ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวช่วยตัวเองน้ำพุ่ง หนังไทยปาร์ตี้สวาท เด็ดจิงๆ ดูคลิปครูสาวญี่ปุ่นนัดแฟเต้านมาเอากัน[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 191 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เยี่ยมเลยลิงค์นี้ อ่านการ์ตูนโป๊ สาวช่วยตัวเองน้ำพุ่ง เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับตัวผมเองหลังจากได้แต่งงานกับแม่ม่ายลูกติด 2  คน ลูกสาวคนหนึ่งอายุ 17 ปีชื่อชมพู่ อีกคนนึงอายุ 15 ปีชื่อส้ม เราอยู่ด้วยกัน 4   คนพ่อแม่ลูกมาโดยเป็นสุขทุกอย่าง  แต่เหตุการณ์ไม่น่าที่จะเกิดขึ้นกับผมก็เริ่มขึ้นเมื่อ 2 อาทิตย์กว่าๆนี้เองหลังจากที่เราทั้ง 4 คนกลับไปบ้านที่ จ.กาญจนบุรี อ.ท่าม่วง แล้ววันนั้นผมเหนื่อยจากการเดินทางมากกว่าจะถึงบ้านก็เย็เต้านมากแล้วภรรยาผมขอไปหาพี่สาวเขาที่อ.แหลมทองโดยนำลูกส้มไปด้วย ผมเลยไม่ขอไปด้วย กลายเป็นว่า ผมเลยอยู่กับชมพู่ลูกเลี้ยงลำพัง  2 ต่อ  2  ผมได้ถามชมพู่ว่าทำไมไม่ไปชมพู่บอกว่าขี้เกียจไปแล้วบอกว่าแม่บอกไว้ว่าจะค้างบ้านพี่สาวเลยไม่ต้องรอให้กินข้าว และ นอนได้เลยผมเลยบอกชมพู่ว่าขอเอนหลังซักพักแล้วค่อยไปหาซื้ออะไรมากินกันผมเผลอหลับไป  2  ชม.กว่าๆหลังจากนั้นผมรู้สึกว่ามีใครมาสะกิดอยู่ข้างๆผมๆเลยหรี่ตาดู ก็พบว่าเป็นชมพู่นั่นเองผมเลยแกล้งหลับทำเป็นไม่รู้เรื่อง   เมื่อชมพู่เห็นดังนั้นก็รีบเดินไปล็อคประตูหน้าบ้านและมาล็อคประตูห้องแล้วค่อยๆเดินเข้ามาหาผมชมพู่ค่อยๆถอดเสื้อผ้าตัวเองออกแล้วลงมานั่งใกล้ๆ ผมมือของชมพู่ค่อยๆ    ถอดกุงเกงของผมออกจนไม่เหลือแม้กุงเกงในดูท่าทางชมพู่ตื่นๆและรีบร้อเต้านมากคงกลัวว่าผมจะตื่นเมื่อท่อนล่างผมถูกแก้ออกแล้วหัว**ผมจึงได้พงาดออกมาตรงหน้าชมพู่เธอค่อยๆลูบมันจนกระทั่งมันแข็งตัวซึ่งครวยของผมมีขนาด7คูณ8 นิ้วชมพู่ค่อยๆใช้ลิ้นเลียที่ตรงปลายหัวครวยของผมก่อนที่จะรูดมันเข้าปากจนหายไปทั้งอันแล้วเธอค่อยๆรูดขึ้นลงช้าๆมาถึงตอนนี้ผมทนไม่ไหวและไม่สนอะไรแล้วผมจึงลืมตาขึ้นกดหัวชมพู่ลงไปเบาๆซึ่งตอนนั้นชมพู่รู้สึกตกใจมากที่ว่าผมไม่ได้หลับอย่างที่คิดผมไม่พูดพร่ำทำเพลงแล้วรีบเล่น  ท่า69กลับหัวกลับหางตัวเองมาเลียจิ่มของชมพู่ซึ่งชมู่เองก็ได้โม๊กและเลียหัวครวยของผมอยู่ด้วยเรามีความสุขมากชมพู่นั้นดูเหมือนว่าจะทนลิ้นผมไม่ไหวได้เกร็งกระตุกถี่ๆ 2-3 ครั้งแล้วคายหัวครวยผมออกปากก็ร้องว่าโอ้ว...