ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพโป๊นักศึกษา  (อ่าน 211 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ภาพโป๊นักศึกษา
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 11:03:27 PM »
ภาพโป๊นักศึกษา ค ลิบ โป๊ ไทย ไม่ ต้อง โหลด ภาพโป๊นักศึกษา ภาพโป๊นักศึกษาน้องโบ หอยโครตสวย น้องฝน รุ่นน้อง ม.กรุงเทพ นศ.สาวขี่ม้าขย่มตอ ถ่ายน้องสาวตัวเอง อาบน้ำน้อง F สาวมหาลัย โดนเสียบ ดูหนังโป๊ออนไลน์โดนข่มขืนบนรถเมร์เสียวกับเจ้านายดูคลิปโป๊เด็กมัธยมหนังโป๊avออนลายโชว์โป๊ทางบ้านหนังโป๊ออนไลน์เกย์ปี 2546 เป็นปีที่ผมต้องจดจำผมประสบเหตุรถยนต์พลิกคว่ำจนต้องนอนรักษาตัวในโรงพยาบาลนานหลายเดือนดีว่าผมเป็นข้าราชการ ถ้าไม่งั้นป่านนี้คงต้องขายไร่ขายนามารักษาตัวหมดอุบัติเหตุครั้งนั้นเกือบทำให้ผมต้องพิการแต่ก็โชคดีได้หมอดีทำกายภาพบำบัดให้ผมจนเกือบจาหายเป็นปกติ เหลืออีกประมาณ 20เปอร์เซ็นต์เท่านั้น นอกจากหมอดีแล้วกำลังใจที่ดีสำหรับผมคือ “กบ”เมียสาววัย 30 ของผมเองเธอคอยเฝ้าเอาใจใส่ดูแลอย่างใกล้ชิด จนกระทั่งหมออนุญาตให้ผมกลับบ้านได้แต่ต้องมาทำกายภาพบำบัดที่โรงพยาบาลตามที่หมอนัดไว้อย่าให้ขาดผมเหมือนตายแล้วเกิดใหม่แม้จะยังไม่หายดี แต่มีโอกาสกลับมาเหมือนคนปกติทั่วไป แต่แล้วผมก็เสียใจเป็นที่สุดอีกครั้งเมื่อควยของผมมันไม่ยอมแข็งขึ้นมาเฉยๆ แม้ว่าอายุของผมจะ 40ปีแล้วก็ตาม แต่ผมไม่เคยขาดเรื่องอย่างว่า เมียผมเองยังต้องยกนิ้วให้ผมเป็นคนมีอารมณ์ทางเพศสูงมาก ตั้งแต่ผมแต่งงานกับเธอมาผมเย็ดเธอแทบทุกคืนแต่แล้วจู่ๆ ก็มาเป็นอย่างนี้ ทำให้ผมเสียใจเกิดความน้อยเนื้อต่ำใจมากเหลือเกิน ผมกลับมาอยู่บ้านเมียผมก็พยายามหาวิธีที่จะช่วยให้ควยของผมแข็งอีกครั้งไม่ว่าจะลองใช้วิธีไหนมันก็ไม่แข็ง มือก็แล้วปากก็แล้วมันนิ่งสงบแม้ว่าใจของผมจะสู้ แต่มันไม่สู้กับผมด้วยเลย เกือบ 2 ปี