ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป้ฝรังฟรี  (อ่าน 357 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป้ฝรังฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 09:18:34 AM »
ดูหนังโป้ฝรังฟรี หี ดารา นักศึกษา อยุธยา ดูหนังโป้ฝรังฟรี ดูหนังโป้ฝรังฟรีหลุดพนักงาน ธนาคารขาวสวย อวบมากมายหลุดสาวทางบ้านอวบน่ารักโดนแฟนหนุ่มซอยสาวบ้านสุดมันเสียวกับแฟนบนเตียง2คู่ท้าดวล ทั้งเสียวทั้งมันส์ ลืมเหนื่อยพาเด็กเข้าห้องน้ำ แหย่จิ๋มเล่นงัดควยออกมาให้เด็กมันอมเด็กวัยรุ่นน่ารัก เอากับผัวสุดมันส์สาวเอเชีย แหกหีเนียนๆโชว์กล้องวัยรุ่นพาแฟนมาเอาที่บ้าน เอากันเสียงดังมากน่ารักด้วยแอบมาเย็ดในสวนปาล์ม มันส์ๆเสียวๆให้เอาแทนค่าแท็กซี่เยสหน้องหมวยทีเดียว2คน สนุกมากมายเด็กไทยนมใหญ่เสียงชัดดี..ครับท่านน้องโยโย่ม.รังสิต เด็ดโคตรๆดู หนังโป้เต็มเรื่องหนังไทยเย็ดไทยดูหนังปออนไลน์คลิปญกับญเล่นเสียวเว็บดูหนังโป๊avเต็มๆนักศึษาขายเสียวผมมีพี่สาวต่างมารดาอยู่คนนึง ชื่อเจ๊ขิม เจ๊ขิมเรียนจบแล้วก็เข้ามาทำงานที่กรุงเทพ ได้10 ปีแล้วผมเจอกับพี่ขิมไม่ถึงสามครั้ง เวลาแกกลับมาเยี่ยมบ้าน จนวันนึงผมเรียนจบ ต้องเข้าไปทำงานในกรุงเทพ จึงได้มีโอกาสไปอาศัยอยู่กับแกพี่ขิมอายุ 40 แก่กว่าผม 18 ปี เนื่องจากแกเป็นลูกคนโตของพ่อ ที่พักของพี่ขิมเป็นคอนโด สวยงาม สุขสบายผมมาอยู่กับแกก็ช่วยทำงานทุกอย่าง และก็เข้ากันได้ดี ไม่มีปัญหาในเรื่องความสะดวกสบายแต่ปัญหาที่มันมี ก็เนื่องจาก พี่ขิมเป็นผู้หญิง ผมเป็นผู้ชาย ถึงอายุจะต่างกันมาก และเป็นพี่น้องกันแต่ด้วยความที่เราไม่ได้สนิทกันตั้งแต่เด็ก ทำให้ผมชอบแอบมองพี่ขิมเวลาแกเผลอพี่ขิมเป็นสาวใหญ่วัย 40 ที่ดูดี รูปร่างออกจะเจ้าเนื้อแต่ก็ขาวสะอาด ยิ่งตอนกลางคืน เวลาที่เรานั่งดูโทรทัศน์ พี่ขิมใส่ชุดนอนบางๆผมแอบลอบมองด้วยความรู้สึกแปลกๆ บางทีแกก็หลับไป ทั้งๆ ที่โทรทัศน์ยังเปิดอยู่ ผมเดินเข้าไปจะห่มผ้าให้ก็เห็นหัวนมของแกชูชันดันออกมาจากชุดนอนวันนึงแกหลับหน้าจอทีวี ผมเขย่าตัวแกสองสามที แกก็ไม่ตื่น สงสัยเพราะว่าคงเหนื่อยจากไปสัมมนา ผมยืนมองเรือนร่างของแกช้าๆ ความอยากมันมากกว่าความถูกต้องผมค่อยเอามือลูบหัวนมของแกเบาๆ ยิ่งลูบมันยิ่งแข็ง ทั้งหัวนมของแก และไอ้หนูของผม ผมก็ทำได้แค่นั้น และกลับไปช่วยตัวเองในห้องน้ำวันนึงในดึกของคืนวันเสาร์ ผมค่อยๆ ไขกุญแจเข้ามา กลัวว่าจะรบกวนพี่ขิมเพราะมันดึกมากพอเข้ามาในห้องมืดหมด มีเพียงแสงไฟจากห้องพี่ขิมเท่านั้นที่สว่างด้วยแสงจากหัวเตียง ประตูห้องของแกแง้มอยู่ไม่ได้ปิดล๊อกผมค่อยๆ ย่องๆ เข้าไปดูตามรอยแยก ในใจคิดว่าอาจจะได้เห็นอะไรดีๆ บ้าง เพราะว่าเคยเห็นมาครั้งนึง และก็จริง !บนเตียง..