ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าเรื่องประสบการณเสียว แอบถ่ายอาบน้ำตอนใหม่ล่าสุดมั้ง แจ่ม!!! เกย์ไบเย็ดสามี[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 170 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มาดูนี่ดิ โดจิน, เล่าเรื่องประสบการณเสียว ผมเป็นอีกคนหนึ่งที่ชอบอ่านเรื่องการมีเซ็กส์กันเองระหว่างญาติพี่น้อง และผมก็แอบเล็งน้าสาวผมมานานแล้ว น้าสาวของผมคนนี้ชื่อน้าอร แกมีลูกมีผัวอยู่แล้ว แต่รูปร่างหน้าตายังหน้าเย็ดมากๆ เรียกได้ว่าปทุมถันเป็นปทุมถันหีเป็นหีเลยก็ว่าได้ จนกระทั่งวันหนึ่งโอกาสก็มาเป็นของผม เมื่อน้าอรแกมีปัญหากับผัวแก เพราะผัวแกแอบไปมีมีน้อย ดูแกจะเสียใจมาก แกก็เลยหลบมาขอพักที่บ้านผมซักพัก วันแรกวันที่สองผมยังไม่มีโอกาสมากนักทําได้แค่แอบดูหุ่นอันน่าฟัดของแก แต่พอวันที่สามก็เป็นวันที่ผมรอคอยเมื่อครอบครัวของผมต้องไปงานแต่งงานที่ต่างจังหวัด ก็ไปกันหมดเหมือผมที่วันนั้นติดเรียนและน้าอรที่ไม่อยากออกไปใหน วันนั้นผมรีบกลับบ้านเร็วเป็นพิเศษ พอมาถึงบ้านก็พอดีเจอน้าอรแกนอนกลางวันเพิ่งตื่น แกก็ใช้ให้ผมยกตะกร้าผ้าขึ้นไปให้แกที่ห้อง ผมก็ไปยกตามที่แกบอก ผมแอบย่องเข้าไปด้านหลังของน้าอร และเข้าไปกอดพร้อมทั้งจูบ น้าอรพยามดิ้นขัดขืน แกตะโกนบอกว่าจะทําอะไรน้า ไม่.... แต่ก็ทําได้แค่นั้นเพราะตอนนี้หีของน้าอรโดนผมล้วงจนแฉะ ผมจับน้าอรนอนหงาย ชุดนอนสีชมพูแนบเนื้อ มองเห็นสามเหลี่ยมทองคำโหนกนูนซ่อนรูปอยู่ระหว่างขาอ่อน “น้าอรครับผมจะทําให้น้ามีความสุขจนลืมผัวน้าไปเลยนะครับ” ผมค่อยยถอดชุดนอนของน้าอรออกอย่างนิ่มนวล พร้อมทั้งเริ่มเลียจากหน้าท้องเรื่อยขึ้นไปจนถึงปทุมถันสองเต้านมของน้าอรจากนั้นก็จูบปากและดุนลิ้นเข้าไป มืออีกข้างบี้หีน้าอรเล่น “หลานจ๋าเสียวหีจังเลย บี้นาน ๆ น้าชอบ...โอย...เสียว...ซี๊ด...ซี๊ด...ซี๊ด...ถอดกุงเกงซีจ๊ะหลานจ๋า น้าอยากเห็นของเธอ” “น้าถอดให้ผมด้วยครับ...อูย! ซี๊ด...ซี๊ด...