ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กนักเรียนไทยเย็ดกัน  (อ่าน 265 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เด็กนักเรียนไทยเย็ดกัน
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 10:26:59 PM »
เด็กนักเรียนไทยเย็ดกัน หนังโป๊เย็ดกับควยนืโกร เด็กนักเรียนไทยเย็ดกัน เด็กนักเรียนไทยเย็ดกันยุ้ยกับเอกนั้นเคยเย็ดกันมาก่อนแล้วจึงยืนกระเด้าเย็ดอย่างเอร็ดอร่อย รัศมีรู้ว่าเพื่อนคลายความเจ็บแล้ว เธอกระเด้าหีขึ้นลงช้า ๆ ตุ๊ดโก้ก็แอ่นควยขึ้นมารับการกระเด้าของรัศมี  “เสียวจังเลย.เยี่ยวจะไหลแล้ว”  ”ไม่ใช่เยี่ยวหรอกน้ำเงี่ยนนะ.ให้ออกมาเลย”ตุ๊ดโก้เกร็งสะไพกแน่นควยไอ้ม้าชักกระบอกสูบขึ้นสุดลงสุดเอมอรแรกรับรู้รสควยถึงกับหลั่งน้าเงี่ยนชะโลมท่อนเน้อออกมาถึงสามครั้ง  “พอก่อน.ฉันไม่ไหวแล้ว.ใจจะขาด.อูย.ออกอีกแล้ว.”เอมอรครวญอย่างน่าสงสาร ไอ้ม้าถอนควยออกมาช้า ตลอดลำเป็นมันพราวด้วยน้ำเงี่ยนมันส่ายโงนเงนไปมา วิภาจ้องดูอยู่แล้ว เธอโก้งโค้งส่ายตูดยั่ว เธอเงี่ยนงุ่นง่านตั้งแต่ไอ้ม้าเดินเข้ามาแล้ว เธอล้วงมือลงไปลูบหีแล้วใช้นิ้วแบะหีออกเผยให้เห็นร่องเหลือบที่มีน้ำเยิ้ม ไอ้ม้าเดินไปถึงจับควยจ่อตรงร่องหีแล้วดันเข้าไป อึ้บ ”ควยเธอใหญ่จังมิน่ายัยอรร้องเสียงหลงเลย “  “เธอชอบหรือเปล่าล่ะ” ”ลองดูซิว่าใครจะแพ้” ไอ้ม้ามันรู้สึกฮึกเหิมทันที มันอยากจะสอนให้วิภารู้รสควยของมัน ไอ้ม้ากดควยพรวดเข้าเกือบครึ่งท่อน อุ๊บ.เสียงวิภาถอนหายใจ ไอ้ม้าเริ่มกระเด้าช้า ๆ ควยมันไหลเลื้อยลงรูอย่างช้า ๆ วิภาขมิบหีเพื่อให้ไอ้ม้าเสียวสุด ๆ น้ำเงี่ยนจะได้แตก ฝ่ายไอ้ม้ารู้เชิงมันกดควยเข้าไปจนสุดโคน แล้วส่ายเอวเป็นวงกลมซ้ายขวาสลับกัน ขนหมอยของมันแยงรูตูดของวิภาทำให้เธอจั๊กจี้และเสียวซ่านเป็นยิ่งนัก ไอ้ม้ารู้สึกว่ารูหีปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาชโลมควยมันจนลื่น มันเริ่มกระเด้าควยเร็วขึ้น ๆ เสียงดังพั่บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่ขาดระยะ  “อูยเร็วอีก.ๆ.ๆ”วิภาเสียวสะท้านไปทั้งร่องหี เธอขึ้นสวรรค์ไปสองครั้งแล้ว ไอ้ม้าหยุดกระเด้าทันที มันหอบจนตัวโยน เหงื่อออกมาท่วมตัวเหมือนอาบน้ำมาใหม่ ๆ  “หยุดทำไม.น้ำกำลังจะออกอีกแล้ว.อูย.เร็ว ๆ ซิ” ไอ้ม้าจับวิภานอนหงายมันเอาขาสองขาพาดบ่าแล้วมันส่งควยเข้ารูหีอีกครั้ง มันเริ่มกระเด้าพร้อมทั้งบดหนอกควยให้อัดกับแตดที่โล่มายวนยั่ว  “ออก.แล้ว.ฉัน.ยอมแพ้.โอย.”