ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คริปโป๊ญีปุน นางแบบสาว3คน สวยมากๆเล่นเสียวกับผู้ชายกันแบบ3ซั่ม ลืมก้องเอากันในป่า[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 266 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เสียวโครตๆเลยกับ ดูหนังx คริปโป๊ญีปุน ดีครับ ผมมาเรียเต้าหาลัย ที่กรุงเทพฯ ปี 2 แล้ว ผมมาพักที่คอนโดของพี่ชาย แกไปต่อเมืองนอก ผมเลยอยู่คนเดียว ข้างห้องผมสิครับสุดยอด เป็นแม่หม้าย ลูก 2 แกชื่อนก คงจะ 38-39 ได้ ทำงานแบงค์ แกชอบแต่งตัวเปิดเว้าแหว่ง ขาวจนกาปู๋ผมลุกหลายครั้งแล้ว เย็นวันเกิดเรื่อง ลูกพี่นกแกป่วยไข้หวัดใหญ่ เลยไปโรงพยาบาล แล้วอยู่เฝ้าเลย ลูกสาวคนโตแก น้องแนน เลยอยู่บ้านคนเดียว ผมเจอก้อทักทายตามปกติ เพราะคุ้นกันอยู่บ้างตามประสา ผมแซวแนนเล่นๆ ว่าไปโรงพยาบาลมาเหรอ น้ำดีขึ้นป่าว แกว่ายังตัวร้อน เราแยกย้ายเข้าห้องตัวเอง จนเกือบสามทุ่ม อยู่ๆ แนนก็มาเคาะห้องผม มาขอนั่งคุย แกกลัวผีครับ แกว่าตอนออกจากโรงพยาบาล ผ่านรถเข็ญคนตาย แกไม่รู้เดินผ่านสยองมาก เราคุยไปดูละครไปจน 4 ทุ่มได้ แกคงเหนื่อยเลยหลับคาโซฟาเลย ทีแรกผมก้อไม่ได้คิดอะไร เพราะเรื่องเย็ด ผมเย็ดกับแฟนผมทุกวันอยู่แล้ว แต่แนนดันนอนไม่ระวัง แกใส่เสื้อคลุมยาวนอน พอขาข้างหนึ่งตกโซฟามันก้อเปิดหวอเลย ผมมองแล้วหวิวเลย เด็กอายุแค่ 13-14 แกเรียเต้า.2 มีแค่กุงเกงในตัวน้อยสีชมพูบังจิ๋มน้อยๆ ผมค่อยๆรูดมันออกเบาๆ จิ๋มเด็กสาวมันสวยสวยเหลือเกินครับ ผมว่าแฟนผมเจ๋งแล้ว แต่นี่ ทั้งขาวอูมร่องจิ๋มยังแนบสนิท ขเต้าีแค่ไรอ่อนเหมือนขนแขนบางๆ ผมกะแค่แอบดู แต่พอเห็นแล้วอดใจลูบไม่ได้ครับ ใจมันสั่นกล้าๆ กลัวๆ ผมลูบร่องจิ๋มแนนเบาๆ ไปมาช้าๆ เขี่ยไปมาเล่น แนนยังหลับสนิท ผมอยากลองครับผมเอาน้ำลายชะโลมนิ้วชี้จนชุ่ม แล้วลากลงที่ร่องจิ๋มน้อยๆ ผมแทรกนิ้วลงช้าๆ มันแน่นฟิตสุด ขนาดนิ้วน่ะครับ ผมลากเข้าออกช้าๆ แนนหายใจแรงขึ้น ผมกลัวแกตื่นเลยหยุด ผมนั่งมองจิ๋มแนนอยู่นานสุดท้ายผมแพ้ความคิดตัวเองครับ ผมล้วงเอากาปู๋ออกมารูดเล่นเบาๆ แล้วมันก็สุดทนครับ ผมจับกาปู๋ทาบร่องจิ๋มแนน แต่สุดท้ายผมยังไม่กล้าอยู่ดี เลยได้แต่ถูไถไปมากับร่องจิ๋ม แค่นี้ก็เสียวมากแล้วครับ ผมทำไปมาสลับพักจนเกือบเที่ยงคืน สุดท้ายน้ำแตกกระจายเลยเนินจิ๋มแนนเลอะน้ำผมเต็มไปหมด มันเยอะกว่าตอนเย็ดแฟนอีก ผมเช็ดจิ๋มให้แนน แล้วนั่งมองไปเล่นๆ ไม่นานคึกอีกแล้วครับ คราวนี้ผมเริ่มจากนิ้วผมล้วงจิ๋มแนนเล่นคราวนี้ถึงกับหายใจดังฮื้อๆ แต่แล้วก็พลาดครับ ผมล้วงเพลินไป แนนรู้ตัวแบบงงๆ แกลืมตาขึ้เต้าองผมงัวเงีย ถามพี่ทำไร แล้วแกก็พรวดสะดุ้ง แกรู้แล้วว่าผมทำอะไร ผมทาบตัวทับแนนไว้ไม่ให้ลุกแกว่าพี่?? นิ้วผมเร่งกระดิก ส่ายไปมาในร่องจิ๋ม แนนว่าอย่าพี่ ทำไรแนน อย่าทำ เอามือออกน่ะ พี่อย่า นิ้วผมยังคงสั่นไปมาไม่หยุดจนแนนหายใจหอบ พี่แนนไม่ไม่พี่พอก่อน แนนเสียวพี่โอ้ยยแกไม่ดิ้นแล้วครับ ผมจูบปากแกเบาๆ แกเม้มปากผมเร่งนิ้วถี่ยิบจนแกคราง ลิ้นผมถึงสอดเข้าปากแนนได้ แล้วธรรมชาติก็สอน ไม่นานลิ้นน้องแนนก็เริ่มสู้ลิ้นของผม แต่ผมคงล้วงนานไป เพราะแนนแกร็งหนีบขาแล้วแกเอาหัวมาซุกที่คอผม น้ำอุ่นๆปนเมือกออกมาชะโลมที่นิ้วผมแล้ว แนนค่อยคลายตัวแผ่ตัวกับโซฟา น้ำตาไหล แกสะอื้นเบาๆ ไม่ฟูมฟาย ผมจูบแกเบาๆว่ารักรักแก แนนสะอื้น ผมจูบ ดูดเต้าแนนดิ้นแต่ไม่มาก ผมลงมาเลียต่อที่จิ๋มน้อยๆ มันสวยจริงๆครับ ผมเลียอยู่นานจนแนนคราง.