ร่างกายของผมดีขึ้นพอประมาณแต่สิ่งที่ผมหวังมันก็ยังเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงเมียผมอุตส่าห์สรรหาสารพัดยามาให้กินบ้างทาบ้างก็ไม่มีประโยชน์ผมท้อแท้จนอยากจะฆ่าตัวตายให้มันสิ้นเรื่องสิ้นราว แต่แล้วเหมือนพระเจ้าเข้าข้างหรือยังไม่อยากให้ผมตายก็ไม่ทราบ วันนั้นผมนอนพักผ่อนอยู่กับบ้าน เมียผมออกไปทำงานผมเหงาๆ เลยหยิบหนังสือมาอ่านอ่านไปพบเรื่องราวที่ว่าผัวเมียที่อยู่กินด้วยกันอยากนึกสนุกเลยสลับคู่ผัวเมียกับคนอื่น ความรู้สึกที่อ่านตอนนั้น มันเหมือนแสงสว่างท่อนควยของผมเหมือนเริ่มรับรู้ได้ แต่มันก็น้อยมาก ผมคิดในใจแม้จะมีความรู้สึกบางๆเข้ามา นั่นหมายถึงสัญญาณบอกว่าผมมีโอกาสที่จะกลับมา พอเมียผมกลับมาถึงผมก็บอกข่าวดีแก่เธอดูเธอเองก็ตื่นเต้น เธอหายไปครู่ใหญ่ เธอกลับมีพร้อมวิดีโอเธอพยายามเลือกม้วนที่เกี่ยวกับเซ็กส์หมู่มาให้ผมดู รู้สึกว่าเลือดลมผมฉีดพล่าน “ไหน.ขอกบดูหน่อยซิว่ามันเป็นยังไงบ้าง.” เธอนั่งดูอยู่ด้วยพยายามสังเกตอาการผมอยู่ตลอดเวลา เดี๋ยวเดียวเธอก็ถอดกางเกงผมออกแล้วก็จับท่อนควยขึ้นมาพลิกซ้ายพลิกขวาสังเกตอาการอย่างใกล้ชิด “อุ๊ย.พี่.จริงๆด้วย.กบรู้สึกเหมือนกับมันสู้มือกบแน่ะ.” ผมเองก็รู้สึกอย่างเธอ เพราะตอนนั้นภาพในวิดีโอฝรั่งชายหญิงหลายคนกำลังมั่วกันอยู่ไม่รู้ใครเป็นใคร เธอลองเอาปลายลิ้นเลียตรงหัวบานให้ผมเบาๆ ตอนแรกๆ ก็เฉยๆแต่พอถึงเวลาที่ผมเห็นหลายคนกำลังเย็ดกันทีไรควยผมก็กระตุกเบาๆ ผมค่อยๆเสียวตรงส่วนหัว กบพยายามใช้ปากปลุกให้มันแข็งให้ได้แต่มันก็เพียงแค่ความรู้สึกแค่วูบเดียวก็หายไป จนผมเริ่มหมดกำลังใจกบเองก็เห็นใจผม แต่ผมรู้ว่าเธอก็คงท้อแท้ อดอยากปากแห้งเหมือนผม  “กบจ๋า.ถ้าพี่ขออะไรอย่างหนึ่งกบจะหามาให้พี่ได้ไหม.” เธอทำหน้างุนงงสงสัย แต่ก็พยักหน้ารับผมเลยบอกว่าให้เธอหาชายหญิงมาสัก 4 คน มาเย่อกันให้ผมดูเผื่อว่าผมจะรู้สึกดีขึ้น ครั้งแรกเธอก็ไม่รู้จะไปหาที่ไหนผมเลยบอกให้เธอโทร.