ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝรั่ง เย็ด สาว ไทย  (อ่าน 208 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ฝรั่ง เย็ด สาว ไทย
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 08:49:37 AM »
ฝรั่ง เย็ด สาว ไทย ดูเรื่องแนวข่มขืน ฝรั่ง เย็ด สาว ไทย ฝรั่ง เย็ด สาว ไทยเช้าวันทำงาน.....แตงตรงไปหาทิมทันทีแต่ทิมไม่อยู่ออกไปรังวัดก่อนแล้ว......เพื่อนของทิมชื่อโจ...บอกกับเธอและที่สำคัญสิ่งที่โจบอกมันทำให้เธอถึงกับอึ้งไปทันที...........โจรู้เรื่องของเธอกับทิม โจบอกไม่ต้องกลัวเขาไม่บอกใคร โจบอกว่าทิมเล่าให้ฟัง โจยังบอกต่ออีกว่า ทิมบอกว่าคุณแตงเก่งมากลีลาบนเตียงเก่ง ดูดเก่ง โหนกใหญ่มากใครเห็นต้องชอบ คำพูดของโจทำเอาแตงหน้าชา แต่ไม่ปฏิเสธใดๆเพราะการปฏิเสธคงช่วยอะไรไม่ได้โจถามเธอว่า ทำรักกับทิมทนท่อนเอ็นไหวหรือของทิมมันใหญ่จนผู้หญิงกลัวมามากแล้ว แตงเธอตอบว่าเฉยๆธรรมดา..........โจ คุณแตง....แบบนี้ผมขอลองบ้างนะครับ.....ฟังทิมมันเล่าแล้วอยากจริงๆ..........แตง บ้า....นี่เห็นแตงเป็นอะไรหรือ..........โจ เปล่าครับ.เพียงแต่อยากลองบ้างครับ เห็นทิมมันชมคุณแตง..........คุณแตงครับของผมก็ใหญ่นะครับ.....เราน่าไปลองกันนะครับผมมีอารมณืแล้วคุณแตง....ตอนเช้าๆแบบนี้น่านะครับ..........แตง ที่ไหน...จะไปลองที่ไหน....คนเยอะแยะ..........โจ มีครับตามผมมานะครับโจพาแตงนั่งรถไปกับเขา เขาพาแตงไปที่โรงแรมม่านรูดแห่งหนึ่ง ที่นั่นดูดีจนแตงเองไม่ปฏิเสธที่จะเข้าไปในห้อง โจถอดเสื้อผ้าตัวเองโชว์ท่อนเอ็นให้แตงเห็น แตงชอบในขนาดของมันเธอใช้ปากดูดเข้าออกให้โจ ในห้องล้อมรอบไปด้วยกระจกเงา ทำให้แตงรู้สึกตื่นเต้นมีอารมณ์อย่างมาก เธอดูดให้โจจนโจน้ำออกเต็มปากเธอ โจครางเสียวเกร็งตัว.....ปากร้องบอกแตงว่าเขาสุขมากเสียวมาก. แตงถอดชุดออกทำให้โจตาค้างกับสิ่งที่เห็น ความโหนกนูน นมได้รูปขนาดกำลังดี โจต้องเคล้าคลึงไปทั่วปากดูดเม็ดเสียวให้แตงจนแตงคราง..........แตง โจ.....แตงเสียวคะช่วยแตงด้วย.....ช่วยแตงเร็วๆโจดูดเม็ดเสียวและสอดนิ้วโยกคลึงในรูเนิน......แตงเสียวจนร้องบอกโจให้ทำเธอเร็วๆ เธออยากมากๆแล้ว โจกดท่อนเอ็นจนมิด....แล้วกดกระแทกแรงๆๆจนแตงคราง......ด้วยความกำหนัดสุดๆๆแตงบอกให้โจนอนลงที่เตียง เธอขึ้นไปโยกกระแทกท่อนเอ็นของโจ เธอเสียวมากยิ่งมองตัวเองจากกระจกรอบห้องมันทำให้เธอเสียวสุดกั้น เธอกระแทกแรงเรื้อยๆปากร้องครางเสียงดัง เธอดึงโจขึ้นมาอยู่ในท่านั่ง เธอกระแทกแรงขึ้น ปากจูบกดกับโจแบบสุดๆเธอเสียวสุดกั้น ก้นเธอกระแทกเข้าออกรุนแรงจนโจครางบอกเขาใกล้น้ำออกอีกแล้ว.........แตง โจ....โอยยย....เสียวเหลือเกิน.....สุขจริงๆ..............โจ คุณแตง........ผมน้ำจะออกอีกแล้วคุณแตงเก่งครับ.......โอยผมเสียวจริงๆ.........แตง โจ เร็วๆๆแตงน้ำออกแล้ว...เร็วๆๆโจ....จูบปากแตงเร็ว.....เธอกดโยกกับโจอย่างร้อนแรง โหนกเธอกดขยี้กับท่อนเอ็นโจ เธอให้โจดูดนมเธอบีบนมเธอ.....เธอเสียวมากๆ......เธอชอบโจขึ้นมาอีกคนแล้ว....เพราะความเก่งของโจ&คลิป ผู้หญิงช่วยตัวเองนํ้าแตก คารูนักศึกษาฝึกงานถ่ายภาพ ตอนที่ 9รูป สาว ญี่ ปุ่่ น เซ็กซี่c แอบถายทางบ้านหนังโป๋ญีปุ๋นเรื่องยาวออนไลน์ดูหนังโป๊ชักว่าวแตกใส่นมสาวห้างโลตัสสาวๆหยอกล้อ หลุด!!นักร้องสาวอินโด หลุดสาวอบต โดนนายกล่อ หวังเลื่อนขั้น หลุด มส.2 นุ่งผ้าขนหนู...บ่นอายแต่ขย่มใหญ่เลย ดูหนังโป๊ใหม่ๆออนไลน์ยิมนาสติกลีลาเย็ดกันคริปดาราเอากันภาพโป๊ไทยจีนญี่ปุนคริบแอบถ่ายออลไลน์คนไทยรูปนักศึกษาโป๋ฝรั่ง เย็ด สาว ไทย รูปโป๊ แอบถ่ายสาวในห้องน้ำ ฝรั่ง เย็ด สาว ไทย ฝรั่ง เย็ด สาว ไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21