ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพหลุดทางบัาน  (อ่าน 220 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ภาพหลุดทางบัาน
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 11:49:17 PM »
ภาพหลุดทางบัาน สาวใส่แว่นเย็ดกัน ภาพหลุดทางบัาน ภาพหลุดทางบัานลุมล้วงม.ต้น เสื้อลายแดงขาว YED โชว์เว็บแคมทางบ้านชัดๆเลยพี่พร้อมยัง หนูพร้อมแล้ว เงี่ยนมากเลยซอยยาวๆ เห็นแล้วเสียวแทนเธอจริงๆลักหลับสาวเมา แต่น่าตายังเสียวเลยแคมฟรอกห้อง Vip หุ่นดีนมโตตกเบ็ดโชว์กระดกควบถี่ๆ สาวม.รังสิต โคตรอวบเลยหลุดเด็กเกษตร 8 คลิป งามแท้ๆเลยนะเธอ V.2วัยรุ่นเสียบกันเน้นๆ นมสวย หีโหนกมากๆม.ต้นหีสวย กับควยใหญ่ๆแอบถ่ายวัยรุ่นจอดมอเตอร์ไซค์อึ๊บดูหนังเอ็กเกย์ไทยหนังเอ็กซ์ไทยสาวนาอยากลองการ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 360การ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 454..รูปหีเอามาโชว์ดูหนัง โป้ ออนไลน์บังเอิญว่าวันนี้มีเวลาเลยนำเรื่องเสียวๆของผมและเมียมาให้เพื่อนๆอ่านบ้าง ผมกับเมียนั้นอยู่ด้วยมาเจ็ดปีเราเซ็กซ์จัดทั้งเรียกว่าขี้เอาเอากันที่ไร ก็แบบถึงพริกถึงขิงแต่ก่อนผมเคยออกสวิงกิ้งบ่อยมากแต่พักหลังก็ห่างไปเพราะ กลัวเรื่องโรคบ้างและเหนื่อยจากทำงานบ้างเมียผมเธอทำงานในห้างค้าส่งแห่ง หนึ่งในหาดใหญ่ส่วนผมก็ทำทัวร์ครับบ้างครั้งก็ไม่ได้อยู่บ้านออกสวิงที่ไร เมียผมต้องแบบเดินขาถ่างเลยในบรรดาชายเดี่ยวที่เมียติดใจก็มีอยู่สองสามคน ทั้งสามดุ้นใหญ่และยาวมากผมเอาตามหลังที่ไรหลวมเลยแต่ก็ชอบครับวันนั้นผมมี อารมณ์มากเป้นวันว่างเมียผมก็ไม่ได้ทำงานผมเอาวีดีโอที่อัดเอาไว้ตอนที่ผมพา เมียไปงานปาร์ตี้เซ็กซ์ที่เกาะสมุยโดยมีการบันทึก วีดีโอ เอามามาดูเราแก้ผ้านั่งดูเมียผมดูเธอก็มีอารมณ์มาก ผม ลูบหอยบี้ติ่งเธอแล้วถามเธอว่า.ตาพี่ว่าเรานัดชายเดี่ยวมาเอากันดีมั้ย นานแล้วนะไม่ได้สนุกเลย.เธอกอดผมแล้วหอมผมพร้อมด้วยรูดดุ้นแล้วตอบผม แล้วแต่พี่สิผมถามเธอแล้วเธอจะเลิกใครดีเธอบอกผม.พี่หมวด พี่ศักดิ์ น้องเอ.ใครก็ได้ สามคนที่เธอเอ่ยคือคนที่ผมบอกว่าดุ้นใหญ่เอาทนผมถามว่าทั้งสามคนเลยไหวมั้ยเธอบอกไม่ รู้สิ ผมก็จะลองนัดดูแต่วันนั้นผมกับเธอเอาตรงพื้นกลางห้องแบบสุดๆ แล้วก็หลับไปผมกับเธอนั้นเรียกเอากันเกือบทุกวันหากผมไม่ออกต่างจังหวัด ผม นัดชายเดี่ยวทั้งสามคนแต่โอกาศไม่อำนวยสองคนไม่สามารถติดต่อได้แต่ได้น้อง เอน้องบอกว่ามีเพื่อนที่ไว้ใจได้คนหนึ่งและรับรองเรื่องโรคน้องเอเป้นหมอ ครับผมบอกเธอว่าวันเสาร์หน้าผมนัดน้องเอแล้วและมีน้องใหม่คนหนึ่งดูท่าทาง เธอระริกมาก วันนัดมาถึงผมพาเธอขับรถจากหาดใหญ่ไปปัตตนีผมให้เธอแต่งตัว แบบเซ็กซ์ซี่ กระโปรงสั้นมากผมไปถึงสามโมงเย็นน้องเข้าไหว้ผมและแนะนำน้องนพน่าตาดีมากท่า ทางคงเป็นลูกคนรวยดูจากการแต่งตัวและรถที่ใช้เรานั่งดื่มเบียร์หมดไปสิบกว่า ขวดเมียผมนั้นนั่งไม่ติดตามองน้องน้องเอผมจับหอยเธอดูน้ำเยิ้มกางเกงในเปียก ผมเห็นว่าได้เวลาแล้วเราขึ้นไปบนโรงแรมซึ่งน้องเตรียมห้องไว้ในลิฟมีแต่เรา สี่คนน้องรอบเมียไปกอด.