หาตามธุรกิจจัดหาสาวๆ บริการทางเพศ หรือนางทางโทรศัพท์แม้จะเสียเงินมากหน่อยแต่ก็ต้องลองดู แล้ววันนั้นก็มาถึง หนุ่มๆ สาวๆ 4คนมาถึงบ้าน ผมบอกให้กบพาเข้ามาในห้องที่ผมนอนอยู่ สักพักพวกเขาทั้ง 4 คนก็เริ่มต้นขึ้น โดยผมนั่งดูอยู่ข้างๆ เตียง ชาย 2 หญิง 2ผลัดกันเล้าโลม ฟัดกันนัวเนีย ชายรุกหญิงรับสลับผลัดเปลี่ยนหมุนเวียนไปมาผมเริ่มมีลุ้นเมื่อถึงจุดที่ผู้หญิงอีกคนถูกจับโก้งโค้งโดนผู้ชายคนหนึ่งเย็ดทางบั้นท้าย ผู้ชายอีกคนเดินมาทางด้านหน้ากระทุ้งท่อนควยยาวใหญ่ใส่ปากเธอ “กบ.เธอดูควยพี่สิ.มันเริ่มขยับตัวแล้วเห็นไหม.” “อุ๊ย.จริงๆ ด้วย.” เมื่อผมเอื้อมมือมาลูบหัวควย มันยิ่งคึกใหญ่ค่อยๆ พองตัวขึ้นเรื่อยๆ “เร็ว.กบจ๋า.ช่วยพี่ด้วย.เรียกน้องผู้หญิงอีกคนมาด้วยนะ.” น้องผู้หญิงอีกคนที่ยืนว่างเหมือนรู้งานขยับพรวดเดียวมาถึงผมเธอยิ้มร่าคว้าท่อนควยที่มันกำลังขยายตัวขึ้นมาทีละน้อยใส่ปากดูดอย่างแคล่วคล่องตวัดลิ้นอย่างชำนาญ “อูยยยย.น้องจ๋า.มันเริ่มเสียวแล้ว.โอวววว.ดีใจเหลือเกิน.กบจ๋า.มาซิ.มาร่วมวงกันเลย.” เมียผมเองก็ไม่นิ่งเฉยเพราะตั้งแต่ได้เห็นการเย็ดกันต่อหน้าต่อตาเธอก็นั่งบิดตัวไปมาด้วยความหงี่เหมือนกัน เธอคงกำลังเงี่ยนอยู่ด้วยเธอตรงเข้ามาแย่งท่อนควยของผมไปดูดบ้าง น้องผู้หญิงก็ดีเหลือหลายเธอเห็นเมียผมเกิดอาการแบบนั้น เธอก็เลยช่วยลูบแผ่นหลังให้เมียผมเบาๆเสื้อชั้นนอกชั้นในถูกถอดออกอย่างชำนาญงานแล้วเธอก็สอดตัวเข้าไปเลียดูดเต้านมให้เมียผมเบาๆ ผมเองมีอารมณ์อย่างบอกไม่ถูกท่อนควยเริ่มแข็งโด่พองเต็มปากของกบ เธอรูดปากฉกลิ้นตวัดเลียจนผมเสียววาบๆ “กบจ๋า.อูยยยย.เห็นไหม.ควยพี่แข็งแล้ว.อูวววว.ดีจังเลย.ซี๊ดดดดดด.” อีก 3 คนที่เหลือก็พลอยตื่นเต้นไปกับผมด้วยผู้ชายคนที่กระเด้าท่อนควยเข้าปากผู้หญิงก็ถลันมาตรงบั้นท้ายเมียผม ผมบอกตรงๆว่าผมอยากเห็นเมียผมถูกเย็ดเต็มกำลัง ผมพยักหน้าอนุญาตให้น้องคนนั้นทันที กระโปรงของกบค่อยๆ ถูกเลิกขึ้น ครั้งแรกเธอตกใจแต่ผมเอามือกดหัวเธอไว้แน่น แล้วกางเกงในก็ถูกรูดออกไอ้หนุ่มคนนั้นจับขาเมียผมถ่างออกจนกว้าง แล้วมันก็เอามือลูบๆ คลำๆ ตรงหว่างขาเดี๋ยวเดียวมันก็ก้มหน้าลงไปเลียมันทั้งเลียทั้งดูดแถมยังเกร็งลิ้นแยงเข้าไปในรูหีและชักเข้าชักออกจนเมียผมเกิดอาการเกร็ง เธอต้องคายท่อนควยผมออกมาแล้วร้องคราง “อูยยยย.