ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปโป้ ชาย อาจารย์แม่ เลสเบี้ยน story[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 165 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เยี่ยมเลยลิงค์นี้ อ่านการ์ตูนโป๊ รูปโป้ ชาย “แหม..คุณเยาว์น่ารักเซ็กซี่อย่างนี้ใครเห็นก็คิดทั้งนั้นแหล่ะค่ะ…แล้วคุณเยาว์เคยเลยเถิดถึงขั้นกอดจูบลูบคลำบ้างหรือเปล่าคะ..""ของทาหน่ะประจำเลยค่ะ..นันท์เขารักแม่ชอบมากอดล้วงจับให้หนุบหนับไปหมด..ฮิ..ฮิ..ฮิ..”ประโยคหลังเธอกระซิบที่หูนงเยาว์ เล่นเอานงเยาว์ขนลุกซู่..หันมากล่าวอย่างเปิดเผยกันนันทา “ใช่ค่ะ..ศินกับเยาว์ เรารักกันมากเยาว์อนุญาตให้ศินเขาทำทุกอย่างที่เขาต้องการเลยหล่ะค่ะ..""งั้นเย็นนี้เราทานข้าวแล้วเต้นรำกัน แต่งตัววาบหวามนิดนึงนะคะ..ยั่วให้สองหนุ่มนั่นเงี่ยนมาก ๆ ”นันทาพยักหน้าอย่างรู้ซึ้งถึงใจโดยไม่ต้องพูด “ตกลงค่ะ..แล้วเวลามีอารมณ์ อย่างว่าคุณเยาว์นิยมพูดคำตรงหรือเปล่าคะ..” “คำตรงยังไงหรือคะ..” “แหม..ก็..เย็ด..หอย..ควย..แตด..อะไรอย่างนี้ไง..” นันทากระซิบกระซาบ..”อ๋อ…คะ..ชอบคะ..ชอบมาก..คุณทาเหมือนกันใช่มั๊ย..” “แน่นอนค่ะ..ทาหน่ะยิ่งได้ยินยิ่งเงี่ยน..งั้นคืนนี้เราปาร์ตี้ เย็ดกันให้สุดมันให้หมดแรงไปเลยดีมั๊ยคะ..” “ดี..ดี..ค่ะ..แหมคิดถึงแล้วพลอยทำให้เยาว์เงี่ยนขึ้นมาแล้วไปกันดีกว่าค่ะ..ไว้ค่อยคุยกันต่อที่บ้านนะคะ”สองสาวกลับออกมาจากห้องน้ำ ด้วยข้อตกลงที่แสนจะตื่นเต้นในค่ำคืนที่จะมาถึง สองหนุ่มนั่งมองคุณแม่ยังสาวตาเป็นมัน.สุนันท์กับวศินลุกขึ้น.”เรียบร้อยนะครับคุณแม่..” สุนันท์ถามคุณแม่ของเขา..”จ๊ะ..เรียบร้อยมาก..เรามีข้อตกลงพิเศษกันด้วยนะ..แล้วคืนนี้ค่อยคุยกัน…” วศินได้ยินคุณทาพูดอย่างนั้นเขาแตะที่เอวคุณแม่พาเดิน “จริงเหรอครับคุณแม่..แหม..คุณแม่กับคุณทา..รวดเร็วดีจริง..” “ของอย่างนี้มันรู้ใจและใจตรงกันอยู่แล้วจ๊ะ..วศิน..ไปเถอะจ๊ะ..” ทั้งสี่แยกกันตรงที่จอดรถ ทันทีที่จอดรถและเข้าบ้านวศินและนงเยาว์ต่างผวาเข้ากอดฟัดกันอย่างหิวกระหาย เขาพาแม่นงเยาว์มานั่งลงบนตักตัวเขาเอง นั่งที่โซฟาตัวโตประกบปากแดงสดจูบบดขยี้นงเยาว์ตอบรับอย่างเต็มใจแลบลิ้นออกมาล้อเล่นกับลิ้นของวศิน เสื้อสูทของนงเยาว์ถูกสลัดทิ้งตั้งแต่ประตูบ้านแล้ว เธอจึงเหลือกางเกงฟิตเปรี๊ยะและเสื้อทับทรงเท่านั้นสองกลีบแคมที่หว่างขาเป็นพูนูน ซึ่งวศินคลึงเคล้นปทุมถันนมอวบที่เด้งดึ๋ง “อูย..ลูกขา..กินนมแม่สิจ๊ะ..ใช้ปากนมข้างหนึ่งและเล่นอีกข้างหนึ่งเหมือนตอนลูกยังเด็ก..” วศินเงยหน้ามองคุณแม่..”เยาว์อยากให้ศินทำอะไรบ้างบอกมาเลยจ๊ะ..ศินจะทำให้ทุกอย่าง” นงเยาว์เอานิ้วแตะที่ปากลูกชาย“ไม่เอาจ๋ะ..ไม่ให้เรียกเยาว์ตอนนี้ให้เรียกแม่จ๊ะ..แม่จะให้ศินเป็นลูกเล็ก ๆ ของแม่ก่อน..ตกลงอย่างนี้แล้วกัน..""ถ้าแม่เรียกตัวเองว่าแม่ ก็ให้ศินเรียกแม่ ถ้าแม่เรียกตัวเองว่าเยาว์ก็ให้ศินเรียกว่าเยาว์..ดีมั๊ย..”“ได้ครับแม่บ อกแล้วศินจะทำตามที่แม่บอกทุกอย่าง..แม่จ๋า..ศินหิวนมให้ศินกินนมแม่หน่อย” นงเยาว์ปลิ้นนมข้างหนึ่งออกมาจากเสื้อจ่อป้อนให้ที่ปากลูกชาย.”เอาจ๊ะ..กินนมเลยลูกจ๋า..กินเยอะ ๆ นะ..อูย..”.วศินงับหัวนมใช้ปาก..จุ๊บ ๆ เหมือนเด็ก ๆ ขณะเดียวกันมือก็ลูบไล้ขาอ่อนนอกกางเกงสูงขึ้น จนจะถึงโคกหอยนงเยาว์จับมือลูกชายไว้ก่อนที่จะปะกบเข้ากับเนินหอยของเธอ..”ไม่นะ..ศิน..ศินเป็นลูกแม่วันนี้ห้ามใช้มือจับหอยแม่นะ..ถ้าอยากจับต้องใข้ปากจับจ๋ะ..""ตอนนี้ห้ามใช้มือถูกหอยแม่เด็ดขาด แม่อนุญาตเฉพาะปากลิ้นกับควยเท่านั้น เข้าใจมั๊ย” “เข้าใจครับ..