ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหีคนแก่  (อ่าน 234 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหีคนแก่
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 09:01:54 AM »
ดูหีคนแก่ การ์ตูนญี่ปุ่น x ดูหีคนแก่ ดูหีคนแก่เรื่องเกืดขึ้นเพราะว่าอยากออกกำละงการ เลยไปซื้อรองเท้าผ้าใบใส่วิ่งมา 1 คู่ แล้วใส่ไปวิ่งรอบๆสวนสาธารณในตัวเมือง(เพื่อนๆที่เคยอ่านเรื่องของผม อาจจะคุ้นๆว่าผมอยู่ในจังหวัดในภาคตะวันออก) วิ่งได้ประมาณ 1 อาทิตย์ก็ไปสะดุดตาผู้หญิงคนนึงครับ น่าจะอายุมากกว่าแต่ยังไม่แก่นะ ประมาณ 30-33 สูงขาวอวบ สะโพกใหญ่(ตามสเปค อิอิ) ผมยาวสีน้ำตาล ใช้ได้เลยครับ หุ่นและผิวเธอ วิ่งแซงผมไปที่ไรต้องมองตามสะโพกเธอทุกรอบเลย  แล้วกางเกงวิ่งก็เป็นบบรัดรูป lekking น่ะครับ มันเลยรัดทั้ง ต้นขา ทั้งสะโพก ก็นะ .กลับมาบ้านยังนึกถึงบ่อยๆ สัปหาด์ผ่านไปผมก็วิ่งของผมอย่างนั้น พอวันศุกร์ วันนี้งานเสร็จช้าเลยลงจาก office ช้า ไปวิ่งก็เกิบมือแล้วแต่ยังมีไฟถนนรอบๆสนามกีฬาเปิดให้ความสว่างอยู่ วันนี้ผมไม่เจอเธอคนนั้น วิ่งเสร็จก็เดินไปซื้อน้ำผลไม้ปั่นแล้วเดินกลับมา บังเอิญมองเห็นผู้หญิงคนนึง เดินจูงรถมอเตอไซค์มี่ยางแบนทั้ง 2 ล้อ ออกมาจากสนามแอโรบิกซ์แดนซ์ บริเวณนั้น . เลยเดินเข้าไปถามดูด้วยความสุภาพว่า ขอโทษครับ รถยางแบนหรือครับ ให้ผมช่วยอะไรไหม? เธอคงแปลกในเงยหน้ามามอง ยืนนิ่งอยู่สัก10วินาที   แล้วตอบมาว่า ค่ะ ไม่รู้โดนอะไรมา ยางแบน2ล้อเลย รบกวนขอยืมโทรศัพท์ได้ไหมคะ? ผมยิ้มๆแล้วยืนโทรศัพท์ไปให้เธอ เธอกดเบอร์แล้วพูดกับใครแปปนึง จับใจความได้ว่า โทรไปบอกที่บ้านให้เอารถมารับทีและมายก รถคันนี้ไปร้านด้วย จะรออยู่บริเวณนี้ให้ที่ย้านรีบออกมา เพราะใกล้มืดแล้ว . เธอส่งโทรศัพท์คืนมาพร้อมยิ้มน้อยๆและคำขอบคุณ ผมเลยอาสายืนรอเป็นเพื่อน และชวนคุยเรื่องมาวิ่งออกกำลังกาย เธอเล่าว่ามาวิ่งตอนเย็นๆเท่าที่มีเวลา. 30 นาทีผ่านไปฟ้าเริ่มมืด ดูเธอกระวับกระส่ายขึ้น รถที่บ้านก็ยังไม่มา ผมเลยบอกเดี๋ยวผมตามช่างให้ แล้วโทรไปอู่น้องที่รู้จักกัน บอกรุ่นรถ ไม่พออึดใจ ช่างของทางผมก็มาก่อนผมนิ้มให้เธอแล้วบอกช่างจัดการเปลี่ยนยางให้เธอให้เรียบร้อยพร้อมสูบลม แปปเดียวก็เสรจ ผมให้ค่าแรงเด็ก2คนนั้นไป แถมไปอีกคนละ100บาทแล้วฝากไปขอบคุณน้องเจ้าของอู่ด้วย แล้วหันมาหาเธอ เธอมองแบบแววตาขอบคุณ แล้วผมก็ขอตัวออกมา  "ขอตัวก่อนนะครับ^^" "ขอบคุณมากค่ะ น้อง" "เอก ครับ" "อ๋อ ค่ะเอก พี่ชื่อพี่แป้งนะคะ ขอบคุณมากเลยวันนี้ ถ้าไม่ได้เอกพี่ต้องแย่แน่ๆ " . ผมยิ้มๆแล้วเดินแยกมา  ผ่านไป 6 วัน ในวันพฤหัสตอนบ่ายๆ โทรศัพท์ก็ดังขึ้นเป็นเบอร์ที่ไม่คุ้น "สวัสดีค่ะใช่เบอร์เอกไหมคะ" "ครับใช่ใครพูดครับ" "พี่แป้งเองนะคะ จำได้ไหมที่ช่วยเรื่องรถยางแบนวันศุกร์ที่แล้วอะค่ะ." "อ๋อครับจำได้ครับพี่ มีอะไรให้ช่วยครับ ?" "อ๋อ ไม่มีอะไรค่ะจะเอาขนมไปฝาก ตอบแทนที่ช่วยพี่ไว้วันนั้น ไม่ได้เอกล่ะแย่เลย"  ผมก็ตอบบ่ายเบี่ยงไป ว่า ไม่เป็นไรเล็กน้อย แต่เธอก็คะยั้นคะยอ ที่ผมบ่ายเบี่ยงไม่ใช่เพราะไม่อยากเจอนะครับ กลัวอดใจไม่ไหวไปทำเจ้าชู้ใส่เข้า เดี๋ยวจะกลายเป็นดีๆ แล้วก็ดีแตกซะอีก เลยพยายามเบี่ยง. ใช้มุขสุดท้ายและ ว่า ตอนเย็นต้องไปส่งเครื่องคอมพิวเตอร์บ้านลูกตค้า นัดไว้ 1 ทุ่ม . พี่แป้งก็เสนอมาว่า ไม่เป็นไร เพราะชื้อ ชิฟฟ่อนเค้กมาฝากเยอะเลยเอากลับไปกินไม่ไหมดแน่ๆ 1 ทุ่มก็รอได้ รบกวนมาที่ห้างในเมืองได้ไหม    ผมทางตันอีกแล้ว ขนาดปดไปแล้วนะเนี่ย เลยเอาวะไปก็ไป  ก็เลยทำงานอยู่จนใกล้ๆเวลา แล้วขับรถไปที่ห้างตามที่นัดไว้ ผมเดินไปห้องน้ำสำรวจควงามเรียบร้อยของร่างกาย และพี่แป้งนั่งรออยู่ในร้านฮะจิบังราเมนแล้ว พอไปถึงก็เข้าไปนั่ง  วันนี้พี่แป้งผมดูสวอนๆม้วนๆกว่าเดิม มัดมวยตรงด้านหลังนิดนึง นอกนั้นปล่อยเป็นลอนๆน่ารักเชียว ใส่เสื้อสีขาวครีมมีสาปตรงหน้าอกแบบสาวเกาหลี กระโปรงเข้ารูปสั้นเหนือเข่าสีน้ำตาลเข้มๆ น่ารักมากๆๆ (ผมคิดในใจ เอาอีกแล้วกรู โดนว่ะโดน). เธอเอาขนมมาฝากเยอะมาก ผมบอกทานไม่หมดหรอก เอาสามกล่องพอ lol เธอคะยั้นคะยออีก ไม่เป็นไร ตั้งใจเอามาฝากๆๆๆ ก็โอเครับไว้ .ก็ชวนเธอคุย ได้ความว่าเธอเป็นอาจารย์สอนใน รรพานิชย์มีชื่อแห่งหนึ่งในจังหวัด (ครูน่ารัก ขาว สวย เอ็กซ์ ขนาดนี้กรูล่ะสงสารเด็กจริงๆ จะมีสมาธิไหมเนี่ย)1 ทานน้ำหมดคนละแล้วก็ ลุกขึ้นเตรียมกลับ ผมออกมาข้างๆโต๊ะมองไปตรงขาอ่อนเธอพอดี มันขาวมาก สั้นมาก ดูเนียนน่าจับดีจัง . แล้วเดินมาด้วยกันจนถึงรถเธอ พอเธอขึ้นรถสตาร์ทเครื่อง ผมจะเดินออก เธอเปิดกระจกมาเรียก แล้วถามว่า เห็นว่าไปส่งคอมพ์ด้วย เอกเป็นช่างคอมพ์ด้วยหรือคะ ? ผมเดินกลับไปข้างๆประตู มองลงไปที่ขาอ่อนปลีนั้น . แล้วสบตาเธอแล้วบอกว่า ครับ. งานอดิเรกพอทำได้ครับ .  เธอถามต่อว่า ที่บ้านใช้โน้ตบุคอยู่ มีโปรแกรมคาราโอเกะลงไว้ ปกติร้องกับโน้ตบุค อยากร้องที่จอใหญ้ๆเป็นจอแบนๆ จะต้องทำไงบ้าง ผมบอกต้องดูว่าโน้ตบุคมีช่องต่ออกจอเปล่าอะครับ ปกติจะมีแล้วก็ที่จอมีช่องรับสัญญาณจาก โน้ตบุคไหม ปกติจะมีเช่นกัน เธอบอกไม่รู้ สงสัยต้องรบกวนไปดูให้ที่บ้านได้ไหม . ก็ตอบไปว่าได้ สะดวกวันไหนครับ "พี่สะดวกวันเสาร์ค่ะ สายๆก็ได้ บ้านอยู่แถวๆ  รั้วสีเขียวหาไม่ยาก ถ้าหลงก็โทรมานะคะ เบอร์นั้นที่โทรไป เบอร์พี่เอง" ผมรับปาก แล้วนัดเวลา วันเสาร์ราวๆ 9.30 จะเข้าไปดูให้. ช่วงที่รอวันนัดมาถึงก็ใจเต้นจังเลย นึกถึงตอนวิ่งใส่ชุดกีฬา นึกถึงความขาว สะโพก รูปร่างโดยรวมๆแล้ว ใจมันแป้วๆ ไงไม่รู้ครับ พี่น้องครับ .  พอถึงวันนัด ผมก็แวะ7-11 แล้วซื้อหมากฝรั่ง แถมด้วยถุงยาง 1 กล่อง (ซื้อมาทำเฮี้ยไรไม่รู้55) แล้วเอาใส่ช่องเก็บของหน้ารถไว้ พอมาถึงบ้าน เห็นมีรถจอดอยู่3-4 คัน นึกว่าเป็นรถที่บ้าน ปรากฏว่าพวกเพื่อนๆที่ม ของพี่เค้ามามิตติ้งกัน แต่อยู่คนละส่วน อันนั้นกินกันอยู่ด้านนอก พี่แป้งเดินออกมารับในชุดกางเกงขาสั้นสบายๆ (ขาวอีกและ) เสื้อแขนกุดๆ คอวีสีขาวพอดีตัว. พาผมเข้ามาในส่วนของห้องดูทีวีเป็นห้องกระจกติดแอร์เย็นเฉียบ ที่วีจอแบนขนาดใหญ่แขวนไว้ที่ผนัง พร้อมชัด dvd ด้านล้าง และ ชุดโซฟาสีฟ้าสวยๆ สำหรับน่ั่งดูหนัง และมีโต๊ะสำหรับวางของ วางอยู่หน้าโซฟา 1 ตัว พร้อมคอมพิวเตอร์ ผมจึงเปิดคอมพ์ไว้และเดินไปดู port ของ ทีวีจอแบบนั้น ปรากฏว่ามีพอร์ดสำหรับต่อสายจากคอมพ์อยู่ แต่ไม่มีสาย เลยบอกพี่เค้าไปว่า ต้องไปเอาสายอะครับประมาณ 5-7 เมตร ไม่น่าเกิน 1000 ส่วนระบบเสียง เค้าใช้สายสัญญาณต่อจากโน้ตบุ้คไปที่แอมป์และ ร้องที่ไมค์ลอยไว้ดีอยู่แล้ว    ผมบอกเดี๋ยว ไปซื้อแปปเดียวมาครับ เธิบอกว่าไปด้วยกันเลยมีมอไซค์อยู่จ้า แล้วเดินไปบอกเพื่อนเธอพร้อมๆกับแนะนำให้รู้จักว่านี้เอก . มาติดตั้งคาราโอเกะออกจอให้พวกเราร้องกันวันนี้แหละ . พอคล้อยหลังมา ผมแอบชำเลืองไปเห็นพวกเพื่อนๆสาวๆๆพี่แป้ง ซุบซิบกัน หัวเราคิกคักยังไงไม่รู้แปลกๆๆ   ขับมอไซค์มาที่ร้านห้าง ตอนขับรถรู้สึกไปเองไหม ว่าพี่เค้านั่งมาใกล้เชียว