ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: โดจิน ข่มขืน  (อ่าน 214 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
โดจิน ข่มขืน
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 10:30:05 PM »
โดจิน ข่มขืน คลิปเย็ด ออนไลน์ โดจิน ข่มขืน โดจิน ข่มขืนก่อนอื่นขอบอกเลยว่าใครไม่ชอบอ่านเรืองผิดศีลธรรมก็เปิดผ่านไปเลยนะคะ ไม่ต้องอ่านจนจบ เพราะถ้าอ่านแล้วด่าดิฉันก็ต้องแก้ปัญหาให้ดิฉันด้วย ดิฉันอายุ 38 ปี เป็นสาวเหนือ ผิวขาว สูง 165 ซม. สัดส่วนดีมาก 35- 25 -36 แม่จับแต่งงานกับผู้ชายชาวจีน ที่มีศักดิ์เป็นญาติห่างๆ สามีแก่กว่าดิฉัน 15 ปั ตอนนั้นดิฉันอายุ 18 ปีเองค่ะ ไม่ประสีประสาเรื่องเซ็กซ์ แต่งได้ปีเดียว ฉันก็มีลูกชายคนหนึ่ง แต่งงานแล้วสามีส่งให้เรียนวิทยาลัยครูภาคค่ำ จนจบปริญญาตรี มีหนุ่มๆตามมาส่งถึงบ้าน คิดว่าสามีเป็นพ่อ สามีชอบล้อตอนเย็ดฉันว่าอยากถูกเพื่อนคนนั้นคนนี้เย็ดหรือเปล่า เราจินตนาการกันว่าฉันถูกเย็ดท่าไหน เขาจะพร่ำพูดไปด้วยขณะที่กระเด้าฉันอย่างรุนแรง ตอนเขาจะเสร็จ เขาจะให้ฉันเรียกชื่อเพื่อนชายคนนั้น เรามีความสุขมาก แต่แล้วเรื่องไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น สุขภาพเขาทรุดโทรมลง แต่เรื่องบนเตียง เขาไม่เคยยอมแพ้ ตอนลูกชายอายุได้ 6 ขวบ สามีก็หัวใจวายคาอก ตอนนั้นเรากำลังร่วมรักกันอยู่ ควยของสามีใหญ่มาก ดิฉันมีความสุขทุกครั้ง บางคืนเราเย็ดกัน 5 - 6 ครั้ง เขาสอนฉันสารพัด ครั้งหนึ่งเขาเคยออฟผู้หญิงมา 2 คน แล้วเขาก็เย็ดผู้หญิง 2 คนนั่น เสร็จแล้วถึงได้เอาฉัน ตอนที่เขาเย็ดกับผู้หญิงสองคนนั้น เขาให้ฉันนั่งอยู่ห่างๆ บนโซฟาที่มุมห้อง แก้ผ้า ถ่างขา จำได้ว่าเงี่ยนจนน้ำหีไหลนอง เขาไม่ยอมให้ฉันเข้าใกล้ เขายั่วฉัน บอกตรงๆว่าฉันเงี่ยนมาก พอเขาเอาควยใส่หีฉันเท่านั้น ฉันก็แทบแตก มันเสียวสุดๆ ตอนที่เขาตาย ควยเขายังคารูหีฉันอยู่เลยค่ะ ฉันตกใจมาก เสร็จจากงานศพเขา ฉันถูกมองด้วยสายตาแปลก ๆ แม่ผัวบอกว่าฉันเป็นคนกินผัว โชคดีว่าสามีเก็บเงินเก็บทองไว้จำนวนหนึ่ง ฉันจึงพาลูกชายเข้ากรุงเทพฯ ซื้อตึกแถว แล้วขายอาหาร ซึ่งเป็นงานที่ฉันถนัดที่สุด