แกว่าพี่เสียวแนนเสียว พี่พอก่อนน่ะ แนนเสียว ผมดูน้ำแกคงใกล้แล้ว ผมเลย จับกาปู๋ดันเข้ารูจิ๋ม ผมกะดันพรวดเลยแต่ผิดคาดครับ จิ๋มแนนฟิตมาก ผมดันเข้าแค่หัวกาปู๋แกก็ร้องโอ๊ยแล้ว แกดันตัวผม ผมชะงัก เพราะรู้สึกตึงหัวกาปู๋เหมือนกัน ผมเปลี่ยเต้าาจูบเต้าแนนแทน จนแกผ่อนคลาย ค่อยกดแรงเพิ่มคราวนี้พรวดเข้าจนสุด แกรัดตัวผมแน่น แกร้องขอว่าอย่าขยับ เจ็บ ผมแช่กาปู๋คาจิ๋มไว้กลัวแกเจ็บเกินไป ผมกลับมาซุกไซร้ต่อจนแนนเริ่มเสียวจิ๋มแนนตอดดีเหลือเกิเต้าันรัดกาปู๋ผมเป็นจังหวะเลย แกพร้ดูดแล้ว ผมเลยเริ่มดึงแล้วดัน แกครางปนเจ็บ แต่ไม่นานน้แงแนนก็ครางอย่างเดียวผมเย็ดแกไปจนเกือบตีสาม จนแนนว่าเพลียไม่ไหวแล้ว ผมเลยเอายาแก้ปวดมาให้แนนกิด กลัวแกเจ็บตอนเช้า เราหลับไปอย่างหมดแรงแต่ก็มีความสุขสุดไปเลย สวัสดีครับ ผมอ่านของคนอื่เต้าานานแล้ว ขอเล่าประสบการณ์บ้างนะครับผมเป็นชายโสดอยู่คนเดียวที่หมู่บ้านจัดสรรแห่งหนึ่งแถวชานเมืองกทม.ประมาณสี่เดือนที่แล้ว พี่สาวกับพี่เขยผมรถคว่ำเสียชีวิต ลูกสาวคนเดียงของเขาจึงต้องย้ายมาอยู่กับผม เพราะญาติคนอื่นๆเขาไม่อุปการะและโรงเรียนของเขาก็อยู่ใกล้บ้านผมด้วยหลานผมชื่อ ส้ม ครับ เป็นเด็กตัวสูงผิวขาว อายุ16ปี เรียเต้า.5 รูปร่างดี แบบว่า เต้าเป็นเต้า ตูดเป็นตูด แหละครับ  ส้มเป็นเด็กตั้งใจเรียเต้าากเธอสอบได้ A-B มาตลอด ทุกวันเธอจะอ่านหนังสือที่โต๊ะกินข้าว ผมชอบมองส้มบ่อยๆ ยิ่งมองก็ยิ่งเพลินครับ ที่จริงก็เคยคิดว่า จะหาโอกาสเย็ดส้มสักวัน แต่ก็เกรงใจ ไม่อยากทำให้เด็กดีๆต้องใจแตกครับ เลยได้แต่แอบดูส้ม แล้วก็เอาไปช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆแล้ววันที่ผมสมหวังก็มาถึง  วันนั้นส้มไปฟังผลสอบ ผมและเพื่อนๆอีก5คเต้าานั่งดื่มกินกันที่บ้าน ปกติทำบ่อยๆแต่ตอนส้มไปโรงเรียน ตอนบ่ายโมงส้มกลับมา เห็นผมก็เข้ามาไหว้ผมกับเพื่อนอย่างนอบน้ดูดสวยเชียวครับพอส้มเดินออกจากห้องที่พวกผมนั่งไปแล้ว เพื่อนผมคนนึงมันก็พูดว่า "เฮ้ยหลาเต้าึง ชื่อส้ม แม่ง เต้ายังกับส้มโอลูกเล็กๆ ตูดอวบเป็นบ้า ไอ้ชิด หลาเต้าึงเย็ดมันดีไหมวะ"  ผมอ้ำอึ้งตอบว่ายัง พวกมันรุมด่าผมกันใหญ่ มันว่า ถ้าเป็เต้าันคงเย็ดไปตั้งแต่วันแรกๆที่เข้ามา ไม่อยู่จนสี่เดือนหรอก ผมว่า ผมเกรงใจส้ม เป็นเด็กดี ใสซื่อบริสุทธิ์ แต่เพื่อนๆผมมันเชียร์ให้ผมเย็ดส้ม มันว่าจะช่วย แต่ขอร่วมเย็ดด้วย เพราะมันก็เงี่ยนเต็มที จนกาปู๋แข็งกันแล้ว ผมตกลงเพราะที่จริงก็อยากมานาน เราก็เลยวางแผน ให้ผมไปเรียกส้มให้มาช่วยเทกับแกล้มเอาไปให้ที่วงเหล้า ผมทำเป็นเข้าห้องน้ำ ให้ส้มเดินไปคนเดียว แล้วส่งสัญญาณให้เพื่อนๆผมมันพูดให้ส้มได้ยิน "มึงเห็นหลานไอ้ชิดมั้ยวะ แม่งเต้าใหญ่ ตูดอวบ ตัวขาว น่าจับเย็ดฉิบหาย"  "ใช่ๆ ถ้าเป็นกูนะกูจะจับเย็ดทุกวันเลย"  "ถ้ากู คงจะจับแม่งเย็ดก่อนไปโรงเรียน เย็ดแม่งที่หน้าประตูนี่แหละ เย็ดเสร็จกูจะให้ใส่กกน.ไปเรียน ทั้งน้ำเงี่ยนกูเต็มจิ๋มแม่ง"  "ส่วนกู กลับจากโรงเรียนกูจะให้แม่งดูดกาปู๋กู ให้กินน้ำเงี่ยนกูก่อนอาหารเย็นโว้ย"  "เสร็จกัน ถ้างั้นกูคงจะเย็ดตูดก่อนนอน จะเย็ดให้ตูดบาน ขี้แล้วแสบตูดเลยมึง ฮ่าๆๆ"  ผมเห็นส้มเข่าอ่อนเลยครับ ก้มหน้า แก้มแดง คงจะอายหรือไม่ก็คงตื่นเต้น เพราะผมว่า ส้มคงไม่เคยได้ยิเต้าาก่อนผมทำเป็นออกจากห้องน้ำเดินไปหาส้ม แล้วก็ช่วยส้มยกอาหารไปในห้อง ให้ส้มยกจานที่เหลือตามมา ส้มเดินตามหลังผม โดยไม่พูดอะไร เพื่อนผมคนหนึ่งมันไปเปิดเครื่องเล่นเพลง แล้วเราก็ชวนส้มเต้นรำ แต่ส้มไม่เต้น หันหลังเดินออก  ไม่มีทางล่ะครับ พวกผมคนหนึ่งล็อคแขนทางข้างหลังส้ม อีกคนรูดกุงเกงส้มลงมากองกับพื้น แล้วก็กระชากเสื้อส้มขาด ส้มตอนนี้ใส่แต่ชั้นในกับกกน. เต้าส้มอวบล้นออกมาพอสมควร ผมเป็นคนปลดตะขอส้ม หัวเต้าสีชมพูน่าดูดมากๆ แล้วก็รูดกกน.