รัศมีซึ่งเปิดบริสุทธ์ตุ๊ดโก้มาหมาด ๆ คว้าควยของไอ้ม้าใส่ปาก เธอตั้งหน้าตั้งตาทั้งดูดทั้งเลีย พร้อมกับคลึงลูกกระโปก เพื่อให้ไอ้ม้าน้ำแตก จนเธอเมื่อยทั้งปากทั้งคอ ยังไม่มีทีท่าว่าไอ้ม้าจะยอมแพ้ ตัวไอ้ม้าเองก็เสียวจนจะสุดทนแล้ว รำ ๆ น้ำจะแตกตั้งหลายครั้ง แต่ด้วยความเป็นนักกีฬามันจึงมีความอดทนมาก  “ก๊อก ๆ ๆ “ เสียงเคาะประตู พร้อมกับประตูเผยอออก ร่างของครูยุพาปรากฏขึ้น ทุกคนถึงกับอึ้งพร้อมทั้งครูยุพาด้วย ลูกศิษย์ของเธอแต่ละคนเปล่าเปลือย บ้างก็นอน บ้างก็นั่งมองไปที่ ไอ้ม้าที่ยืนแอ่นควยให้รัศมีดูดอย่างเอาเป็นเอาตาย เมื่อหายตะลึง เธอหมุนตัวจะเดินกลับ  “เดี๋ยวครับจารย์”เสียงไอ้ม้าดังขึ้น พร้อมกับก้าวยาว ๆ ตามครูยุพา ไอ้ม้าถือวิสาสะคว้าข้อมือครู “จาย์ครับ.ฟังผมก่อน.”  ครูยุพาหน้าแดงกล่ำเมื่อหันมาเผชิญกับเรือนร่างชีเปลือยของลูกศิษย์ “จารย์ครับไปคุยในห้องสักนาทีนะครับ.ฟังผมอธิบายหน่อย” ”ฉันไม่อยากจะพูดกับพวกเธอ.ดูซิ.ยังกับตัวอะไร.ยี้เธอจะทำอะไรมันเรื่องของพวกเธอ”  “ไม่นะครับ.พวกเรารักและเคารพอาจารย์.การกระทำของพวกเรา.มันเป็นไปตามธรรมชาติเรียกร้องนะครับ” ”เธออย่ามาพูดฉันจะเอาเรื่องนี้ไปบอกกับอาจารย์ใหญ่” ”จารย์ครับผมขอร้องเถอะครับ.แฟนอาจารย์ไม่เคยทำอย่างนี้เหรอครับ” ”แฟนเฟินอะไร.ฉันไม่เคยมีฉันอยู่ของฉันได้.อย่ามาอ้างธรรมชงธรรมชาติเลย”  “ถ้าอาจารย์ไม่เชื่อก็ลองดูซิครับ “ พูดไม่ทันขาดคำ ไอ้ม้ารวบร่างของครูยุพามาอยู่ในวงแขน มันระดมจูบไปทั่ทั้งใบหน้าและเรือนผม มันซุกไซ้ไปที่ติ่งหูทั้งสองข้างแล้วมาประจบที่ริมฝีปากงาม ครูยุพานึกไม่ถึงว่าลูกศิษย์จะทำอย่างนี้ เธอตกตะลึงชั่วครู่แล้รู้สึกขนลุกซู่ไปทั่วตัว เธอรูสึกเสียวสยิวอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน ที่หน้าท้องเหมือนมีท่อนไม้มาค้ำแทงอยู่ เธอไม่มีแรงที่จะขัดขืนมือที่ทำท่าจะผลักกลับกลายเป็นกอดคอของลูกศิษย์ ไอ้ม้าเห็นเช่นนั้นมือมันเลื้อยล้วงเข้าไปในเสื้อเจอเครื่องป้องกันอีกชั้นหนึ่ง ด้วยความชำนาญยกทรงสีชมพูอ่อนหลุดติดมือ มันคลึงเคล้นเต้านมที่เป็นกระเปาะพอดีมือ มันเลิกชายเสื้อขึ้นแล้วก้มลงจูบไซ้ที่หัวนม  “ซี๊ด.อูย.อย่า.อูยอย่าทำอย่างนั้น.อูยซี๊ด.” กระโปรงที่สรวมใส่หลุดไปอีกชิ้นหนึ่ง ไอ้ม้ากางฝ่ามือประกบลงไปที่เนินเนื้อที่ดุนกางในจนนูนขึ้นมา  “อย่า.อย่า.ซี๊ดอ้า.” มันประคองครูยุพาให้นอนลงกับพื้น มันซุกไซ้ไปที่ท้องน้อยจนถึงโคกหีที่มีหมอยดำขลับตัดเล็มเป็นระเบียบ ไอ้ม้าตวัดลิ้นเลียทั่วเนินเนื้อแล้วห่อลิ้นตวัดเลียเม็ดแตดที่เต้นระริก ครูยุพาเหมือนล่องลอยอยู่บนวิมาน ร่องหีเธอขับน้ำเมือกออกมาตามธรรมชาติ รสชาดอันหอมหวานถูกไอ้ม้าดูดดื่มแทบเกลี้ยงยิ่ดูดเท่าไหร่ปริมาณยิ่งเพิ่มขึ้น  “อูย.ม้า.