ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป้ ลาว  (อ่าน 448 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป้ ลาว
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 09:51:58 PM »
หนังโป้ ลาว หนังโป๊ฝรั่งมาใหม่ หนังโป้ ลาว หนังโป้ ลาวเรื่องนี้เกิดขึ้นมากว่า 10 ปีแล้ว แต่ยังฝังใจติดตาผมมาจนทุกวันนี้ ตอนนั้นผมอายุ 12 ปี เรียนอยู่ ม.1 กำลังเริ่มเป็นหนุ่ม ชอบคบเพื่อนวัยรุ่นทั้งรุ่นใหญ่รุ่นเล็ก บ้านเดิมของผมอยู่ใกล้กับชุมชนแออัดแห่งหนึ่ง หลังเลิกเรียนและวันหยุดเสาร์อาทิตย์ ผมชอบแอบออกไปเล่นกับเด็กแถวบ้าน ถ้าพ่อกับแม่รู้ผมจะโดนดุทุกครั้ง เพราะกลัวผมจะเกเรหรือติดยา แต่ผมก็หาได้เชื่อฟังไม่ ในบ้านผม มีพ่อ แม่ พี่บี ผม และคนใช้ 1 คน พี่บีเรียนอยู่ ม.4 ร.ร.สตรีมีชื่อแห่งหนึ่ง ตอนนั้นผมมีกลุ่มเพื่อนแถวบ้านประมาณเกือบ 20 คน อายุไล่ๆ กันไปตั้งแต่ 11-12 ไปจนถึง 17-18 มีลูกพี่ประจำกลุ่มชื่อ ไอ้ใหญ่ ถ้าจำไม่ผิดมันเรียนอยู่เทคนิคช่างกลอะไรสักแห่งจำไม่ได้ มันจะให้ความสนใจดูแลผมเป็นพิเศษ เพราะมันแอบชอบพี่บีพี่สาวผม ตอนนั้นผมรู้สึกเท่มาก เพราะมีไอ้ใหญ่หนุนหลัง ไอ้ใหญ่มันสอนเรื่องเลวๆ ให้ผมหลายอย่าง เช่น สูบบุหรี่ ดูหนังเอ็กซ์ หรือการชักว่าว รวมทั้งให้ผมขโมยกางเกงในพี่บีไปให้มัน ไอ้ใหญ่ชอบถามผมเกี่ยวกับเรื่องภายในบ้าน ผมก็คุยให้ฟังหมดมาวันหนึ่ง ไอ้ใหญ่มันถามผมว่า ไอ้บอยมึงเป็นเพื่อกูรึเปล่า กูเดือดร้อนต้องใช้เงิน 2,000 บาท ผมบอกไปว่า อยากช่วย แต่เงินตั้ง 2,000 ผมไม่มี เพราะแม่ให้อาทิตย์ละ 300 แล้วก็ไม่ค่อยเหลือ มันก็เลยบอกให้ผมขโมยเงินพ่อแม่มาให้มันยืมก่อนแล้วมันจะคืนให้ ผมก็ตกลง แต่ผ่านมาหลายวันผมไม่มีโอกาสขโมยเงินได้เลย ไอ้ใหญ่ก็บอกเอาอย่างนี้ คืนนี้ตี 1 มึงเอาของอะไรก็ได้ที่พอขายได้มาให้กูหน่อย ถ้าไม่ได้มึงกับกูเลิกคบ และเพื่อนทุกคนจะเลิกคบมึงด้วย ตอนนั้นผมเห็นแก่ลูกพี่ จึงแอบเอาวิทยุเทปที่อยู่ในห้องผมเอง เอามาให้ไอ้ใหญ่ตามนัดตอนตี 1 ตรงเป๋ง ผมแอบย่องมาที่ประตูหน้าบ้าน เจอไอ้ใหญ่ยืนรออยู่แล้ว ผมเปิดประตูรั้วส่งวิทยุให้ไอ้ใหญ่ ทันใดนั้นมีผู้ชายอีก 4 คน รวมไอ้ใหญ่เป็น 5 คน พรวดเข้ามาแล้วปิดประตู ผมร้องเฮ้ย ไอ้ใหญ่บอกมึงเงียบๆ แล้วกึ่งจูงกึ่งลากผมเข้าบ้าน แล้วขึ้นไปชั้นบน แล้วมันก็ให้ผมไปเคาะที่ห้องนอนพ่อแม่ ผมทำตามที่มันสั่ง พอแม่ลุกมาเปิดประตู มันพรวดเข้าไปรวบตัวแม่เอามืออุดปาก ที่เหลือก็กระโดดเข้าไปชกพ่อแล้วเอาปืนขู่ให้อยู่เฉยๆไอ้ใหญ่ยืนคุมตัว ผมอยู่ พวกมันช่วยกันเอาเทปกาวพันมือ เท้า และปิดปากพ่อกับแม่ไว้ แล้วให้ผมไปเคาะห้องพี่บี พอพี่บีเปิดประตูพวกมันก็รวบตัวพี่บี พี่บีทำท่าจะร้องกรี๊ด พวกมันเลยทุบที่ท้องพี่บีคงจุกตัวงอเลย มันเลยอุ้มพี่บีมารวมอยู่ที่ห้องพ่อแม่ ตอนนี้ผมถูกมันจับมัดมือมัดเท้าปิดปากด้วยเหมือนกัน พวกมันเปิดไฟในห้องสว่างโร่ แล้วช่วยกันอุ้มแม่กับพี่บีไปที่เตียง คนที่ดูเหมือนเป็นหัวหน้าเดินมาที่พ่อแล้วรูดกางเกงนอนพ่อลงไปกองที่ปลาย เท้า ผมมองเห็นของพ่อหดเหลือนิดเดียวเพราะความกลัว พวกมันทั้ง 5 คนตรงเข้าไปหาแม่กับพี่บีซึ่งนอนขดตัวสั่นอยู่บนเตียง ช่วยกันถอดชุดนอนของทั้ง 2 คนออก แม่และพี่บีดิ้นและส่งเสียงร้องในลำคอ พวกมันบอกให้อยู่เฉยไม่งั้นจะฆ่าพ่อและผม แม่และพี่บีเลยหยุดดิ้น แม่มองหน้าพี่บีน้ำตาไหลพรากแล้วพยักหน้าเหมือนปลอบใจให้ยอมรับชะตากรรม พวกมันเลยช่วยแกะเทปและถอดชุดนอนออกรวมทั้งเสื้อผ้าตัวมันเองด้วยแม่ผิว ขาวอย่างกับหยวก หน้าอกอวบอิ่ม หัวนมสีน้ำตาลเข้ม รูปร่างยังดูดีมากแม้จะอายุใกล้ 40 แต่ดูแล้วเหมือนคนอายุ 30 เพราะแม่ค่อนข้างอนามัย และเอาใจใส่เรื่องความสวยความงาม พี่บีเป็นคนที่สวยอยู่แล้วถอดแบบออกมาจากแม่ เป็นดรัมเมเยอร์ของโรงเรียน ผิวขาวใส หน้าอกยังไม่ใหญ่นักเพราะเริ่มสาว หัวนมสีชมพูเท่าปลายก้อย หมอยยังขึ้นไม่รกดูอ่อนๆ บางๆ แม่บอกพวกมันว่าอย่าทำอะไรพี่บีเลยให้มาทำแม่คนเดียว พวกมันไม่ยอมจากนั้นพวกมันช่วยกันรุมนัวเนียไปหมด ไอ้คนที่เป็นหัวหน้าเริ่มกับแม่เป็นคนแรก ไอ้ใหญ่เป็นคนเปิดบริสุทธิ์พี่บีเพราะมันใฝ่ฝันมานาน ตอนนั้นผมรู้สึกว่าของผมแข็งตัวขึ้นมาอย่างห้ามตัวเองไม่ได้ มองไปที่พ่อของพ่อก็แข็งเหมือนกัน เสียงเตียงดังเอี้ยดอ้าดไปหมด พวกมันช่วยกันรุมแม่กับพี่บีทุกท่า โดยเฉพาะท่าโก้งโค้ง แอ่นสะโพกอวบอิ่มรอท่อนเข้ามาเสียบ พวกมันวนเวียนพลัดกันเสียบแม่กับพี่บีอยู่อย่างนั้นทั้งคืนจนผมเผลอหลับไป ตื่นเช้ามาพบว่าตัวเองนอนอยู่ในห้องผมเอง น้ำแฉะเต็มกางเกงนอน ที่แท้เป็นประสบการณ์ฝันเปียกครั้งแรกของผม ซึ่งยังฝังใจติดตามาจนถึงทุกวันนี้    เรื่องเสียว เด็กสาวหนังนักศึกษาสาวอ่านเรื่องประสบการเซ็กแนวซีรีดูหนังxจีนนมใหญ่เอากันเด็กพานิช จัดเต็มเลี่องเล่าแม่ลูกยัดกันสตาร์ AV โดนลงแขกเกี่ยวข้าวกัน มาดู เด็โโคตรๆสาวจีนหุ่นxx โดนลงลิ้นดิ้นไม่รู้เรื่องเลยตั้งกล้องเด็ก มช. โยกมันส์เป็นบ้าเลยเมียน้อยมาเฟีย โดนล่อแบบเน้น เพิ่งมาถึงบ้านแท้ๆไซล์ไลย์จีน หุ่นเด็ดๆ มาขึ้นโยกแตกแล้วแตกอีกหนังอิโรติก ญี่ปุ่น 9xdoujins แปลไทย พ่อผัวตัวแสบรูปเย็ด หี หญิงหนังเย็ดกันสมัยก่นหนังโป้แขกออนไลดู หนัง โป้ ไทย เก่า ฟรีหนังโป้ ลาว การ์ตูนโป๊หนังสือโป๊ไทย หนังโป้ ลาว หนังโป้ ลาว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21