งั้นแม่ถอดกางเกงสิครับ..ผมจะใช้ปากจับหอยและเอาลิ้นบี้แตดให้แม่ ““จ๋ะ.. ๆ ศินถอดกางเกงด้วยสิจ๊ะ..เอาควยศินมาให้แม่ด้วย..อูยยย..ควยลูกโตแข็งจัง..มันแข็งเพื่อหอยของแม่ใช่มั๊ย..”“ใช่ครับ..ควยของศินเพื่อแม่ที่ผมรักที่สุด..โดยเฉพาะ.เพื่อหอยของแม่..มันอยากเข้าไปอยู่ในหอยของแม่หน่ะครับ”นงเยาว์ถอดกางเกงและเสื้อออกอย่างรวดเร็ว แล้วเธอก็นั่งถ่างขาที่โซฟาตัวเดี่ยวยกสองขาพาดพนักพิงทำให้สองปีกแคมหอยแยกออกจากกันเห็นเม็ดแตดน้อย ๆ ชูท้าทายแดงกล่ำ รูตีบมีน้ำเงี่ยนหล่อซึมทั้งโคกอวบอูม “มาสิจ๊ะ..ลูกจ๋า..แม่แหกหอยคอยแล้วเอาปากมาจับหอยเอาลิ้นมาบี้แตดแม่เร็ว ๆ “ วศินสุดจะทนไหวต่อภาพนั้น อีกแล้วเขาทรุดตัวลงนั่งแทรกตรงหว่างขาของแม่ แลบลิ้นออกลากเลียตั้งแต่ส่วนล่างสุดของร่องหอย ตวัดขึ้นมาที่เม็ดแตด นงเยาว์เด้งเอวขึ้นตามด้วยความหงี่สยิว เขาจึงใช้ปากเม็ดแตดไว้ในปากและใช้ปากเบา ๆ “ซี๊ด..ลูกจ๋า..ใช้ปากแตดแม่…อูยยย..อร่อยมั๊ย..แตดแม่อร่อยหรือเปล่า..แม่เสียวแตด..เสียวไปทั้งหอยแล้ว..”เขาปล่อยแตดจากปากห่อลิ้นแล้วแทงเข้าไปในรูหอย..ชักเข้าชักออกเหมือนกำลังเย็ด..”อา..ดี..ดี..ลูกจ๋า..เอาลิ้นเย็ดหอยแม่…อูยยย..ลิ้นลูกเป็นผัวแม่แล้ว…แม่จะเป็นเมียลูก..""วันนี้เราแม่ลูกจะเย็ดกันทั้งวันเลยนะ…แม่เงี่ยนเหลือเกิน…ซี๊ด..”นงเยาว์ประคองศรีษะลูกชายให้ทำงานตรงหว่างขาของเธอ ตาก็จ้องมองการกระทำของลูกกับร่องหอยและเม็ดแตดอย่างเงี่ยนง่าน วศินเลียไปทั่วร่องหอยและใช้ปากกลืนน้ำเงี่ยนที่หลั่งออกมา สองแคมเบ่งพองด้วยเลือดแห่งความเงี่ยนที่มาคั่งค้าง เขาแทงลิ้นเข้ารูหอยสลับกับการใช้ปากเม้มเม็ดแตด..นงเยาว์เด้งเอวขึ้นอัดหอยกับหน้าของลูกชาย “ศิน..จ๋า..ผัวขา..ใช้ปากแตด..ใช้ปากแตดแรง ๆ เมียจะเสร็จแล้ว..อูยยย..""ให้เมียเสร็จกับปากของผัวเลย..ผัวขา..จวนแล้ว..ซี๊ด..จวนแล้ว..อูย..เสียวหอย..เสียวแตด..”ได้ยินเสียงแม่บอกดังนั้น วศินจึงนาบปากเข้ากับเม็ดแตดที่ลุกแข็งเต้นระริกแล้วใช้ปากอย่างหนักหน่วงเอาปลายลิ้นตวัดเล่นกับปลายแตดในปาก”ออก..ออกแล้วผัวขา..ใช้ปากแตดแรง..อร่อยจัง..อูย..แตดจะหลุดแล้ว..ว้าย…ออกแล้ว..”นงเยาว์ขมิบหอยยวบ ๆ เด้งเอวอัดหอยกับใบหน้าของวศิน จนแทบหายใจไม่ออก..แล้วจึงได้ทิ้งตัวลงนั่ง..พลางหอบหายใจแรง..พูดบอกลูกชายด้วยสำเนียงเสียงเซ็กซ์ซี่ออดอ้อน”แม่น้ำแตกคาปากศินเลยลูกจ๋า..ใช้ปากเลียหอยเก่งถูกใจแม่ที่สุด..ขึ้นมากอดแม่สิจ๊ะ…มาจูบแม่..มากินนมแม่ต่อสิ..”วศินลุกขึ้นทาบตัวกอดนงเยาว์ไว้เบื้องล่างควยลุกโชนพาดตัวอยู่กลางร่องหอย ปากและจมูกเปรอะไปด้วยน้ำเงี่ยนจากร่องหอยของแม่ นงเยาว์จูบซับเลียน้ำเงี่ยนของตัวเองไปทั่วใบหน้าของลูก”แม่ชอบที่ผมเลียหอยอย่างนี้มั๊ยครับ..” “ชอบค่ะ..แม่เสียวแทบขาดใจ..ศินเลียหอยเก่งถูกใจแม่มากเลย..ต่อไปแม่จะให้ศินเลียหอยให้บ่อยๆ ดีมั๊ยคะ..”“ดี ดีครับ..น้ำหอยแม่หใช้ปากอร่อย..ผมชอบกินโคกหอยแม่ก็อูมโตน่าเลีย..”เธอประกบปากจูบวศิน พุ่งลิ้นเข้าไปเลียตวัดกับลิ้นของเขา..”ศินขา..ศินจะเอาควยให้กับหอยของแม่หรือยังคะ..แม่อยากอีกแล้ว..แม่เงี่ยนแล้วนะ..หอยของแม่อยากได้ควยของลูก” วศินโย่งตัวจับปลายควยขยี้เม็ดแตด”แล้วแม่พร้ใช้ปากที่จะมอบหอยให้เป็นเมียของผมหรือยังครับ..แม่จะยกหอยให้กับควยของผมผมหรือเปล่า..ผมจะเอาควยให้แม่แล้ว..”“ให้..ให้คะ..ลูกขา..แม่ยกหอยให้เป็นของลูกแล้ว..แม่จะเป็นเมียของลูก..""เย็ดเลย..เย็ดหอยเลย หอยนี้เป็นของศินแล้ว..อูยย…ศินเอาควยเข้ารูหอยแม่..""ผัวขา..