ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ควยหืเย็ด  (อ่าน 133 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ควยหืเย็ด
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 09:24:14 AM »
ควยหืเย็ด ดูหนังโป็เด็ก10ขวบ ควยหืเย็ด ควยหืเย็ดผมกลับมาถึงโรงแรมก็นอนพักครับ เย็ดสาวหลายวันติด ๆ กันเพลียน่าดู หลับเป็นตายไปเลยครับ มาตื่นตอนสักบ่ายโมงหิวงั่ก ๆ โทรสั่งอาหารมากินนอนแช่น้ำร้อน ๆ แล้วหลับต่อ ตื่นมาอีกทีก็เกือบสี่โมง แต่งตัวออกไปวิ่งออกกำลังเพิ่มแรงครับ ไอ้แรงคนเรานี่ก็แปลก อยู่เฉย ๆ ไม่มีแรงครับต้องออกแรงให้เป็นประจำมันถึงจะมีแรง นี่ผมก็ได้แรงมาจากการออกกำลังกายนี่แหละ ไม่งั้นเจอแบบนี้คงร่วงไปแล้ว กลับมาอาบน้ำพอสดชื่น ก็โทรไปหาน้อย ลองเช็คดูว่าวันนี้จะว่างหรือไม่และบอกด้วยว่าผมจะกลับวันพรุ่งนี้ น้อยก็ไม่ว่างครับเพราะต้องไปดูแลแม่ ผมก็เลยจัดกระเป๋าเตรียมตัวอยู่ สมศักดิ์ก็โทรมาหา“ไอ้อุ๊ เป็นหยังพ่อง”“เออ ก็ดีแหละ ฮากะลังยะกะเป๋าแล่ จะปิ๊กบ้านวันพรุ่ง”“ปิ๊กละกา เอ่อ คิงยะหมูไปกี่เตื้อล่ะ ฮาปิ๊กมาเที่ยง ๆ ยังนอนหลับอยู่เลย” ไอ้ศักดิ์ถาม“เอ่อ สาม ขอสุมาเต๊อะศักดิ์ ”“บ่อเป็นหยัง ฮาว่าแล้วยกหื้อคิงคนนึ่ง แล้วฮาเองก็ไปมีเมียแหมคนนึ่งตวย”“มันก้อบ่อเกี่ยวกั๋นเน้อ”“เออแล่ จะไปกึ๊ดมากอันหยังว้า ฮายังบ่อกึ๊ดลอ นี่ยังปี้หมูมันแหมเตื้อนึ่ง”“ไอ้วอก” ผมไม่รู้จะพูดยังไง เพื่อนมาเย็ดเมียเข้ายังมาคุย “ฮาก็ใจ๋บ่อดี กลัวว่าหมูจะท้องแล่ ฮาบ่อได้ป้องกัน”“เฮ่ย ถ้ามันท้องก็ได้ ฮาเลี้ยงเอง” ศักดิ์หัวเราะ “มันบ่อท้องหรอก หมูเป็นหมัน ฮาเอาไปหาหมอแล้ว”“กา” โล่งอกไปได้นะครับ คุยกันต่อสักครู่ไอ้ศักดิ์ก็วางหูไปผมจัดกระเป๋าต่อจนเสร็จแล้วก็ไปหาข้าวกิน กลับมายังไม่มืดเลยครับ แต่คนที่ห้องโถงของโรงแรมเยอะแยะไปหมด มอง ๆ ดูเห็นกระดานของโรงแรมเขียนว่ามีการสัมมนาอะไรสักอย่าง คงเป็นพวกที่มาสัมมนานี่แหละครับ ผมก็เดินหลบ ๆ เลี่ยง ๆ ไปเพราะเขากำลังคุยกันอยู่เป็นกลุ่ม ๆ ก็มีมือมาจับแขนพร้อมกับเรียกชื่อ“อ้าว พิม ไปไงมาไงเนี่ย” ผมหันไปมองแล้วก็ทักทาย เพื่อนอีกคนหนึ่งครับ พิมหรือพิมพาอยู่ที่เชียงใหม่นี่แหละ แต่ตอนนั้นอยู่คนละห้อง ที่รู้จักกันได้เพราะอยู่ชมรมเดียวกันน่ะครับ“เปิ้นมาสัมมนานี่แหละ เป็นอันหยังพ่อง สบายดีกา” พิมพา ทักเสียงใส ๆ มือหอบแฟ้มแนบอก “วันนั้น เห็นเธอที่งานด้วย แต่ไม่ได้เข้าไปทักนะ เปิ้นอยู่แหมโต๊ะนึ่ง”“เหรอ แต่เราไม่เห็นเธอนะ ขอโทษนะ พอดีคุยกันมั่วไปหมด”“กิ๋นข้าวยัง เปิ้นกะลังจะไปกิ๋นเนี่ย ไปก่อ” พิมพาชวน “บ่าเดี๋ยวไปกิ๋นในห้องอาหารเนี่ย”“ไปก็ได้ เรากินมาแล้วแหละ เดี๋ยวไปนั่งกินกาแฟก็ได้ ว่าแต่เพื่อนเธอล่ะ”“เปิ้นมาคนเดียวแหละ คนอื่นบ่าเดี๋ยวเขาไปกินขันโตกเมืองกัน ขี้เกียจไปน่ะ”แล้วพิมพาก็เดินนำไป ผมเดินตามมองทรวดทรงพิมจากด้านหลัง ตัวเล็ก ๆ ผอม ๆ บาง ๆ ก้นเป็นก้อน ๆ ยักย้ายไปตามจังหวะ จำได้ว่าสมัยเป็นนักเรียนอยู่นั่น ข้างหน้าเธอหาไม่ค่อยเจอครับ พอได้ที่นั่งพิมก็สั่งอาหาร ผมสั่งกาแฟมากิน คุยกันจนได้รู้ว่า พิมไปเป็นครูอยู่ลำปางโน่น