พ่อจ๋าหนูไม่ไหวแล้ว...โอ้ว...กรี้ด...    โอ้วแล้วร่างกายชมพู่ก็เกร็งสุดๆมือของชมพู่ได้จิกหน้าผมลงไปที่หีของเธอสุดแรงแล้วหยาดน้ำรักของชมพู่ก็ได้ทะลักออกมาผมหาได้หยุดไม่ผมยังคงเลียปิ๊   ชมพุ่ต่อไปจนชมพู่ได้ผลักตัวผมออกบอกว่าเสียวใจจะขาดอยุ่แล้วผมเลยไม่รอช้ารีบดันร่างชมพู่ลงแล้วเอาครวยขนาด7คูณ 8ใส่เข้าไปทันทีชมพู่ร้องให้ร้องเสียงหลงว่าโอ้ยเจ็บๆ...พ่อหนูเจ็บ...เอาออกก่อนโอ้ย...ผมจึงค่อยๆจูบปากชมพู่และเลียหัวเต้านมชมพู่จนกระทั่งปิ๊ของ ชมพู่เริ่มมีน้ำเยิ้มอีกครั้งผมจึงค่อยๆสอดครวยเข้าไปคราวนี้ได้ผลเกินคาดปิ๊ของชมพู่ตอดรัดครวยผมแน่นผมจึงค่อยๆซอยเข้าๆออกๆช้าๆชมพู่ซู๊ดปากบอกผมว่าผัวจ๋า..พ่อจ๋า....เร็วๆหน่อยหนูทนไม่ไหวแล้ว...พ่อจ๋า..ผัวจ๋าผมจึงเร่งซอยสุดแรงชมพู่ครางเบาๆ...โอ้ว..โอ้วๆๆ..พ่อจ๋า...มันส์จริงๆ....เร้วๆหน่อยจ๊ะพ่อจ๋า...ผัวจ๋า...พู่จะถึงแล้วโอ้วว์... ผมจึงเร่งซอยสุดแรงจนในที่สุดขมพู่ทนไม่ไหวบอกผมว่าพ่อจ๋า....ผัวจ๋า...เมียทนไม่ไหวแล้วจะถึงแล้ว...โอ้วว์แรงๆ ..โอ้วว์ผัวจ๋าเมียถึงแล้ว....โอ้วๆๆๆ....โอ้วว์ว่าแล้วชมพู่ก็ร่างเกร็รงกระตุกอีกครั้งเล็บมือจิกหลังผมภายในปิ๊ขมพู่ตอด  รัดครวยผมแน่นผมไม่รอช้ารีบซอยและพ่นน้ำเงี่ยนใส่ในปิ๊ชมพู่ทันทีปิ๊ของชมพู่ยังคงตอดแน่นเร็วและถี่ผมและชมพู่มีความสุขมากหลังจากเย็ดกันเสร็จผมจึงถามชมพู่ว่าทำไมถึงทำอย่างนี้ชมพู่บอกว่าชอบผมมานานแล้วและเคยแอบดูเวลาผมกับแม่เธอเอากันเป็นประจำ และ  เธอยังบอกผมว่าเธอไม่ต้องการจะมีแฟนหรือแต่งงานทั้งนั้นเธอต้องการอยู่กับผมซึ่งผมได้กอดเธอแน่นและจูบเบาๆแล้วเราก็ไปล้างตัวในห้องน้ำคืนนั้นเราได้เย็ดกันต่อจนเช้าผมได้สอนชมพู่อีกหลายท่าซึ่งแต่ล่ะท่าผมไม่เคยทำกับแม่ของเธอเลยหลังจากนั้นจนทุกวันนี้เรายังหาโอกาสเย็ดกันเรื่อยมาครับ☆┌─┐ ─┐☆ │▒│ /▒/ │▒│/▒/ │▒ /▒/─┬─┐ │▒│▒|▒│▒│ Thank You !┌┴─┴─┐-┘─┘│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You└┐▒▒▒▒▒▒┌┘ └┐▒▒▒▒┌┘ \____/                   ช.........ชอบมากๆๆเด็กๆๆๆๆ  สวัสดีครับ ผมมีเรื่องเสียวที่เป็นประสบการณ์ของผมบนรถทัวร์มาให้เพื่อนๆได้อ่านกัน เรื่องเกิดขึ้นเมื่อ 4 ปีที่แล้ว ผมเป็นคนสงขลาเพิ่งจะเรียนจบใหม่ๆ จะเข้ามาสอบเข้าทำงานในหน่วยราชการแห่ง หนึ่ง ได้เดินทางโดยรถทัวร์จากสงขลาถึง กทม.