ส้มด้วยตัวเอง จิ๋มส้มอูบฝ่ามือผม ปิดไม่มิด  มีขนเพชรนิดหน่อยครับ เพื่อนผมคนนึงมันเอากล้องแฮนดีแคมของผมมาถ่ายไว้ตลอด ส้มร้องให้ผมช่วย อย่าทำอะไรเธอ แต่ตอนนั้นผมเงี่ยนจนหูอื้อ อยากเย็ดส้มจนกาปู๋แข็งเป๋ง ผมจูบประกบปากดันลิ้นชอนในปากส้ม มือก็คลึงเคล้นเต้าส้ม ที่จริงผมควรจะทำเบาๆเพราะส้มยังสดมาก แต่ผมกลับบีบเคล้น ขยำเต้าส้ม อย่างบ้าคลั่งเหมือนจะให้เต้าส้มแหลกคามือผม ส้มส่งเสียงร้องอู้อี้ ผมดึงบิดหัวเต้าส้มหลายครั้ง จนหัวเต้าเริ่มแดงขึ้เต้าา ผมเริ่มซุกไซร้ซอกคอและขบติ่งหูส้ม แล้วก็ดูดหัวเต้าเธอข้างหนึ่ง ผมทั้งดูดทั้งเลีย สลับกับขบกัดบางครั้ง มือก็บีบขยำเต้าอีกข้าง เสียงสร้องว่า อย่าๆๆ สลับกับเสียงครางซี๊ด..เป็นระยะ ตอนนี้ส้มอ่อนปวกเปียกไปทั้งตัว ผมถอยออกมาแล้วเพื่อนผมคนที่ล็อคแขนส้มไว้ มันก็ช้อนใต้ขาส้มยกขึ้น เห็นจิ๋มส้มแบะอ้า ติ่งแตดโตน่าดูดเลียเป็นที่สุด รูจิ๋มเล็กๆ สีแดงสดมีน้ำเงี่ยนของส้มออกมาเล็กน้อย น่าเย็ดมากครับผมคุกเข่าลงตรงหน้าจิ๋มส้ม แล้วก็เอานิ้วแหวกแคมส้ม เลียทั้งแคม และดูดแตด ส้มครางอ๊าว์ๆๆๆ ดังลั่นแถมยังส่ายจิ๋มหนีผม ผมยิ่งคลั่งสิครับ ก็เลยขบเบาๆที่แตดส้ม คราวนี้ส้มร้องอ้าว์....ดังลั่นเลยครับ ผมเลียจนน้ำเงี่ยนส้มเริ่มออกมาเพิ่มขึ้น ส้มขมิบจิ๋มถี่ๆ ผมยิ่งแหวกจิ๋มเลียเน้นๆ ผมรู้ว่าส้มเงี่ยนเต็มทีแล้ว เลยบอกเพื่อนผมว่า "เฮ้ย มึงวางอีนี่ลง กูจะได้เย็ดถนัดๆหน่อย อีเจิ๋ม้ยนี่ จิ๋มแม่งน่าเย็ดฉิบหาย" มันวางส้มลง แล้วก็ช่วยกันยึดแขนขาส้ม ผมทาบลงหว่างกลาง แล้วก็จับกาปู๋ยัดเข้าทันที ส้มกระตุกร้อง ฮ้ายส์...ผมเข้าได้แค่หัวถอกเท่านั้น เพราะมันคับแน่นและส้มก็ขมิบเก่งมาก ผมเลยให้เพื่อนๆแหกขาส้มออกเพิ่มขึ้น แล้วผมก็ค่อยๆดันกาปู๋เข้าไปช้าๆ ส้มครางซี๊ดซ๊าดตลอด บางทีก็ร้องหนูเจ็บ น้าขา อย่าทำหนู หนูเจ็บเหลือเกิน ผมเลยบอกว่า "เดี๋ยวสักพักหายเจ็บ หนูจะมีความสุขสุดๆเลยส้มจ๋า"  ส้มพยายามดิ้นรน แต่พวกผมยึดไว้แน่น มีมือช่วยผมขยำเต้าส้มกันใหญ่ บางคนก็ก้มลงดูดเลียหัวเต้าส้ม ผมดันเข้าสักพักก็เริ่มหงุดหงิดเพราะเข้ายากมาก ก็เลยแกล้งชักออกมาส่วนหนึ่ง ส้มเผลอยกก้นตามขึ้เต้าา ผมก็เลยอัดกาปู๋เข้าจิ๋มส้มแบบเน้นๆเต็มๆ สุดถึงโคนเลยครับ ส้มถึงกับดิ้นพราดๆ ร้องโอ๊ก..เลย ผมสะใจมากรีบกระเด้าอย่างเอาเป็นเอาตาย เสียงกาปู๋ผมอัดจิ๋มส้มดังปั้บๆๆ ส้มงี้ครางลั่น ไม่เป็นภาษา เพื่อนผมคนนึง มันคงกลัวคนได้ยิน ก็เลยมาคร่ดูดที่หัวส้ม  "ดูดกาปู๋กูไว้ จะได้ไม่ร้อง" ส้มหุบปากแน่น ผมก็เลยอัดจิ๋มส้มแบหนักๆ ส้มร้องออกมาคงจะเสียวมาก เพื่อนผมมันก็เลยได้ยัดกาปู๋เย็ดปากส้มแบบเต็มๆ มันจับหัวส้มดันเข้าๆออกๆ เห็นกาปู๋มันขนาด8นิ้วได้ผลุบเข้าออกจากปากส้ม เสียงส้มร้อง อ๊อกๆๆ เป็นพักๆ มันยิ่งสะใจ กระเด้าปากส้มซะเต็มที่ ผมเอานิ้วเขี่ยสลับกับดึงแตดส้ม ส้มคงเงี่ยเต้าาก เธอถึงยดูดดูดกาปู๋เพื่อนผม แม้จะดูไม่เต็มใจนัก แต่เพื่อนผมมันก็ครางด้วยความสะใจมากๆ ตอนนี้มือส้มกำกาปู๋ไว้ข้างละอัน กำลังชักว่าวให้เพื่อนผมซึ่งกำลังบีบขยำเต้าส้มอย่าเอาเป็นเอาตาย ผมเห็นเต้าเต้าส้มแดงเป็นปื้นๆ เพื่อนผมคนที่ถ่ายวีดีโดูดันวางวีดีโอไว้ตรงตำแหน่งที่เห็นการเย็ดหมู่ได้ถนัดๆ มันบอกให้ผมช่วย ผมก็เลยพลิกตัวส้มขึ้นด้านบนตัวผม ผมรั้งเอวส้มไว้ และกระเด้าส้มอย่างเมามันสุดๆ เพื่อนผมมันคร่ดูดลงด้านบน แล้วก็แหกตูดส้ม จับกาปู๋มันขนาดเกือบเก้านิ้วยัดพรวดเข้าตูดส้มทันที  แต่ส้มขยับตูดหนีกาปู๋มัน มันหงุดหงิดใหญ่เลยครับ  ตีตูดส้มอย่างแรงหลายทีจนตูดแดงเป็นปื้น "อีสัตว์ เสือกแกว่งตูดหนีกาปู๋กู คิดว่าจะรอดเหรอ เดี๋ยวเถอะมึง กูจะเย็ดให้บานโร่เลย"  ผมช่วยมันจับยึดตูดส้มไว้ มันจับส้มแหกแล้วก็ดันกาปู๋เข้าอีก แต่เข้าไม่ได้เพราะส้มคับแน่เต้าาก แน่ล่ะครับ ก็รูตูดซิงๆ มันบ้วนน้ำลายทากาปู๋มันแล้วก็รอบตูดส้ม มันอัดกาปู๋มันเข้าอีกครั้ง เสียงส้มร้องอู้อี้ดังลั่น แต่มีกาปู๋ในปากก็เลยๆฟังไม่ถนัด "เจิ๋ม้ย ฟิดฉิบหาย อีสัตว์ โดนเต็มๆเถอะมึง" แล้วมันก็ดันพรวดเข้ามิดเลยครับ ของมันเสียดสีกับของผมในตัวส้ม ส้มเกร็งทั้งตัว ร้องอู้..ดังลั่น เพื่อนผมอีกคเต้าันเดินถือกล้องวีดีโดูดาถ่ายใกล้ๆ "มากูถ่ายเอง ช็อตเด็ด ทะลวงจิ๋ม ขยี้ตูด สาว16โว้ย เจิ๋ม้ย สะใจแม่งว่ะ กูถ่ายให้เห็นไข่พวกมึงสองคนแกว่งใหญ่เชียวนะมึง เอาเลย ไหนๆก็ไหนๆแล้ว  เย็ดให้บานเป็นกาหรี่เลย เดี๋ยวๆ มึงอย่าเพิ่งเอากาปู๋ออก มึงให้กูถ่ายหน้ามันตอนดูดกาปู๋มึงก่อน แม่งดูดซะแก้มตอบเลยมึง เงี่ยเต้าากเหรอ อีดอก  มึงอ้าปากให้กูถ่ายน้ำเงี่ยนในปากมึงก่อน  เอาล่ะมึงกลืนให้หมด ไม่งั้นกูเอามึงตาย เป็นไง น้ำเงี่ยนอร่อยไหม ฮ่าๆๆ" ผมกับเพื่อนคนที่เย็ดตูด แข่งกันซอยหนักๆ เสียงส้มร้อง โอ๊ว์ๆๆๆ อ้าว์ๆๆ ซี๊ด.. เป็นพักๆ ได้อารมณ์มากครับ ทั้งจิ๋มทั้งตูดตอบขมิบแข่งกัน สะใจเป็นบ้า ผมบอกยังไม่ให้ใครเอากาปู๋ใส่ปากส้ม  ผมอยากได้ยินเสียงส้มครางเวลาเงี่ยน  เพราะมันได้อารมณ์มากๆ  ผมซอยอยู่พักหนึ่งก็เร่งถี่ๆ ส้มเกร็งทั้งตัวไปตั้งหลายครั้ง  ผมว่าส้มเสร็จไปหลายแล้วล่ะ ผมกระเด้าเน้นๆอยู่พักหนึ่งน้ำก็แตก "อีส้ม วันนี้กูได้ เอาน้ำเงี่ยนรดจิ๋มมึงแล้ว อา..สะใจกูจริงๆ  อีเจิ๋ม้ย หลานกู แม่งเย็ดมันกว่ากาหรี่อีก อีสัตว์ มึงนี่โคตรตอดเลย่ว่ะ จิ๋มดึเย็ดมันฉิบ"  ส้มไม่ตอบว่ากะไร ผมเห็นส้มน้ำตาไหล  แต่ตอนนั้นผมไม่ได้รู้สึกผิดอะไร เพราะผมก็รู้ว่าตอนที่ผมกับส้มเย็ดกัน  ส้มก็เสร็จขึ้นสวรรค์ไปหลายครั้ง ผมคิดแค่ว่า อยากเย็ดส้มต่อ แต่ก็ออกมานั่งพักดูเพื่อนผมเย็ดบ้าง น่าเสียดายจัง  มีแค่นี้เองหรอ     โทษทีครับ แหะๆ พอดีผมมีธุระก็เลยต้องหยุดเล่าแค่นั้น กิ๊กผมโทรมาชวนผมไปเอากันพอดีครับอ่ะ เล่าต่อครับผมตอนนี้ก็ยังอยากพักครับ  ก็เลยนั่งดูส้มต่อ พวกเพื่อนๆผมมันไม่ยดูดหยุดกันเลยครับ  พอผมถอยออกมามันก็ต่อกันเลยครับเพือนผมสองคเต้าันจับส้มยืนขึ้น ส้มตอนนี้ยืนไม่ไหว เข่าอ่อนเลยครับ มันก็เลยต้องช่วยกัน คนนึงเข้าข้างหลังจับส้มช้อนขาขึ้น ยกจิ๋มส้มให้แบะอ้าออกเหมือนตอนแรก ผมถ่ายซูมใกล้ๆ เห็นจิ๋มส้มตอนนี้บานออกเล็กน้อย มีเลือดผสมน้ำเงี่ยนผมบางส่วนไหลออกมาจากรูจิ๋ม แคมสองข้างบวมขึ้นนิดหน่อย ส่วนรูตูดส้มตอนนี้ก็หดกลับแล้วครับ แม้จะไม่สนิทเหมือนเดิม แต่ก็มีรอยเลือดด้วย คิดว่าคงรูตูดฉีกนิดหน่อย ส้มครางเบาๆว่า อย่าๆทำหนูอีกเลย  แต่เห็นว่าคงไม่ได้ล่ะครับ เพราะพวกเพื่อนผมแต่ละคนหันกาปู๋ชี้ส้มกันทั้งนั้น พอส้มโดนแบะจิ๋ม เพื่อนผมอีกคนก็เข้ามาประชิดด้านหน้า มันดันกาปู๋เข้าเต็มๆทีเดียวมิดด้ามเลยครับ ส้มกระตุกหนึ่งครั้ง ร้องอ๊าว์....