ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิป โป๊ พยาบาล สาว หนีเรียเต้าาเย็ดกัน โหลดvdo tba areeya-oki[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 205 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มาดูกันต่อกับ ดูหนังx คลิป โป๊ พยาบาล สาว ปัจจุบันผมอายุ 31 ปี ผมมีเรื่องราวในอดีตในช่วงที่ผมอายุ 18-19 ปี ตอนนั้นผมเรียนอยู่ในสถาบันอุดมศึกษาแห่งหนึ่งในต่างจังหวัด เนื่องจากบ้านผมอยู่ไกลผมจึงต้องมาเช่าหอพักอยู่ในสถาบัน ซึ่งเป็นหอชายล้วน โดยผมอยู่กับเพื่อนเอกดนตรี แต่เพื่อนคนนี้มันไม่ค่อยอยู่ห้องสักเท่าไร เพราะมันต้องตระเวนเล่นดนตรีตามงานบวช งานแต่ง เป็นอาชีพเสริม หอพักแห่งนี้มีอาจารย์ผู้หญิงเป็นเจ้าของหอ แกชื่อว่า "มาลินี" แกเป็นแม่หม้ายผัวตาย แกมีลูกชาย 1 คน แต่ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ต่างประเทศ อาจารย์มาลินี อายุประมาณ 49-50 ปี แต่ยังดูสาวกว่าอายุจริงมาก แกมีรูปร่างที่สูงโต ความสูงประมาณ 165 ซม. และออกจะท้วมนิด ๆ แต่ไม่ถึงกับอ้วน สะโพกแกโตมาก กะว่าประมาณ 40 นิ้วเห็นจะได้ ส่วนหน้าอกก็โตเช่นกัน ราว ๆ 35-36 นิ้ว หรืออาจจะเกินด้วย ซ้ำไป มันออกจะคล้อย ๆ นิด เพราะว่าแกอายุมากแล้ว ที่สำคัญแกมีผิวขาวมาก ขาวแบบที่คนโบราณบอกว่าขาวเหมือนหยวกกล้วย ขนาดแก่ ๆ อย่างนี้แต่ถ้าใครเห็นหุ่นแกแล้วต้องครวยลุกทุกคน โดยเฉพาะพวกที่ชอบคนแก่เวลาผมชักว่าวก็เคยแอบนึกถึงหุ่นแกอยู่บ่อย ๆ อาจารย์มาลินีเป็นคนที่ระเบียบจัด หน้าตาแกดุ ไม่เคยยิ้มเลย และเวลาที่เด็กมหาลัยคนไหนค้างค่าเช้าหอแกจะตามไปทวงถึงห้องทันที จนไม่มีใครกล้าติด แต่มีอยู่เดือนหนึ่ง ผมเกิดเอาเงินไปกินเหล้าจนหมด ครั้นจะขอยืมเพื่อนร่วมห้องมันก็ไปเล่นดนตรีต่างจังหวัดหลายวัน อาจารย์มาลินีก็ทวงเช้าสทวงเย็น ผมก็ผัดแกไปเรื่อยจนแกยื่นคำขาดว่าถ้าพรุ่งนี้ไม่เอามาให้ผมก็ขนข้าวของออกไปจากหอได้เลยผมกลุ้มใจมาก ตระเวนหายืมเพื่อน แต่ก็ไม่มีใครมีสักคน คืนนั้นผมนอนไม่หลับก็เลยเอาหนังสือนวลนางออกมาอ่าน อ่านไปอ่าเต้าาก็ครวยลุกก็เลยสาวว่าวไปด้วยทันใดนั้น....!!! ประตูห้องของผมก็เปิดผลั่วออกมา ผมตกใจมาก คนที่เปิดเข้ามาก็คืออาจารย์มาลินีนั่นเอง ซึ่งประตูห้องผมไม่ได้ลงกลอน ขณะที่อาจารย์แกมีกุญแจสำรองอยู่แล้วก็เลยเปิดเข้ามาได้ไม่ยาก ผมได้แต่ตกตะลึง แกก็ตกตะลึงจนตาค้าง กะดอผมยังลุกเด่อยู่เลย ผมอายมากแต่ก็เรียกสติกลับคืนได้แล้วรีบไปเอาผ้าเช็ดตัวมานุ่งแล้วถามแกไปว่า "อาจารยมีธุระอะไรหรือครับ"....เมื่ออาจารย์มาลินีเปิดประตูเข้ามา ผมก็ตะลึงแก็ตะลึง แต่ผมได้สติจึงลุกไปเอาผ้าเช็ดตัวมานุ่ง ในใจนั้นก็อายแทบแทรกแผ่นดินหนี แต่ก็ใจแข็งตีหน้าตายแล้วก็ถามแกไปว่า "อาจารย์มีธุระอะไรหรือครับ" แกบอกว่าจะมาทวงค่าห้องพักจากเธอน่ะสิ ผมตอบว่า "ผมยังติดต่อเพื่อนร่วมห้องไม่ได้เลย ขอเวลาผมอีกสักหน่อยเถอะครับ คิดว่าอีก 2-3 วันเขาคงกลับจากเล่นดนตรีแล้วคงมีเงินจ่ายค่าห้องให้อาจารย์"อาจารย์มาลินีนิ่งไปพักหนึ่งแล้วแกก็ก้มหน้าพูดขึ้เต้าาว่า "เธอจะไม่จ่ายก็ได้นะแต่ว่าเธอต้องทำอะไรให้ครูอย่างหนึ่ง" ผมดีใจมากก็เลยบอกว่า "อะไรครับ ผมยินดีทำให้อาจารย์ทุกอย่างขอให้อาจารย์บอกมาก้แล้วกัน" อาจารย์มาลินีตอบแบบอาย ๆ ว่า "ช่วยทำให้ครูมีความสุขหน่อย เพราะนานแล้วที่ครูห่างจากเรื่องนี้" ผมได้แต่อึ้ง แต่ในใจนั้นตื่นเต้เต้าาก เพราะหลายครั้งที่ผมชักว่าวจะต้องนึกถึงหุ่นของอาจารย์มาลินีทุกที ด้วยรูปร่างที่สูงโตอวบอัด และขาวราวกับหยวกกล้วยของแกทำให้ผมคลั่งไคล้มาก ผมจึงไม่รอช้ารีบเดินไปปิดประตูลงกลอนแล้วดึงแกมากอดพร้อมกับหอมที่ซอกคอแล้วไซ้ไปทั่วตั้งแต่ใบหน้า ติ่งหู ซอกคอ จากนั้นก็ไปประกบปาก อาจารย์ได้แต่ครางอู้อี้ ส่วเต้าือซ้ายของผมอ้อมไปบี้สะโพกผายของแกที่กะว่าประมาณ 40 นิ้วเห็นจะได้ ขณะที่มือซ้ายก็บีบเต้าที่โตจนคล้อยของแกผมบดปากและบี้แกจเต้าัเต้าือแล้วก็รีบปลดกระดุมเสื้อข้าราชการสีกากีของแกออกทีละเม็ดจนหมด ผมเห็นบราเซียร์ตัวโตที่ห่อหุ้มหน้าอกที่อวบโตของแก ซึ่งมีก้อนเนื้อที่ขาวมาก ผมกลืนน้ำลายอย่างฝืดคอ จากนั้นก็รีบปลดตาขอทางด้านหลังออก ทันใดนั้นเต้าก้อนโครตบิ๊กก็หลุดมาอวดสายตาผม ปทุมถันของอาจารย์โตมาก ส่วนป้านเต้านั้นเป็นสีน้ำตาลค่อนข้างโครตบิ๊กเล็กน้อย หัวเต้าแม้จะไม่สีชมพูเหมือน ๆ สาว ๆ เพราะแกอายุเกือบ 50 ปีแล้ว แต่ก็ชูชันและแข็งเป็นไตน่าดูดน่าเลียมาก ผมรีบงับทันที แกสะดุ้งเบาๆ พร้อมกับคราว "ซี๊ด....เสียวจังเลย อย่าทรมานครูนักเลย จะทำอะไรก็ทำเถอะ" ผมดันตัวแกลงไปนอนบนที่นอน แล้วก็ไซร้ไปทั่วตั้งแต่ซอกคอลงมาที่หน้าอกอันอวบอัด ลงมาถึงหน้าท้อง แล้วผมก็ค่อย ๆ รูดซิบประโปรงแกออกไปจนเหลือเพียงบิกินี่สีชมพู ผมเอาจมูกไปสูดดมตรงกลางหว่างขาของแก ผมได้กลิ่นหอมแปลก ๆ โชยมา สร้างความกระสันให้ผมอย่างมาก