ส่งลูกชายเรียนจนถึงตอนนี้เขาอยู่มหาวิทยาลัยปี 3 แล้วค่ะ หล่อมาก เรื่องของเรื่องที่ทำให้ฉันกลุ้มจนนอนไม่หลับก็คือ ฉันหวงลูกชาย ทุกครั้งที่เขาพาเพื่อนผู้หญิงมาเที่ยวบ้าน หรือมีโทรศัพท์ของผู้หญิงมาถึงเขา ฉันจะหงุดหงิด มันเหมือนคนที่เป็นแฟนหึงเขาน่ะแหละค่ะ แต่ฉันก็พยายามระงับความคิดนี้ไว้ บอกตรงๆว่าฉันเหงา และต้องช่วยตัวเองบ่อยๆ บางทีทำกับข้าวไป เห็นแค่มะเขือยาว มันก็ทำให้ฉันเงี่ยนสุดๆ ฉันเคยเอามะเขือยาวยัดหีตัวเอง อีกมือหนึ่งก็เขี่ยหัวนมไปด้วย เสร็จไปหลายครั้งหลายหน มีคนถามว่าทำไมไม่ยอมมีสามีใหม่ ทั้งๆที่ยังสาวและสวย แต่นั่นแหละค่ะ ฉันจะบอกใครได้ยังไงว่าฉันหลงรักลูกชายตัวเอง หัวใจของฉันไม่มีที่ว่างให้ใครอีกแล้ว วันหนึ่งฉันปิดร้านแล้ว จนค่ำ ลูกชายก็ยังไม่กลับมา ฉันเข้าไปในห้องนอนของเขา เอาเสื้อผ้าของเขามาซัก ฉันเห็นกางเกงในตะกร้าผ้า เปรอะคราบอสุจิเหลือง ฉันหยิบขึ้นมาสูดดม กลิ่นผู้ชายมันเร้าใจฉัน ฉันเลิกผ้าถุงขึ้น เอานิ้วแหย่รูตัวเอง ขณะที่สูดดมกลิ่นควยของเขา ตอนที่จะเสร็จฉันกัดและอมกางเกงไว้ในปาก บอกตรงๆว่าฉันมีความสุขสุดๆ จากวันนั้นฉันก็มีความคิดพิเรนทร์ว่าจะแอบดูเขา อยากเห็นของเขา ฉันวางแผนเจาะรูผนัง (ลูกชายนอนที่ชั้นสองของตึกแถว ห้องโล่งๆ ฉันใช้ไม้อัดกั้นเป็นห้องนอนให้เขา ก็เลยเจาะรูง่าย) ลูกชายชอบไปออกกำลังกาย หุ่นดี มีพวกโมเดลลิ่งมาชวนไปเดินแบบ แต่เขาก็ไม่เอา สูงเกือบ 180 ที่สำคัญคือควยเขาใหญ่มาก ขนาด 7x 7 นิ้วกระมัง หมอยดกดำ ทุกสิ่งทุกอย่างดูเพอร์เฟ็ค ฉันฝันว่าควยเขากระแทกรูฉันทุกคืนเลย ลูกชายเรียนดี จะนอนอ่านหนังสือจนดึก และไม่ชอบนุ่งผ้า บางทีเขาก็จับมันเล่น และลงเอยด้วยการชักว่าวอยู่บ่อยๆ ฉันกลายเป็นคนติดที่จะแอบดูลูกชายมาก เฝ้ารอว่าเขาจะกลับบ้านหรือยัง และเข้าห้องนอนหรือยัง บางวันเพื่อนข้างบ้านชวนไปเที่ยวหรือไปซื้อของตามห้าง ใจของฉันก็กลับไปอยู่บ้าน คิดแต่ว่าตาได้แนบรูเล็กๆ ดูเขาแก้ผ้า ชักว่าว และทำหน้าตาบูดเบี้ยวเวลาน้ำจะแตก วันหนึ่งเขาชวนฉันไปเที่ยววังตะไคร้ ฉันดีใจมากเพราะไม่ได้ไปไหนกับเขามานานมากแล้ว เขานุ่งกางเกงขาสั้น ตัวจิ๋ว เวลาเขานั่งขับรถ ขากางเกงมันร่นไปถึงต้นขา ควยเป็นลำเห็นได้ชัด บอกตรงๆว่าฉันแอบชำเลืองบ่อยๆ นึกถึงท่อนควยของเขาตอนที่เขากำลังชักว่าว เมื่อถึงวังตะไคร้ เราเดินขึ้นไปถึงชั้นสูงๆ ป่าเปลี่ยว ไม่มีคน เขาถอดเสื้อ แล้วก็ถอดกางเกงเหลือแต่กางเกงในตัวจิ๋ว ขนหมอยแลบขึ้นถึงสะดือ ฉันกลืนน้ำลายลงคอ เขาคะยั้นคะยอให้ฉันเล่นด้วย แต่ฉันกลัว เพราะว่ายน้ำไม่เป็น เขาบอกว่าให้เกาะเขา รับรองว่าไม่มีอันตราย ฉันลงเล่นน้ำ ความที่ฉันกลัวว่าฉันจะจมน้ำตาย ทำให้ฉันคลอเคลียอยู่กับเขาตลอด มือของฉันป่ายเปะปะไปปะทะกับท่อนควยของเขา ที่ขณะนี้มันพองคับกางเกง เขามองหน้าฉัน แล้วถามฉันว่า "เคยเห็นแล้วไม่ใช่เหรอ แอบดูผมทุกคืนเลยนะแม่" ฉันตกใจหน้าแดง พูดอะไรไม่ถูก ฉันอึกอัก แล้วฉับพลันเขาก็ดึงฉันไปกอด จูบที่ซอกคอของฉัน ฉันหลับตาพริ้ม ของที่เคยใฝ่ฝันบัดนี้กำลังจะเป็นจริง ฉันลืมทุกสิ่งทุกอย่าง ลืมว่าฉันเป็นแม่ของเขา ฉันล้วงเข้าไปในกางเกง ดึงท่อนควยเขาออกมาถอกเล่น เขาหน้าตาเหยเก เขาบีบนมฉันแรงๆ แล้วก็เลิกเสื้อยืดฉันขึ้น ปลดตะขอเสื้อชั้นใน แล้วก็เอาปากงับหัวนมที่กำลังชูชันของฉัน เขาผลักฉันไปที่โขดหิน ฉันเอนตัวลง ตอนนี้กางเกงขาสามส่วนของฉันกำลังจะหลุดไปจากข้อเท้า กางเกงในของฉันถูกรูดออก ฉันหลับตาด้วยความอายผสมกับความเงี่ยน เขาลากลิ้นสากๆผ่านร่องหี ฉันเสียวสะท้าน เม้มเบาที่เม็ดแตด ฉันครางซี้ด ขณะที่สองมือของเขาก็บีบเค้นนมของฉันอย่างเมามัน น้ำเงี่ยนฉันไหลย้อย แต่มันก็ไม่มีโอกาสได้ไหลไปที่ไหน เพราะเขาเลียกินทุกหยดหยาด แล้วเขาก็ดึงตัวฉันขึ้น ปากประกบกับปากฉัน กดหัวฉันลง ฉันรู้ทันทีว่าฉันต้องทำอะไร ฉันอมควยของเขา มันเข้าได้แค่หัวหยักเท่านั้น ฉันเลียไปรอบๆ แล้วพยายามรูดเข้าไปในปาก เขาครางซีด "เสียวจังแม่ ไม่เคยมีใครดูดได้เสียวอย่างนี้เลย ให้ป้อมเย็ดแม่นะ" ฉันขนลุกไปทั้งตัว เขาพูดคำว่าเย็ด ฉันนึกถึงพ่อของเขา เราชอบพูดหยาบๆขณะร่วมรักกันเสมอ ฉันลืมอายไปสิ้น "เอาเลย เย็ดเลยป้อม เย็ดให้หีแม่แหกไปเลย ควยใหญ่ๆอย่างนี้ แม่คงเสียวน่าดู" เขาจับควยจ่อที่ปากรูหี กดมันลงไป ฉันเสียวสะท้าน หน้าเขาเหยเก กระเด้าถี่ๆ ก็เข้าไปมิดลำ เขาจับขาของฉันพาดบ่า