กบใจจะขาดแล้วพี่.เขาเลียหีกบ.ซี๊ดดดด.โอยยยย.มาน้องจะช่วยดูดควยให้พี่อีก.อืมมมมมม.”  แล้วเธอก็ก้มลงดูดท่อนควยของผมหนักหน่วงขึ้นอีกไอ้หนุ่มคนนั้นเห็นร่องหีเมียผมน้ำเยิ้มได้ที่แล้วมันจัดการเสียบท่อนควยเข้ารูหีเธอทันที นานแล้วที่เมียผมไม่ได้โดนท่อนควยเย็ดมาเลยพอมาเจอขนาดจัมโบ้แบบนี้ เธอถึงกับตาเหลือก “โอ๊ยยยย.แหกแล้วววว.อูยยยย.พี่จ๋า.ควยน้องเขาใหญ่จัง.หีกบพังแน่ๆ.โอยยยยยย.” ไอ้หมอนั่นเหมือนแกล้งไม่ได้ยินเสียงเมียผมร้องมันกลับโหมกระหน่ำแทงเข้ามาอย่างไม่ยั้งน้องผู้หญิงอีกคนก็ขยับเข้ามาใกล้ๆ ผมมือผมเริ่มวาดลวดลายด้วยการใช้นิ้วแหย่รูหีให้เธอจนเธอฉ่ำแฉะผมเห็นว่าท่อนควยของผมแข็งเต็มที่แล้ว ก็เลยให้เธอขึ้นขย่มตอให้ผม “ซี๊ดดดด.ดีเหลือเกินน้องจ๋า.แบบนี้แหละ.อูยยยย.พี่ไม่ได้เย็ดแบบนี้มานาน.กบจ๋า.เป็นไงบ้าง.เสียวหีไหม.” “โอวววว.กบกำลังเสียวเต็มที่เลยพี่จ๋า.ซี๊ดดดด.น้องเขาเย็ดกบเก่งเหลือเกิน.แบบนี้กบชอบ.อูยยยย.โอยยยยยยย.” น้องผู้หญิงที่ขึ้นมาขย่มให้ผมก็ไม่เลวลีลาท่าทางเจนจัดจนผมเสียววาบๆ รูหีของเธอบีบกระชับรัดลำควยได้อย่างพอเหมาะพอเจาะเธอเองก็หลับตาสูดปากครวญครางเป็นการกระตุ้นอารมณ์เงี่ยนให้ผมอย่างเต็มที่ พอถึงตอนนี้ผู้ชายกับผู้หญิงอีกคนก็แยกออกจากกันผู้ชายสองคนช่วยรุมกระหน่ำเมียผม ส่วนผมก็ถูกสาวๆ 2คนรุมกระหน่ำด้วยความชำนาญจนผมสะท้าน “โอยยยย.น้องจ๋า.พี่ชอบแบบนี้.ซี๊ดดดด.อูยยยย.เร็วๆอีกนิด.พี่กำลังเสียวถึงใจ.ซี๊ดดดด.โอวววววว.” คนที่ขย่มผมนั้นเร่งความเร็วจะเตียงสะเทือนอีกคนขยับมานั่งคร่อมตรงปากผม ผมก็เลยอ้าปากแลบลิ้นเลียหีให้เธอแต่ด้วยความที่ผมยังไม่ค่อยหายดีเท่าไหร่ลิ้นของผมจึงยังไม่คล่องตัวเท่าที่ควรแต่ก็เริ่มดีขึ้นเรื่อยๆ ผมเห็นเมียผมถูกไอ้หนุ่มสองคนนั้นสลับกันเย็ดอยู่อย่างเมามันส์จนในที่สุดเมียผมกรีดร้องเสียงดังลั่น