แถวหลังสุดด้านขวา(ด้านซ้ายเป็นห้องน้ำไม่มีคนนั่ง)รถจะออกจากสงขาลเวลา 15.30 น.เกือบได้เวลารถออกแล้วคนที่นั่งข้างๆผมยังไม่มาผมนึกในใจว่าจะ ได้นอนให้สบายหน่อย แต่รถกำลังจะออกมาผู้หญิงคนนึงน่ารักมาก และก้หุ่นดีมากเลยขึ้เต้านมา ตอนแรกๆก็ไม่นึกว่าจะมานั่งข้างผมหลอก แต่เค้าก้เข้ามานั่งเราก็ยังไม่ได้คุยกัยจนรถไปจอดทานข้าวที่นครศรีธรรมราช เราได้นั่งโต๊ะเดียวกันพอทานเสร็จก็ขึ้นรถมาก่อน ผมนั้งข้างนอกเธอนั่งข้างใน เธอเดิเต้านมาแล้วยิ้มให้ผมผมก้ยิ้มตอบ แล้วเธอก็ถามว่าไปกรุงเทพทำอะไรเหรอ ผมก็ตอบว่าไปสอบแล้วเราก็คุยกันถูกคโม๊กากเลยเธอชื่โม๊กน บ้านอยู่แถวๆนนทบุรีเราคุยกันจนรถทัวร์ดับไฟมนก็ชวนผมคุยต่อแล้วมนก็หลับผมก็หลับไปมารู้สึกอีกที่ตอเต้านมเต้านมานอนซบไหล่ผม ผมก็ตื่เต้านมาแล้วก้หันไปมองมนแล้วคิดมิดีมิร้ายกับมน ผมเริ่มจับมืโม๊กนเธอก้ไม่ว่าอะไร พอผมไปจูบเธอก็อ่าปากให้ผมเอาลิ้นเข้าไป ผมตื่นเต้เต้านมากเลยเราจูบกันอยฅู่นาน มือผมก้อยู่ไม่สุขสิครับทั่งล้วงทั้งขยำจะมนครางออกมา แล้วมนก็เอามืโม๊กาจับของผมแล้วรูดซิบลงงัดมันออกมา มนค่อยๆรูดเข้ารูดออกแล้วโม๊กของผมเข้าในปากเธอ ผมก็พยายามถอดกุงเกงในเธอ(เธอใส่กระโปร่งยาวถึงหัวเข่ามา)มนดุดเก่งมากเลยลีลาการโม๊กผมไม่เคยเจโม๊กาก่อนแล้วมนก็ค่อยๆนั่งลงบนตักผมแล้วเอาของผมเข้าไป มันคับมากเลยแล้วมนก็กระซิบบอกว่าไม่เคยเจอโตๆแบบนี้มาก่อน(มารู้ทีหลังว่าเธอเลิกกับแฟเต้านมาได้ประมาณ 2 ปีแล้วกำลังอยากพอดีเลยแล้วเต้านมก็ขย่มผมก็เอามือไปจับแล้วบี้หัวเต้านมเธอ แล้วเธอก็ขย่มเร็วขึ้นแล้วก็หยุดรู้สึกถึงการตอดภายใน แต่ผมยังไม่เสร็จเธอก็โม๊กให้ผมอีก จนแตกคาปากเธอแล้วก็ดุดกินของผมจนหมดเลย วันนั้นเราเล่นกัน 3 ครั้งจนรถถึงกทม.ก่อนลงผมสังเกตเห็นคนที่นั่งเยื้องๆผมหัเต้านมามองตลอกเลยสงสัยคงรู้ว่าเราทำอะไรกับ พอลงรถมนก้ให้เบอร์โทรฯผมไว้ แล้วเราก้นัดมาเล่นกันอีก มนบอกว่าอึดอัดมากเลยที่ร้องดังไม่ได้แล้วผมก้รู้แล้วว่า เธอร้องคังแค่ไหนโชคดีที่บนรถเธอไม่ร้องแบบนี้   ดูคลิปครูสาวญี่ปุ่นนัดแฟนมาเอากัน เยี่ยมเลยลิงค์นี้ โดจินแปลไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21