ตูดฉันยังอยู่ทีโขดหิน เขากระเด้าควยเข้ามาไม่ยั้ง "โอยแม่ หีแม่ทั้งตอดทั้งรัด ยิ่งกว่าหีสาวๆอีกแม่" "ก็ไม่ได้โดนเย็ดมาตั้งเป็นสิบปีนี่ป้อม" "แม่ครับ พ่อเย็ดแม่เก่งมั้ย" "เก่ง เย็ดเก่ง ควยใหญ่ด้วย" "ใหญ่กว่าป้อมอีกเหรอ" "เล็กกว่าป้อมนิดนึง ชอบเล่นท่าด้วย เวลาเย็ดชอบพูดคำหยาบๆแม่ชอบ" "้ป้อมก็ชอบฮะแม่ โอย แม่จ๋า แม่เป้นเมียป้อมนะ ป้อมเป็นผัวแม่นะ" "จ้ะ ป้อม โอย ผัวขา ควยผัวใหญ่ เย็ดมันจังเลย" "หีเมียก็เย็ดมัน ทั้งตอดทั้งรัด ผัวเสียวควยน่าดูเลย คืนนี้ให้ผัวเย็ดทั้งคืนเลยนะเมี่ยจ๋า" "ได้เลย โอย ดันเข้ามาแรง เปลียนท่าเถอะ เมียเจ็บหลัง" "งั้นมายืนซี โก้งโค้ง โอย เสียวจังเลย ป้อมเสียว" "เสียวอะไรผัวขา" "เสียวควยน่ะซี เสียวหัวควย" เขากระเด้าไม่ยั้ง เสียงควยกระทบรูหีดังเป็นจังหวะ ท่ามกลางแสงแดดยามบ่าย ตอนที่น้ำเขาจะแตก เขาซอยถี่ยิบ "โอย อีดอก อีกะหรี่ เงี่ยนควยมากใช่มั้ย กูจะเป็นผัวมึงทุกวันเลย อีดอก อีสัตว์" "เอาเลย เอาให้กูหีบานไปเลย กูจะเป็นกะหรี่ให้มึงเย็ดทุกวันเลย โอย ผัวขา โอย เมียทนไม่ไหวแล้ว" ป้อมชักควยออกมา แล้วพ่นใส่หลังฉัน ฉันรู้สึกอุ่นและมีความสุขอย่างประหลาด ฉันหันไปกอดเขาแน่น ฉันร้องไห้ ไม่รู้ว่าเสียใจ ละอายหรือว่ามีความสุขกันแน่ เขาก็ร้องไห้ "แม่ ผมขอโทษ ผมเพียงแต่อยากให้แม่มีความสุข ผมต้องการให้แม่มีความสุข แม่อย่าคิดมากนะครับ" "้ถ้าป้อมยังรักแม่อยู่ แม่ก็ไม่ว่าอะไรหรอก แม่มีความสุขมาก" คืนนั้นเราค้างกันที่บังกะโลที่นั่น ทั้งๆที่ก่อนไป ฉันกลัวผีแทบตาย แต่ฉันก็ไม่มีเวลาได้กลัวผีหรอก เพราะลูกชายสุดหล่อ ควยโตของฉันเย็ดฉันทั้งคืนเลย หนัง  x  ตากับหลานเย็ดกันนจนท้องdownload คลิปหลุดนักศึกษา ฟรีการ์ตูนโดจิน ประตูหลังรวม ฉาก เลิ ฟ ซีนการ์ตูนโป็ a lovely night to fall in loveแล้ววันนัดก็มาถึงผมได้เจอกับจอยเพื่อนสาวที่คุยกันทางเนตมานานเธอดูเซ็กซ์มากเลยใกล้เคียงที่ผมจินตนาการเอาไว้เลยครับเธอเป็นผู้หญิงร่างสมส่วนขาวผมยาวประมาณไหล่หน้าอกใหญ่พอประมาณสะโพกผายดูแล้วก่อเกิดอารมณ์ยิ่งนักเสื้อคอกว้างโชว์ร่องอกขาวกางเกงขายาวรัดรูปโชว์ขาเรียวๆแล้วก็โคกนูนๆก้นงอนๆผมงี้เห็นแล้