อูย!” น้าสาวพราวเสน่ห์ผู้ตกเป็นทาสแห่งโลกีย์ค่อย ๆ ปลดขอกุงเกงออกแล้วรูดซิปดึงพรืดเดียวทั้งกุงเกงในและกุงเกงนักเรียนตกไปกองอยู่ขอบเตียง “อื้อฮือ แข็งทื่อเลย” เธอครางอย่างแผ่วเบา เธอลูบหัวกระปู๋ของผมไปมาและรูดขึ้นรูดลง อย่างชํานาญ “โอย...! โอย! โอย น้าอร ผมจะไม่ไหวแล้ว” ผมรีบจับกระปู๋ยัดเข้าบากน้าอร น้าอรก็อมกระปู๋ผมอย่างเมามันส์.... ซักพักผมรีบดึงออกมาก่อนที่น้ำจะแตกคาปากน้าอร ก่อนที่จะค่อยๆยัดเข้าไปในหีของน้าอร ที่ตั้งท่ารอให้กระปู๋ผมเสียบเข้าไปนานแล้ว หีของน้าอรยังฟิตมาก น้าอรครางออกมาอย่างไม่เป็นภาษา“เสียวจัง...ซี๊ด...ซี๊ด...ซี๊ด...” ผมกระแทกน้าอรไม่ยั้ง น้าอรทั้งทั้งกัดและใช้เล็บจิกที่หลังผม “น้าอรครับ เปลี่ยนท่าโก้งโค้งนะครับ มันเข้าลึกดี”น้าอรโก้งโค้ง ผมขึ้นคร่อม พลางจับกระปู๋ยัดเข้ารูหีที่เผยอรอรับอยู่แล้ว เขากระแทกดึงปรึก ๆ เหมือนลูกสูบมันรัดและขมิบดีแท้ มือสองข้างของผมบี้ปทุมถันแน่น ก้นก็ทำงานไปเรื่อย ๆ “ผัวขาเมียเสียวจัง“ ผมยิ่งกระแทกอย่างลืมตาย“จนน้าอรบอกว่าน้ำแตกแล้ว“ ผมเปลี่ยนท่าใหม่จับน้าอรนั่งขอบเตียงแล้วถ่าขาออก ก่อนจะยัดกระปู๋เข้าไปอย่างสุดแรง “อูย เสียว เสียวค่ะ เร่งหน่อยนะจ๊ะ เราจะได้ไปสวรรค์พร้อม ๆ กัน นี่น้ำของเมียจะออกอยู่แล้ว ผัวขา ผมกระแทกแต่ละครั้งเตียงสะเทือน และจมมิดถึงมดลูกทุกครั้ง “เสียวจัง...ซี๊ด...ซี๊ด...ซี๊ด...” “ผมจวนจะออกแล้วเมีย...เมีย...จ๋า” น้าอรร่อนก้นไปมาเพื่อให้กระปู๋เสียดสีกับสองฝั่งของหีมากขึ้น “เสียว...เสียว...ซี๊ด...ซี๊ด...ซี๊ด...กระแทกเข้าไป กระแทกเข้าไป ผัวขา เมียออกแล้ว...ออกแล้ว...อา...แช่ไว้เถอะผัวขา”ผมฉีดน้ำกระปู๋ผมเข้าไปในหีน้าอรจนหยดสุดท้าย ผมนอนกอดกันกับน้าอร ก่อนที่จะเย็ดกันต่ออีก2ที จนน้าอรบอกว่าหีน้าระบมไปหมดแล้ว ก่อนที่ผมจะมาบอกน้าอรทีหลังว่าแอบเล็งน้าอรมาตั้งนานแล้ว จนกระทั่งทุกวันนี้ผมก็ยังแอบเย็ดกับน้าอรเรื่อยมา...