พี่ขิมกำลังเอานิ้วมือถูๆ กับร่องสวาทของแก อีกมือก็ขยำหน้าอกของแกผมยืนดูภาพนั้นอย่างอธิบายความรู้สึกไม่ถูก ถึงมันจะไม่สว่างนัก แต่ก็พอจะเห็นบ้าง พี่ขิมครางเบาๆ แล้วก็ค่อยๆ ดังขึ้น นิ้วมือก็ขยับเร็วขึ้น...จนในที่สุด.. ร่างอวบอิ่มของแกก็กระตุกเบาๆ สองสามที !!!พี่ขิมดึงชุดนอนลงมาปิด ทำท่าจะลุกออกมา ผมรีบเข้าห้องของตัวเองทันที ................................"นิคๆ....กลับมาแล้วเหรอ..แหม ดึกเชียวนะวันนี้...""ครับพี่...ง่วงๆ ก็เลยงีบก่อน....""กินอะไรมาหรือยังล่ะ.....""เรียบร้อยพี่....""ตอนกลับเห็นห้องกลางมืด ผมเลยไม่กล้ากวนพี่ เลยเข้ามานอนก่อน""นิคกลับมาตอนไหน พี่ไม่เห็นได้ยินเลย""เอ่อ..สักพักใหญ่ๆ แล้วล่ะครับ...."พี่ขิมมองหน้าผม ดูแกกังวลเหมือนคนทำผิดแล้วถูกจับได้ ผมตัดบทขอไปอาบน้ำก่อน ตอนนี้ราวๆ ตีสองแล้ว พี่ขิมนั่งดูโทรทัศน์ที่โซฟาผมอาบน้ำเสร็จนุ่งผ้าเช็ดตัวก็ออกมานั่งด้วย เราคุยกันไปเรื่อยๆ จนตีสาม พี่ขิมก็เข้าห้องนอน ผมเองก็หลับบนโซฟานั่นเอง...ไม่รู้ว่ากี่โมง กี่ยาม เพราะว่าไม่ได้เปิดม่าน ไอ้หนูของผมมันแข็งผงาด ด้วยความอยาก ในใจคิดเพียงแต่ว่าอยากจะลองกับพี่ขิมดูซักทีผมได้ยินเสียงแกร๊กที่ประตูห้องพี่ขิม ตอนนั้นผมคิดอะไรก็ไม่รู้ แต่ความอยากมีมากกว่า ผมเอามือเปิดผ้าขนหนูออก ให้ท่อนเนื้อของผมมันเปิดโชว์แล้วผมก็แกล้งหลับแบบคนไม่รู้เรื่อง"ว้าย...นิค...เธอนอนผ้าผ่อนหลุดลุ่ยหมดเลย..." ผมได้ยินเสียงพี่ขิมพูดเบาๆ แล้วก็เดินตรงมาทางผม"ตาบ้า น่าเกลียดจริงๆ..."ผมรู้สึกว่าพี่ขิมเขย่าตัวผมเบาๆ หลังจากที่เอาผ้าขนหนูปิดท่อนเนื้อของผม แต่ผมแกล้งทำเป็นหลับต่อหลังจากที่แกเรียกอยู่สองสามหน ผมก็รู้สึกว่า มีมือเย็นๆ กำลังกำท่อนเนื้อของผมเอาไว้ ผมปล่อยเลยตามเลย พี่ขิมบีบเบาๆ สลับกับรูดขึ้นลงช้าๆ"อูย....นิคทำไมของเธอถึง........อืม...." พี่ขิมพึมพัม มือก็รูดของผมขึ้นลง จนแกทำท่าจะลุกขึ้นผมจึงดึงข้อมือแกเอาไว้"ว้าย...นิค.............""พี่ขิม....ถ้าพี่ชอบ.....จับมันเล่นก็ได้ครับ..""บ้า...นิค เธอรู้สึกตัวอยู่เหรอ.........""พี่ขิม....ผมรู้ว่าพี่ชอบ......""บ้า...ไม่เอานะนิค..เราเป็นพี่น้องกันนะ...""จับเฉยๆ ไม่เห็นเป็นไรเลยครับ......ก็เมื่อกี้พี่ยังรูดขึ้นๆ ลงๆ เลยพี่""อีตาบ้า..พี่นึกว่า...นิค..เธอแกล้งพี่เหรอ....""เปล่านะพี่ขิม.......ผมเองก็มีความสุข....""พี่กับเธอเป็นพี่น้องกันนะ...แล้วก็...มันไม่ดี......"ผมดึงมือพี่ขิมมาจับท่อนเนื้อของผมอีก พี่ขิมพยายามฝืนเอาไว้ แต่แกก็กำมันเอาไว้"พี่ขิม ผมช่วยพี่ พี่ช่วยผม เราไม่ต้องมีอะไรกันจริงๆ ก็ได้ครับ""นิค พี่....เธอจะทำอะไร...."ผมลุกขึ้นจับพี่ขิมนอนลง และไม่ฟังคำพูดใดๆ ของแกอีก เพราะตอนนี้ ลิ้นของผมตวัดเลียที่ร่องสวาทของพี่ขิมแล้ว"อูยย.......อย่า.....นิค...