วท่อนขยับเลยครับเราพากันเข้าร้านอาหารแห่งหนึ่งมันเป็นแบบผับร้านค่อนข้างมืดพอนั่งเรียบร้อยสั่งอาหารเสร็จเราก็เริ่มขยับนั่งชิดกันเนื่องจากแอร์เริ่มเย็นขึ้นเรื่อยๆด้วยมือไม้ผมเริ่มที่จะไม่ค่อยอยู่สุขยิ่งเวลาอยู่ใกล้ๆของสวยๆงามมันเริ่มคลืบคลานเข้ามาเป้าหมายผมค่อยๆเริ่มลูบไล้เธอที่หัวไหล่โดยการโอบกอดเธอก่อนละไล้มือไปที่แผ่นหลังจากแผ่นหลังจนถึงปทุมถันอันอวบล้นบดบี้เล่นยอดปทุมซึ่งน่าจะประมาณ33-34กับร่างเล็กๆของเธอส่วนมือผมเริ่มลูบคลำเบาๆเรื่อยไปบนน่องถึงหัวเข่าจอยหลับตาพริ้มด้วยความสบายจอยก็เริ่มลูบมาที่เป้ากางเกงผมมือเธอกระทบกับสิ่งหนึ่งที่รู้สึกว่าเป็นท่อนเนื้อแข็งเธอรู้สึกได้ถึงความอุ่นมือสากของผมค่อยๆบีบเบาๆเลื่อนลงไปตามลำขาอ่อนจนเกือบถึงต้นขาดูจอยจะเคลิ้มไปกับลีลาการลูบไล้ของผมการลูบไล้เบาๆขึ้นลงที่ขาอ่อนถึงจะมีกางเกงแต่ก็ให้ความรู้สึกเหมือนผมได้สัมผัสเนื้อจริงของเธอผมลูบเข้าไปเกือบถึงจุดสงวนของเธอแล้วก็สอดล้วงเข้าไปสัมผัสซอกขาเธอบางครั้งก็เฉียดเข้าไปใกล้แคมที่เบียดอยู่กับซอกขาผมได้ปลดตะขอและรูดซิบกางเกงพร้อมกับใช้มือสอดเข้าไปในกางเกงในผ่านไปที่โคกของเธอโอ้โคกเธอมันนูนโนกกว้างใหญ่เลยเกินและผมก็เริ่มจูบปากอันสั่นเทาของเธอที่เผยอรับด้วยความเงี่ยนเราแลกลิ้นกันอย่างสนุกย่างดูดดื่มไปชั่วครู่มืออีกข้างผมเริ่มควานไปใต้เสื้อดึงรั้งให้เสื้อในเธอร่นขึ้นพบแต่เนื้ออวบหนานุ่มมือผมได้ละปากจากปากเธอก้มหน้าลงมาที่อกนุ่มๆทาบปากไปที่หัวนมซึ่งเธอให้ความร่วมมืออย่างดีด้วยการประคองนมไว้ให้ตรงปากผมใช้เวลาอ้อยอิ่งอยู่ตรงนั้นนานพอดูจึงเงยหน้าขึ้นมาเพราะเกรงว่าคนข้างๆจะสังเกตเห็นด้วยความที่อารมณ์ผมและเธอได้ที่เรารีบทานอาหารแล้วพากันไปจุดหมายคือโรงแรมใกล้สุดพอเข้าห้องได้เราก็หันมากอดกันพร้อมจูบกันอีกครั้งริมฝีปากของเราบดกันไปมาลิ้นต่อลิ้นพัวพันกระดกดูดดุนต่อกันร่างของจอยอ่อนระทวยสองแขนโอบรอบคอผมไว้มือผมลูบไล้สองก้อนเนื้อก้นจอยที่งอนน่าสัมผัสยิ่งนักผมลูบและบีบก้นเธอเบาๆมือหนึ่งก็กรีดเกลี่ยไปที่ร่องก้นและล้วงลงไปใต้ง่ามก้นสัมผัสกับแคมผมกรีดนิ้วไปตามร่องแคมใต้ง่ามก้นและชั่วพริบตาเราทั้งสองก็ช่วยกันปลดเปลื้องอาภรณ์ออกจากร่างกายเราท่อนยาวใหญ่ของผมทิ่มแทงแถวท้องน้อยเธอแล้วผมก็ถอยร่างออกเล็กน้อยแล้วเปลี่ยนมือมาตะปบลงบนเนินอวบนูนขอสาวสวยปากก็ไม่ปล่อยจากการจูบนิ้วของผมก็เริ่มชอนไชไปที่ร่องรูจุ่มนิ้วไปได้นิดหนึ่งเธอก็เริ่มครางเสียงอู้อี้"อืมมมอูวว.."