ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๊สาวxหมา  (อ่าน 233 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป๊สาวxหมา
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 09:45:33 AM »
ดูหนังโป๊สาวxหมา หนังอาร์เกาหลีแนวเมียมีชู้ ดูหนังโป๊สาวxหมา ดูหนังโป๊สาวxหมาผมชื่อหลงครอบครัวผมมีพี่น้องสามคนผมเป็นคนเล็กเราอยู่หมู่บ้านที่ห่างไกลความเจริญมากเรียกว่าหลังเขาเราจะเข้าเมืองแต่ละครั้งต้องเดินเท้านั่งเกวียนเป็นวันมาต่อรถชาวบ้านยังเชื่อนับถือเรื่องภูตผีและทุกอย่างตามประเพณีเก่าโบราณอย่างเคร่งครัด ผมเป็นคนเดียวในบ้านหรือเพียงไม่กี่คนในหมู่บ้านที่ได้เรียนจนถึงม.ต้น ผมเข้ามาเรียนในตำบลตั้งแต่เล็กอยู่กับญาติต้องช่วยงานเขาเหมือนคนรับใช้ ผมมีพี่ชายเป็นคนโตพี่สาวเป็นคนรองออกเรือนไปแล้วทั้งสองไม่ได้เรียนสูงอย่างผมผมขึ้นประถมปลายก็เข้ามาเรียนในอำเภออาศัยอยู่กับวัดผมไม่ค่อได้กลับบ้านป่าจะกลับก็เมื่อพ่อหรือพี่ชายมารับตอนปิดภาคเรียน ผมเป็นคนไม่ชอบเมืองที่วุ่นวายจึงกลับไปอยู่บ้านทำไร่สวนเด็กในหมู่บ้านที่ไปเรียนมักหลงระเริงกับแสงสีไม่กลับมาทำมาหากินในบ้านป่าผิดกับผมๆชอบธรรมชาติพี่ชายผมมีเมียตั้งแต่ตอนผมไปเรียน เธอเป็นสาวต่างหมู่บ้านเธอชื่อแจ่ม ผมเห็นรู้จักเธอก็ตอนผมกลับบ้านเธอเป็นคนขยันร่าเริงพูดเก่งเป็นกันเองกับผมพ่ออายุจะห้าสิบกลางๆแต่ตอนนี้ไม่ค่อยสบายเจ็ดออดๆแอดๆ แม่ผมสี่สิบกว่าๆยังดูสาวอ่อนกว่าพ่อหลายปีปกติบ้านนอกแต่งงานกันเร็ว แต่พี่ชายผมอายุสามสิบจึงมีเมียผิดจากชาวบ้านอื่นๆส่วนพี่สะใภ้แค่ยี่สิบต้นๆรูปร่างหน้าตาดีถือว่าแต่งงานช้าที่ได้กันเพราะผู้ใหญ่จัดการให้ผมกลับมาอยู่บ้านได้ปีกว่าพี่ผมถึงได้ลูกสาวแต่เหตุมันเกิดหลังจากหลานสาวผมได้ขวบกว่าเมื่อพี่ชายผมถูกงูกัดตายเป็นประเพณีที่สืบทอดมาอย่างเคร่งครัดของชุมชนเราหากลูกชายคนโตบ้านใดตายทรัพย์สินทุกอย่างของลูกที่ตายจะตกทอดเป็นของน้องชายคนรองก็คือผมและหากตายเพราะถูกสัตว์ป่าทำร้ายถือเป็นเรื่องอาเพศผีป่าไม่พอใจคนๆนี้ เมียคนตายจะถูกขับออกจากหมู่บ้านเป็นความเชื่อว่าผีป่าจะกลับมาทำร้ายคนในหมู่บ้านด้วยเหตุนี้พี่สะใภ้ผมจะต้องถูกทุบตีและขับออกไปจากหมู่บ้านในสามวันเจ็ดวัดหลังงานศพพี่ชายผมแน่นอนเธอไม่มีที่จะไปทางบ้านเธอก็ไม่กล้ารับเข้าหมู่บ้านถือเป็นกาลกีณี