แล้วหน้าอกเบียดมาที่หลังจนรู้สึกได้เลยว่ามันอุ่นๆ นุ่มๆ  ไม่ได้พยายามระวังแจ่อย่างใดแต่พยายามสงบใจไม่คิดออะไร มาถึงห้างก็เดินไปซื้อสานที่ต้องการ จ่ายเงินแล้วเดินออกก็โดนดึงแขนไว้ ว่า spy จะหมดไปเอาเพิ่มหน่อยนะคะ . สังเกตุว่า เวลาเดินด้วยกันคนมองเยอะนะ เพราะความขาว สวย หุ่นดีมั้ง ส่วนผมก็ธรรมดาๆ ได้สูง กะหุ่นไม่อ้วนกะหน้าไม่เป็นสิวแค่นั้นแหละ - -  ขับรถกลับมาก็ยังเหมือนเดิม อกนุ่มๆมาชนหลังอีกแล้ว เป็นแผลเหวอหวะแล้วเนี่ยะ 555 + มาถึงบ้านผมก็มาต่อสายที่ห้องใหญ่ ปล่อยให้พี่แป้งกับเพื่อนๆไปกินอะไรกันคุยกันอยู่ด้านนอก อีกราวๆครึ่งชั่วโมง คาราโอเกะ ออกจอใหญ่ พร้อมไมค์ลอยก็พร้อมร้อง พี่แป้งไปชวนเพื่อนๆเค้าเข้ามานั่งในห้อง ผมจะขอตัวกลับก็ไม่ยอมให้กลับบอกอยู่เป็นเพื่อนกันก่อน . สาวๆก็กินกันชนแก้วกัน จนท่าจะเมาแล้วหลายๆคน ส่วนแก้วผมเอง ยุงลงไปไข่หลายสิบตัวแล้ว อิอิ  พอ 6 โมงเย็นเริ่มจะมืด คนที่พอขับรถไหวก็พยุงพวกที่เมาพับแล้วไปขึ้นรถพอเดินไปส่งเสร็จกลับมาที่ห้อง จะร้องเพลงก็อยู่กัน 2 คนก็เขินแล้ว ผมเลยถามพี่แป้งมีข้าวทานไหมกินแต่กับ หิวข้าวแล้วคร้าป บีหมี่ก็ได้ ดธอบอกว่า เอ . เดี๋ยวพี่ทำยำไข่ดาวใหเทานแล้วกันนะ  ok จัดไป เลยเดินไปรอที่โต๊ะในครัว เธอเดินหายไปตรงมุมุมนึงได้ยินเสียง น้ำล้างผัก เสียงหันอะไรไม่รู้ ผมเลยเดินตามไปในนั้น เธอหันหลังเตรียมกับข้าวอยู่ผมก็ มองพิศร่างเธอจากด้านหลัง เห้อ ขาวดีแท้ๆน้อ . พระเจ้าลำเอียงจัง คนที่สวยน่ารัก ท่านก็ให้มาพร้อมทั้งหมด ทั้งรูปร่าง ทั้งฐานะการเงิน   ผมเดินเข้าไปประชิดด้านหลังแล้ว ชะโงกหน้าผ่านไหลไปว่า. ใกล้ยังครับ หิวจะแย่และ . เลยโดนถองมาทึนึงค่อนข้างแรง ผมทำอุบายจุกท้องตัวงอ จนเธอหัวตัวมาถาม ว่า เป็นไรไหมเจ็บมากไหใ พี่ขอโทษที ตอนที่เธอพยายามดูอาการผมอยู่คอเสื้อมองจากด้านบนมันก็กว้างเนอะ เปิดซะ . เผลเต้าขาวล้นออกมาประมาณนึง ผมจ้องตาค้าง เธอสบตามาคงเห็น รับยืนปกติแก้มแดงระเรื่อยๆ จ้องหน้า ถามมาว่ามองอะไรคะ? ผมไม่ตอบได้แต่หลบตายิ้มๆ .  จนยำไข่ดาวเสร็จ น้ำลายผมก็เหนียวแล้วเพราะอยากกินเธอด้วยแล้วอ่ะ  เธอบังคับให้ผมกิน spy ไปอีกขวดจนเริ่มตึงๆและ (พอดีว่าเป็นคนคออ่อน เมาง่ายมาก) ดูตาเธอก็เยิ้มๆเหมือนจะเมาเหมือนกัน เหอๆ ตอนนี้ ฤทธิ์หื่นกับ ฤทธิ์ spy ทำให้อารมณ์พลุ่งพล่านมากด้วย เลยขอไปห้องน้ำล้างหน้าหน่อย เดินไปล้างหน้าหน้า ซิ้งค์ พี่แป้งครสวยก็เดินตามเข้ามาปืดประตูห้องน้ำ ลอคลูกนิด (ลอคทำไมมีแค่ 2 คน) แล้วยื่นหน้ามาใกล้ๆผมแล้วบอกว่า เอกจ๋า.ไม่ต้องกลับหรอกนะคืนนี้ อยู่เป็นเพื่อนพี่หน่อย. ผมบอกเธอว่าพี่แป้งเมามากแล้วครับ ล้างหน้าซะก่อน อย่าทำแบบนี้ ไปครับเดี๋ยวผมพาไปพักที่โซฟา. เธอสะบัดมือผมที่พยามประคองเธอออก (ความจิงตินนั้นนะ แบบว่าแข็งโด่ อยากจัดๆ ซะให้รู้แล้วรู้รอดไป แต่ก็ สติมันยังอยู่เหนือสัญชาติญาณ ไม่งั้นแย่แน่ๆ)  เธอหันไปที่กระจก (หันหลังให้ผม) แล้วถามว่า เอกรังเกียจพี่หรือ ? ถึงไ-ม่ยอมอยู่กับพี่ ทั้งๆที่พี่เปิดใจให้ขนาดนรี้แล้ว .  ป่าวครับ ไม่ได้รังเกียจ ผมชอบพี่ด้วยซ้ำ ตั้งแต่ที่เจอกันที่ไปวิ่งออกกำลังกายแล้ว จนถึงวันนี้ . ก็ยิ่งรู้สึกดี  แล้วทำไมล่ะ .  เพราะผมกลัวไง ว่าทำอะไรพี่ลงไป พี่จะไม่เหมือนเดิม . ผมรู้ว่ามันจะเป็นไง ที่ผมมาช่วยมาทำโน่นให้นี่ให้ เพราะรู้สึกดีดีนะครับ ไม่อากให้มันจบลงด้วยอารมรณ์หรือความเห็นแก่ตัวของผมเอง (ทำไมกรูแมนแบบนี้เนี้ย ออสการ์จะไปไหนเสีย)  แต่ถ้าพี่เต็มใจล่ะ .   