อย่าทำแบบนี้......" จากเสียงห้ามกลายเป็นเสียงครางอย่างมีความสุขพี่ขิมพยายามเอามือดันหัวผมออกไป แต่ก็ดูเหมือนว่าไม่ได้จริงจังนักพอผ่านไปสักพัก พี่ขิมก็กดหัวผมจนแนบแน่นกับร่องสวาทของแก ร่างพี่สาวต่างมารดากระตุกสองสามที เสียงหายใจหนักหน่วง..."พอเถอะนิค พี่...อูย.......พี่เสร็จแล้ว..............."ผมเงยหน้าขึ้นมามองหน้าพี่สาว พี่ขิมในสภาพนี้ คือตาปรือ พูดอู้อี้ๆ ผมไม่สนใจอะไรแล้ว ค่อยๆ ขยับร่างขึ้นไปคร่อมแกทันที"นิคอย่านะ..เราเป็นพี่น้องกัน.....ไม่เอา..อย่า...........""พี่ผมขอนะ ผมทนไม่ไหวแล้ว......""อย่า ไม่เอา...นิคอย่าเลยนะ........มันไม่ดี.........""พี่ขิม ผมขอ............""นิค พี่ทำให้นะ มานี่ซิ............."พี่ขิมเอามือมาจับท่อนสวาทของผมเอาไว้ แล้วแกก็จับให้ผมนอนแผ่ลง พี่ขิมใช้มือรูดท่อนสวาทของผมขึ้นลง ท่อนสวาทของผมมันเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่นพี่ขิมเร่งมือเร็วขึ้นอีก ผมตัดสินใจกดหัวแกลงมา เบาๆ พี่ขิมเคยผ่านการมีผัวมาแล้ว ถึงแม้จะเลิกร้างกันไป ผมคิดว่าพี่ขิมคงจะให้ความสุขทางปากกับผมได้"นิค...นี่นิคจะให้พี่......""ครับ พี่ขิม ช่วยผมด้วย..........."พี่ขิมลังเลอยู่สักอึดใจ แต่แล้วแกก็ก้มลงใช้ปากดูดอมท่อนสวาทของผม เสียงงึมงัมในลำคอ ผมไม่ผิดหวังกับการใช้ปากของแก ถึงจะไม่เก่งแบบคนรู้งานทั่วไป แต่ก็ใช้ได้ผมเองพอริมฝีปากของพี่สาวต่างมารดา สัมผัสกับท่อนสวาท มันก็แทบจะทนไม่ไหว ความเสียวกับความอยากมันมีมากเหลือเกิน เพียงไม่นาน ผมก็สุดที่จะทนไหวผมกดหัวพี่ขิมแช่เอาไว้ และปล่อยน้ำจากท่อนสวาทให้พุ่งเข้าไปในปากอุ่นๆ ของแก"อูยยยย.........พี่ขิม....ผมออกแล้ว......อืมมมมม.................."เสียงดูดดังบ๊วบๆ ติดต่อกันหลายที ผมรู้สึกเสียงไปถึงท้องน้อย จากการที่พี่ขิมดูดน้ำของผมจนหมดแกขยับหัวออกไปไม่ได้เพราะผมกดเอาไว้ จากนั้นพี่ขิมลุกขึ้นเอาผ้าเช็ดตัวของผมห่มเอาไว้ ดึงชายมันออกมาเช็ดที่ปากของแก"ทำไมมันเยอะอย่างนี้....พี่กินเข้าไปแล้ว มันจะเป็นยังไงละนี่...นิคนี่บ้าจริง จะออกก็ไม่ยอมบอกพี่""โทษทีครับพี่ ผม..บอกไม่ทันจริงๆ........."พี่ขิมลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมเดินตามเข้าไป"อุ๊ย.นิค ออกไปก่อน.....อย่าเพิ่งเข้ามา......"ผมมองดูร่างอันอวบอิ่มและขาวโพลนของพี่ขิมอย่างเสียดาย และคิดว่าโอกาสคงมาถึงในเร็ววันจากวันนั้น พี่ขิมก็พูดน้อยลง ผมเองก็รู้ว่ามันผิดจนวันนึงแกมานั่งพูดกับผม เราคุยกันนานมาก หลายชั่วโมง แต่พูดไปๆ นานๆ ความอยากมันก็ก่อตัวขึ้นผมก็รู้ว่าพี่ขิมก็อยาก เพราะคนเคยกินของอร่อยมาแล้ว ย่อมอยากจะกินอีกผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้นพยายามเข้าไปเล้าโลมพี่ขิม และขอแกแค่ว่าต่างคนต่างใช้ปากให้กันจนในที่สุด แกก็ยอม คราวนี้ผมเลียให้แก และทรมานแกไปด้วย คือเลียๆ หยุดๆ เลียตรงร่องสวาทแกบ้าง สลับกับเลียหัวนมแกบ้าง"อูย...