ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: โดจินนามิโดนจับไปเล่นเสียว  (อ่าน 370 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
โดจินนามิโดนจับไปเล่นเสียว
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 10:05:05 PM »
โดจินนามิโดนจับไปเล่นเสียว ชมรมคนรักเด็กxxx โดจินนามิโดนจับไปเล่นเสียว โดจินนามิโดนจับไปเล่นเสียวสาวผิวเข้มลีลาโยกเหลือเกินจิงๆจ้างหมอนวดหนุ่มานวดให้โดนเย็ดจนหมดแรงสาวเจแปนโดนหนุ่มเปิดโรงแรมเย็ดอย่างแรงสาวชุดบีกินนี่ โดนเย็ด แทงสด ท่าพิศดารเยอะไปหมดน้อง พลอย แหกหอยใหญ่ โชว์มิดกล้องหนังโป๋ 3D Sex & Zen แบบชัดๆ พากษ์ฮ่องกง เด็ดครับจะไปทำงานโดนแฟนจับเย็ดเอาสะทั่วบ้านเลยไอ้มืด 2 คนลุมเย็ดสาวน้อยน่ารัก แบบนี้ได้ใจไปเต็มๆเรื่องเล่าวางยาเซ็กส์น้องเมีย18upclub.com เรื่องเสียว พ่อ ลูกชาย ครอบครัวคลิปออนไลน์คลิปโป๊อภิ มหา แนว ครอบครัว ชุดดูหนังเอากันผ่านเน็ตดูหนัง xเด็กเย็ดกันผมได้ชื้อบ้าน เป็นบ้านปูน 2 ชั้น กึ่งอาคารพานิชเมื่อต้นปีนี้เอง อยู่แถวบางปูสมุทรปราการ จะทำเป็นร้านขายของ ตอนนี้อยู่ระหว่างซื้ออุปกรณ์และตกแต่ง กะว่าให้เรียบร้อยถึงจะพาลูกเมียมาอยู่ที่นี่เลย ตอนนี้ลูกเมียผม ช่วยพ่อแม่ผมขายของอยู่ที่กรุงเทพฯ ผมทำงานในนิคมอุตสาหกรรมบางปู ตอนยังไม่ได้ซื้อบ้านต้องตื่นแต่ตี 4 ตี 5 ทุกวันเพื่อออกจากบ้านมาทำงาน ตอนนี้ผมก็พักอยู่ที่บ้านหลังนี้เลยแต่ยังไม่เป็นทางการ เสาร์อาทิตย์กลับเข้ากรุงเทพฯเรื่องที่ผมจะเล่าคือ มันมีครอบครัวหนึ่งบ้านอยู่หลังบ้านผม ก็อยู่ติดกับบ้านผมเลย เป็นบ้านไม้ครึ่งปูน มีพ่อ แม่ และลูกชายวัยรุ่น เป็นลูกเทวดาครับ คือวันๆซิ่งมอไซร์ควันเต็มซอยเลย กำลังเรียนเทคนิค บางวันไปเรียนหัวแตกกลับมาก็มี แม่อายุประมาณ 40 พ่อ 50 กว่าๆ อาทิตย์ใหนที่ผมอยู่ที่นี่ ผมเห็นคนเป็นพ่อเฉพาะวันอาทิตย์เท่านั้น ( มารู้ทีหลังว่า แกทำงานอยู่ที่ท่าเรือแหลมฉบัง กลับวันอาทิตย์เท่านั้น ) ตั้งแต่ผมย้ายมาอยู่บ้านหลังนี้ รู้สึกรำคาญครอบครัวนี้มากโดยเฉพาะคนเป็นแม่ แกเสียงดังโวยวาย ไม่ใช่เรื่องอะไรหรอก ก็ลูกชายเทวดาของแกเองแหละ มันไม่เอาใหน เรียนหนังสือก็ไปบ้างขาดบ้างเมื่อปลายเดือนที่แล้ว วันนั้นเป็นวันศุกร์ ผมลางานเพราะนัดรับอุปกรณ์ตกแต่งร้านหลายรายการ เห็นคนเป็นแม่แต่ง่ตัวออกไปข้างนอก ผมดูแล้วแกเป็นคนผิวพรรณดีทีเดียว เพราะแกออกมายืนที่หน้าบ้านผมก่อนที่จะมีรถมารับ เป็นผู้หญิงรุ่นเดียวกับแก ประมาณ 6 โมงเย็น ไอ้ลูกชายเทวดาของแกกลับเข้ามา มอไซร์ 5 - 6 คัน แต่ละคันอัด 2 อัด 3 คนก็มี ก็ตามเคยครับกินเหล้าเฮฮาเปิดเพลงเสียงดังกว่าเดิมเพราะแม่ไม่อยู่ 5 ทุ่มกว่าเห็นจะได้ ตอนนั้นผมอยู่หน้าบ้าน คนเป็นแม่ก็กลับมาแล้ว พี่ผู้หญิงที่มารับก็ลงจากรถเดินเข้าไปในซอยข้างบ้าน ผม เรียก ไอ้ตี๋ ไอ้ตี๋ ( ชื่อลูกชาย )ไปเอาแม่เข้าบ้าน แม่เองเมา เสียงผู้หญิงคนนั้นบอก ยังไม่ทันที่ลูกชายจะออกมารับแกก็เดินออกจากรถด้วยอาการเซนิดๆ พอเข้าบ้านได้แก ก็ใส่ทันที บอกให้ลูกเลิกวง ไอ้พวกนั้นแตกฮือเลยครับพอทุกอย่างสงบลง ทุกคนออกไปจากบ้านหลังนั้นหมด ผมยังเก็บของไม่เสร็จหลายอย่าง สุดท้ายเอาของขึ้นมาเก็บบนชั้น 2 ผมมองออกไปจากหน้าต่างบ้านผม ซึ่งสูงกว่าบ้านหลังนั้นพอสมควร ผมเห็นคนเป็นแม่กำลังเปลี่ยนชุดจะอาบน้ำ โดยมีหมวกครอบผมอยู่บนหัว แต่เข้ามาถอดเสือผ้าในห้องนอนด้วยอาการโงนเงนเต็มที ขนาดนี้ยังจะอาบน้ำอีก แกเปลี่ยนเป็นผ้าขนหนูลายการ์ตูนสั้นเลยเข่า เสร็จก็นั่งลงบนเตียงนอน ยังเปิดทีวีดูอีก ประมาณ 10 - 20 นาที่ ผมก็เอาของขึ้นมาเก็บที่ชั้น 2 อีก อดที่จะมองลงไปที่บ้านหลังนั้นไม่ได้ อ้าว..แกหลับซะแล้ว โดยทีวีก็ยังเปิดอยู่ แกนอนห้อยขาลงข้างเตียง ขาอวบขาวของแกสะท้อนกับแสงทีวีวูบวาบน่าดูจริงๆ ผ้าขนหนูสั้นอยุ่แล้ว แกนอนอย่างนี้ยิ่งดูทำให้สั้นเข้าไปอีก ไม่นานผมได้ยินเสียงมอไซร์ลูกชายแกกลับเข้ามา น่าจะไปส่งเพื่อนมา ผมได้ยินลูกชายเรียก แม่ แม่ 2 - 3 ครั้ง มันคงเป็นห่วงแม่ แล้วลูกชายก็เข้ามาในห้องนั้น พอเข้ามาก็ยืนมองแม่ตัวเองนานมากครับ คงประมาณว่าเอาไงดี พอมองไปมองมา เจ้าลูกชายมันคลำเป้าตัวเองครับพี่น้อง ผมเริ่มงงครับเพราะไม่เคยเห็นเหตุการณ์แบบนี้มาก่อน อย่าว่าแต่เจ้าลูกชายเลย ผมก็เริ่มได้ลุ้นได้เสียวเหมือนกัน ไม่นานลูกชายก็เอื้อมมือไปจับชายผ้าขนหนูเปิดออก โอ้โฮ...พี่น้องครับ จากท่านอนทำให้หอยคนเป็นแม่ลอยเท้งเต้งเลย แล้วลูกชายก็นั่งคุกเข่าลงมองอย่างพินิจพิจารณา ยื่นจมูกเข้าไปใกล้ๆ แต่ยังไม่โดนหอย ทำให้ผมลุ้นควยลุกเลย ผมรีบวิ่งลงไปข้างล่าง ไม่ใช่ไม่ดูแล้วนะครับ แต่ผมห่วงของผมอยู่ชั้นล่าง พอปิดหน้าบ้านเรียบร้อย ผมไม่รอช้าครับรีบเข้าประจำพื้นที่ทันทีตอนนี้ลูกชายถอดเสื้อผ้าตัวเองออกหมดแล้ว เฮ้ย...