พี่แป้ง  ผมอุทานในลำคอเบาๆ ใจหายแว๊ปปปปป ไม่คืิดไม่ฝัน และไม่ได้ตอบอะไรออกไป ได้แต่จับเธอพลิกตัวกลับไป แล้วโอบเธอจากด้านหลัง หอมผม หอมซอกหู และเริ่ม ดูดไซร้หลังคอของเธอสลับไปมา ซ้ายบ้างขวาบ้าง ตัวเธอร้อนๆ เพราะฤทธิ์ spy ผมดูดเลียซอกคอเธอปลุกอารมร์อยู่แบบนั้นนานพอดูเลย เผลอๆก็ งับใบหูซะทีนึง จนเธอร้องครางเรียกชื่อผมเบาๆ โอย  เอก ดีจังเลย พลิกตัวเธอกลับมาใช้นิ้วปัดไรผมออก แล้วลูบผมด้านหน้าให้พ้นจากหน้าผากออกไป หอมหน้าผากเบาๆ 1 ที ดูความโหนดนูนของหน้าผาก (เค้าพูดกันว่า จะดูว่าโคก สาวๆโหนกไม่โหนก ใหญ่ไม่ใหญ่ หน้าผากจะบอกได้. ลองมาแล้วก็ปรากฎว่าจริงครับ )  ดูดปากแลกลิ้นกับเธอดังจ๊วบๆ จนต่างคนต่างหลับตาพริ้ม ในรสอารมร์ที่ค่อยๆพลุ่งพล่านขึ้นทีละน้อยๆ ผมสนใจกับสะโพกเธอมาก เอื้อมมือไปด้านหลัง จับขยำจากด้านนอกกางเกงทั้ง 2 ข้างมันใหญ่เต็มมือและแน่นมากเลยเชียวและ ทุกครั้งที่ขยำลงไป เธอหลับตาปี๋แล้วคราวในลำคอเบาๆ   พยายามเอามือขวาสอดแทรกลงไปในกางเกงลูบผ่านกางเกงในผ้าเนื่อดี แล้ววนๆมือ ลากขึ้นลากลงตรงร่องก้น กดเน้นแน่นๆตามจังหวะ พร้อมๆกับดูดปากให้รุนแรงมากขึ้นไปอีก ตอนนี้เธอกระชับสงแขนเข้ามารอบคอผมไว้แล้ว แล้วดันตัวของเธอเข้ามาชิดตัวผมตรามจังหวะที่ผม ลากมือเล่นกับร่องก้อนกับสะโพกของเธอ พูดเป็นระยะๆว่า ดีจังเลย อาาาาาา . เสียวอะไรแบบนี้ . (กรูก็เสียว น้ำจะออกอยู่แล้วว้อยยย)   ผมจับเธอพลิกหน้ออกไป แล้วดันท่อนเนื้อไปโดนสะโพกเธอ เธอก็แอ่นรับโดยดี ดันเข้าดันออกผ่านผ้ากันอยู่อย่างนั้น แล้วลากมือเอื้มลงไป ท้องน้อย เบาๆ ช้าๆ สลับกับให้ปลายเล็บลากไปหยุดที่ซอกขา ข้างๆ jim เธอ ค่อยๆลากนิ้วขึ้นๆลงๆ ตามซอกขา รน่างเธอเสียวสะท้าน กดเอวมาทับตัวอมแน่น ครางในลำคอเป็นจังหวะๆ แล้วก็ดูดไซร้ไหล่เธอจากด้านบน มือก็เล้อลยมาด้านล่าง ชำแรกกางเกลงในออกข้างแล้ว แหย่นิ้วลงไปสัมผัสติ่งเสียว น้ำเธอออกเยอะมากๆ มันอุ่นๆ ฉ่ำ มีกลิ่นเหงื่อปนกลิ่นคามๆกระสาขึ้นมาจากก้อนเนื้อตรงนั้น ปลุกเร่งอารมณ์ดีแท้ๆๆ เธอก็ร่อนโคกให้ผมจับขยำแบบรู้จังหวะจะโคน เลยลอง สองนึ้งแหย่ลงไปในร่องเธอ มันก็เข้าไปได้สุด คับแน่นพอใช้ได้เลย (แน่ล่ะสิ ครนสวยขนาดนี้ จะให้ใครจิ้มง่ายๆได้ยังไงเนอะ) ทุกครั้วงที่ผทชักนอ้วเข้าออก เธอร้อย โอย โอย พร้อมเด้งเอวรัทุกครั้ง คงจะเสียวมาก ดธอหันกลับมาบอกว่า เอก ดูดนมให้พี่หน่อยผมเลิกเสื้อยืดเธอขึ้นมา บีบเต้านมเธอทั้งๆที่มีบราห์อยู่ มันแน่น อวบ สวย กลมและเบียดชิดกันมาก ไม่หย่อนคล้อยเลย พี่เค้าคงดูแลตัวเองดีมากๆ พลิกตัวเธอกลับมา เอาหน้าไปซุกอยู่กับร่องนมเธอ แล้วค่อยๆเลียเบาๆข้าๆ มือก็จับลูบไปด้วยตัวเธอเกร็งๆตลอดเวลา พูดเป็นระยะๆว่าเสียววววว ทำเก่งจังเลย  แล้วค่อยๆปลดบราห์เธอออกทางตะขอด้านหลังทีนี้เต้างามก็ลอยกลมเด่นอยู่ตรงหน้าเลย ผมเร่งเกมส์ เร่งจั งหวัคลุกให้แรงขึ้น ไวขึ้น จนเธอครางไม่เป็นภาษาตอนนรี้อารมณ์เธอดูจะกระเจิดกระเจิงไปหมดแล้ว ดูได้จากสีหน้า ตาที่หลับพริ้ม และผิวกายที่เริ่มชื้นๆ เลนสีเลือดฝาดที่ปรากฏขึ้นตามแก้ม และร่างกายท่อนบนของเธอ เธํอแอนตัวไปด้านหลัง กดหัวผมลงเหมือจะส่งสัญญาณมา ว่าเธอปราถนาอะไรในขณะนั้นผมจับเธอพลิกหันหน้าออกไป รูอดางเกงกับกางเลงในลงทีเดียวถึงตาตึ่ม สะโพสกกลมขาวอวบลอยอยู่ตรงหน้า .  กดไหล่เธอ ให้ศอกเท้าไว้ที่ขอบอ่างล้างหน้า แล้ว บรรจง แยกกลีบเธอออกจากด้านหลัง ค่อยๆตวัดลิ้น ดูดเลียน้ำที่ ล้นออกมาเป็นฟองจนหมด เธอคงเสียวมาก ครางตลอดเลย แยกขากว้างแอนสะโพกให้ผมแทงลิ้นลงไปในร่องได้ถนัดๆๆนึ้น ผมกลั้นใจแทง สุดฤทธิ์ พร้อมๆกับเธอเด้งรับกลับมาด้วยความแรง และกระหาย จนจังหวะสุดท้าย จับเอวเธอ สองข้างยึดไว้ แล้วเร่งจังหวะแทงลิ้นลงไปในรร่องสวาทเธอ พร้อมๆกับได้ยินเสียงเธอร้อง เหมือนจะ "สุดสายป่าน" แล้วตัวกระตุก ตึก ตึก ตึก พร้อมลมหายใจยาวๆ ผ่อนคลาย  ขณะที่ผมเองก็เต็มที่แล้วนะ แต่ยังไหวอยู่ เลยดูดเลียกินน้ำเสียวที่เธอหลั่งออกมาจนหมด แล้วลูกยืน ดึงตัวเธอมากอด แน่นๆ เธอก็กอดตอบ เราไม่ได้พูดอะไรกัน ผมบอกเธอว่าได้อาบน้ำคงจะดี เธอบอกว่า ถ้าคืนนี้ค้างที่นี่จะไปเอาผ้าเช็ดตัวมาให้ ถ้ายืนยันจะกลับก็กลับไปแบบนี้แหละ   ผมแกล้งเดินถอยออกมานิดขณะที่ยังจับมือเธออยู่ แล้วพูดว่า "งั้นไว้โอกาสหน้า." เธอลืมตาโพลงคงไม่คิดว่าผมจะกลับจริงๆ.  เอกขอมาค้างกับพี่แป้งอีกนะครับ แล้วเด้งตัวกลับมาดูดไซร้เต้าสวยของเธอเล่นอีกระลอก รอบนี้เธอเลื่อนมือมาจับท่อนเนื้อของผมรูดขึ้นรูดลงด้วย เสียวดีเหมือนกัน แต่อยากจะดูดเลียสะโพกขาวๆให้หนำใจอีกสักหน่อยนะ   แล้วถอดออกมาให้เธออาบน้ำ ผมอาบตาม คืนนั้นเรานอนให้ห้องดูทีวีกัน และมีอะไรกันบนโซฟาไปอีก 2 รอบ ท่าที่เผยความสวยงามของสรีระสาวคนนี้ได้ดีสุดคือ นอนคว่ำหน้า เอาหมอนรองท้องน้อย แล้วเราเสยเข้าไปจากด้านหลัง >.< ก่อนจะหลับไปและตื่นมาในตอนเช้า.   ทุกครั้งที่คิดถึงเรื่องต่างๆ ทุกขณะอารมณ์ตอนอยู่กับเธอ ผมก็มีความสุขเสมอ. ขอบคุณความทรงจำ และ ประสบการณ์ดีดีที่พี่แป้งมีให้มานะครับ  เรื่องเสี หนังโป๊ หล่อ เย็ดหนังกาตุนxกราฟฟิกโดจิน ไปบ้านน้องอ่านเรื่องครอบครัวxxโหลด คลิป เอา กัน ฟรีแอบถ่ายสาวหลับโป้ผมกับเมียจะหาเวลาว่าง ๆ แล้วเปลี่ยนบรรยากาศไปเอากันในที่ต่าง ๆ ตามต่างจังหวัด หรือไม่ก็ชายทะเล ตอนนี้ที่ผมกับเมียได้นัดให้น้องที่เคยทำงานร่วมกับเมียผมตอนอยู่ต่าง จังหวัด และเคยเอากับเมียผมแล้วให้มาเที่ยวหาเราอีกในวันหยุด เสาร์-อาทิตย์ โดยผมบอกว่ามีทีเด็ดน่าสนใจ น้องเขาอยากรู้ครับ ถามผมใหญ่เลยว่าเป็นเรื่องอะไร แต่ผมไม่ยอมบอกหรอกครับ น้องเขารับปากว่าจะมาอย่างเป็นมั่นเป็นเหมาะ ผมกับเมียจึงได้วางแผนให้แดง ซึ่งเป็นกิ๊กกับผม และเราเคยสวิงกันมาแล้ว มาเที่ยวกับเราในวันหยุดนี้ เรานัดเจอกันที่บ้านผมเองครับ ได้เวลานัดหมาย ทุกคนก็มาตามนัด แล้วเราก็ออกเดินทางจากจังหวัดตราด ข้ามเรือไปที่เกาะช้าง เราขับรถยนต์ไปครับ แล้วเอารถใส่เรือเฟอรี่ข้ามฟากไปด้วย พอถึงฝั่งเกาะช้าง เราก็ขับรถต่อไปยังบังกะโลที่ผมกับเมียได้จองไว้ล่วงหน้าแล้ว ที่พักเป็นแบบบ้านเดี่ยว มีสองห้องนอน แต่ไม่ใหญ่มากนัก เราจัดแจงอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้ากันเรียบร้อยแล้ว ก็พากันออกไปเดินเล่นที่ชายหาด ครั้งแรกแดงก็ไม่กล้าที่จะแสดงออกว่าเป็นอะไรกับผมเพราะว่า เขายังไม่รู้จักกับน้องที่มากับเราด้วย เพียงแต่เราบอกกับแดงว่า เป็นเพื่อนของเมียผม เมียผมนั้นออกอาการเหมือนว่าสนิทกับน้องผู้ชายมาก เดินคุยกระหนุงกระหนิง ส่วนผมก็เดินคุยกับแดงไปเรื่อย ๆ จูงมือกันบ้างบางโอกาส แล้วเราก็มาหยุดตรงที่ร้านอาหารแห่งหนึ่งซึ่งอยู่ตามชายหาด โดยปกติโรงแรมหรือบังกะโลที่มีเนื้อที่ติดชายหาด ตอนเย็นจะมีการย่างหรือเผาอาหารทะเล แล้วให้แขกที่มาพักหรือใครก็ตามที่อยากจะนั่งกินอาหารทะเลสด ๆ ได้เข้าไปนั่งสั่งของกิน มีเหล้า เบียร์ ขายกันทุกอย่างที่ต้องการ เราสั่งอาหารทะเลมากินกันแทบจะทุกอย่างที่มีในร้านครับ แล้วสั่งเหล้ามากินด้วย