ใครสนใจสวิ้งกิ้งกับผมและน้าอรก็ติดต่อมานะครับปัจจุบันผมอายุ 35 แล้ว ผมเป็นคนจากภาคอีสาน ก็เข้ามาทำงานในกรุงเทพได้นานพอสมควรจปทุมถันีเมียมีลูกแล้วล่ะ เหตุการณ์ที่จะเล่าต่อไปนี้เป็นเหตุการณ์จริงเกี่ยวกับการสวิงของผม ซึ่งจริงๆ เรื่องแนวนี้ผมชอบและเริ่มสนใจมาตั้งแต่ตอนเป็นวัยรุ่นแล้วล่ะ มันรู้สึกซู่ซ่ากว่าการมีเซ็กซ์แบบ 1 ต่อ 1 ตอนที่มีแฟนนั้นผมก็หาโอกาสชวนเธอสวิงเหมือนกัน เพราะอยากจะลองจริงๆ ซักครั้งในชีวิต แต่ก็ไม่สำเร็จซักทีบางคนถึงกับเลิกกับผมเลย เพราะหาว่าผมโรคจิต ทำให้ผมคิดว่าเรื่องที่อ่านๆ หรือที่เล่าๆ กัปทุมถันานั้ปทุมถันันคงไม่มีจริงๆ มีแค่ในหนังสือโป๊ที่แต่งเรื่องหลอกให้เสียว กับหนังโป๊ที่เขาแสดงให้ดูแค่นั้นแหละจนกระทั่งประมาณเดือน ก.ค.51 ที่ผ่าปทุมถันาผมได้กลับไปร่วมงานคืนสู่เหย้าที่ขอนแก่น ผมต้องไปคนเดียวเพราะเมียผมกำลังตั้งท้องลูกคนที่ 2 เลยให้อยู่บ้านที่กรุงเทพกับแม่ยาย ผมไปถึงขอนแก่นก็ไปเจอเพื่อนเก่าที่ยังทำงานอยู่ที่นั่นทันที เพื่อนผมชื่อไอ้อู๊ด มันกับผมสมัยเรียนนี่มองตาก็รู้ใจว่าแต่ละคนต้องการอะไร กินเหล้ากันทีไรผม 2 คนต้องลงท้ายไม่ซ่องก็อาบอบนวด เรียกว่าเมาแล้วเงี่ยนต้องระบายออกไม่งั้นนอนไม่หลับ ผมกับไอ้อู๊ดและเมียมันก็พากันไปหาอะไรกินตามประสาเพื่อนเก่าที่ไม่ได้เจอ กันนานจนเกือบๆ 6 โมง ไอ้อู๊ดมันไปส่งเมียทำงาน (เมียมันเป็นพยาบาล ต้องขึ้นวอด) ผมเลยขับรถไปก่อน และไปรอมันที่มหาลัย ที่นั่นผมก็ได้เจอเพื่อนเก่าอีกหลายคน ผมก็เข้าไปหาโต๊ะนั่งกับเพื่อนๆ จนทุ่มหนึ่งไอ้อู๊ดมันก็เข้ามาในงาน งานเลี้ยงก็เป็นไปอย่างสนุกครับ มีดนตรี และโคโยตี้เต้นให้ดู ผมเองตอนไปกินข้าวกับไอ้อู๊ดก็จั่วหัวมานิดหน่อยแล้ว เพราะฉะนั้นพอเข้างาปทุมถันันจึงเริ่มเมาได้ที่เร็ว ยิ่งเห็นสาวๆ โคโยตี้นุ่งสั้นๆ รัดๆ ผมยิ่งเงี่ยน นั่งอยู่ที่โต๊ะต้องเอาผ้าคลุมโต๊ะบังๆ ท่อนกระปู๋ไว้ กลัวเมียเพื่อนๆ ผมที่มาด้วยจะแตกตื่น อิ อิ อิจนดึกงานก็เริ่มจะเลิกแล้ว เพื่อนๆ ก็เริ่มทยอยกลับกันแล้ว ผมกับไอ้อู๊ดก็นั่งกินเหล้าคุยกันไปเรื่อยๆ จนกระทั่งคุยกันไปถึงเรื่องเซ็กซ์ ผมก็คุยกับมันเกี่ยวกับเรื่องสวิงให้มันฟัง พอคุยกันซักพักไอ้อู๊ดมันก็ชวนผมไปหาเด็กกัน มันบอกว่าถ้าผมอยากได้แบบนั้น เดี๋ยวคืนนี้เปิดห้องแล้วใช้เตียงเดียวกันเลย ผมเองก็อยากลองอยู่แล้ว บวกกับเมากรึ่มๆ ด้วยแล้ว ก็เลยเดินออกจากงานพร้อมกัน ไอ้อู๊ดพาผมไปที่ผับหลังห้างๆ หนึ่ง (คนที่อยู่ขอนแก่นจะรู้ว่าห้างไหนที่ดังที่สุดในจังหวัด) ที่นั่นสาวๆ เยอะมากเลย แต่งตัวยั่วน้ำลายผมสุดๆ ทั้งเต้นทั้งโยกจนผมอยากจะเข้าไปจับเธอโยกให้สะใจผมจริงๆแต่ก็ต้องวางมาดกันหน่อย ผมกับไอ้อู๊ดเลือกโต๊ะมุมที่มองเห็นได้ทั่วๆ ร้าน เราทั้งคู่นั่งกินเหล้าไปตาก็มองหาเหยื่อไปเรื่อย จนไปสะดุดตากับสาวกลุ่มหนึ่ง มาด้วยกันซัก 3-4 คนเห็นจะได้ ผมสะกิดไอ้อู๊ดดู และก็เห็นหนึ่งในนั้นหัปทุมถันามองส่งสายตาเชื้อเชิญมาทางผมด้วย ผมก็ลองเชิงก่อนโดยการเข้าไปคุยถามชื่อ ก็มีหน้าตาน่ารักๆ อยู่ 2 คน ชื่อ เก๋ กับไก่ พวกเธอบอกว่าพอดีเพิ่งเลิกงาน เลยแวะมาเที่ยวก่อนกลับบ้านกัน ผมก็คิดงานอะไรว่ะมันจะเลิกดึกขนาดนี้ แต่จากกการดูการแต่งตัว ลักษณะท่าทางผมกับไอ้อู๊ดคิดเหมือนกันเลยว่า น้องๆ พวกนี้คงทำงานอาบอบนวดแน่ๆผมเลยชวนน้องเก๋ กับน้องไก่มานั่งร่วมโต๊ะ ปล่อยให้เพื่อนๆ เขาเต้นกันไป คิดว่าคืนนี้ยังไงก็ต้องเผด็จศึกให้ได้แน่นอน น้องๆ เขาก็ท่าทางมีใจด้วยน่ะ พวกเรานั่งดื่มด้วยกันไปคุยกันไปอย่างสนุกสนาน ก็เลี้ยงน้องเขาไปเยอะเหมือนกันและครับ แต่ผมกับไอ้อู๊ดแตะเนื้อต้องตัวพวกน้องๆ เขาก็ไม่ว่าอะไร แสดงว่าง่ายแล้วล่ะ พอผับจะเลิกผมกับไอ้อู๊ดเลยอาสาจะไปส่งน้องเก๋กับน้องไก่เอง พวกเพื่อนๆ เขาเลยกลับกันก่อน แต่พวกผมไม่ได้ไปส่งน้องเขาที่บ้านเลยหรอก แต่ไอ้อู๊ดมันแวะเข้าโรงแรมก่อน น้องๆ เขาก็นั่งยิ้มๆ ไม่เห็นว่าอะไรพอเข้าโรงแรมผมก็พาน้องเขาไปนั่งรอที่ล็อบบี้ ให้ไอ้อู๊ดจัดการจองห้องให้เรียบร้อย มันจองห้องเตียงคู่ครับ แล้วผมก็สั่งเบียร์ขึ้นไปกินข้างบนต่ออีกด้วย พอเข้าห้องได้ก็ให้น้องๆ เขาเข้าไปอาบน้ำกันก่อน น้องเก๋อาบน้ำก่อนเพื่อน ส่วนน้องไก่นั่งคุยกับพวกผมว่าจริงๆ พวกเธอทำงานอาบอบนวด เพิ่งจะเลิกงาน และกำลังจะกลับบ้านกัน แต่ที่ยอมมาด้วยกับพวกผมนี่ก็เพราะต้องการหารายได้พิเศษ ผมเลยบอกว่าไม่ต้องห่วงถ้าคืนนี้ตามใจพวกผมเต็มที่ ผมก็กล้าจ่ายเต็มที่เหมือนกัน พอดีน้องเก๋ออกมาจากห้องน้ำนุ่งผ้าเช็ดตัวผืนเล็กโชว์ช่วงไหล่ กับช่วงขาขาวน่ากิปทุมถันากๆ บ๋อยเอาเบียร์ขึ้ปทุมถันาเสริฟ์มองน้องเก๋ใหญ่เลยไอ้อู๊ดมันลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าเหลือแต่กุงเกงใน ผมเห็นท่อนกระปู๋มันแข็งเป็นลำเลย มันบอกว่าจะเข้าไปอาบน้ำกับน้องไก่เดี๋ยวออก เหลือผมกับน้องเก๋นั่งดื่มเบียร์กันอยู่ ผมเลยกระตุกผ้าเช็ดตัวเธอออกตอนแรกเธอพยายามจะดึงผ้าขึ้น แต่ผมไม่ยอมเลยโยนผ้าเธอทิ้งไปอีกฝั่ง ผมบอกให้เธอใส่ชุดนี้นั่งกินเหล้ากับผมก่อนเธอก็ยอม แต่ว่าผมเอาเปรียบให้เธอแก้อยู่คนเดียว ผมเลยบอกให้เธอถอดให้ผม พักเดียวผมก็แก้ผ้านั่งกินเบียร์กับน้องเก๋ มือไม้ผมไม่ยอมปล่อยไว้เฉยๆ ผมจับปทุมถันล้วงหีน้องเก๋ตลอด จนสังเกตว่าน้ำหีน้องเขาเริ่มซึมออกมาแล้ว ผมก็ลุกขึ้นยืนแอ่นกระปู๋ใส่ปากเธอ น้องเก๋รู้งานอ้าปากอมอมท่อนกระปู๋ผมทันที กระปู๋ผมค่อนข้างใหญ่มันจึงเข้าไปได้แค่ครึ่งลำก็เต็มปากน้องเก๋แล้วไอ้อีดมันคงจัดการกับน้องไก่ในห้องน้ำ เพราะผมได้ยินเสียงทั้งคู่ครางแข่งกันดังมาจากข้างใน ทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้น กระปู๋ผมพองขึ้นกว่าเดิมอีกจนน้องเก๋ต้องถอนปากออก บอกผมว่ากระปู๋ผมคับแน่นปากเธอไปหมด ผมเอาเบียร์ราดท่อนลำ แล้วให้น้องเก๋อมอีกที คราวนี้มันเสียวมากเพราะเธอทั้งอมทั้งเลียทั้งอม จนผมต้องยืนตัวเกร็ง ผมกรดกเบียร์ที่เหลือในแก้วเอื้อกเดียวหมด แล้วจับน้องเก๋นอนหงายลงบนโซฟา ผมมองดูปทุมถันเธอที่ขนาด 32 ขาวเนียน หัวปทุมถันคล้ำนิดๆ กำลังตั้งชันน่าอม ผมจึงก้มลงไปอมเลียเค้นอย่างมัปทุมถันือมันปาก น้องเก๋นอนครางซี๊ดซ๊าดๆ ตลอดแล้วผมก็เลื่อนตัวเลียลงมาเรื่อยๆ จปทุมถันาถึงร่องหีที่มีขนหมอยผ่านการตัดแต่งอย่างน่ารักน่ารัก หีเธออ้านิดๆ แคมเผยออ้าสีคล้ำแสดงถึงการผ่านการใช้งาปทุมถันาโชกโชน ผมเอาเบียร์เทราดล้วละเลงลิ้นเลียอมกินอย่างอร่อย น้องเก๋เด้งเอวร่อนรับทุกครั้งที่ผมเลียโดนเม็ดหีเธอ ถึงตอนนี้ไอ้อู๊ดตอนเย็ดน้องไก่ในท่าลิงอุ้มแตงออกมาจากในห้องน้ำ ผมเห็นกระปู๋มันผลุบเข้าผลุบออกในหีน้องไก่เป็ปทุมถันันเหลื่อม มันพยักหน้าให้ผมเป็นเชิงถามว่าเป็นไง ผมก็ยกนิ้วโป้งให้มันเป็นการบอกว่าเยี่ยม