ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเสียว หมอสาวคาวโลกีย์ 3 ภาพควยเปิดหัวเบนซ์-สุโค่ย  (อ่าน 374 ครั้ง)

ออฟไลน์ เรื่องเสียว

• Global Moderator
  • Hero Member
เธอพยายามใช้มือผลักอกไอ้แก่ออกแต่ไอ้พรลุกเร้าด้วยการสอดลิ้นเข้าสู่โพรงปากหอมหวานของเธอ ทันใดนั้นความรู้สึกสยิวก็ทวีคูณก่อตัวขึ้นเมื่อลิ้นที่แสนชำนาญเกมกามสอดส่ายไปตามไรฟันกระพุงแก้มหอมกิ่งเริ่มอ่อนระทวยรวยรินจนเธอไม่ดิ้นรนขัดขืน ทำให้ไอ้พรเริ่มสอนเสียวด้วยการใช้ลิ้นสอดเข้าไปตวัดเอาลิ้นแดงอุ่นของคุณหมอคนสวยขวัญใจประจำโรงพยาบาลออกมาดูดเลียเล่นราวลูกอมรสน้ำผึ้งมือหมอสาวที่ดันอกไอ้พรเริ่มดันเบาลงออกแนวลูบแผงอกไอ้แก่เสียด้วย ไอ้พรมองตาหมอกิ่งแล้วดูดดันลิ้นให้ควานไปทั่วก่อนแลกน้ำลายอุ่นกับหมอสาวไปมาอย่างรวนจวนใจมันจริงๆหอมหวานแบบนี้กูไม่ปล่อยมึงไว้แน่อีคนสวย หมอสาวเริ่มพริ้มตาปล่อยอารมณ์ไป กับความรู้สึกใหม่ที่ไม่เคยได้รับรู้มาก่อน เธอค่อยๆตวัดลิ้นเบาๆในจังหวะที่ลิ้นหยาบหนาของไอ้พรรุกเร้าเข้ามาในปาก ไอ้พรทำหน้ายิ้มให้หมอสาวอย่างเปียมสุข หมอกิ่งเริ่มปล่อยตัวปล่อยใจไปกับรสจูบที่ไอ้แก่หื่นมอบให้เธอ (อุยนี้เราเป็นอะไรนี้ลุงแก่ทำไมทำเราอยากแบบนี้โอวววทำไงดี) หมอสาวนึกในใจแต่ปลายลิ้นเธอควานคนไปกับลิ้นสากหนาของไอ้เฒ่าอย่างสุดสุขสม ไอ้แก่ดูดปากสาวสวยจนแก้มอิ่มนวลปอดลงอย่างเห็นได้ชัดเธอโดนดูดน้ำลายจนคอแทบแห้งตอนนี้อกไอ้แก่แนบกับอกอวบได้รูปของเธอแม้นมันจะไม่มีมือมาโล้มเล้าแต่การที่อกแนบกันจนนมเธอบี้ไปมาก็สร้างความเสียวกระสันจนหมอสาวค่อยๆโอบหลังไอ้แก่จนรอบ ไอ้แก่ยิ้มก่อนจะค่อยพาตัวขึ้นมานอนทับสาวสวยบนโซฟานุ่มหนา มันดูดปากหอมกิ่งแบบไม่ให้ปากบางสวยหลุดไปหมอสาวคงกระหายไม่น้อยเพราะไอ้แก่ดูดปากเธอแบบคลั่งไคล้จนเธอแทบไม่เหลือน้ำลายไอ้แก่ถอนปากมันออกมาก่อนหอมแก้มหมอสาว “ลุงนะรังแกกิ่ง” “โถหมอครับหมอสวยขนาดนี้ผมห้ามใจไม่อยู่จริงๆปากหมอก็หอมมากๆเลยขอผมจูบอีกทีนะ” ยังไม่ทันที่หมอสาวจะอ้าปากห้ามหรือบอกว่าได้ไอ้แก่พรก็จูบแบบดันลิ้นเข้าปากสวยของหมอกิ่งแบบเต็มๆลิ้นมันจัดการคายน้ำลายออกมาให้หมอกิ่งบางตอนแรกมันก็นึกว่าหมอสาวคงไม่กล้ากินเข้าไป