบาะรถ พอถึงบ้านพี่พรรณแกอยู่ในอาการเมามากผมจึงไปประคองแกเพื่อขึ้นบนบ้าน ตอนที่ผมเข้าไปประคองพี่พรรณ มือผมไปโดนเต้านมของพี่พรรณทำให้ผมมีอารมณ์ขึ้เต้านมาทันทีประกอบกับผมก็อยู่ในอาการที่มึนพอสมควร ในใจก็คิดอยากเหมือนกันแก่ก็ไม่กล้าเนื่องจากเป็นพี่สะใภ้ผม ขณะที่ผมประคองไปส่งที่ห้องพี่พรรณ ผมดูอาการที่พรรณแกคงมีอารมณ์เหมือนกันซึ่งมือผมไปโดนเต้านมของแก ประกอบกับพี่พรรณไม่ได้นอนกับพี่ชายผมนานแล้ว ก็คงมีอารมณ์เหมือนกัน ผมประคองแกไปส่งถึงเตียงนอนผมกำลังจะให้แกนอนที่ปรากฏว่าพี่พรรณแกคงอยาก ได้รวบกอดคอผมไปจูบที่ปาก ผมคาดเดาได้เลยว่าพี่พรรณแกมีอารมณ์มาก ผมก็ต้องตอบสนองทันที่ พี่พรรณแกพูดว่าช่วยพี่ด้วยพี่อยาก ผมก็ไม่รอช้าเรา 2 คนก็ถอดเสื้อผ้าพี่พรรก็โม๊กกระดอผมทันที มันเข้าเต็มปาก พร้โม๊กกับพี่โม๊กอย่างแรง ผมเสียวสะท้าน แล้วพี่พรรณก็นอนหงายหลัง กระเถิบตัวขึ้นไปบนที่นอน ยกขาขึ้น เพื่อให้ผมเลียหอยพี่พรรณ เบาๆ เอาจมูกคลึงกับหน่อโม๊ะที่ดูเหมือนว่ามันกระดุกกระดิบไหวตัว ผมเอาหัวแม่มือกับนิ้วชี้แหวกออกอีก มองเข้าไปเห็นรูหอยพี่แหกน้ำเยิ้มรูแล้วแหละผมไม่รอช้า โม๊กหัวติ่งห่างหน้าไปมา จนพี่พรรณ ครางลั่น ย้ายก้นตามจังหวะผมเลียไปเลียมา พี่พรรณแกก็พูดว่าทนไม่ไหวแล้ว พรชัยเอากระดอใส่หอยเถอะ ผมไม่รอช้า สนองความต้องการของพีพรรณไปอย่างเมามัน คืนนั้นเราเอากันทั้งคืน วันหลังเราก็หาโอกาสเอากันอีก พี่พรรณแกบอกผมว่าผมเก่งกว่าพี่ชายอีก ต่อไปจะไม่เครียดเรื่องพี่ผมเพราะมีผมคอยทำหน้าที่แทน ส่วนผมขณะนี้ต้องรับบทหนักทั้งภรรยาผม และพี่สะใภ้ผมด้วย เรื่องก็มีแค่นี้ครับ ผมขอพลาสเวอร์ดด้วยครับ ทอม ดี้ หาเพื่อน คุยเสียว เสียวกับ
ประสบการณ์เสียว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21