ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปโป็รอยสัก หนูให้พ่อเย็ดผิดด้วยหรือ หนังอาร์ฝรั่งฟรี[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 229 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เสียวกันต่อกับ
ประสบการณ์เสียว
รูปโป็รอยสัก ผมชื่อนพเป็นนักศึกษาของมหาลัยที่มีชื่อเสียงแห่งนึงครับ ผมได้คบกับน้องใหม่ต่างคณะคนหนึ่ง เธอชื่อนัทครับ นัทเป็นคนสวยมากๆครับ น่ารัก ผิวขาวจั้วะ หน้าตาดี เรียบร้อย อ่อนหวาน เป็นที่ชื่นชอบของเพื่อนๆ โดยเฉพาะพวกเพื่อนชายแล้วที่ชอบกัปทุมถันากๆคงเป็นหุ่นของเธอ มันช่างยั่วน้ำลายเสียเหลือเกิน นัทจัดว่าเป็นคนเด่นดังของมหาลัยเราเลยก็ว่าได้ความเป็นเด็กเรียบร้อยที่น่า ฟัดของเธอทำให้กลายเป็นที่ท้าทายของพวกเพื่อนผู้ชายรวมทั้งรุ่นพี่ๆ แต่พวกที่หวังเย็ดเธอต้องกินแห้วไปทุกราย มีผมเท่านั้นที่เธอชอบพอคบหาด้วย โอกาสเย็ดจึงตกเป็นของผม คืนนึงโอกาสก็มาถึงครับ ช่วงนั้นประมาณสามทุ่มกว่าๆ หลังจากผมพาเธอไปทานข้าวแล้ว ก็วางแผนชวนเธอไปนั่งรถเล่น ฝนตกพรำๆเพราะเป็นช่วงเทใช้ปาก 1 ก่อนสอบมิดเทใช้ปากซึ่งเป็นช่วงฤดูฝน ผมขับวนไปๆมาๆใปทุมถันหาลัยครับ นัทยังอยู่ในชุดนักศึกษาเสื้อฟิตตัว กับกระโปรงสั้นเหนือเข่า เมื่อนั่งในรถมันก็ยิ่งสั้นขึ้ปทุมถันาอีกครับ เรียวขาขาวๆที่โผล่พ้นชายกระโปรงมานั้น มันเชิญชวนให้เลียเสียเหลือเกินผมต้องเย็ดเธอให้ได้ ตาผมก็มองหาที่เปลี่ยวๆ สุดท้ายผมก็ตัดสินใจเลี้ยวเข้าที่จอดรถของคณะวิทยาศาสตร์ เพราะมันเปลี่ยวสุดๆ สักสิบนาทีจะมีรถผ่าปทุมถันาสักคันครับ นัทถามว่าจอดทำไม ผมบอกว่าฝนตกหนักมองไม่เห็นทาง(ซึ่งตอนนั้นฝปทุมถันันก็เทลงมาเหมือนรู้ใจ)ผมชวน เธอคุยในรถเรื่องสัพเพเหระ เธอก็คุยอย่างสนุกครับตามประสานิสัยเธอ แต่ใจผมนั้นจริงๆแล้วคิดถึงแต่เรียวขาที่อยู่ตรงหน้า สักพักผมทนไม่ไหวครับ หน้าด้านขอเธอนอนตัก นัททำหน้าเขินๆแต่ก็ยใช้ปากครับ ผมไม่นอนอย่างเดียวเอาหัวถูกระโปรงเธอบ้าง เธอเอามือลูบหัวผม รักษาทีท่าไว้ตามประสาเด็กเรียบร้อย แต่ผมได้กลิ่นจากหอยเธอครับ แสดงว่าเธใช้ปากีอารมณ์แล้ว ยิ่งคนไม่เคยพอโดนเข้าหน่อยก็อ่อนได้ง่ายๆ ไม่แค่นั้นครับ ผมเริ่มล้วงมือเข้าจับหอยเธอ นัทขัดขืนบอกให้นอนตักอย่างเดียวพอ ผมถลกกระโปรงนัทขึ้นโดยไม่ฟังคำขอใดๆ เอาจมูกสูดดมต้นขาที่แสนขาวของเธอ ดมหอยเธอใต้กุงเกงในบ้างหใช้ปากมากครับ กลิ่นสะอาดมาก ตอนนี้มันแฉะๆอยู่ นัทร้องห้ามแต่ผมรู้ว่าใจจริงเธอคงอยากโดนเหมือนกัน ก็น้ำเล่นออกขนาดนั้นแล้วผมใช้เวลาอยู่พอควรกับเรียวขาอันน่าหม่ำ แต่สุดท้ายหลังจากที่เธอเรียกร้องด้วยเสียงคราง อืออือผมเลยต้องเบนความสนใจไปที่หอยเธอ ปล่อยเรียวขาเธอให้ชุ่มน้ำลายผมไว้อย่างนั้นก่อน ผมเอามือแหก กกน ของนัทเอาลิ้นเข้าไปเลียน้ำเหนียวเค็มที่เธอหวงแหนรักษามาตั้ง 18 ปี เธอร้อง อ้า. ตอบรับ ภาพพจน์เด็กเรียบร้อยเสียไปหมดแล้ว ผมเลียให้เธอ กกน มันขวางดีนักผมเลยฉีกตรงเป้าทิ้งเลย ดังแควก!! แต่นัทไม่ได้สนครับ เพราะเธอเอาแต่ครางอยู่ที่เบาะหน้าอย่างเดียว ผมเลียมันจนหนำใจ แล้วเปลี่ยนเป้าหมายไปจัดการหน้าอกเธอ ความจริงอยากเย็ดแล้วแต่ต้องเล่นให้ครบสูตร ไหนๆก็เปิดซิงต้องให้นัทประทับใจ ผมแกะกระดุมนัทออก ถลกเสื้อยกทรงลายลูกไม้สีขาวขึ้นไป แล้วผมก็ลงลิ้นกับหัวปทุมถันสีชมพูของเธออย่างไม่ปราณีครับ ปทุมถันนัทไม่โตนักตามประสาวัยรุ่น แต่ก็พอบีบให้นิ่มมือได้ นัททั้งร้องทั้งดิ้น อา. อา. เป็นเสียงที่ผมได้ยินจากเธออยู่ตลอดเวลา หลังจากละเลงจนหัวปทุมถันเธอชุ่มทั้งสองข้างแล้ว ผมก็ลากเธอข้ามไปเบาะหลังถอดชุดนักศึกษาปี 1 ของเธอออกอย่างเร่งรีบร้อนแล้วก็เปลื้องชุดนักศึกษาของผมออกเช่นกัน ผมเหลือแต่เสื้อ แต่นัทเปลือยเปล่าแม้นัทจะเป็นคนหน้าอกเล็ก(ประมาณ 32) แต่จุดเด่นที่สุดของเธอที่พวกผู้ชายฝันถึงคือตูดครับ ตูดเธอขาว มีน้ำมีนวล ขนาดมันประมาณ 35 ครึ่งได้ ผมให้นัทนอนหงายบนเบาะหลัง ขาเธอชี้ฟ้า ข้างนึงพาดกับพนักเบาะหลัง ข้างนึงพาดกับพนักเบาะหน้า ผมเอาน้องชายจ่อที่หอยนัท กรีดมันไปมาที่ร่องขาวอวบอันเยิ้มด้วยน้ำเธอและน้ำลายผม เธอครางอา อา.เสียงหลง ผมยัดพรวดตอนเธอเผลอ เข้าครึ่งลำครับเพราะติดที่ความฟิต นัทร้อง ว้าย!!! ทำหน้าเหยเก ผมรีบดันต่อจปทุมถันิด เธอสะดุ้งแอ่นอกขึ้น ปากอ้าเหมือนจะร้องแต่ร้องไม่ออก ความฟิตประกอบกับความมีชื่อด้านความเรียบร้อยของเธอทำให้ผมมั่นใจเต็มที่ว่า นี่คือการเปิดซิง ผมจับขาเธอที่ชี้ฟ้าไว้ ใช้ปากกัดข้อเท้าเธอ ส่วนท่อนล่างก็เริ่มขยับซอย ซอยช้าๆ แต่มิดทุกครั้ง นัทนอนหลับตาปี๋ ปากก็ อา อา อ้า อ้าาา ไปเรื่อย ผมเริ่มเร็วขึ้นกระแทกแรงเต็มพิกัด หัวหน่าวเรากระทบกับดังพับๆ นัทร้องดังขึ้น ดังมากๆจนผมหรือใครๆ ถ้าไม่ได้เห็นเธอร้องตอนนี้จะไม่เชื่อเลยว่า ผู้หญิงสาวสวย เด่นดัง ท่าทางเรียบร้อย จะมีความต้องการมากขนาดนั้น นัทร้องดังแต่แข่งกับเสียงฝนตกหนัก ด้านนอกไม่ได้ครับ ยิ่งรถปิดกระจกหมดเสียงก็ยากที่จะลอดออกไปได้ ผมมันส์มาก ซอยเต็มที่ ผมงี้สะใจหัวเราะร่าเลย นัทก็ไม่สนอะไรร้องอย่างเดียว ใช้เวลานานเหมือนกันครับ เธอก็ถึงวิมาน ตอนสำคัญนั้นเธอร้อง อ้าาาาาาา มือจิกเสือ้ผมจนจะขาดอยู่แล้ว หลับตาปี๋ แล้วหอยเธอก็ตอดน้องชายผม ตอนตอดยิ่งฟิตกว่าตอนเล่นอีกครับ ผมให้เธอตอด ตุบๆๆ ไปสักนาทีเธอก็แน่นิ่งไป ผมไม่พอแค่นั้นครับ ผมซอยเปล่าต่อทั้งที่นัทแน่นิ่งไปแล้วจนผมเสร็จ เรื่องอะไรจะให้นัทเสร็จคนเดียวล่ะครับ ผมชักน้องชายมาจ่อพ่นใส่หน้านัท แต่นัทตอนนี้ไม่รู้เรื่องอะไรแล้ว คงหลับไป มีสีแดงจางๆกับน้ำขาวๆของนัทติดที่น้องชายผม เล่นในรถร้อปทุมถันากสักพักผมเลยปลุกเธอ ให้ลุก ใส่เสื้อผ้า แล้วก็พาขับรถออกไป ทิ้ง กกน ของนัทไว้ที่จอดรถคณะวิดยา เป็นที่ระลึก ใครโชคดีเก็บได้ก็ได้ดมหอยคนดังของมหาลัย ผมขับรถพาเธใช้ปากาส่งที่หอหญิงของมหาวิทยาลัยครับ เธอไม่ได้พูดอะไรมาก คงแฮงค์อยู่ ก็โดนลากไปเปิดซิงในรถนี่ครับ ไม่แฮงค์ก็ประหลาดแล้วทุกวันนี้เราก็ยังเล่นกันอยู่ คนดังของมหาลัยแบบนี้มันต้องฟันแล้วฟันอีกครับไม่ใช่ฟันแล้วทิ้ง ส่วนไอ้พวกเพื่อนๆขี้อิจฉาของผมมันก็รอต่อคิว รอผมล้างสต็อกกันยกโต แต่คงไม่ได้หรอกครับเพราะ หลังจากเรียนจบผมกะปั๊มเธอให้ท้องแล้วจับแต่งซะเลย ของดีๆใครจะทิ้ง แล้วเธอก็เก่งขึ้นเร็วมากเลยด้วย   สวัสดีครับ ผมกับแฟนก็ชอบสวิงกิ้งมานาน ตั้งแต่ ไทยเพลย์บอย นวลนาง ตอนนี้ผมอายุ 45 แฟน 35 ชื่อนุช อ่านของคนอื่ปทุมถันากแล้ว ว่าจะเอาเรื่องตัวเองมาเล่าให้ฟังก็ไม่ว่างซะที จนแฟนบังคับ เพราะนุชก็ชอบอ่านแนวนี้ด้วย เลยยากรู้ว่ามีคปทุมถันาอ่านเรื่องของเรารึเปล่า เลยจะเล่าครั้งแรกที่สวิงกัน เมื่อก่อนที่ผมอยู่กับเมียคนแรก นุชเป็นลูกจ้าง เมียจับได้ว่าผมเอากับนุชเลยเลิกกัน