แต่ด้วยข้อกำหนดที่ว่าทรัพย์สินของพี่ผมต้องตกเป็นของผมซึ่งหมายรวมถึงเธอด้วยประเพณีนี้ทำกันมาเป็นร้อยๆปีแล้วเชื่อว่าหากคนในบ้านยอมรับเธอผีป่าเทวดาจะไม่มารังควานคนในหมู่บ้านอีกทีนี้อยู่ที่ผมจะรับเธอหรือไม่พ่อและผู้ใหญ่ทั้งหมอผีในหมู่บ้านก็ถามผมๆบอกเพียงว่าผมไม่รังเกียดพี่แจ่มยังไงเธอกอยู่กับเรามาสามสี่ปีแล้ว แต่อยู่ที่เธอจะเอายังไงผู้ใหญ่ในหมู่บ้านยื่นคำขาดให้พี่แจ่มตัดสินใจ ความหมายคือหากเธอจะอยู่หมู่บ้านนี้ต่อไปต้องมีเจ้าของและคนอื่นจะเป็นเจ้าของเธอไม่ได้นอกจากผมที่รับมรดกทุกอย่างจากพี่ชายที่ตายเธอมีเวลาตัดสินใจอีกแค่สองวัน สำหรับผมลึกๆผมแอบชอบเธอเพราะเธอเป็นคนจัดว่าสวยหากเธอออกจากหมู่บ้านแน่นอนเธอไม่มีที่จะไปและถ้าไปก็จะเอาลูกสาวไปด้วยไม่ได้ แม่ผมพูดกับเธอในเย็นวันสุดท้ายที่พี่แจ่มต้องตัดสินใจว่า“แจ่มแกจะเอาไงพรุ่งนี้ชาวบ้านจะเอาแกไปปล่อยป่าแกจะอยู่ได้ยังไง”เธอก้มหน้าไม่พูดอะไรแม่บอกอีก “เอาเถอะถ้าแกยอมเป็นของไอ้หลงชาวบ้านจะไม่มายุ่งผีป่าจะไม่มากวนถึงแกจะแก่กว่าไอ้หลงๆมันก็ไม่รังเกียดแก”พ่อผมย้ำ “เอ็งจะไปไหนก็ไปแต่นางหนูลูกเอ็งเอาไปไม่ได้”แม่พูดอีก“แกอยู่กับเราก็มีความสุขดีจะไปเสี่ยงลำบากทำไมตัดสินใจให้ดีหลงมันก็ไม่ใช่เด็กแล้วทุกอย่างน่าจะลงกันได้”เธอสบตาผมโดยไม่พูดอะไรผมก็เฉยไม่พูดเช่นกันขอรอดูว่าจะเกิดอไรต่อไป ตกค่ำบ้านป่าไม่มีไฟฟ้าใช้ตะเกียงเป็นบ้านไม้ยกสูงใต้ถุนไว้เลี้ยวสัตว์บ้านมีชานเรือนผมเห็นแม่นั่งอุ้มหลานคุยกับพี่แจ่มผมเข้าห้องนอนครู่ใหญ่ผมยังไม่หลับอยู่ๆประตูห้องผมก็เปิดออกพี่แจ่มถือตะเกียงดวงเล็กเข้ามาผมเห็นเงาแม่ยืนอยู่นอกประตูผมลุกนั่งจากที่นอนกับพื้นทักทายเธอ “พี่มีอะไรเหรอ”เธอท่าทางประหม่าอายคุกเข่านั่งผมมองเธอๆอายๆก้มหน้าหลบแล้วเสียงอ่อย “หลงพี่ไม่มีที่จะไป”ผมบอกเธอ “ก็ไม่ต้องไปไหนอยู่กับเราที่นี่แหละผมจะดูแลพี่เอง”เธอพูดกุกกัก “แต่พี่ต้องเออเป็นของเธอ”ผมบอก “ผมไม่รังเกียดพี่”เธอนิ่งเงียบลังเลอยู่ครู่แล้วลุกหันเดินปิดประตูลงกลอน เธอหันกลับมานั่งข้างผมๆลองพูดกับเธอ“พี่มาเป็นเมียผมเถอะนะ”เธอหันหน้าหลบอย่างอายๆเธอไม่พูดอะไรหันหลังให้ผมแล้วค่อยๆปลดกระดุมเสื้อถอดมันออกเธอไม่ใส่เสื้อในจากแสงตะเกียงที่สว่างพอประมาณทำให้ผมได้เห็นผิวแผ่นหลังเธอที่ดูเนียนเธอหันหน้ากลับหาผมเธอพยักหน้าก้มรับแบบจำยอมแต่เอาแขนกอดอกปิดนมไว้ผมเอามือจับแขนเธอแล้วบอก “ขอผมดูหน่อยยนะ” เธอก้มหน้าอายปล่อยแขนลงทำให้ผมได้เห็นหน้าอกเธอที่เป็นเต้านมขนาดไม่น้อยกว่าผลส้มเชงลูกโตๆที่เราปลูกไว้แต่เต้าคล้อยลงตามน้ำหนักแต่ดูเต่งตึงผมเอามือช้อนประคองใต้ราวนมเธอผมบอก “สวยจังพี่”แล้วผมเริ่มลูบคลำจับขนาดเต้านมเธอที่นุ่มตึงมืออย่างบอกไม่ถูกผิดกับผู้หญิงมืออาชีพที่ผมเคยเที่ยวและจับมาแขนอีกข้างผมโอบไหล่ประคองให้เธอลงนอนหงายสองมือเธอกำแน่นแนบข้างตัว ผมรู้ดีว่าเธอจำยอมผมจึงได้โอกาสเอามือจับบีบนวดหน้าอกเธอผมก้มหน้าลงคลุกที่อกสองเต้านมเธอทั้งไซร้จูบดูดหัวนมเธอที่มีน้ำนมไหลออกมาเพราะเธอเป็นคนร่างกายสมบรูณ์ทั้งลูกสาวก็แค่ขวบกว่ายังไม่หย่านมเธอยังให้นมอยู่สลับนมขวดเธอนอนนิ่งหายใจระทวยปล่อยให้ผมดูดนม ผมรู้สึกได้ว่าหัวใจเธอเต้นแรง ผมเอามือลงดึงปมผ้าถุงที่เอวเธอให้หลุดหลวมแล้วสอดมือเข้าลูบหน้าท้องลงต่ำจนถึงระหว่างขาที่อวบนูนและนุ่มเต็มฝ่ามือแต่ผมรู้สึกสากมือด้วยขนหมอยเธอขยับตัวกระสับกระส่ายเล็กน้อย ผมบอกเธอ “ไม่ต้องกลัวผมจะทำให้พี่มีความสุข”เธอเมินหน้าหลับเอามือป้องปากกัดนิ้วตัวเอง ผมรูดผ้าถุงเธอลงจนสุดโคนขาผมนั่งจ่องมองมรดกที่พี่ชายทิ้งไว้ให้อย่างพอใจ คือพี่สะใภ้ที่รูปร่างสัดส่วนสวยงามทั้งยังสาวสวยถูกใจผมแน่นอนเธอต้องดีกว่าสาวรุ่นในซ่องที่ผมเคยเที่ยวขึ้นครูมาเมื่อตอนเรียนอยู่ในเมืองแต่ขนหมอยเธอปุกปุยและดกดำเป็นแผงปกคลุมโหนกหี ผมเอามือลูบจับขยุ่มกำดึงขนหมอยเธอเล่นได้สบายผมบอกเธอ“พี่ขนดกจัง”เธอไม่พูดอะไรผมรีบถอดกางเกงออกในทันทีจับเข่าสองข้างเธอให้กางขาออกเธอดูเกร็งๆขืนๆผมเลยบอก “กางขาสิพี่”เธอยอมกางขาออกให้ผมพลิกตัวขึ้นนอนคร่อมทับบนร่างเธอผมเอามือล้วงลงลูบหีเธอๆนอนเกร็งจนขาสั่นผมบอกเธอ “ผมขอทำหน้าที่แทนพี่ชายผมนะ”เธอพูดเสียงสั่นโดยไม่มองหน้าผม “จะทำไรก็ทำเถอะ”เธอเอามือป้องปากหลังจากพูด ผมจับควยกดลงถูไถที่ร่องหีแสงตะเกียงที่ไม่สว่างมากแต่พอให้ผมเห็นว่าเธอกัดฟันกัดนิ้วจนกรามปูดผมกดควยแทงลงในรูหีเธอๆสะดุ้งร้อง อุย!ว้าย!