ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป้ออนไลด์ฟรี  (อ่าน 198 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป้ออนไลด์ฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 08:31:04 AM »
หนังโป้ออนไลด์ฟรี หนังสือโป๊โดจิน หนังโป้ออนไลด์ฟรี หนังโป้ออนไลด์ฟรีผมได้เสียกับคุณครูของลูกผมครับเป็นคนที่สองแล้วด้วยครับคนแรกผมไม่อยากเล่าแล้วเพราะรู้สึกว่าเธอจะเล่นเน็ตประจำส่วนคนนี้คงไม่ค่อยมาเล่นเท่าไหร่และอีกอย่างอยู่กันคนละโรงเรียนกันด้วยครับก่อนหน้าที่จะเกิดเรื่องขึ้น เพราะวันนั้นเป็นช่วงก่อนปีใหม่ทาง รร. ให้คุณครูเตรียมช่วยกันจัดงานปีใหม่โดยแต่ละห้อง ต้องให้ เด็กนักเรียนช่วยกันจัดห้องเรียน เอาของมาทานกัน จับของขวัญพอดี คุณครูสุดสวย อายุแค่ยี่สิบกว่าๆ ขาว สูง หุ่นดี อวบกำลังดียังโสด มีแฟนแล้ว แต่ยังไม่ได้แต่งงานกัน เพิ่งคบกันไม่นานผมยาวสีแดง ออกแนวญี่ปุ่น หมวยอินเตอร์เธอต้องไปซื้อของมาเตรียมจัดงานแต่ไม่มีรถไป เพราะ รร.ไม่มีรถเตรียมไว้ให้พอเพียงและผมได้โทรมาสอบถามพอดีว่า เด็ก ๆ ต้องเตรียมอะไรบ้างทำไมโรงเรียนเพิ่งแจ้ง เธอก็บอกว่าเธอก็ไม่ได้เตรียมตัวมาก่อนเลยฉุกละหุกมากๆๆ ผมเลยสอบถามว่า แล้วทางคุณครูต้องเตรียมตัวอะไรบ้างเธอบอกว่ายังหารถไปไม่ได้ และต้องซื้อหลายอย่าง ไม่มีเวลาแล้วด้วยพอเธอเล่าให้ฟังผมเลย เสนอไปว่า งั้นเดี๋ยวผมไปรับเธอไปซื้อของให้เอาไหมพอดีผมต้องไปธุระที่ห้างนั้นพอดีให้คุณครูมารอหน้าโรงเรียนเลย อีก ครึ่งชั่วโมง ประมาณสองโมงกว่าๆส่วน ลูกผมกลับรถโรงเรียนอยู่แล้ว เลยไม่ต้องรับส่งพอถึงเวลาผมก็จอดก่อนถึงหน้าโรงเรียนเพื่อไม่ให้มีข้อครหาได้ตรงๆๆพอเห็นเธอออกมาก็เลยโทรไปบอกว่าจอดตรงมุมนี้เป็นมุมอับของโรงเรียนเพอเธอเปิดประตูก้าวขึ้นรถมาราก็สบตากันแป๊บนึงแล้วเราก็คุยกัน แบบสนิทสนมพอสมควรเพราะคุยกันบ่อย แต่ผมจะเป็นผู้ฟังมากกว่าเพราะเธอมักคุยกับเมียผมประจำเธอถามว่าพี่เขาเลิกงานยังคะผมบอกว่ายังครับ ซึ่งเป็นคำตอบที่เธอรู้อยู่แล้วเธอกับผมแอบสนิทกันมากขึ้นเพราะโทรคุยกันบ่อยขึ้นด้วยครับ เป็นการคุยเรื่องลูกในตอนแรกๆๆลามไปถึงเรื่องส่วนตัวของกันและกันเราไปถึงห้าง ผมให้เธอลงไปซื้อของส่วนผมนั่งทานกาแฟรอ ดูลาดเลา เพื่อความปลอดภัยครับและเพื่อแสดงว่าผมไม่ได้คิดอะไรกับเธอ หรือตามจีบ เจ้าชู้ใส่เธอด้วยพอเธอซื้อของเสร็จ ก็โทรมาบอกผมก็เลยไปรอที่รถแต่ตอนที่เธอกำลังเอาของใส่รถผมเข้าไปช่วยขน ช่วยจัดด้วยตรงที่จอดมันมืดมาก และยังไม่มีใครเดินมาเงียบสนิท ไม่ร้อน ผมได้กลิ่นน้ำหอมเธอฟุ้งกว่าตอนมาและปากเธอดูแดงขึ้น คงละสีกับตอนที่มาเธอคงไปทาปากมาใหม่ ผมคิดในใจและคิดต่อไปว่า น่ากอดน่าจูบจังผมเผลอจ้องเธอจังๆๆ จะๆๆเธอรู้ตัวถามผมว่า มองอะไรคะผมบอก สวยจังครับ ทำไมหอมจังเลยเธอบอกว่า อะไรหอมคะ สวยตรงไหนสวยสู้พี่เขาไม่ได้หรอกค่ะ ขอบคุณนะคะที่ชมปากหวานหรือเปล่าผมเลยบอกว่า ปากหวานไม่หวานต้องลองชิมดูก่อนครับตอนนั้น ผมคิดเร็วทำเร็วมากครับเพราะรู้สึกว่าเธอเปิดช่องให้แล้วผมรวบเธอมาจุบปากเบาๆๆ พร้อมกอดไว้เธอรีบบอก อุ๊บ เดี๋ยวใครมาเห็นนะคะอย่าค่ะ ไม่ดีนะคะ เดี๋ยวพี่เขารู้นะคะแต่เธอไม่ได้ผลักผมออกเลยกลับให้ผมจูบต่อเนื่องเราดูดปากกันครู่หนึ่งผมเลยบอกว่า ไปหาที่ไม่มีใครเห็นกันนะครับแล้วก็ขึ้นรถมา สตาร์ทรถผมก็อดใจไม่ไหว โน้มเธอมาดูดปากอีกครั้งเธอ ครางว่า แน๊ อุ๊ย อ๊าแล้วผมก็ขับรถไปโรงแรมที่ไม่ไกลจากห้างพอรถเข้าไปจอดหลังม่านแล้วผมก็จูบปากเธอทันทีก่อนที่เธอจะพูดอะไรแล้วผมล้วงเข้าไปในกระโปรงเธอทันทีเธอรีบปิด แต่ไม่ทันแล้ว ผมไวกว่าจับขอบกางเกงในเธอถกลงอืม ๆ อูย เธอร้องเบาๆๆผมกระซิบบอกเธอน้อง..ครับ ไปข้างในกันดีกว่านะครับเธอบอก เออ ไม่ดีกว่าค่ะไม่ต้องกลัวนะครับผมรับรองจะไม่ให้ใครรู้และยังเหมือนเดิมทุกอย่างไม่แสดงตัว ไม่ทำให้คุณลำบากใจด้วย(ก็สมประโยชนกันทั้งสองฝ่ายนี่ครับ ผมก็กลัวเหมือนกัน)เธอเลยเปิดประตูลงตามผมมาผมเดินอ้อมมารับเธอ ประคองเธอเข้าห้องพอเข้าห้อง ผมก็เริ่มต่อจุดไฟสวาทต่อกอดจูบเธอที่ต้นคอขาวๆนุ่มมากๆๆ หอมจริงๆๆ ผมบอกเธอเออ อ้าส์ เธอปัดป้องไป ครางเบาๆๆ ไปผมเลยกระซิบที่ข้างหูเธอ น้องสวยมากเลยครับผมแอบมองมานาน ขอหอมให้สมใจหน่อยนะครับเธอครางต่อเนื่องเบาๆๆ ไม่หยุด เพราะผมไซร้หูเธอพร้อมกับเอื้อมมือไปบีบหน้าอกเธอเบาๆๆเลื่นตัวเอาควยในกางเกงไปถูกระโปรงเธอติดๆๆ เน้นๆๆพอได้โอกาส ผมก็หอบเธอกึ่งจูงไปที่เตียงดน้มเธอลงบนเตียง พร้อมกับถกกระโปรงเธอขึ้นสูงขาขาวๆๆ สวยๆๆ อวดโชว์ ความงามให้ผมเห็นถึงต้นขาพร้อมถกกระโปรงเธอคาไว้พร้อมกับ ก้มหน้าลงไปโจมตีเนินเธอใต้อันเดอร์แวร์สีชมพูอ่อนๆๆ ทันทีความบางของผ้า ทำให้ลิ้นผมวูบวาบ ขณะละเลงลิ้นเริ่มสำรวจสูดกลิ่นไปพร้อมๆๆกันกับจมูกเธอครางดังมากขึ้นผมเริ่มสานต่อความอยากของเธอรูกขอบกางเกงในเธอลงมาเธอช่วยยกก้นขึ้นให้รูดได้ง่ายขึ้นพอกางเกงในเธอรูดออกจากปลายเท้าอันสวยงามผมก็จับต้นขาเธอบิออกเบาๆๆก้มหน้าไปทำงาน ล้างถ้ำอันน่ากินต่อกลิ่นที่ยังไม่อาบน้ำ แทบไม่มีผลลบเลยครับของเธอหอมมากๆๆ ในสมองผมคิดหรือเธอไปล้างตอนเข้าห้องน้ำในห้างมาแหงๆๆเพราะมันสะอาด หอม ผิดปรกติ จากที่ผมเคยเจอมาผมไม่คิดต่อให้เสียเวลาเสียวขั้นต่อไปแล้วลิ้นผมทำหน้าที่แทนมือ ชอนไชไปตาม กลีบงามๆๆ ที่แบะแยกออกมาผมเอาลิ้นดุน เม้ม ถู ไปตามซอกหลืยสลับไปมาทุกสิ่งทุกอย่างที่ลิ้นผมมันจะโต้ตอบอะไรได้ ผมทำหมดไม่มีจังหวะ ไม่มีขั้นตอนแล้วใส่ไปแบบสุดๆๆ จนเธอร้องกระชากเสียงขึ้นมาอย่างได้อารมณ์มากๆๆโอ๊ย คุณขะ โอยคุณ เก่งจริงๆๆ เลย มันส์ อ้าส์ๆๆๆๆอ้าส์ๆๆๆ ซี๊ดส์ๆๆโอย ไม่ไหวแล้ว เลียแรงๆๆ เลยค่ะโอยชอบจริงๆๆ ถูกใจจังเลยตรงนี้แหล่ะค่ะ โอย อูยผมทำหน้าที่แบบไม่มีหยุด ระรัวลิ้น สุดๆๆเธอยิ่งครางดัง ผมยิ่งรัวลิ้นแข่งเธอกระชากหัวผม มาขยุ้มไว้เบาๆอูย ไม่ไหวแล้ว จะขาดใจอูย น้ำแตกแล้วค่ะ คุณขาแตกแล้วหรือเมียจ๋า เสียวหีมากมั๊ยสุดยอดเลยค่ะ เะฮเอ่ยหลังจากพายุสวาทลูกแรกที่ผมป้อนให้ผ่านไปขอผัวเย็ดนะจ๊ะที่รักเธอเอียงหน้าหลบสายตาผมเอามือไปขยี้ผ้าคลุมเตียงไม่พูดอะไร แต่นั่นคือสัญญาณที่เปิดไฟเขียวให้ผมแล้วผมจับขาเธอแบะะออกอีกครั้ง หลังจากเธอหุบลงมาผมแทงควยขนาดไม่ยาวมาก แต่อวบอ้วน กำลังดีแต่ตาเธอดูพองโต ตกใจ ตอนที่ผมเอาไปจ่อหัวดุนเข้าร่องสวาทเธอเธอถามว่า ทำไมใหญ่จัง อูย เสียวผมบอกไม่ยาวหรอก กำลังดีน่ะเธอบอกใหญ่นะ อูยคับมากด้วยผมรู้ทันทีเลยว่า ร่องเธอยังไม่ผ่านงานมามากเพราะมันบีบรัดผมอย่างแน่นหัวบาน ตั้งแต่ตอนจ่อเธอทำอะไรไม่ถูก เพราะผมรุกต่อเนื่องและอ้าปากหวอ รอให้ผมดูดปากอย่างไม่ตั้งใจผมดูดปากเธอพร้อมกับขยับเอว ให้แทงไม่หยุดอ้าส์ ๆๆๆ โอย เบาๆๆ นะคะ อูนคุณขาไม่ไหวค่ะ อูยๆๆๆ อ้า ไม่มม อูยๆๆๆผมกระเด้าเธอแรงขึ้นมาอีกนิดเพราะไม่อยากฝืนใจกลัวเธอจะกังวลรีบไปถกเสื้อเธอขึ้นดันยกทรงเธอออก แล้วขยับมือไปปลดตะขอหลังออกเธอร้องคราง พร้อมกับขยับหลังให้ผมปลดตะขออีก ร่วมมือดีจริงๆๆผมซอยควย กระแทกใส่เนินหีเธอไม่หยุดไม่อยากให้เธอ คิดห้ามใจตัวเองทันเราต่างสาดไฟตัณหา อย่างต่อเนื่องรุกเร้ากันไม่หยุด เธอดูร้อนแรงกว่าที่ผมคิดเธอยกก้น เด้งเอวเธอสวนควยผมอย่างมีจังหวะ และแรงกระชับควยผมมากๆๆผมก็ไม่ใช่หนุ่มๆ ที่จะกลั้นอะไรได้นานและไม่ได้โม้ด้วยผมกระแทกใส่เธอไปเรื่อยๆๆ อีกพักนึงความตื่นที่ได้เจอของใหม่ ที่ดีและยอดเยี่ยมผมหลั่งออกมา แน่นอนผมเอาออกมาข้างนอก และรีบขึ้นไปคล่อมหน้าเธอผมแกมบังคับให้เธอดูด เธออ้าปากออกแล้วสวบปากเธอมาพร้อมกับควยผมยัดเข้าไปในปากสวยๆๆ ของเธอลิบสติกสีแดงกับควยผมกำลัง คาปากเธออยู่เธอดูดหัวควยผม พร้อมกับรับน้ำเงี่ยนของผมไปในลำคอเธอ เธอดูดพร้อมกับเลียให้ด้วยไม่เจนจัดมาก แต่พอเป็นงานผมพอใจมากๆๆที่เธอทำให้ผมได้โดยไม่ต้องร้องขอและไม่แสดงออกว่าร่านจนเกินไปผมเอาไข่ตีขอบปากร่างเธอต่อแล้วรีบสาวควยออกไปไถนมเธอต่อเพราะหวังจะปลุกให้มันแข็งเร็วๆๆ อีกไถไปมา พร้อมกับให้เธอช่วยชักหัวควยด้วยการกุมมือไว้หลวมๆๆผมแข็งขึ้มาอีกครั้งแน่นอนคราวนี้ผมเริ่มท่าใหม่ ให้เธอนอนคว่ำโก่งตูดให้โค้งขึ้นผมไปสุโดมหีเธอจากบั้นท้าย อันขาวจั๊วะก้นเธอยังแข็ง ไม่นิ่มมากไม่ต่างจากนมเธอทำให้ผมเริ่มคิดได้ว่าเธอน่าจะไม่เจนจัดเท่าไหร่นักหรือผ่านมาไม่มากช่างเถอะ ไม่ใช่เรื่องสำคัญอะไรผมเลียกลีบเธออย่างเมามัน แบบเดียวกับที่ทำให้เมียผม และคนที่ผมไว้ใจแล้วเพราะการเลียหีให้ผู้หญิง ถ้าไม่เฟริ์มจริงๆๆผมจะไม่เลียให้ โดยเฉพาะถ้าไปเที่ยว จริงไหมครับผมเบียให้เธออย่างสนิทใจ เพราะเริ่มรู้ดีว่าคงชิ่งเธอไม่ง่าย และก็ไม่อยากชิ่งด้วยผมอยากให้เธอประทับใจผมมากๆๆเลยบรรจลเลียหีเธออย่างนุ่มนวลและไม่เร่งรีบเธอกดหน้าลงเตียงพร้อมกับผมเธอที่สยายไปมาเธอครางไปตามที่เธอจะระบายออกมาผมไม่ได้ยินแล้วเพราะผมอยากให้ไอ้หนูผมฟื้นเร็วๆๆ มากกว่าไม่ทันใจแล้ว มันยังไม่แข็งโป๊กดีผมก็รีบยัดเข้าไปในร่องหีเธอเพื่อหวังให้มันแข็งในนั้นแบบเดียวกับการแช่แข็งเฮ้อ ผมแอบโล่งอก เพราะมันแข็งเป็นลำเกือบโป๊กแล้วผมซอยเข้าออก เป็นทั้งท่ากวางเหลียวหลังสลับกับท่าด๊อกกี้ ให้เธอหันหน้ามาดูเป็นระยะ พร้อมกับดูดปากเธอด้วยเพราะอยากให้เธอหยุดครางดังๆๆมือที่ว่างก็สลับไปบีบนมเธอเค้นหนักสลับเบาไม่สนว่าเธอจะเจ็บแล้วผมต้องเอาใจตัวเองไว้ก่อนด้วยหน้าขาผมกระแทกก้นสุดสวยของเธออย่างต่อเนื่อง แม้เสียงไม่ดังแต่มันก็เร้าใจ เร้าเจ้าหนูให้แข็กไปเรียบร้อยโรงเรียนจีนแล้วแน่นอนคราวนี้ผมเล่นเธอนานมากๆๆ เพราะระบายน้ำออกจากเชื่อนผมไปแล้วแต่ผมไม่เปลี่ยนท่า อยู่ด้านหลัง มันทำให้ผมดูเธอ บังคับเธอได้หมดจดทั้งกางขาเธอ ยกตูดเธอ บีบตูดเธอ ตีตูดเธอเบาๆๆมันช่วยให้เธอ ถึงไปหลายครั้งแหงๆๆพักใหญ่ๆๆ ผมก็เมื่อยเลยดันให้เธอขึ้นมาคล่ิอมแบบไม่ให้เธอคิดทันจับก้นเธอมานั่งบนตัวผมที่ย้ายมาเอนบนหัวเตียงเธอนั่งบนตัวผมเรียบร้อย ดูสีหน้าเธอตกใจเหมือนไม่เคยอยู่ด้านบนผมไม่พูดอะไรแล้วรีบจับก้นเธอ ยกขึ้นแล้วทิ้งลงมาเร็วๆๆเธอครางดังลั่นห้อง ดังมากๆๆเธอสะบัดผม พร้อมกับแหงนหน้าขึ้น ร้องลั่นโอย โอย คุณขา อูย คุณ......เธอยกก้นเธอช่วยผมด้วย และเริ่มคล่องตัวขึ้นเธอส่ายหีเธอมาไม่ยั้งมาที่แท่งควยผมผมเผยอควยขึ้นไปดันเสียบให้พอดีกันความสุขสุดๆๆๆ ของการเย็ดกัน มาอยู่ที่ท่านี้เองผมเข้าใจเธอดี และอ่านเธอออก เลยช่วยบีบนมเธอไปด้วยพร้อมกับจับเธอ หันหน้ามาหาผม โดยหมุนแบบรอบทิศทาง พร้อมให้เสียงเธอร้องไปด้วยแบบ derby surround แต่ก็เป็นดอบี้ไปด้วย เพราะหีของคุณครูคนสวยนั่งทับควยผมไว้ สุดๆๆ และมันก็ตื่นตัว ดันโฟรงหีเธอได้ลึกสุดๆๆผมแอบแอ่นให้มันคว้านรูหีเธอเข้าไปลึกๆๆ และถ่างรูหีเธอให้ขยายไปในตัววันหน้ายังมี ผมคิด ต้องทำทางให้สะดวกกว่านี้เธออาจจะเจ็บแสบไปบ้าง แต่วันหน้าจะสบายกว่านี้ ดีด้วยกันทั้งคู่บนสุดท้ายแห่งการเย็ดใกล้มาถึงเมื่อเะฮหันหน้ามาประชันกับผมแล้วเราสาดความเงี่ยนเข้าหากันเธอยกก้นพร้อมกับเพิ่มแรงเข้าหาผม หีเธอหลุดจากหัวควยดัง พร๊วบเธอร้อง อ๊าย เสียว อูย เสียวสุดเลยค่ะ คุณขาผมบอกเรียกว่าผัวนะ อยากได้ยินเธอพยักหน้า แล้วยกตูดร่อนหี ส่ายใส่ผมอีกผมกดหัวควยสวบเข้าไป เธอร้องลั่น ผัวขา เอาแรงๆๆ นะคะยอมทุกอย่าง เย็ดแรงๆๆ นะคะ ยังไหวมั๊ยเธอเริ่มยั่วควยผม ส่ายหีไปมาร่อนหนีควยผม ผมต้องเอี้ยวตัวไปจับเอวเธอลงมาเสียบที่หัวควย แท่งมวนของผมเธอร้องครางสะบัดหน้า พูดไม่ออกผมสะใจมาก อยากมายั่วลำควยผมต้องกวนควยใส่หีเธอแรงๆๆผมเลยโยกเอว กวนแท่งใส่หีเธอ คลึงควยผมคว้านร่องสวาทเธอไม่หยุดเธอร้องลั่น โอย โอย ซีดส์ เสียวๆๆๆ ยอมแพ้แล้วผัวขาเมียยอมแล้วค่ะ อูย อย่าหมุนควยแบบนี้นะ ไม่ไหวค่ะโอย แตกแล้วนะ อูย น้ำหีไหลออกมาแล้วอูยช่วยด้วย ว๊าย แล้วเธอก็มาประกบปากผมไม่หลอกผมยังไม่ใจอ่อนหมดแรงลงง่ายๆๆผมกระเด้าเธอไม่นับแล้วดูดนมเธออย่างรุนแรงไปด้วยเธอแอ่นหน้าอกให้ผมดูดแบบหมดหัวใจนี่หรือคุณครูผู้แสนเรียบร้อยในโรงเรียนตอนนี้เธอมาร้อนแรงกับผมในโรงแรมแทนแล้วผมคิดในใจผมดันเธอขึ้นมาพร้อมกับยกเอวเธอไปด้วยใช่การเดินแทางอุ้มแตงกำลังเริ่มแล้วผมขยับตัวลงจากเตียงอุ้มเธอกระเด้าเข้าเอวแล้วแทงท่ายืนไม่นับจำนวนใส่เธอให้รู้ซึ้ง ลีลาของผมเธอยกก้นพยายามจะหนี ไม่ทันแล้วปฐมบทแห่งการบรรเลงสวาทที่สุดแสนตราตรึงกำลังทำให้เธอฟื้นตัวจากภวังค์สวรรค์ที่ผ่านไปเมื่อสักครู่ผมรัวควยไม่ต่างจากอะไรกับปืนกลที่สาดกระสุนเข้าใส่ข้าศึกที่เป็นร่องหลืบของคุณครูคนสวยแทนผมพร่ำนึกไปถึงว่าเธอคล้ายดาราสาวๆๆ ที่ผมเคยเห็นหน้าแต่จำชื่อไม่ได้ใช่ เธอคล้ายๆๆ กัน มีลุคใกล้ๆๆกันช่างสานฝันผมให้เสมือนฟันคนเดียวได้สองอาชีพเลยนะผมเดินหน้ากระทุ้งเธอไม่หยุด แต่ไม่แรงมากแล้วพาเธอไปที่ขอบโต๊ะเครื่องแป้งวางก้นเธอไปพัก แล้วซอยต่อ เธอครางใส่หูผมไม่หยุดผมพักแป๊บ แล้วรู้ดีว่าชับภูมินี้ไม่มั่นคงนักเลยพาเธอเข้าห้องน้ำไปเลยไปที่อ่างอาบน้ำ ความที่เธอหุ่นบาง ไม่หนาร้ำหนักไม่เยอะ ทำให้ผมไม่ล้าแขนมากบวกกับความสาว ยังสดของเธอปลุกพลังผมให้บรรเลงได้ต่อเนื่องเมดเลย์รวมรักกำลังย้ายเวทีไปเล่นในเวีอ่างยักษ์ใช่แล้ว อ่างอาบน้ำในม่านรูดนี้ ใหญ่กลมดีผมค่อยๆๆ ก้าวพาเธอลงไปในอ่างแม้ไม่มีน้ำอยู่เลย กลับไม่ทำให้ผมผิดหวังเพราะช่วยให้ผมเย็ดเธอได้ถนัดมากขึ้น ไม่ต้องกลัวน้ำเข้าหน้าหีของคุณครูผู้แสนอ่อนหวาน อยู่ในรัศมีการเย็ดของควยผมแบบ กระdoor to door เพราะผมจ่อคาไว้ตลอดกลัวว่าถ้าหลุดออกมา จะอ่อนปวกเปียก ด้วยแพ้อากาศภายนอกก็เป็นได้การเย็ดในจังหวะนี้ เปรียบเสมือนการยกพลขึ้นบกของฝ่ายพันธมิตรที่หาดนอร์มังดี ความสวยงามของร่องแคม ช่วยทำให้ผมคิดไปไกลขนาดนั้นความคลาสสิคในการกระหน่ำเย็ดใส่กัน มันมันส์จน ทำให้ผมเปรียบตัวเองเป็นเสมือนกำลังทำศึกกับพวกเยอรมัน ความรุนแรงที่เราสาดใส่กัน ช่างเหมือนกับว่าต้องมีการยึดหาดนี้ให้ได้โดยเร็วพลันสุดท้าย หีเย่อมันๆๆ ของเธอไม่อาจทานทน