ซี๊ด หลับตาปี๋ ห่อปากครางซี๊ดๆ  โคตรเซ็กซ์เลยครับ พดูดันเข้าได้มันก็รับหน้าที่ต่อ มันยกขาส้มไว้ ในท่าลิงอุ้มแตง ไอ้คนที่อยู่ข้างหลังก็จับกาปู๋ดันเข้ารูตูดส้มทันที ตอนนี้ส้มเท้าลอย ไม่ติดพื้น เพราะเพื่อนผมตัวโตสองคเต้าันบีบอัดตัวส้มไว้ตรงกลาง แบบว่า มันสองคนช่วยกันยกส้มไว้ด้วยกาปู๋ของพวกมันนั่นแหละครับ แล้วมันก็จับขาส้มคนละข้าง ตัวมันก็กระเด้าส้มแข่งกันอย่างมันส์สุดๆ เสียงมันร้องครางกันสะใจมากๆ พวกผมก็สนุกไปด้วยร้องเชียร์ให้เย็ดหนักๆ มันได้ใจซอยกันไหญ่ ส้มกระเด้งตัวตามแรงเย็ดเลยครับ ส้มใช้แขนซ้ายโอบรอบคอเพื่อนผมที่กระเด้าจิ๋มเธอเอาไว้ ส่วเต้าือขวาพยายามปัดป้อง เหมือนจะดิ้นรนให้หลุดจากไอ้หื่นสองคนนี้ ส้มหลับตาร้องคราง อ้าว์ๆๆๆๆโอยๆๆๆซี๊ด...ตลอด แล้วก็กระตุกกรีดร้องเป็นพักๆ เสียงเพื่อนผมมันชมเปาะว่า "ไอ้ชิดจิ๋มอีส้มนี่แม่งตอดดี ตอดกาปู๋กูตลอดเลยว่ะ ยิ่งเย็ดยิ่งมันกาปู๋ฉิบหาย อีสัตว์ ร่านนักนะมึง" มันซอยจิ๋มซอยตูดส้มตามแรงเชียร์อยู่สักพัก มันร้องครางดังมาก "กูออกแล้วโว้ย..ฮ่าๆๆ อีเจิ๋ม้ย แม่งโคตร ..." แล้วมันก็ถอนออกมา ส้มกรีดร้องดังลั่น "อ๊าว์...."แล้วทรุดตัวลงแน่นิ่งไปพวกผมตกใจกัเต้าาก วิ่งเข้าไปดูส้ม หมดสติไปแล้วครับ  พวกเพื่อนๆผมมันช่วยกันหิ้วปีกพาส้มเข้าห้องน้ำ มันเปิดน้ำเย็นจากฝักบัวรดตัวส้ม ผมเห็เต้าีเลือดไหลลงท่อระบายน้ำด้วย เพื่อนอีกคนนึงมันจับส้มถ่างขา และก็เอาน้ำฉีดชำระฉีดเข้าไปที่จิ๋มส้ม มันว่าล้างจิ๋มสักหน่อยแล้วค่อยเย็ดกันต่อ เราช่วยกันเช็ดตัวให้ส้ม ผมเอานิ้วสวมผ้าขนนุ่ม ล้วงเข้าไปเช็ดในรูจิ๋มส้ม มันยังฟิตดีอยู่เลยครับพวกเราช่วยกันพาส้มไปที่ห้องนอนของเธอ วางส้มลงบนเตียง ส้มตอนนี้หลับสนิท ริมฝีปากเผยอนิดๆเหมือนเจ้าหญิงนิทราเลยครับ  แต่ผมไม่รู้ว่าเจ้าชายจูบเจ้าหญิงให้ตื่เต้าาก่อนพาไปเย็ดเหมือนผมหรือเปล่า แต่ผมจูบส้มไปครั้งนึง ผมจูบประกบชอนลิ้นเข้าไปในปากส้มอยู่ครู่หนึง ส้มก็ร้องอือ..เหมือนรู้ตัวขึ้เต้าา ผมกับเพื่อนๆก็เลยจับตัวส้มลงมานั่งคุกเข่าที่ข้างเตียง เอาตัวพาดลงบนเตียง ส้มนอนคว่ำ จิ๋มส้มอยู่ขอบเตียงพอดี ผมเอาหมอนหนุนใต้จิ๋ม ให้ตูดลอยขึ้เต้าา ผมซูมภาพพูจิ๋มของส้มสีขาวและมีรอยช้ำๆเล็กน้อย ยิ่งดูยิ่งน่าเย็ดครับ ผมก็เลยเข้าประจำที่ทางด้านหลังส้มแล้วก็อัดกาปู๋เข้าจิ๋มส้ม มันฝืดนิดนึง เพราะน้ำเงี่ยนถูกน้ำชะไปแล้ว และส้มก็ยังตื่นไม่เต็มที่ก็เลยยังไม่ค่อยมีน้ำเงี่ยนออกมา ผมคากาปู๋ทั้งอันไว้ในจิ๋มส้ม แล้วก็จูบส้ม ล้วงมือเข้าไปบีบเต้า และก็คลึงขยี้หัวเต้าส้ม อีกมือสอดเข้าที่เอว ไปเขี่ยเม็ดแตดส้ม แล้วก็ขยี้มันด้วยนิ้วโป้งกับนิ้วชี้  ปากผมซุกไซร้ซอกหูส้ม มันได้อารมณ์มากเลย ผมครางงึมงำอย่างเงี่ยนเลย ผมปลุกส้มด้วยความเงียน ส้มตื่นแล้วครับ เธอเอามือสองข้างขึ้เต้าาปัดมือผม แต่ผมรัดเธอไว้แน่นด้วยแขนสองข้าง แล้วก็เริ่มซอยกาปู๋ช้าๆ ได้ผลครับ ส้มครางอือ..เสียงสั่นเชียว ผมก็เลยซอยกาปู๋ถี่ขึ้นเรื่อยๆ ส้มตอนนี้ไม่ปัดป้องแล้วครับ เธอเอาแขนวางบนที่นอน มือจิกกำผ้าปูที่นอนไว้ แล้วก็ครางเสียงกระเส่า "โอว์...น้าขา...