ผัวเย็ดหอยเมียแล้ว..ซี๊ด..กระเด้าให้มิดลูกจ๋า..”นงเยาว์เขม้นตามองภาพควยอวบโตค่อย ๆ ชำแรกเข้ากลางรูหอยสองแคมอวบม้วนยู่ตาม เม็ดแตดขี่คาบตรงสันควย ความหงี่ซ่านจากการเสียดสีและภาพที่เห็นทำให้เธอเงี่ยนแทบขาดใจ..”อูยยย…โอยย…เสียวอร่อยหอยอะไรอย่างนี้..เสียวในรูหอย..เสียวแตด..ใจจะขาดแล้วลูกจ๋า…""ดูสิควยกับหอยเย็ดกัน..แม่ชอบดูมากเลย ศินชอบไหม” วศินจ้องมองตามเช่นกัน มันเป็นภาพเร้าใจเร้าความกำหนัดเหลือที่จะกล่าว “ชอบครับแม่…มันน่าดูมากเลย..สุขเสียวอะไรอย่างนี้..เหมือนฝันเลยแม่จ๋า…""ศินได้เย็ดกับแม่..หอยแม่เย็ดดีที่สุด..อูย…นมแม่ก็เต่งตึง จับสนุกมือ..แม่น่ารักเหลือเกินแม่จ๋า..” “แม่น่ารัก..หอยแม่เย็ดดี..ก็เย็ด..เย็ด..เถอะ..ลูกจ๋า..เย็ดให้อร่อยควยแม่ก็อร่อยหอย..""อยากให้แม่ทำยังไงบอกแม่มาเลยลูก..แม่จะตามใจลูกทุกอย่าง..อูยยยยย..""ควยลูกเข้าลึกยันมดลูก..ตึงท้องไปหมด…อร่อยหอยมันแตดจังเลยลูกขา..”“ผมก็มันควย ...รูหอยแม่ตอดแรงจัง…อูยย...จะไม่ไหวแล้ว ผมกระเด้าแรง ๆ นะ..”แรงตอดหนึบในรูหอยทำให้วศินเสียวปลายถอกจนแทบทนไม่ไหว“เอาเลย..ค่ะ..กระเด้าแรงเลย..เมียก็เสียวใจจะขาดเหมือนกัน..""อุ๊ย…อุ๊ย..ดี..ดี..ค่ะ…ขนเพชรขยี้แตดแม่ด้วย…แรง..แรง…อีก..""หอยแม่ทนได้…กระเด้าแรงให้สะใจไปเลยผัวขา…อูยยยยแม่จวนแล้ว…เย็ดแรง ๆ เย็ดหอยแม่แรง ๆ ซี๊ด..ว้าย…”นงเยาว์ตวัดขารัดเอววศินแน่น พร้ใช้ปากกับขมิบหอยอย่างแรงน้ำแตกออกมาด้วยความหงี่สยิวสุดขีด วศินเองก็กดควยแน่นปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งปรี๊ดๆ เข้ามดลูกของแม่อย่างแรงเช่นกัน ควานปากหาปากแม่จูบอย่างเร้าร้อนกระหายสวาท นงเยาว์ตอบโต้อย่างร้อนร่าน กอดกันนัวเนียสักพักจนบรรเทาความเงี่ยนบ้างแล้ว..นงเยาว์จับประคองหน้าวศินขึ้นสบตาหวานซึ้ง..”ผัวขา..ผัวเย็ดเมียอร่อยถึงใจเหลือเกิน..ควยผัวโตยาวถูกใจเมียที่สุดรู้มั๊ย…” “หอยเมียก็ใช่ย่อยเมื่อไหร่ ทั้งโคกทั้งโต..แถมรูยังกระชับตอดรัดควยผัวแน่นไปหมด..""อย่างนี้ผัวเย็ดไม่รู้เบื่อเลยหล่ะ…ว่าแต่ตอนอยู่ร้านอาหาร เมียตกลงพิเศษอะไรกับคุณนันทาเหรอครับ..”วศินคิดขึ้นได้ว่าจะถามคุณแม่เรื่องที่เกริ่นไว้ที่ร้านอาหาร “อ๋อ..คุณทาเขาว่าเย็นนี้จะทำอาหารเลี้ยง และที่พิเศษคือ เขาสองคนแม่ลูกก็เย็ดกันเหมือนเรา..""ศินอยากเย็ดคุณนันทาหรือเปล่าจ๊ะ..” “จริงเหรอครับ..แหม.ใครจะไม่อยากครับแม่..หุ่นน่าเย็ดดูท่าทางร้อนแรงไม่เบา..แล้วแม่ก็อยากให้สุนันท์เย็ดเหมือนกันใช่มั๊ย…” “ศินไม่ว่าอะไรแม่ใช่มั๊ย..ถ้าแม่จะให้สุนันท์เย็ด…แล้วเราสลับเย็ดกัน..อูย..พูดแล้วแม่เงี่ยนอีกแล้ว..”“โธ่..ผมจะว่าอะไรแม่หล่ะครับ..เรื่องเย็ดกัน เราปล่อยอิสระเสรีกันอยู่แล้วนี่ครับ…""งั้นคืนนี้เราจะเย็ดกันให้มันระเบิดไปเลยนะครับแม่”“จ๋ะ..ลูกจ๋า..ศินต้องปล่อยลวดลายให้เต็มที่นะ..ทุกอย่างที่แม่สอน..""เย็ดให้คุณนันทาติดใจเลยนะ..อย่าให้เสียชื่อที่แม่สอน..โดยเฉพาะการเลียหอยของลูก..""เลียคุณนันทาให้เหมือนกับที่ศินเลียหอยของแม่นี่แหล่ะรับรอง..ผู้หญิงคนไหนเจอศินเลียหอย เป็นติดใจทุกราย” วศินหใช้ปากแก้มแม่อย่างรักลุ่มหลงมือก็เคล้านมอวบสองปทุมถันอยู่ไม่ห่าง นงเยาว์โอบลูกชายลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลังสองขาเกี่ยวตวัดอยู่ตรงสะโพกของวศิน..”แม่ครับ…แม่กอดคอผมสิครับ ผมจะอุ้มแม่เดินไปที่ห้อง…” “อุ้ย..ไปอย่างนี้เหรอจ๊ะ..ได้เหรอลูก..เอาสิ..แต่ระวังนะ..” เธอกอดคอลูกชายแน่นวศินลุกขึ้น..โดยมีร่างของแม่คาบคาอยู่ด้านหน้า..