พี่ตาผมคิดถึงพี่จังเลยแล้วดูดปากกับเมียผมน้อง นพยืนจ้องผมถามเคยมั้ย.เคยครับชอบมาก.เข้าห้องน้องเอพาเมียผมไปบนเตียง พี่วีครับผมขออณุญาตเลยนะครับคิดถึงพี่เขาจัง.ตามสบายเลยน้อง.ผม เปิดเบียร์มานั่งดื่มต่อปล่อยให้เมียผมกับเอเขาสนุกกันเต็มที่น้องนพออกจาก ห้องน้ำขออณุญาตผมผมบอกตามสบายน้องเข้าไปช่วยน้องเอจับเมียผมถอดผ้าออกน้อง นพนั่งลงเลียหอยเมียหน้ามันไปด้วยน้ำหอยส่วนเอก็เอาดุ้นให้เมียผมดูดแล้วกลับ หัวมาพลัดกันเลียหอยเมียผม.เป็นไงบ้างนพ.เยี่ยมมากเลยหอยพี่เขาหอมแบบนี้ ของโปรดเลยวะ.ผมปลดให้สองคนรุมเมียส่วนผมเข้าห้องน้ำออกมาอีกที่เมียผมก็ โดนน้องนพเอาหอยแล้วผมเดินรูดดุ้นเข้าไปสมทบนอนลงข้างเมียขยำนมเธอเป็นไง ตามันส์.มั้ยอูยยยสะใจจังผัวของเมียอร่อยหอยจังนพจ๋า.เอา พี่แรงๆพี่ชอบ.มันส์หอยจัง.น้องเอไปยืนที่ขอบเตียงแล้วบอกน้องนพ มานพขอกูเอามั้งกูอยากเอาหอยพี่สาวกูมานานแล้วแล้วเอก็ยัดดุ้นอัดใหญ่ ยาวเข้าหอยเมียผมผมมองแคมหอยปลิ้นเข้าออกกระแทกเอาแผ่นหอยที่โหนกไรขนหมอยติ่ง โผลยื่นนอกแคมหอย.พี่ตาครับหอยพีตอดดุ้นผมจังเลยเอามันส์ดุ้นจังจ๊ะ น้องเอดุ้นน้องก็สะใจพี่เอาเลยแรงๆน้องนพมาให้พี่ดูดดุ้นด้วยเจ้านพเอา ดุ้นยื่นให้เมียผมดูดเลียจนร้อง.พี่ครับผมจะออกแล้วครับออกมาเลยน้อง พี่ชอบกินน้ำดุ้น.แล้วเจ้านพก็พุ่งใส่หน้าเมียผมเลอะไปหมดเมียเล็มเลียกิน แล้วกอดคอเอากับน้องเอโอวววว์เอน้องรักพี่น้ำแตกแล้วเอไกล้ห รือยัง.ไกล้แล้วครับพี่เด้งหอยให้หน่อย.พี่วีครับหอยเมียพี่เอาอร่อย ดุ้นจัง.โอ้ยยยย.ออก.แล้วโอ๊ะเสียวจัง.แล้วน้องเอก็กระแทกแรงๆ สองสามที่กดดุ้นแน่นขยี้โหนกหอยกับโหนกดุ้นดูดปากเมียผมไปด้วยพลางรู้ใจผมค่อย ชักดุ้นออกเมียผมเหนียบขาเอาไว้ผมนั่งลงค่อยแหกขาเมียออกน้ำดุ้นขของเอไหลขาว เป็นทางผมเอาดุ้นขี้น้ำดุ้นเล่นแล้วเอาแบบสะใจทั้งที่หอยเทียผมหลวมเพราะดุ้นเอ ใหญ่กว่าผมแต่เอามันส์มากไม่นานผมก็พุ่งใส่หอยเมียผมแล้วนอนกอดเมียรักส่วน เจ้านพคงยังไม่สะใจลงมาเลียหอยเมีนผมผมถามเมียว่าไหวมั้ยเธอพยักหน้ารอบแรก ทุกคนน้ำแตกหมดเราพักหายเหนื่อยมานั่งกินเบียร์เพิ่มพลังส่วนเมียนอนหมด แรงอยู่บนเตียงใครอยากก็ขึ้นไปเอาเอกับนพเอาเมียผมคนละสามรอบส่วนที่เดียว หอยเมียผมบวมเป่งเลย หีดาราหนังโป้เอเชียเด็กฝรั่งเอากัน วีดิโอหา เว็บ หนัง โป้ดูหนังโป๊ไทยแนวข่มขืนออนไลนายสาวเล่าเรื่องเย็ดดูคลิป หนังโป้ xxx ออนไลน์ภาพหลุดทางบัาน หนังเอ็กแบบไม่ต้องโหลด ภาพหลุดทางบัาน ภาพหลุดทางบัาน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21