ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๊ออนไลน์ฟรีวางยาลักหลับ  (อ่าน 510 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป๊ออนไลน์ฟรีวางยาลักหลับ
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 10:20:53 PM »
ดูหนังโป๊ออนไลน์ฟรีวางยาลักหลับ เด็กเกาหลีเย็ดกัน ดูหนังโป๊ออนไลน์ฟรีวางยาลักหลับ ดูหนังโป๊ออนไลน์ฟรีวางยาลักหลับเรื่องมีอยู่ว่าน้าผมอยู่ชัยนาทเรียกตัวผมไปช่วยย้ายบ้านเพราะเพิ่งปลูกบ้านใหม่เสร็จ น้าผมเป็นผู้หญิงอยู่คนเดียวมีลูกสาว1คนเรียนที่กรุงเทพ พอวันเสาร์-อาทิตย์จะมาค้าง ที่ชัยนาทกับแม่ เธอชื่อเก๋ เป็นคนสวยมีเสน่ห์ ขาว ผมยาวและนมใหญ่ วันนั้นเป็นวันศุกร์ เก๋มาค้างที่บ้านใหม่กับแฟนเก๋ น้าสาวผมก็นอนบ้านเก่าเฝ้าของที่ยังขนไม่เสร็จ ส่วนผม น้าให้มานอนห้องเดียวกับเก๋เพราะห้องอื่นยังจัดไม่เสร็จ เก๋กับแฟนนอนบนฟูกไม่มีเตียง ผมปูผ้านอนข้างล่าง พอดึกๆผมตื่นเพราะได้ยินเสียงแปลกๆพอลืมตาก็ได้เห็นภาพที่ ไม่น่าจะได้เห็น ผมเห็นเก๋กำลังดูดไอ้จู๋ให้แฟนอยู่ ผมแกล้งหลับแล้วดูจนจบเก๋ดูดได้มัน มาก จากนั้นก็ไม่มีอะไรจนเช้าแฟนเก๋ก็กลับบ้านไป ผมกับน้าและเก๋ก็ช่วยกันขนของเวลา ที่เก๋ก้มลงขนของผมจะแอบมองที่คอเสื้อมันคุ้มจริงๆที่ได้มาขนของ แล้วพอตกเย็นน้า ก็ให้ผมกับเก๋ไปนอนที่บ้านใหม่ 2คนส่วนน้าต้องนอนบ้านเก่าเหมีอนเดิม พอหัวค่ำเก๋ก็เข้า ไปอาบน้ำผมก็ย่องไปแอบดูที่หน้าต่างห้องน้ำ โอ้โห ! เป็นบุญตาจริงๆ นมเธอสวยมาก ใหญ่และหัวนมสีออกชมพู หุ่นเก๋อวบมากแต่ไม่อ้วนนะครับ ส่วนหอยมองไม่เห็นเลยน่าเสีย ดายแต่แค่นั้นก็ทำให้ผมต้องทำร้ายตัวเองไป 1ครั้งพอเสร็จผมรีบไปเตรียมตัวอาบน้ำบ้าง พอดึกเราก็นอน โดยผมนอนผ้าที่ปูไว้เหมือนเดิม เก๋นอนบนฟูกนอนไปซักพักผมเห็นเก๋ นอนไม่หลับกระสับกระส่ายเลยชวนคุยซักพัก ผมก็รวบรวมความกล้าแล้วพูดว่า เมื่อคืน นี้เก๋ทำอะไรน่ะ เก๋สีหน้าเปลี่ยนตอบว่าทำอะไรเหรอ เราเห็นนะผมว่า เห็นอะไรเธอว่าเสียงดัง ก็เห็นเก๋ดูดควยให้แฟนไง ทีนี้เก๋หันหลังให้แล้วพูดว่า บ้านอนได้แล้ว ดูดให้เราบ้างได้เปล่า ผมรุกต่อ ประสาท เก๋ตอบอย่างโกรธๆ ผมเอื้อมมือไปจับแขนเก๋สดุ้งแล้วบอกว่าจะทำอะไรน่ะ ผมไม่รอช้าโอกาสมาถึงแล้ว ผมกดเก๋กับที่นอนแล้วไซร้ที่คอเก๋ดิ้นใหญ่ ผมไซร้ไปทั่วไปหยุด ที่หูเก๋เริ่มอ่อนแรงเริ่มคล้อยตาม ผมประกบปากแลกลิ้นอย่างเมามันมือก็จับนมบีบวนไปมา