ส่วนผู้หญิงเขากินเบียร์กันครับ แต่ไม่กี่ขวดหรอกครับ เพราะคออ่อนกันทั้งนั้น ผมกินเหล้ากับน้องผู้ชาย จนเกือบหมดกลม แต่ก็พยายามไม่ให้เมามากนัก เพราะว่าเราสองคนต่างก็เคยร่วมสวิงเมียผมมาแล้ว ไม่อยากให้เสียโอกาสในคืนนี้ ถึงประมาณห้าทุ่ม ผู้หญิงชักอยากจะนอนกันแล้ว ผมเห็นแดงออกอาการง่วงนอนแล้ว แดงถามผมว่า จะให้นอนกันอย่างไร ให้ผู้ชายนอนห้องเดียวกันแล้วแดงกับเมียผมนอนห้องเดียวกันใช่ไหม? ผมตอบว่า นอนด้วยกันนั่นแหละ ไม่ต้องแยกห้องนอนหรอก แดงทำท่างง ๆ ครับ แล้วเราก็ผลัดเปลี่ยนกันอาบน้ำเสร็จสรรพ ก็เตรียมตัวลงนอน ส่วนผมกับน้องผู้ชาย ยังมีเหล้าติดมือกลับมาที่ห้องอีกนิดหนึ่ง เลยนั่งซดเหล้ากันต่อ ปล่อยให้แดงกับเมียผมเอนหลังกันไปก่อน จนแน่ใจว่าแดงหลับแล้ว ผมจึงได้บอกแผนเด็ดให้น้องผู้ชายฟังว่า คืนนี้เราจะสวิงกันทั้งสี่คน โดยเล่าให้น้องผู้ชายฟังว่าแดงเป็นกิ๊กผม แล้วเคยสวิงกับผมและเมียผมมาแล้ว ในขั้นแรกผมจะเริ่มต้นกับแดงก่อนเพื่อไม่ให้เธอตื่นเต้นมากโดยให้น้องไปอยู่ อีกห้องเพื่อดูลาดเลาก่อน ถ้าผมส่งซิกเมื่อไรค่อยเข้ามาได้ พอเข้าใจกันแล้ว ผมก็ค่อย ๆ เดินไปที่แดงและที่เมียผมนอนอยู่ ผมก้มหน้าซุกไซ้รซอกคอของแดงแล้วเอามือมาคลำที่เต้านมของแดงเพื่อสร้าง อารมณ์ แล้วลูบไล้ไปที่หีของแดง เธอครางเบา ๆ แล้วสักพักเธอก็ตื่นตกใจเหมือนกัน บอกว่านี่มีเพื่อนของเมียผมมาด้วยนะ เดี่ยวเขาเห็นจะไม่ดีนะ ผมบอกว่า ไม่เป็นไรหรอกเห็นก็เห็นไปซิ บรรยากาศอย่างนี้นาน ๆ จะมีสักครั้ง ไม่ต้องกังวล แล้วผมก็เริ่มลูบคลำทั้งหี ทั้งนมของแดง เอามือล้วงควักเข้าไปในชุดนอนของแดง แดงคราง อือ ๆๆ เบา ๆ คงกลัวว่าน้องผู้ชายคนนั้นจะได้ยิน ช่วงที่ผมควักล้วงหีของแดงอยู่นั้น เมียผมซึ่งคอยโอกาสอยู่แล้ว เพราะเธอไม่หลับหรอกครับ เธอลืมตาขึ้นมามองผมกับแดง แล้วเธอก็ลูบมาที่เป้าของผม ควักแท่งเอ็นของผมออกมารูดด้วยปาก (ตอนนั้นผมเปิดเฉพาะไฟห้องน้ำไว้ครับ ส่วนดวงอื่นปิดหมด แล้วเปิดประตูห้องน้ำไว้ ให้แสงไฟสว่างออกมาถึงข้างนอกได้) ผมกับเมียรู้กันอยู่แล้วครับ พอเธอดูดแท่งเอ็นของผมสักพัก ผมก็แกล้งเอ่ยปากบอกให้เมียผมไปดูซิว่าน้องเขาหลับหรือยัง เมียผมก็ทำตาม ลุกเดินออกไปอีกห้องที่น้องเขาแอบซุ่มดูอยู่ แล้วผมก็บรรเลงเพลงสวาทกับแดงต่อ ผมจับแดงถอดเสื้อผ้าออก เหลือแต่ตัวล่อนจ้อน ผมซุกลิ้นเข้าร่องสวาทของแดง จับเธอแยกขาออกกว้าง ๆ แล้วเลียอย่างเมามันส์ แดงร้องครางซี๊ด ๆๆๆ พอน้ำเธอเยิ้มแฉะจนเปื้อนจมูกผม ผมจึงจับเธอในท่าหมา เสียบแท่งเอ็นของผมเข้าไปในร่องสวาทของแดง แล้วกระแทก ปั๊บ ๆๆๆๆ แดงร้องคราง เบา ๆ เหมือนกลัวว่าคนจะได้ยิน สักพักหนึ่งผมและแดงได้ยินเสียงร้องซี๊ด ครางดัง ๆ ออกมาจากห้องของน้องผู้ชาย ซึ่งผมกับเมียและน้องได้วางแผนกันไว้แล้วครับ แดงเริ่มสงสัยว่ามันอะไรกันแน่ ผมได้แต่กระซิบแดงว่า ปล่อยเขาสองคนเถอะ อย่าสนใจเลย ผมบอกแดงว่าอยากจะเห็นเมียโดนน้องคนนี้เย็ดเหมือนกัน แดงเขาสงสัยอย่างมากว่าทำไมผมจึงยอมให้เมียเย็ดกับน้องคนนี้ แดงให้ผมเอาแท่งเอ็นออกจากรูของเธอ แล้วมองหน้าผม ผมบอกว่าถ้าอยากรู้นักก็ไปดูกันดีกว่า ผมกับแดงก็ทำท่าคลานสี่ขา ไปที่ห้องที่เมียผมกับน้องผู้ชายเขาอยู่ เห็นเมียผมกำลังโดนน้องเขาเย็ดครับ กำลังกระเด้ากันอย่างเมามันส์ เมียผมร้องคราง อือ ๆๆๆ มือก็จับเอวของน้องไว้แน่น เหมือนว่ากลัวว่ามันจะหลุดออกมาจากเบ้าสวาท ผมเองก็มีอารมณ์มากขึ้นครับ จับเอวของแดงซึ่งกำลังคลานสี่ขาท่าหมาอยู่ ผมเสียบเข้าร่องสวาทของแดงในท่าหมาแล้วกระเด้า