เมื่อเธอถูกกระหน่ำจนน้ำแตกกระจายแล้วไอ้เจ้าสองคนมันก็จับให้เมียผมลงนอนหงายแล้วเอาท่อนควยให้เธอดูดโดยสลับกันกระเด้าท่อนควยใส่ปากเมียผม จนปากเธอค้างแทบหุบไม่ลงผมมองดูด้วยความตื่นเต้นครู่เดียวทั้งคู่ก็สิ้นฤทธิ์ปล่อยน้ำเงี่ยนขาวขุ่นพุ่งเข้าปากและรดหน้าเมียผมจนเปรอะไปหมด ผมเห็นอย่างนั้นแล้วอารมณ์เงี่ยนยิ่งพุ่งพล่านอีกหลายเท่าผมบอกให้น้องคนที่อยู่ข้างบนขย่มท่อนควยให้ผมอย่างเต็มที่ “ซี๊ดดดด.น้องจ๋า.ขย่มแรงๆเลย.อีกนิด.อูยยยย.แบบนั้น.โอยยยย.ซี๊ดดดดดด.” “น้องจะไม่ไหวเหมือนกัน.โอยยยย.ไม่เบาเลย.ควยพี่.เล่นเอาน้องเสียว.ซี๊ดดดด.อูยยยย.เด้งสวนขึ้นมาด้วยสิพี่.โอยยยยยย.” “โอยยยย.พี่เสียวใจจะขาดแล้ว.น้องขย่มเก่งจัง.ซี๊ดดดด.เดี๋ยวขย่มให้พี่อีกนะ.อูยยยย.เสียวเหลือเกิน.โอวววววว.” รู้สึกว่าครั้งเดียวมันจะน้อยไปเสียแล้วเด็กสาวคนนั้นก็เหมือนรู้ใจ ขยับขย่มหมุนคว้านเหมือนวงเวียน ท่อนควยผมสะท้านเฮือกๆจนกลั้นอย่างไรก็เอาไม่อยู่ เมื่อความเสียววาบแผ่ซ่านจากหัวควยเข้ามาจนถึงไขสันหลัง “โอยยยย.พี่ไม่ไหวแล้ว.ซี๊ดดดด.น้องจ๋า.เร็วๆอีกนิด.อูยยยย.พี่ใกล้แล้วววว.โอยยยยยย.” เธอยกสะโพกขึ้นสูงแล้วขย่มหนักๆ อีก 2-3ครั้ง น้ำเงี่ยนของผมก็พุ่งกระฉูดเข้าใส่รูหีของเธออย่างเอ่อล้น “โอ๊ยยยยยย.พี่.แตกแล้วววว.โอยยยย.ขย่มเก่งเหลือเกินน้องจ๋า.อูวววววว.” “น้องก็ไม่ไหวแล้วเหมือนกัน.โอ๊ยยยย.ซี๊ดดดด.แตกกกก.แตกแล้ววววว.โอยยยยยย.” แม้ว่าผมจะน้ำแตกไปแล้วแต่เธอยังคงขย่มต่อไปจนรูหีของเธอเกร็งขมิบหน้าตาบิดเบี้ยว.น้ำหีแตกซ่านออกมาราดรดท่อนควยของผมจนเจิ่งนองไปหมด พอสักพักเด็กสาวก็ลุกขึ้นแล้วลงไปนอนพักผมรู้สึกแปลกใจมากเพราะถึงแม้ว่าท่อนควยของผมจะพ่นน้ำออกมาแล้วแต่มันยังไม่ยอมอ่อนตัวลง ยังคงแข็งอยู่เหมือนเดิม ทั้งๆที่เมื่อก่อนมันจะต้องอ่อนตัวลงก่อน ผมดีใจมากรีบตะโกนบอกเมียผมทันที “กบ.กบ.ดูซิ.ควยพี่ยังแข็งอยู่เลย.มันยังไม่อ่อนเลย.” “ไหน.ดีจังเลย.