ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว โชคดีที่ไม่ตาย ๓ อ่านกาตูนx-สุโค่ย  (อ่าน 263 ครั้ง)

ออฟไลน์ เรื่องเสียว

• Global Moderator
  • Hero Member
ผมกลับเข้าห้องนอนผมทั้งเหนื่อยและอ่อนเพรียแต่ยังนอนขบคิดผมไม่เข้าใจเลยว่าทำไมถึงเป็นแบบนี้มันไม่ใช่ความฝันลมๆแล้งๆที่ผมเคยคิดเช้าผมตื่นสายกว่าปกติๆเช้าแม่จะรอคุยกับผมก่อนไปทำงานแต่เช้านี้แม่หลบหน้าออกจากบ้านโดยไม่เจอผมๆไปบ้านปู่แล้วรีบไปเรียนเย็นกลับบ้านพ่อก็กลับมาแล้วเราไปกินข้าวบ้านปู่ผมกับแม่พูดคุยกันเป็นปกติแม่ไม่ทำพิรุษอะไรให้พ่อหรือใครสงสัยผมก็ทำแบบนั้นแต่ใจผมอยากคุยถามแม่เรื่องเมื่อคืนก่อนไม่ใช่ผมไม่ชอบแต่ผมแปลกใจอยากรู้เหตุผลแม่ก็คงรู้ว่าผมอยากถามแต่เราไม่มีโอกาสพูดถามในเมื่อแม่ไม่พูดถึงผมก็เงียบจะดีกว่าปกติพ่อจะไปดูงานต่างจังหวัดหรือไปต่างประเทศประจำสิบวันที่พ่ออยู่บ้านผมกับแม่มีชีวิตและความสัมพันธ์แบบแม่ลูกกันตามปกติจนเมื่อวันที่พ่อไปดูงานต่างจังหวัดผมกลับเข้าบ้านจากบ้านปู่เห็นแม่นั่งที่ห้องนั่งเล่นเหมือนรอผมแต่เมื่อผมเข้าบ้านแม่ก็ลุกหนีขึ้นห้อง ผมรู้สึกแปลกนิดๆแต่พยายามไม่คิดอะไรจากนั้นผมก็อาบน้ำห้องน้ำผมอยู่นอกห้องนอนผมอาบน้ำเสร็จเป็นปกติที่ผมจะเอาแค่ผ้าเช็ดตัวพันเอวเดินกลับเข้าห้องผมเจอแม่มานั่งที่ริมเตียงรอผมในห้องแม่ท่าทางอึกอักส่วนผมตกใจงงแม่สบตาผมแล้วหลบหน้าพูด “ปิดประตูสิแม่คิดว่าแดงอยากมีอะไรคุยกับแม่”แน่นอนผมอยากคุยผมใจสั่นปิดประตูแม่ขยับเป็นการบอกว่าให้ผมนั่งลงข้างแม่ๆเริ่มพูดกุกกักโดยไม่มองผม“มีอะไรก็ว่ามา” ผมรู้สึกประหม่าแต่ก็ถามในสิ่งที่ผมอยากรู้ผมถามแม่อย่างเกกรงๆ “เออคืนก่อนทำไมแม่ทำกับผมอย่างนั้น”แม่พูดโดยก้มหน้าหลบ “แม่ก็คิดแดงคงถามแบบนี้แม่ไม่ได้ทำอะไรแดงเป็นคนทำไม่ใช่เหรอ”แม่พูดเหมือนโยนความผิดให้ผมๆเลยบอก“ถ้าแม่ไม่เริ่มไม่ยอมผมจะทำได้ไง”แม่สบตาผมๆนิ่งเงียบอยู่ครูดูแม่เหมือนทำใจหันมาพูดกับผมด้วยน้ำเสียงอ่อยเศร้า“แม่เสียพ่อไปแล้ว”ผมงงถาม “หมายความว่าไง” แม่อึดใจบอก “เหตุการณ์คืนนั้นเมื่อหลายเดือนก่อนพ่อได้รับการกระทบกระเทือนทางประสาทอย่างแรงจนทุกวันนี้พ่อสุญเสียสมรรถภาพ”ผมอึ่งคิดก็ดูว่าพ่อแข็งแรงดีผมเลยว่า “เป็นไปได้ไงพ่อยังดูแข็งแรง”แม่พยักหน้าว่า “ทุกอย่างดีๆที่ไม่ตายแต่ไอ้นั้นเออตายกลายเป็นมะเขือเผากู่ไม่ขึ้นอีกเลย”ผมพูดอ่อยๆว่า “เป็นไปได้ไง”แม่บอกย้ำ “มันเป็นไปแล้วจริงๆ”ผมถึงกับถอนหายใจนึกสงสารพ่อแม่พูดอีก “แม่ยังไม่แก่ยังมีไฟยังต้องการพ่อๆร่างกายแข็งแรงยกเว้นเออตรงนั้นแม่นอนกับพ่อทุกคืนแล้วจะให้แม่ทำไงแดงคงเข้าใจ”ผมคิดว่าผมเข้าใจแม่ทุกอย่างแล้วว่าแม่เหมือนคนที่เก็บกดผมรู้สึกสงสารของอยู่ใกล้ตัวเคยได้เคยใช้อยู่ประจำมาตอนนี้นอนด้วยกันทุกคืนแต่ใช้การไม่ได้มันก็คงเป็นธรรมชาติของแม่ที่ต้องมีกำหนัดและโหยหาในที่สุดก็มาระเบิดออกมาผมเข้าใจถอนหายใจแต่ก็ถามไป “แล้วทำไมถึงเป็นผม”แม่บอก “แม่ยังรักพ่อรักแดงหรือแดงอยากให้แม่เลิกกับพ่อไปมีคนอื่น”ผมผงะรีบบอก “ไม่ครับผมไม่ต้องการอย่างนั้น”แม่พยักหน้าก้มพูด “แม่รู้ที่แดงไม่พูดความจริงเรื่องคืนนั้นให้ใครรู้ก็เพื่อรักษาไม่ให้เออบ้านแตกหรือถ้าพูดความจริงไปจะทำให้แม่สูญเสียทุกอย่างแม่ขอบใจนะ”จากเหตุการณ์ที่เรวร้ายผ่านมาสิบเดือนเป็นครั้งแรกที่แม่พูดขอบใจผมอย่างเต็มปากแบบไม่แอบกระซิบผมพยักหน้ารับพูดกระอ้อมกระแอ้มออกไปว่า “ผมปิดปากเงียบแม่ก็รู้ถ้าพูดไปจะได้อะไรมีแต่เสีย”แม่มองผมนิดแล้วกุกกักอีกว่า “เออส่วนเรื่องระหว่างแม่กับแดงเมื่อคืนก่อนจะให้ใครรู้ไม่ได้เด็จขาดนไม่แล้วแดงกับแม่.”ผมรีบรับปาก “ครับผมจะไม่พูดไม่ทำพิรุษอะไรให้ใครรู้หรือสงสัย”แต่ผมคิดขึ้นมาทันทีที่แม่ทำไปเมื่อคืนก่อนอาจเพราะความใคร่เกิดกำหนัดหน้ามืดหรือแม่ดึงผมมามีส่วนร่วมเพื่อตอกย้ำปิดปากผมจะได้ไม่พูดอะไรอีกต่อไปแม่ยิ้มๆบอกเพียง “ขอบใจนะ”ผเลยถาม “แล้วแม่จะเอายังไงต่อไป”แม่อึ่งนิดส่ายหน้าก้มสองมือประสานกันพูดอ้อมแอ้ม “แดงถามทำไมแม่ก็ไม่รู้”ผมเลยได้โอกาสถาม “แม่ต้องการผมใช่ไม”แม่หันมองผมในทันทีด้วยสีหน้าไม่พอใจ“ทำไมแดงถึงพูดอย่างนั้น”ผมรู้สึกหวาดๆแต่ทำใจกล้าบอก “ผมคิดว่าแม่ไม่ต้องการไปมีใครคนอื่นแม่ยังรักพ่อรักผมๆสามารถทำในสิ่งที่พ่อทำให้แม่ไม่ได้”แม่เอามือจับอกเหมือนตกใจจ่องหน้าผมส่ายหน้าพูดอย่างสับสน “มไม่นะ.