ไปเรื่อย ๆ ตาก็จ้องเขม็งไปที่เมียผมกับน้องผู้ชาย สักพักผมก็แกล้งกระแอม ดัง ๆ เหมือนว่าส่งซิกให้น้องผู้ชายกับเมียรู้ว่าเราแอบมองอยู่ เมียผมก็ทำเหมือนรู้อยู่แล้ว ส่งเสียงออกมาว่า ไม่ต้องแอบดูหรอก เข้ามาข้างในนี้ก็ได้ ไม่ต้องอายหรอก ผมจึงดันหลังให้แดงเข้าไปในห้องนั้น แล้วผมก็เปิดไฟให้สว่าง แดงขัดขืน แต่ผมก็บอกว่า ไม่ต้องอายแล้ว เรื่องอย่างนี้มีแต่เรื่องสนุก ไม่ต้องอาย ขนาดแดงยังกล้าเย็ดกับผมให้เมียผมดู แล้วทีนี้เรามาดูกันว่าเมียผมเย็ดกับชายอื่นให้ผมดูบ้าง แดงก็ทำท่าเขิน ๆ อาย ๆ อยู่เหมือนกัน แล้วน้องคนนั้นก็กระเด้าเมียผมต่อ ผมก็จับให้แดงนอนหงายแยกขาเหมือนท่าเดียวกับที่เมียผมกับน้องเขากำลังทำกัน ผมกระเด้าแดง แข่งกับน้องเขาที่กระเด้าเมียผม ต่างคนต่างมองมาที่เนินร่องสวาทที่กำลังโดนแท่งเอ็นยัดเข้ายัดออก ผมบอกน้องผู้ชายว่า อย่าเพิ่งเสร็จจะ ให้เอานาน ๆ หน่อย อยากให้มีความสุขกันมาก ๆ ทั้งแดงและเมียผมร้องซี๊ดดดด..ครางออกมาเสียงดังอย่างไม่อายกันเลย ตอนนั้นอารมณ์เงี่ยนสุดขีดเกิดขึ้นกับเราทั้งสี่คนครับ ผมเอ่ยกับน้องผู้ชายว่า "เฮ้ย..น้องเปลี่ยนคู่กันเถอะว่ะ" น้องเขารีบผละจากเมียผมมาที่แดง ผมจึงชักแท่งเอ็นของผมออกจากรูสวาทของแดง แล้วรีบให้น้องเข้ามาเสียบแทนทันที เพราะถ้ามัวแต่ช้าอยู่เดี๋ยวแดงจะเปลี่ยนใจไม่ยอมซึ่งขณะนั้นแดงกำลังมี อารมณ์กระเจิดกระเจิงไปถึงไหนต่อไหนแล้วก็ไม่รู้ พอน้องเสียบแท่งเอ็นเข้าร่องสวาทของแดง แดงทำท่าจะร้องไห้ครับ ผมได้แต่ปลอบว่า ไม่เป็นไรหรอก ขนาดเมียผมยังยอมให้น้องเขาเย็ดเลย ไม่ต้องกังวลเลย ไม่ต้องอาย เรามันคนกันเองทั้งนั้น น้องผู้ชายเขาเสียบแท่งเอ็นได้ที่แล้วเริ่มซอยเอวถี่ ๆ แต่ไม่แรงนัก เหมือนว่าจะสร้างความคุ้นเคยกันก่อน สักพักแดงเริ่มมีอาการตอบสนอง หลับตาพริ้ม กัดฟันดังกรอด..เหมือนว่าได้ที่แล้ว คงจะเป็นอย่างนั้นเพราะว่าของน้องผู้ชายขนาดประมาณ 7 นิ้วนี่ครับ ผมกับเมียก็กระแทกกันต่อ ตาก็มองมาที่คู่ของแดงกับน้องผู้ชาย ผมถามว่าอยากจะให้ผมเสร็จกับใคร ระหว่างเธอกับแดง เมียผมตอบว่า ให้ผมเสร็จกับเธอ แล้วให้น้องผู้ชายเสร็จกับแดง แดงคงได้ยินครับ แต่ไม่ว่าอะไร น้องผู้ชายถามว่า "พี่ครับ ผมเสร็จกับแดงนะครับ เดี๋ยวยกต่อไป ผมขอเสร็จกับพี่.....เขานะครับ"ผมตอบว่าได้เลยน้อง น้องเขากระเด้าแดงถี่ ๆ และแรงขึ้น ๆ แดงก็เด้งรับแรงกระแทกได้เป็นอย่างดี แดงร้องเสียงดังอู้อี้ในลำคอ ผลัดกับร้องเสียงดังซี๊ดดด...เหมือนกินของเผ็ด ๆ เข้าไป สักพักน้องเริ่มเกร็งตูดกดแน่นลงไปที่เนินสวาทของแดง แช่ไว้สักพัก กระตุก 4-5 ครั้งแล้วนิ่งไป ส่วนแดงก็จิกเล็บมือที่แผ่นหลังของน้องผุ้ชายเขาแน่นเลย ผมกับเมียก้เริ่มเร่งแรงกระแทกเข้าใส่กันอย่างบ้าคลั่ง เมียผมนี่สุดยอดครับ ปากก็ร้องซี๊ดดดด...เร่งหน่อย แรง ๆ หน่อย ..อย่าหยุดนะ ...เร่งอีก เอาอีก....สักพักเธอกับผมก็กอดกันแน่นมากครับ ผมพุ่งน้ำเข้าใส่ร่องรูสวาทของเมียผมอย่างหมดตัวเลย ผมนอนฟุบทับตัวของเมียผมสักพักก็พลิกตัวนอนหงาย แท่งเอ็นของผมยังแข็งอยู่ครับ ส่วนที่หีเมียนี่ซิ มีน้ำไหลออกมาครับ เราต่างคนต่างนอนหอบแฮ่ก ๆ กันเลยครับ สักพักผมก็ปีนข้ามตัวน้องผุ้ชายมาหาแดงซึ่งกำลังนอนหมดแรงอยู่ ผมกระซิบถามแดงว่าเป็นงัยบ้าง ดีมั๊ย แดงพูดกับผมว่าไม่คิดว่าจะเจอผัวเมียโรคจิตอย่างนี้ แล้วผมจึงย้อนถามว่า แล้วเป็นงัยบ้างล่ะ ชอบมั๊ยล่ะ โถคนเราก็จะหาความสุขใส่ตัวบ้างจะเป็นไรไป ถ้าไม่หาความสุขตอนนี้แล้ว แก่ตัวไปก็ไม่มีโอกาสได้ที่ไหนแล้ว ไม่มีใครมองคนแก่หนังเหี่ยวหรอก ตอนนี้ร่างกายเรายังเต่งตึง ก็หาความสุขใส่ตัวไปให้มาก ๆ แดงได้แต่นิ่งฟัง ผมกับน้องผุ้ชายต่างคนก็ต่างนอนกอดคู่ของใครของมันครับ โดยผมนอนกอดแดง น้องผู้ชายนอนกอดเมียผม ผมควานหาทิชชูที่อยุ่บนหัวเตียงมาเช็ดคราบน้ำเงี่ยนออกจากหีของแดง แล้วส่งทิชชูให้น้องเขาเช็ดให้เมียผมบ้าง เราผู้ชายสองคนต่างก็เอามือลูบคลำหีของแต่ละคู่ของตัวเอง ผมมีอารมณ์ขึ้นมาอีก ไม่รู้ว่าเป็นเพราะว่าผมอยากเย็ดกับแดงหรือว่าแดงกับน้องผู้ชายเขามาช่วย กระตุ้นอารมณ์ให้ผมก็ไม่รู้ ผมขึ้นคร่อมแดงต่อได้อีก โดยให้แดงแยกขาถ่างออก แล้วยัดแท่งเอ็นเข้าไปในรูสวาทของแดง กระเด้าสักพักแล้วก็จับขาของแดงบีบเข้าหากัน ในท่าหนีบขา ผมกระเด้าแดงอยู่อย่างนั้นนานสองนาน ส่วนน้องผุ้ชายกับเมียผมก็เย็ดกันต่อ โดยที่น้องเขาจับเมียผมเอาเอวมาพาดกับขอบเตียงห้อยขาลงมาถึงพื้น มองเห็นหีของเมียผมเด่นเป็นสง่าเลยครับ แล้วน้องเขาก็จับขาเมียผมแยกออกจากกัน สอดใส่แท่งเอ็นอันใหญ่เข้าไปในรูสวาทของเมียผม โดยที่ขาของเธอยังห้อยลงมาที่พื้นอยู่เลย น้องผู้ชายเข้ากระเด้าในท่างกึ่งนั่งกึ่งยืน ซอยเอวกระแทกหีเมียผมดัง แจะ ๆๆๆๆๆ เราต่างคนต่างมองดูคู่ซึ่งกันและกัน สักพักเราก็ฉีดน้ำเข้าในรูหีของผู้หญิงของตัวเองทั้งคู่ ถึงตอนนี้แล้ว ที่เขาว่าหลับคารูเป็นอย่างนี้นี่เอง เราทั้งสี่นอนฟุบหลับกันไปเลยครับ ตื่นมาอีกทีก็เช้าสักประมาณ 7 โมงเช้าครับ ผมบอกให้เมียผมกับแดงไปอาบน้ำพร้อมกัน ส่วนผมกับน้องนั่งรอข้างนอกก่อน ผมเดินออกนอกห้องมาสูบบุหรี่ น้องผู้ชายเดินตามมา ผมถามน้องผู้ชายว่าเป็นงัยบ้าง ทั้งเมียทั้งกิ๊กพี่ สุดยอดมั๊ย น้องบอกว่าสุดยอดครับพี่ พี่ทำได้งัยครับเนี่ยะ กล่อมซะให้ยอมทั้งสองคนเลย ผมเนี่ยะมีบุญจริง ๆ เลย จะไม่ลืมพี่ ๆ เลยครับ ผมได้แต่บอกน้องว่าชีวิตคนเราก็เท่านี้แหละ มีชีวิตอยู่เพื่ออะไรถ้าไม่ใช่เรื่องอย่างนี้ ขอเพียงแตให้เรายอมรับมันได้ก็พอแล้ว ต่างคนต่างยินยอมพร้อมใจกัน ยอมรับว่ามันเป็นส่วนหนึ่งของชีวิต ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนก็เพียงพอแล้ว น้องเขาพยักหน้า ตอบรับว่า ครับ ๆ พี่ วันหยุดวันนั้น เราอยู่ที่เกาะช้างกันต่ออีกหนึ่งคืนครับ เราเย็ดกันอีกในคืนที่สองต่างสลับคู่กันไปมาอย่างไม่เขินอายกันแล้วครับ รุ่งเช้าเราก็ออกจากเกาะช้างกลับฝั่งจังหวัดตราด ผมส่งน้องผู้ชายขึ้นรถโดยสารกลับเข้ากรุงเทพ ส่วนผม เมีย และแดงก็กลับบ้าน มานอนต่อที่บ้านผมอีกหนึ่งคืนครับ ซึ่งเป็นคืนวันอาทิตย์ ผมและเมีย กับแดงนอนด้วยกันต่ออีกคืนครับ ผมเอาคนทั้งสองต่ออีก โดยสลับกับ ช่วยกันทำ ร่วมมือกันอย่างดีครับ รุ่งเช้า เมียผมแทบไม่อยากตื่นไปทำงานเลยครับ ผมบอกตรง ๆ นะครับ ว่าโดยลำพังผมกับเมียจะเย็ดกันคืนละไม่เกินสองครั้งก็มากเกินแล้วครับ แต่เมื่อมีคนอื่นร่วมด้วย ผมกับเมียสู้ได้ทั้งคืนครับ คืนละหลายทีเชียวครับ ทุกวันนี้ผมกับแดงและเมียก็ยังช่วยกันอยู่ครับ แล้วแต่ว่าเมียจะเอ่ยปากบอกให้ผมพาแดงมาที่บ้านเราในช่วงวันหยุด ส่วนน้องผูชาย เราก็ติดต่อกันอยู่เรื่อย ๆ ผมบอกน้องเขาว่า ถ้าน้องมีเมีย หรือแฟน ให้พามาร่วมกับเราด้วยนะ น้องเขารับปากครับ แต่ผมดูว่าน้องผู้ชาย ไม่เห็นแก่ตัวครับ เขาช่วยเราออกเรื่องค่าใช้จ่าย ตอนนี้น้องเขาบอกว่าเขาเริ่มจะมีผู้หญิงมาติดพัน และกำลังกล่อมว่าจะพามาร่วมกับพวกเราครับ (เรื่องที่เขียนมานี้ เป็นเรื่องจริงทุกอย่า

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21