ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงกับผู้หญิงเย็ดกัน พยาบาลสาวแสนน่ารัก เจอคนไข้บ้ากามชวนเย็ด www.freedomxxx.com[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 266 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มาดูนี่ดิ ภาพเกย์ ผู้หญิงกับผู้หญิงเย็ดกัน ผมกลับเข้าห้องนอนผมทั้งเหนื่อยและอ่อนเพรียแต่ยังนอนขบคิดผมไม่เข้าใจเลยว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้มันไม่ใช่ความฝันลมๆแล้งๆที่ผมเคยคิดเช้าผมตื่นสายกว่าปกติๆเช้าแม่จะรอคุยกับผมก่อนไปทำงานแต่เช้านี้แม่หลบหน้าออกจากบ้านโดยไม่เจอผมๆไปบ้านปู่แล้วรีบไปเรียนเย็นกลับบ้านพ่อก็กลับมาแล้วเราไปกินข้าวบ้านปู่ผมกับแม่พูดคุยกันเป็นปกติแม่ไม่ทำพิรุษอะไรให้พ่อหรือใครสงสัยผมก็ทำแบบนั้นแต่ใจผมอยากคุยถามแม่เรื่องเมื่อคืนก่อนไม่ใช่ผมไม่ชอบแต่ผมแปลกใจอยากรู้เหตุผลแม่ก็คงรู้ว่าผมอยากถามแต่เราไม่มีโอกาสพูดถามในเมื่อแม่ไม่พูดถึงผมก็เงียบจะดีกว่าปกติพ่อจะไปดูงานต่างจังหวัดหรือไปต่างประเทศประจำสิบวันที่พ่ออยู่บ้านผมกับแม่มีชีวิตและความสัมพันธ์แบบแม่ลูกกันตามปกติจนเมื่อวันที่พ่อไปดูงานต่างจังหวัดผมกลับเข้าบ้านจากบ้านปู่เห็นแม่นั่งที่ห้องนั่งเล่นเหมือนรอผมแต่เมื่อผมเข้าบ้านแม่ก็ลุกหนีขึ้นห้อง ผมรู้สึกแปลกนิดๆแต่พยายามไม่คิดอะไรจากนั้นผมก็อาบน้ำห้องน้ำผมอยู่นอกห้องนอนผมอาบน้ำเสร็จเป็นปกติที่ผมจะเอาแค่ผ้าเช็ดตัวพันเอวเดินกลับเข้าห้องผมเจอแม่มานั่งที่ริมเตียงรอผมในห้องแม่ท่าทางอึกอักส่วนผมตกใจงงแม่สบตาผมแล้วหลบหน้าพูด “ปิดประตูสิแม่คิดว่าแดงอยากมีอะไรคุยกับแม่”แน่นอนผมอยากคุยผมใจสั่นปิดประตูแม่ขยับเป็นการบอกว่าให้ผมนั่งลงข้างแม่ๆเริ่มพูดกุกกักโดยไม่มองผม“มีอะไรก็ว่ามา” ผมรู้สึกประหม่าแต่ก็ถามในสิ่งที่ผมอยากรู้ผมถามแม่อย่างเกกรงๆ “เออคืนก่อนทำไมแม่ทำกับผมอย่างนั้น”แม่พูดโดยก้มหน้าหลบ “แม่ก็คิดแดงคงถามแบบนี้แม่ไม่ได้ทำอะไรแดงเป็นคนทำไม่ใช่เหรอ”แม่พูดเหมือนโยนความผิดให้ผมๆเลยบอก“ถ้าแม่ไม่เริ่มไม่ยดูดผมจะทำได้ไง”แม่สบตาผมๆนิ่งเงียบอยู่ครูดูแม่เหมือนทำใจหัโฟโมสาพูดกับผมด้วยน้ำเสียงอ่อยเศร้า“แม่เสียพ่อไปแล้ว”ผมงงถาม “หมายความว่าไง” แม่อึดใจบอก “เหตุการณ์คืนนั้นเมื่อหลายเดือนก่อนพ่อได้รับการกระทบกระเทือนทางประสาทอย่างแรงจนทุกวันนี้พ่อสุญเสียสมรรถภาพ”ผมอึ่งคิดก็ดูว่าพ่อแข็งแรงดีผมเลยว่า “เป็นไปได้ไงพ่อยังดูแข็งแรง”แม่พยักหน้าว่า “ทุกอย่างดีๆที่ไม่ตายแต่ไอ้นั้นเออตายกลายเป็โฟโมสะเขือเผากู่ไม่ขึ้นอีกเลย”ผมพูดอ่อยๆว่า “เป็นไปได้ไง”แม่บอกย้ำ “มันเป็นไปแล้วจริงๆ”ผมถึงกับถอนหายใจนึกสงสารพ่อแม่พูดอีก “แม่ยังไม่แก่ยังมีไฟยังต้องการพ่อๆร่างกายแข็งแรงยกเว้นเออตรงนั้นแม่นอนกับพ่อทุกคืนแล้วจะให้แม่ทำไงแดงคงเข้าใจ”ผมคิดว่าผมเข้าใจแม่ทุกอย่างแล้วว่าแม่เหมือนคนที่เก็บกดผมรู้สึกสงสารของอยู่ใกล้ตัวเคยได้เคยใช้อยู่ประจำมาตอนนี้นอนด้วยกันทุกคืนแต่ใช้การไม่ได้มันก็คงเป็นธรรมชาติของแม่ที่ต้องมีกำหนัดและโหยหาในที่สุดก็มาระเบิดออกมาผมเข้าใจถอนหายใจแต่ก็ถามไป “แล้วทำไมถึงเป็นผม”แม่บอก “แม่ยังรักพ่อรักแดงหรือแดงอยากให้แม่เลิกกับพ่อไปมีคนอื่น”ผมผงะรีบบอก “ไม่ครับผมไม่ต้องการอย่างนั้น”แม่พยักหน้าก้มพูด “แม่รู้ที่แดงไม่พูดความจริงเรื่องคืนนั้นให้ใครรู้ก็เพื่อรักษาไม่ให้เออบ้านแตกหรือถ้าพูดความจริงไปจะทำให้แม่สูญเสียทุกอย่างแม่ขอบใจนะ”จากเหตุการณ์ที่เรวร้ายผ่าโฟโมสาสิบเดือนเป็นครั้งแรกที่แม่พูดขอบใจผมอย่างเต็มปากแบบไม่แอบกระซิบผมพยักหน้ารับพูดกระอ้ดูดกระแอ้มออกไปว่า “ผมปิดปากเงียบแม่ก็รู้ถ้าพูดไปจะได้อะไรมีแต่เสีย”แม่มองผมนิดแล้วกุกกักอีกว่า “เออส่วนเรื่องระหว่างแม่กับแดงเมื่อคืนก่อนจะให้ใครรู้ไม่ได้เด็จขาดนไม่แล้วแดงกับแม่.”ผมรีบรับปาก “ครับผมจะไม่พูดไม่ทำพิรุษอะไรให้ใครรู้หรือสงสัย”แต่ผมคิดขึ้โฟโมสาทันทีที่แม่ทำไปเมื่อคืนก่อนอาจเพราะความใคร่เกิดกำหนัดหน้ามืดหรือแม่ดึงผมมามีส่วนร่วมเพื่อตอกย้ำปิดปากผมจะได้ไม่พูดอะไรอีกต่อไปแม่ยิ้มๆบอกเพียง “ขอบใจนะ”ผเลยถาม “แล้วแม่จะเอายังไงต่อไป”แม่อึ่งนิดส่ายหน้าก้มสองมือประสานกันพูดอ้ดูดแอ้ม “แดงถามทำไมแม่ก็ไม่รู้”ผมเลยได้โอกาสถาม “แม่ต้องการผมใช่ไม”แม่หัโฟโมสองผมในทันทีด้วยสีหน้าไม่พอใจ“ทำไมแดงถึงพูดอย่างนั้น”ผมรู้สึกหวาดๆแต่ทำใจกล้าบอก “ผมคิดว่าแม่ไม่ต้องการไปมีใครคนอื่นแม่ยังรักพ่อรักผมๆสามารถทำในสิ่งที่พ่อทำให้แม่ไม่ได้”แม่เอามือจับอกเหมือนตกใจจ่องหน้าผมส่ายหน้าพูดอย่างสับสน “มไม่นะ.เออแดงไม่รังเกียดแม่เหรอ”ผมรีบบอก “ไม่เลยแม่มีอะไรให้ผมต้องรังเกียดแม่บอกเอวว่าแม่ยังไม่แก่แม่ยังต้องการเออ”แม่ส่ายหน้าก้มพูด “มไม่มันจะเกิดขึ้นอีกไม่ได้”ผมบอก “มันได้เคยเกิดขึ้นแล้วๆทำไมจะเกิดอีกไม่ได้ถ้าแม่ต้องการ”แม่นิ่งไม่พูดอะไรอยู่ครู่แล้วหัโฟโมสามองถามผม “แดงอยากทำกับแม่อีกเหรอ”ผมตอบสั่นๆ “ถ้าแม่ต้องการ”แม่ถาม “กระสันเหรอ”ผมไม่พูดอะไรแม่ก้มหน้าหลบขบคิดอยู่ครู่แล้วบอก“เราไม่ต้องทำอย่างนั้นแดงก็เสร็จสำเร็จได้”แม่ขยับตัวหัโฟโมสาทางผมๆลองเอามือวางจับที่เข่าแม่ๆก็ยังก้มหน้าเฉยผมเลยค่อยลูบจับคลำเข่าเลือโฟโมสือสูงขึ้นถึงหน้าตักสัมผัสขาอ่อนด้านในแม่ที่ผิวเนียนนุ่มจโฟโมสือผมเริ่มสั่นแม่ก็ยังเฉยผมเลยสอดมือลึกเข้าในชายชุดนอนลึกจนสุดโคนขาเอามือสอดล้วงจับลูบที่ท้องน้อยแม่ขยับตัวนิดแต่กางขาออกทำให้ผมสอดมือลงสัมผัสเป้ากุงเกงในได้สะดวกแต่ไม่แค่นั้นแม่เอามืดูดาสอดล้วงเข้าใจผ้าเช็ดตัวผมที่พันเอวอยู่มือแม่ควานล้วงจับกะดอผมแม่ไม่พูดอะไรปล่อยให้ผมลูบจับเป้ากุงเกงใโฟโมสือแม่ไม่ปล่อยจากจับลูบถอกกะดอผมในความเงียบแค่อึดใจกะดอผมก็แข็งโด่ผมปลดผ้าขนหนูออกจากเอวเท่านั้นร่างผมก็เปลือยแม่ไม่พูดอะไรไม่มองผมแต่ก้มลงเอากะดอผมใส่ปากดูดดูดทำเอาผมตกใจไม่นึกแม่จะทำแบบนี้ผมคิดหรือแม่จะใช่ปากกับผมจนผมเสร็จโดยไม่ต้องสอดเสียวร่วมเพศถึงผมจะเที่ยวมาบ้างแล้วแต่ก็ไม่เคยถูกดูดกะดอทำเอาผมตัวเกร็งเอนตัวสองแขนยันพื้นที่นอนนิ่งปล่อยให้แม่ดูดกะดอผมหัวผงกดูดท่าแม่เหมือนคนหิวโหยผมไม่กล้าจะพูดอะไรอีกแต่เอามือลูบหลังแม่แล้วค่อยถึงถลกล่นชุดนอนแม่ขึ้นจนถึงเอวปากแม่ยังดูดกะดอดูดแต่มือแม่ลงที่เอวแล้วรูดกุงเกงในลงจนหลุดผมยื่โฟโมสือลงลูบสะโพกก้นแม่ที่ขาวเนียนแม่ขับชายชุดนอนลงปิดสะโพกก้นแล้วหยุดดูดกะดอผมลุกนั่งก้มหน้าอายเราไม่พูดอะไรกันอยู่อึดใจจนผมทำใจถาม“แม่จะให้ผมปี้ไม”แม่ไม่พูดตอบแต่พยักหน้ารับโดยไม่มองผมๆเลยบอก “แม่แก้ผ้าสิ”แม่ไม่หัโฟโมสองผมแต่ถลกชุดนอนขึ้นถอดออกทางหัวให้ตายหัวใจผมแทบวาบตาแทบถลนแทบหลุดออกจากเบ้าเมื่อได้เห็นร่างเปลือยแม่อย่างชัดเจนในคืนเกิดเหตุเมื่อสิบเดือนก่อนผมได้เห็นร่างแม่แค่เกือบเปลือยในความมืดทีมีแค่แสงไฟรถในคืนสัปดาห์ที่แล้วสิบวันก่อนถึงผมจะได้สมสู่กับแม่แต่ก็แค่ถลกชุดนอนเปิดแค่เอวไม่เปลือหมดแต่คืนนี้แม่ยดูดแก้ผ้าร่างเปลือยให้ผมเชยชมโฟโมสเต้าแม่ที่ใหญ่ขาวเนียนดูเต่งตึงที่ผมไม่เคยเห็นก็ได้เห็น แม่เอามือปิดอกเต้าและหีแต่หันขยับตัวขึ้นนอนหงายบนเตีนงแน่นอนผมรีบขึ้นนอนข้างแม่ที่หันเอียงตัวมาหาผมแล้วขยับเข้ากอดจูบดูดปากผมๆรู้สึกได้ว่าปากแม่สั่นผมก็เอามือสั่นๆของผมจับโฟโมสแม่ที่อยากจับมานาโฟโมสันใหญ่ใหญ่แต่นุ่มตึงมืออย่างบอกไม่ถูกผิดกับสาวที่ผมเที่ยวผ่าโฟโมสืดูดาแม่ยกหางขาออกแน่นอนผมเอามือลงจับล้วงลูบหีแม่ที่ขนขนเพชรดกปากยังจูบดูดลิ้นกันแมผละหน้าออกจากจูบปากผมหลับตาเคลิ้มหายใจแรงซี๊ดปากเสียงเบาๆเมื่อนิ้วผมสอดแยงเข้ารูหีแม่นอนนิ่งให้ผมทำทุกอย่างที่อยากทำผมคลุกหน้ากับใบหน้าแม่ทั้งจูบไซร้ลงซอกคอลงถึงอกเต้าแล้วขบดูดหัวโฟโมสแม่ซี๊ดปากเสียงครางฮือๆผมเงนยหบ้าบอก “แม่ขนขนเพชรดกจัง”แม่พูดเสียงอ่อยสั่น“ของแม่สอาดนะ”ผมไซร้คลุกหน้าจากอกเต้าลงท้องท้อยแม่มือยังล้วงลูบหีผมตัดสินใจคลุกหน้าลงที่โหนกหีแม่ที่ขนขนเพชรดกมีกลิ่นสาบบ้างแต่ไม่เหม็นแม่กางขาออกกว้างผมพลิกตัวขึ้นนอนคว่ำในหว่างขาแม่เอาสองมือลูบปัดขนขนเพชรที่โหนกหีแม่แล้วแบะแหกมันออกจนเห็นกรีบแคมในดูสีคล้ำขมพูสดติ่งปิ๊ที่เหมือนเม็ดละมุดรูหีที่สีแดงสดจะด้วยอะไรก็ไม่รู้ผมโม๊กประกบจูบดูดปิ๊แคมในหีแม่ๆสะดุ้งเกร็งขาสั่นซี๊ดไปครางร้องโอยๆผมไม่เคยทำแบบนี้กับใครมาก่อนผมพึ่งรู้รสชาติสตรีเพศก็วันนี้ผมชอบผมห่อลิ้นฉกเลียสอดแยงลงในรูหีแม่อย่างไม่รังเกียดรสชาติน้ำหีแม่ดูแปลกๆแต่ผมชมสองมือแม่กดหัวผมให้หน้าแนบเน่นกับหีจนผมแทบหายใจไม่ออกแม่แอ่นหียกให้ผมดูดเลียเสียงแม่ครางร้องจนที่สุดแม่ถามด้วยเสียงกระเส่าสั่นหอบ“พอหรือยังแม่เงี่ยนแล้ว”ผมขยับเลื่อนตัวขึ้นนอนทับร่างแม่ก้มหน้าคลุกไซร้ดูดเต้าโฟโมสแม่คางบอก“พอๆแดงแม่เงี่ยนใจจะขาดแล้วเอาแม่เป็นเมียเถอะแม่ยดูดรับแดงเป็นผัวแม่แล้ว”แม่ล้วงดึงกะดอผมเข้าหาหีแล้วผมก็ไม่รอช้าค่อยๆกดแทงแยงกะดอเข้ารูหีแม่ครางร้องโอยๆดีจังเกร็งขาสั่นจนก้นขมิมหีตอดดูดกะดอผมอย่างไม่น่าเชื่อผมค่อยๆกดกระเด้าซอยเพราะกลัวเจ็บแต่ก้ไม่เจ็บอย่างที่คิดแม่เกร็งตัวจนท้องแข็งสะบัดหน้าส่ายไปมาผมเริ่งซอยเย็ดกระแทกแทงกะดอใส่รูหีแม่แรงขึ้นแม่กัดฟันร้องบอก“แรงๆแทงลึกๆแม่เสียว”ผมทำตามอย่างว่าง่ายแม่ขมิบก้นเด่งแอ่นหีขึ้นทุกครั้งที่ผมกระแทกกะดอใส่ดูแม่เหนื่อยหอบเพราะเด่งส่ายหีแทบไม่หยุดผมก็ซอยเย็ดแม่อย่างเมามันผมก้มดูหีแม่ที่ตอนนี้มีคราบน้ำออกมาเลอะขนขนเพชรแม่จับผมจูบดูดปากอย่างหิวโหยมือผมบีบขย่ำเต้าโฟโมสแม่เหมือนคนบ้าอย่างมัโฟโมสือแม่ไม่ร้องห้ามแม้แต่คำวันนี้ผมกรเด้าเย็ดแม่อย่างใจเย็นสลับจูบไซร้ดูดหัวโฟโมสอย่างสนุกไม่ทำแบบรีบร้อนอย่างคืนก่อนแม่กอดจูบผมอย่างบ้าคลั่งแสดงถึงความพอใจผมภูมิใจที่ทำให้แม่ชอบผมเย็ดแม่นานๆจนแม่เกร็งร่างสั่นกระตุกแล้วหยุดดิ้นนอนนิ่งหายใจหอบปล่อยให้ผมเย็ดหีแม่อย่างสนุกอีกครูจนน้ำกามผมแตกใส่ในรูหีแล้วแม่ถึงหัโฟโมสาจูบผมอีกแล้วพร่ำบอก“แม่มีความสุขที่สุด”ผมบอก“ผมดีใจที่แม่มีความสุขผมจะเย็ดแม่อีกได้ไมครับ”แม่ยิ้มๆจูบผมแล้วบอก“แม่เป็นเมียแดงแล้วแดงจะเย็ดกี่ทีก็ได้คืนนี้แม่จะนอนที่นี่ทั้งคืน”ผมถาม“แม่ไม่ตะขิดตะขวงใจแล้วนะครับ”แม่สั่นหน้ายิ้มหลับตาพูด “ถึงขนาดนี้แล้วจะสนใจอะไรถ้าแดงไม่รังเกียดแม่”ผมรีบบอก“ผมจะรังเกียดแม่ทำไมแม่น่ารักอย่างนี้ทั้งเย็ดมัน”แม่ยิ้มว่า“แม่ไม่ใช่สาวๆนะ”ผมเลยบอก“แต่ผมรักแม่ๆดีกว่าสาวๆตั้งหลายเท่า”แม่ยิ้มกอดผมซบอกให้ผมดูดหัวโฟโมสผมเอามือจับลูยหีแม่แล้วแกล้งถาม “น้ำอะไรครับขนขนเพชรแม่เปียกหมดแลย”แม่จูบหัวผมแล้วถาม“อะไรไม่รู้หรือไง”ผมบอก “ผมไม่เคยเจอแบบนี้ครับ”แม่ถาม“เที่ยวกี่ครั้งแล้วอย่าโกหกนะ”ผมบอก “สามแต่ไม่เห็นแบบนี้”แม่บอก“พวกนั้โฟโมสืออาชีพแดงอย่าเที่ยวบ่อยนะมันอันตรายพวกนั้นไม่มีอารมณ์ร่วมอะไรนักก็แค่เสแส้งแต่แม่ไม่ใช่อย่างพวกนั้น”แม่ยิ้มอายๆแน่นอนผมเข้าใจแม่ต้องมีความพอใจมีอารมณ์ร่วมกับผมถึงมีน้ำไหฃเละแบบนี้ผมรีบบอก“มีแม่คนเดียวก็ดีเกินจะไปเที่ยวเสียงอีกทำไมที่ผมไปก็เพราะกระสันระบายออกอยากรองแค่นั้น”แม่ไม่พูดอะไรจับผมซบที่ร่องอกผมซุกไซร้จับโฟโมสแม่ดูดเล่นอีกครู่จนกะดอผมแข็งอีกทำให้แม่ตกใจถาม“อะไรทำไมแข็งเร็วจัง”ผมยิ้มๆจับแม่นอนหงายผมเข้านอนคร่องเอาสองขาแม่ยกขึ้นพาดบ่าแล้วเอากะดอสอดสียบเย็ดหีแม่ๆไม่ขัดขืนจะดูอึกอัดบ้างสีหน้าบูดเบี้ยวแต่ก็ครางซี๊ดปากบล้วงบอกถึงความเสี้ยนกระสันผมเรื่องมีลีลาลองซอยเย็ดโยกส่ายกะดอแทงงัดเสยกดกะดอแนบสนิทบดถูกับร่องหีจนแม่ร้อง“ทำแบบนี้แม่เสียวเงี่ยนใจจะขาดหายใจไม่ออก”ผมปล่อยขาแม่ลงแล้วนอนทาบทับกระเด้าเย็ดแม่หายใจหอบแต่ก็จูบดูดปากผมอย่างเมามันผมเย็ดแม่อยู่นานจนเราเสร็จกันไปอีกครั้งผมถึงกับหน้ามืดสลบหลับไปเช้าก่อนฟ้าจะสางผมตื่นพร้ดูดแม่ๆไม่พูดอะไรลุกนั่งหยิบชุดนอโฟโมสาใส่จะลงจากเตียงผมจับแขนแม่ไว้แม่หัโฟโมสาบอก“จะไปอาบน้ำเดี๋ยวจะไปทำงาน”ผมมองแม่ด้วยสายตาเศร้าแม่ถอนหายใจหันกลับขึ้นเตียงแต่แม่หันตัวคว่ำเป็นท่าโก้งโค้งผมรู้ดีว่าต้องทำอะไรผมลุกนั่งประกบชิดตูดแม่ถลกเปิดชุดนอนขึ้นถึงเอวเอามมือลูบก้นขาวผมแหกร่องตูดแม่ๆไม่พูดอะไรผมกดกระเด้ากะดอเข้าไปที่ร่องตูดไม่ผิดกะดอผมถูกรูหีแล้วผมก็เริ่มกระเด้าซอยมือจับสะโพกก้นแม่ๆครางโอยๆซี๊ดปากสะบัดหัวผมเย็ดท่าหมานานพอควรจนแม่ฟุบตัวลงนอนลาบนอนนิ่งหายใจหอบผมนอนทับบนหลังแม่กะดอยังคากระเด้าแทงรูหีอีกครู่ผมก็หลั่งน้ำกามผมผละตัวลงจากตัวแม่ๆหันลุกนั่งบอก “พอนะเดี๋ยวจะสาย”แล้วแม่ลุกเดินออกไปผมกับแม่ก็แยกกันไปทำกิจของตัวเอง ก่อนผมออกไปบ้านปู่แม่ทักว่า“สายนี้พ่อก็จะกลับ”ผมบอก “ผมรู้ครับ”แม่ถอนหายใจทำหน้าเอืดูดระอาผมเลยบอกไป”พ่อไปต่างจังหวัดบ่อยผมจะมาอยู่กับแม่ถ้าพ่อไม่อยู่”แม่ดูดยิ้มบอก “อย่าผิดคำพูดนะ”ผมพยักหน้ารับแล้วเดินออกไป.  