เธอทำอะไรครูเสียวเหลือเกิน.โอยม้า.เธอดูดอูย.”เธออายจนไม่กล้าเอ่ยปาก  “จารย์ครับ.เราเข้าไปในห้องนะครับ”  “เอาเสื้อกระโปรงมาใส่ก่อน.ครูอายพวกนั้น”  “ไม่ต้องอายหรอกครับ.จารย์ยังไม่อายผมเลยผมเห็นหมดแล้วของจารย์หมดแล้ว ของสวยต้องโชว์ซิครับถ้าอายผมอุ้มก็ได้ครับ” ไอ้ม้าผุดลุกขึ้นยืนควยขนาดน้อง ๆ ม้ามันกวัดแกว่งไปมา  “ม้าของเธอทำไมมันยาวนักล่ะ.ผู้หญิงไม่เจ็บแย่เหรอ””ไม่หรอกครับจารย์.สนุกซะอีก” ไอ้ม้าก้มลงอุ้มครูยุพาแล้วเดินเข้าไปในห้อง “พวกเราเราได้สมาชิกใหม่อีกคนหนึ่งแล้ว.พวกเรามาช่วยกันทำให้จารย์ยุพามีความสุขกัน “ไอ้ม้าประกาศก้อง ด้วยความภาคภูมิใจ  “นี่พวกเธอจะทำอะไร” ครูยุพาเสียงกระเส่า  “เราจะทำให้ครูมีความสุขเหมือนพวกเรางัยคะ”  “เราขอนั่งดูนะ.”เอมอร เพิ่งฟื้นจากการกระหน่ำเย็ดของไอ้ม้าบอก  “เราด้วย.ยังรู้สึกแสบ ๆ อยู่เลย”ตุ๊ดโก้ร่วมปฏิเสธ ไอ้ม้าวางครูยุพาบนที่นอน เธอรีบคว้าผ้าห่มมาปิด  “จารย์ครับ.ผมกับเพื่อน ๆ จะทำให้จารย์มีความสุขไม่ลืมเลย” ครูยุพาหน้าแดง ไอ้ม้าก้มลงจูบปากครูยุพา มันส่งลิ้นเข้าไปไล่ลิ้นครูอย่างสนุก ไอ้เอกดึงผ้าห่มออกแล้วเข้าฟอนเฟ้นบัวคู่งามที่ตั้งตระหง่านอวดปลายยอดสีชมพูคล้ำเล็กน้อย วิภาก็เข้าไปโลมเล้าเนินเนื้ออันอวบอิ่มที่หว่างขา วิภาใช้ลิ้นไชชอนไปทั่วเธอย่อมรู้ดีว่าผู้หญิงมีความรู้สึกเสียวสุดที่ตรงไหน รัศมีใช้มือเริ่มนวดท่อนลำของไอ้ม้าซึ่งเริ่มเขม็งเกร็งอีกครั้ง ยุ้ยนั่งถ่างขาให้เอกใช้นิ้วบดบี้เม็ดแตด ครูยุพาโดนโจมตีทุกหน้าด่านถึงกับบิดตัวเร่า ๆ เธอกอดคอไอ้ม้าแน่น แอ่นอกให้เอกดูดเน้นหัวนม ขาสองขาถ่างอ้าออกสุด ๆ โดยมีวิภากำลังดื่มกินน้ำบ่อน้อย  “โอยพอเถอะ.ครูยอมแล้วพวกเธอจะทำอะไร.ครูยอมแล้วอูยไม่เคยเสียวอะไรอย่างนี้มาก่อนเลย.” ไอ้ม้ากระหยิ่ม “จารย์ครับ.เวลาเออ.เย็ดกัน.จารย์ปล่อยอารมณ์ให้เต็มที่เลยนะครับ.อยากพูดอะไรก็พูดออกมาเลย.จะได้เพิ่มอารมณ์มากขึ้นอีก” ครูยุพาพยักหน้า  “เฮ้ย.เอกนายช่วยครูก่อนเดี๋ยวเราตาม.”ไอ้ม้าให้เอกนำร่องก่อน ควยเอกเล็กกว่าและสั้นกว่ามัน จะทำให้หีครูยุพาคุ้นเคยก่อน ถ้ามันเย็ดคนแรกกลัวครูจะเจ็บเหมือนเอมอร ไอ้เอกนั่งยอง ๆที่หว่างขาครูยุพา วิภาผละออกมาแล้วจับควยของเอกดูดเลียจนทั่ว เธอจับไปเขี่ยบริเวณปากรูหีเลยไปถึงเม็ดแตด ครูยุพาสะดุ้งเล็กน้อย ไอ้เอกก็เสียวที่ปลายควยไม่แพ้กัน วิภาใช้นิ้วแหวกรูหีออกกว้างให้อมหัวถอก  “เอกกดลงมาเลย” วิภากำกับ เอกกดควยลงไปทันที  “อูย.เจ็บ.เอกเอาออกก่อน” รูหีซึ่งเคยโดนแต่นิ้วมือแหย่แยง บัดนี้ได้เจอกับท่อนควยถึงกับฉีกตัวออกทำให้ส่วนแคมในตึง เจ้าของรู้สึกเจ็บแต่มีความเสียวเจือปน  “เจ็บนิดเดียวค่ะ.จารย์ขา”รัศมีซึ่งก้มลงจูบไซ้ที่เต้านมทั้งสองข้าง ปลอบครูยุพา เอกเองก็ร็สึกว่ารูหีช่างคับแน่นเหลือเกิน น้ำควยปริ่ม ๆ ว่าจะทะลักออกมา เขากัดฟันกรอด ครูยุพาถ่างขาออกกว้างสุด ๆ เอกชักควยออกมานิดหนึ่งแล้วกดเข้าไป กรึบ หัวถอกหลุดเข้าไปในโพรงหี เขาถอนหายใจ ครูยุพาก็รู้สึกคับแน่นในรูหี เธอขมิบรูหีเหมือนเพิ่งเยี่ยวเสร็จ เอกทนไม่ไหวกระเด้าเบา ๆ รูหีขยายตัวรับแขกตาเดียวที่เข้ามาเยี่ยมเยียน หาน้ำมาชะโลมให้เกิดความคล่องตัวในการผ่านเข้าออกประตูสวรรค์ เอกชักควยออกมา วิภาจ้องอยู่แล้ว เธอกดก้นของเอกขณะที่กดควยลงไป อึ้บ.ควยทั้งดุ้นจมหายเข้าไปในรูหีครูสาว เหลือเพียงกระโปกสองใบที่ปากรู  “จารย์ครับหีอาจารย์อมควยผมหมดแล้ว.” ”จารย์อยากดูมั้ยค่ะ.อู้ฮูหีอมควยตุ่ยเลยน่ารักจัง” รัศมีประคอง หลังครูยุพาให้ชะโงกดู ครูยุพาแทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง หีเธออมควยเข้าไปหมดท้งดุ้น เอกชักท่อนควยออกมาช้า ๆ สันควยครูดเม็ดแตดจนพลิกขึ้นมา มันเป็นภาพที่เธอไม่เคยเห็นมาก่อน  “อูย.เอก.ควยเธอสีกับเม็ดแตดครู.เสียวจังเลย” ครูวิภาบอกกับเอกอย่างไม่กระดากปาก  “ดีครับจารย์.พูดออกมาเลยครับ.หีควยแตดฟังแล้วเงี่ยนสุด ๆ เลยครับ” ไอ้ม้าซึ่งขณะนี้กำลังกระเด้าควยใส่รูหียุ้ยอยู่พั่บ ๆ เอ่ยสนับสนุน  “โอยม้าฉันไม่ไหวแล้วกระเด้าเร็ว ๆ อีก น้ำออกออกแล้ว.อูยควยเธอกระแทกมดลูกฉันทุกทีเลย “ยุ้ยส่ายก้นรับการกระเด้าของไอ้ม้าอย่างเมามัน  “ครูก็ออกอูย”  “จาย์ครับรอผมด้วย”ไอ้เอกเร่งจังหวะการกระเด้าเร็วขึ้น มันอัดหนอกหมอยกับโคกหมอยส่ายเป็นวงกลมซ้ายขวาสลับกันแล้วชักออกมาเกือบสุดทุกครั้ง แล้วกระเด้าลงไปแทบจะให้ละลายเป็นเนื้อเดียวกัน ควยไอ้เอกพ่นน้าเงี่ยนเข้ารูหีครูยุพาปรี๊ด ๆ หีครูยุพารูสึกถึงความอบอุ่นและเสียวซ่านตามจังหวะของน้ำเงี่ยนที่พ่นออกมา ไอ้เอกฟุบลงบนร่างครูยุพา ควยมันไหลเลื่อนหลุออกมา ตลอดลำเป็นมันวาว ร่องรูหีครูยุพาก็มีน้ำเงี่ยนสีขาวขุ่นเอ่อล้น รัศมีจับท่อนควยของเอกมาดูดเลยทำควยสะอาด ไอ้เอกถึงกับตังโก่งงอด้วยความเสียว วิภาก็ใช้ลิ้นตวัเลียรูหีครูเธอดื่มกินน้ำที่ค้างคาอยู่อย่างเอร็ดอร่อย ครูยุพายิ้มน้อย ๆ นอนถ่างขาให้ลูกศิษย์เลียจนหายเหนื่อย  “จารย์ครับ.ขอผมเย็ดจาย์นะครับ.”ไอ้ม้าผละจากยุ้ยมาคุกเข่าโชว์ควยที่ยาวใหญ่ต่อหน้าครูยุพา  “ของเธอทั้งยาวทั้งใหญ่อย่านี้ มันจะเข้าได้เหรออี้ยืมดลูกครูพังหมดแน่ “ ”ยุ้ยยังรับได้หีอาจาย์ก็ไม่เล็กนะครับทั้งอวบทั้งอูมน่าเย็ดถ้าจารย์ทนไม่ไหวผมก็จะไม่ฝืนครับ”  “ตามใจเบา ๆ หน่อยนะ “ ครูยุพาก็อยากจะลองเหมือนกันแต่ต้องปรามไว้ก่อน ไอ้ม้ายิ้มร่า  “พวกเรา.มานั่ล้อมวงเชียร์อาจารย์หน่อย “  “บ้าเหรอ.พวกเธอนี่.ครูก็อายเป็นนะ”  “พวกเราทั้งนั้นครับจริงมั้ย” ไอ้ม้าขอความเห็นจากเพื่อน ๆ ทั้งหมดนั่งล้อมเตียงที่มีครูยุพาและไอ้ม้ากำลังจะโชว์สดให้ดู ไอ้ม้าเริ่ม”ว้ซอกคอติ่งหูแล้วมาประกบริมฝีปากกับครูยุพาแนบแน่นสองมือของก็ทำหน้าที่คลึงเคล้นเต้านมและบดบี้หัวสีชมพูทั้งลุกตั้งชันเป็นเม็ดรอบ ๆ มันไซ้ต่าผ่านลาหน้าท้องถึงโคกหีที่มีหมอยดำขลับปกคลุม มันตวัดลิ้นละเลียดเลียที่ปลายแตดจนน้ำเงี่ยนออกมาเอ่อ แล้วมันก็กลับคร่อมให้ท่อนควยไปป้วนเปี้ยนแถวหน้าครูยุพา ความเสียวซ่านที่ไอ้ม้าปรนเปรอให้จนครูยุพาทนไม่ไหวต้องจับเอาควยที่ทิ่มตำอยู่ริมฝีปากเข้ามาดูดเลียอย่างเงี่ยนง่าน จนลืมไปว่ามีดวงตาอีกห้าคู่กำลังจ้องมองอยู่  “ม้าทำเถอะ.ครูไม่ไหวแล้ว.ซี้ดเธอเลียแล้วก็ดูดอย่างนี้ อูยอือม“ครูยุพาเสียงกระเส่า  “จารย์ครับให้ผมทำอะไร.จารย์เสียวที่ไหนครับ” ไอ้ม้าแกล้งยั่ว  “เย็ดเถอะ.ครูเสียวแตดไปหมดแล้ว”ครูยุพาหมดสิ้นความอาย ด้วยอำนาจของความเงี่ยนที่ประดังเข้ามา ไอ้ม้าไม่รอช้ามันเองก็เสียวหัวถอกอยู่เหมือนกัน มันนั่งยอง ๆ ที่หว่างขาครูยุพาจับขาคู่งามพาดกับขาของมัน ควยยาวใหญ่ฉกเฉี่ยวไปมาบริเวณปากรูหีอ้าเผยอมีน้ำเงี่ยนหยาดเยิ้มรอรับควยทะลวง มันเป็นภาพที่สวยสดน่าชวนฝันยิ่งนัก ไอ้ม้ากดควยถอกลงไปด้วยความคับแน่นแม้เพียงหัวหยักยังเข้าได้ยากเย็น  “ม้าเธอค่อยนะ.รูหีตึงเปรี๊ยะเลย” ”จารย์ถ่างขากว้าง ๆ อีกซิครับยุ้ยกับรัศมีช่วยจับขาจารย์หน่อยซิ” สองสาวโดดขึ้นเตียง จับขาครูยุพาคนละข้าง วิภาเดินถ่ายวิดีโอเพื่อหามุมที่สวยๆ ไอ้ม้ากัดฟันกรอด มันดันควยเข้าไปอีกครั้งปรึด เสียงควยแหวกผ่านปากรูหี มันจมลงไปมิดเงี่ยง  “จารย์ขา.น่าดูกว่าของเอกอีก.รูหีจารย์ตึงเปรี๊ยะเชียว.เงี่ยงควยมันเข้าไปหมดแล้ว” ยุ้ยตื่นเต้นกับภาพที่เห็น ไอ้ม้าเอื้อมมือไปคลึงเคล้นเต้านมที่ล่อตา มันบีบบี้หัวนมจนลุกชันอีกครั้ง มันกดควยเข้าไปสั้น ๆ อีกสองสามทีเพื่อให้รูหีขยายรับควยมัน ลำควยมันแข็งจนเส้นเลือดปูนโปน ไอ้ม้ามันเสียวที่ปลายควยยิ่งนัก รูหีที่ผ่านการเย็ดมาหมาด ๆ น้ำเงี่ยนบางส่วนยังหลงเหลืออยู่ทำให้ควยมันค่อย ๆ เลื่อนไหลเข้าง่ายขึ้น ครูยุพารูสึกถึงความล้ำลึกของท่อนเนื้อที่กำลังล่วงเกินเข้ามาที่ละน้อย ผนังรูหีรับรู้ได้จะแทบทุก ยามที่มันผ่านเข้ามาเธอรู้สึกถึงความอบอุ่นและเร่าร้อนสลับกัน เธอเหมือนล่องลอยอยู่บนสรวงสวรรค์ ไอ้ม้ากระเด้าควยช้า ๆ มันรู้ว่าบัดนี้ร่องรูหีของอาจารย์ยุพาพร้อมแล้วที่รับท่อนของมัน ไอ้ม้าชักควยออกมาครึ่งลำแล้วสวนลงไปซึ่งเป็นจังหวะเดียวกับที่ครูยุพาแอ่นหีตามขึ้นมาปาบ.