ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดเด็กนักเรียน  (อ่าน 213 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เย็ดเด็กนักเรียน
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 09:14:21 AM »
เย็ดเด็กนักเรียน เรื่องเสียวเอากับพี่เเท้ๆ เย็ดเด็กนักเรียน เย็ดเด็กนักเรียนสองแม่ลูก ถูกใจจริงๆ  หลังจากภาวะการเมืองและมีผลให้ผมย้ายที่ทำงานไปย่านอื่นโดยการแนะนำของเพื่อน ก้อไปทำร้านอาหารที่หนึ่ง ย่านนี้พอตกเย็นคนจะเดินเที่ยวแยะมากหนุ่มหล่อสาวสวยแม้แต่คนมีครอบครัวแล้วและยังสวยอยู่เลย คนสมัยนี้ถึงแม้มีลูกแล้วยังน่าเย็ดมาก ผมทำงานมาสามอาทิตย์กว่าแล้วและได้เจอแม่ลูกคู่หนึ่งเธอมากินข้าวและดูดนตรีในร้านที่ผมทำงานผมสังเกตุว่ามาหลายครั้งก้อสองคนเช่นเคย ผมเองทำงานตามหน้าที่เช่นเคยและมีพนักงานมาบอกว่ามีคนจะคุยด้วย ผมก้อ งง เเละเดินไปพบ สวัสดีครับมีอะไรให้ผมช่วยหรือป่าวครับ "สวัสดีค่ะ" เชิญนั่งก่อน เธอเริ่มคุยและถามเกี่ยวกับงานที่ผมทำ เพราะเธอสังเกตุผมมาหลายครั้งเพราะว่าเธอมีเพื่อนทำร้านอาหารและจะให้ผมไปช่วยงาน ผมก้อคุยและแนะนำหลายอย่าง เธอชื่อ"เร" อายุน่าจะ44ปี ส่วนหุ่นประมาณนะครับ 34-28-35 ขาว ส่วนลูกสาวก้อ25 สัดส่วนน่าจะ34-24-32 ผิวขาว ทั้งสองคนนี้ผมดูโดยประมาณนะครับ จากการที่นั่งคุยกันแต่สายตาผมสังเกตุไปด้วยด้วย เธอเปิดเผยด้วยว่า สามีแยกกันเพราะมีเมียน้อย เลยอยู่กะลูกสองคนและเป็นผู้บริหารบริษัทใหญ่ด้วย และเธอเลี้ยงเหล้าผม โดยที่ผมทำงานไปด้วย เราคุยกันสนุกถูกคอกันทั้งแม่และลูก ใกล้เลิกงานแล้วผมเองขอตัวไปเก็บของก่อนและจะมานั่งคุยต่อและดื่มด้วย ตีหนึ่งกว่าแล้ว ลูกสาวเธอเมามาก ส่วนคุณเร ไม่เมา เพราะต้องขับรถ อ้อ ลูกสาวชื่อ เม เมามากแต่ยังมีสติอยู่ ซักพักก้อช่วยกันพยุงน้องเมไปที่รถ "เดี๋ยวติดรถไปด้วยกันนะ ช่วยพี่พาน้องเมขึ้นบ้านด้วย ปกติจะไม่เมาขนาดนี้ วันนี้แปลกจังเมามาก ผมติดรถไปด้วย ทั้งสองคนอยู่หมู่บ้านแถวรามอินทรา เป็นหมู่บ้านที่น่าอยู่มากๆผมว่าใครเห็นแล้วอยากจะไปซื้ออยู่เลย พอเลี้ยวรถเข้าบ้านผมและคุณเร ช่วยกันพยุงน้องเมเข้าบ้านไปที่ห้องนอนและลงมา ข้างล่างและขอเข้าห้องน้ำล้างหน้าก่อนกลับ นี่" ว่างไหมจ๊ะ มีไรครับนั่งทานเหลัาเเป็นเพื่อนกะพี่หน่อยซิ ยังไม่เมาเลยพรุงนี้วันหยุดด้วย ครับได้ครับ เรานั่งดื่มและคุยกันไม่ว่าเมื่อไร จนนั่งติดกันแล้วคุยกันสนุกโดนตัวกันหลายครั้ง หยอกล้อกันบ้าง ผมรู้สึกได้ถึงความเหงาของพี่เร แต่แกล้งไม่รู้ผมแกล้งทำที่รัดผม"พี่เร"ตกและเก็บให้โดยที่จมูกไปโดนแก้มพี่เร เธอออกอาการ เขิน มาก "ขอโทษครับ" "ไม่เป็นไรค่ะ" หน้าแดงมาก "พี่เรหอมจังครับ" บ้าน่ะ ใช้นำ้หอมไรเอ่ย นิดหน่อยจ๊ะ แต่ผมว่าไม่ใส่น้ำหอม ตัวก้อหอมนะครับ "บ้าน่ะ จริงหรอ " "ครับ" เราสองคนนั่งติดและมองหน้ากันต่างคนต่างเขิน "นี่ เธอรู้ไหม เธอทำงานดี และเก่ง พี่สังเกตุเธอมาหลายครั้ง จนต้องเรียกมาคุยและถามข้อมลูและจะได้แนะนำให้เพื่อนพี่จ้างเธอทำงานด้วย "ขอบคุณครับ" และพี่เรน่ะ"ชอบเธอนะจ๊ะ "ขอบคุณครับ ผมมองหน้าพี่เร และประกบปากพี่เรทันที พี่เร ตกใจเล็กน้อยและจะผลักตัวผมออก เรื่องไรล่ะ ผมประกบปากต่อ เอาลิ้นควานลิ้นและในปาก พี่เรเริ่มอ่อนตามผม และมือผมเองไม่อยู่นิ่งไซ้ร์ไปทั่วหลัง เอว ต้นขา แล้วค่อยไปที่อก ทั้งสองเต้า พี่เรก้ไม่น้อยหน้าเอามือไปปลดกระกระดุมกางเกงยีนส์ผม เล้วล้วงมือไปสาวควยผม อย่างกระหายเซ็กส์ ผมเองไซ้ร์ ซอกคอ หลังใบหูแล้วค่อยๆถอดชุดแซ็กสีขาวของพี่เรออก ชุดชั้นในสีขาวบวกกับผิวที่ขาวเนียน กางเกงในลูกไม้ขาวบีกีนี่ ผมไซ้ร์นมพี่เรทั้งสองข้างเต็มปาก เต็มมืออย่างเมามัน โดยเน้นที่หัวนม นมเป็นเต้าครับไม่หย่อนเลยเธอรักษาสุขภาพดีมาก และพี่เรแอ่นอก และมีเสียง ซี๊ดๆๆๆ เวลาผมดูด และขบหัวนมอย่างละมุน โอ๊ววว วว วว เสียวเหลือเกิน ไม่ได้เป็นอย่างนี้มานานแล้วดีจังเลย ผัวขาา ผมไซ้ร์เรื่อยลงมาไปถึงขาท่อนล่างและย้อนกลับขึ้นมาที่ เนิน หี พี่เร และจูบไปที่หี อย่างเบาๆสอง สามที ทำใให้พี่เร แอ่นหีรับ อูยยยย ซี๊ดดดด อ้าาา เสียวหีจังค่ะ น้ำหล่อลื่นซึมออกมาเรื่อย บ่งบอกถึงความเหงี่ยนที่อยากควยมากๆ ผัวจ๋า ตวยผัวใหญ่นะ ขอกินเถอะ อยากกินควยใหญ่มานานแล้ว สามีพี่ยังไม่ใหญ่เท่านี้ พี่เรลุกจากโซฟาแล้วนั่งลงตรงหน้าแท่งควยผมที่มันชูจนแข็งมากๆ เธอเข้าใส่ปากทันที พี่เรครับ กินเยอะนะครับ ผมชอบ กินให้เต็มที่ พี่เร เธอลีลาดีมาก ผ่อนหนักผ่อนเบาได้ดีทีเดียว จนผมเองแทบจะแตกในปากพี่เร ผมเองหันไปชงเหล้าเพิ่มไปด้วยค่อนข้างขะเข้มทั้งสองเเก้ว และรู้สึกว่ามีอะไรแว๊บๆทางบันได ที่ไหนได้ น้องเมครับ เธอยืนดูตั้งแต่เมื่อไร ก้อไม่รู้ในชุดเสื้อคลุมนอน โดยเพี่เรเปลี่ยนให้ตอนที่ไปส่งเธอในห้องนอนช่วงที่ผมลงมาก่อนนั้น ผมเลยสะกิดพี่เร ให้รู้ว่าน้องงมา ทำไรคะเเม่ "เม ยืนดูแม่กับพี่ทำอยู่สักพักแล้ว " ก้อเห็นแม่ยังไม่ขึ้นข้างบนเลยลงมาดูค่ะ" น้องเมเธอเตยมีแฟนแต่ไม่ได้คบกันสี่ปีแล้วตั้งแต่แฟนเธอไปเรียนต่อเมืองนอก ผมเลยมองหน้าพี่เร และบอกพี่เรว่า "พี่เรครับทำไมไม่เรียกน้อง เม มาร่วมด้วยล่ะจะได้มีความสุขกันสามคน เดี๋ยวน้องเมเหงา เก็บกด อีก ผมเลยเรียกน้อง เม มาที่โซฟาโดยที่พี่เรเองก้อเรียกด้วย ไม่ต้องเขินอายนะครับ ชุดคลุมน้องเม บางจนเห็สัดส่วนได้ชัด ผมยกเหล้าให้น้องเม ดื่มและปลดเสื้อคลุมออก หัวนมชูชันเหลือเกิน ผมดึงเม เข้ามาจูบปาก และไซ้ร์นม ดูดนมทั้งสองเต้า โดยที่พี่เร ยังสาละวนกับควยผมอย่างดูดดื่ม ผมเอนตัวลงนอนแล้วให้น้องเมเอาหีอยู่ตรงปากผม และเริ่มบรรเลงลิ้นที่หี น้องเม อย่างเต็มที่ ทั้งๆที่ควยผมเสียวจะแตกอยู่แล้ว น้องเม เธอออกอาการเสียวสุดๆ โดยที่กดหีอันอวบใหญ่ลงที่ปากผมอย่างเร็วบดลง ไปอีกผมรู้แล้วว่าน้องเมจะแตกแล้ว เธอทั้งบอและกดหี เร็วกว่าเดิม โอ๊วววว เสียวหีจังค่ะ แม่ เมไม่ไหวแล้ว ลิ้นพี่เค้าเก่งจังเลย พี่เรเองหันมาช่วยเร่งน้องเม ให้เสร็จโดยผมเองมือทั้งสองข้างขยำนมสองแม่ลูกอย่างมัน ลิ้นผมอยู่ที่หีน้องเม อู๊ยยยยยย ซี๊ดสสสสสสสสสส์ โอ๊ววววววว แม่ขา" เมเสียวหี จะเสร็จแล้ว อืออออืออออืออ โอ๊ววว แตกแล้วค่ะ ผมเอามือทั้งสองกดเอวน้องเม ลงอีก โดยที่ลิ้นยังทำงานที่หีน้องเม โอ๊ยยยย "เมเสียวทรมานหีเหลือเกินอย่าแกล้งเม ซิ " ทั้งน้องเม และพี่เร จูบปากผมด้วยกันและกอดกันสามคน พี่เรและน้องเม ครับ มากินน้ำของผัวกันนะทั้งสองคนเริ่มดูดอมควยผม โดยที่พี่เรอยู่ท่า69 ให้ผมเลีย ดูดหี ให้ และน้องเมเป็นคนป้อนเหล้าให้ผมโดยใช้ปากน้องเม ป้อน เวลาเลียดูดหีพี่เร เธอถึงกะสะดุ้ง หีทุกครั้ง ก้อผมอมน้ำแข็งไปด้วยในปาก ซักพักพี่เร เริ่มซอยบด หี เร็วขึ้น ส่วนควยผมตอนนี้เริ่มจะไม่ไหวแต่ผมกลั้นไว้ก่อนโดยที่น้องเม เป็นคนทำควยให้ผม ส่วพี่เร อยู่ท่านั่งบดหีที่ปากหันหน้าไปทางควยแต่บดหี ตลอด โอ๊ยยยย ผัวจ๋า เร เสียวหี จะเสร็จแล้วเอาลิ้นเร็วเลยเมียชอบ อูยยยย ซี๊ดดดดด ๆ ๆๆๆๆๆๆ อ้า โอ๊วววว ออกแล้วที่รักจ๋า ลิ้นที่รักเก่งจังเลย พี่เรเกร็งตัวด้วยความเสียว ผมเองจะไม่ไหวแล้ว อูยยยย ที่รักครับ เมียสุดที่รักทั้งสองคน ผัวเอง ไม่ไหวแล้ว มากินน้ำกันเถอะ ทั้งสองคนมาเลงควยผม โอ๊วววว เมียจ๋า ออกแล้วผมเองเอาออกมาชักให้ทั้งตนแต่พี่เรเองเอาไปอมก่อน "เรอยากกินนำ้ ค่ะ น้ำผมเองออกมาเยอะพอประมาณแต่ผมแบ่งให้น้องเม ด้วย ทีแรกเธอไม่กล้ แต่แม่เธอบอกกิน ได้ อร่อยด้วย มีวิตามิน น้องเมเธออมจนแกล้ง ผมเองยังเด้าควยในปากน้องเม และเริ่มถอนออกแล้วจัดท่าให้น้องเม ท่าหมา และเสียบควยเข้าไปที่หี เริ่มซอยอย่างเต้มที่ นมน้องเมเด้งดีจัง ซี๊ดสสส ๆๆ ๆ ๆ เอาแรงๆอีกค่ะ เม ชอบแรงอีกค่ะ อูยยย อ้าาาา ส่วนพี่เร เองนั่งดื่มไป ก้อเขี่ยเม็ดแตดไปด้วย และป้อนเหล้าผมอีก ผมถอนควยออก และเอาควยไปจุมในแก้วเหล้าแล้วจับพี่เรมานอนหงายแล้วยัดควยเข้าหีพี่เรอย่างเต็มที่ เสียงกระแทรกควย กระทบหี ปั่บ ปั่บๆๆ ปั่บ ๆ ปั่บๆๆๆๆๆ อูยยยย แรงๆเลยผัวจ๋า เอาให้หีเมียพังเลยก้อได้ ซี๊ดดดดด ๆ ๆ ๆ ๆๆ ๆ ๆ ฟั่บ ฟั่บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอ๊ววววววววววววววว โอียยยยยยย เร็วๆค่ะ เสียวดีเหฃือเกิน ควยใหญ่จัง คับรูไปหมดแล้ว น้องเมจ๋ามานอนใกล้ๆแม่หน่อย อ้าขากว้างๆไว้ เดี๋ยวให้พี่เค้าเย็ดต่อเลยนะ ผมรีบถอนควยออกเเล้วเสียบเข้าที่หีน้องเม ต่อทันที นมน้องเมกระเด้งได้ใจมาก และต่อด้วยท่านั่งเทียน หันหน้าเข้าหากัา และหันหน้าออกด้วย ท่ายืนโก่งโค้งท่านี้ผมกระแทกได้แรงสุดๆอีกท่าหนึ่ง ฮูยยย ซี๊ดสส ซี๊ดดด ที่รักจ๋า ผัวไม่ไหวแล้วนะ "เร เองไมไหวแล้ว เรเสียวค่ะจะออกแล้วผมซอยกระแทกไปเต็มๆ โอ๊วววววววว หี จะแตกแล้วโอ๊ยยยย ออกแล้วผมกระแทกควยต่อไปอีกหน่อย และดึงควยออก มาเสียบน้อง เม แล้วกระแทกหีไม่ยั้งจนน้อง"เม เองบิดไปมา นมกระเด้งแรงตามจังหวะ อืออออ อ้าาาาาา หีเมจะพังแล้ว พี่กระแทกแรงจังเลย เมเสียวจังค่ะ อูยยย ซี๊ดดดดด ส์ น้องคะ แรงๆดีออกน้องแม่จะได้เสียว และมัน เหมือนแม่ไงจ๊ะ โอีย ย ย ย เมออกแล้ว ซี๊ดดดส์ ซี๊ดดดดส์ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ผมเองเสร็จพร้อมน้องเม ด้วย แล้ว แตกใน ทั้งหี พี่เร และ หีน้องเม ฟิต แน่น แต่น้องเม