แล้วผมก็เอานุชเป็นเมียจนถึงวันนี้มีลูกด้วยกัน 2 คน ผมเป็นคนอิสานขายของตามงานวัด เปิดท้าย ไปทุกจังหวัดทางอิสาน ครั้งแรกที่สวิงผมก็ไม่ตั้งใจหรอกนุชด้วย แต่เคยคุยกัปทุมถันาก่อนแล้วนุชจะตามใจผมทุกอย่าง แล้ววันนั้นก็มาถึงเป็นช่วงหน้าฝนไม่ได้ไปขายของ เลยกลับมาบ้าน พอดีเพื่อนเก่าที่เคยกินเที่ยวด้วยกัปทุมถันันกลับมาจาก กทม ชื่อแขกมันก็คนอิสานแระครับแต่หน้าตามันคล้ายแขกแถมครวยโตอีก มัปทุมถันาหาผมที่บ้านชวนผมกินเหล้าตามเคยล่ะครับมันซื้อเหล้ามา เข้ามาในบ้านก็กินไปซักพักมันก็ถามหาเมียผมเมียคนเก่า ผมก็บอกมันเลิกไปนานแล้ว ผมก็บอกมันโสดเว้ยวันนี้กินเต็มที่ ก็กินกันเริ่มมึนๆนุชก็กลับจากซื้อของใช้ในบ้านเข้ามาไอ้แขกมันถามว่าใคร ผมชอบพูดเล่นเวลามีคนถามว่านุชเป็นไร ผมจะบอกว่าเป็นลูกจ้าง ก็เช่นเคยผมก็บอกไอ้แขกว่าลูกจ้าง มันก็ไม่ได้สนใจเท่าไร ตอนนั้นนุชก็ไม่สวยหรอกครับ อายุเพิ่ง 19 ยังแต่งตัวไม่เป็น ผมกับไอ้แขกเริ่มเมาได้ที่ก็เช่นเคยครับมับชอบชวนผมไปเที่ยวสาวขายบริการ ตอนนั้นไม่รู้อะไรทำให้ผมคิดขึ้ปทุมถันาทันทีอยากเห็นนุชโดนเย็ด ผมเลยบอกมันว่าเอาลูกจ้างกูป่ะฟรี มึงเอาเงินไปซื้อเหล้ามากินต่อดีกว่า มันเลยถามผมว่าเอาได้แน่นะกูจะได้ไปซื้อเหล้า ผมบอกชัวร์มันเลยถามผมว่ามึงเย็ดแล้วดิแบบนี้ 555+กูเย็ดทุกวันแระ ไอ้แขกเลยไปซื้อเหล้า ผมก็เดินไปปลุกนุชที่หลับอยู่ในห้อง นุชคงคิดว่าผมจะเอา บอกผมว่าเหนื่อยพี่วันหน้านะ ผมก็เลยบอกว่าพี่อยากให้แขกเอานุชพี่อยากดู เท่านั้นแระนุชตื่นเลยครับไม่ยใช้ปากท่าเดียวจนผมโมโหยังตกลงกันไม่ได้ ไอ้แขกก็มาเพราะร้านค้าอยู่ใกล้บ้าน ผมเลยเดินออกมาจากห้องนั่งกินเหล้าต่อได้ซักพัก ไอ้แขกเมาได้ที่ถามผมเด็กมึงเอาได้ยังว่ะ ผมเลยบอกได้เลยกูบอกมันแล้ว แต่ทั้งๆที่นุชยังไม่รับปากเลย แล้วไอ้แขกก็เดินเข้าไปในห้อง ตอนนั้นผมเมามากคิดไรไม่ออก มาได้สติอีกที่ได้ยินเสียง ปั๊บ ๆๆ ปนเสียงครางผู้หญิง ไอ้แขกกำลังเย็ดนุช ผมก็นั่งกินเหล้าต่อคิดโน่นคิดนี้ หลายอย่าง กลัวนุชโกธร พักโตไอ้แขกออกมา มีแต่กุงเกงขาสั้นไม่ใส่เสื้อ เหงื่อท่วมตัวเลย มันยกเหล้าซดให้หายคอแห้ง แล้วพูดว่าเด็กมึงเย็ดมันว่ะแม่งฟิดดีกูพักแป็บว่ะเดี่ยวเอาอีก