ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป๊ไทย.เด็ก ๆ  (อ่าน 180 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป๊ไทย.เด็ก ๆ
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 08:57:49 AM »
หนังโป๊ไทย.เด็ก ๆ หนังโป๊ นารูโตะ หนังโป๊ไทย.เด็ก ๆ หนังโป๊ไทย.เด็ก ๆน้อง โบว์  ดูดกระดอแรงสุดสุด  สองสาวน้อยโดนเอา น่าตาเงี่ยนจัดมากๆ โดนพี่มือเอา เด็ดสาวน้อยนมใหญ่ หอยใหญ่ โดนเอา แทงสด http://depositfiles.com/files/6a81u5klkหนูกำลังเสี้ยน พี่เขามาหนูขอเอาซะเลย เด็ดตั้งกล้องโชว์เสียว น้องหญิงสุดxxx น่าเก็บครับสาวสวยทั้ง 6 ลุมกินโต๊ะหนุ่มแบบไม่ยั้ง ผลัดกันขึ้นทีเดียวเด็กนักเรียนทั้งโรงเรียน โดนเย็ด เด็กๆเยอะมาก น่าเก็บครับแนวทาง บ้าน เรื่อง เล่า จาก ทาง บ้านดูคลิปการ์ตูนโป๊รูปเย็ดตูดเกย์ซึนาเดะ ฮิเมะ โดจิน โป๊เรื่อง เล่า สวิง กลิ้งคน ไทย เย็ด กัน ไม่ ต้อง โหลดเรื่องของผมมีอยู่ว่า เมื่อตอนที่ผมอยู่บ้านต่างจังหวัดกับพ่อแม่ ผมเป็นลูกชายคนเล็กพ่อกับแม่จะรักผมมาก เอาใจทุกอย่าง เวลานอนผมก็ยังนอนกับพ่อแม่ตลอดิ จนผมอายุ14ปี ผมเคยเห็นพ่อกับแม่เอากันหลายครั้ง ได้แต่นอนตัวแข็งทื่อ บางครั้งผมก็แอบชักว่าวตามไปด้วย กลัวพ่อแม่รู้ว่าผมแอบดูท่านทั้งสอง มาใกล้ๆเช้าวันหนึ่งแม่สะกิดเรียกพ่อให้ตื่นไปธุระที่ในตัวจังหวัดแต่เช้าๆ พ่อบอกแม่ไว้ให้ปลุกแต่เช้าๆด้วย พอแม่เรียกพ่อว่าตื่นได้แล้วพ่อ เดี๋ยวสายนะแดดร้อน สักครู่พ่อก็ลุกพลิกตัวไปนอนตะแคงกอดแม่ แล้วโน้มตัวซุกไซร้เต้านมของแม่ ส่วนมือของพ่อก็ลูบไล้สะโพกใหญ่ของแม่ไปมา แล้วค่อยดึงถลกผ้าถุงของแม่ขึ้นไปที่เอว พ่อเข้าประกบบั้นท้ายของแม่แล้วดันค.วยถูไถกับร่องห.ของแม่ไปมา สักครู่ท่อนเอ็นของพ่อก็คงไหลมุดเข้าในของแม่จนสุด พ่อดันเข้าไปจนตัวพ่อกับแม่ติดกันเลย แล้วพ่อของผมก็กระเด้าค.วยชักเข้าชักออกในร่องรูห.ของแม่แบบเนิบๆยาวๆแม่ ครางซี๊ดเบา เอื้อมมือมาข้างหลังลูบไล้สะโพกของพ่อไว้ พ่อของผมก็สาวค.วยยาวๆและเร็วขึ้นไปเรื่อยๆผับๆๆๆๆแม่ผมก็แอ่นสะโพกรับการ กระเด้าค.ว ยใสของพ่ออย่างสุดเสียวพ่อนอนตะแคงเอากันกับแม่ได้ไม่นานนักพ่อของผมก็ซี๊ด ปากเบาร้อ งอู้ววววแล้วกดสะโพกดันท่อนเอ็นเข้าในของแม่จนสุด ก้นของพ่อเกร็งกระตุกเป็นจังหวะๆเพื่อฉีดพ่นน้ำเงี่ยนเข้าในร่องรูห.