แน่นกว่า พี่จ๋า พี่ปล่อยน้ำไว้ในตัวด้วย อุ่นๆ แช่คาไว้ซักพัก ผมต่อยๆดึงออกมา มีน้ำไหลตาม และมีเลือดออกนิดๆ น่าจะเกิด จาก ความใหญ่ของควยผม และรูหีที่ฟิตของน้องเมด้วย สองแม่ลูกเล่นซะผมเหนื่อย แต่ถือว่าสุขสมมาก เราสามคนนั่งพัก ด้วยตัวเปลือยเปล่า ผมอยู่กลางส่วนสองแม่ลูกอยู่ซ้ายขวา เรายังนั่งดื่มกันต่อจากตีสองครึ่งที่เรื่มเซ็กส์นี่ตีห้ากว่าแล้ว แต่ม่านที่ปิดไว้ดูเหมือนยังมืดอยู่ เราสามคนเริ่มเย็ดกันต่อครับเพราะผมทำให้แม่ลูกถูกใจ และที่ตรงไหนในห้องรับแขก ที่เล่นท่าได้ผมก้อไปหมดใช้สถานที่ให้คุ้ม และมาหลับกันอีกที เจ็ดโมงกว่าๆหลับเปลือยกันสามคนที่โซฟา อาทิตย์กว่าๆแล้วที่ผมมาอยู่บ้านนี้ เอากันทุกวันครับ  รูปภาพรุ่นใหญ่เย็ดกันหนัง ทอม ดี้ ปี้ กันหนังเย็ดหลานสาวเบื้องหลัง หนังสือ เกย์คลิปหลุดนักศึกษาไทยออนไลน์หนัง โป้ คน เย็ด กันวันนั้นเราเดินทางไปติดต่องานที่ออฟฟิศเอกชนแห่งหนึ่งที่ต่างจังหวัด โดยใส่ชุดเครื่องแบบไป ที่สำนักงานนั้นมีแต่พวกผู้ชายอยู่พอเราไปติดต่อ เค้าก็ให้นั่งรอผู้จัดการเค้า สักครู่เขาก็มาเชิญให้เข้าไปในห้องทำงานของผู้จัดการ เราเอางานที่ได้รับฝากมายื่นให้แล้วจะเดินออกจากห้องเขา กำลังจะเปิดประตูออกไปปรากฏว่าผู้จัดการปราดเข้ามากระชากตัวเราเอาไว้ มือหนึ่งก็ล๊อคแขนเราไขว้หลัง ส่วนอีกมือก็ปิดปากเราเอาไว้ เราดิ้นรนขัดขืนเพื่อจะเอาตัวรอด ทันใดนั้นก็มีเพื่อนผู้จัดการ ที่หลบอยู่ที่ไหนไม่รู้อีกสองคนก็เดินเข้ามาช่วย คนหนึ่งตัวใหญ่ผิวดำหัวเกรียนดูน่ากลัวผู้จัดการเรียกว่า นายชิด เดินถือผ้าเช็ดหน้าตรงเข้ามา ส่วนอีกคนหนึ่งรูปร่างผอมเกร็งสูงชะลูดผิวขาวเรียกว่า นายคม รีบเข้ามาจับขาทั้งสองข้างของเราไว้แน่น แล้วทั้งสามก็ฉุดกระชากเราเข้าไปในห้องผู้จัดการ เราตกใจมากและพยายามส่งเสียงร้อง แต่ผู้จัดการปิดปากเราไว้แน่นแล้วนายชิดก็เอาผ้าเช็ดหน้าที่มันถือมาด้วยฉีกออกแล้วมัดปากเราไว้ เราถูกผู้จัดการจับแขนทั้งสองข้างกดให้เราหงายลงบนโต๊ะทำงาน ลำตัวพาดอยู่บนโต๊ะหีพาดออกมาทางมุมโต๊ะ สองขาห้อยลงมา ส่วนนายคมลุกไปถอดกางเกงมันออก แวบแรกที่เราเห็นเรากลัวมากเพราะของเขาทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมเส้นเอ็นปูดโปนดูน่ากลัว เราพยายามทั้งดิ้นรนทั้งถีบแต่ก็ไม่เป็นผล นายคมพยายามจะถลกกระโปรงเราขึ้นไปกองไว้ที่เอวแล้วพยายามถอดกางเกงในเราออก เราดิ้นหนีกลับกลายเป็นว่าทำให้มันถอดง่ายขึ้น มันถลกทีเดียวกางเกงในเราก็เลื่อนลงไปกองอยู่กับข้อเท้าทำให้มองเห็นหีเราได้อย่างชัดเจน นายชิดถึงกับซี๊ดส์ปากด้วยความอยาก มันจึงรีบถอดกางเกงมันออกอย่างรวดเร็ว แล้วตรงเข้ามาลูบคลำอย่างพอใจ ส่วนผู้จัดการก็เปลี่ยนมาใช้เข่ากดข้อมือของเราทั้งสองข้างแทน แล้วมันก็ปลดกระดุมเสื้อรวมทั้งยกทรงตัวจิ๋วของเราออกไปทางหัวจัดการพันข้อมือเราไว้ เรือนร่างของเราขาวผ่องอวดสายตาพวกมันทั้งสามคน นมสองเต้าที่ขนาดกำลังดี ก้นใหญ่ที่สวยงามบวกกับเนินอันใหญ่โตที่มีขนแต่น้อยของเรา ก็ลอยอวดอยู่ต่อหน้าพวกมันทั้งสามคน