นี่มันเอาจริงเหรอวะ..ผมยอมรับเลยครับว่า ท่อนเอ็นของเด็กคนนี้ใหญ่ยาวดีจริงๆ ถ้าเทียบกับของผมแล้ว ของเด็กนั่นปืนใหญ่ยิงรถถังชัดๆ ส่วนของผมดีที่สุดน่าจะเป็น .38 หรือไม่ก็ลูกซองไทยประดิษฐ์ มันยืนสาวเว่าอยู่หน้าขาแม่ตัวเองแบบเด้งหน้าเด้งหลัง ผมคิดว่ามันคงกล้าๆกลัวๆ ถ้าแม่มันตื่นขึ้นมาผมไม่อยากคิด บ้านแตกแน่ๆ มันสาวว่าวหน้าดำหน้าแดง อยู่ๆมันก็อยุด แล้วนั่งคุกเข่าลงตรงหน้าขาของแม่ตัวเองอีกที โอ...พระเจ้า ไม่นะ อย่าให้ความคิดของผมเป็นจริงเลย มันยื่นหน้าเข้าไปใกล้ๆหอยของแม่คล้ายกับว่าจะสูดดมให้เต็มปอดอย่างนั้นแหละและแล้วทันใด มันก็แลบลิ้นออกมาแตะๆ ร่องแคม เห็นร่างของผู้เป็นแม่กระตุกยึกแล้วก็เงียบไปพร้อมกับการหยุดนิ่งของลูกชาย คงตกใจในอาการของแม่ จากนั้นเจ้าลูกชายก็เริ่มใหม่อีกที โดยใช้ลิ้นปาดขึ้นลงตามร่องแคมเบาๆ ตอนลูกชายใช้ลิ้นปาดขึ้นด้านบน ผมเห็นหัวของผู้เป็นแม่เริ่มขยับ จากซ้ายไปขวา จากขวามาซ้ายช้าๆ คงจะสลืมสลือจากฤทธิ์เหล้า คละเคล้ากับความเสียวจากพิษสงของลิ้นลูกชาย แล้วลูกชายก็ยืนขึ้นท่อนเอ็นผงกหัวยึกๆน่าหวาดเสียวแทนผู้เป็นแม่จริงๆ นี่มันจะทำอะไรต่อวะนี่..อย่านะเว้ย ..มันยื่นมือไปปลดผ้าขนหนูจากอกผู้เป็นแม่อย่างช้าๆ บางทีก็หยุดนิ่ง โอ้โฮ..เด็กคนนี้มันไม่ธรรมดา ฝีมือจริงๆครับพี่น้อง รู้จักจังหวะผ่อนหนักเบา พอปลดผ้าขนหนูออกเท่านั้นแหละ รูปร่างของแม่ขาวโพลนขาวเลย อวบอ้วนดีจริงๆ หน้าท้องเป็นลอนนิดหน่อย นมต้องบอกว่าโคตรใหญ่ หอยอวบลอยเด่นน่าเอาจริงๆครับ เจ้าลูกชายจ้องมองรูปร่างของแม่พร้อมกับสาวว่าวหนักขึ้น แล้วมันก็หยุดอีกที แต่คราวนี้มันจับขาแม่ตัวเองแยกออกอย่างแผ่วเบา แล้วแทรกเข้าตรงกลางครับ ..ผมหัวใจแทบวาย อย่านะเว้ย..ไอ้ลูกจังลัย บาปกินหัวนะมึงผมคิดในใน แต่ตอนนี้ .38 ของผมมันแทบแตกแล้วครับ และแล้วลูกชายมันก็เอาปืนใหญ่จ่อรถถังแม่ตัวเอง ถ้าเป็นอย่างนี้มันต้องยิงแม่มันแน่ๆ ลูกชายใช้ท่อนเอ็นกดเข้ารอยแยกของผู้เป็นแม่อย่างช้าๆ ผมมองเห็นใบหน้าผู้เป็นแม่เริ่มเหยเก คิ้วเริ่มขมวดเข้าหากัน พอลูกชายเอาเข้าไปครึ่งลำเห็นจะได้ ผู้เป็นแม่ก็รู้สึกตัวตื่นแบบพรวดพราด ทำให้ท่อนเอ็นของลูกชายกระแทกเข้าไปมิดลำเลย ผู้เป็นแม่ถึงกับอ้าปากสะดุ้งเฮือก ถ้าผมเปิดหน้าต่างต้องได้ยินเสียงร้อง โอ้ย..