อาว์ๆๆๆซี๊ด..." ผมได้ยินยิ่งโคตรเงี่ยนเลย ผมก็เลยอัดเสียเต็มแรง ไม่ยั้งเลยครับ เสียงดังปั๊บๆๆ ส้มครางอ้าว์ๆๆๆ ตามแรงกระเด้าของผม เพื่อนผมมันถ่ายไว้ตลอด ทั้งเชียร์กันสะใจเลยครับ ตอนนั้นผมนึกอะไรขึ้เต้าาได้ ก็เลยซอยหนักๆไปไม่กี่ที แล้วก็ชักกาปู๋ออกจากจิ๋มส้มทั้งดุ้น ส้มกระตุกทีหนึ่ง เอียงหน้ามองผม เหมือนอยากถามผมว่าทำไมไม่เย็ดต่อ  ผมก็เลยว่า "อีดอก กูรู้ว่ามึงกำลังร่านกาปู๋กูใช่มั้ย มึงขอกูสิ มึงร้องขอให้กูเย็ดมึง กูถึงจะเย็ดต่อ ไม่งั้นกูจะให้มึงร่านกาปู๋จนลงแดงตาย รู้ไว้ อีสัตว์" แล้วผมก็เอากาปู๋ผมสอดลงใต้จิ๋มส้ม ผมถูไถกาปู๋ไปกับจิ๋มส้ม ให้กาปู๋รูดไปตามแตดมันขึ้นๆลงๆ มือก็ขยำเต้าไปด้วย บางทีก็กาปู๋ถูแตดไปพลาง มึงก็นวดตีตูดไปพลาง  ได้ผลครับ ส้มงี้ครางซี๊ดๆๆๆตลอดเลยครับ เพื่อนผมมันหัวเราะกันใหญ่ มันว่า ผมใจร้ายฉิบหาย จะเย็ดก็ไม่เย็ด สักพักส้มก็ยดูดแพ้ครับ เธอบอกผมทั้งน้ำตาว่า "น้าขา..เย็ดหนูเถอะ หนู..เงี่ยน เงี่ยนจะตายอยู่แล้ว ฮือๆๆ"  แน่นอนครับ ผมตามใจหลานผมเสมอ ผมก็เลยให้ส้มเอามือจับกาปู๋ผมยัดเข้ารูจิ๋มเธอเอง โดยผมขึ้นไปนอนหงายเหยียดสบายบนเตียงส้ม ส่วนส้มก็ขึ้นไปนั่งคร่ดูดบนตัวผม เธอเอามือสองข้างพยายามกำกาปู๋ผมเอาไว้ มือส้มนุ่มมาก และก็สั่นระริก จนผมรู้สึกได้ ส้มนิ่งไม่กล้าทำอะไร "ดูดมันสิ อีส้ม ดูดแล้วก็ดูดมัน เร็วสิอีดอก รอเจิ๋ม้ยอะไรวะ"  ส้มก้มลงช้าๆเธออ้าปากดูดกาปู๋ผมอย่างไม่เต็มใจ แล้วก็ใช้ลิ้นเลียมันเบาๆ ผมงี้ครางเลยครับ ใจอยากจะจับส้มหงายลงเย็ดต่อให้หายเงี่ยน ก็ต้องแข็งใจให้ส้มดูดกาปู๋ผมต่อ  ส้มดูดกาปู๋ผมดูดเบาๆ แบบว่ากล้าๆกลัวๆ เพื่อนผมอีกคเต้าันก็เข้ามาด้านหลัง มันสอดมือเข้าหว่างขาส้ม เอานิ้วมันบี้แตดส้ม ส่วนอีกสองคนเข้าคนละข้าง ช่วยกันขยำเต้าส้ม คราวนี้ส้มคงเงียนพอดู เลยดูดกาปู๋ผมซะผมครางดัง แตกคาปากส้มไปครั้งนึง ผมให้ส้มดูดเลียกินน้ำเงี่ยนของผมให้หมด แล้วผมก็ให้ส้ม นั่งคร่ดูดต่อ  พวกเพื่อนๆผมมันก็ยังทำหน้าที่ของมันอย่างขันแข็ง ทั้งบี้เต้า ทั้งขยี้แตดส้ม ผมให้ส้มชักว่าวให้ผม ส้มสาวกาปู๋ผมมือไม้สั่น พอกาปู๋ผมแข็งเป๋ง ผมก็สั่งส้ม "อีสัตว์ มึงเอากาปู๋กูเย็ดมึงเองก็แล้วกัน เร็วสิอีกาหรี่ เงี่ยนนักไม่ใช่เหรดูดึง " ส้มเอามือที่สั่นๆกำกาปู๋ผม แล้วขึ้นคร่ดูด เธอพยายามนั่งทับมัน แต่พอหัวถอกกระแทกโดนจิ๋ม เธอก็ยันตัวขึ้นทุกที จนผมครางอย่างหงุดหงิด เพื่อนผมอีกสองคเต้าันก็เลยต้องมาช่วย มันจับขาส้มไว้คนละข้าง แล้วก็อ้าออก ผมและพวกมันสองคนช่วยกันยึดและกดสะโพกส้มให้จิ๋มส้มสวมเข้ากับกาปู๋ผมพอดี ดังสวบ ส้มกระตุกแรงๆทีหนึ่งร้อง "ฮ้ายส์......อ๊าว์...." ผมงี้โคตรสะใจเลยครับ ผมรั้งตัวส้มมากอด มือผมจับตูดส้ม ขยับขึ้นลงให้เข้ากับจังหวะกระเด้าของผม ผมได้เห็นหน้าส้มชัดๆใกล้ๆ แก้มส้มงี้แตงเลยครับ ผมบอกให้ส้มลืมตามองหน้าผม ส้มมองมาที่ผม ผมกระเด้าหนักๆ และยิ่งอยากซอยให้จิ๋มส้มแหกเลยครับ ตอนที่เห็นส้มมองผมแล้วก็ปรือตาห่อปากครางซี๊ดๆๆ...ตามจังหวะเย็ด    รอบนี้ผมเย็ดอึดพอดู ผมซอยเบาๆช้าๆ สลับกับหนักๆแรงๆ เพื่อนผมมันถ่ายให้เห็นกาปู๋ผมผลุบเข้าๆออกๆจากจิ๋มส้มชัดๆ  แล้วผมก็ปล่อยแขนที่ล๊อกส้มไว้  ส้มลุกขึ้นนั่ง แต่ผมยังจับยึดสะโพกส้มไว้ ส้มตอนนี้โคตร..เลยครับ  ผมได้เห็นรูปร่างสัดส่วนส้มแบบชัดๆ และเห็นเต้าเต้าส้มกระเพื่ดูดตามแรงกระเด้า เห็นส้มเงยหน้าร้อง อ๊าว์ๆๆๆๆๆ ด้วยความหงี่  ผมจับส้มนอนลง แล้วก็พลิกคว่ำ ผมช้อนสะโพกส้มขึ้เต้าาจนเห็นพูจิ๋มส้มที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน เห็นเม็ดแตดส้มสีชมพูคล้ำเพราะโดนขยี้ไปหลายรอบ ผมจัดแจงอัดกาปู๋เข้าสุดด้ามอีกครั้ง แล้วก็ซอยหนักๆแบบไม่ยั้ง ส้มครางกระเส่า สลับกับร้องซี๊ดๆๆ ในที่สุดส้มก็กรีดร้องดังกว่าทุกครั้ง แล้วจิ๋มส้มที่ตอดอยู่แล้วก็ยิ่งตอดกาปู๋ผมแน่นขึ้นไปอีก เล่นเอาคับแน่นทั้งลำกาปู๋เลยครับ ผมรู้ว่าส้มเสร็จแล้ว ผมก็ซอยต่อสุดๆ อีกครู่นึงน้ำก็แตก  หลังจากผมรีดน้ำเงี่ยนเข้าตัวส้มแล้ว ก็ถอยออกมา  ผมบอกเพื่อนๆผมว่า ขอให้เบามือหน่อยเพราะเดี๋ยวส้มจะทนไม่ไหว สลบคากาปู๋ไปอีก  เพื่อนผมมันรุมด่าผมกันใหญ่มันว่า ก็ทีผมยังเย็ดแรงจนดังลั่นห้อง ทีพวกมันจะให้เบาๆ ไม่มีทาง  มันกะว่าจะเย็ดส้มจนกว่าน้ำจะหมดกันไปข้างนึง เดี๋ยวผมมาเล่าต่อนะครับ เพราะส้มมาพอดี  ผมขอตัวพัก ไปเย็ดส้มสักทีสองทีก่อน แบบว่าเล่าไปเงี่ยนไป เดี๋ยวเย็ดเสร็จผมมาเล่าต่อครับ ถ้าวันนี้ไม่เย็ดส้มจนหมดแรงพิมพ์ไปก่อน ต่อๆครับ เฮ้อส้มนะส้ม เล่นวิ่งขึ้นห้องล็อคกลอนไว้ซะงั้น เงี่ยนหนักสิครับงานนี้ เอ้า เล่าต่อครับ จะได้ระบายความหงี่ออกมามั่งพอผมเสร็จแล้ว เพื่อนผมคนนึงมันก็ลากส้มลงจากเตียง มันให้ส้มคลานท่าหมา แล้วมันก็ทำเป็นหมาตัวผู้คลาเต้าาเลียจิ๋มส้ม ส้มคลานหนีไม่ได้ครับ เพราะมีเพื่อนผมอีกคน คุกเข่าให้ส้มดูดกาปู๋ให้อยู่ มันจิกหัวส้มและขยับยึกยักรูดไปมา ร้องครางเสียงดังสะใจ "น่านๆๆ ดูดอีก ดูดแรงๆ อีเจิ๋ม้ย ดูดดีจริงๆ ดูดอีกดูดๆๆ  สัตว์ อีร่านกาปู๋เอ้ย "  ผมเห็นส้มหลับตาปี๋ดูดกาปู๋มันแก้มตอบ คงจะเงี่ยนที่ถูกเลียพูจิ๋ม เลียแตดล่ะครับ แล้วมันก็ยัดลำกาปู๋เข้ารูจิ๋มส้มช้าๆ เพราะในหมู่พวกเรา กาปู๋มันใหญ่เบิ้มสุด ผมรีบบอกมันว่าห้ามเย็ดแรงๆ เดี๋ยวจิ๋มหลานกูแหกหมด มันหัเต้าายิ้มเจิ๋ม้ยมให้ผมทีนึง มันว่า "จิ๋มหลาเต้าึงที่ไหน อีนี่มันสัตว์ชัดๆ จิ๋มหมาตัวเมียอย่างงี้ ทำไมกูต้องเย็ดถนดูดๆด้วยวะ" มันพูดพลางดันลำกาปู๋เข้าจิ๋มส้มอย่างต่อเนื่องทีละนิด ส้มร้องอู้อี้ตลอด คงจะเจ็บจิ๋มมาก ผมถ่ายเห็นแคมจิ๋มส้มผลุบเข้าในตามลำกาปู๋ พอเข้าได้ค่อนอันแล้ว มันก็บอกให้ผมถ่ายไว้นะ แล้วมันก็อัดกาปู๋ที่เหลือเข้าจิ๋มหลานผมทีเดียวมิด ดังสวบ ได้ยินเสียงจิ๋มฉีกดังปึ๊กนิดนึงมีเลือดไหลซึมออกมาตามรอยฉีก แล้วก็ส้มร้องอู๊วว์....แล้วก็สำลักดังอ๊อกๆๆ เพราะเพื่อนผมมันแตกน้ำเงี่ยนในปากส้มเรียบร้อยแล้ว พดูดันถอนกาปู๋ออกจากปากส้ม ก็มีอีกสองคเต้าายืนหน้าส้ม มันว่า "อีสัตว์ มึงจะดูดกาปู๋ใครก่อน มืงเลือกเอาเลย"  ส้มเม้มปากแน่น หันหน้าหนี ผมเลยบอกพวกมันให้หยุดก่อนผมอยากดูส้มเย็ดกับไอ้ยักษ์ให้เสร็จ ไอ้ยักษ์จัดการตามที่ผมขอ มันทาบตัวลงคร่ดูดส้มเอาไว้ ดูแล้วก็เหมือนหมาตัวผู้ตัวใหญ่อย่างโดเบอร์แมน เย็ดหมาเล็กๆอย่างพูดเดิล ประมาณนั้น ไอ้เพื่อนผมคนนึงมันอุตริน่าดู มันจัดแจงไปหาปลอกคอหมา ที่จริงแล้วก็เนคไทอันเก่าของผมล่ะครับ มัเต้าันพันรอบคอส้ม แล้วก็เอาเชือกผูกที่เนคไท แล้วเอาอีกปลายให้ผมถือไว้  ผมเหมือนเจ้าของหมาที่เอาหมาตัวเมียมาให้หมาตัวผู้ผสมพันธ์ข้ามสายพันธ์เลยครับ  ไม่รู้สิ ผมว่ามันออกจะพิเรนนะแต่ผมก็ว่ามันฮาดีว่ะ  ไอ้ยักษ์มันโพสท่าให้พวกผมถ่ายแล้วก็ยันตัวขึ้น มันยึดสะโพกส้มไว้ แล้วก็เริ่มสาวกาปู๋มัน เข้าๆออกๆช้าๆ เสียงส้มร้อง "อ๊ายๆๆๆๆ..อู๊ย.." เป็นพักๆตามจังหวะการเย็ด มันเริ่มเงี่ยเต้าากแล้วครับผมว่า ขนาดผมคนดูยังเงี่ยนซะกาปู๋แข็งอีกแล้ว มันคนเย็ดไม่เงี่ยนให้รู้ไป  ไอ้ยักษ์มันสาวกาปู๋มันเร็วขึ้น เร็วขึ้นและแรงขึ้นเรื่อยๆ พักหนึ่งมันก็ติดเครื่องกระทุ้งดุ้นกาปู๋เข้าจิ๋มอวบอูมของส้มดังปั๊บๆๆๆๆๆๆ ส้มงี้ ร้องวี๊ดๆ สลับกับซี๊ดซ๊าด บางทีก็ร้อง เอ้วๆๆๆ พวกผมเงี่ยนจนเหลืออด บางคนก็ไปยืนใกล้ๆส้ม แล้วก็รูดกาปู๋มัน ปากก็ครางประมาณว่า อีสัตว์ส้ม มั่ง  อีดอกส้ม  มั่ง อีกาหรี่ส้ม  มั่ง กันดังลั่น  ส่วนผมตอนนี้ถ่ายวีดีโดูดือไม้สั่นไปหมด ผมก็เงี่ยนเป็นนี่ครับ เงี่ยเต้าากซะด้วย  ผมวางกล้องไว้บนเก้าอี้ใเต้าุมที่ถ่ายได้ชัดๆ แล้วก็ไปนั่งอยู่ข้างหน้าส้ม ผมจูบส้มทีนึง แล้วก็ขบติ่งหูส้ม และซุกไซร์ซอกคอส้ม หูก็คอยฟังเสียงครางซี๊ดซ๊าด และโอ๊ว์ๆๆๆอ๊าว์...