ผู้จัดการมันคงทนไม่ไหวจึงก้มลงมาใช้มือลูบไล้ไปมาทั่วทั้งสองเต้า เราพยายามดิ้นหนีมือสาก ๆ คู่นั้น ส่วนนายชิดยังคงคลำคลึงอยู่ที่หีของเรา และบางครั้งมันก็สอดนิ้วเขัาไปเพื่อสำรวจรูหีของเรา ที่ขาทั้งสองข้างของเราขณะนี้ถูกนายคมก้มลงมาใช้ลิ้นเล็มเลียไปทั่วทำให้เราเริ่มรู้สึกเสียวซ่านขึ้นมา ใจหนึ่งก็นึกต่อต้านแต่อีกใจหนึ่งก็รู้สึกเริ่มชอบอยากให้พวกมันทำอย่างนี้ไปนานๆ ท่าทีที่ดิ้นรนถึงตอนนี้เปลี่ยนไป สองขาของเราค่อยๆ อ้าออกอย่างช้าๆ น้ำใสๆเริ่มซึมออกมาตามรอยแยก นายชิดถึงกับเอ่ยว่า ไง…....น้องหนูเริ่มเงี่ยนแล้วใช่ไหม ผู้จัดการมันได้ทีจึงก้มลงใช้ปากและลิ้นกับหัวนมเพื่อกระตุ้นอารมณ์ของเราให้พุ่งพล่านมากขึ้น ทำให้เราต้องแอ่นนมรับอย่างไม่รู้ตัว นายคมก็ไม่ยอมน้อยหน้าจัดการแหวกขาทั้งสองข้างของเราออกทำให้นายชิดต้องชักมือออกด้วยความเสียดาย เพราะรู้ว่านายคมจะทำอะไรต่อไป มันจึงเขยิบมาที่หน้ามองหน้าเราพร้อมทั้งแสยะยิ้มแล้วก็ก้มตัวลงมาพร้อมกับพรมจูบไปทั่วใบหน้าของเราทำให้เราหายใจแทบไม่ออก มันดึงผ้าเช็ดหน้าออกขู่ว่าถ้าร้องจะฆ่าให้ตายแล้วจูบทั่วใบหน้าของเรา เราได้แต่ส่ายหน้าหลบ นายชิดมันได้ใจจึงถอนริมฝีปากออกจากหน้าเราแล้วเอาควยของมันไปจ่อใกล้ๆ แก้มของเรา เราถึงกับเบือนหน้าหนีด้วยความกลัว เพราะควยของนายชิดมันทั้งใหญ่ทั้งดำ แต่ก็ยังสั้นกว่าควยของนายคม ที่ทำให้เราถึงกับสั่นก็คือหัวมันบานมาก เราถูกมันจิกผมแล้วบังคับให้ใช้ปากกับควยมัน แต่เราพยายามเม้มปากไว้แน่น มันจึงหันไปพยักหน้ากับนายคม จากที่นายคมมันเล็มเลียอยู่ที่ขาและปลีน่อง มันเปลี่ยนเป้าหมายทันทีสองขาที่แหวกออกด้วยความเสียวอยู่แล้วทำให้ง่ายต่อการเสียบปลายลิ้นเข้าไป นายคมไม่รอช้าเมื่อหีฉ่ำ ๆ สีแดงสด รออยู่ข้างหน้าจึงรีบประกบปากกับหีเราทันที เราถึงกับสะดุ้งเผลอแอ่นรับปลายลิ้นที่แทรกเข้ามาในร่องหีของเรา นายคมมันเล่นลิ้นอย่างชำนาญทั้งดูด เลีย เม้ม กัดจนเราเผลอร้องครางออกมา... โอย....ซี๊ดส์…...เสียว……..อา…....อย่า นายชิดซึ่งรอจังหวะอยู่แล้วก็ส่งควยพรวดเข้าปากเราอย่างรวดเร็ว ทำให้เราต้องอมควยของมันอย่างไม่ตั้งใจ เท่านั้นยังไม่พอมันยังไม่สะใจมันโยกหัวเราเข้าออกพร้อมทั้งกระเด้าปากเราไปด้วย ผู้จัดการเมื่อเห็นดังนั้น มันคงกลัวน้อยหน้าจึงรีบลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกทันทีแล้วแก้มัดให้กับเรา ทำให้มือเราเป็นอิสระแต่มันกลับจับมือเราให้ไปกำควยของมันซึ่งควยของผู้จัดการมันใหญ่ที่สุดในกลุ่มและที่น่ากลัวไปยิ่งกว่านั้นคือ แท่งของมันเหมือนฝังมุกตั้ง 3 เม็ดมันกลิ้งไปมาได้ ดูน่ากลัวมาก ขนาดควยของมันไอ้สองคนเทียบไม่ติด ขนาดเรากำมือแล้วยังไม่ครบรอบเลยทำให้เรากลัวมากจนผู้จัดการเห็นอาการมันจึงพูดขึ้นมาว่า อย่ากลัวเลยน้องหนู…....เดี๋ยวเธอก็จะรู้ว่าอันนี้แหละจะทำให้เธอคลั่งจนแทบตาย แล้วมันก็หันไปบอกกับนายคมว่า เฮ้ย..