เจ็บหีสองแขนผมยันพื้นคร่อมรางเธอผมบอกเธอ “ทนนิดควยผมเข้าไปแล้ว”เธออึดใจสะอื้นเหมือนร่ำไห้ ผมไม่สนใจว่าเธอจะร่ำไห้หรือร้องคราง ผมเริ่มโยกเอวยกตูดขึ้นลงแทงควยซอยเย็ดหีเธอทั้งเจ็บเสียวคันมันส์อย่างบอกไม่ถูกเธอถีบขาดันตัวหนีการกระแทกแทงของควยผม เธอสะบัดส่ายหน้าซ้ายขวาจนผมกระจายแล้วเธอผวายกสองมือที่แนบข้างตัวขึ้นดึงผมลงโอบกอดรัดผมๆได้ทีลองประกบจูบดูดปากเธอที่สั่นระริกเธอตอบรับผมด้วยลิ้นอย่างว่องไวควยผมยังซอยเย็ดหีเธอไม่หยุดยั้งมือผมกดบีบขย่ำเต้านมเธอแทบแหลกคามือเธอก็ไม่ร้องห้ามผมมีประสบการณ์น้องในการร่วมเพศแค่สองสามครั้งแต่ผมดูเธอมีอารมณ์ร่วมทั้งเสียวกระสันอย่างสุดๆแบบไม่เสแสร้งผิดกับพวกมืออาชีพที่แกล้งทำกลิ่นคาวน้ำหีพี่แจ่มเริ่มโชยมาทำให้ผมแน่ใจว่าเธอกำลังเสียวยิ่งทำให้ผมเกิดอารมณ์ร่วมกระแทกควยเข้าใส่หีเธออย่างหนักหน่วงผมเอามือล้วงลงจับหีเธอที่ตอนนี้ง่ามขาร่องหีที่ควยผมเย็ดคารูอยู่ทั้งขนหมอยก็เปียกแฉะด้วยคราบกามน้ำลื่นแต่ไม่ใช่ของผมๆยังไม่หลั่งผมกระเด้าเย็ดเธออย่างเมามันจนเธออึดใจแอ่นอกบิดตัวเกร็งสั่นกระตุกแล้วเธอหายใจหอบไม่ดิ้นรนปล่อยให้ผมซอยเย็ดหีเธออีกหลายทีจนผมน้ำกามกระฉุดใส่ในรูหีเธอผมฟุบหน้าลงซบอกนุ่มเธอๆหายใจหอบสะอึกโอบกอดลูบหัวผมๆถามเธอ “พี่ให้ผมเอาอีกทีนะ”เธอไม่ตอบแต่จูบดูดปากผมๆลงนอนข้างเธอๆนอนตะแคงหันหน้ามาหาผมเธอดึงผ้าถุงขึ้นมาใส่ปิดร่างเปลือยแต่ผมนอนเอามือลูบคลำขาอ่อนสะโพกจับก้นเธอแล้วดึงผ้าถุงที่เธอเอาขึ้นมาปิดเต้านมลงแล้วผมจูบดูดไซร้หัวนมเธอผมชอบนมสดจากเต้ารสชาติดีเธอนอนให้ผมลูบไร้ไปทั่วร่างนานพอจนควยผมแข็งอีกแล้วผมจับเธอพลิกนอนหงายผมขึ้นนอนทับถลกผ้าถุงเธอขึ้นถึงเอวเธอจ่องมองผมตาพองโตอย่างตกใจเมื่อผมเอาควยจ่อที่หีแล้วเริ่มกระเด้าเย็ดรอบสองเธอกอดรัดผมไว้แน่นแบอกเธอแต่ก้นผมยังคงกระดกขึ้นลงกระแทกควยใส่รูหีเธอนานกว่าครั้งแรกผมดูดกินนมสดจากเต้าเธอไปพรางๆเพื่อเพิ่มพลังผมปี้เธอจนร่างเกร็งสั่นไปถึงสองครั้งผมจึงหลั่งน้ำกาม ผมหน้ามืดหมดแรงสลบหลับคาอกเธอจนเช้าฟ้าสางผมตื่นมาเธอออกไปจากห้องผมก่อนแล้วเธอไปทำหน้าที่ตามปกติของเธอผมออกจากห้องพ่อมาคุยกับผมว่า “เดี๋ยวจะไปบอกผู้ใหญ่ในหมู่บ้านว่าทุกอย่างเรียบร้อย”ผมบอก “ครับเรียบร้อยดี”พ่อยิ้มว่า“ดีแจ่มมันจะได้ไม่ต้องไปไหน”ผมก็ยิ้มรับ แม่บอกผม“หลงแกจะต้องรักษามรดกของพี่แกไว้ให้ดีส่วนอนาคตแกจะมีใหม่อีกคนก็ค่อยว่ากัน”ผมได้แต่รับปากอย่างพอใจแน่นอนผมต้องรักษามรดกของพี่ผมไว้ให้ดีที่สุด.      ดูหนัง x ออนไลน์สดหนังเอ็กส์ แอบถ่าย ไทยนักเรียนแอบเล่นเสียวกันดูหนังฟรีหนังโป้หนังสือการ์ตูนxโหลดคลิปกะเทยสวยผมเป็นเด็ก น.