ของแม่ อย่างสุขส ม แม่ดึงผ้าถุงลงมาปิดสะโพกไว้เล็กน้อย พ่อกดท่อนเอ็นแช่ไว่สักครู่ หนึ่ง แล้วพ่อก็ดึงท่อนเอ็นออกจากร่องรูของแม่ แล้วนอนหงายอยู่สักครู่ หันมามองผมเล็กน้อยแล้วพ่อก็ลุกไปอาบน้ำแล้วแต่งตัว ออกลงจากบ้าน เสียงรถของพ่อขับออกไปแล้ว แม่ของผมยังนอนตะแคงอยู่ ผ้าถุงของแม่ปิดแค่สะโพกผายนิดเดียวเอง ผมมองดูต้นขาขาวอวบของแม่แล้วกลืนน้ำลาย ค.วยของผมนะน้นแข็งปั๋งเลยล่ะคับ ผมค่อยๆขยับตัวเข้ามานอนติดๆกับตัวของแม่ ผมเอื้อมือไปล้วงตรงเนินหว่างขาของแม่ มันมีแต่น้ำเมือกเงี่ยนของพ่ออยู่เต็มร่องรูเลยคับ ผมรูดกางเกงขาสั้นออกแล้วเข้าประกบบั้นท้ายของแม่ไว้ ผมกระเด้าเบาๆค.วยของผมก็ไหลพรืดเข้าไปในร่องรูห.ของแม่อย่างง่ายดาย แม่สะดุ้งร้องอุ๊ยเบาๆแต่ก็แม่ก็ปล่อยให้ผม กระเด้าค.วยใส่ในรูห.ของแม่ต่อไป ผมกระเด้าค.วยใสในของแม่เร็วๆขึ้นๆนอนตะแคงเอากับแม่แบบพ่อทำเมื่อครู่ ผับๆๆๆๆผมกระเด้าค.วยได้ไม่นานนักความเสียวที่ค.วยของผมก็ขึ้นมาสูงสุดผมกระ เด้าได้อ ีกนิดเดียวผมก็กดดันค.วยเข้าจมในร่องรูห.ของแม่พร้อมกับพ่นฉีดน้ำเงี่ยน เสียวๆของผมเ ข้าไปในร่องรูห.ของแม่อย่างสุดๆเลยคับปรี๊ดๆๆๆๆๆแม่ร้องครางฮือๆๆอู๊วววผมกด สะโพกเข้ าแนบแน่นกับสะโพกของแม่อยู่นาน จนของผมแข็งขึ้นมาอีก ผมก็เอากับร่องรูของแม่อีกครั้ง ครั้งนี้ผมขึ้นทับบนตัวแม่เลยนะคับ แต่ไม่กล้ามองหน้าหรือสบตากับแม่คับ ผมอายนะคับ แต่เอากันกับแม่นี้เพราะผมเงี่ยนมากๆที่เห็นพ่อกับแม่เอากันจะๆและนอนติดกัน กับผมด้ว ย ผมขึ้นกระเด้าค.วยเข้าใส่ร่องรูของแม่อย่างรุนแรงปั๊กๆๆๆๆๆและหนักหน่วงแม่ ของผมก็นอ นหงายอ้าขาออกให้ผมเย็.ดห..แม่ได้อย่างเต็มที่ ผมกระเด้าค.วยใส่รูห.ของแม่ได้อีกไม่นานนักน้ำเสียวที่ค.วยของผมก็พุ่ง ปรี๊ดๆๆๆเข้าใ นรูห.ของแม่อีกครั้งหนึ่ง แม่ให้ผมนอนกอดอยู่บนตัวแม่นานพอสมควร แล้วผมก็ลุกออกมาจากที่นอน เวลาเจอกับแม่ข้างนอกมุ้ง ผมยังอายๆแม่อยู่เลยคับ แม่ก็ไม่พูดอะไรให้ผมได้อายนะคับ พอเวลากลางคืนเวลาแม่อยากเอากับผม แม่จะหาวิธีใช้พ่อไปหาโน้นซื้อนี้ให้ทุกครั้งคับ หลังจากผมมาอยู่กทม.แล้วผมก็ไม่เคยเอากันกับแม่อีกเลยคับsaimin jutsu the animation 2nd 02 mediafireการ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 1..เรื่องสั้น เอา กันดูหนังxออน์ไลน์ฟรีดูหนังเอกเกาหลีหนังxxคนกับสัตว์หนังโป๊ไทย.เด็ก ๆ หนังโป๊สาวใหญ่ออนไลน์ หนังโป๊ไทย.เด็ก ๆ หนังโป๊ไทย.เด็ก ๆ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21