สำหรับผ้าเช็ดตัวที่ห่อหุ้มร่างกายของผมนั้นหลุดไปตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ผมเอาจมูกและลิ้นลงไปคลึงเคล้นที่หอยของอาจารย์ทั้งที่ยังไม่ได้ถอดช่วงล่างในออกมา ดูแกเสียวมากจนตัวสั่น ผมให้แกนอนบนเตียงแล้วเอาขาพาดห้อยลงมาที่พื้น ส่วนตัวผมนั่งแทรกกลางที่หว่างขาแก มือผมค่อย ๆ รูดบิกินี่ของแกออก แล้วผมต้องตะลึงอีกครั้งเมื่อนาผืนน้อยของแกโผล่ออกมาอวดโฉม มันไม่เล็กเลย คิดว่านาผืนนี้โอ่โถงมา มีหญ้าสีดำปกคลุมอยู่ทั่ว แต่อยู่อย่างเป็นระเบียบ ผมไม่รอช้ารีบเอามือแหวกดูซิว่านาแห่งนี้มีรอยไถไปมากน้อยแค่ไหนแล้ว ก็พบว่ามันยังปิดสนิทดี อาจเป็นเพราะแกห่างเหินเรื่องนี้มานานหลายปี ถึงแม้จะผ่านการมีบุตรมาแล้ว 1 คนแต่สภาพยังดีอยู่ ผมเอาลิ้นเซาะพร่องนาผืนนั้นเบา ๆ อาจารย์มาลินีสะดุ้งโหยงและบอกว่า "ครูเสียวมาก สามีครูที่ตายไปยังไม่เคยทำแบบนี้กับครูเลย ครูอยากลองแบบนี้มานานแล้ว ช่วงยทำให้ฝันของครูเป็นจริงหน่อยนะ....ซี๊ด...อูยยย....โอว...ที่รักจ๋า"ผมละเลงลิ้นอย่างสุดฝีมือตามแบบที่เคยอ่าเต้าาจากหนังสือและจากที่เคยทำกับแฟนสาวมา 2-3 ครั้ง ขณะที่มือซ้ายของผมก็เอื้อมไปบีบเต้าอันอวบโตของแก ส่วเต้าือขวาก็แทงเข้าไปในหลืบรูของแกเบา ๆ จนแกต้องบิดตัวไปมาด้วยความทรมาน สักพักนึงร่างของแกก็กระตุกเบาๆ หน้าของแกเชิดขึ้นและตาค้าง แสดงว่าแกเสณ้จไปแล้ว 1 รอบจากเพลงลิ้นของผม"ซี๊ด....เอกจ๋า (ชื่อผม) ครูทนไม่ไหวแล้ว จะทำไอะไรก็ทำเถอะ อย่าทรมานครูเลย ครูเสร็จไปแล้ว 1 ที ตอนนี้ครูอยากให้เธอเอาไอ้นั่เต้าาใส่ครูสักที" "ได้เลยครับครู"ผมไม่รอช้ารีบจับเจ้ามังกรตัวน้อยจ่อเข้ารูสวาทของแกที่มีน้ำเปียกเยิ้มเหมือนเป็นการเชื้อเชิญให้เข้าไปทักทายทันที แล้วค่อย ๆ กดลงไปเบา ๆ มันเข้าไปได้ไม่ยากนัก แต่มันก็ทำให้อาจารย์มาลินีตัวสั่นเทิ้ม กรงเล็บของแกจิกที่หลังของผมอย่างแรง แต่ผมไม่สนใจเดินหน้าสาวช้า ๆ "อา....เสียวจังเลย เอกจ๋า....ของเธอไม่เบาเลยนะ" ผมซอยช้า ๆ ไปสักพัก สายตาของผมกับของอาจารย์ก็ประสานกัน เราไม่เอื้อนเอ่ยวาจาต่อกัน เพราะช่วงนั้นเราทั้งคู่ต่างก็ตกอยู่ให้ห้วงของความสุขและความเสียวจนสุดซึ้ง ร่องสวาทของอาจารย์ตอดรับมังกรผมเบา ๆ เป็นระยะ ๆ ผมเสียวหัวมาก และผมก็เร่งเครื่องเร็วขึ้น ๆ จนเตียงสั่น แกได้แต่ร้องครางว่า "ครูทนไม่ไหวแล้ว อาาา.....เสร็จแล้วที่รัก ครูเสร็จแล้ว โอยเสียวที่สุดเลย อาาา"อาจารย์ดึงหน้าผมไปจูบปากแลกลิ้นกัน จากนั้นแกบอกว่า "ครูรู้นะว่าเธอยังไม่เสร็จ มานี่ครูจะทำให้" แล้วแกก็พลิกตัวขึ้เต้าาให้ผมนอนหงายลงไป อาจารย์ขึ้นคร่อมบนตัวผม แกค่อย ๆ จับมังกรของผมจ่อที่รูสวาทของแกแล้วก็กดลงมาเบา ๆ ผมเด้งสวนทันที แกร้องว่า "อุ๊ย....