บ้านอยู่แม่สาครับห่างตัวเมืองไปสักยี่สิบโล กินไปคุยไปจนเสร็จ“เดี๋ยวเราขึ้นห้องแล้ว เธอจะไปไหนต่อล่ะ” พิมรวบของเตรียมลุก ผมก็เลยลุกไปขยับเก้าอี้แล้วช่วยเธอถือของที่มันหนัก ๆ“ไม่มีอะไรหรอก เดี๋ยวเราขึ้นไปคุยกับพิมต่อดีกว่า” ผมแอบหยอด พิมเลิกคิ้ว“ฮึ เดี๋ยวไอ้นิดรู้เข้ามันจะมาแหวะอกเราซิ”“นิดเขาก็มีสามีอยู่แล้วนี่ จะมาแหวะอกเธอทำไม”“อยากคุยก็มาซิ จะคุยอย่างเดียวเหรอ”“ไม่หรอกจะปล้ำเธอด้วย” ตอนเป็นนักเรียนก็เคยแซว ๆกันอยู่ครับ“ไม่ต้องปล้ำ” พิมหัวเราะ เราก็เดินไปรอลิฟท์ ขึ้นไปถึงหน้าห้อง “จะเอาจริงเหรอเนี่ย”“ไม่หรอก เราแหย่เธอเล่นน่ะ” ผมบอกส่งของให้พิมรอจนพิมปิดประตูแล้วเดินกลับห้อง ตรวจดูความเรียบร้อยแล้วอาบน้ำ เปิดทีวีดูไปเรื่อย ๆ โทรศัพท์ดังผมก็รับมา“อุ๊เหรอ เปิ้นเอง พิม”“อันหยังเก๊าะ”“นอนบ่อได้” พิมบอก “มานอนเป๋นเพื่อนกำ ได้ก่อ” เป็นอันว่าคืนนี้มีงานอีกแล้วครับ อยู่เฉย ๆ งานเข้าซะงั้น“ได้ กำเดียวเน้อ” วางโทรศัพท์เสร็จก็ไปห้องพิมเลยครับ ไม่ต้องแต่งตัวใหม่ เพราะผมนอนก็กางเกงวอร์มกับเสื้อยืดอยู่แล้ว แล้วยังไงก็เดี๋ยวก็ถอดแล้ว ไม่ต้องเปลี่ยนมันหรอก แป๊บเดียวก็ไปเคาะประตู พิมเปิดให้ผมเข้าไปแล้วปิดประตู ผมหันมามองพิมอยู่ในชุดนอนบางหวิวยาวแค่ครึ่งขาอ่อน สายคล้องไหล่เส้นจิ๋วหิ้วมันไว้กับบ่ากลม ๆ ข้างในเสื้อไม่มีอะไรอยู่อีก เห็นหัวนมเป็นจุด ๆ กับขนหมอยข้างล่างเป็นเงา“เป็นอันหยังนอนบ่อได้” ผมยังมีฟอร์มครับ“ยังบ่อหู้กาเนี่ย” พิมเดินเข้ามาประชิดตัวผม “ก็เธอบอกว่าจะปล้ำเปิ้นบ่อใจ้กา”ผมเลยรวบร่างบาง ๆ เข้ามาในอ้อมกอด หอมแก้มแล้วจูบไปจนทั่วสองแก้ม สองมือลูบไล้ไปทั่วแผ่นหลังและแก้มก้นขยำเบา ๆ แล้วยกพิมไปวางลงบนที่นอน พิมทอดตัวลงนอนดึงเสื้อนอนออกเหวี่ยงหายไป พอผมขยับถอดเสื้อยืด พิมก็ลุกขึ้นมานั่ง จับขอบกางเกงวอร์มผมรูดลง ช้อนพวงควยผมขึ้น เจ้าท่อนควยที่เริ่มลุกมาตั้งแต่ในห้องผมนั่นก็แข็งตัวขึ้นทันทีที่โดนมือนุ่ม ๆ พิมอ้าปากอมหัวควยผมพร้อมกับดูดเลียอย่างเมามัน มือหนึ่งกำท่อนควยกระถอกเบา ๆ พร้อมกับผงกหัวดูด ๆ คาย ๆ อีกมือก็ช้อนพวงไข่ผมคลึงเคล้น ผมค่อย ๆ ขยับตัวให้พิมนอนหงายแล้วผมก็ค่อย ๆ ก้าวขาคร่อมตัวพิมแล้วทาบตัวลงไป หน้าผมจรดตรงกับโคกเนื้อที่มีขนหมอยบาง ๆ คลุมอยู่ประปราย กลีบเนื้อขาวผ่องแบะอ้าออกนิดหน่อยเผยเนื้อในสีชมพูสด แคมในสองชิ้นมีขอบสีคล้ำโผล่แพลมออกมาจากรอยแยก บัดนี้ชุ่มฉ่ำไปด้วยน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมาปริ่ม ๆ ผมขยับเอานิ้วมือกดลงตรงกลีบแคมจนมันแบะออก มองดูเห็นแตดตั้งยอดเป็นสัน ก็กดลงไปตรงยอดเม็ดมันก็ผลุบหัวสีชมพูใส ๆ ออกมารับลิ้นที่แหย่ลงไปตรง ๆ พิมส่ายสะโพกควงรับลิ้นสลับกระเด้าโคกหีเข้าใส่ปากผม ผมก็เลียลิ้นลากไปมาฉวัดเฉวียนอยู่ตรงยอดเม็ดแตด แล้วเลียลากลงไปที่รูหีสีชมพูที่ขมิบวาบ ๆ อยู่ แหย่ลิ้นห่อเกร็งแล้วแยงลงไป พิมคางอื้ออ้าเพราะปากก็กำลังดูดอมท่อนควยผมอยู่คับปากผมประกบดูดปากรูกล้ำกลืนน้ำเงี่ยนหอมหวาน สะโพกเล็ก ๆ ก็เด้งพั่บ ๆ ด้วยความเสียว ตอนนี้พิมก็ดูดเลียหัวควยผมจนเสียววาบ ๆ ไปเหมือนกันแต่ผมพยายามไม่กระเด้ามากนัก พิมผงกหัวดูดท่อนควยผมเข้าไปจนสุดลำคอทำเสียงอืออา คอมันก็สั่นทำเอาหัวควยผมเสียวจี๊ด ๆ ถ้าไม่ได้เย็ดใครมาสักอาทิตย์มีหวังน้ำเงี่ยนแตกท่วมปากพิมแน่นอนครับ ผมเลยโจมตีต่อ เลียลากลิ้นไล่ลงไปตามกลีบจนถึงตรงที่รูหีต่อกับรูก้น ตวัดลิ้นรัวลงไปตรงนั้น พิมกระตุกส่ายสะโพกรัว แล้วผมก็โจมตีขั้นสุดท้าย ปลายลิ้นตวัดไปตรงรูก้น มันขมิบวับแล้วพิมก็กระเด้าสะโพกฮวบจนผมตัวลอย พิมคายท่อนควยผมออกจากปากกอดตัวผมแน่นกระเด้าสะโพกยวบ ๆ ผมละจากรูก้นขึ้นมาดูดเม็ดแตดแล้วเอานิ้วแยงรูหีชักเข้าออกสองสามทีก่อนเพิ่มเป็นสองนิ้ว ชักเข้าออกรูแน่น ๆ นั้นพร้อมกับงอนิ้วยุกยิก”โอย โฮย โฮ๋ยยยย” พิมครางส่ายสะโพกร่อนจนก้นไม่ติดพื้นผมผละออกกลับตัวทาบลงไป พิมอ้าขารับร่างผมเข้าไปแล้วรักตัวผมด้วยท่อนขา ผมทาบตัวลงไปก้มลงจูบเต้านมเล็ก ๆ ของพิมพ์ เม้มดูดหัวนมจนพิมเสียวหน้าเหยเก ปลายควยจ่อตรงรูหีแต่ผมก็ยังไม่แทง กะให้หัวควยเสยเม็ดแตดไปมา แล้วแทงให้ท่อนควยไสไปตามร่อง พิมส่ายสะโพกพยายามไหม้ท่อนควยผมแยงเข้ารู ผมก็ส่ายหลบกระเด้าท่อนควยถาก ๆ ปากรู“เต๊อะ ขอเปิ้นเต๊อะ ขะจ๋ายแล่”“แต้กา” ผมกระซิบข้างหูนุ่ม ๆ พิมหายใจหอบพยักหน้าหงึก ๆจังหวะที่ผมกระซิบก็ขยับเอวจนหัวควยจ่อปากรูอยู่แล้ว พอพิมพยักหน้าผมก็เดินหน้ากดสะโพก หัวควยบานแดงก่ำแหวกมุดรูหีเข้าไปช้า ๆ เนิบนาบแต่จังหวะเดียวเข้าไปจนสุด“อ๋ายซซซซซ” พิมครางตาเบิกโพลงเมื่อโดนเย็ดเข้าไปเต็มลำควย ทั้งคับทั้งเสียว จนต้องรูหีขมิบวาบ ๆผมไม่ต้องรอช้าครับ เริ่มกระเด้ายาว ๆ ให้ท่อนควยมันดื่มด่ำกับความกระชับของรูหีพิม ผมรวบร่างเล็ก ๆ บาง ๆ ของพิมไว้ในอ้อมกอด กระเด้าควยสวบ ๆ ท่อนควยมุดเข้าไปยันจนโคนท่อนเอ็นกระแทกปากรูพั่บ ๆ พิมครางอุย ๆ ตามจังหวะกระแทกเย็ด ต่อมาก็กระเด้าโคกหีสวนกับผมสองสามทีแล้วกรีดเสียงลั่นห้อง ร่างเล็กเกร็งตัวรัดผมจนแน่นตึ๊บ แต่ผมก็ไม่ยอมแพ้พยายามกระเด้ายึก ๆ ตัวพิมก็แนบติดกับตัวผม ยิ่งผมกระเด้าไม่หยุดสะโพกเล็ก ๆ ก็ยิ่งกระเด้าถี่ด้วยความเสียวซ่าน รูหีรัดตอดท่อนควยผมวาบ ๆ ผมกระเด้าอีกสองสามทีแต่เห็นว่าพิมรัดผมแน่นเลยกดควยให้จมมิดแล้วกระแทกควยใส่ย้ำ ๆ ลงไปอีก พิมกรีดเสียงต่อเมื่อโดนควยเย็ดเข้ามายันมดลูกเสียวซ่านเป็น ขึ้นมาเป็นระลอก ๆ ผมก็กระเด้าย้ำไปเรื่อย ๆ จนเสียงกรีดเหลือแค่ฮือ ๆ พิมคลายตัวนอนแผ่ลงนั่นแหละผมถึงหยุดย้ำควย นอนทาบลงจูบแก้มคางเบา ๆ มือคลึงเต้ากลม ๆ เล็ก ๆ ไปเรื่อย ๆ จนพิมค่อยหายใจเป็นปกติ“โฮย เหนื่อยขนาด” พิมคราง“ยังบ่อหมดเตื้อก่ะ” ผมกระซิบบอกแล้วถอนควยออกมา พิมยกโคกหีตามพร้อมกับสูดปากด้วยความเสียว ผมจับร่างเล็ก ๆ พลิกคว่ำแล้วจับสะโพกยกขึ้น โคกหีย้อยออกมาด้านหลังเป็นพู ผมประกบเข้าที่กดควยมุดเข้าสุดลำ ปลายหัวควยชนมดลูกพิม พอผมส่ายเอวหัวควยก็ปัดบดมดลูกจนพิมครางแอ่นก้นด้วยความเสียว“โฮ๋ยยยยย บ่อไหวแล้ว มันเสียวววววว” พิมครางเมื่อโดนควยผมกวาดเอาทั่วรูผมก็เริ่มกระเด้าต่อจับสะโพกไว้กระชับมือ กระเด้าควยเข้าใส่พั่บ ๆ พิมครางซบหน้าลงกับที่นอน หีตอดควยผมหมับ ๆ ผมเอานิ้วเกลี่ยปากรูก้น พิมก็ร้องว้าย ๆ ยกก้นส่ายควงพยายามปัดมือผมออก“อย่า อย่า ว้าย ว้าย โอ้ย” พิมร้องตัวเกร็งสั่น ผมกระเด้าฮวบ ๆ อีกสองสามทีแล้วกดควยจมมิด พิมทรุดลงนอนทาบที่นอนหอบหายใจเสียงมือถือพิมพ์ดังจนสะดุ้งกันทั้งสองคน พิมหันมามองหน้าผม ผมก็ยิ้มให้พยักเพยิดให้พิมรับโทรศัพท์“สวัสดีค่ะ......” ผมทาบตัวลงกับแผ่นหลัง กระเด้าเบา ๆ พิมเอื้อมมือมาหยิกผม“ค่ะ เอามาแล้วค่ะ อยู่ที่พิมเองค่ะ... อุ๊ยซ” ตอนสุดท้ายพิมสะดุ้งเพราะผมกระเด้าอีกที พิมหันหน้าเอี้ยวตัวมาหยิกผมบิด พร้อมกับทำหน้าเข่นเขี้ยวเคี้ยวฟัน“ไม่มีอะไรค่ะ ผอ ออ .. ขา อยู่กับเพื่อนค่ะ ขา อะไรนะคะ เอ่อ.. แต่ ว่า.. ค่ะ” พิมปิดโทรศัพท์แล้วหันมาหยิกผมอีกหมับหนึ่งบิดจนผมสูดปาก“ไหมล่ะ เดี๋ยว ผอ.พิมจะมาหาแล้ว เธอฟ่างหลบก่อนไป๊”“หลบที่ไหนล่ะ เรากลับไปก่อนไหม” ผมถามยิ้ม ๆ สงสัยว่าพิมคงจะมีอะไรกุ๊กกิ๊กกับ ผอ.ตัวเองแหละครับ“บ่อตันแล้ว เข้าห้องน้ำไปก่อน” พิมลุกขึ้นดึงผมดันไปเข้าในห้องน้ำแล้วปิดประตูห้องน้ำก็พอดีมีเสียงเคาะประตู ผมก็ไปนั่งที่โถส้วมคอยฟังสถานการณ์ หันไปหันมาเจอหนังสือเข้าเล่มหนึ่งก็หยิบมาว่าจะอ่านรอจังหวะออกไปเย็ดกันต่อประตูห้องน้ำก็เปิดออกมา ผมเงยหน้าขึ้นมองเห็นสาวใหญ่คนหนึ่งยืนอยู่หน้าประตู พิมยืนเยื้องไปข้างหลัง“นี่ไง ตัวเป็น ๆ” เธอหันไปพูดกับพิม “ไหนว่าไม่มีอะไร แก้ผ้าเห็น ๆ” เธอต่อว่าพิมที่ยืนยิ้มแห้ง ๆ เธอคงเป็น ผอ.ของพิมที่ผมคิดว่าพิมกุ๊กกิ๊กด้วย ผมดูก็เห็นว่าเธอเองก็สวมชุดนอนแล้วใส่เสื้อคลุมอยู่ แสดงว่าห้องคงอยู่ไม่ไกลหรือติดกับห้องพิมนี่เอง เธอหันไปคุยกับพิมหันหลังให้ผม ผมมองก็เห็นว่ารูปร่างเธออวบกว่าพิมหน่อย แต่อยู่ในเสื้อผ้าก็บอกยากนะครับ แต่คิดว่าถ้าถึงขั้นนี้แล้วคงต้องทำอะไรสักอย่าง ผมเลยลุกเดินควยแกว่งโทงเทงตรงเข้าไปหา พิมเบิกตาขึ้นเธอคงเห็นเลยหันกลับมามองเห็นผมตัวเปลือย ๆ มองลงไปที่ควยผมแล้วปากอ้าค้างผมชะโงกไปดูว่าประตูห้องล็อกเรียบร้อยแล้ว ก็เอาโซ่มาคล้อง“สวัสดีครับ พี่คงเป็น ผอ. ของพิมนะครับ” ผมถาม เธอพยักหน้าแบบลอย ๆ ตายังมองท่อนควยผม “ผมว่าเราควรจะทำความรู้จักกันหน่อยนะครับ” ผมเอื้อมมือไปจับไหล่เธอก็ยกมือขึ้นปิดหน้าอก ผมเลยเข้าประชิดกอดร่างอวบ ๆ ไว้หอมแก้มแล้วไล่ลงมาที่คอ“พิม ช่วยพี่ด้วย” เธอร้องบอกพิม พิมขยับตัวเข้ามา ผมก็ยกมือกันไว้ จากที่กอดอยู่ก็คาดได้ว่ารูปร่างอวบอัดแบบสาวใหญ่นะครับ เจ้าเนื้อหน่อยแต่ไม่หลวมเผละผละ เต้านมไม่ใหญ่โตแต่ก็ใหญ่กว่าพิมอยู่ ส่วนข้างล่างยังไม่ทราบผมก็เลยจัดการกับเสื้อคลุมก่อนเธอพยายามปัดมือผมแต่ไม่สำเร็จ ข้างในเป็นชุดนอนบางยาวกรอมเท้าแต่ดูด้วยสายตาก็กะได้ว่า ไม่มีชั้นในผมกอดไปพลางดันไปพลางจนเธอไปถึงที่นอน พิมตามมาข้างหลัง พอถึงขอบเตียงผมก็รูดไหล่เสื้อหลุดลงไป เธอเอามือกอบรั้งไว้ผมก็เลยดันเธอหงายผลึ่งลงไปกับเตียง“พิม ช่วยพี่ด้วย” เธอร้องเรียกพิมอีก แต่พิมคงเข้าข้างผมแล้วครับเพราะมาช่วยผมแกะมือพี่เขาจนหลุดผมก็ซุกลงกับเต้าเลย ทั้งเคล้าทั้งคลึงด้วยปากแล้วดูดหัวนมเบา ๆ เท่านั้นเธอก็ครางฮา ๆ ปล่อยมือที่จับรั้งชายเสื้อ ผมกอบเต้าดันเข้าหากันแล้วดูดดุนหัวนมสลับซ้ายขวา เธอก็ครางฮือ ๆ ผมโจมตีไปพร้อมกับจับเสื้อนอนเธอค่อย ๆ ปลดออก เธอก็ขัดขืนบ้างแต่ไม่เท่าไรแล้วครับ ผมเบี่ยงตัวลงนอนข้าง ๆ เพื่อจะถอดชุดนอนให้หมด พิมก็มาช่วยผมดึงชุดนอนพี่เขาออกไป แล้วก้มลงซุกหน้าลงกับโคกหีที่มีขนหมอยฟูฟ่องของพี่เขาที่ผมคิดน่ะถูกครึ่งเดียว คือ ผอ.ของพิมเป็นผู้หญิงไม่ใช่ผู้ชาย แต่พิมกุ๊กกิ๊กกับ ผอ.ตัวเองแน่นอน เพราะตอนนี้พิมจับกลีบแคมพี่เขาแหวกออกก้มลงดูดกินกลีบแคมจนพี่เขาเริ่มกระดกสะโพก ผมก็โจมตีต่อไปเรื่อย ๆ จนพี่เขานอนระทวยครางพร้อมกับกระเด้าสะโพกยึก ๆผมดูดนมอีพักหนึ่งก็เลื่อนมือลงไปที่โคกหีสัมผัสขนหมอยหนาทึบ เอามือแหวกลงไปเจอกับจมูกพิมตรงเม็ดแตดก็ลูบคลึงมันด้วยปลายนิ้ว พี่เขาก็ครางซี๊ด ๆ ตะปบมือผมพยายามดึงออกสองสามทีแต่ดึงไม่ออกเลยได้แต่กระเด้งโคกหียวบ ๆ ปล่อยให้ผมบี้เม็ดแตด พิมเลียรูหีไปสลับขึ้นมาเลียนิ้วผมกับเม็ดแตดเป็นครั้งคราว มือก็จับกำท่อนควยผมกระถอกไปพร้อม ๆ กัน ผมดึงตัวพิมขึ้นมาให้พิมมาดูดนมอีกข้างหนึ่ง พี่เขานอนหลับตาพริ้มผมเลยขยับตัวแทรกเข้ากลางหว่างขาที่พยายามหุบเข้าหากันเมื่อรู้ว่าผมแทรกเข้ามา แต่ก็ช้าไปครับเพราะผมจับควยแข็ง ๆ จ่อแล้วดันเข้าไปช้า ๆ หัวควยมุดจมหายเข้าไปในรูหีผลุบ“ว้าย ตาย แหก เจ็บ ว้าย” พี่เขาผงกหัวขึ้นมาดู ขยับตัวกระแถหนี แต่ควยผมมันเข้าไปแล้วผมจับสะโพกรั้งไว้แล้วกดควยมุดเข้าไปช้า ๆ ควงเอวส่ายไปมาให้มันงัดแงะรูหีเข้าไปอีกครึ่งลำ“โอ๊ย อย่า ว้าย แหก แหก หมด อย่า พี่ไม่เคย ว้าย” คำสุดท้ายหายไปในลำคอเพราะผมดันมันเข้าไปจนสุดกั่นควย มันเข้าไปพอบานดุบ ๆ อยู่ในรูหีแน่น ๆ “อย่า อย่า พี่ เจ็บ”ผมสาวท่อนควยออกมาแคมหีก็แบะปลิ้นตาม แคมในพี่เขาแผ่บานเป็นปีกสีคล้ำ ๆ พอโดนท่อนควยครูดรูพี่เขาก็ยกโคกหีตามมาด้วยความเสียวผมก็กระเด้าสวบ แล้วก็สวบ ๆ ต่อไปเลยครับ พี่เขาครางว้าย ๆ ตอนแรกก็ส่ายหลบไปมาแต่ท่อนควยผมในปักคาอยู่ แล่นเข้าออกสักพักเดียว จากที่ส่ายหลบก็กลายเป็นกระเด้าสู้ แคมหีอวบอ้าอมท่อนควยผมไว้แน่น ผมก็บุกกระเด้าสวบ ๆ ไปเรื่อย ๆ จนเสียวเต็มที่ก็ระเบิดน้ำใส่รูพี่เขาเต็มแรง พี่เขาร้องครางโหยหวนเมื่อโดนน้ำเงี่ยนอุ่น ๆ สาดเข้าเต็มรู กระเด้งโคกหีพั่บ ๆ กอดผมแน่นเอี๊ยด ข้างพิมก็คลึงเต้าพี่เขาไปเรื่อย ๆผมกระเด้าจนน้ำหมดท่อนควยก็กดแน่น ๆ ควงจนพี่เขาครางอูย ๆ อีกสักครู่ก็ถอนออกมา น้ำเงี่ยนติดท่อนควยย้วยออกมาเป็นสาย อึดใจต่อมามันก็ไหลล้นออกมาจากรูหีของพี่เยาที่ขมิบวาบ ๆ ด้วยความเสียว พี่เขานอนแผ่หมดแรงหอบหายใจ ปรือตามองผม“อูย รู้งี้ พี่มีผัวไปนานแล้ว”“เหรอครับ ไม่เป็นไรนะครับ เดี๋ยวพี่พักก่อนนะครับ” ผมก้มลงกระซิบข้างหู แล้วลุดขึ้นจับพิมขึ้นมานอนคว่ำแล้วเย็ดจากข้างหลังพรวดเดียวมิดด้ามควยเพราะมันลื่นอยู่เป็นทุนแล้ว“ว้าย” พิมร้องบ้างเมื่อโดนเย็ดเข้ามาอีกเต็มควย ผมกระเด้าพั่บ ๆ แบบไม่ต้องออมแรงด้วยความมันควย แล้วเมื่อก่อนหน้านี้เย็ดพิมไปแล้วยังไม่ได้ให้น้ำเงี่ยนเลย ผมจับพิมไว้ตรงสะโพกแล้วกระเด้าพั่บ ๆ พี่เขาคงค่อยหายเหนื่อยหายเสียวก็พลิกตะแคงมาดูผมกระเด้า ดูสักพักก็ลุกขึ้นจากเตียงไปล้างโคกแล้วกลับมา