เสียงหนองควยและหนอกหีกระทบกัน ครูยุพารู้สึกจุกแน่นที่บริเวณท้องน้อย  “ม้าควยเธอกระแทกมดลูกครูแทบถอยหลังเลยควยเธอยาวจริง ๆ แถมยังใหญ่อีกต่างหาก “ ไอ้ม้ายิ้มด้วยใบหน้าที่มีเม็ดเหงื่อเกาะพราว  “แต่จารย์ก็รับได้หมดเลยใช่มั้ยครับ” ไอ้ม้าเริ่มขยับควยกระเด้าขึ้นลงเนิบ ๆ มันเสียวตลอดทั้งลำควย น้ำเงี่ยนปริ่มจวนจะออก มันต้องกัดฟันทนเพื่อต้องการให้ครูยุพาได้รับรสการเย็ดของมัน มันสาวควยขึ้นจนเกือบหลุดจากรูหีแล้วกระแทกลงไปแทบจะทันที ครุยุพาเสียวซ่านไปทั่วทั้งรูหี เธอต้องขมิบน้ำเงี่ยนออกมาสังเวยควยใหญ่ยาวของลูกศิษย์ครั้งแล้วครั้งเล่า  “ม้าจ๋าครูไม่ไหวแล้วน้ำเงี่ยนครูออกไปสามสี่หนแล้ว.เธอจวนหรือยัง”  “ครับผมก็เสียวควยที่สุดเลย.ผมก็จวนแล้วครับ” เสียงไอ้ม้ากระหืดกระหอบ มันเริ่มเร่งควยเร็วขึ้นเป็นลำดับ พั่บๆ.ๆๆๆๆเสียงหนอกกระทบกันดังถี่ยิบ  “โอวจารย์ครับโอวหีจารย์วิเศษจริง ๆ ผมอาออกออกแล้ว” ไอ้ม้ากระแทกควยเป็นครั้งสุดท้าย ท่อนควยมันพ่นน้ำเงี่ยนเข้ารูหีครูสาว ครูยุพารูสึกอุ่นวาบภายในร่องรูหีตลอดไปถึงท้องน้อย มดลูกของเธอดูดซับน้ำเงี่ยนไม่หมดมันไหลเล็ดย้อนออกมาเต็มง่ามตูด ไอ้ม้าเหมือนวิ่งไกลมาสักร้อยเมตร มันนอนหอบตัวโยนอยู่บนร่างของครูยุพา ควยของมันยังไม่มีทีท่าว่าจะอ่อนตัวลง คเสียงปรบมือดังขึ้น”เยี่ยมจังค่ะจารย์พวกเราเย็ดกับไอ้ม้าตั้งหลายคนน้ำเขายังไม่ออกเลย เย็ดกับอาจารย์ทีเดียวน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดเลย”วิภาบอกยิ้ม ๆ ไอ้ม้าพยุงตัวลุกขึ้นแล้วบอกกับวิภา  “หีจารย์ทั้งดูดทั้งตอดควยเกือบขาดคารูแน่ะ”  “บ้าพวกเธอเนี่ยะพูดอะไรก็ไม่รู้”ครูยุพาต่อว่าอายจนหน้าแดง  “จารย์ครับไงเราก็เป็นผัวเมียกันหมดแล้วจะอายทำไมกันจริงมั้ยนังโก้”เอกบอกกับครูยุพาแล้วหันไปถามตุ๊ดโก้  “งั้นเราจะเป็นผัวหรือเมียดีล่ะ” ทุกคนหัวเราะ  “เดี๋ยวลองเย็ดอาจารย์ยุพาสักทีอาจจะเปลี่ยนเป็นแมนเต็มตัว “ไอ้ม้าเสริม  “วันนี้พอก่อนเถอะครูยังระบมอยู่เลยไว้มีโอกาสแล้วค่อยมาเออเย็ดกันอีก”ครูยุพารีบปฏิเสธ  “ก็ดีเหมือนกันจวนได้เวลาพ่อกับลุงกอบกลับมาแล้ววันหลังค่อยนัดกันใหม่”วิภารีบบอก เพาะเห็นว่าดึกพอสมควรแล้ว ทุกคนทะยอยกันไปอาบน้ำชำระร่างกายแล้วมารวมตัวกัยที่ห้องรับแขกนั่งร้องเพลง พูดคุยกันอย่างสนิทสนม  หลุด นักศึกษา ไทยเอากันเรื่องเอากันในหอดูหนังออนไลน์ฟรีเอ็กไกรทอง อาร์ถาด2เย็ดเด็กที่บ่อพุร้อนหนังโดจิน ดูดนมสวัสดีอีกครั้งครับ ผมเต้นะครับ จำกันได้ไหม