เดี๋ยวมึงเปิดทางให้กูก่อนนะ นายคมพยักหน้ารับแล้วถอนปากมันออกจากรูหีของเรา เราแอ่นตามอย่างเสียดายแล้วนายคมก็เอาควยของมันมาจ่อที่รูหีของเรา แต่มันไม่รีบร้อนกำควยของมันไปเขี่ยเล่นที่แตดทำให้เราเผลอสะดุ้งตามจังหวะด้วยความเสียว ส่วนผู้จัดการก็ก้มลงไปลูบคลำและเล่นลิ้นกับนมเราอีกครั้งหนึ่งเรารู้สึกเสียวมากขึ้นเป็นทวีคูณเพราะขณะนี้เราถูกรุมเย็ด ดูด เลีย ถึงสามจุดจนความเสียวทำให้เราควบคุมอารมณ์เอาไว้ไม่อยู่ จนพร้อมที่จะยอมให้กับพวกมันทั้งสามได้เย็ดอย่างเต็มใจ น้ำหงี่ของเราหลั่งไหลไปรวมกันอยู่ที่รอยแยกของหี ทำให้นายคมยิ้มพร้อมทั้งพูดขึ้นมาว่า น้องหนูมันคงอยากถูกเย็ดแล้วโว้ย...ฮ่าๆๆ มันพูดพร้อมกับค่อยๆ กดควยของมันเข้าไปอย่างช้าๆ ร่างเราสั่นสะท้านด้วยความเสียวจนเราต้องระบายความเสียวออกด้วยการดูดควยของนายชิดแรงขึ้น เราไม่มีทีท่าว่าจะรังเกียจของนายชิดมันเลย ทั้งที่ก่อนหน้านี้ต้องเบือนหน้าหนีด้วยซ้ำ ยิ่งนายคมกดควยของมันเข้าไปลึกเท่าไรเรายิ่งดูดควยของนายชิดแรงขึ้นเท่านั้นจนมันร้องครางออกมาอย่างสุดเสียง ประกอบกับนมสองเต้าของเราที่ถูกปลายลิ้นของผู้จัดการระรัวก็ยิ่งเพิ่มความเสียวให้กับเรามากขึ้นจนลืมความเจ็บที่ถูกนายคมเย็ดหีเอาเหลือไว้แต่เพียงความเสียวทำให้นายคมมันกระแทกควยของมันเข้าไปสุดลำอย่างไม่ยากเย็นนักแต่ความใหญ่ยาวจึงทำให้หีของเราบวมเป่งคาบลำควยของนายคมอย่างแน่น จนมันต้องเป่าปากด้วยความเสียวพร้อมทั้งพูดว่า อูวว์ว์...นังนี่หีมันคับแน่นดีว่ะ... พร้อมจะเสียวรึยัง……....มันถาม พร้อมกับเริ่มสาวออกช้าๆ เพื่อให้หีของเราครูดควยใหญ่ของมันอย่างเต็มที่ เราเสียวเป็นอย่างมากจึงแอ่นหีตามไป นายคมก็เหมือนจะแกล้งมันหยุดพักจังหวะแล้วมันก็กดควยเข้ามาช้าๆ อีกครั้งหนึ่ง เราเสียวจนแทบจะทนไม่ไหวจึงออกแรงดูดควยของนายชิดจนมันร้องครางออกมาอย่างไม่เป็นศัพท์ โอวว์ว์.….อีนี่มันดูดดีจังว่ะ.……… ขณะเดียวกันนายคมก็สาวควยออกอย่างช้าๆ เราก็แอ่นหีตามอีกแต่คราวนี้เราไม่ทันระวังตัวจึงถูกนายคมกระแทกกลับอย่างเร็วจนเราผวาด้วยความเสียวอย่างสุดๆ ที่ควยของมันเข้าไปลึกจนสุดลิ่มจนระหว่างกลางตัวเรากับมันแนบติดแบบไม่เหลือช่องว่างอีกเลยเราเกร็งตัวผวาเข้ากอดผู้จัดการแน่น นายคมมันไม่รอช้าเพราะรู้ได้ว่า เรากำลังจะแตก มันจึงกระเด้าเราอย่างรุนแรงเพียงไม่ถึงนาทีร่างเราก็เกร็งมือและเล็บจิกลงกลางหลังผู้จัดการอย่างแรง หีเราบีบแล้วตอดเป็นจังหวะทำให้นายคมทนไม่ไหวมันรีบชักควยออกมาพ่นน้ำเหนียวขุ่นข้นเต็มหีเราจนหมด ผู้จัดการเห็นจึงเรียกให้นายชิดมาเย็ดต่อ นายชิดไม่รอช้ามันรีบชักควยของมันออกจากปากเราแล้วไปจ่อที่รูหีแทน ส่วนนายคมมันก็ไม่อยู่นิ่งเฉยมันก็เข้ามาช่วยซุกไซ้ไปตามใบหน้าเพื่อเป็นการปลุกอารมณ์ของเรา เพราะมันรู้ดีว่านายชิดมันชอบซาดิสม์ มันต้องปลุกอารมณ์เราให้ร่านมากกว่านี้ นายคมมันวนปลายลิ้นไปทั่วทั้งแก้มและชอนไชไปทั่วทั้งใบหูซอกคอ เราเสียวจนขนลุกหัวนมชูชันสู้กับปากและลิ้นของผู้จัดการมันขบเม้มเบาๆ ที่หัวนมสลับกับดูดเลียจนเราเผลอครางออกมา ... ซี๊ดส์……..... อา... ทนไม่ไหวแล้ว ช่วยด้วย….... ซี๊ดส์……….... นายชิดไม่รอช้ามันรีบกดควยของมันเข้ามาอย่างแรง