ผมไม่ทันระวังตัวครับ จะรู้อีกทีก็ตอนที่พี่เข้าคลึงพวงไข่เล่นแล้ว นิ้วมือพี่เข้าเขี่ย ๆ วน ๆ รอบ ๆ ปากรูหีพิมที่ผมกำลังเย็ดอย่างเมามัน พิมคงเสียวสุดตัวเพราะเธอจับเอวผมพร้อมกับกระเด้งโคกหีขึ้นร่อนไปมา ผมก็กระเด้าพั่บ ๆ พี่เขายื่นปากเข้ามาจูบพวงไข่ผมแล้วเลียลากลิ้นไปตามรอยหนังจากโคนควยลากไปถึงรูก้น ผมเสียวจนทนไม่ไหวแล้วครับ กระเด้าพิมพั่บ ๆ จนน้ำเงี่ยนแตกทะลักเข้าไปในตัวพิม แล้วกดแน่นย้ำควยยวบ ๆ สองคนครางประสานเสียงกันจนน้ำเงี่ยนหยาดสุดท้ายนอนพักหลังจากเย็ดไปคนละน้ำนั่นแหละครับถึงรู้ว่าพี่เขาชื่อตุ๊กตา ยังไม่มีแฟนแหละครับ เรียกว่าสาวใหญ่ใจเปลี่ยว นอนคุยนอนเคล้นนอนคลุกกันจนผมหายเหนื่อย ก็เย็ดพี่ตุ๊ตาอีกยกหนึ่ง คราวนี้พี่เขาขออย่างพิมบ้าง ก็ขึ้นไปอยู่บนเตียงคู้เข่ามือยันที่นอนให้พวงหีปลิ้นออกมาข้างหลังจึงเห็นว่าพี่เขานี่พวงหีบาง ๆ สีคล้ำ ๆ ยวนใจตรงที่น้ำเงี่ยนขาว ๆ ยังย้อยออกมาเป็นทาง ผมก็เลยเย็ดตะบันโคกหีพี่ตุ๊กตาอีกจนพี่เข้าถึงสวรรค์ไปอีกหลายทีพอผมน้ำแตกคราวนี้พี่ตุ๊กตาถึงกับนอนฟุบหลับคาที่ ผมก็พักอีกคู่แล้วจับพิมมาเย็ดต่อ สักพักก็อุ้มพิมไปที่โซฟาเย็ดต่อจนน้ำแตกกระจายพิมนอนหอบหายใจหมดแรงผมก็เลยอุ้มทั้งที่ควยเสียบคาอยู่นั่นแหละ เอามานอนกันข้าง ๆ พี่ตุ๊กตา หลับกันไปเลยครับสรุปว่าต้องเลื่อนการเดินทางกลับบ้านไปอีกสักสองวันครับผม เพราะตอนเช้าทั้งพิมทั้งพี่ตุ๊กตาช่วยกันอ้อนวอนให้ผมอยู่ต่อ ไม่อ้อนวอนเปล่า ช่วยกันดูดควยผมจนแตกไปอีกทีหนึ่ง หมดแรงครับ ขับรถกลับไม่ไหวแน่นอน ยังไม่แน่ใจว่าอีกวันหนึ่งนี่จะได้กลับหรือเปล่าซีครับ                                                                        ยัยหนูเบสบอล_โดจินแปลไทยดูหนังออนไลน์ไม่ต้องโหลดดู คลิป หมา เย็ด หี คนดาราไทยใครหีใหญ่ที่สุดดูรูปพยาบาลโป๊ๆเรื่องเสียว แตกใน น้อง  แอ นขอบอกว่า เป็นเรื่องจริงนะค่ะ แอนรู้จักฝรั่งคนนึงชื่ออเร็กซ์ เรารู้จักกันทางเนตค่ะ คุยกันมาประมาณ3เดือน เค้าก็มาเมืองไทย ในใจแอนคิดว่ายังไงต้องโดนของฝรั่งให้ได้ เพราะอยากได้ของใหญ่ๆมานาน จนวันที่อเร็กซ์มาถึง แอนไปรับที่สนามบิน เค้าหล่อมากค่ะดูดี ไม่สูงมากแต่หุ่นแมนมากๆ เค้าจุ๊บที่แก้มแอน แอนขนลุกไปหมด แต่สำหรับเค้ามันเป็นการทักทาย พอมาถึงที่โรงแรม แอนถามเค้าว่าชอบแอนไหม เค้าบอกว่าแอนสวยกว่าในกล้อง(เนต)อีก เค้าเข้ามาจูบแอน คว้านลิ้น แอนดูดลิ้นเค้า เค้ากอดแอน แอนร้องครางเลยค่ะ มันสยิวเสียวไปหมดเลย อยู่ๆเค้าก็บอกว่าขอตัวอาบน้ำก่อน เพราะตั้งแต่ขึ้นเครื่องไม่ได้อาบมาหลายชั่วโมงแล้ว พร้อมขยิบตาให้แอน พอ เค้าเข้าห้องน้ำ แอนจัดการถอดเสื้อผ้าตัวเอง นอนถ่างขา เอานิ้วลูบไปที่เม็ดแตด น้ำแอนเยิ้มไปหมด จินตนาการถึงท่อนควยที่จะได้รับอีกไม่กี่นาที มันเสียวเหลือเกินค่ะ ทันใดนั้นอเร็กซ์ก็ออกมาจากห้องน้ำด้วยผ้าเช็ดตัวผืนเดียว แต่แอนสิค่ะกำลังนอนถ่างหี เขี่ยเม็ดแตดอยู่บนเตียง อเร็กซ์ถึงกับร้อง โอ้มายกอด ตาโตเชียวค่ะ เค้าเข้ามาลูบนมแอน พร้อมเอานิ้วเขี่ยที่หัวนมที่น้ำตาลของแอน แอนนมใหญ่นะค่ะ 37นิ้ว แต่หัวนมเล็ก แอนบอกว่าทำแรงๆ เพราะแอนชอบแบบรุนแรง ทันใดนั้นเค้าจับแอนนอนคว่ำ แล้วตีก้นแอนด้วยฝามือ "โอ้.