สลับกับจับหัวนม อีกมือก็จับที่หีเก๋ผมตะลึงทันที หีเก๋โหนกใหญ่อวบอูมจริงๆ ผมถอดเสื้อ ผ้าเก๋กับผมออกจนหมด อื้อหือผมแทบกลั้นไม่อยู่เก๋สวยมาก สวยทั้งตัว ผมเลียเก๋ทั่วทั้งตัว กลิ่นตัวเก๋หอมมาก แล้วไปหยุดที่หีผมใช้ลิ้นเลียที่เม็ดเก๋ยกสะโพกตามเหมือนกลัวว่าลิ้นจะหลุด หายไป เลียอยู่ไม่นานเก๋ก็กระตุกหีเก๋ตอดลิ้นผม ตุ๊บๆ ทีนี้ก็ตาผมบ้างล่ะ ผมจับควยผมจ่อที่หี แล้วค่อยๆดันแต่ไม่ง่ายอย่างที่คิดทั้งๆที่น้ำเยอะขนาดนั้นยังเข้ายาก สงสัยว่าจะโดนแฟนเอา ไม่กี่ครั้งในที่สุดความพยายามก็สำเร็จ พอเข้าไปมิดผมก็เริ่มซอยช้าๆ เก๋ครางดังมาก ร้องซิ้ด ซ้าดตลอด ซักพักเก๋ก็บอกเร็วหน่อยจะเสร็จแล้วผมเลยซอยเร็วขึ้นเสียงเนื้อกระทบกันดัง ป้าบ ป้าบ หีเก๋ตอดรัดควยผมจนผมแทบจะพุ่งแต่อั้นไว้ ผมเริ่มซอยช้าลงซักพักเก๋ผลักผม ลงแล้วขึ้นขย่มผมแทน ทีนี้มือผมว่างก็เลยมีโอกาสทั้งขยำทั้งบี้หัวนม เก๋ร้องซิ้ด สลับกับคราง เก๋ขย่มแรงขึ้นเรื่อยๆจนทั้งผมและเก๋ไม่ไหวแล้วผมเลยพุ่งในตัวเก๋เลย เรานอนกอดกัน ซักพักเก๋ก็มาจับควยผมและดูดใหญ่เลย ผมทนไม่ไหวเลยเอากันต่ออีกรอบ พอเสร็จแล้ว เราก็ไปล้างตัวในห้องน้ำเลยเอากันต่อในห้องน้ำอีกรอบ สรุปคืนนั้นเราเอากันจนสว่าง 5รอบ เอากันทุกท่า พอเช้าแทบไม่มีแรงขนของเลย แต่ต้องฝืนพอดึกก็เอากันต่ออีกพอขนของ ครั้งนี้ได้ค่าตอบแทนคุ้มจริงๆครับ เรียนเรื่องเย็ดกันหนังx ชมรมคนรักเด็กหนังxไทยเย็ดกันจนแตกในดูคลิปหลุดนักศึกษาเปิดผ้าถุงเย็ดเย็ดหีเปิดซิงเด็กแถวปากคลองตลาด ช่วงเวลาสายๆแบบนี้ผู้คนค่อนข้างจอแจ  ต่างเดินจับจ่ายซื้อของกันไปตามความต้องการ คุณนายสมรอายุอานามน่าจะใกล้40.  รูปร่างค่อนข้างท้วมแต่ยังไม่ถึงกับอ้วนจะเรียกว่าบึ้บบั้บก็น่าจะได้   แกอาศัยอยู่ในละเเวกนี้เเละจะออกมาจับจ่ายซื้อของเป็นประจำ  แต่ก่อนจะถึงตัวตลาด แกเดินผ่านร้านขายทองที่เเกเป็นลูกค้าอยู่   ไปตะหลากเหรอคับ อาคุงนาย  ค้าเฮียคุณนายตอบอย่างอารมณ์ดี  เดินตูดบิดไปบิดมา อาเฮียมองตามเเล้วพูดอยู่คนเดียว  หีเเม่งคงใหญ่ชิกหาย  ลืมมองไปว่าอาตี๋ลูกชายหัวเเก้วหัวเเหวนยืนอยู่ใกล้ๆ  หีใคคับเตี่ย  อาเฮียตกใจอ้าวอาตี๋เเต่ไม่ได้ตอบลูกชาย  หีใคคับเตี่ย  ยุ่งน่าอาเฮียตัดบท  อาตี๋เกาหัวเเกรกๆ ค้อนผู้เป็นพ่อขวับๆ   ฝ่ายคุณนายสมรเดินนวยนาดมาถึงปากทางเข้าตลาดสด ก็ได้ยิน  สองหนุ่มวินมอเตอร์ไซด์คุยกันหัวเราะคิกคัก  ควยเเม่งใหญ่ชิบหายว่ะ  กูโคตรอิจฉามันจริงๆว่ะ  ใครโดนมันเย็ดคงติดใจไปนานเลยว่ะฮ่าๆ  คุณนายสมรได้ยินที่ทั้งสองพูดคุยกัน. ก็หูผึ่ง มองไปรอบๆ .  