ควยกับหอยยังคงบดขยี้กันอยู่ แล้วค่อย ๆ เดินสู่ห้องนอนโตของแม่..”ซี๊ด..เสียวดีจัง..ผัวขา..เวลาเดินควยมันรั้งแตดแม่…อุ้ย..อุ้ย…อย่าเขี่ยรูตูดสิจ๊ะ..แม่เสียว..ซี๊ด…”วศินโอบแม่พร้ใช้ปากกับเอานิ้วเขี่ยวนเล่นแถวรูตูดแม่..ทำให้นงเยาว์เสียวซ่านขึ้นมา เธอชอบใจและหลงวิธีการปรนเปรอสวาทของลูกชายยิ่งนัก..วศินเข้าใจที่จะหาเรื่องให้เธอได้เงี่ยนไม่รู้เบื่อ..แล้วทั้งคู่ก็เข้าไปในห้องนอน…เป็นความฝันของวศินที่ได้ทับรอยพ่อ..เป็นผัวของแม่แทนพ่อ..ทั้งสองเย็ดกันอย่างรุนแรงทุกท่าเท่าที่ใจต้องการ นงเยาว์และวศิน..ต่างพร้ใช้ปากใจ ตามใจทุกอย่างที่อีกฝ่ายหนึ่งชอบ…และหลับไป..ทั้งที่ยังซบคากันอยู่ นงเยาว์สดุ้งตื่นมาอีกครั้งเกือบได้เวลาที่จะไปบ้านของนันทาตามที่นัดกันไว้…รีบปลุกวศินให้อาบน้ำแต่งตัว…แล้วนงเยาว์ก็แต่งตัวอย่างนางแมวยั่วสวาท เธอใส่ถุงน่องแบบมีสายโยงรัดขาสีควันบุหรี่และเลือกกางเกงในตัวบางเฉียบชนิดที่มองเห็นเส้นขนเพชรและร่องแคมอย่างชัดเจน วศินออกมาจากห้องน้ำเห็นแม่แต่งตัวอย่างนั้นควยเขาค่อย ๆ ลุกผงกขึ้นทั้งที่เพิ่งเย็ดไปถึงสองครั้งแล้ว..”อุ๊ย..ตายแล้วศิน..เห็นแม่แต่งตัวอย่างนี้แล้วทำให้ลูกเงี่ยนเหรอจ๊ะ..” วศินเดินเข้ามาใกล้เอื้ใช้ปากมือเข้าไปลูบคลึงโคกหอย..โหนกนูนที่ล้นเต็มหว่างขาของแม่อย่างหลงไหล..นงเยาว์ยิ้มยั่วแอ่นหอยสู้มือแล้วโยกเอวไปมา..”แม่อยู่ชุดไหนก็ทำให้ผมเงี่ยนทั้งนั้นเลยครับ..แม่น่ารักเซ็กซี่.น่าดู.น่าเย็ดไม่รู้เบื่อ..หอยแม่ก็โคกโตดูสิ.เต็มมือผมเลย..”"เหรอจ๊ะ..แหมชื่นใจ..แม่น่าดู..น่าเย็ดมากเหรอจ๊ะ..แม่น่าดูตรงไหนจ๊ะ”วศินหใช้ปากแก้มแม่ก่อนตอบ ทีทำให้นงเยาว์สะท้าน”โคกหอยของแม่ไงครับ..มันโคกโตนูนออกมาน่าดูและน่าเย็ดที่สุด..นมแม่เต่งตึงน่าจับน่าใช้ปาก..” “เอาสิจ๊ะ..ตรงไหนแม่น่าดูก็ดูให้พอใจ..อยากใช้ปากดนมก็ใช้ปาก..แต่นิดเดียวนะ..เดี๋ยวแม่เงี่ยนทนไม่ไหวต้องให้ศินเย็ดอีกเท่านั้น..เราแค่อุ่นเครื่องกันก่อน..แล้วไปเย็ดกันที่บ้านคุณทา..ดีกว่า..”วศินก้มลงใช้ปากนมนงเยาว์ซ้ายขวา แล้วไม่วายที่จะทรุดตัวลงนั่งซบหน้าเข้ากับโคกหอยโหนกนูนสูดดมอย่างซื่นใจ..นงเยาว์ประพรมน้ำหใช้ปากกลิ่นยั่วยวนไปทั่วตัว มันเป็นกลิ่นที่ก่อให้เกิดอารมณ์เงี่ยนเป็นที่สุดเมื่อประพรมอยู่บนเรือนร่างยั่วราคะของเธอ นงเยาว์ผลักวศินออกบอกให้รีบแต่งตัวป่านนี้คุณนันทาคงคอยอยู่แล้ว เธอเลือกชุดแซคสั้นเหนือเข่าสีน้ำเงิน ดูขรึมและซ่อนความร้อนแรงส่วนบนเว้า ไม่มีแขนเผยความเนียนขาวของช่วงไหล่ สวมทับความเซ็กซี่ไว้ข้างใน และเธอเจตนาไม่ใส่บราจึงทำให้เห็นหัวนมดันผ้าเนื้อนิ่มพุ่งตระหง่านเป็นจงอยแหลมสองข้าง สวมรองเท้าส้นสูงคู่น่ารักรับกับเรียวน่อง วศินใส่กางเกงยีนส์ตามสไตล์วัยรุ่น กับเสื้อยืดเนื้อดีแล้วทั้งสองแม่ลูกก็พร้ใช้ปากออกจากบ้าน วสันต์พานิตยานั่งรถชมเมืองเชียงใหม่..อย่างเพลิดเพลิน..ไปตามสถานที่ท่องเที่ยวต่าง ๆที่อยู่รอบ ๆ เมือง..อย่างหนุ่มสาวที่มาเที่ยวกันอย่างหวานชื่น..นิตยานั้นเธอสดใสงามไปทั้งตัวโดยเฉพาะเธอสวมกางเกงยีนส์ตึงเปรียะ..กับเสือยืดที่เน้นทรวดทรง…วสันต์ตระกองกอดนิตยาตลอดทุกทีที่เดินด้วยกัน..จึงดูเหมือนหนุ่มโตกับเมียสาวมาเที่ยวกัน..ตอนนั่งอยู่ในรถ วสันต์ก็จะจับนวดตรงโคกหอยของนิตยาตลอด..ซึ่งนิตยาจะคอยแอ่นให้ทุกจังหว่ะที่รถว่างและคิดว่าไม่มีใครเห็น.”ซี๊ด..นิดเสียวนะพ่อขา..พ่อชอบจับหอยนิดอย่างนี้..มากมั๊ยค่ะพ่อขา..” “ก็หอยของนิด..โคกนูนน่าจับมากเลยลูก..ดูสิเต็มมือพ่อเลย..”.”งั้นเรากลับไปโรงแรมก่อนมั๊ยคะ..