ซี๊ด" แอนร้องคราง เค้าหวดแรงขึ้นๆ พร้อมเอานิ้วถูร่องเสียวแอน เค้าบอกว่าแอนมีน้ำเยอะมาก พร้อมกับดูดเลียที่นิ้วตัวเอง หลังจากนั้น เค้าจับแอนนอนหงาย จัดการเลียเม็ดแตด เค้าแหกแคมแอน เลียเข้าไปข้างใน ดูดเม็ดแตดแอน แอนครางสนั่นเลยค่ะ เค้ารัวลิ้นบนเม็ดแตด ทั้งเลียทั้งดูด แอนสั่นไปหมด จนแอนใกล้เสร์จแอนเลยบอกให้เค้าหยุด เค้าถามว่าแอนอยากลองท่า 69 ไหม ทำไมจะไม่อยากหล่ะค่ะ แอนอยากดูดควยใหญ่ๆมานานแล้ว ว่าแล้วเค้าจับแอนขึ้นข้างบน พอแอนลูบท่อนแข็งๆที่อยู่ใต้ผ้าขนหนูนั้น แอนถึงกับตะลึงเลยค่ะ มันใหญ่มาก แอนถามเค้าว่ายาวเท่าไหร่ เค้าบอกว่าประมาณ19 ซม.แอนไม่รู้ว่ากี่นิ้ว แต่มันใหญ่มาก แอนลงมือดูด ตวัดลิ้นที่ปลายรอยหยัก แอนทำลิ้นแข็งๆละเลงไปรอบๆหัวของมัน ส่วนอเร็กซ์ก็ไม่น้อยหน้าค่ะ ละเลงลิ้นบนแตด ทั้งขบทั้งเม้ม แถมดูดดึงแคมแอนด้วย ตอนนี้ควยเค้าเต็มปากแอนแล้ว แอนรูดลํามันขึ้นลงด้วยมือ ส่วนปากก็ดูดไปตรงหัว พร้อมละเลงลิ้น เค้าคราง "yes. you are a true bitchsuck my cockyes.ahhhhyess like thatmy bitch" หลังจากนั้นแอนทนไม่ไหวแล้วค่ะอยากเจอควยใหญ่ๆอัดเข้ารูหีเต็มที แอนเลยจัดการเปลี่ยนท่านอนหงายแล้วบอกว่า "fuck me pleasei wanna your dick" พร้อมเอามือแยกแคมโชว์เค้า เค้าจัดการถ่างขาแอน เข้ามาหว่างขา เค้านั่งคุกเข่า พร้อมเอามือมาตบหน้าแอนเบาๆ แอนมีอารมณ์มากค่ะ แอนเด้งหีใส่ แต่เหมือนเค้าจะแกล้งแอน ไม่ยอมเอาท่อนเข้ามาสักที แต่เค้ากลับเอานิ้วมาดึงที่หัวนมแอน แอนร้อง ซี๊ดเลย แถมตีที่นมแอนด้วย แล้วเค้าลากมือสากๆผ่านหน้าท้องแอน ไปยังร่องหี แอนเด้งหีใส่มือเค้า เค้ายกมือฟาดลงบนหีแอน มันโดนเม็ดแตดจังๆ แอนร้องกรี๊ดเลยค่ะ เค้าลากนิ้วยาวๆมาที่รูตูดแอน แล้วเอานิ้วแยงไปในรูตูด แล้วชักเข้าออก มันคับมากมันเหมือนแอนอยากอึเลย แอนกลัวว่าแอนจะอึแตกแอนเลยบอกเค้า เค้าบอกว่าไม่หรอกครั้งแรกจะรู้สึกแบบนี้แหล่ะ แอนบอกว่า แอนอยากโดนเย็ดจังรูหีแอนแฉะไปหมดแล้ว เร็วๆเถอะ ตอนนี้เค้าไม่เล่นตัวแล้วค่ะ เค้าเอาควยแข็งๆ (ขอยืนยันว่าฝรั่งควยแข็งจริงๆ) มาตบๆที่เม็ดแตดแอน แล้วถูขึ้นลงที่ร่อง แล้วค่อยๆดันเข้าหีแอน มันคับไปหมด แอนบอกว่าค่อยๆ เค้าไม่สนใจดันอีกพรวดเดียวมิดด้ามเลย มันชนมดลูกแอน แอนเสียวไปหมด เค้าเริ่มขยับเข้าออกเร็วขึ้นๆ อเร็กซ์จับสะโพกแอน แล้วสวนควยเข้าออกๆๆ แรงและเร็วมากค่ะ ส่วนมือก็ตีที่หน้าขาแอน แอนทั้งเจ็บทั้งเสียว แอนเอามือมาขยี้เม็ดแตดตัวเอง เค้าจับแอนนอนคว่ำแล้วยกก้นแอนขึ้นในท่าหมา แอนแอ่นหีแล้วส่ายก้นเชิญชวน พร้อมเอา2มือแบะหีแบะก้นล่อเค้า เค้าเอาอัดควยเข้าหีอย่างรวดเร็ว สวบๆๆๆๆ ตัวแอนโยกไปตามแรงเหวี่ยง แขนแอนไม่มีแรงแล้วค่ะ แอนเลยเอาหน้าแนบหมอนพร้อมหันไปมองเค้า เค้าตีก้นแอนพร้อมกับครางซี๊ด ซ้าด แอนเอื้อมมือไปบี้เม็ดแตดตัวแรง พร้อมโขยกก้นสวนกับท่อนควยที่ยาวใหญ่ มันสะใจกับความร่านของแอนจริงๆค่ะ แอนบอกว่าเอาแอนแรงๆเร็วๆ อเร็กซ์จับสะโพกแอนแน่นพร้อมแทงหีแอนไม่ยั้ง แอนร้องลั่นห้อง ข้างในตอดยุบยับๆๆ สุดท้ายแอนทนไม่ไหวบอกให้เค้าเสร็จพร้อมแอน เค้าเลยเร่งความเร็วใหญ่ สวบๆๆๆ พั่บๆๆๆ จนสุดท้ายเราถึงพร้อมกัน แอนนอนหอบ แฮ่กๆเลย น้ำกามเค้าไหลย้อยออกมาเต็มที่นอนหมดเลยค่ะ เรานอนกอดกันสักพักนึง แอนบอกว่าแอนชอบเค้ามาก เค้าก็บอกว่าชอบแอนมากเหมือน แอนเอามันมาก นมใหญ่ แอนบอกเค้าว่า เค้าก็ท่อนใหญ่สะใจแอนเหมือนกัน เค้าบอกว่าแอนสวยมาก ตาโตผิวไม่ดำ จมูกไม่เล็กเหมือนเมียเพื่อน (เพื่อนเค้ามีเมียเป็นคนไทยเหมือนกัน) หีแอนก็น่ารักไม่หลวมสะอาดและที่สำคัญน้ำแอนหวานหอมมาก แอนโกนด้วยค่ะเพื่อความสะอาด หลังจากนั้นเค้าก็จูบ คว้านลิ้น เค้าแลบลิ้นให้แอน พอแอนจะดูดลิ้น เค้าก็หดกลับ แกล้งให้แอนอยาก แอนเลยอ้าปากรอ พร้อมแลบลิ้นเชิญชวนเค้า จนเค้าตบะแตก เอานิ้วมาแหย่ในปากแอน พร้อมบอกให้แอนเลียนิ้วเค้าแบบที่เลียท่อนควย แอนทำตาม ทั้งทำลิ้นแข็งๆดูดดุน ดูดเข้าดูดออกจนแอนเริ่มมีอารมณ์อีกครั้ง เค้าจับแอนนอนคว่ำ เลียแอนตั้งแต่ต้นคอ หลัง ลงไปถึงตูดแอน เค้าบอกว่าแอนน่ากินมากๆ สักพักเค้าเอานิ้วแทงเข้าไปในรูตูดแอน เค้าบอกให้แอนผ่อนคลาย แล้วเค้าก็หยิบหลอดอะไรสักอย่างมาจากกระเป้าเป้ มันเป็นสารหล่อลื่นนั้นเองค่ะ เค้าบีบมาเยอะพอสมควรแล้วป้ายลงไปบนรูตูดแอน แล้วเอานิ้วคว้านๆๆๆเค้าไปในรูตูด แอนเริ่มเสียว สุดท้ายแอน เอานิ้วเขี่ยเม็ดแตดตัวเอง เค้าบอกว่ารูเปิดแล้ว เค้านั่งคุกเข่า เอาท่อนควยขนาดใหญ่ค่อยๆดันเข้ามาที่รูตูดแอน พอหัวมันเข้าสักพักแอนสะดุ้งสุดตัวค่ะ เพราะมันเจ็บมาก เค้าบอกว่าให้แอนเขี่ยแตดตัวเอง แอนทำตามจนแอนเริ่มเสียว เค้าค่อยๆดันท่อนควยเข้ามาอีกจนมิด ระหว่างนั้นแอนก็เขี่ยแตดตัวเองด้วย มันทําให้รูตูดแอนผ่อนคลาย สามารถรับควยท่อนใหญ่ๆได้ มันเสียวสุดๆเลยค่ะ เค้ารูดควยเข้าออก พร้อมครางใหญ่ "you have a good ass,your pussy is very sweet ohhhh yes you are a good bitch.i will fuck your virgin ass.yes. " แอนครางตอบว่า "yesi am a bitch please fuck me i love your dick yes." ดูเหมือนเค้าจะมีอารมณ์มากค่ะ เค้าโน้มตัวลงมาบีบนม เค้นนมแอน พร้อมดึงหัวนมแอนอย่างแรง แอนก็ขยี้แตดตัวเองจนเสียวเกร็งไปหมด ไหนจะรูตูดที่โดนท่อนควยยัดอยู่อีก อเร็กซ์โน้มตัวมาเลียหลังแอนแล้วดูดหลังแอนจนเป็นจ้ำๆเลยค่ะ พร้อมกับชักควยยาวๆแล้วแทงสวบๆๆ แอนร้องครางใหญ่ จนสุดท้ายแอนจะถึงแอนบอกว่า "i am cuming.yesss fuck mei am cuming.ซี๊ดดดดดด" สุดท้ายแอนทนไม่ไหวตอนที่เค้ากระชากผมแอน แอนหน้าหงายเลย ทั้งเจ็บทั้งเสียว จนแอนน้ำแตกคาควยเค้าเลยค่ะ เค้าก็ตามแอนมาติดๆ สุดท้ายเราเอากันแค่ 2 รอบ แต่นานมาก หลังจากนั้นเราก็ออกไปหาไรกินกันที่ มาบุญครอง นี่แหล่ะค่ะความร่านของแอ นจนตอนนี้แอนได้แต่งงานกับเค้าแล้วมาอยู่ต่าง ประเทศ เราเอากันแทบทุกวัน วันหลังแอนจะมาเล่าประสบการณ์มันๆให้ฟังอีก  รูปโป๊ฝรั่งวัยทีนเรื่องเสียว หีเด็ก 5 ขวบเรื่องเสียวของผู้หญิงหนัง โป๊ อา โอ อิเรื่อง เสียว แอร์ โฮสเตสบางรักซอย เก้า พิสดารควยหืเย็ด vcd อยาก ดู หนัง โป้ ฟรี ควยหืเย็ด ควยหืเย็ด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21