งั้นมาเย็ดกบต่อเอาไหมพี่.” “เอาสิ.” ผมรีบลุกขึ้นเดินไปหาเมียผมทันทีแล้วจับตัวเธอให้เอาสะโพกพาดกับขอบเตียง ทั้งๆที่หน้าเธอยังเปียกน้ำเงี่ยนของไอ้หนุ่มสองคนนั้นอยู่ เห็นแล้วยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เงี่ยนขึ้นมาอีกผมจับขาเธอกางออก แล้วแอ่นเอวเสียบท่อนควยใส่รูหีของเธอดังซ้วบ.ท่อนควยผมไหลลื่นเข้าไปจนสุดรูหีของเธอ โดยที่ผมไม่ต้องจับใส่เลย เมียผมสะดุ้งโหยงร้องโอดโอย ผมไม่ฟังเสียงรีบสาวท่อนควยอัดกระแทกทันที “อูยยยย.โอยยยย.ดีเหลือเกินพี่จ๋า.เย็ดกบแรงๆเลย.โอยยยย.อย่างงั้น.ซี๊ดดดดดด.” เมียผมร้องครวญครางด้วยความเสียวน้องผู้หญิงสองคนก็ช่างรู้งานต่างคนต่างเข้ามาช่วยดูดนมเมียผมคนละข้างส่วนไอ้หนุ่มสองคนนั้นก็ไม่ยอมอยู่เฉยเข้ามาเอาท่อนควยให้เมียผมดูดเลียพร้อมกันทั้งสองดุ้นเมียผมก็ไม่ยอมแพ้เอามือทั้งสองข้างกำรูดท่อนควยจนหัวถอกแล้วแลบลิ้นตวัดเลียสลับกับอมดูทั้งสองดุ้นสลับกับร้องครวญครางไม่ขาดระยะ “โอยยยย.ซี๊ดดดดด.มันส์ไหมพี่.กบเสียวเหลือเกิน.ไม่เคยเสียวอะไรแบบนี้มาก่อนเลย.อูยยยย.ซี๊ดดดด.ทั้งเสียวทั้งมันส์.ซี๊ดดดด.โอยยยยยย.อืมมมมมม.” “มันส์สิกบจ๋า.มันส์สุดๆ.ไม่เคยเย็ดเมียมันส์แบบนี้เลย.โอวววววว.” พอเมียผมพูดจบก็โดนไอ้หนุ่มสองคนนั้นจับท่อนควยยัดใส่ปากแล้วผลัดกันกระเด้าจนน้ำลายยืดย้อยเสียงเมียผมดูดท่อนควยดังบ๊วบ ๆ ผมเห็นแล้วยิ่งเงี่ยนเด้งเอวกระแทกท่อนควยยัดใส่รูหีเมียผมอย่างแรงจนสุดรูหีทุกครั้งเสียงท่อนควยพุ่งเข้ารูหีดังซ้วบๆน้องผู้หญิงสองคนทั้งดูดทั้งขยำเต้านมของเธอจนร่างเธอบิดส่ายไปมาสะโพกเธอก็เด้งส่ายร่อนไปมา ทำให้ผมเย็ดเธอได้แบบมันส์สุดๆ ไอ้หนุ่มสองคนกระเด้าท่อนควยใส่ปากเมียผมจนเงี่ยนเต็มที่ทั้งสองคนถอนตัวออกมาแล้วเข้าประกบบั้นท้ายของน้องผู้หญิงคนละคู่แล้วทั้งสองคนก็จับท่อนควยเสียบเข้ารูหีน้องผู้หญิงในท่าโก้งโค้งทั้งสองคนโดยที่น้องผู้หญิงยังคงดูดเลียเต้านมเมียผมอยู่อย่างเดิม  ไอ้หนุ่มทั้งสองคนเอามือรั้งสะโพกน้องผู้หญิงเอาไว้แล้วเร่งสาวท่อนควยกระแทกทันทีเสียงท่อนควยกระแทกรูหี เสียงร้องครวญครางของพวกเราทั้งหกคน ดังระงมลั่นห้องไปหมดอารมณ์เงี่ยนพุ่งพล่านเต็มที่ ไอ้หนุ่มทั้งสองคนเร่งกระแทกท่อนควยกันอย่างเต็มที่เหมือนจะเร่งให้ทันผมอย่างนั้น ส่วนผมก็ไม่ยอมแพ้ “เป็นไงบ้างน้อง.