โอ๊ยส์... เจ็บ.. เอาออก…… เราร้องพร้อมกับดิ้นรนหนีด้วยความเจ็บปวด แต่ผู้จัดการจับหัวไหล่เราไว้แน่นเราถึงกับน้ำตาซึมด้วยความเจ็บ นายชิดมันหยุดรอไว้จังหวะนึงรอให้รูหีของเราเข้าที่และทำให้เราลืมตัวเพราะความเสียวจากลิ้นของผู้จัดการกับนายคม ทั้งสองคนเหมือนรู้ใจมันเร่งปลายลิ้นพร้อมกับลูบไล้ไปทั่วตัวเพื่อเร่งความเสียวให้กับเราไม่นานความเจ็บก็ค่อย ๆ หายไป ร่องหีเริ่มเข้าที่ความเสียวก็เข้ามาแทนอีกครั้งหนึ่งตัวเราสั่นสะท้าน เราเอ่ยเสียงสั่น.…….ช่วยด้วย นายชิดไม่รอช้ามันเร่งซอยควยใหญ่เข้าออกอย่างเอาเป็นเอาตาย หัวบานผลุบเข้าออกในรูหีอย่างรวดเร็วระหว่างนั้นเราก็ถูกผู้จัดการกับนายคมเพิ่มความเสียวให้ด้วยปลายลิ้นที่ไวเหมือนงูฉก ผู้จัดการมันดูดเม้มหัวนมเราอย่างแรงจนเราต้องแอ่นอกตามด้วยความเสียว ส่วนท่อนล่างก็ถูกนายชิดกระเด้าอย่างไม่กลัวตาย ในที่สุดเราก็ทนไม่ไหวน้ำก็เลยแตกออกเป็นครั้งที่สองและรูหีที่คับแน่นทำให้นายชิดมันทนไม่ไหวต้องรีบชักควยออกมาพ่นข้างนอก น้ำควยของมันเปรอะไปทั่วตัวของเรา นายชิดขยับออกไปผลักนายคมออกแล้วกำแท่งควยของมันยัดเข้าเต็มปากแล้วบังคับให้เราดูดจนสะอาด ผู้จัดการขยับมาจ่อควยที่ร่องหีซึ่งเปรอะไปด้วยน้ำ มันรูดควยของมันไปตามร่องขึ้นลงทำให้ตุ่มเม็ดที่เรียงกันทั้งสามเสียดสีกับแตดของเราอย่างจังจนเราเริ่มเสียวขึ้นมาอีกครั้ง อูว….... อย่า…..... เสียว ผู้จัดการแสยะยิ้มคราวนี้น้องจะได้เสียวอย่างสุดๆ แน่... พร้อมหรือยัง ผู้จัดการไม่รออะไรอีกแล้วจับแท่งควยเสียบเข้าไปในรูหีอย่างช้าๆ มันเข้าไปได้แค่หัวเราก็รู้สึกเจ็บ จนเราต้องใช้มือผลักอกผู้จัดการออกก็เราโดนของใหญ่มาหยกๆ นายชิดกับนายคมซึ่งนั่งดูอยู่ก็ลุกขึ้นมาช่วยปลุกอารมณ์เราอีกครั้งคราวนี้นายชิดมันจองที่นมสองเต้าของเรา ส่วนนายคมก็เล็มเลียไปตามหน้าท้องและแตดของเราอีกครั้ง นายชิดซึ่งมีอารมณ์รุนแรงอยู่แล้ว มันก็ตรงเข้าไปฟอนเฟ้นนมเราอย่างดุเดือดทั้งดูดทั้งเม้มและกัดจนเราสะดุ้ง แต่ในความเจ็บมันปนกับความเสียวไปด้วยทำให้เราซี๊ดส์ปากออกมาอย่างลืมตัว รสสวาทที่เราไม่เคยเจอมาก่อนทำให้เราเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอย่างรุนแรงจนถึงกับต้องร้องขอ โอ๊ย…..... ทำเถอะ...... ผู้จัดการก็ไม่รอช้ากดควยของมันเข้ามาทันที.... โอ๊ย...……เจ็บ…..... เราเกร็งตัวแน่น ผู้จัดการกดแช่อยู่สักพัก รอให้เราเสียวด้วยรสชาดซาดิสม์ของนายชิดก่อน นายคมรีบแหวกร่องเราด้านบนแล้วแลบลิ้นลงตวัด เลีย แล้วดูดตรงแตดเราอย่างเร็ว เราถึงกับสั่นไปด้วยความเสียวส่วนผู้จัดการมันก็ช่วยปลุกกำหนัดของเราด้วยการขยับควยเบาๆ แต่ด้วยควยท่อนพิเศษของมัน ทำให้เราเริ่มมีการตอบสนองโดยการแอ่นโคกรับกับจังหวะกระเด้าของมัน ผู้จัดการเริ่มสาวท่อนของมันเข้าออกช้า ๆ ตุ่มเม็ดที่เรียงกันทั้งสามบนควยนั้น จึงครูดกับเม็ดแตดของเราเป็นจังหวะ เราถึงกับผวาพร้อมทั้งส่งเสียงครางอย่างลืมตัว.. อา……...