มันเลยบอกผมเอาป่ะถ้าไม่เอากูเบิ้ลนะเว้ย ผมเลยเข้าห้องไปหานุชล็อคห้องเส็ด มองไปที่เตียงนุชนอนคว่ำไม่ใส่ไรเลยหันหลังมาทางผม ผมเลยค่อยๆเดินไปสกิดที่ไหล่นุช นุชหัปทุมถันาพอรู้ว่าเป็นผมผวากอดผมเลยพร้ใช้ปากกับร้องไห้คำแรกที่พูดถามผมว่ารักนุชไหมผมก็บอกว่ารัก รักมาก คุยปลอบอยู่พักโต นุชก็ตามใจผมทุกอย่าง เรื่องคืนนี้ให้แล้วแต่ผม แล้วไอ้แขกก็เคาะห้องเรียกผมเส้ดยังว่ะนานจัง แต่ผมยังไม่ได้ทำไรเลย ก็เลยบอกนุชพี่อยากดู ไอ้แขกเข้ามาอีกพี่เข้ามาดูน่ะ นุชพยักหน้าผมเลยหใช้ปากหน้าผากนุชทีแล้วเดินออกมา แล้วไอ้แขกก็เดินสวนผมเข้าไป ผมก็มานั่งยกเหล้ากินต่ออย่างสบายใจ โล่งอก เริ่มมีอารมอย่างบอกไม่ถูก เสียงไอ้แขกกะแทกปิ๊นุชเสียงดังชัดเจปทุมถันากปนกับเสียงครางของนุชร้องดังเต็มที่ทำให้ผมรู้ว่านุชมีอารมด้วยแน่ ผมเลยเดินถือแก้วเหล้าเข้าไปในห้อง มองไปที่เตียงไอ้แขกกำลังกะแทกปิ๊นุชแบบไม่ยั้งเลยครับ อ๋อลืมบอกไปไอ้แขกมันครวยโตกว่าผมเยอะด้วย นุชก็เด้งแบบไม่กลัวแรงกะแทกเลย ยืนดูสักพักไอ้แขกก็หัปทุมถันาทางผม เห้นผมมีแก้วเหล้า เอาเหล้ามาหน่อยว่ะคอแห้งไอ้แขกหยุดกะเดารับก้าเหล้ากะดกด้วยความกะหายคอแห้ง แต่นุชครับยังร่อนเอวไม่ยใช้ปากหยุดครางไปด้วย ทำให้ผมครวยแข็.งมีอารมมากอย่างบอกไม่ถูก ไอ้แขกส่งแก้วให้ผมแล้วพูดอีกว่า ก่อนกลับ กทมกูขอเอาอีนี่อีกน่ะแม่งสู้ครวยกูดีว่ะ แล้วคืนนั้นผมกับไอ้แขกก็ผลัดกันเย็ดนุชจนยันเช้ารวมๆแล้ว 10 กว่าที น้ำเลอะที่นอนหมดเลยครับรูปิ๊นุชเป็นฟองขาวๆเต็มไปหมดเลย เพราะไอ้แขกมันไม่ยใช้ปากใส่ปอก นุชบอกให้มันใส่มันก็ไม่ยใช้ปากใส่ มันบอกมึงไม่ใช่สาวขายบริการไม่ต้องใส่มันก็จับนุชเสียบสดเลย หลังจากไอ้แขกกลับผมก็ปิดบ้านที่มานอนเตียงมารู้อีกบ่ายสอง แต่นุชยังไม่ตื่นผมก็เลยไม่ปลุกคงเพลียโดนจัดหนักเมื่อคืน จนตกเย็นไม่ตื่นผมเลยไปดูในห้อง นุชไม่สบายครับเป็นไข้ไปหลายวันเลยครับ หลังจากวันนั้นผมรักเมียมากทำทุกอย่างให้ตามใจทุกอย่างไปไหนผมจะบอกว่าเมียไม่เรียกว่าลูกจ้างอีกเลย คืนนั้นทำให้เราทั้งคู่เข้าใจกัปทุมถันากยิ่งขึ้น แล้วก็สวิงก้มาเรื่อยๆ   หนังอาร์ฝรั่งฟรี มานี่เลย หนังการ์ตูนโป๊

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21