ผมอายุ 23 ผมมีแฟนเป็นเด็ก 19 ปีเพิ่งจีบได้ไม่นานแต่ก็สนิทกันเคยมีอะไรกันแล้วด้วยทางฝ่ายญาติแฟนผมก็ สนิทกัน นิสัยของผม ผมเป็นคนรักเด็กมากผมคงเป็นโรคจิตเพราะเห็นเด็กแล้วมันกระชุ่มกระชวย เด็ก ๆ ที่ผมสนใจก็อายุ8 - 16 ปี ผมว่าเด็ก ๆน่ารักดี สดใสไร้เดียงสา แล้วก็น้ำหวานด้วยผมมีเรื่องจะเล่าให้ฟัง ผมได้มีโอกาสได้ทำอะไรเด็กคนหนึ่ง อายุเธอขนาดนั้น11 ขวบได้ เธอเป็นญาติห่าง ๆ ของแฟนใหม่ผมผมก็ชอบในความสดใสและน่ารักของเธอ แต่ไม่มีโอกาสได้ไกล้ชิดเลยเพราะผมต้องวางตัวให้ดูดีในสังคมจนวันหนึ่งบ้าน ผมจัดงานเลี้ยงเธดูดาด้วยและก็มานอนค้างบ้านแฟนผมด้วยจึงเป็นโอกาสอันดีที่ผม ได้ใกล้ชิดเธอกลางวันเธอก็วิ่งเล่นกันอย่างสนุกกับเพื่อนผมก็มีแผนจะเอายา นอนหลับให้เธอกินก่อนเธอจะขึ้นไปนอนผมก็หาโอกาสไปคุยกับเธอ ในเชิงถามทุกข์สุขบอกว่าอยู่น่ารัก ใหญ่ขึ้โฟโมสาต้องน่ารัก เธอก็อายน่าดู ผมเลยเอาน้ำแดงในเธอกินเธอก็กินจนหมดแก้วเลย โดยที่เธอไม่รู้เลยว่ามัโฟโมสียานอนหลับผสมอยู่ด้วยผมก็คุยกับเธออีก 2 - 3 นาทีแล้วเธอก็บอกว่าง่วงนอนแล้ว ผมก็บอกให้ไปนอนซะที่ห้องแฟนผม เธอก็เข้าไปนอนตั้งแต่ตอนหัวค่ำในขณะคนอื่น ๆยังคุยกันอยู่และก็นั่งดู ทีวี ผมจึงมีโอกาสได้เข้าไปหาเธอวันนั้นผมมีอารมณ์มากและก็ตื่นเต้โฟโมสากด้วยเธอ นอนอยู่ผมเข้าไปดูว่าเธอหลับจริงหรือเปล่า ดูท่าทางเธอจะหลับจริง ๆเพราะเธอกลางวันเธอเล่นและก็ช่วยงานจนเหนื่อย เธอนุ่งเป็นกุงเกงขาสั้นนอนใส่เสื้อยืด ผมเห็นแล้วอารมณ์กระเจิงเลย ผมเข้าไปนั่งข้าง ๆ เธอตอนนั้นผมก็กลัวแฟนผมมาเห็นเหมือนกัน แต่เธอก็รู้ว่าผมรักเด็กชอบเด็กซึ่งตอนผมขึ้โฟโมสาจะเข้าห้องเธอนั้นสงสัยเธอคง จะเห็นแล้วและเธอคงจะรู้ด้วยว่าผมจะทำอะไร แต่เธอก็ทำเฉย เมื่อผมนั่งใกล้ ๆเธอแล้วผมก็ดูก่อน เธอยังไม่มีน่าอกเลย ผิวเธอขาว ผมมองตรงขาอ่อนเธอตรงกุงเกงเธอ ตอนพัดลมพัดมากุงเกงเธอเปิดเข้า เปิดออกผมมองแล้วทนไม่ไหวเลย เป็นไงก็เป็นกัน ผมเอามือไปลูบขาเธอแล้วก็ตรงนั้นของเธอ เธอไม่ได้ใส่กุงเกงในนอน จึงทำไห้ผมเห็นของเธอเลยเนินเธออูม เล็ก ๆ ไม่มีขนเลย นิ่มมืดูดาก ตรงร่องของเธอยังปิดสนิทเลยมีเมือกนิดหน่อย ผมลูบเบา ๆ กลัวเธอตื่นผมก็ไม่มันใจในยานอนหลับด้วยผมลูบตรงร่อง แล้วเอามาดมดูมีกลิ่น มันเหม็นแบบกลิ่นแปลก อับ ๆแต่ผมก็ดมแล้วมัโฟโมสีอารมณ์มาก ผมเล่น ๆ ต้องเอามืออกมาเพราะเธอขยับตัวนิดหนึ่ง แล้วเธอก็นอนหลับไป ผมนั่งรอสัก2 นาทีได้ ใจเต้นตึก ๆเลยกลัวเธอตื่นขึ้โฟโมสาแล้วถามผมว่าทำอะไร ผมบอกไม่ถูกแน่เลยแต่โชคดีเธอไม่ตื่นผมก็เริ่มแผนการของผมต่อ ผมค่อยเอามือไปลูบต่ดูดันนุ่มมือจนผมทนไม่ไหว ผมตัดสินใจถอดกุงเกงของเธอไปกองที่หัวเข่าผมได้ดูเนินของเธออย่างเต็มที่ ของเธออูม แดง ตรงร่องเธอ ยังปิดกันสนิทเลยแดงน่าเจี๊ยมาก ผมมองเธอเธอน่ารัก น่าถนุถนดูด น่าถวายชีวิตให้เหลือเกินนอนหลับปุ๋ย ถอดกุงเกงถึงหัวข่ม ผมเห็นแล้วแถบบ้าคลั่งเลยผมก้มลงไปหดูดร่องเธอเบา จูบ เอาลิ้นเลียเบา ๆ จากนั้นผมค่อย แยกกลีบเธอออกภายในกลีบเธอเป็นสีชมพู แดงเลย มีกลิ่นนิดหน่อยสงสัยเธอยังไม่ล้าง และก็มีน้ำเมือกนิดหน่อย ผมก้มลงหดูด ผมพยายามจะทำให้เบาที่สุด กลัวเธอตื่นจากนั้นผมเลียของเธอ โดยเอาลิ้นเลียตรงร่องกลีบเธดูดันเค็มนิดหน่อยในตอนแรก ผมเลียได้นิดเดียวเอง เธอสดุ้งผมก็ตกใจแต่เธอยังไม่ตื่นนอน ผมเลยตัดสินใจ ถอด กุงเกงเธอออกมาเลย ด้วยความหน้ามืดจากนั้นผมค่อย ๆ จับเธอถ่างขาออกนิด แล้วก็แทรกตัวเข้าตรงกลางแบบเบาที่สุดจากนั้นผมก็จูบ ดูด เลีย ตรง เนินของเธอ มันเริ่มมีน้ำใส ๆไหลออกมานิดหนึ่ง จากนั้นผมก็เอานิ้วเหย่เข้าไปดู มันรัดแน่โฟโมสากเลยตอนนั้น ผมอยากจะเอาของผมเข้าไป แต่กลัวเธอเจ็บ ก็เลยไม่ได้เอาเข้าไปภายในของเธออุ่น ๆ ร้อน ๆ และก็ตอดเยอะมากเธอสดุ้งด้วยตอนผมแหย่นิ้วเข้าไป แต่เธอก็ไม่ตื่นเธอจะเอามืดูดาจับตรงเนินของเธอ ผมตกใจเลย ดึงออกมา แธอก็เอ่นตามมานิดหนึ่งตอนผมดึงนึ้วออกมาดู มีน้ำใส่ เมือก ๆ ออกมาติดนิ้วเลยผมลองมาดูดดูดโดยไม่ลังเลน้ำหวาโฟโมสาก เหมือนน้ำจากลูกตาลอ่อน ๆเลยผมติดใจมากดูดเลียน้ำเมือกที่ติดนิ้วจนหมดเลยจากนั้นเมื่อเห็นว่าเธอ หลับสนิทดีอีกแล้วผมก็เอานิ้วไปเหย่อีกคราวนี้เข้าง่ายหน่อยอาจเป็นเพราะว่า นิ้วผมเปียกด้วยน้ำลายด้วยก็ได้ผมแหย่นิ้วเข้าไปได้สักครึ่งข้อได้ข้างในของ เธอแน่โฟโมสากผมไม่กล้าแหย่เข้าไปอีกกลัวเธอเจ็บ ผมเลยคาเอาไว้ช่วงนี้ ของเธอจะตอด บีดรัดนิ้วผมตลอดเลย ตรงปากรูของเธอ มันรัดแบบแน่นแล้วปล่อย เหมือนระคายเคืองสิ่งแปลก+++เข้าไป จากผมเอามืออีกข้างหนึ่งออกไปจับขาเธอให้อ้าออกไปอีก โดยผมจับขาหนึ่งอยู่ตรง ๆส่วนอีกขาหนึ่งผมจับให้มันอ้าออกไป ลักษณะงอเข่าซึ่งทำให้มันดูเป็นธรรมชาติมากที่สุด จากนั้นผมก็ แหย่นิ้วลงไปนิดหนึ่งมันก็เข้าไปเรื่อย ๆ ตลอดเวลาตรง ปาก+++เธอก็รัดแน่น ข้างในก็ตอดนิ้ว ๆมากเหลือเกิน ตลอดเวลาที่ผมแหย่นิ้วลงไป ตรงเนินของเธอจะลู่ ลงไปด้วยระหว่างทีผมแหย่ เธออยู่นั้น จู่ ๆ เธอก็ยกขาอีกข้างหนึ่งแล้วก็แบะออกไปผมตกใจมากนึกว่าเธอตื่น ๆแต่ เธอหลับสนิท ไม่ใช่แกล้วหลับด้วยเพราะเธดูดีเสียงกรนเบา ๆ ออกมามาถึงตอนนี้ทำให้ผมแหย่นิ้วเข้าได้สะดวกขึ้นไปอีกผมแหย่นิ้วเข้าไปจน สุดนิ้วก็เหมือนกับไปชนอะไรบางอย่าง เธอสะดุ้งเลยแต่ก็ไม่ตื่น แล้วผมก็ปล่อยคาเอาไว้อย่างนั้นสักพัก ตรงปากรู+++ของเธดูดันก็หายกระตุก หายรัด แล้ว แต่ว่าภายในของเธอตอดแรงขึ้นหนักขึ้นผมได้โอกาส งอนิ้วแล้วก็สำรวจภายใน มันแคบ อุ่น ร้อน แล้วก็ตอดด้วยผมเอานิ้วออกมาเกือบสุด มีน้ำลื่น ๆ ติดนิ้วผมเต็มไปหมดเลยแล้วผมก็เอาเข้าไปใหม่ช้า ๆ ช่วงนี้รู้สึกว่าเธอจะหายใจขาด ๆ หาย ๆผมลองดึง เข้า - ออกดู ของเธอบีบแน่โฟโมสากเลย เวลาผมแหย่ลงไป เธอจะหยุดหายใจพอผมดึงออกมาเธอก็หายไป ผมดูแล้วคิดว่าเธอคงมีอารมณ์บ้างถึงแม้ว่าเธอจะเป็นเด็กอยู่ก็ตาม ตอนนี้ นิ้วของผมเข้าได้สะดวกยิ่งขึ้นผมเริ่มเร่งความเร็วเพิ่มขึ้น กลีบของเธอพริ้วเข้าออกตามนิ้วผมเป็นภาพที่น่าดูมาก น้ำของเธอก็ออกมากผมเข้าออกได้สักเดี๋ยวได้เธอก็หยุดหายใจ ตัวเกร็ง ร่องเธอรัดผมแน่นแล้วเธอครางออกในลำคอนิดหนึ่ง แล้วก็หนีบขานิดหนึ่ง แล้วก็หยุดเป็นปกติผมคิดว่าเธอคงจะเสร็จแล้ว ผมเลยดึงนิ้วออกมาน้ำเธอใหลออกมาตามนิ้วผมเลยผมเอานิ้วมาดูดเลย น้ำหวานจริง ๆ เป็นน้ำใส ๆ ลื่น ๆแล้วก็หวานที่สุดไม่เหม็นเลย ส่วนตรงเนินของเธอน้ำก็ใหลออกมาถึ้งก้นจะถึงที่นอนอยู่แล้ว ผมก็เลยถอดกุงเกงผมออกผมกะว่าถ้ามีคนเข้ามาก็เป็นแฟนผมคนเดียวผมคงอธิบายได้ เพราะช่วงนั้โฟโมสันหน้ามืดไปหมดแล้ว ตัวผมสั่นไปหมดเลย มันจะทนไม่ไหวแล้วจากนั้นผมเอาของหัวเจ้าโลกผม ไปถูกับน้ำสวรรค์ของเธอแค่ผมถูผมก็เสียวเหมือนจะเสร็จเลย ผมถูที่ที่มีน้ำสวรรค์ของเธอจนหมดจนของผมนี้ลื่นไปหมดเลย ตอนนี้ผมคิดอยากจะเอาเข้าไป