ผมเลยดันร่างเธอไปนั่งลงกับเตียงแล้วนั่งลงข้างหน้าเธอมือจับเข่าทั้งสองเธอไว้ก่อนจะซบหน้าลงกับตักเธอซุกไซร้ใบหน้าไปมากับเนินเนื้อโคกนูนที่ประดับด้วยขนหมอยพองามเนินโคกขาวเนียนกลีบแคมเบียดกันจนเป็นพูนูนเนินเห็นได้ชัดจับขาทั้งสองข้างยกขึ้นชันไว้บนที่นอนแทรกร่างเข้ากลางหว่างขาเธอซุกหน้าลงจูบและเลียไปทั่วเนินนูนนั้นอีกครั้งและเมื่อลิ้นได้ชำแรกร่องแคมออกเม็ดแตดเหนือแคมก็โผล่ออกมาเห็นได้ชัดและก็ไม่พ้นที่ลิ้นผมจะกระดกรัวไปบนเม็ดแตดนั้นจอยถึงกับผวาเด้งก้นขึ้นโดยไม่รู้ตัวอ้าขาออกให้ผมได้ลิ้มรสโคกโนกนูนของเธอได้เต็มที่ผมก็ลากลิ้นเลียขึ้นมาตามท้องน้อยผ่านหลุมสะดือขึ้นมาจนถึงเต้านมทั้งสองที่ขนาดพอดีป้านนมสีแดงเรื่อยอดเต้าเม็ดน้อยแข็งตัวชูชันรับการดูดอมของผมอีกเต้าหนึ่งก็ถูกบีบเบาๆด้วยมือที่สากหนาผมเล่นกับเต้านมจอยอยู่พักหนึ่งก็จับร่างเธอขึ้นนอนตะแคงบนเตียงแล้วตะแคงร่างเข้าหาเธอโดยเอาปลายเท้าไปด้านหัวของเธอยกขาเธอขึ้นข้างหนึ่ง"อื้อฮือ..จอยขาวสะอาดโคกนูนเหลือเกิน"ผมพูดเพื่อเพิ่มอารมณ์เธอแล้วก็ลิ้นแกกระดกดุนเม็ดแตดเธอจนพลิกไปมาผมสอดแขนข้างหนึ่งไปใต้สะโพกเธอโอบยกสะโพกที่นอนตะแคงของเธอให้สูงขึ้นสอดหน้าเข้าไปใต้ง่ามขาสองแขนโอบกอดรอบก้นของเธอรั้งเข้าหาใบหน้าดูดเลียแคมเธอไม่ลดละบางครั้งก็ห่อลิ้นแยงไปที่รูที่อ้าตีบๆของเธอบัดนี้ทั้งเนินโคกและร่องแคมเยิ้มไปด้วยน้ำเมือกผสมกับน้ำลายแล้วจอยเองก็เริ่มกำท่อนของผมไว้เต็มกำมือกระตุกรูดเข้าออกได้จังหวะกับการดูดตอดร่องรูของผมจนผมต้องกระดกเอวรับการรูดลำและกระเถิบขาอ่อนให้เข้าไปใกล้ใบหน้าเธอหัวถอกแดงปลิ้นเข้าออกตามมือที่เธอกำรูดขณะนี้ใบหน้าผมก็ซุกเข้าไปใต้ง่ามก้นของเธอแล้วพร้อมยกขาข้างหนึ่งของเธอให้สูงขี้นอีกลิ้นผมชำแรกเซาะร่องแคมลากยาวไปตลอดกลีบแคมเลยไปจนถึงร่องก้นจอยเริ่มครางเบาๆด้วยความเสียวแล้วเธอก็ห่อปากอมหัวของผมและลงลิ้นสัมผัสกับหัวเงี่ยงของผมเธอเอาลิ้นในอุ้งปากแตะไปที่หัวถอกไล้เลียไปเบาๆเธอใช้ริมฝีปากรัดรอบลำของผมรูดริมฝีปากออกแล้วรูดอมกลับเข้าไปใหม่ยิ่งถูกผมดูดไซร้ร่องเนื้อแคมเธอเท่าใดเธอก็รูดดูดลำผมไม่น้อยไปกว่ากันซักพักจอยก็เริ่มครางดังขึ้น"ซี๊ด..พี่ขา..ไม่ไหวแล้วจอยเสียวพี่ดูดตรงนั้น..เสียวค่ะ...ซี๊ดส์ส์......พอก่อนค่ะ..."เธอปล่อยลำผมออกจากปากส่งเสียงครวญครางด้วยความเสียวผมหยุดลิ้นไว้ก่อนแล้วชันร่างลุกขึ้นนอนทับร่างเธอไว้พรมจูบไปทั่วใบหน้าประกบปากดูดดุนลิ้นเข้าพัวพันกับเธอเธอบดปากเบียดหน้ารับจูบของผมสองแขนโอบรอบคอผมก่อนที่ผมจะเลื่อนลงมาจูบไปที่เต้านมสองเต้าซ้ายทีขวาทีอ้าอมเม็ดยอดเต้าเข้าไว้ในปากดูดดุนเพร้อมกับกระดกลิ้นเล่นกับหัวนมแดงระเรื่อมืออีกข้างก็เกาะกุมเต้านมกลมเป็นกระเปาะพอดีมือเต้านมเธอแข็งหยุ่นมือผมบีบเบาๆอย่างถนอมมือจอยแอ่นอกส่ายเต้านมไปมามือรัดต้นคอผมให้แนบแน่นกับเต้านมทั้งสองผมโหย่งกายเล็กน้อยให้หัวถอกไถลทิ่มไปบนเนินเธอซึ่งบางครั้งก็ไถลไปตามร่องแคมที่อ้าออกน้อยๆตามการถ่างขาของเธอผมอ้อมมือลงไปจับท่อนถูไถไปตามร่องแคมแหวกแคมเนื้อออกถูไถหัวถอกไปที่เหนือแคมบดบี้เอากับเม็ดแตดที่ชูชันของเธอพร้อมกับก้มหน้าลงไปประทับจูบลงบนริมฝีปากเธออีกครั้งส่งลิ้นเข้าไปในอุ้งปากที่เย็นชื้นของเธอเธอดูดเล่นกับลิ้นของผมปากก็สอดลิ้นเข้ามาในปากเธอแล้วดูดเม้มพัวพันลิ้นต่อลิ้นผมจับท่อนจ่อลงที่ปากรูที่ขังเต็มไปด้วยน้ำเมือกลื่นกดหัวถอกลงไปจมแค่เงี่ยงดันเข้าไปอีกเล็กน้อยทำให้เธอต้องผวาร่างแอ่นกายรับท่อนที่ชำแรกรูเข้าไปทีละน้อยด้วยความแผ่วเบาไม่หักโหมค่อยกดค่อยดันทีละน้อยทำให้ท่อนจมเข้าสู่รูไปครึ่งลำแคมเม้มม้วนตามแรงกดดันท่อนลึงค์ผมขยับก้นชักออกเล็กน้อยปากลิ้นยังไม่ปล่อยจากริมฝีปากเธอจอยแอ่นก้นตามการถอนลำผมก็กระดกก้นสวนลำเข้ารูเธออีกครั้งเกือบมิดด้ามจนจอยต้องบิดหน้าร้องออกมา"อูยยยพี่โอวทำไมอูยมันคับแน่นไปหมดอูยยย"ผมกดลำแล้วเบียดส่ายเอวไปมาให้ลำคว้านในร่องรูของเธอขับให้น้ำเมือกในร่องรูออกมาชโลมท่อนเนื้อผมเป็นมันเลื่อม"พี่จะกระเด้าละนะแอ่นรับนะ"แผมก้มลงกระซิบที่หูเธอเธอพยักหน้าน้อยๆเป็นเชิงยอมรับด้วยความเงี่ยนเธอเกร็งหน้าขารอรับที่ผมชักออกช้าๆและสวนกลับเข้าไปมิดด้ามจมโคนขนหมอยหยาบหนาของผมบดขยี้กับเนินที่ปกคลุมด้วยขนหมอยของจอยผมซอยเอวเข้าออกคล่องขึ้นผมยันร่างขึ้นนั่งสองมือช้อนไปใต้ก้นเธอยกก้นให้ลอยทำให้โคกเธอแอ่นรับท่อนของผมอย่างเต็มที่จอยสองเท้ากับพื้นที่นอนแบะเข่าออกกว้างเพื่อให้แคมถ่างอ้ารับท่อนที่สอดใส่เข้าออกในรูเธอผมยกก้นเธอให้รับกับการกระเด้าจนมิดด้ามทุกครั้ง"ซี๊ดอูยส์ส์พี่....อึมม์...อูยส์ส์....เสียวค่ะ...เบา..ก่อน...ซี๊ดส์ส์......"เธอเริ่มร้องครวญครางเบาๆ"ผม..ก็..เสียว..ซี๊ด....จอยคับเหลือเกินพี่ขยี้เม็ดแตดให้อย่างนี้ดีไหม"ผมพูดพลางก็หยุดกระเด้าแต่เปลี่ยนเป็นบดส่ายหนอกให้ลำครูดเม็ดแตดที่ชี้เด่อยู่เหนือปากแคมจอยก็ส่ายเอวไปมาด้วยความเสียว"ซี๊ดส์ส์.....เสียวค่ะ....""เสียวที่ไหนบอกซิครับ""อีย์...ก็เสียว...ที่อ้า...อ้า..."ผมพูดพลางก็บดขยี้หนอกไปมาพร้อมกับเริ่มชักออกกระเด้า"อูยส์...ค่ะ...เสียว..***..อูยส์ส์..."เธอครวญครางออกมาอย่างลืมตัวผมได้ยินก็เพิ่มความเงี่ยนให้เป็นทวีคูณสาวสวยครวญครางบอก"สะสะเสียวอูยย."ผมเปลี่ยนเป็นท่าคุกเข่าซอยเข้ารูเร็วขึ้น"โอ้ย..ไม่ไหวแล้ว..จอยเสียว..ทนไม่ไหวแล้ว....น้ำ..จะ..แตก..แล้ว...โอ้ย...พี่ขา...ซี๊ด...น้ำแตก..แล้ว...."เธอเด้งสะโพกส่ายไปมาแล้วร่างก็เกร็งแอ่นสะโพกค้างไว้ผมกระเด้ามิดด้ามเป็นครั้งสุดท้ายแล้วก็ฉีดน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดเข้ารูเธอพร้อมกับการตอดรัดของร่องรูเธอผมฟุบร่างลงจูบปากเธออีกสองแขนและขาของเธอโอบรัดร่างผมไว้แน่นสักพักจึงคลายออกนอนหายใจหอบหลับตานิ่งผมค่อยๆพลิกกายลงจนหลุดออกจากรูน้ำเมือกในรูไหลย้อยไปตามแคมตลอดลงไปถึงง่ามก้นหยดลงบนที่นอนเป็นดวงใหญ่เราทั้งคู่นอนกอดก่ายกันพักใหญ่ก่อนจะเริ่มศศึกใต้สะดือครั้งใหม่        ดูหนังxxxxxxxออนไลน์เรื่องเสียวแท็กซี่เย็ดสาวใหญ่ทางบ้านหนังโป็ออนไลน์ฟรีหนังโป๊สดๆมาใหม่วีดีโอ คลิป เล ส เบี้ย นโดจิน ข่มขืน ควยใหญ่เย็ดมันส์ โดจิน ข่มขืน โดจิน ข่มขืน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21