ผมกลับมาจากกระทู้แรกที่ตั้งไป ที่ได้กับพี่ ซึ่งการตอบรับได้ไม่ดีเท่าไร ผมจึงกลับมาอีกครั้งครับผมขอเล่าถือว่าฉลองวันเกิดผมเลยนะครับ เมื่อวานนี้ผมอายุครบ 14 ปีครับ ผมก้เลยมีงานปาร์ตี้เฮฮากันครับ แล้วก้มีรุ่นพี่ที่โรงเรียนมากันน่ะครับ ก้ไม่ค่อยมีใครมากัน ก้มีพวกพ่อแม่ พี่มุก พี่ของผม แล้วก้ญาติๆครับ งานก้ดำเนินไปเรื่อยละครับ มีกินข้าวกินขนมกินน้ำอัดลม บ้างก้ดูทีวี บ้างก้นั่งอ่านหนังสือ บ้างก้กินข้าวต่อ อะไรสารพัดครับรุ่นพี่จากโรงเรียนผม เป็นพี่ 2คน ครับ พี่เขาชื่อ พี่ส้ม กะพี่แนน พี่ทั้ง2คนนี้ ม.6 แล้วครับ จะจบแล้ว พี่เค้าขาวกันทั้งคู่เลย มาที่พี่ส้มก่อนนะครับพี่ส้มเป็นคนที่สูงก้ประมาณ 160 ได้ครับ เตี้ยกว่าผมนิดนึง ผม162 พี่เค้าขาวมากครับ ขาวแบบเนียนไปทั้งตัว หน้าอกหรือนมก้ พอดีมือครับ กำลังดีมากๆ ก้นก้พอดีแหละครับพี่คนนี้มนุษย์สัมพันธ์ดีมากครับ สนิทกับผมมาก ดูแบบรักผมมาก รักเป็นพี่ๆน้องๆกันน่ะครับ ส่วนพี่แนนนี่ก้ เป็นเพื่อนของพี่ส้ม ก้สนิทกับผมพอๆกะพี่ส้มครับ แต่น้อยกว่าหน่อยก้ขาวเหมือนกันแต่ไม่มาก จะออกเหลืองๆหน่อย สูงสัก165 ได้ครับ นมนี่โอ้โห ใหญ่ดีจริงๆเลยครับ ที่ผมเข้าใจก้ประมาณคัพ C-D ประมาณนี้ละครับ ก้นนี่น่าเอามากเลยครับผมพี่ส้มนี่จะเป็นเด็กที่ไม่ค่อยตั้งใจเรียนหน่อยอะครับ ก้เรียนๆไปคุยไป ส่วนพี่แนนนี่เด็กเรียนเลยครับ ก้ช่วยๆกันทั้ง2คนเล่านานแล้วนะครับ กลับมาต่อครับ หลังจากที่งานปาร์ตี้วันเกิดผมได้ดำเนินไปจนกระทั่งเวลาประมาณ 5ทุ่มกว่าๆ ผมปัดเป็นเที่ยงคืนก้ละกันครับ ญาติๆผมก้กลับกันหมดแล้วพ่อแม่ผมก้ขึ้นไปนอนแล้ว พี่ผมก้ไปอ่านหนังสือของเค้าแหละครับ เค้าไม่ค่อยสนุกสนานสะเท่าไหร่ ก้อกินเค้กกันเสร็จหมดแล้วญาติผมก้เหลือกัน2-3คน ก้นั่งเล่นไพ่กันไป มีแต่พี่ทั้ง2นี่แหละครับ เขาก้ยังอยู่เขารอผมนอนแหละครับ ผมก้ไม่ง่วงสักที เลยชวนพี่เค้าเข้าไปเล่นกันในห้องผมตอนแรกก้นั่งคุยกันละครับ สักพักก้นอน คือวันนั้นยังอยู่ในเครื่องแบบนักเรียนเลยนะครับ ผมใส่ชุดพละ คือเสื้อพละสีฟ้า กับกางเกงนักเรียน ส่วนพี่ๆเค้าก้ใส่ชุดนักเรียนครับเสื้อพี่ๆเค้ารัดมาก ประมาณว่านมนี่ทะลักออกมาเลยสิครับ พอคุยไปคุยมาก้นอนเล่นกันครับ ผมก้มาไม้เดิมครับ เริ่มเงี่ยนขึ้นมา แต่ก้เกิดว่า พี่ส้มจะกลับละครับ พี่เค้าบอกว่ามันดึกแล้ว พ่อแม่เค้าคงจะว่าเค้าก้เลยลาครับ ผมก้เดินไปส่งกะพี่แนน ตอนนั้นญาติผมก้กลับกันหมดแล้ว เป็นเวลาประมาณ 00.30 เที่ยงคืนครึ่งครับ พี่ส้มก้เรียกแท๊กซี่มา แล้วผมก้ขึ้นมาห้องกับพี่แนน เพราะครอบครัวเค้าไม่อยู่กันผมก้ไม่รู้จะคุยอะไรครับ ผมก้เลยแอบดูนมพี่เค้า