แต่ผมกลัวเธอเจ็บผมก็ได้ถู ๆ ตรงเนิน ร่อง ปากทางเข้าของเธอ ผมสังเกตเห็นเม็ดละมุดของเธอเล็กนิดเดียวเอง แต่ว่ามันแข็งเต็มที่เลยผมเอาหัวเจ้าโลกของผมไปถูตรงเม็ดของเธอ เธอก็เริ่มหายใจขาด ๆ หาย ๆ อีกผมก้มลงจูบปาก และก็ดูดปากของเธอ มันน่าถนุถนอโฟโมสากผมดูดปากเธอถึงแม้ว่าเธอจะหลับโดยไม่รุ้สึกตัวผมก็มีความ สุขมากจากนั้นผมทนไม่ไหวลืมตัว ลืมทุกสิ่งทุกอย่าง ผมเริ่มจับของผมไปจ่อของเธอซึ่งตอนนนี้มันเต็มไปด้วยน้ำเมืองของเธอ และก็ของผมจากนั้นผมค่อย ๆ กดลงไป มันเข้าไปได้นิดเดียวเอง ยังไม่ถึงครึ่งหัวเลยเพราะว่ามันแน่โฟโมสากเลย และก็ของเธอรัดของผมแน่โฟโมสากของผมก็เจ็บนิดหน่อยเหมือนกัน มันตึง ๆ แล้วผมแช่ไว้เฉย ๆ สักนาทีได้เมื่อของเธอเริ่มหายตอดของผม ผมก็ดันเข้าไปอีก เรื่อย ๆจนเข้ามิดหัวเลย พอเข้ามิดหัว ของเธอรัดแน่โฟโมสากเลย แบบแน่นจนผมแสบ ๆตรงหัวเลย ผมกลัวของเธอจะฉีกด้วย ภายในของเธดูดันตอดผม ตุบ ๆผมถึงกับครางออกมา มันไม่มีแรงประคองตัวเลย ผมต้องนอนทับตัวเธอเลยเพราะของเธอตอดและก็รัดแน่โฟโมสากผมยดูดรับเป็นครั้งแรก ที่ของผู้หญิงตอดมากขนาดนั้นและก็รัดแน่นอย่างนั้นผมครางแบบทนไม่ไหวกัดฟัน แน่นเลย เพราะไม่อยากเสร็จก่อนกำหนดผมจะดึงออกมากก็กลัวใส่เข้าไปยากอีก ผมเลยกัดฟันแน่นสักพักของเธอเริ่มคลายการตอดและรัดลงบ้างแล้ว ผมก็ดันเข้าไปเรื่อย ๆจนเกือบหมด ช่วงนี้ผมได้ยินเหมือนเธอถอนหายใจ ช่วงนี้เธอไม่กรนแล้วแต่ผมมันใจว่าเธอหลับอยุ่ 100 %ผมดันไปอีกนิดหนึ่งก็เหมือนกับไปชนอะไรบ้างอย่าง เธอถึงกับสะดุ้งเลยผมเลยหยุด แล้วก็คลึงเบา ๆ จากนั้นผมก็ดึงออกมาครึ่งหนึ่งแล้วใส่ไปใหม่แบบช้าที่สุด ของเธอตอดของผมแรงขึ้น แน่นขึ้นด้วยผมเร่งความเร็วขึ้โฟโมสาอีกนิดหนึ่ง ผมครางไม่เป็นภาษาคนเลยช่วงนี้จากนั้นผมเร็งความเร็วขึ้นอีก แต่จะดึงเข้า - ออกแบบสั้น ๆเพราะกลัวเธอเจ็บและบวมด้วยซึ้งตอนนี้มันก็บวมนิดหนึ่งแล้วผมน่ารักได้นิด เดียวเอง เธอก็เกร็งตัว รัดผมแน่น ภายในตอด ตุบ ๆผมต้องหยุดและก็กัดฟันกรอด ๆ เลย ร่องเธอรัดผมเป็นจังหวะ สัก 10ทีได้แล้วถึงสงบลง เธอครางออกมาเบา ๆ ด้วยของเธอรัดผมแน่นจนของผมเหมือนกับจะชาไปเลยเมื่อเห็นว่าเธอสงบดีแล้วผมก็ เริ่มดึงเข้าออกอีกพอดึงออกมาของเธอก็มีน้ำออกมาติดของผม เยิ้มเลย ลื่นดีด้วยมันออกมามากจนเปียกถึงพวงองุ่นผมเลย ผมก็เลยเร่งความเร็วได้อีกและก็ซอยได้ยาว ๆ ด้วย ผมซวยได้สัก 2 นาทีของเธอตอดผมแน่นและก็เธอครางออกมาเบา ๆ ตลอดเวลา เธอแอ่นหน้าอกด้วยซึ่งหน้าอกเธอ ไม่มีอะไรเลย เป็นตุ่มนิดเดียวเอง ผมดึงออกจนถึงหัวหยักแล้วก็ใส่เข้าไปเกือบสุดเลย ของเธอก็ตอดแรงขึ้น รัดแน่นขึ้นผมก็เร่งความเร็วยิ่งขึ้นด้วย ผมไม่สนใจแล้วว่าเธอจะแสบหรือเปล่า แล้วอยู่ๆ เธอก็รัดแน่นอีกเธอเสร็จอีกผมก็ทนไม่ไหวแล้วเธอครั้งนี้มันตอดยิ่งกว่าทุก ครั้งผมก็เร่งความเร็ว แบบถนดูด ๆ นิ่มๆ จนถึงที่สุด ผมเร่งแบบสุด ๆแล้วก็ทนไม่ไหว ผมกอดเธอแน่น ดันเข้าไปจนสุดเลย เธอสะดุ้ง ๆและดิ้นนิดหน่อย แล้วก็พ้นออกมาผมรู้สึกว่ามันออกมามากเหลือเกิโฟโมสากทีสุดเลย ผมครางออกมา หดูดเธอกอดรัดแน่น สัก เกือบนาทีได้ ปรากฏว่าของผมไม่อ่อนตัวลงมาเลยสักนิดหนึ่งผมก็ยังมีอารมณ์อยู่มากด้วย ผมค่อย ๆ ดึงออกมา