มีเด็กหนุ่มคนหนึ่งอายุประมาณ20ปีเเต่งตัวมอมเเมมนั่งหลับอยู่บนม้านั่ง  หน้าตาใช้ได้ทีเดียว  แต่ที่ทำให้แกตาลุกวาวก็คือ ควยของเด็กหนุ่มที่มันลอดกางเกงบอลออกมา  มันมันทั้งใหญ่เเละยาว    หัวถอกนิดๆ นี่ขนาดยังไม่เเข็ง  ถ้าแข็งขึ้นมมันจะทั้งใหญ่และยาวขนาดไหน  ไข่สองใบที่ตุงอยู่ในกางเกงคงจะใบเขื่องไม่เบา.   ขณะที่เเกกำลังตะลึงอยู่นั้นก็มีคนมาใช้บริการของหนุ่มวินมอเตอร์ไซด์ทั้งสอง  คุณนายดีใจมาก ตอนนี้เหลือไอ้หนุ่มนั้นอยู่คนเดียว ในวิน  แกทำเฉไฉเดินเข้าไปใกล้ๆโต๊ะของคนตาบอดที่ขายหวยอยู่ใกล้ๆ  ทำทีว่าจะซื้อหวย แต่สายตากลับจ้องไปที่ท่อนควยของเจ้าหนุ่ม  ตรงมุมนี้เเกเห็นมันอย่างถนัดถนี่ คุณพระช่วยควยหรือนั่น  ดูเหมือนว่าปากรูควยของไอ้หนุ่มจะยิ้มให้เเกเสียด้วย  คุณนายถึงกับลืมตัวบดหีคลึงกับมุมโต๊ะขายหวยจนโต็ะโยกไปมา  คนขายหวยสุดงงคุณหาเลขไรครับ  คุณนายกำลังมันส์ เลยไม่ได้ยินที่คนขายหวยถาม  ยังคงคลึงหีกับมุมโต๊ะไม่หยุด  แกเลยเอามือควานไปรอบๆโต๊ะไปถูกหีคุณนายที่กำลังเปียกเเฉะชุ่มผ้าถุง  คุณนายไม่สนใจ กะจะเย็ดกับมุมโต๊ะจนน้ำออก  แต่ไอ้หนุ่มคนนั้นลุกไปเสียก่อน .คุณนายมองตามด้วยความเสียดาย  เห็นไอ้หนุ่มเดินเข้าไปในตรอกเเคบๆ  ที่ ข้างในมีร้านเก่าๆอยู่และปิดไปเเล้วไม่มีคนเดินเข้าออกเลย   คุณนายจำต้องตัดใจ.   เดินผ้าถุงชุ่มเข้าไปในตลาดสด  แกเดินเลือกซื้อของไปใจก็ นึกถึงควยเด็กหนุ่มคนนั้นตลอดเวลา   ถ้าได้มันมาอัดรูหีซักครั้งคงจะดีไม่น้อย  นี่ถ้าผัวแกอยุ่คงให้ผัวเย็ดให้หายอยาก ไม่น่าชิงตายไปก่อนเมีย.  เด็กหนุ่มคนนี้ท่าทางอายุก็คงรุ่นเดียวกับตาฤิทธ์ลูกชายของแกนั่นแหล่ะ  สักพักแกซื้อของเสร็จตั้งใจจะกลับบ้าน .  แต่ใจก็ยังลืมภาพ ควย เด็กหนุ่มคนนั้นไม่ลง แกตัดสินใจเดินออ้อมไปอีกทาง  แกเดินหลบผู้คนมาทางร้านที่ปิดตายมาหลายเดือนร้านนั้น  ตรงมุมนั้นแกเห็นเด็กหนุ่มนั่นนอนยาวเหยียดอยุ่ .  เสื้อเลิกขึ้นไปถึงคอ แต่กางเกงปิดควยไว้ มันเห็นคุณนายสมรเดินมาใกล้ จึงผงกหัวขึ้นมามองแล้วยิ้ม  กางเกงที่ปิดควยอยู่เกิดเปิดออกโชว์หัวถอกที่เปิดนิดๆให้คุณนายเห็นเต็มตา  คุณนายกลืนน้ำลาย.