เล่นบ้า ๆ คอยดูนะจะขย่มให้ตอหักเลย" ผมบอกว่า "เอาเลยครับครู เอาให้เต็มที่ ตอนนี้ผมเป็นของครูแล้ว" อาจารย์มาลินีเริ่มทำหน้าที่จ๊อกกี้ควบอาชาอย่างเต็มที่ แกทั้งโยกทั้งคลึงทั้งบดทั้งขยี้จนผมเกร็งไปทั้งตัว ขณะที่แกขย่มไปนั้นหน้าอกที่โตจนคล้อยและขาวอวบของแกก็กระเพื่อมไปมา จนผปฃมอดใจไม่อยู่ต้องเอื้อมเอามือไปบีบเคล้นอย่างเมามัน แกขย่มไปสัก 10 นาทีผมก็เริ่มไม่ไหวจึงบอกแกว่า "ครูครับผมทนไม่ไหวแล้วนะ ผมจะเสร็จแล้ว" ...."เหรอจ๊ะที่รัก เมียก็กำลังจะเสร็จเหมือนกัน" แกขย่มเต็มที่จนเฮือกสุดท้าย น้ำของผมก็ฉีดเข้าไปในรูสวาทของแกอย่างเนืองนอง ขณะที่แกเองก็มีน้ำทะลักออกมาอย่างมากเหมือนกับฉี่แตกเลย จนที่นอนผมเปียกไปหมด เราเข้าเส้นชัยพร้อมกันทั้งคู่ อาจารย์ฟุบลงมาแนบออกผมแล้วบอกว่า "ครูมีความสุขจังเลย ครูไม่ได้เจอเรื่องแบบนี้มานาเต้าากแล้ว เธอสัญญากับครูได้ไหมว่าจะทำให้ครูมีความสุขบ่อย ๆ" ผมตอบไปอย่างไม่ลังเลว่า "ได้ซิครับ ก็ตอนนี้ครูเป็นเมียผมแล้วนี่ ผมอยากจะบอกความจริงว่าก่อนหน้านี้เวลาผมชักว่าวผมจะแอบคิดถึงหุ่นของครูเสมอ"....เหรอจ๊ะ ครูไม่เชื่อหรอก ใครจะมาสนใจคนแก่อย่างครู"...." ก็ผมนี่ไงครับ และวันนี้ฝันผมก้เป็นจริงจนได้ เมียจ๋า ผัวมีความสุขมากที่ได้เอากับเมีย"...."จ๊ะ ผัวจ๋า เมียก็มีความสุข ต่อไปผัวต้องเอาเมียทุกวันนะ"..."ได้ซิจ๊ะ ตอนนี้ผมเริ่มแข็งอีกแล้ว เรามาต่อกันดีกว่าครับ""อะไรกัน เมียยังไม่หายเหนื่อยเลย จะเอาอีกแล้วเหรอ นี่คิดจะแกล้งคนแก่ล่ะซิ....อุ๊ย ลงไปเลียอีกแล้ว เมียยังไม่ได้ล้างเลย มันสกปรกออก....อูยยย.....เสียวจังที่รัก มาเดี๋ยวเมียอมให้......."หลุด คู่รัก ขย่มกันในห้องนอน ตูดแทบพังคลิปน้องอ้อม รูปร่างน่าตาใช้ได้เลยครับโดเต้าอมยา รุมซะยับเลย เต้าโตๆสู้ ใกล้เสดแล้ว สู้ๆสาวพาณิชญ์ โดนเล่นหน้าอก อย่างเสียวสาวขนเพชรดก เย็ดกันหลังเลิกเรียน http://www.pandamemo.com/9vd7uag63oq3หลุดช่างไฟเรียกเมียกินน้ำเด็กหนองโพทำงานซาตินตั้งกล้อง เด็กพยาบาล ด็อกกีแตกคาหอยสุดๆไปเลย สาวบางนา เล่นในกระท่อมทำเป็นไม่เคย...โดนลงแขกมัธยม4 ใส่ชุดพละ เอากันในห้องน้ำใหม่โคตร เด็กวัยรุ่นเยสกันหลุดออกมาได้ไง โหลดvdo tba areeya-oki มาดูกันต่อกับ หีนักศึกษา

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21