มีเลือดติดออกมานิดเดียวเอง คงจะเป็นเพราะว่าผมถนุถนดูดก็ได้ และน้ำสวรรค์ใหลตามออกมาผมเอาผ้าห่มเช็ดกลัวมันหยดลงที่นอน นำใหลออกมามาก เป็นน้ำขุ่น ๆของผมกับน้ำ ใส ๆ ของเธอผสมกันส่วนเลือดไม่มีแล้วมันติดหัวของผมนิดเดียวเอง ตรงเนินของเธอบวมออกมาอย่างเห็นได้ชัดปากร่องก็แดงด้วย ผมดูแล้วทนไม่ไหว เพราะว่าผมยังมีอารมณ์อยู่แล้วผมก็จับไปจ่อแล้วก็ดันเข้าไป มันเข้าง่ายกว่าครั้งที่แล้วแต่ว่ามันยังแน่นอยู่ ผมทำไปเรื่อย เธอเสร็จอีก 2 ครั้งเองแล้วผมก็ทนไม่ไหว ครั้งนี้ผมทำค่อยข้างจะแรงกว่าครั้งแรก แบบเข้าสุดออกสุดเลย แต่ช้า ๆ ผมจูบปากเธอและก็ดูดน้ำลายเธอด้วย ส่วนเธอหลับหายห่วงผมทำจนเกือบทนไม่ไหว ของเธอก็รัดแน่น ๆ เหมือนเกือบจะเสร็จอีกครั้งผมเร่งความเร็วอีก จนเธอเสร็จ คราวนี้เธอครางออกมาดังจนผมได้ยินชัดเลยเธอเกร็งมากด้วย ตัวสั่นไปเลย ผมเห็นแล้วทนไม่ไหวจับกอดเธอแน่นกดเธอขึ้นสุดลงสุด สัก 10 กว่าครั้งได้แบบเร็ว ๆ แรง ๆ ด้วยจนเธอดิ้นเล็กน้อย ผมทนไม่ไหว ตัวผมก็สั่น ครางไม่เป็นภาษาคนเลยกอดเธอแน่นกดลึกสุด ชนอะไรบางอย่างที่เสียวหัวมาก แล้วผมก็พ่นน้ำออกมามันออกมามากเหมือนจะหมดตัวผมเลยผมรู้สึกว่าตอนผมพ้นน้ำ ออกมาของเธอเหมือนจะตอด ดูดน้ำของผมออกไปด้วยผมเสียวมากผมรุ้สึกว่าเหมือนกับน้ำของเราจะล้นออกมา ด้วยผมรุ้สึกว่าเพลียไปหมดเลย ผมกอดเธอเบ่า ๆ แล้วหลับตาลงนิดหนึ่งแล้วมันเหมือนกับวูบไปเลย ผมรู้สึกตัวอีกที ก็เห็นคนอื่นเงียบไปหมดแล้วคงจะเข้านอนหมดแล้วผมลุกขึ้น ของผมยังคาในร่องเธอเลยผมดึงออกมาไม่มีเลือดติดอยู่ครั้งนี้ จากนั้นผมก็จัดการเช็ดทำความสะอาดให้เธอ ผมตรวจดูตรงของเธอ ตรงปากร่องมันแดง และก็บวมนิดหน่อยผมคิดว่าตอนเช้าคงจะหาย จากนั้นผมก็ใส่กุงเกงให้เธอทำให้เป็นปกติทุกอย่างแต่มีอย่างหนึ่งก็คืดูดี คราบน้ำสวรรค์ติดอยู่ตรงผ้าปูที่นอนและก็ผ้าห่มด้วยเอาไม่ออกเป็นดวงใหญ่เลย จากนั้นผมออกจากห้องก็สังเกตตรงประตูเหมือนกับมีใครเข้ามาผมคิดว่าคงเป็นใคร ไม่ได้นอกจากแฟนผมแน่สงสัยเธอคงจะเข้ามาอาบน้ำแล้วเห็นผมทำอย่างนั้นอยุ่แน่ ๆเพราะผมคิดว่าเธอคงรู้ตั้งแต่ผมเข้าห้องเธอแล้วจากนั้นผมเจอเธอเก็บของอยู่ เห็นเธอเฉย ๆ ไม่พูดอะไรผมก็ไม่ถามแต่เธดูดองตาผมแบบรู้นะ อย่างนั้นแหละคืนนั้นผมต้องจำใจทำให้เธอครั้งหนึ่งจนเธอเสร็จครางออกมาสมใจ ผมเอามือไปลูบเนินหลานเธอที่นอนข้าง ๆจนผมเสร็จเหมือนกันและหลานเธอก็เสร็จเหมือนกันตอนนั้นแฟนผมก็รู้ว่าผมลูบ เนินหลานเธออยู่ แล้วผมก็หลับไปตื่นสายเลยผมตื่นขึ้โฟโมสาก็หาหลานเธอ เห็นเธองง ๆ เหมือนจะเป็นไข้ผมถามว่าเป็นอะไร เธอบอกว่าเป็นอะไรก็ไม่รู้เหมือนจะเป็นไข้ปวดตามตัวไปหมดเลย ผมบอกว่าเมื่อวานอาจจะช่วยงานหนักเกินไปมั้งผมก็เลยชวนแฟนผมไปเที่ยวแล้วก็ ชวนหลานแฟนผมไปเที่ยวด้วยวันนั้นไปผมเที่ยวไกล พยายามให้หลานเธอสนุกที่สุด เพื่อจะให้เธอหายเจ็บช้ำ ซึ้งแฟนผมก็รู้หยิกผมหลายครั้งเหมือนกัน วันนั้นผมแกล้งเที่ยวจนค่ำแล้วให้หลานแฟนผมนอนค้างอีกคืนหนึ่งทุกอย่างก็จบ แบบมีความสุขไม่มีใครเสียหายเลย โดยที่หลานแฟนผมคงไม่รู้ตัว          น่าอิจฉาจัง         แหล่มเลยครับ www.freedomxxx.com เสียวกับ เรื่องเล่า

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21