ของแม่แน่ๆ หน้าต่างบ้านผมปิดหมด เป็นกระจกมืด มองจากข้างนอกไม่เห็นข้างในครับ พอได้สติผู้เป็นแม่ทุบตีลูกเป็นการใหญ่ ฝ่ายลูกชายก็ไม่ยอมหยุด กลับใช้ลำตัวกดแม่ให้นอนลง พร้อมกับยกขาทั้ง 2 ข้างขึ้น ท่านี้ผมไม่อยากบรรยายเลย มันน่าดูมากๆครับพี่น้อง ก็มันท่าขอบเตียงดีๆนี่เอง ลูกชายกระแทกใส่ผู้เป็นแม่แบบไม่ยั้งเลย ทำแรงมาก ส่วนแม่ก็ยังตบต่อไป แต่ไม่โดนหน้าลูกชายหรอก เพราะมันไปซบที่ซอกคอทั้งดูดทั้งเลียเป็นช่วงเวลาที่ไม่นานอะไร ที่ลูกชายทำกับแม่ แต่ผมดูแล้วมันได้อารมณ์มาก ในขณะที่ปืนใหญ่เขาถล่มรถถังอยู่นั้น ผมก็ไม่ได้น้อยหน้าครับ งัด .38 ของผมออกมายิงขึ้นฟ้าเป็นชุดๆเหมือนกัน คู่แม่ลูกจบกันในท่านี้เลย แตกในด้วยครับ พอลูกชายทำเสร็จก็เดินออกจากห้องไปเลย ไม่มีการพูดจาใดๆของทั้ง 2 ในระหว่างที่ทำและหลังทำเสร็จ นอกจากการผลักใสของผู้เป็นแม่ ในช่วงที่ลูกชายทำนั้น ถึงแม้ผู้เป็นแม่จะทุบตีตลอดก็ตาม แต่เท่าที่ผมดู ทั้งแม่ทั้งลูกถึงจุดสุดยอดเกือบพร้อมกันครับ เพราะตอนท้ายๆผมเห็นคนเป็นแม่ใช้มือซ้ายเหนี่ยวคอลูกชาย ส่วนมือขวาบีบกดสะโพกลูกชายแน่น หงายหน้าออกไปทางด้านหลังแบบสุดๆ กัดฟันแน่นจนกรามนูนเป็นสัน แต่แป้บเดียวแกก็หันมาทุบตีลูกชายต่อ แต่ไม่แรง จนลูกชายชักท่อนเอ็นออก ผมเห็นหน้าขาและหอยเปลียกเปอะไปด้วยนำเงี่ยนหลังจากลูกชายออกไปจากห้อง ผมเห็นคนเป็นแม่ยังนอนอยู่ ก่อนจะยันตัวลุกขึ้นก้มดูผลงานที่ลูกชายทำไว้ แกใช้ผ้าขนหนูเช็ดหว่างขาจนเสร็จ เดินไปปิดล็อคห้องปิดไปปิดทีวี จากนั้นก็ไม่มีความเคลื่อนไหวใดๆอีก ผมคิดว่าไม่พรุ่งนี้ก็มื้อรืนนี้บ้านแตกแน่ๆเช้าวันต่อมาเป็นวันเสาร์ ตามปกติผมจะได้ยินเสียงคนเป็นแม่บ่น และใช้ให้ลูกชายทำนั่นทำนี่ พร้อมเสียงปลุกเอะอะโวยวาย แต่วันนี้มันเงียบจริงๆ ที่ผมคิดว่าบ้านแตกแน่ๆนั้นมันไม่ใช่แล้ว ผมสิกลายเป็นพวกถ้ำมองไปตอนใหนไม่รู้ ที่ผมเห็นตอนนี้คือ คนเป็นแม่นั่งซักผ้าอยุ่หน้าห้องน้ำ ห้องน้ำบ้านนั้นอยุ่นอกตัวบ้านซึ่งก็ต่อกันกับบ้านเลย คือใช้หลังคาเดียวกัน มีลานซักล้างอยู่ตรงกลาง มองจากหน้าต่างบ้านผมถ้าไม่ปิดประตูนะเห็นถึงโถชักโครกเลย เห็นลูกชายเดินก้มหน้าออกจากบ้านเข้าห้องน้ำไป ส่วนแม่นั่งซักผ้าด้วยใบหน้าที่เรียบเฉย เหมือนยังโกรธลูกชายอยู่ คืนวันเสาร์ผมกลับบ้าน ไม่รู้เกิดอะไรขึ้นบ้างวันจันทร์ผมขอเลิกงานก่อนเวลา คือ 3 โมงเย็นเพื่อมาทำร้านให้เสร็จ ประมาณ 4 โมงเย็นเห็นลูกชายกลับจากเรียนจูงมอไซร์เข้าบ้านไป แปลกที่วันนี้มันมาแค่คนเดียว