ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป้เย็ดน้องเมียมาใหม่  (อ่าน 351 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป้เย็ดน้องเมียมาใหม่
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 08:30:05 AM »
ดูหนังโป้เย็ดน้องเมียมาใหม่ หนัง อา ร์ ไต้หวัน ดูหนังโป้เย็ดน้องเมียมาใหม่ ดูหนังโป้เย็ดน้องเมียมาใหม่เรื่องเกิดขึ้นเมื่อครั้งที่ผมยังเป็นนักศึกษาปี 2 ในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ผมชื่อ ตั้ม ตอนเกิดเรื่องนี้ผมอายุ 19 ครับ มหาลัยที่ผมเรียนอยู่ไม่มีหอในครับ& ก็อยู่หอใกล้ๆ กับเพื่อนชื่อ กอล์ฟ ผมเป็นคนไม่ค่อยชอบเที่ยวซักเท่าไหร่ แฟนก็ไม่มี แต่ก็เคยมีประสบการณ์มาบ้าง 55+ปกติแฟนกอล์ฟ ก็จะมาหาที่หอเกือบทุกวันตอนเย็นๆ ส่วนผมก็จะรู้งาน& ไปเล่นบอล หรือไม่ก็ไปเดินเที่ยว กลับมาอีกทีก็ค่ำๆ ก็รู้ๆ อยู่ ผมก็สนิทกับแฟนเพื่อนพอสมควร คุยเล่นกันสนุกสนานได้ แฟนมันชื่อ อิ๋ว& เรื่องก็คือ วันหนึ่งผมก็ไปกินเบียร์กับเพื่อนเก่า กลับมาตอนเย็นๆ เลยไม่มีแรงไปเล่นบอล ส่วนกอล์ฟมันไปทำรายงานที่ค้างส่ง ซึ่งอิ๋ว ก็มาหาที่หอเหมือนปกติ แต่ดูท่าทางจะอารมณ์เสียเล็กน้อยที่กอล์ฟ ยังไม่กลับมา ก็เลยนั่งคุยกะผม แต่ผมนี่สิเริ่มมึนๆ คุยแต่เรื่องบ้าบอ แต่ก็เรื่องบ้าบอนี่แหละ ทำให้ได้เรื่อง 55+ ผมคุยจนอิ๋วหน้าแดง สงสัยจะอายๆ พอเริ่มคุยเพลินๆ ผมก็ขยับเข้ามาใกล้ชิดมากขึ้น ชี้โบ้ชี้เบ้มือโบกไปย้ายมา ชนแขนชนนั่นชนนี่ ก็ไม่เห็นอิ๋วจะว่าอะไร& ผมก็เลยเอามือวางที่หน้าขาอิ๋ว แกล้งทำเป็นเผลอไปโดน อิ๋วมองหน้าแป๊บนึงแต่เงียบ ผมก็เกาๆ เพื่อหยั่งเชิง เมื่อไม่มีการตอบโต้ ก็เลยโอบมือเข้ากอด โผเข้าไซร้ซอกคอ& อิ๋วก็พูดขึ้นว่า "ทำไรอ่ะ"& &ผมมึนแล้ว ไม่สนใจละมาถึงขั้นนี้แล้วนี่ เลยตอบไปว่า "นะ นะ& นิดนึง" มือที่โอบกอดก็เลื่อนขึ้นมาจับหน้าอก คลึงด้วยความเมามันเหมือนกำลังคั้นน้ำส้ม& ลิ้นก็เลียเข้าที่ซอกหูเอาจนอิ๋วขนลุกเลย& จากนั้นมือนึงก็เลื่อนมาล้วงเข้าไปในกระโปรงพีช เขี่ยๆ ร่องสวาทจนมันมือ& เสียง ซี๊ดด ซี๊ดดด ลอดออกจากปากของอิ๋ว (แสดงว่าเงี่ยนจัดมานาน) ผมผลักอิ๋วลงนอนบนเตียงนอน แล้วก็ถอดกางเกงของผมออก เจ้าท่อนของผมก็เด้งขึ้นมาต้อนรับในทันที ด้วยความหิวโหย ผงกหัวรับจังหวะ หันกลับมาอีกที อิ๋วแกะกระดุมเสื้อเรียบร้อยแล้ว (รู้งาน) ผมเปิดกระโปรงบานของเธอขึ้นอย่างง่ายดาย ถลกกางเกงในสีขาวบริสุทธิ์ออก ใช้นิ้วจิ้มเข้าไปในร่องที่ชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเหมือก อิ๋วกระดกก้นขึ้นตามจังหวะ เสียงร้องยิ่งดังกล่าวเดิม "ซี๊ดดดด& อ่า...."& ผมยัดลิ้นเข้าช่องสวาท เลียขึ้นลงเหมือนเด็กเลียไอติม ด้วยความเอร็ดอร่อย ทั้งน้ำกามน้ำลายเลอะเต็มหีไปหมด ผมเปลี่ยนท่าเป็น 69 (ดูจากหนังเอ๊กซ์) อิ๋วดูดท่อนควยของผมอย่างเมามันส์มาก "จ๊วบบบบบบ" ผมจับท่อนควย จ่อตรงช่องหีของอิ๋ว ถูขึ้นลงเพื่อเรียกความเงี่ยน 555+ ปากอิ๋วก็มีแต่เสียง "ซี๊ดดดด" ออกมา "ผมเรียกอิ๋วว่าเมียได้ไหมอ่ะ" ผมถาม อิ๋วตอบว่า "ยังไม่ได้" ผมจับท่อนควยยัดเข้ารูหีทีเดียว พรวดดดด หีอิ๋วก็ยังฟิตอยู่แต่ก็ไม่ถึงขนาดว่าฟิตมาก เพราะประสบกามกับไอ่กอล์ฟคงโชกโชนมากแล้ว& ผมเร่งจังหวะชักเข้าออกเสียงดัง "พั๊บบบบบบ ๆๆๆๆ" ปนไปกับเสียง "ซี๊ดดดดดด อ้า& ซี๊ดดดด อ้า" ของอิ๋ว& ก้นเด้งรับตามจังหวะเย็ดของผม ผมยกขาอิ๋วขึ้นพาดไหล่เย็ดท่านี้อิ๋วคงชอบมาก ดูสีหน้าแล้วเสียวสุดๆ ผมเปลี่ยนให้อิ๋วขึ้นอยู่ด้านบน นั่งทับควยผม เธอนั่งขย่มอย่างเมามันส์ สงสัยจะชอบขี่ม้า& ผมแกล้งถาม "เมียจ๋า ผัวเย็ดมันส์ไหมจ๊ะ"& "มันส์ค่ะ& มันส์กว่ากอล์ฟอีก& ใหญ่กว่าด้วย& โอ้วววว& ซี๊ดดดดด"& สีหน้าเสียวสุดๆ& สักพักกลับมาท่าขาพาดไหล่เหมือนเดิม อิ๋วเกร็งไปทั้งตัว (สงสัยจะน้ำออก) เสียงลูกสูบยิ่งดังกล่าวเดิม "พั๊บ ๆๆๆๆๆ"& "พี่ปล่อยในได้ไหมอ่ะ" ผมถามอิ๋วก่อน อิ๋วตอบว่า "ได้ เมนส์เพิ่งหมดเมื่อวาน" (อ๋อ รู้แล้วว่าทำไมมันเงี่ยนจัง อดอยากมาหลายวันนี่เอง) ผมเร่งจังหวะเครื่องยนต์ เสียงดัง พั๊บๆ ยิ่งดัง เสียงครางเริ่มลดลงเพราะอิ๋วออกไปแล้วรอบนึง ผมเย็ดไปซักครู่ก็เลื่อนปากลงไปดูดนมไปด้วย เย็ดไปด้วย (ท่านี้สุดยอดเลย) เสียงร้องของเธอยิ่งดังลั่นเลยคราวนี้"พี่จะออกแล้วนะ ....."& ผมร้องด้วยความเสียว ส่วนอิ๋วไม่มีคำตอบแต่ตัวเกร็งไปหมด ผมกระแทกอีกห้าหกครั้ง แล้วก็ยัดท่อนควยเข้าไปเน้นๆ จนสุดลำควย พร้อมกับฉีดน้ำยาเข้าไปเต็มรู อิ๋วเกร็งตัวสุดๆ สักพักก็ปล่อยตัวลงนอนแผ่ ผมแช่ลำควยไว้ซักพัก แล้วดึงออกมา มองดูที่หีอิ๋ว ปวมเป่งน้ำเยิ้มไหลย้อยออกมานอกรูหีเลย& ผมนอนกอดแล้วก็บอกว่า "พี่ขอโทษนะ& ไม่น่าทำแบบนี้กับเมียเพื่อนเลยอ่ะ" แต่อิ๋วกลับตอบว่า "ใครว่าเป็นแค่เมียเพื่อนหล่ะ ก็เมียพี่ด้วยแหละ" ผมหอม กอด ฟัดอยู่ซักพัก คิดขึ้นได้ว่าไอ่กอล์ฟมันบอกว่ามันจะกลับตอนสองทุ่มนี่หว่า& ซวยแล้ว& ทำไงดี& &ผมก็เลยให้อิ๋วโทรหามันถามว่าจะเข้าหอรึยัง อิ๋วจะไปหา& &ไอ่กอล์ฟมันบอกว่า& งานยังไม่เสร็จเลยวันนี้คงจะกลับดึกๆ มันก็คุยกันซักพัก& ผมก็เลยเล่นพิเรน เลียหีเมียมันไปขณะที่มันกำลังคุยโทรศัพท์กัน ความรู้สึกแปลกๆ นะ มันจะรู้ไหมว่าขณะที่มันคุยกับเมียมันทางโทรศัพท์ เพื่อนมันกำลังดูดหีเมียมันอย่างเอร็ดอร่อย& 555+ซักพักผมก็ให้อิ๋วอาบน้ำ แล้วผมก็ไปส่งเธอที่ปากซอยเข้าบ้าน (ไม่กล้าเข้าไปใกล้บ้าน กลัวน้องมันจะเห็น) ก่อนไปผมก็เลยบอกว่า& "อิ๋ว ทำให้ผมมีความสุขมากนะ"& &อิ๋วก็ตอบกลับมาว่า& "อิ๋วก็มีความสุขมากเช่นกัน& แต่อิ๋วขอให้มันเป็นแบบนี้ต่อไปนะ"& & &เหอะๆ& โย้วๆ เข้าทาง ผมก็ไม่อยากผูกพันเหมือนกัน& 555+& (ขอโทษนะเพื่อนกอล์ฟ& กูเมาหว่ะ& เหล้ามันพาไป)&    &     หนังx ออนไลน์แอนนาดูหนังโป๊หนังxไทยหนังและคลิปเย็ดนางแบบเลสเบนส์หนัง โป๊ ไต้หวันคลิปดาราเอากันพาแฟนมาหลอกให้เพื่อนฟันเด็กบางใหญ่ ใหญ่สมชื่อจริงๆน้องทำเอง พี่อยู่เฉยๆแจ่มๆ น่ารักมากมายสวยเซ็กซ์ พี่สาวสอนน้องชายเอากับแฟนเด็กนักเรียนวัยรุ่นอาบน้ำตก หอยจุ๋มจิ๋มพี่สะใภ้โม้กสดพริตตี้สาวขาวโบ๊ะแฟนสาวไร้ขนหอยแดงๆ เบื่องหลังนายแบบโป้ไทยดูหนังโป้ออนไลน์ฟรีอาโออิแอบดูนักเรียนโป้รูปโปีนักศึกษาโหลดคลิฟหลุดนักศึกษาเย็ดตูดหนุ่มไทยดูหนังโป้เย็ดน้องเมียมาใหม่ แอบถ่ายใต้กระโปรง55 ดูหนังโป้เย็ดน้องเมียมาใหม่ ดูหนังโป้เย็ดน้องเมียมาใหม่

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21