แต่หมอสาวกับอ้าปากดูดกินน้ำลายมันลงคอราวกับคนหิวกระหายน้ำสุดๆไอ้แก่ได้ทีอ้าปากกว้างคายน้ำลายให้ไหลเป็นทางตามเรียวลิ้นหอของมันก่อนจะไหลลงสู่ปากหมอสาวที่ดูดกินอย่างไม่มีอายแต่หน้าเธอหลับตาพริ้มบอกถึงความสุขที่ได้รับ ไอ้แก่ใช้ลิ้นเข้าพันกับลิ้นหมอสาวที่สอดรับออกมาลิ้นระบายใส่กันจนน้ำลายทั้งคู่กระเซนซึมออกที่มุมปากดูแล้วหื่นกระหาย ไอ้แก่พรจูบเชยที่ปลายคางสาวสวยก่อนจะไล่ลิ้นมาดูดคอ “อือ ลุงขา กิ่งเสียว โอยยย” “เสียวหรือครับหมอผมขอหอมส่วนอื่นบางนะครับ” “อุยย ไม่เอาแล้วคะแค่นี้กิ่งก็เสียวจะแย่แล้วโอ๊ยย” ไอ้แก่ไม่ตอบแต่ประจงประทับปากไปที่ซอกอกระหว่างไห่ปลาร้าของหมอสาว “อุยอย่าคะลุงอย่าทำตรงนั้น” หมอสาวร้องห้ามไอ้แก่หอมที่ไหล่สาวสวยที่มีสายยกทรงและเสื้อสายเดียวตัวบางปิดบังอกคู่งาม “หมอครับหมอทำไมสวยขนาดนี้โอวเกิดมายังไม่เคยเห็นใครผิวละมุนอย่างหมอเลย” “อุยยลุงนะบ้าๆๆโอววอย่าเลียอุยพอๆๆคะ” ไอ้แก่พยายามไซร้ซอกอกแต่หมอสาวก็บิดตัวหลบทำให้แผ่นหลังนวลเนียนหันให้ไอ้แก่ได้โล้มเลีย “อุหลังหมอสวยจังขาวเนียนตาดีผมขอหอมนะครับ” “อุยยได้คะแต่อย่าลวนลามหนูอีกนะ” หมอสาวเปิดทางเพราะคิดว่าแค่แผ่นหลังคงไม่เป็นไร แต่หารู้ไม่ว่ามันจะเสียวจนเธอต้องยอมมัน ไอ้แก่ใช้ปากไล่ไปตามซอกคอลงมาที่ไหล่ทั้งสองจากทางด้านหลัง “อือ ลุงจ๋า อย่าซนอย่าหอมตรงนั้นอุย” ไอ้พรหอมไปที่ซอกรักแร้ที่ดูแลจนขาวสวยให้ไอ้แก่พรได้แลบลิ้นออกมาโล้มเลีย “อุยลุงคะสกปรกคะไม่เอาไม่เลียตรงนั้นนะอุยจักจี้จัง” “น่าคุณหอมหอมจังที่รักแรยังหอมเลยขอไอ้แก่เลียนะครับ” ไอ้พรเลียไปสาวสวยเสียวจนดิ้นไปมาแต่ไอ้แก่เอาตัวทับไว้ให้เธอส่ายไปมากมันเลยลงลิ้นเน้นได้อย่างมันในอารมณ์ ไอ้แก่กดสะโพกให้ดุ้นควยเด้าก้นงอนงามของหมอกิ่งเบาๆ หมอสาวรับรู้ได้ว่าดุ้นควยโตๆไอ้แก่มาดันก้นนิ่มๆของเธอ ทำเอาหมอสาวรู้สึกเสียวร่องหีไปหมด ไอ้แก่ค่อยคาบสายเดียวเสื้อตัวจิ๋วลงมาจนพ้นไหล่เมื่อไรไม่ทราบ ไอ้แก่พรจูบสายเสื้อในสีฟ้าสวยของหมอสาว แต่หมอสาวไม่ยอมให้ไอ้แก่เอาสายเสื้อออกจากแขนของเธอ ไอ้แก่เลยหาทางใหม่ ด้วยการถอยตัวมาที่ก้นงอนงามมันมีรอยต่อระหว่างเสื้อสายเดียวกับกระโปรงที่มีเนื้อเนียนมันจังการเสือกหัวเข้าไปจูบรอยต่อนั้นเบาๆก่อนจะดันหัวไปเอาปากคาบเสื้อสายเดียวขึ้นจนถึงตรงตะขอยกทรง “ลุงพรเกเรอีกแล้วนะ” “น่าคุนหมอขอหอมหน่อยนะ” ไอ้แก่ประทับรอยจูบไปที่ผ่านหลังสาวงามก่อนจะเลียหลังจนทั่วแล้วจึงมาให้ความสำคันกับการเลียลิ้นไปที่ซอกสีข้างที่เนียนนุ่มก่อนจะกับมาทำให้หมอสาวใจเต้นด้วยการเลียตรงตะขอยกทรงของเธอ “ไม่เอานะลุงไม่แกะนะ อุยย” “ก็ได้ครับหมอกิ่งคนสวยงั้นผมเล่นตรงนี้นะ” ไอ้แก่เจนกามมันเลื่อนตัวออกหมอสาวเมายานอนควัมถอนหายใจยาวคงนึกว่าจะรอด แต่ไอ้แก่กลับเอาหน้าสุดหื่นของมันมาประทับกับก้นหมอกิ่ง “อุยลุงนะแกล้งกิ่งอีกแล้วนะ” แก่ไม่พูดมากมันเห็นหมอสาวกำลังยกตัวขึ้นหนีมันมันเลยสอดหัวผ่านกระโปร่งสั้นสีน้ำตาลเข้าไป “ว้ายลุงไม่เอาแบบนี้กิ่งไม่เอา” หมอสาวพยายามบิดตัวกลับมานั้นแต่หัวไอ้แก่ยังไม่พ้นกระโปร่งของเธอ เธอพยายามเอามือจับหัวไอ้แก่ออกแต่ไอ้แก่รู้ดีว่าต้องทำอะไรมันบรรจงใช้ลิ้นสากปาดไปที่เป้าเกงเกงในตัวน้อยสีฟ้าที่เป้าเต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของหมอสาว “อุยยไม่เอาลุงไม่เลียยยอุยยยกิ่งไม่อุยยย” หมอสาวโดนเลียเม็ดแตดโดจนดันกางเกงในเป็นเม็ดขึ้นมาเธอพยายามถกกระโปร่งดึงหัวไอ้แก่พรอออก แต่ตอนนี้ปากไอ้พรดูดติดเป้าเกงเกงในลูกไม้เน้นๆแบบปลาดูดกระจกก่อนจะฉกลิ้นออกมาเล่นงานเม็ดแตดที่มีผ้าบางๆกั้นอยู่ “อูยยยลุงพอเถอะอูยยยอ์อกิ่งเสียยยว ฉี่จะราดแล้วโอ๊ยยยยย” ตอนนี้เธออยู่ในสภาพนั่งกระโปร่งถกแหกขาออกโดยมีหน้าไอ้พรแนบรูหีอยู่มือก็ป่ายไปบนหน้าไอ้แก่ปากก็ร้องห้ามป่นซูดไปด้วย “อุยยยลุงงงจ๋าอูยยยอย่าเลียยยกิ่งเสียยยววโอ๊ยยยยไม่ไหวแล้ววววโอ๊ยยยยย” ไอ้แก่ไม่นมันดูดหนักอีกก่อนจะวนลิ้นไปตามร่องหีจนกางเกงในฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนของเธอจนท่วมร่องก้น หน้าท้องหมอสาวเกรงจนแข็งขับน้ำเงี่ยนออกมาสู้ลิ้นไอ้แก่ “อูยยลุงจ๋าโอ๊ยยยยอย่าอูยยยทำแบบนี้หนูเสียวโอ๊ยยยย” สะโพกเริ่มส่ายเป็นวงกลมยกขึ้นลงแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว ขาข้างหนึ่งเหยียดตรงจนชี้ฟ้า (โถถ้ากูไม่โดนมัดมือพ่อจะแหกหีเลียให้ดิ้นเลยอีเหี้ยเอ๋ย) ไอ้แก่พรคิดในใจแต่ปากยังคงเลียหีอย่างสนุก “อูยยลุงขาอย่าเลียตรงนั้นโอ๊ยยยหนูเสียวซี๊ดดด” “เสียวมากไหมหมอคนสวยย” “อูยยยยเสียวลุงพอเถอะทำที่อื่นก็ได้แต่ตรงนี้กิ่งไม่ไหวแล้วโอ๊ยยย” ไอ้แก่เลื่อนตัวขึ้นมาก่อนถามหมอสาวเสียงหวาน “แล้วจะให้ผมทำที่ไหนละหมอ” “อุยยที่ไหนก็ได้ลุงแต่ตรงนั้นไม่เอาแล้ว” ไอ้แก่เลยโน้มตังเอาปากประกบปากบางของหมอสาวอีกครั้ง หมอสาวก็สอดลิ้นออกมาดูดปากแต่โดยดีไอ้แก่ดันร่างหมอสาวจนติดเบาะโซฟามันเปลือยอยู่แล้วเลยสามารถใช้ควยเบนซ์ถูไถ่เป้าเกงเกงในบางรัดหีของหมอสาวได้จนหมอสาวต้องส่ายสะโพกรับเบาๆ “อูยยยลุงนะอย่าดันไอ้นั้นใส่กิ่งนะอูยยย” “น่าหมอเบาๆไม่ได้ใส่เขามานิไม่เป็นไรหลอก” หมอสาวยักหน้าก่อนจะประกบปากดูดกับไอ้แก่พรอีกรอบ ไอ้แก่ดันควยสีแตดในกางเกงในลูกไม้สวยจนเม็ดแตดโดออกมาเห็นได้ชัดส่วนน้ำเงี่ยนหมอสาวไม่ตองบอกตอนนี้ไหลจนเกงเกงในชุมโชคไปหมด หมอสาวเริ่มดูดปากแลกลิ้นหนักขึ้นบอกอาการเงี่ยนสุดจะระบาย ต้องปล่อยออกมาด้วยการกอดคอไอ้แก่รุกเร้าดูดปาจนน้ำลายหกเต็มมุมปาก ไอ้แก่ถอนปากออกดังป๊อก “ไงหมอกิ่งเป็นไงเสียวไหมเสียวมากไหม” “โอ๊ยยยลุงกิ่งเสียวลุงนะดูสิเอามันมาสีอยู่ได้อูยยย” “ก็ควยนี่ไม่สีหีแล้วจะให้สีอะไรเล่า” “ลุงนะลามกที่สุดอูยยยยโอ๊ยยย” หมอสาวทุบอกไอ้แก่ดังปึก ส่วนไอ้แก่ยังไม่ลืมส่ายเอวเด้าขึ้นลงขึ้นลงจนหัวควยเปียกน้ำเงี่ยนหมอสาวไปหมดแล้ว “อูยยยลุงนะพอนะหนูเสียววโอ๊ยยยเสียวว” “เสียยวมากไหมจ๊ะ” “เสียวลุงอูยยยยโอ๊ยยย” “เสียววอะไรจ๊ะคนสวย” “หนูเสียยวววเสียยวนั้นนะลุงโอ๊ยยย” หมอสาวทำที่ไม่กล้าตอบแบบสุดๆ ทำเอาไอ้แก่ฉุนนิดๆ มันเลยละหัวลงมาที่ซอกอกหมอสาว หมอกิ่งใจระทึกเพราะรู้ว่าเธอคงโดนจู่โจมที่นมแน่ๆ ไอ้พรจูบที่กลางซอกอกหมอกิ่ง “อย่าคะลุงกิ่งรับไม่ไหวหลอกคะอูยย” “รับไม่ไหวได้ไงอีคนสวย” “ลุงพรอย่ากัดอย่าทำหนูกลัวโอ๊ยย” ไอ้แก่ใช้ปากกัดสายเดี่ยวของเสื้อเธอจนขาดติดปากก่อนจะใช้ปากลากเสื้อจนนมในยกทรงสีฟ้าปลิ้นออกมาให้มันได้เชยชม มันอ้าปากประกบยอดอกของหมอสาวในยกทรง “อย่าลุงพอเถอะแบบนี้มันเสียวโอ๊ยยยลุงใจร้ายจังอูยยย” นี่ขนาดมันถูกมัดมือยังสามารถจัดการกับเสื้อตัวน้อยเธอหลุดมากองที่ท้องน้อยได้อย่างชำนาญจึงไม่ยากที่จะใช้ปากลากเสื้อยกทรงตัวสวยไปกองที่อกช่วงบนเท่านั้นเอง