พลังการทะลวงของตอร์ปิโดผมไปได้้้้้่้Mayday ๆๆๆๆๆๆๆ ผมถอดรหัสสัญญาณเธอได้เธอละล่ะละลัก บอกว่า โอยถึงแล้ว ถึงอีกแล้วค่ะผัวขา ไม่ไหวแล้วค่ะแล้วเธอก็ฟุบนอนหงายหลังผึ่งที่ขอบอ่างไปพร้อมกับการบดกระแทกของผมที่สาดใส่เธอไม่นับกระสุนใช่แล้ว ผมปล่อยน้ำอสุจิ ยอดน้ำเชื้อไปเต็มร่องหีเธอ แต่น้ำไม่เยอะแล้วแบบไม่กลัวด้วยว่าเธอจะท้องไม่ท้อง ตอนนั้นไม่คิดแล้วผมก้มไปดูดนมเธอ เพื่อเย้ยหยันความปราชัยของเธอต่อแล้วยกก้นเธอขึ้นมาให้ รับรู้ถึงความทนทานของผมในการเย็ดมันแข้งค้างไปแล้ว เป็นลักษณธเฉพาะตัวผมเมื่อผ่านยกแรกและยกสองไป ความมาราธอนจะมาได้อีกพักผมให้เธอยืนขึ้นในอ่างแล้วยกขาตะแคงขอบอ่างอาบน้ำไวผมเย็ดเธอท่ายืนต่อ เธอสะบัดหน้า สนองต่ออารมณ์เงี่ยนผมอีกแล้วสวยจริงๆๆ เลย ผู้หญิงคนนี้ แม้ตอนที่มีสภาพสุดๆๆ แล้ว ยังดูดีสวยจริงๆๆผมหัวใจพองโต ภูมิใจมากๆๆควยผมทำหน้าที่บรรเลงเย็ดต่อเนื่อง เสมือนวัวลืมตัวจนวาระสุดท้ายแห่งกามกิจครั้งนี้ผมโถมกระหน่ำถ้ายืนเย็ด ใส่เธอไม่คณานับเมื่อเสร็จกิจแล้ว เกือบสองชั่วโมงผมก็เลยไปส่งเธอที่ใกล้ๆๆ ที่พักของเธอด้วยรู้ดีว่า เธอเพลียจนกลับด้วยตัวเองไม่ได้แน่ๆๆเธอขอบคุณผม ผมถามเธอว่าผมเข้าไปส่งได้มั๊ยมีใครอยู่ไหม เธอเงียบไปบอกว่าขอพักก่อนดีกว่าค่ะ ปกติอยู่กับเพื่อนค่ะผมเลยถามว่า แล้วแฟนล่ะ ไม่มาหรือเธอบอกไม่ได้อยู่ด้วยกันนะคะ.....รูปโป้น้องลี ลีราวดีหนังเอ็กเกาหลีดาราหนังโป๊ญี่ปุ่นดู หนัง โป๊ ว ฟรีดูคลิป นักศึกษาไทยเย็ด ฟรีอ่านเรื่องเสี่่ยวตั้งกล้องคู่ผัวเมีย ชายแดนใต้ ว่อนทั่วไทย เด็ดน้องเฟิร์นสาวดาวคณะ ม.นเรศวร จัดหนักด้วยปากให้แฟนตั้งกล้องสุดเสียว สาวน้อยโดนแหย่หอย ด้วยแฟรงสีฟัน http://www.wupload.com/file/127745345ตั้งกล้องน้อง มีน เด็ดอุดร ขายตัวให้พีหรั่งดอใหญ่ตั้งกล้องเด็กเรียนมหาลัยอายุ 18-19 เย็ดกันไฟเเล็บเลยน้องกิ๊กเล่นเสียกับพี่ยุ่น ด้วยค่าตัวแสนถูก ก่อนน้ำแตกนับไม่ถ้วนสาวสาวน่ารัก โดนเอาแบบเต็มที่ แตกเต็มทั้ง 2 รูเลยแจกรวมคลิปแคมฟร๊อกรูปโป๊ะทางบ้านเรื่อง เสียว เกย์โดนเย็ดบ่อยๆหีดำมั้ยดูนักศึกษาไทบเย็ดกันภาพควยณเดน์ คุกิมิยะหนังโป้ออนไลด์ฟรี ดูการ์ตูนโป๊ฟรี หนังโป้ออนไลด์ฟรี หนังโป้ออนไลด์ฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21