แล้วผมก้ทำเป็นกอดครับ ผมก้จับนมพี่เค้าเล่นๆครับ พี่เค้าก้ยิ้มๆขำๆ แล้วก้ไม่ว่าอะไร แต่เค้าก้หันกลับมาถอดกางเกงผม แล้วก้จับควยผมเฉยเลยพี่เค้าก้ มาอมสิครับ ผมก้ถอดเสือ้พี่เค้า แล้วผมก้ทั้งจับนมอม เลีย ทำสารพัดครับ แล้วก้คลึงคลำๆ ทำไปสักพักพี่เค้าก้ครางออกมาครับ ผมก้เลยประกบปากแลกลิ้นกะพี่เขา พี่เขาก้ไม่ว่าอะไรก้ดูดปากกันไปสักพัก ผมก้ถอดกระโปรงพี่เค้าครับ แล้วผมก้บรรจงเอาลิ้นเลียเจาะเข้าไปในหีเค้าครับ หมอยเค้าไม่เยอะมาก คิดว่าน่าจะมีตัดกันมั่ง แต่ช่วงนั้นผมไม่สนอะไรแล้วครับบรรเลงเลยครับ พี่เค้าก้โม๊กควยให้ผม ผมก้เสียวมาก แล้วพี่เค้าก้บอกว่าไม่ไหวแล้ว ผมก้เลยจัดยัดน้องชายของผม ยัดเข้าไปในรูของพี่เค้า แล้วผมก้ค่อยๆทำครับ พี่เค้าก้บอกว่าเร็วๆสิ แล้วแรงๆด้วยผมก้ไม่รอสิครับ ผมยัดเต็มที่ครับ พี่เค้าก้บอกว่า 'ไม่ไหวแล้วเต้ พี่จะเสร็จแล้ว' ผมก้เสร็จกะพี่เค้าครับ แต่บรรลัยละสิครับ พี่ส้มเปิดประตูเข้ามา เค้าบอกว่าเค้าลืมของหน่อยเดียว พวกนี้เล่นกันไปแล้่วผมก้ชวนเค้าเข้ามาเล่นด้วยกันครับ แล้วผมก้ไม่สนละผมก้ซอยพี่แนนต่ออีกรอบนึง ยิกเลยครับ พีเเค้าครางดังมาก แต่ก้ไม่มีใครสนใจครับ ช่วงนั้นตี1แล้ว แล้วพี่แนนเค้าก้เหนื่อยก้เลยพูดว่า 'ส้มจัดการต่อเลย น้องส้มยอดมากอะ' พี่ส้มก้ถอดเสื้อกะกระโปรงตั้งแต่เมื่อไหร่ก้ไม่รู้แล้วครับ ผมก้ประกบปากเลยครับ แล้วก้อมนมพี่เค้า แล้วผมก้ไม่รอแล้ว ผมซอยเลยครับ ยัดเข้าไป มันคับมาก พี่เค้าก้บอกเจ็บๆ ผมก้บอก 'ทนนะคับพี่ส้ม แล้วมันจะดีเอง' ผมก้กระเด้าเข้าไปเรื่อยครับ หีพี่เค้าก้ตอดผม ก้ทำกันไปเรื่อยๆจนเสร็จกันไปอีกรอบ ผมเลยเหนื่อยครับ พวกพี่เค้าเลยสลับกันมาอมควยผม ผมก้แตกใส่ปากพี่เค้าอีกดิคับ แล้วพี่ส้มก้บอกว่าเดะแม่ว่าก้เลยกลับกันไปก่อน ผมก้ทำกะพี่แนนไปเรื่อยเลยครับ ผลัดกันอมผลัดกันเลียแล้วก้แตกใส่กัน จนสักประมาณตี5ได้ ผมเล่นกะพี่เค้ากลิ่นเหม็นไปทั้งห้องเลยครับก้เลยเอา Axe Chocolate ซัดเข้าไปหมดขวดครับ แล้วผมก้แอบๆกันลงไปลาพี่แนนครับ แล้วพี่เค้าก้กลับไป ตอนเช้ามาไปเรียนไม่ทันละครับ ผมก้เลยหยุดอยู่บ้าน เป็นคืนที่สนุกที่สุดที่เคยเจอมาเลยครับยังไงๆ ผมเพิ่งเรื่มเล่า ก้คงไม่เก่งหรอกครับ ยังไงก้เม้นกันอ่านกัน แล้วก้+พลังเสียวให้ด้วยละกันนะครับขอบคุณครับ สวัสดีครับคลิปโป๋กระเทยเอากันฟรีคลิปโป๊ฝรั่งนิกโกหนังโป๊ดูฟีรหนังจีนอ่านการ์ตูนโปีหนังโป๊ออนไลน์หญิงรุมชายรูปเสียวๆๆจากทางบ้านเด็กนักเรียนไทยเย็ดกัน แอบถ่ายโรงแรมไทย เด็กนักเรียนไทยเย็ดกัน เด็กนักเรียนไทยเย็ดกัน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21