ไม่ได้พาเพื่อนมาด้วย ไม่รอช้าผมขึ้นชั้น 2 ทันที เห็นผู้เป็นแม่นุ่งผ้าถุงกระโจมอกนั่งซักผ้าอยู่ในห้องน้ำ โดยหันหลังออกมาทางประตู ไม่นานเห็นลูกชายนุ่งผ้าขนหนูออกมาจากบ้าน คิดว่าน่าจะออกมาอาบน้ำ พอแม่หันมาเห็นก็ลุกยืนขึ้นพร้อมกับก้มตักน้ำมาล้างมือและแขน คงจะให้ลูกชายเข้าไปอาบก่อน แต่ลูกชายกลับเดินเข้าไปกอดแม่ทางด้านหลัง เห็นแกดิ้นแบบฟึดฟัด แต่ไม่มีเสียงพูดจาใดๆจากทั้งสองแม่ลูก ผ้าขนหนูลูกชายหลุดกองอยู่ที่พื้น ผ้าถุงของแม่ถูกถลกขึ้นจนถึงเอว เห็นท่อนเอ็นของลูกชายป่วนเปี่ยนแถวๆง่ามก้นของผู้เป็นแม่ ไม่นานครับ ผมเห็นหน้าท้องของลูกชายแนบสนิทกับก้นแม่ ผมรู้เลยว่ามิดลำแล้ว สังเกตจากผู้เป็นแม่ที่สะดุ้งอ้าปากแหงนหน้าขึ้นหลังคาห้องน้ำ สองมือจับขอบอ่างแน่น แล้วลูกชายก็กระแทกอย่างรุนแรง ผ้าถุงของแม่หลุดหลุ่ยมากองอยู่ที่เอว นมกระเพื่อมตามแรงกระแทกของลูกชายได้อารมณ์มาก ไม่นานเลยครับเห็นลูกชายกอดหลังแม่แน่น ส่วนแม่ก็กอดแขนลูกชายแนบเข้ากับตัวแน่นเช่นกัน คงจะตื่นเต้นจึงทำให้สองแม่ลูกถึงกันเร็วมาก พอเสร็จลูกชายถอดออกแล้วถอยไปนั่งที่ชักโครกแบบหมดแรง ผู้เป็นแม่กลับปิดประตูห้องน้ำ ผมเสียดายจริงๆครับ สองคนแม่ลูกขังตัวเองอยุ่ในห้องน้ำนานเป็นชั่วโมงเลยครับในช่วงเวลาที่ประตูห้องน้ำปิด ผมเห็นภายในห้องน้ำมีความเคลื่อนไหวตลอด บางทีเห็นหัวแม่ บางทีเห็นหัวลูกชายโผล่ขึ้นลงตรงช่องลมถ้าให้ผมเดานะ หลังจากที่แม่ปิดประตูแล้ว ก็เดินเข้าไปดูดท่อนเอ็นของลูกชายที่นั่งอยู่บนฝาชักโครก จากนั้นจึงขึ้นขย่ม ผมจึงเห็นหัวของผู้เป็นแม่ผลุบๆโผล่ๆ ต่อด้วยท่าโก้งโค้ง โดยแม่จับโถชักโครก ลูกชายเข้าประกบข้างหลัง ผมจึงเห็นหัวลูกชายโผล่ขึ้นส่ายหน้าส่ายหน้าส่ายหลัง หรือไม่ก็แม่นอนลงกับพื้น ลูกชายจับขาขึ้นพาดบ่าแล้วกระแทกแม่อย่างแรง โดยใช้ผ้าขนหนูและผ้าถุงปูพื้น เพราะตอนออกจากห้องน้ำมันเปียกหมดทั้งสองผืนจากนั้นมา ผมไม่ค่อยได้ยินเสียงบ่นเสียงด่าของแม่อีกเลยครับ พี่น้อง.....                                    ดูหนังเอ๊กดูตอนควยเย็ดรูหีโดนเย็ด แท็คซี่คลิปโป้กาตูนวันพีชภาพ เปลือย นักศึกษารูปหลุดนักศึกษาเรื่องเสียว น้อง ผิวขาวโดจินนามิโดนจับไปเล่นเสียว ไปนวดสปาโดนเย็ดครั้งแรก โดจินนามิโดนจับไปเล่นเสียว โดจินนามิโดนจับไปเล่นเสียว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21