เอื้อกกกก  พ่อหนุ่ม หิวมั๊ยจ้ะ อยากกินอะไรมั๊ยย   เจ้าหนุ่มไมพูดอะไร ยังคงยิ้มแบบคนต๊องๆให้คุณนายสมรเหมือนเดิม  แกเองก็กลัวๆกล้าๆแต่ความเงี่ยนมีมากกว่าจึงค่อยๆ เดินใกล้เข้าไปอีก   ว่าไงล่ะ จะกินอะไรมั๊ย ฉันเลี้ยงเอง  มันยันตัวขึ้นมากึ่งนอนกึ่งนั่งควยครึ่งเเข็งครึ่งอ่อนพาดอยู่บนท่อนขา  คุณนายสมรก็ถึงตัวพอดี แกนั่งลงข้างๆตอนเเรกก็นั่งเฉยๆดูทีหนีทีไล่  พอ มองซ้ายมองขวาไม่มีคนแน่นอน เเกก็เอามือจับที่ต้นขาของเจ้าหนุ่ม  เกือบจะเเตะหัวควย  มมาคุณนายเสียงสั่นจะพูดก็พูดไม่ออก  เจ้าหนุ่มยังคงนั่งยิ้ม  มานอนทำอะไรตรงนี้จ๊ะพ่อคุณ   เจ้าหนุ่มพูดเเบ๊ะๆฟังไม่ได้ความ  แต่สายตามองคุณนายด้วยความเป็นมิตร   คุณนายใจชื้นขึ้น แกคงได้ขึ้นสวรรค์สมอยาก  ค่อยๆขยับตัวใกล้เข้าไปอีกเริ่มลูบคลำที่ต้นขามันเบาๆ ถึงแม้ว่ามันจะดูสกปรก  แต่ก็ไม่ทำให้คุณนายลดความง่านหงี่ลงเลย แกมองซ้ายมองขวาดูคนอยุ่ตลอด   แล้วค่อยๆใช้มือเล่นกับไข่ทั้งสองใบ  มองหน้าเจ้าของไข่นอกจากจะยิ้มเเล้วยังออกเสียง ซี๊ดๆ  คุณนายจึงเลื่อนจากไข่ไปที่โคนควย ลูบคลำเบาๆ มันเริ่มมีอาการสู้มือ  แกได้โอกาสกำมันทั้งลำกระทอกขึ้นลงเบาๆ จนมันแข็งเต็มไม้เต็มมือ   เเกกำมันเกือบไม่รอบ  อู้หู.ใหญ่กว่าที่คิด  เเต่นี่เเหละของชอบ  คุณนายรูดหนังลงจนถึงบัก  ได้กลิ่นคุ้นๆ  ที่รอบเงี่ยงมีขี้เปียก ขาวเขรอะ   จะดูดหรือไม่ดูดดี คุณนายสมรคิดในใจ มือแกยังรูดควยขึ้นลง  ถ้าเป็นควยผัวเเกคงดูดไปแล้ว  เจ้าหนุ่มเกร็งขายกตูดขึ้นรับด้วยความมันส์  มือข้างนึงของคุณนายตอนนี้เริ่มคลึงไปที่โคกหีของตัวเอง น้ำหีซึมจนแฉะ   ก้มหน้าลงไปที่ควยเด็กหนุ่ม .กลิ่นขี้เปียกโชยเข้าจมูก  แต่กลิ่นควยเหมือนกลิ่นเสน่ห์ มันทำให้คุณนายยิ่งเงี่ยนหนัก  ตัดสินใจบ้วนน้ำลายลงไปที่หัวควยคลึงมันจนทั่ว เงยหน้ามองซ้ายขวาอีกครั้ง  เมื่อเห็นว่าปลอดคนเเน่เเล้วแกก็รีบขึ้นคร่อมมือข้างหนึ่งจับควยใอ้หนุ่มให้ตั้งตรง   แล้วหย่อนก้นลงจนหีเเตะกับหัวถอกคุณนายเสียววาบ  .อ้า อูยยยยยยย    อึ๊บๆๆคุณนายพยายามจะกดหีลงไป แต่ด้วยความรีบเร่ง หัวควยของเจ้าหนุ่มเฉไปเฉมา  ทำให้เเกต้องใจเย็นกว่านี้ จับควยไว้มั่นเเล้วแตะหีลงไปอีกครั้ง เเล้วค่อยๆกดลงไป   คราวนี้ได้ผล หัวควยไอ้หนุ่มหายเข้าไปจนถึงหยัก  แกกดหีลงไปอย่างรวดเร็ว เพราะชักช้าคนมาเห็นเข้าแล้วซวยเลย พรืดดด  มันเข้าไปเกือบครึ่งท่อน  .อูยยยยยยยยยยย คุณนายรู้สึกตึงรู แต่ก็ยังรับไหว  กัดฟันดกลงไปอีกพรืดดดมันเข้าไปมิดด้ามเลยงานนี้  ไอ้หนุ่มนั่นหน้าเหยเก ควยเข้าหีเป็นครั้งเเรก มันเข้ามิดจนจนหัวควยเข้าไปในปากมดลูก  เจ้าของควยเกร็งขาด้วยความเสียว   คุณนายเริ่มคลึงหีจนหายตึง เมื่อได้ที่เเล้วก็ขย่มขึ้นลงฟูบๆๆ  นมกระเพื่อมขึ้นลง ตามเเรงขย่ม  เจ้าหนุ่มเจอฤิทธิปากมดลูกของคุณนายถึงกับร้องอี้ยยยยย  จับสะโพกคุณนายไว้เเน่น เเล้วเด้งสู้อย่างไม่ลดละ   อูยยยยย จวนแล้ววววววววว   เเรงๆอีกนิดเเรงๆอีกอีก  . อูยยยยยยยย ไม่ไหวแล้ววววววววซี๊ดด   คุณนายกดหีเเน่น ขมิบบีบรัดควยเจ้าหนุ่มถี่ๆ  น้ำเเตกล้นรูออกมาเลอะหมอยของเจ้าหนุ่มเป็นหยดๆ  แต่เจ้าหนุ่มยังเด้งสวนไม่ยอมหยุด  จนคุณนายน้ำเเตกเป็นครั้งที่สอง แต่เจ้าหนุ่มค่อนข้างอึด ยังไม่ยอมออกง่ายๆ  คุณนายต้องออกเเรงขย่มช่วยอีกพักจนน้ำเเตกเป็นครั้งที่สาม  .แอ้ๆ แอ้ๆๆ อื้ออออออออออออออ   เจ้าหนุ่มยอมเเพ้ ร้องออกมาไม่เป็นภาษา  คุณนายสมรถึงกับหมดเเรง แทบจะเป็นลม แต่ด้วยความเร่งรีบกลัวจะมีคนเห็น  เเกจึงรีบถอดหีออกบั๊วะควยไอ้หนุ่มหลุดออกมาดูสะอาดสะอ้านเงี่ยงเป็นมันเเผล็บ  ขี้เปียกถูกหีคุณนายรีดไปไม่เหลือหลอ คุณนายเกิดเงี่ยนขึ้นมาอีกตะหงิดตะหงิด  แต่วันนี้พอเเค่นี้ก่อนแกเดินออกไปซื้อข้าวผัดใส่ใข่ดาวมาให้เจ้าหนุ่มหนึ่งห่อ  กินซะนะพ่อหนุ่ม จุ๊บๆก่อนจะหิ้วตระกร้าเดินกลับบ้านไป  แต่เหตุการณ์ครั้งนี้หาได้รอดพ้นสายตาของอาตี๋ลูกชายอาเฮียร้านขายทองไม่  อาตี๋เป็นคนขี้สงสัย เมื่อเตี่ยมีท่าทีพิรุธ แกเลยเดินออกไปดูลาดเลา  พอไปเห็นคุณนายทำลับๆล่อๆก็สะกดรอยตามตลอด แอบดูคุณนายเย็ดกับหนุ่มต๊อง  จนน้ำเเตกไปพร้อมๆกับคู่เย็ดโดยไม่ได้ชักว่าว  อาตี๋กลับมาถึงบ้านก็เฝ้าเเต่คิดถึงหีคุณนาย ถึงเเม้น้ำจะเเตกไปเเล้ว  ภาพหีคุณนายยังติดตา อาตี๋สุดกลุ้มแต่ก็ไม่รูทำไง ได้เเต่นั่งบ่น  หีเเม่งใหญ่ชิบหาย  บังเอิญอาเฮียเดินผ่านมาได้ยินเข้า  หีใครว๊ะอาตี๋  อาตี๋หันไปมองหน้าผู้เป็นเตี่ยยุ่งน่า  หนัง ข่มขืนถึงบ้านเรื่องเสียวของแม่ยายอ่านการ์ตูนโป๊ภาพสีทหารเกณฑ์ ประสบการณ์เสียว อัดตูดคลิบสาวโดนเย็ดคลิปโป๊ออนไลน์ เลสดูหนังโป๊ออนไลน์ฟรีวางยาลักหลับ ดูหนังเอกนักศึกษา ดูหนังโป๊ออนไลน์ฟรีวางยาลักหลับ ดูหนังโป๊ออนไลน์ฟรีวางยาลักหลับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21