หัวนมชมพูมันวาวราวทับทิมน้อยๆก็ปรากฎตัวท้าสายตาของไอ้แก่หื่น ไอ้แก่ไม่ลังเลมันเลยรีบดูดอมหัวนมลุกตั้งชันของหมอคนสวยเข้าปาก “ลุงใจร้ายอูยยยหนูเสียยยวโอ๊ยยยยยอูยยย” “ลุงใจไม่ร้ายนะดูที่ควยลุงสิน้ำหนูออกจนติดควยลุงเปียกแล้วขอลุงดูดนมให้สนุกนะ” “อูยลุงขาลุงใจร้ายมากเลยหนูเสียววนมโอ๊ยยยลุงดูดมันเบาๆอูยยย” “แจ๊บๆๆดูดเบาๆมันไม่มันหลอกอีคนสวย” “อูยยยยค่อยหน่อยลุงนมจะหลุดแล้วอูยยยเจ็บหัวนมจังอูยยเสียยวตรงนั้นก็เบาๆลงแทงแรงจังอูยยย” “ไม่แทงหีแรงๆดูดนมแรงๆแล้วจะเงี่ยนหรือวะ” “อูยยลุงนะอย่าหื่นมากสิคะอูยยยกิ่งกลัวคนหื่นๆนะอูยยยย” “เดี๋ยวมึงก็จะชอบหื่นๆเงี่ยนๆอย่างกูมันถึงใจนะโว้ย” ไอ้แก่มันดูดสองเต้าอิ่มต่อจนหัวนมแข็งเปื้อนน้ำลายมันไปหมดแล้ว หมอสาวต้องเชิดหน้าแหงนขึ้นครางเงี่ยง ปล่อยอารมณ์เงี่ยนส่วนมือก็กดหัวไอ้แก่ให้ดูดนมทั้งสองเต้าอย่างไม่ตั้งใจ แต่ตอนนี้ก็โดนดูนมแทงเป้าเกงเกงในมาร่วมยี่สิบนาทีแล้วอาการต่อต้านจนแทบจะหมดไปแล้ว ตอนนี้เธอยอมที่จะให้ไอ้แก่รุกเร้ามากขึ้นเพราะการดูดนมแรงๆทำให้เสียวมากขึ้นมากขึ้นจนคราง “ซี๊ดอาซี๊ดอูยยยยโอวววว” อย่างไม่หยุดปากเสียทีไอ้แก่ก็มันมากเพราะนมสดๆเด้งๆแบบนี้ไม่ได้หากินกันง่ายๆ “อูยยยลุงจ๋าดูดอีกหนูเสียยยวนมจังอูยยยย” “แล้วหีเสียวไหมที่รัก” “อูยยยยเสียยวคะอูยยยยแต่อย่าให้กิ่งพูดเลยอูยยยกิ่งอายนะลุงอูยยย” “เอ้าเสียวหีก็พูดมาสิอีหมอมึงจะเก็บไว้ทำไม ดูสินำหีแตกจนหมอยออกมาดำขนาดนี้แล้ว” หมอสาวยังมาเอียงอาย ไอ้แก่พรเลยละหน้ออกไปเอาปากประกบร่องหีที่มีเกงกางในสีฟ้าหุ้มอยู่ ก่อนจะอ้าปากไล่ไปตามขอบกาเกงในที่มีน้ำเล็ดออกมาอย่างมีเชิง มันเห็นหมอสาวหลับตาครางมันเลยจัดการขั้นเด็ดขาด “อูยยยลุงจ๋าโอยยยยลุงขากิ่งไม่ไหวแล้วววววโอ๊ยยยยยอย่าสอดลิ้นเข้าไปอูยยยย” ไอ้ใช้ฟันกัดขอบกางเกงในให้เบไปทางหนึ่งก่อนจะอ้าปากไล่ไปจนสามารถดูดเม็ดแตดแดงที่อยู่กลางขนหมอยรกของหมอสาวจนเจอก่อนจะดูดราวกับดูดหัวนมและขบเบาๆเท่านั้นหมอสาวก็มีอันกระฉูดออกมาสุดสุดในชีวิต “อูยยยซี๊ดว๊ายยยยออกแล้วลุงขาโอวววววซี๊ดดดดด” ขอบคุณที่ให้กำลังใจกันนะคะพอดีหนีไปเที่ยวกับผัวมาเลยลืมเขียนคะ 

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21