ของส้ม  ปากก็ถามข้างหูส้มเบาๆว่า ชอบไหม สนุกไหม เงี่ยเต้าากใช่มั้ย  ส้มไม่ตอบผมเลยครับ แต่สีหน้า และเสียงร้องเธอบอกผมว่า เธอเงี่ยเต้าาก พักหนึ่งก็มีน้ำเงี่ยเต้าากมายจากบรรดาเพื่อนผมพุ่งเข้ามาอาบตัวส้มจนเป็นเมือกไปทั้งตัว พร้ดูดกับเสียงครางลั่นด้วยความสะใจของบรรดาเจ้าของน้ำเงี่ยนพวกนั้น พวกเพื่อนผมทรุดนั่งอีกครั้งนึง ไอ้ยักษ์ยังเย็ดไม่เสร็จครับ  มันซอยซะแบบไม่ยั้ง  เห็นลำกาปู๋มันอัดจิ๋มส้มจเต้าิดทีไร ส้มก็ร้องอ๊อก..ทุกที ผมเห็นแล้วเสียวแทน  คงจะกระแทกปากมดลูกแบบเต็มๆเน้นๆแน่ๆ  มันไม่เย็ดเปล่า มันยึดข้ดูดือสองข้างของส้มไว้ด้วยมือข้างนึง อีกมือก็จิกผมส้ม แล้วก็สาวกาปู๋ของมันพร้ดูดกับร้อง"อ้าซ์...สะใจกาปู๋กูจริงๆ  จิ๋มมึงแหกแน่ อีดอก" ผมได้แต่นั่งดู  ใจก็อยากเข้าไปช่วยส้มครับ แต่ช่วยเย็ดนะครับ ไม่ได้ช่วยอย่างอื่น ส้มโดนไอ้ยักษ์ซอยกาปู๋ร้องลั่น  สักพักก็ครางซี๊ดๆด้วยความหงี่ ในที่สุดก็กรีดร้อง  และเป็นอย่างนั้นอีกหลายครั้ง เพราะไอ้นี่มันเย็ดอึดมาก "กูจะออกแล้วโว๊ย  อ๊าซ์...เจิ๋ม้ย แม่ง ขอกูหนักๆทีเถอะวะ อีสัตว์" มันพูดพร้ดูดกับกระเด้าดุ้นกาปู๋ของมันอย่างแรงๆอีกหลายครั้ง เสียงส้มร้อง "ฮ้ายส์...ๆๆ" แล้วมันกับส้มก็ส่งเสียงระบายความหงี่แบบสุดๆออกมาพร้ดูดกัน  ยัง มันยังไม่จบครับ  เพราะไอ้เพื่อนคนที่มันหาเชือกมาผูกคอส้มน่ะ มันให้ไอ้ยักษ์ช่วยโพสท่าหมาให้มันอีกทีครับ ไอ้ยักษ์ก็เลยคากาปู๋ไว้ในจิ๋มส้ม แล้วก็กลับหลังหันเอาตูดมันชนกับตูดส้ม  มันว่าจิ๋มส้มตอดกาปู๋มันแน่น และยังตอดไม่หยุด มันแกล้งคลานเหมือนหมา ส้มก็ติดเป้งไปกับมันด้วย แต่เข่าส้มลอยขี้นนิดหน่อย เพราะส้มตัวเล็กกว่ามัเต้าาก  มันคลานไปมาในห้องนอนส้ม โดยมีส้มติดเป้งไปกับมัน เพื่อนผมคนอื่นๆก็หัวเราะกันลั่น บางคนแกล้งเอาเชือกมาตีตามตัวตามตูดส้ม ส้มร้องอย่าๆๆ แต่ไม่มีใครสนใจ  ผมเองก็ถ่ายไปก็อยากเป็นหมาตัวผู้ไป เจิ๋ม้ยเอ๊ย ที่จริงผมน่าจะเย็ดท่าหมาซะเอง  คืนนั้น ผมและเพื่อนๆ ผลัดกันเย็ดส้มต่อ  แล้วก็มีช่วงพักให้น้ำเป็นระยะ ทั้งฉีดน้ำล้างเมือกคาวน้ำเงี่ยน และให้น้ำเงี่ยนทางปากส้ม คืนนั้นส้มกินไปหกน้ำ  แต่โดนอัดตูด และเย็ดจิ๋มไปไม่รู้กีสิบรอบ  วีดีโอที่ผมถ่าย พวกผมเปลี่ยนไปหลายแผ่นอยู่ แต่ก็คุ้มนะ เปิดดูทีไรก็เงี่ยนได้ใจทุกทีสิน่าตอนนี้ส้มยังอาศัยอยู่กับผม  แต่จะหลบหน้าผัว เอ้ย ผมตลอด ยกเว้นตอนเช้าก่อนไปโรงเรียน ที่ผมจะได้เย็ดส้มหน้าประตูบ้านด้านใน  และก็ให้ส้มใส่กกน.ทั้งน้ำเงี่ยนผมเต็มจิ๋ม ไปเรียน อย่างที่เพื่อนผมมันเคยแนะนำไว้  เพื่อนผมมันว่า  วันหลังโอกาสดีๆ มันจะมาช่วยกันเย็ดส้มต่อ แต่อาจจะมีคเต้าาเพิ่ม หรือไม่ก็มีหมาจริงๆมาด้วย    ทุกวันนี้ผมยังยืนยันว่าจิ๋มส้มยังฟิตอยู่ เพราะส้มบอกผมว่า เธอฝึกขมิบจิ๋มขมิบตูดทุกวัน เพื่อไม่ให้รูจิ๋มเธอหย่อน และคงความฟิตไว้ตลอด  ถ้าคุณอยากกระเด้าจิ๋มหลานผม  เอาสิ ผมจะช่วยช้อนขา และแบะ...ส้มให้ ผมนายdoc ขอบคุณท่านที่กรุณาออกความเห็น ทั้งทีหน้า web และ massage นะครับแต่ต้องขออภัยอย่างยิ่งสำหรับทุกท่านที่ส่งข้อความมาขอ VDO ที่ผมถ่ายตอนรุมเย็ดน้องส้มด้วยเหตุผลคื

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21