ว. ข้างบ้าน ผมมี สองพี่น้องอยู่2คน ผมสนิทมาก น้องชื่อ ฝน คนพี่ชื่อ ฟ้า เราไปเที่ยวกันเสมอ 3คน ฝนอยู่ ม.6 เหมือนเราพี่ อยู่ราชพัดแห่งหนึ่งฝนนี่เตี้ยกว่าผมหน่อยแต่หน้าอกโผลออกมาไหญ่เกินตัวจริงๆ พี่ก็สุดยอดกว่าอึ๋มไปหมด วันหนึ่งก่อนสอบเรามาติวทีบ้านกับฝน วันนั้นพ่อแม่ไม่อยู่ และผมก็มองไม่เห็นฟ้าคน พี่เลย ฝนบอกว่ากลับบ้านดึกทำรายงานกับเพื่อนตอนนี้หลับในห้อง ในใจผมคงได้อยู่กันสองคนกัยฝนแน่ ฝนใส่ กระโปรงสั้นอญบ้านขาวมาก ผมชอบก้มลงไปมองกางเกงในบ่อย ทำเป็นปากกาหล่นบ้างหยิบตำราบ้างคิดในใจ ว่าสักวันฝนต้องเป็นของผมแน่ บางทีเห็นนมเวลาก้มมาสุดยอดเลยคับ สักครู่ฝนบอกไปซื้อขนมมากิน ผมบอก เดี๋ยวผมเฝ้าบ้านให้เองผมก็เปิดทีวีฝนก็ออกไป ผมก็นั่งดูทีวี แล้วเกิดอารมณ์เข้าไปในบ้านเอากางเกงในมาเช็ด *** เลย ผมคิดอยู่นาน ผมคิดมาได่ว่าพี่หลับอยู่ต้องไปขอแตะอั้งสะหน่อย ห้องไม่ได้ล็อกเข้าไปคับ เห็นพี่สาวนอน หันตูดมาใหญ่มาก ผมว้าวุ่นใจมาก ครับ คิดดูครับอะไรจะเกิดขึ้น ผมตัดสินใจเข้าไปหม่ำขย่ำตูดแล้วเอาหน้าถู ตูดไปมามันนิ่มมากเลย พี่ก็ยังไม่รุสึกตัวผมจับถอดกางเกงแล้วดัน *** เข้ารูตูดเต็มที่พี่สะดุ้งตื่นเลย ผมเลยเอา ออกแล้วพี่มีอาการตกใจมากผมเลยเอา *** ยัดปากแล้วพ่นน้ำใส่ปากเลย พี่ก็บอกว่าขอทำเองยังไม่เสร็จเลยผม ถึงกับอึ้งคิดว่าคงตายแน่เลยพี่เค้าถอดเองเลยผมเข้าไปดูดนมแล้วเอา*** อัดรูหีเต็มๆ พี่ชอบมากเลยจากนั้นผม ได้ยินเสียงประตูคิดว่าเป็นฝนแน่ๆ แต่มันหยุดไม่ได้จริง ๆ พอฝนเข้ามาถึงกับร้องวีายฟ้าบอกไม่ต้องกลัวพี่อยาก เห็นน้องกับนิคล่อกัน ฝนทำท่าสนใจมาก น้ำพี่ฟ้าแตกแล้วผมยังไม่แตกผมเลยไห้ฝนทำออรัลไห้ตอนแรกไม่ยอม ผมจับนมแล้วดูดอย่างอร่อยฝนล้มลงผมก็ยัดเข้าเต็มปาก แตกในปากเธอ ผมถึงกลับเผลีย ผมบอกว่าขอวันพรุ่งนี้ ได้ไหมผมทำไห้ฝนมีความสุขแน่ ฝนก็ยิ้มจากนั้นเราก็มีอะไรกัน3คนเสมอ บางทีฝนไหม่อยู่ฟ้าจะเป็นคู่บ่อยๆตอน นี้ผมติดใจฟ้า สะแล้ว การเรียนฝนก็ไม่ดีขึ้นเลย .เป็นประสบการณ์ที่สนุกมากไม่มีวันลืม   หนังโป๊แนวเด็กรวมเรื่องเสียวกางเกงในแม่โหลดหนังโป๊  ฝรั่งสาว ญี่ปุ่น ขาย บริการ ใน ไทยดูหนังเรื่องเร็ทเอ็กภาพโป้สาวเเว่นดูหนังโป๊สาวxหมา ดาวน์โหลดคลิปโป ดูหนังโป๊สาวxหมา ดูหนังโป๊สาวxหมา

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21