พ่อขาแล้วค่อยไปบ้าน พี่เริงทีหลัง..นิตอยากให้พ่อทำกับนิตอีก..”“ทำอะไรเหรอ..ลูกนิต..บอกพ่อซิ..” “แหม..พ่อเนี๊ยะ..ก็รู้อยู่..นิตอยากให้พ่อเย็ดนิต..ค่ะ..นิตเงี่ยน..พ่ออยากเย็ดนิตหรือเปล่า..” “อยากสินิต..นิตของพ่อน่าเย็ดอย่างนี้.พ่ออยากเย็ดทั้งวันเลย..แต่..เดี๋ยวไปบ้านอาวิภาก่อน" "แล้วเรารีบกลับ..จะได้เงี่ยนมาก ๆ เย็ดกันอร่อยดี..” “งั้นก็ได้ค่ะนิตตามใจพ่อ..รีบไปเถอะค่ะ.."ทั้งสองเที่ยวจนเกือบเย็น จึงขับรถตรงไปบ้านของวิภาซึ่งวสันต์ยังจำทางได้..อยู่ในหมู่บ้านโตทางออกไปสันกำแพง.. วิภาเมื่อทราบข่าวจากตั้มและเริงใจเธอตื่นเต้นจนทำอะไรไม่ถูก..บอกเก่งกับก้อยให้ช่วยคิดแผนการณ์และเตรียมตัว เธอคิดไม่ถึงว่าจะมีใครเหมือนครอบครัวของเธออีกแล้ว..แต่บัดนี้..วสันต์..เพื่อนรักของอตีตสามีผู้ล่วงลับ มีพฤติกรรมรักร่วมสายเลือดเหมือนกันกับครอบครัวของเธอ..เธอกำลังสับสนอยู่ว่าจะเอาอย่างไรดี ก็พอดีตั้มและเริงใจกลับมา…”แม่เตรียมอาหารแล้วหรือยังคะ..เดี๋ยวคุณอาวสันต์กับนิตยาคงมาแล้ว..” เริงใจถามมารดา ตั้มนั้นเดินเข้ามากกอดแม่และหใช้ปากแก้ม ไม่วายป่ายมือลงไปกุมตรงโคกนูนกลางหว่างขา..วิภาเธอก็แอ่นให้ลูกเหมือนทุกครั้งที่เขาจับหอยเธอ..”เตรียมแล้วลูกแต่แม่คิดไม่ออกว่าจะเริ่มต้นยังไง..ครั้นจะบอกกันตรง ๆ มันก็กระไรอยู่…” เริงใจยิ้มมองการกระทำของน้องชาย..”ไม่ยากหรอกค่ะแม่..ของอย่างนี้..เริงจัดการอาวสันต์เอง..ยั่วสักหน่อย..ก็สำเร็จแล้วให้อาวสันต์เย็ดเริงก่อน.." "แล้วเริงจะบอกอาวสันต์เอง..แล้วแม่กับตั้มก็..เปิดฉากกันเลยต่อหน้าน้องนิตนั่นแหล่ะ..เมื่อเงี่ยนก็ เย็ดกันเองแหล่ะค่ะ..” “เอางั้นก็ได้ลูก..ซี๊ด..ตั้มจ๋า..แม่เงี่ยนนะ..ดูสิจับหอยแม่โตเลยลูกคนนี้…ชอบจับหอยแม่เสียจัง.." "เดี๋ยวแม่เงี่ยนทนไม่ไหวนะ…ดูสิเริง..เด็กบ้าหอย..เห็นหอยไม่ได้..” วิภาทำเป็นต่อว่าลูกชายแต่กลับเด้งเอวแอ่นหอยสู้มือไม่ถอย…ตั้มก็ขยี้ขยำเนินหอยแม่อย่างมันเขี้ยว..”ก็หอยแต่ละหอย..ให้ความสุขตั้มทั้งนั้นนี่นา..โดยเฉพาะหอยของแม่..ตั้มหลง..ที่สุดเลยครับ..” “ก็แม่อนุญาตแล้วไงจ๊ะ..อยากทำอะไรกับหอยแม่ตอนไหนเมื่อไหร่แม่ไม่ว่าอยู่แล้ว..ซี๊ด..แม่เงี่ยนจัง..เย็ดแม่ก่อนนะจ๊ะ..""วันนี้แม่เงี่ยนคอยตั้มทั้งวัน..คุณรงค์..เก่งกับก้อยก็ไม่อยู่..ปล่อยให้แม่เงี่ยนอยู่บ้านคนเดียว.."”แม่ขา..แม่ไปเย็ดกับตั้มในห้องครัวนะคะ..ตรงโต๊ะกินข้าว..เย็ดกันช้า ๆ นาน..ๆ นะคะ..""เดี๋ยวอาวสันต์กับน้องนิตมา..เริงจะต้อนรับเอง..แล้วจะพาไปแอบดูแม่เย็ดกับตั้ม..” “ก็ได้จ้ะ..แม่เงี่ยนอย่างนี้..ยังไงก็ได้อยู่แล้ว..อูยยย..ยิ่งคิดยิ่งเงี่ยน…ไปสิคะ..ลูกขา..พาแม่ไปที่ครัว..”ตั้มพาแม่วิภาของเขามาที่ครัวให้แม่กึ่งนั่งกึ่งยืนพิงเคาเตอร์ทำครัว วันนี้วิภาเธอเสื้อยืดไม่มีแขนสีดำกับกระโปรงบานยัวยที่รัดตรงสะโพกและเป็นจีบลงไปคลุมเข่า..ลายดอกน่ารักผ้าเนื้อบางพริ้ว..”ตั้มจะเย็ดแม่ตรงนี้เหรอ..แต่ก่อนเย็ดตั้มต้องทำยังไงก่อนคะ..อย่างที่แม่ชอบ..”ตั้มทรุดตัวลงนั่งตรงหน้าเอื้ใช้ปากสองมือกำนมทั้งสองปทุมถันเคล้นเบา..ปลายนิ้วบี้หัวนมอยู่นอกเสื้อ..หน้าเขาตรงกับโคกหอยของคุณแม่พอดี..เขาเงยหน้าขึ้นมองสบตาแววหวานเยิ้มของวิภา..แล้วฟุบหน้าเข้าจูบตรงกลางโคก..สูดดมอย่างชื่นใจ..”ทำอย่างนี้ไงครับ..อืม..”“ไม่เอา..บอกแม่ก่อน..จูบอะไร..เลียอะไร..ใช้ปากอะไรของแม่..ลูกขา..ซี๊ด..บอกให้แม่ชื่นใจหน่อย..”ตั้มเงยหน้าขึ้นเขารู้ว่าแม่ชอบให้เขาพูดหยาบ ๆ เวลาจะเย็ดกัน..แต่แกล้งให้แม่ขอก่อน..”จูบหอย..ไงครับ..จูบหอย..เลียหอย..ใช้ปากแตด..