น้องไก่ผิวจะคล้ำกว่าน้องเก๋แต่ปทุมถันและตูดเธอดูจะใหญ่กว่าไอ้อู๊ดจัดท่าให้น้องไก่คุกเข่าที่โซฟาตัวข้างๆ ผม มันรั้งสะโพกน้องไก่ไว้ แล้วจับกระปู๋ยัดเข้าร่องหีเธอช้าๆ ผมเพิ่งจะเห็นกระปู๋เพื่อนชัดๆ วันนี้แหละ ไม่รู้เพราะเงี่ยนหรือเพราะเมาผมกับไอ้อู๊ดจึงไม่อายกันที่ต่างคนต่างเห็น กระปู๋ของกัน ผมลุกนั่งยองๆ บนโซฟาแล้วจับท่อนกระปู๋ยัดเข้าหีน้องเก๋ ตอนแรกเธอทำท่าตกใจที่ผมไม่ยอมใส่ถุง แต่ผมไม่สนดันกระปู๋ที่ชุ่มด้วยน้ำเงี่ยนน้ำเบียร์ และน้ำลายเข้าหีน้องเก๋ดันพรืดทีเดียวมิดยันโคน น้องเก๋แหงนหน้าหลับตาครางซี๊ด บอกว่ากระปู๋ผมเข้าลึกจนชปทุมถันดลูกเธอ ผมรวบขาเธอสองข้างไว้แล้วโยกเอวกระเด้าอย่างเร็วแรง เสียงดังปั๊บๆๆๆๆ แข่งกับเสียงหนอกไอ้อู๊ดที่กระทบกับก้นน้องไก่ตอนนี้ไม่รู้เสียงใครเป็นเสียงใคร ต่างคนต่างครางแข่งกันเสียงดังลั่นห้อง ผมยอมรับว่ารสชาติการเย็ดหีใหม่ๆ นี่มันทั้งเสียวทั้งแซบดีจริงๆ แต่เพราะวันนั้นได้เบียร์เข้าไปเยอะเลยค่อนข้างจะอึดน่าดู ไอ้อู๊ดจับน้องไก่ให้มายืนกอดคอผม ทุกครั้งที่มันกระเด้าน้องไก่ ปทุมถันใหญ่ๆ ของน้องไก่ก็จะมาฟาดโดนหน้าผมตลอด ผมทนไม่ไหวเลยหันไปคว้ามาอมซะให้หายมันเขี้ยว บางทีผมกัดปทุมถันจนน้องไก่ร้องโอ้ย อีกมือผมก็เลื่อนลงไปจับหีน้องไก่ที่กระปู๋ไอ้อู๊ดกำลังผลุบเข้าผลุบออก ไม่รู้ว่าน้ำเงี่ยนของน้องไก่หรือของไอ้อู๊ดเลอะเต็มมือผมเลย ผมเลยละเลงขยี้ใส่หีน้องเก๋อย่างมัปทุมถันือไอ้อู๊ดสะกิดผมเป็นทำนองว่าเปลี่ยนคู่กัน แล้วผมกับมันก็จัดแจงท่าให้สองสาวนอนหงายบนเตียงเดียวข้างๆ กัน ผมกับไอ้อู๊ดยืปทุมถันองร่องรอยที่ผมกับมันเพิ่งจัดการไป หีสองสาวอ้าเป็นรูเลยหีน้องไก่นั้นแคมยื่นดำเยอะกว่าของน้องเก่ ไม่รอช้าผมขยับเข้าแทรกตรงกลางตัวน้องไก่ทันที พอจัดกระปู๋ได้ที่ก็กดพรืดเดียวมิดเหมือนกัน ส่วนไอ้อู๊ดก็เข้าแทนที่ผมกับน้องเก๋ เราทั้งคู่เหมือนจะแข่งกันเด้าสาวๆ เสียงเด้า เสียงหนอกกระทบหนอก เสียงครางดังลั่นห้อง แล้วผมก็เปลี่ยนท่าให้น้องไก่ขึ้นขย่มผมบ้าง ลีลาเธอในการขย่มไม่ธรรมดาจริงๆ ทำเอาผมเสียวแทบน้ำแตกแต่ผมพยายามกลั้นเอาไว้ไอ้อู๊ดเปลี่ยนไปเล่นท่าหมา