นิค...ช่วยพี่ก่อน...พี่...ทรมานเหลือเกิน..อูยยยย......นิคเร็วๆ ....อย่าเพิ่งหยุด...อูยยยยยยยย................................."พอผมขึ้นคร่อมแก พี่ขิมก็พยายามดันผมออก ผมจูบไซร้ซอกคอของแกดูดนมสลับกับจูบปากแต่พอจะเอาท่อนสวาทเข้า พี่ขิมก็ห้าม ผมบอกแกว่า"ผมเอาถูๆ นะพี่ อย่าง..นี้..ได้ไม๊......" ผมเอาท่อนสวาทถูๆ กับตรงปากร่องของแก พี่ขิมได้แต่ร้องซี๊ดซ๊าด"ได้..อุย..แต่อย่าใส่เข้าไปนะนิค....พี่ๆ...อูย...พี่กลัว...มันไม่ดี....อืม...........นิค......อูย............................."ผมทั้งดูดทั้งเลียสลับกันไปมา พี่ขิมแกครางไม่หยุด ผมขึ้นคร่อมอีกทีเอาท่อนสวาทถูไถตรงปากทางเข้า น้ำจากร่องสวาทเปียกเยิ้มเต็มไปหมดพี่ขิมได้แต่ครวญคราง พอแกเผลอ ผมก็ดันเข้าไปจนมิด !"อูววววว.............นิค.........อย่า........................ ซี๊ด.....................................อูยยยยยยยยยย .................................................................... ยยยยยยยยยยยยยยยยยย......................ย"จากเสียงห้าม กลายเป็นเสียงคราง ผมกับพี่ขิมแลกลิ้นกันอย่างเมามันตอนแรกนึกว่ามันคงจะหลวม แต่ที่ไหนได้ ฟิตเปรี๊ยะเลย ผมกระแทกช้าๆ แต่ขึ้นสุดลงสุด พี่ขิมกอดผมเอาไว้จนแน่น ดูแกคงจะใกล้ถึงฝั่งแล้วแกรัดร่างผมเอาไว้ สองขาแกรัดสะโพกผมจนแทบขยับไม่ได้ ปากของเราทั้งสองประกบกันแนบแน่นน้ำลายเหนียวเหนอะเลอะใบหน้าพี่ขิมคงจะเสร็จสมแล้ว แกดูดลิ้นผมเอาไว้ สองมือของแกขยำไหล่ผมจนรู้สึกเจ็บ สักพักนึงทุกอย่างก็คลายออก"อูย.........นิค........ปล่อยน้ำเข้าไปในของพี่หรือเปล่า..อืมมมม............""เปล่าครับ ผมยังไม่เสร็จ............""อูย............ดี...อย่าปล่อยเข้าไปนะ................อืม..............เอาออกข้างนอกนะ.......................""ผมก็ใกล้แล้วครับพี่.อูย............""นิค.........เอามาที่ปากพี่....อย่าให้มันเข้าไปใน....................อืม......มาซิ................."ผมดึงท่อนสวาทออกจากร่องของแก ดังบล๊วบใหญ่ ค่อยๆ ขยับมาที่หัวเตียง พอท่อนสวาทเข้าปากแกสองสามทีเท่านั้น ผมก็ปล่อยน้ำออกมาผมมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก มันมีมากกว่าที่เคยนอนกับผู้หญิงทุกคน ผมผิดปรกติหรือเปล่าก็ไม่รู้ รู้แต่ว่าผมกับพี่ขิม ทำแบบนี้กันเสมอ...         (00;THANKSวัยรุ่น ฝรั่งมีอะไรกันโป๊ นักเรียน ไทยหนังอาร์ ออนไล ญี่ปุ่นหนัง โป๊ ไทย เต็ม เรื่องการ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 470..หีทางบ้านไทยภาพดูหนังโป้ฝรังฟรี คิลบโปีรทางบา้น ดูหนังโป้ฝรังฟรี ดูหนังโป้ฝรังฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21