ของแม่ก่อน..ตั้มของเอาลิ้นเย็ดหอยแม่นะ..” “ซี๊ด..อูย..พูดถึงใจแม่จัง..ทำไมต้องขอด้วย..แม่อนุญาตตั้มทุกอย่างอยู่แล้ว..""แม่เป็นเมียตั้มนะ..จะทำอะไรกับเมียก็ทำสิคะ..ผัวมุดเข้ากระโปรงเมียนะแล้วเลียหอยเมียก่อน นะคะ..” “แม่รู้มั๊ยตั้มอยากได้ยินแม่พูดหยาบ ๆ เป็นผู้หญิงร่าน ขี้เย็ด..ยั่วผัวและขอให้ผัวเย็ด..ผัวจะมีอารมณ์ที่สุด..”ตั้มมุดหัวเข้าไปในกระโปรงของแม่..เอามือดันใต้ขาพับของแม่ให้งอขึ้นเพื่อถ่างขาออก..เขาเลียบริเวณขาอ่อนนุ่มเนียนด้านในก่อนที่จะตวัดปลายลิ้นเข้าไปกลางร่องแคม”อูย..ผัวเลียหอย..เสียว..มองเห็นหอยเมียชัดหรือเปล่าคะ..น้ำเงี่ยนเมียออกมาเยอะแล้วเห็นไหม..ซี๊ด..""เมียเงี่ยน..อุ๊ย.ผัวใช้ปากแตดเมีย..ดี..ดี..ผัวเอาลิ้นเย็ดสิคะ…เอาลิ้นเย็ดหอยเมีย” ตั้มทั้งเลียทั้งใช้ปากกลืนน้ำเงี่ยน..ก่อนจะห่อลิ้นแหย่เข้ารูหอยชักเข้าออกสั้น ๆ วิภาจับลูบหัวลูกชายนอกกระโปรง..อยู่ไปมาเอวก็เด้งส่ายอย่างเงี่ยนง่าน..พลันก็ได้ยินเสียงรถเข้ามาจอดเสียงเปิดและปิดประตู เริงใจรีบไปดักหน้าอาวสันต์กับนิตยาทันที แล้วเชิญเข้ามาที่ห้องรับแขกก่อน..จัดการเสริฟน้ำแล้วมานั่งลงตรงข้างกับวสันต์..ทำให้กระโปรงสั้นชุดทำงานของเธอร่นขึ้นสูงจนวสันต์ต้องแอบมองบ่อย ๆ “คุณอามาเร็วจังค่ะ..เริงเองเพิ่งมาถึงเมื่อตะกี้เอง..” “คุณแม่..เออ คุณวิภา..ไปไหนหล่ะครับ..แล้วคนอื่น ๆ เห็นว่า..บ้านหนูอยู่กันหลายคนนี่นา..ไม่เห็นใครเลย..” “ใช่ค่ะ..คุณพ่อบอกว่า..มีแฟนพี่เริง..แฟนพี่ตั้มและก็..เออ..” “สามีใหม่ของคุณแม่ค่ะ.. ”เริงใจต่อให้..”เขาไปบ้านกันที่ลำพูน..น้องนิตและคุณอาคงไม่คิดอะไรมังคะที่เราสองครอบครัวแต่งงานกันหมดทุกคนเลย.."เรื่องนี้เราเข้าใจกันค่ะ..คงคล้าย ๆ กับครอบครัวของคุณอาหน่ะค่ะ..เราค่อนข้างจะอิสระกัน..” “คล้ายยังไง..เหรอ..เริงต้องอธิบายเพิ่มเติมหน่อยแล้ว..” “เดี๋ยวเริงจะให้คุณอากับน้องนิตดูอะไร.แล้วคุณอาจะเข้าใจว่าคล้ายกันอย่างไร..มานี่สิคะ..เงียบ ๆ อย่าเสียงดัง..”เริงใจลุกขึ้นชวนวสันต์กับนิตยาไปที่ห้องครัว..พอถึงประตูเข้าห้องครัวที่แง้มอยู่.พลันก็ได้ยินเสียงครวญครางซี๊ดซ๊าด..ด้วยความหงี่..ไม่ต้องบอกก็รู้ว่าเป็นเสียงแห่งความสุขของคนสองคน..กำลังเย็ดกันอย่างถึงใจ..วสันต์ชงักนิดหนึ่ง เริงใจดึงแขนวสันต์ให้มองดูโดยเธอเอานมถูแขนวสันต์ไปด้วย..นิตยาหน้าแดงเรื่อต่อภาพที่เห็น..ในห้องครัวคุณวิภายืนกึ่งนั่งอยู่บนเคาเตอร์ขาแยกออกรัดอยู่รอบเอวของตั้ม..ลูกชายของเธอเอง.สองแขนท้าวยันตัวไว้ด้านหลังตากำลังจ้องมองควยที่มุดเข้าออกในรูหอย..อย่างหื่นกระหาย..”พวกเราที่บ้านนี้ฟรีเซ็กส์กันทุกคนเลยค่ะคุณอา..เหมือนคุณอากับน้องนิตเมื่อตอนกลางวัน..” เริงใจกระชิบข้างหูของวสันต์..”เริงหนูรู้เหรอว่าอากับนิต..””รู้สิคะ.โรงแรมของเราเองทำไมเริงจะหาวิธีดูไม่ได้ ถ้าอยากรู้..เริงสงสัยอยู่แล้วว่าคุณอากับนิตต้องมีอะไรกันแล้ว..ก็จริง.."ดูสิคะ..แม่กับลูกเย็ดกัน..เริงกับตั้ม นั้นไม่ต้องห่วงเราเย็ดกันทุกวันที่โรงแรม…เหมือนครอบครัวคุณอาไหมคะ..”วสันต์หันมาจ้องหน้าเริงใจ..เธอทำตาหวานเยิ้มเชิญชวน. .เผยอปากน้อย..น้อย..เป็นการรอรับจูบ..เขาก้มวูบลงมาประกบปากทันที..มือไวอย่างที่คิดป่ายลงตะปบตรงโคกนูนเพื่อสำรวจ..เริงใจเด้งรับทันที..ข้างนิตยา..ก็คว้ามับเข้าที่ควยคุณพ่อ..ที่ขณะนี้กำลังลุกโชน..ด้วยเหตุการณ์ตรงหน้า..ด้วยความสะใจที่เห็นแม่ลูกเย็ดกัน..พลันความคิดเขาก็แล่นไปถึงนงเยาว์กับวศินที่บ้าน..นิตยาแอ่นโคกหอยเข้าเสียดสีกับขาของคุณพ่อ..