แล้วให้น้องเก๋เท้าแขนคร่อมตัวผม ปทุมถันเธอจึงแกว่งไปแกว่งมาต่อหน้าผม ผมเอามือบีบเค้นปทุมถันน้องเก๋อย่างมัปทุมถันือ ไอ้อู๊ดก็ก้มหน้าไปอมปทุมถันน้องไก่ คืนนั้นผมยอมรับว่าเป็นประสบการณ์ที่ผมเสาะหามานาน มันทั้งมันทั้งเสียวอย่างที่สุด ทั้งผมทั้งไอ้อู๊ดผลัดกันเย็ดหีสองสาวกว่าจะน้ำแตกได้ก็เป็นชั่วโมงๆ ก่อนน้ำแรกผมจะแตกผมเปลี่ยปทุมถันาเย็ดหีน้องเก๋อีกครั้ง พอผมเด้าจนใกล้จะแตกผมก็กดท่อนกระปู๋ให้เข้าลึกที่สุด แล้วปล่อยน้ำกระปู๋ข้างในหีน้องเก๋เลย เธอตกใจที่ผมปล่อยข้างในพยายามจะผลักผมออก แต่ผมฝืนเอาไว้จนเธอเห็นว่าไหนๆ ก็ไหนๆ แล้วเธอเลยนอนให้ผมแช่ไว้อย่างนั้นก่อน ส่วนไอ้อู๊ดมันชักออกมาแล้วแตกใส่ก้นน้องไก่แทนพอผมกับไอ้อู๊ดล้มตัวลงนอนด้วยความ เหนื่อย น้องไก่ก็ฟุบหน้าลงบนเตียงเหมือนกัน แต่น้องเก๋รีบวิ่งเข้าห้องน้ำไปล้างทันที ผมเดินตามไปเห็นเธอกำลังฉีดน้ำเข้าในร่องหีล้างเอาน้ำผมออกมา พอเธอเห็นผมยืนดูอยู่เธอก็ต่อว่าผมใหญ่เลยที่ปล่อยใส่ข้างในเธอ ผมบอกเธอว่าไม่ต้องห่วงถ้ามีปัญหาเดี๋ยวผมจะรับผิดชอบเธอเอง เพราะลึกๆ ผมก็ชักจะติดใจรสหีเธอขึ้ปทุมถันาแล้วสิ ผมล้างเนื้อตัวผม และล้างตัวให้น้องเก๋ ซักพักไอ้อู๊ดกับน้องไก่ก็กอดกันเข้ามาล้างตัวเหมือนกัน พวกเราทั้ง 4 คนต่างล้างให้กัน และกันในห้องน้ำ จนเกิดอารมณ์ขึ้ปทุมถันาอีก คราวนี้ไอ้อู๊ดเปลี่ยปทุมถันาอมเลียน้องเก๋แทน ส่วนผมอมคลึงปทุมถันน้องไก่ปทุมถันน้องไก่มันใหญ่ๆ ยุ่นเหลวๆ มือดี ส่วปทุมถันือผมก็แหย่แยงหีน้องไก่ไปด้วย จนเห็นว่าน้ำเธอเริ่มออกมาแล้ว ผมจับน้องไก่ยืนพิงกำแพงห้องน้ำ แล้วแอ่นหีขึ้นพอจ่อกระปู๋ได้ที่ก็กดพรืดเข้าไป ไอ้อู๊ดเองก็เล่นท่าเดียวกับผม ตอนนี้มันจับน้องเก๋ให้ขยับมายืนข้างๆ ผมกับน้องไก่แล้ว ยกนี้ผมเริ่มจะสร่างๆ เมาบ้างแล้วมันจึงเอาได้ไม่ค่อยทน แต่ก็ยังสลับคู่กันอยู่ แต่ยกนี้ผมตั้งใจจะแตกกับน้องไก่ พวกเราเปลี่ยนจากเย็ดกันในห้องน้ำ มาเย็ดกันบนเตียงอีกครั้ง หลังจากสลับเย็ดระหว่างน้องเก๋กับน้องไก่ในยกนี้ ผมสังเกตว่าน้องเก๋เธอจะคอยสังเกตอาการของผมอยู่ตลอด