เสียว…..... ซี๊ดส์………………. ผู้จัดการเห็นเราควบคุมอารมณ์ของตัวเองไม่ได้แล้วจึงกระเด้าเราอย่างแรง แถมบางครั้งก็ช้า บางครั้งก็เร็ว บางทีก็งัดไปซ้ายบางทีก็งัดไปขวาเราเสียวจึงแอ่นโคกตาม ยิ่งทำให้เม็ดมุกยิ่งเสียดสีกับร่องหลืบหีอย่างเต็มที่ทำให้เราเสียวสุดๆ จนถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรง ... โอ๊ย ... เสร็จแล้ว ...แต่ผู้จัดการมันยังไม่หยุดแค่นั้น มันรีบพลิกตัวเราให้คว่ำหน้ากับโต๊ะทำงานจนพูเราปลิ้นไปข้างหลังเห็นได้ชัดเจนแล้วเสียบควยเข้ามากระเด้ารูหีของเราต่อ ส่วนนายชิดก็ผละจากนมของเราแล้วจับแท่งควยส่งให้เราดูด นายคมตามมาเลียตามแผ่นหลังของเรา ความเสียวที่ต่อเนื่องจากแท่งควยของผู้จัดการมันทำให้เราเลิกอาย เราคว้าของนายชิดมาดูดอย่างไม่รังเกียจ ผู้จัดการจับก้นเราเอาไว้แน่นแล้วกระเด้าเข้าออกอย่างแรงเม็ดมุกทั้งสามครูดกับร่องหีของเราอย่างถนัด เราเสียวจนร้องครวญครางออกมาเสียงดัง อา……….เราถึงจุดสุดยอดติดต่อกันจนนับไม่ถ้วน รูหีของเราตอดรัดอย่างรุนแรงและต่อเนื่องทำให้ผู้จัดการกลั้นความเสียวเอาไว้ไม่ไหว มันรีบชักควยออกมาพ่นน้ำเต็มหลังของเรา แล้วนอนแผ่สองสลึงลงไปที่โซฟา นายคมมันไม่รอช้ารีบลุกขึ้นแบะก้นเราออกแล้วเลียตั้งแต่บริเวณร่องหีที่เต็มไปด้วยน้ำเราลากลิ้นขึ้นมาที่รูตูดแล้วห่อลิ้นแทงเข้าไปในรูตูดเข้า ๆ ออก ๆ ไม่……….เราร้องจนสุดเสียงไถลตัวไปข้างหน้าแต่จนใจที่มันยึดเอวเราไว้ สักพักก็ลุกขึ้นเอาควยมาเสียบหีเราเข้าไปอย่างแรง เราถึงกับสะอื้นออกมา เชื้อความเสียวจากผู้จัดการยังไม่หมดเมื่อนายคมมาเย็ดต่อจึงทำให้เราน้ำแตกอย่างง่ายดายจนน้ำทะลักออกมาเลอะหีจนเปียกชุ่ม ความฟิตที่ยังหลงเหลือทำให้นายคมเสียวจนขีดสุดมันเร่งกระเด้าส่งท้ายอย่างแรงและรีบชักออกมาหลั่งเลอะโต๊ะเต็มไปหมด นายชิดที่ยังไม่เสร็จมันก็รีบชักควยมันออกจากปากเราแล้วไปจ่อที่รูหีต่อจากนายคมจากนั้นก็เร่งสปีดอย่างรวดเร็วและรุนแรง เรากระแทกสะโพกรับกับแรงกระเด้าของมันอย่างลืมตัว ควยของมันสัมผัสกับร่องหีได้อย่างแนบแน่น เราเสียวแล้วเสียวอีก นายชิดมันกระเด้าส่งท้ายอย่างสุดแรงจนเราฟุบหน้าลงไปกับโต๊ะโดยมีร่างนายชิดโถมตามมาทับตัวเรา พร้อมกับฉีดพ่นน้ำควยเข้าไปในรูหีเราอย่างแรงจนเรารู้สึก เราฟุบหมดแรงไปอย่างไม่รู้ตัว สักพักผู้จัดการมาดึงให้เราลุกขึ้นแต่เราลุกไม่ไหว ผู้จัดการจึงประคองเราไปอาบน้ำ และในห้องน้ำนั้นมันก็ทำกับเราอีก พวกมันจับเรานั่งบนขอบอ่างล้างหน้าแล้วเข้าแถวเลียหีเรา ผลัดกันเลีย ดูด ขบ เม้มจนเราน้ำแตก แล้วจับเรานั่งเอาขาพาดไหล่พวกมัน เอาควยเย็ดเรา โดยเปลี่ยนกันเย็ดจนเราน้ำแตก พวกมันถึงเอาเราอย่างแรงกระแทกควยใส่รูหีเราจนแดงไปหมดแล้วก็พ่นน้ำใส่ในท้องเราอีกคนละที จนเราเสร็จไปอีกหลายครั้ง แล้วมันก็แต่งตัวให้เราแล้วลงมาส่งเราขึ้นรถ………….... ไทย ฟรี ไม่ ต้อง โหลดหนังxโป้ข่มขืนแม่เลี้ยงเรื่องเสียวมาหาหมอเรื่องเสียวเย็ดพยาบาลหนังโป๊ออนไลน์ พามาเปิดซิงดาวน์โหลดหนัง xเย็ดเด็กนักเรียน คลิปหลอกสาวจับควย เย็ดเด็กนักเรียน เย็ดเด็กนักเรียน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21