อย่างสุดเงี่ยนเช่นกัน เสียงจากในห้องแว่วมา..”น่าดูจังเลยลูกขา..ควยลูกกำลังเย็ดหอยแม่..อูยยิ่งดูยิ่งเงี่ยน..เย็ดแรง ๆ ซี๊ด…กระเด้าหอยแม่แรง ๆ “ “แรงอย่างนี้ใช่มั๊ย..อูยยย..หอยคุณแม่รัดควยดีอะไรอย่างนี้…ผมรักแม่..รักหอยแม่..หอยแม่เย็ดดี..เย็ดอร่อย…” “แม่ก็รักลูก..ลูกจ๋า..รักควยของลูก…มันทำให้หอยแม่มีความสุข..เย็ดกับใครไม่ตื่นเต้นเท่าเย็ดกับลูก..ของแม่..""แม่เป็นเมียลูก..แม่เอาหอยให้ลูกแล้ว…ซี๊ดดดด..แม่จะไม่ไหวแล้วนะ..ดูไปด้วยเย็ดไปด้วยอย่างนี้..เงี่ยนใจจะขาด”เสียงพร่ำความมันของสองแม่ลูก เล่นเอาทั้งสามแทบทนไม่ไหวมือหนึ่งของวสันต์กอดนิตยาไว้ อุ้งมือกุมไว้ตรงปทุมถันอวบอีกข้างก็ตะปบอยู่ที่เนินหอยของเริงใจ..ที่เธอแอ่นสู้อย่างไม่ถอย…หันหน้ามาจูบนิตยาบ้าง..เริงใจรูดซิปกางเกงคว้าควยออกมาช่วยกันกระถอกกับนิตยา..”เราไปที่ห้องรับแขกกันเถอะค่ะคุณอา..เราไปสนุกกันที่นั่น..” เริงใจชวนแล้วลากคุณวสันต์กับนิตยามานั่งลงที่โซฟาตัวโตเธอคุกเข่าลงกับพื้น..ก้มหน้าเข้าหาควยของวสันต์ใช้ปากเลียอย่างชำนาญ..มือก็พยายามถอดกางเกงคุณวสันต์ออกด้วย..นิตยาประกบปากจูบกับคุณพ่ออย่างร้อนแรง..แอ่นโคกหอยประกบกับอุ้งมือของคุณวสันต์ที่รองรับอยู่…แล้ววสันต์ก็ปลดกระดุมกางเกงยีนส์ของนิตยา..รูดซิป..ถอดรูดมา นิตยาจึงลุกขึ้นสลัดออกอย่างไม่ใยดี เธอขึ้นยืนบนโซฟาอ้าขาคร่ใช้ปากตรงหน้า..”พ่อขา..เลียหอยให้นิตนะคะ…อูย..เสียวคะ..นิตเงี่ยน..จัง..อูย..ใช้ปากแตดเบา ๆ ค่ะพ่อขา..”วสันต์แลบลิ้นเลียตวัดจากล่างขึ้นบน..แล้วใช้ปากใช้ปากเม็ดแตด..ด้านล่างเริงใจลุกขึ้นมาแล้วเธอถลกกระโปรงขึ้นก้าวขาคร่ใช้ปากตัวคุณวสันต์ซึ่งเอนพาดโซฟาอยู่..ส่วนบนซบอยู่ตรงง่ามขาของนิตยา..เริงใจหย่อนก้นลงจับควยตั้งจ่อตรงรูหอย…”คุณอาขา..เริงเย็ดนะคะ…พี่ขอเย็ดก่อนนะน้องนิต พี่เงี่ยน..แล้วน้องนิตค่อยเย็ดทีหลัง…อูย..แน่นดีจัง..""ควยคุณอาแน่นหอยเริงไปหมด..ซี๊ด…อูย..”เริงใจบอกอย่างหมดอายขณะนี้อะไรไม่สำคัญเท่ากับมีควยอบอุ่นอยู่ในรูหอยของเธอ แรก ๆ เธอค่อยโยกเอวกระเด้าช้า ๆ ให้ควยครูดไปตามผนังช่องหอยทุกครั้ง กระเด้งหอยเข้าหาสันควยอัดเน้นเม็ดแตดสร้างความหงี่ซ่านเป็นทวีคูณ..ด้านบนนิตยาก็เด้งหอยใส่ปากคุณพ่ออย่างสุดเงี่ยนเช่นกัน..”ซี๊ด..พ่อขา..แทงลิ้นเข้าไปใรรูหอยนิต..อี๊ยยย…เสียวดีจังเลยค่ะ…ใช้ปากแตดนิตอีกสิคะ..นิตเงี่ยนจะไม่ไหวแล้วพ่อขา…อูยยย…”นิตยาตอนนี้เธอถอดเสื้อออกไปแล้วทั้งร่างเปลือยเปล่าขาวโพลน..รูปร่างน่ารักอวบอั๋น..สองมือเธอประคองปทุมถันนม คลึงขยี้ไปด้วยตาก็มองดูตรงหว่างขา ที่คุณพ่อกำลังเลียหอยใช้ปากแตดของเธอใบหน้าแดงกล่ำด้วยเลือดเงี่ยน.. คุณวิภากับตั้ม..เย็ดกันเสร็จไปแล้วเดินออกมาที่ห้องรักแขกก็เจอภาพของทั้งสามกำลังพันตูกันรีบเข้ามาร่วมด้วยทันที.."วุ๊ย..คุณพี่วสันต์ หลานนิต..เริง..สนุกกันโตเลยนะ..เอาค่ะ..ให้เต็มที่เลย..ภาขอสนุกด้วยคน…""วันนี้เย็ดกันให้เต็มที่ไปเลย..ตั้มเร็วน้องนิตเงี่ยนจะแย่แล้ว..ช่วยเย็ดน้องนิตหน่อย…อู้ดูสิ หอยเริงใช้ปากควยน่าดูจัง…”ตั้มดึงตัวนิตยาออกมาจากคุณวสันต์ แล้วให้นั่งลงที่โซฟาอีกตัวถ่างขาออกจับควยจ่อเข้ากลางแคมหอยแล้วบรรจงกระเด้าเย็ดอย่างช้า ๆนิตยาตอบรับเด้งเอวอย่างหน้ามืด คุณวิภาเข้านั่งข้าง ๆ ลูกสาวช่วยเล้าโลมคุณวสันต์ ต่างเร่งเร้าหาความสุขกันอย่างไม่สนใจสิ่งใดอีกแล้ว ไม่รู้ตัวด้วยว่าบัดนี้ ที่ประตูบ้าน คุณณรงค์ เก่งและก้อย สามพ่อลูกได้มายืนมองอย่างตื่นเต้น…แล้วรีบถอดเสื้อผ้าเข้าร่วมวงไพบูลย์อย่างไม่รีรอ..ต่างไม่สนว่าใครเป็นใคร มีแต่หอยกับควย จับใส่เย็ดกันทุกคน…จนท้ายที่สุดต่างก็เปิดเผยเรื่องราวภายในครอบครัวของตนซึ่งกันและกัน..ต่างเข้าใจกัน..และให้คำมั่นสัญญาต่อกันว่าจะมาร่วมกันทุกเดือน โดยครอบครัวของวิภาจะลงไปกรุงเทพฯบ้าง หรือ ครอบครัวของวสันต์จะขึ้นมาเชียงใหม่ ก็แล้วแต่โอกาส คืนนั้นวสันต์กับนิตยา นอนหลับอย่างหมดแรงที่บ้านของวิภาเลย สายของวันต่ใช้ปากาเมื่อนงเยาว์ตื่นขึ้นมาอย่างสุขสม เธใช้ปากองดูลูกชายที่นอนหลับซบอยู่ข้าง ๆ เอื้ใช้ปากมือไปลูบผมของวศินอย่างรักใคร่ลุ่มหลง..แล้วรีบลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำอาบน้ำอุ่นอย่างสบายล้างทุกซอก..อย่างหมดจด แล้วมาแต่งตัว..เลือกถุงน่องมาใส่เธอรู้ว่าวศินชอบ..จึงใส่เพื่อเอาใจเขา..แม่ว่าจะอยู่บ้าน..ก็ตาม..เลือกกระโปรงสั้นตัวฟิต..เหมือนจะแต่งตัวไปทำงาน..กับเสื้อเข้าชุดกัน..เธอไม่ใส่กางเกงในและยกทรง..ลงมาข้างล่างเพื่อเตรียมอาหาร..กรี๊งงงงงงง….กรี๊งงงงง…เสียงโทรศัพท์..นงเยาว์เดินมารับ..”สวัสดีคะ…” “เป็นไงบ้าง..เยาว์..ทุกอย่างเรียบร้อยไหม..” เสียงคุณวสันต์ดังมาตามสาย..”คุณเหรอคะ..แหมเหมือนรู้ใจ..กำลังคิดถึงเลยค่ะ..คุณหล่ะคะ..มีความสุขหรือเปล่า..""กับยายนิต..สุขสมใจมั๊ยคะ..นิตบริการคุณพ่อดีหรือเปล่า..” “ที่สุดเลยที่รัก..ยายนิต.แทบจะไม่ให้พ่อทำอะไร..ร้อนแรงไม่แพ้เยาว์เลย..แล้วเยาว์หล่ะจ๊ะ..วศินเป็นไง…” “เยาว์ว่าเราพูดกันตรง ๆ ดีมั๊ยคะ..คุณอยู่เป็นส่วนตัวหรือเปล่า.."”ได้เลย..เมียรัก..ว่ามาเลย..กำลังโทรอยู่นี่ ยายนิตกำลังใช้ปากควยผัวอยู่เลย..แล้วเยาว์หล่ะ..เย็ดกับวศินหรือยัง..” “เย็ดแล้วค่ะ..พอส่งคุณขึ้นเครื่องมาถึงบ้านเราก็เย็ดกันเลย..แล้วเมื่อคืนนี้อีก..มันที่สุดเลยผัวขา..""สมใจเมียเหลือเกิน…ไว้คุณกับนิตกลับมาแล้วเราเย็ดกันพร้ใช้ปากกันทั้งสี่คนเลยนะ..คะ” “จ๋ะ..เมียรัก..แหมคิดแล้วผัวอยากกลับตอนนี้เลยจัง..แต่งานยังไม่เสร็จ..""พรุ่งนี้จึงจะเริ่มประชุม…ยังไงเมียก็สนุกกับวศินให้เต็มที่เลยนะ..เออ..เอากล้องวีดีโอถ่ายไว้ให้ผัวใช้ปาก้วยสิ…” “ฮือ..ทำไมต้องถ่ายไว้ด้วยหล่ะคะ..ถ้าผัวอยากดู..กลับมาเมียเย็ดให้ดูต่อหน้าเลยก็ได้.."สวัสดีกันอีกหนนะคะ ก้อยเองค่ะ ขอเล่าต่อจากเรื่องที่แล้วเลยนะคะก็หลังจากคืนแรกที่ก้อยโดนพ่อเอา ใจก้อยก็ค่อนข้างสับสนค่ะ ก้อยรู้สึกผิดต่อแม่ค่ะเพราะแม่รักก้อยมากด้วย แต่ก้อยก็รักพ่อด้วยนะคะก็อยากให้ทั้งสองคนมีความสุขเหมือนกัน เช้าวันต่ใช้ปากาเป็นวันอาทิตย์ค่ะ บรรยากาศของบ้านดูเปลี่ยนไปอย่างสิ้น เชิง ก้อยตื่นมาตอนหกโมงก็ได้ยินเสียงพ่อกับแม่คุยกันอยู่ข้างล่างแล้วลงมาข้างล่างก็เห็นพ่อกับแม่นั่ง กินข้าวด้วยกันสองคนทั้งที่แต่ก่อนพ่อไม่เคยสนใจแม่เลยตั้งแต่แม่ป่วย เช้านี้นะคะนั่งกระหนุงกระหนิงกัน เชียว.. แม่ก็หน้าตาดูมีความสุขค่ะก้อยดีใจมากๆเลยที่พ่อทำแบบนี้ ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับพ่อนะคะแต่รู้อยู่ อย่าง ว่าที่พ่อเปลี่ยนไปเพราะหลังจากที่เค้าได้เย็ดก้อยนั่นแหละ แต่ผลออกมาแบบนี้ก้อยก็สบายใจค่ะอย่างน้อยก็ทำให้แม่ยิ้มได้แหละ ก้อยมองตากับพ่อ เค้าก็ยิ้มๆให้ ก้อยก็ยิ้มค่ะ ก็ไม่รู้ว่าแกจะมาแผนไหนอีกหละ ก็จนมาถึงตอนกลางวันค่ะ พ่อก้อยก็ออกลายอีกตอนแรกก็นั่งดูทีวีกับแม่อยู่ดีๆ พอก้อยขอตัวเข้าครัวไปทำอาหารกลางวัน สักพัก พ่อก็ตามก้อยมาในครัวค่ะ ก้อยกำลังหั่นผักอยู่แกก็เข้ามาสวมกอดก้อยทางด้านหลังแบบปากถึงมือถึงค่ะ หใช้ปากแก้ม มือก็บี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21