เวลาที่ผมจับคู่เย็ดกับเธอคงกลัวว่าผมจะปล่อยใส่ข้างในเธออีกแน่ๆแต่ผมก็สลับกับมาเย็ดน้องไก่อีกครั้งในท่าหมา ท่านี้เวลาผมเด้าทีก้นน้องไก่กระเพื่อมพึบๆ ตลอด จนผมต้องเอามือตีก้นเธอไปด้วย ยกนี้ไอ้อู๊ดชิงเสร็จก่อนผม มันชักออกมาแล้วนั่งค่อมหน้าน้องเก๋ บังคับให้เธออ้าปาก แต่น้องเก๋บ่ายเบี่ยงไม่ยอมให้แตกใส่ปาก ถมเอามือขึ้ปทุมถันาปิดหัวกระปู๋ไอ้อู๊ดไว้ แต่ไอ้อู๊ดก็ยังชักว่าวต่อจนน้ำกระปู๋พุ่งออกมาเปรอะเต็มตามหน้าตา ตามผม ตามมือน้องเก๋เต็มไปหมดเธอก็โวยวายอีกว่าไอ้อู๊ดทำเธอเลอะไปหมด ผมเห็นน้องไก่กำลังเผลอ เพราะกำลังมองดูเพื่อนเธอโวยวายอยู่ ผมเลยเอามือทั้งสองข้างรั้งเอวเธอไว้ ล้วเร่งกระเด้าเร็วๆ อีก 4-5 ทีเหมือนน้องไก่จะรู้ตัว เธอหัปทุมถันาถามว่าผมจะเสร็จแล้วเหรอ แต่ผมไม่ยอมตอบกลับเร่งเด้าต่อ น้องไก่พยายามแกะมือผมออกจากสะโพก และร้องบอกผมว่าอย่าแตกในๆๆ แต่ผมรั้งสะโพกเธอเข้าหาผมแน่น จนการเด้าครั้งสุดท้ายผมก็กดเอวอัดกับสะโพกเธอแน่น แล้วปล่อยน้ำกระปู๋ผมเข้าข้างในเธอจนหยดสุดท้าย แล้วผมก็ล้มตัวลงนอนข้างๆ ไอ้อู๊ดเพื่อนผม คืนนี้มันสุดยอดจริงๆ สำหรับผมที่ได้เย็ดสาวพร้อมกันถึง 2 คน ได้สวิงตามที่เคยคิดอยากลองมานาน แถมยังได้ปล่อยน้ำใส่ข้างในทั้ง 2 สาวอีกด้วย น้องเก๋กับน้องไก่พากันเข้าไปล้างตัวในห้องน้ำ ออกมาน้องเก๋ก็ทวงค่าตัวพวกเธอ ผมบอกว่าเพิ่งเสร็จยังเหนื่อยอยู่ให้นอนพักกันก่อน แล้วตอนเช้าจะไปส่งและจะจ่ายให้เป็นไงครับประสบการณ์สวิงครั้งแรกของผม แม้จะไม่ได้สวิงกับคู่ หรือหญิงเดี่ยวแต่ยังไงก็เป็นการสวิงเหมือนกันนั่นแหละ หรือคุณๆ ว่ายังไง ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสผมจะมาเล่าเหตุการณ์สวิงครั้งที่ 2 ให้ฟัง ผมกับไอ้อู๊ดแอบเย็ดเมียเพื่อปทุมถันัน เมียเพื่อปทุมถันันก็ดันเป็นใจด้วย เหตุการณ์เพิ่งเกิดขึ้นเมื่อต้นปี 52 นี่เอง เพราะเมียเพื่อปทุมถันันอยากมีลูก แต่เพื่อปทุมถันันเย็ดทีไรก็ไม่ติดซักที เอาไว้ถ้ามีโอกาสจะมาเล่าให้ฟังน่ะ                                     เกย์ไบเย็ดสามี เสียวกันต่อกับ อ่านเรื่องเสียว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21