เออแดงไม่รังเกียดแม่เหรอ”ผมรีบบอก “ไม่เลยแม่มีอะไรให้ผมต้องรังเกียดแม่บอกเอวว่าแม่ยังไม่แก่แม่ยังต้องการเออ”แม่ส่ายหน้าก้มพูด “มไม่มันจะเกิดขึ้นอีกไม่ได้”ผมบอก “มันได้เคยเกิดขึ้นแล้วๆทำไมจะเกิดอีกไม่ได้ถ้าแม่ต้องการ”แม่นิ่งไม่พูดอะไรอยู่ครู่แล้วหันมามองถามผม “แดงอยากทำกับแม่อีกเหรอ”ผมตอบสั่นๆ “ถ้าแม่ต้องการ”แม่ถาม “กระสันเหรอ”ผมไม่พูดอะไรแม่ก้มหน้าหลบขบคิดอยู่ครู่แล้วบอก“เราไม่ต้องทำอย่างนั้นแดงก็เสร็จสำเร็จได้”แม่ขยับตัวหันมาทางผมๆลองเอามือวางจับที่เข่าแม่ๆก็ยังก้มหน้าเฉยผมเลยค่อยลูบจับคลำเข่าเลือนมือสูงขึ้นถึงหน้าตักสัมผัสขาอ่อนด้านในแม่ที่ผิวเนียนนุ่มจนมือผมเริ่มสั่นแม่ก็ยังเฉยผมเลยสอดมือลึกเข้าในชายชุดนอนลึกจนสุดโคนขาเอามือสอดล้วงจับลูบที่ท้องน้อยแม่ขยับตัวนิดแต่กางขาออกทำให้ผมสอดมือลงสัมผัสเป้ากางเกงในได้สะดวกแต่ไม่แค่นั้นแม่เอามือมาสอดล้วงเข้าใจผ้าเช็ดตัวผมที่พันเอวอยู่มือแม่ควานล้วงจับควยผมแม่ไม่พูดอะไรปล่อยให้ผมลูบจับเป้ากางเกงในมือแม่ไม่ปล่อยจากจับลูบถอกควยผมในความเงียบแค่อึดใจควยผมก็แข็งโด่ผมปลดผ้าขนหนูออกจากเอวเท่านั้นร่างผมก็เปลือยแม่ไม่พูดอะไรไม่มองผมแต่ก้มลงเอาควยผมใส่ปากอมดูดทำเอาผมตกใจไม่นึกแม่จะทำแบบนี้ผมคิดหรือแม่จะใช่ปากกับผมจนผมเสร็จโดยไม่ต้องสอดเสียวร่วมเพศถึงผมจะเที่ยวมาบ้างแล้วแต่ก็ไม่เคยถูกดูดควยทำเอาผมตัวเกร็งเอนตัวสองแขนยันพื้นที่นอนนิ่งปล่อยให้แม่ดูดควยผมหัวผงกดูดท่าแม่เหมือนคนหิวโหยผมไม่กล้าจะพูดอะไรอีกแต่เอามือลูบหลังแม่แล้วค่อยถึงถลกล่นชุดนอนแม่ขึ้นจนถึงเอวปากแม่ยังอมควยดูดแต่มือแม่ลงที่เอวแล้วรูดกางเกงในลงจนหลุดผมยื่นมือลงลูบสะโพกก้นแม่ที่ขาวเนียนแม่ขับชายชุดนอนลงปิดสะโพกก้นแล้วหยุดดูดควยผมลุกนั่งก้มหน้าอายเราไม่พูดอะไรกันอยู่อึดใจจนผมทำใจถาม“แม่จะให้ผมปี้ไม”แม่ไม่พูดตอบแต่พยักหน้ารับโดยไม่มองผมๆเลยบอก “แม่แก้ผ้าสิ”แม่ไม่หันมองผมแต่ถลกชุดนอนขึ้นถอดออกทางหัวให้ตายหัวใจผมแทบวาบตาแทบถลนแทบหลุดออกจากเบ้าเมื่อได้เห็นร่างเปลือยแม่อย่างชัดเจนในคืนเกิดเหตุเมื่อสิบเดือนก่อนผมได้เห็นร่างแม่แค่เกือบเปลือยในความมืดทีมีแค่แสงไฟรถในคืนสัปดาห์ที่แล้วสิบวันก่อนถึงผมจะได้สมสู่กับแม่แต่ก็แค่ถลกชุดนอนเปิดแค่เอวไม่เปลือหมดแต่คืนนี้แม่ยอมแก้ผ้าร่างเปลือยให้ผมเชยชมนมเต้าแม่ที่โตขาวเนียนดูเต่งตึงที่ผมไม่เคยเห็นก็ได้เห็น แม่เอามือปิดอกเต้าและหีแต่หันขยับตัวขึ้นนอนหงายบนเตีนงแน่นอนผมรีบขึ้นนอนข้างแม่ที่หันเอียงตัวมาหาผมแล้วขยับเข้ากอดจูบดูดปากผมๆรู้สึกได้ว่าปากแม่สั่นผมก็เอามือสั่นๆของผมจับนมแม่ที่อยากจับมานานมันโตใหญ่แต่นุ่มตึงมืออย่างบอกไม่ถูกผิดกับสาวที่ผมเที่ยวผ่านมือมาแม่ยกหางขาออกแน่นอนผมเอามือลงจับล้วงลูบหีแม่ที่ขนหมอยดกปากยังจูบดูดลิ้นกันแมผละหน้าออกจากจูบปากผมหลับตาเคลิ้มหายใจแรงซี๊ดปากเสียงเบาๆเมื่อนิ้วผมสอดแยงเข้ารูหีแม่นอนนิ่งให้ผมทำทุกอย่างที่อยากทำผมคลุกหน้ากับใบหน้าแม่ทั้งจูบไซร้ลงซอกคอลงถึงอกเต้าแล้วขบดูดหัวนมแม่ซี๊ดปากเสียงครางฮือๆผมเงนยหบ้าบอก “แม่ขนหมอยดกจัง”แม่พูดเสียงอ่อยสั่น“ของแม่สอาดนะ”ผมไซร้คลุกหน้าจากอกเต้าลงท้องท้อยแม่มือยังล้วงลูบหีผมตัดสินใจคลุกหน้าลงที่โหนกหีแม่ที่ขนหมอยดกมีกลิ่นสาบบ้างแต่ไม่เหม็นแม่กางขาออกกว้างผมพลิกตัวขึ้นนอนคว่ำในหว่างขาแม่เอาสองมือลูบปัดขนหมอยที่โหนกหีแม่แล้วแบะแหกมันออกจนเห็นกรีบแคมในดูสีคล้ำขมพูสดติ่งแตดที่เหมือนเม็ดละมุดรูหีที่สีแดงสดจะด้วยอะไรก็ไม่รู้ผมใช้ปากประกบจูบดูดแตดแคมในหีแม่ๆสะดุ้งเกร็งขาสั่นซี๊ดไปครางร้องโอยๆผมไม่เคยทำแบบนี้กับใครมาก่อนผมพึ่งรู้รสชาติสตรีเพศก็วันนี้ผมชอบผมห่อลิ้นฉกเลียสอดแยงลงในรูหีแม่อย่างไม่รังเกียดรสชาติน้ำหีแม่ดูแปลกๆแต่ผมชมสองมือแม่กดหัวผมให้หน้าแนบเน่นกับหีจนผมแทบหายใจไม่ออกแม่แอ่นหียกให้ผมดูดเลียเสียงแม่ครางร้องจนที่สุดแม่ถามด้วยเสียงกระเส่าสั่นหอบ“