มันส์ไหม.อูยยยย.” “มันส์ครับพี่.เย็ดแข่งกันเอาไหมครับ.” “เอาสิ.” จากนั้นเราทั้งสามคนก็ไม่พูดอะไรกันอีกต่างคนต่างเร่งกระแทกท่อนควยใส่รูหีกันอย่างเต็มที่ เสียงท่อนควยกระแทกรูหีดังพั่บๆ สลับกันไป ส่วนเมียผมกับน้องผู้หญิงอีกสองคนก็ทั้งเด้งทั้งร่อนเป็นพัลวัน เสียงร้องครางซี๊ด.โอยยยยดังระงมไปหมด “โอยยยย.พี่จ๋า.กบเสียวเหลือเกิน.อูยยยย.ไม่ไหว.ไม่ไหวแล้ว.พี่จ๋า.ช่วยกบด้วย.สุดๆเลยพี่จ๋า.ซี๊ดดดด.โอยยยย.ไม่ไหวแล้วววว.แตกแล้วววว.โอ๊ยยยยยย.” “อูยยยย.พี่ก็ไม่ไหวแล้ว.เสียวเหลือเกินโอยยยย.ไม่ไหวแล้วววว.ควยจะระเบิดอยู่แล้ว.โอ๊ยยยย.แตกกกก.แตกแล้วววว.อ้ากกกกกก.” “โอยยยย.รอผมด้วยพี่.อูยยยย.โอยยยย.ไม่ไหวแล้วววว.แตกแล้ววววว.โอ๊ยยยยยย.” ผมโดนรูหีเมียขมิบหัวควยจนทนไม่ไหวปล่อยน้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดจนเต็มรูหีของเธอ ส่วนไอ้หนุ่มสองคนก็เร่งเครื่องจนน้ำแตกตามผมมาติดๆทั้งเมียผมและน้องผู้หญิงสองคนโดนน้ำเงี่ยนพุ่งใส่รูหีจนทะลักล้นออกมาเหมือนกันเราทั้งหกคนต้องครวญครางด้วยความเสียวแล้วนอนกอดก่ายกันด้วยความอ่อนเพลีย วันนั้นผมเหนื่อยสุดชีวิต เมียผมเองก็เหมือนกันเธอถึงกับนอนซมหมดเรี่ยวแรงเลยทีเดียว ตั้งแต่วันนั้นเป็นต้นมาผมกับเมียก็ทำแบบเดิมอีกเมื่อมีโอกาส จนวันนี้ผมแข็งแรงดีแล้วแต่จิตใจที่ชอบการเล่นเซ็กส์หมู่นั้นยังคงอยู่ ผมรู้สึกว่ามันตื่นเต้นดีไม่เหมือนทำกันสองคนผัวเมียเลยแม้แต่น้อย ต้องของขอบคุณหนุ่มสาวทั้ง 4 คนนั้นด้วยที่ช่วยให้ผมกลับมาเหมือนเดิม  ดูคลิปหลุดฟรี หนังไทยอ่าน เรื่อง เสียว รุมนักศึกษาแก้ผ้าให้ลวนลามลักหลับ เพื่อน สาวเอากันนะชายหญิงหีใหญ่เย็ดมัมๆภาพโป๊นักศึกษา ค ลิบ หลุด เอา กัน ภาพโป๊นักศึกษา ภาพโป๊นักศึกษา

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21