พอหรือยังแม่เงี่ยนแล้ว”ผมขยับเลื่อนตัวขึ้นนอนทับร่างแม่ก้มหน้าคลุกไซร้ดูดเต้านมแม่คางบอก“พอๆแดงแม่เงี่ยนใจจะขาดแล้วเอาแม่เป็นเมียเถอะแม่ยอมรับแดงเป็นผัวแม่แล้ว”แม่ล้วงดึงควยผมเข้าหาหีแล้วผมก็ไม่รอช้าค่อยๆกดแทงแยงควยเข้ารูหีแม่ครางร้องโอยๆดีจังเกร็งขาสั่นจนก้นขมิมหีตอดดูดควยผมอย่างไม่น่าเชื่อผมค่อยๆกดกระเด้าซอยเพราะกลัวเจ็บแต่ก้ไม่เจ็บอย่างที่คิดแม่เกร็งตัวจนท้องแข็งสะบัดหน้าส่ายไปมาผมเริ่งซอยเย็ดกระแทกแทงควยใส่รูหีแม่แรงขึ้นแม่กัดฟันร้องบอก“แรงๆแทงลึกๆแม่เสียว”ผมทำตามอย่างว่าง่ายแม่ขมิบก้นเด่งแอ่นหีขึ้นทุกครั้งที่ผมกระแทกควยใส่ดูแม่เหนื่อยหอบเพราะเด่งส่ายหีแทบไม่หยุดผมก็ซอยเย็ดแม่อย่างเมามันผมก้มดูหีแม่ที่ตอนนี้มีคราบน้ำออกมาเลอะขนหมอยแม่จับผมจูบดูดปากอย่างหิวโหยมือผมบีบขย่ำเต้านมแม่เหมือนคนบ้าอย่างมันมือแม่ไม่ร้องห้ามแม้แต่คำวันนี้ผมกรเด้าเย็ดแม่อย่างใจเย็นสลับจูบไซร้ดูดหัวนมอย่างสนุกไม่ทำแบบรีบร้อนอย่างคืนก่อนแม่กอดจูบผมอย่างบ้าคลั่งแสดงถึงความพอใจผมภูมิใจที่ทำให้แม่ชอบผมเย็ดแม่นานๆจนแม่เกร็งร่างสั่นกระตุกแล้วหยุดดิ้นนอนนิ่งหายใจหอบปล่อยให้ผมเย็ดหีแม่อย่างสนุกอีกครูจนน้ำกามผมแตกใส่ในรูหีแล้วแม่ถึงหันมาจูบผมอีกแล้วพร่ำบอก“แม่มีความสุขที่สุด”ผมบอก“ผมดีใจที่แม่มีความสุขผมจะเย็ดแม่อีกได้ไมครับ”แม่ยิ้มๆจูบผมแล้วบอก“แม่เป็นเมียแดงแล้วแดงจะเย็ดกี่ทีก็ได้คืนนี้แม่จะนอนที่นี่ทั้งคืน”ผมถาม“แม่ไม่ตะขิดตะขวงใจแล้วนะครับ”แม่สั่นหน้ายิ้มหลับตาพูด “ถึงขนาดนี้แล้วจะสนใจอะไรถ้าแดงไม่รังเกียดแม่”ผมรีบบอก“ผมจะรังเกียดแม่ทำไมแม่สวยอย่างนี้ทั้งเย็ดมัน”แม่ยิ้มว่า“แม่ไม่ใช่สาวๆนะ”ผมเลยบอก“แต่ผมรักแม่ๆดีกว่าสาวๆตั้งหลายเท่า”แม่ยิ้มกอดผมซบอกให้ผมดูดหัวนมผมเอามือจับลูยหีแม่แล้วแกล้งถาม “น้ำอะไรครับขนหมอยแม่เปียกหมดแลย”แม่จูบหัวผมแล้วถาม“อะไรไม่รู้หรือไง”ผมบอก “ผมไม่เคยเจอแบบนี้ครับ”แม่ถาม“เที่ยวกี่ครั้งแล้วอย่าโกหกนะ”ผมบอก “สามแต่ไม่เห็นแบบนี้”แม่บอก“พวกนั้นมืออาชีพแดงอย่าเที่ยวบ่อยนะมันอันตรายพวกนั้นไม่มีอารมณ์ร่วมอะไรนักก็แค่เสแส้งแต่แม่ไม่ใช่อย่างพวกนั้น”แม่ยิ้มอายๆแน่นอนผมเข้าใจแม่ต้องมีความพอใจมีอารมณ์ร่วมกับผมถึงมีน้ำไหฃเละแบบนี้ผมรีบบอก“มีแม่คนเดียวก็ดีเกินจะไปเที่ยวเสียงอีกทำไมที่ผมไปก็เพราะกระสันระบายออกอยากรองแค่นั้น”แม่ไม่พูดอะไรจับผมซบที่ร่องอกผมซุกไซร้จับนมแม่ดูดเล่นอีกครู่จนควยผมแข็งอีกทำให้แม่ตกใจถาม“อะไรทำไมแข็งเร็วจัง”ผมยิ้มๆจับแม่นอนหงายผมเข้านอนคร่องเอาสองขาแม่ยกขึ้นพาดบ่าแล้วเอาควยสอดสียบเย็ดหีแม่ๆไม่ขัดขืนจะดูอึกอัดบ้างสีหน้าบูดเบี้ยวแต่ก็ครางซี๊ดปากบล้วงบอกถึงความเสียวกระสันผมเรื่องมีลีลาลองซอยเย็ดโยกส่ายควยแทงงัดเสยกดควยแนบสนิทบดถูกับร่องหีจนแม่ร้อง“ทำแบบนี้แม่เสียวเงี่ยนใจจะขาดหายใจไม่ออก”ผมปล่อยขาแม่ลงแล้วนอนทาบทับกระเด้าเย็ดแม่หายใจหอบแต่ก็จูบดูดปากผมอย่างเมามันผมเย็ดแม่อยู่นานจนเราเสร็จกันไปอีกครั้งผมถึงกับหน้ามืดสลบหลับไปเช้าก่อนฟ้าจะสางผมตื่นพร้อมแม่ๆไม่พูดอะไรลุกนั่งหยิบชุดนอนมาใส่จะลงจากเตียงผมจับแขนแม่ไว้แม่หันมาบอก“จะไปอาบน้ำเดี๋ยวจะไปทำงาน”ผมมองแม่ด้วยสายตาเศร้าแม่ถอนหายใจหันกลับขึ้นเตียงแต่แม่หันตัวคว่ำเป็นท่าโก้งโค้งผมรู้ดีว่าต้องทำอะไรผมลุกนั่งประกบชิดตูดแม่ถลกเปิดชุดนอนขึ้นถึงเอวเอามมือลูบก้นขาวผมแหกร่องตูดแม่ๆไม่พูดอะไรผมกดกระเด้าควยเข้าไปที่ร่องตูดไม่ผิดควยผมถูกรูหีแล้วผมก็เริ่มกระเด้าซอยมือจับสะโพกก้นแม่ๆครางโอยๆซี๊ดปากสะบัดหัวผมเย็ดท่าหมานานพอควรจนแม่ฟุบตัวลงนอนลาบนอนนิ่งหายใจหอบผมนอนทับบนหลังแม่ควยยังคากระเด้าแทงรูหีอีกครู่ผมก็หลั่งน้ำกามผมผละตัวลงจากตัวแม่ๆหันลุกนั่งบอก “พอนะเดี๋ยวจะสาย”แล้วแม่ลุกเดินออกไปผมกับแม่ก็แยกกันไปทำกิจของตัวเอง ก่อนผมออกไปบ้านปู่แม่ทักว่า“สายนี้พ่อก็จะกลับ”ผมบอก “ผมรู้ครับ”แม่ถอนหายใจทำหน้าเอือมระอาผมเลยบอกไป”พ่อไปต่างจังหวัดบ่อยผมจะมาอยู่กับแม่ถ้าพ่อไม่อยู่”แม่อมยิ้มบอก “อย่าผิดคำพูดนะ”ผมพยักหน้ารับแล้วเดินออกไป.  

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21