ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังดป้  (อ่าน 320 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังดป้
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 10:03:09 AM »
หนังดป้ การ์ตูนเย็ดกัน หนังดป้ หนังดป้เรื่องมันมีอยู่ว่าผมมีเพื่อนอยู่ คนนึงชื่อเอกไอ้เอกมันเป็นเพื่อนกับผมตั้งแต่สมัยเด็กๆจนกระทั้งโตเป็น ผู้ใหญ่มันก็มีเมียแล้วได้มาเจอกับมันก็ตอนโตอักครั้งนี่แหละเมียมันชื่อ เปิ้ลเมียมันเป็นคนขาวอวบน่าฟัดเวลาผมไปเที่ยวที่บ้านมันเมียมันจะใส่กางเกง ขาสั้นมากทำให้ผมคิดในใจว่าสักวันจะต้องฟันเมียมันให้ได้และวันนั้นก็มาถึง ทุกวันเสาร์ตอนเย็นผมกับไอ้เอกจะออกไปเที่ยวกันประจำโดยที่เมียมันไม่รู้วัน นั้นเราไปเที่ยวกันจนดึกแล้วแล้วเผอิญมันดันมีเด็กติดพันด้วยคนนึงมันก็เลย บอกผมว่าให้ไปบอกเมียมันด้วยว่ามันทำO.Tถึงเช้ากว่าจะกลับแต่ผมรู้ว่ามันคิด อะไรอยู่มันคิดจะพาเด็กที่มันได้มาไปฟันที่ไหนสักแห่งแล้วอ้างกับเมียมันว่า ทำO.Tผมทำเป็นเสียงแข็งบอกกับมันว่าให้ไปบอกเองแต่มันอ้อนวอนขอร้องผมว่าให้ ไปบอกเมียมันให้หน่อยผมทำเสียงแข็งอยู่นานก็รับปากกับมันว่าเดี๋ยวจะไปบอก ให้มันรีบขอบใจผมแล้วกระซิบกับผมว่าเดี๋ยวจะเผื่อให้1ทีพูดเสร็จมันก็รีบขับ รถไปหาสวรรค์ที่ไหนของมันสักแห่งเสร็จเรื่องของมันแต่ยังไม่เสร็จเรื่องของ ผมเพราะผมต้องไปบอกกับเมียมันอีกว่าไอ้เอกมันทำO.Tถึงเช้าพอไปถึงบ้านมันผม ก็ไปเคาะประตูเรียกเมียมันอยู่พักนึงเมียมันก็ถามว่าใครผมก็ตอบไปว่าพี่ฉัน เองทีแรกเมียมันไม่ไว้ใจผมเพราะกลัวจะไม่ใช่แต่พอเมียมันฟังเสียงผมชัดๆ เปิ้ลก็เปิดประตูให้เปิ้ลรีบถามว่าไอ้เอกไปไหนทำไมไม่มาพร้อมกันผมก็ตอบไป ว่ามันทำO.Tถึงเช้ากว่าจะกลับบ้านก็สายๆโน้นแหล่ะเปิ้ลได้ยินอย่างนั้นก็ทำ หน้าเซ็งๆโดยหารู้ไม่ว่าผัวมันไปเย็ดอยู่กับใครแล้วนึกแล้วผมก็สงสารเมียมัน ทั้งๆที่มันมีเมียแล้วมันยังไปเย็ดกับคนอื่นอักเมียมันก็ทั้งขาวอวบแล้วยัง ไม่พอใจอีกพอดีจังหวะนั้นผมเกิดปวดฉี่จึงขอเปิ้ลเข้าไปเข้าห้องน้ำในช่วงที่ กำลังจะฉี่เสร็จนั้นผมก็เกิดมีความคิดว่าถ้าได้ฟันเปิ้ลคงจะมีความสุขพอฉี่ เสร็จผมก็เผลอชักว่าวในห้องน้ำแล้วจินตนาการว่ากำลังได้เย็ดเปิ้ลอยู่ปากก็ บ่นพึมพัมว่าเปิ้ลจ๋าเปิ้ลจ๋าจนเสร็จก็ออกมาจากห้องน้ำเห็นเปิ้ลเตรียมน้ำ และผ้าเย็นไว้ให้พอเปิ้ลเห็นก็บอกผมว่าพี่ฉันมาเช็ดหน้าเช็ดตาก่อนจะได้สด ชื่นเวลากลับบ้านตอนนั้นผมสังเกตเห็นเปิ้ลใส่ชุดนอนสีขาวบางมากจนเห็นหมอยสี ดำแต่ผมไม่กล้ามองมากเดี๋ยวเปิ้ลจะสงสัยก่อนพอดีจังหวะที่เปิ้ลถามผมว่า ตอนอยู่ในห้องน้ำทำไมครางเป็นชื่อเปิ้ลจ๋าเปิ้ลจ๋าถามไม่ถามเปล่าเปิ้ลเข้า มาหาผมแล้วบอกกับผมว่าพี่ฉันเงี่ยนใช่ใหมพี่ฉันอย่าโกหกเปิ้ลเลยเปิ้ลโทรไป เชคที่บริษัทแล้ววันนี้ไม่มีO.Tหรอกเปิ้ลรู้ว่าไอ้เอกขอร้องให้พี่ฉันมาโกหก เปิ้ลป่านนี้ไอ้เอกคงกำลังเย็ดอยู่กับผู้หญิงคนอื่นอยู่แน่ๆเปิ้ลรู้ผมได้ นั่งนิ่งไม่พูดอะไรเพราะไม่คิดว่าเปิ้ลจะรู้ขนาดนี้แล้วอยู่เปิ้ลก็พูดขึ้น ว่าในเมื่อผัวเปิ้ลไปเย็ดคนอื่นได้เปิ้ลก็ต้องเย็ดกับคนอื่นได้เหมือนกันพี่ ฉันอยากเย็ดเปิ้ลหรือเปล่าผมได้แต่อ่ำๆอึ่งๆพูดว่าอย่าอย..อยายังไม่ทันจะ พูดจบเปิ้ลเข้ามาประกบปากผมเลยผมคิดว่าถ้ามันถึงขั้นนี้แล้วอะไรก็หยุดไม่ อยู่เราสองคนต่างจูบปากกันไปจูบปากกันมานัวเนียไปหมดสักพักเปิ้ลก็ถอดเสื้อ ผ้าให้ผมจนหมดแล้วเปิ้ลก็ถอดชุดนอนตัวเดียวในตัวออกทำให้เห็นเรือนร่างเปิ้ล ทั้งหมดแล้วเปิ้ลก็บอกกับผมว่าเปิ้ลน่าเย็ดผมจึงบอกไปว่าน่าเย็ดที่สุดแล้ว เปิ้ลก็เข้ามาที่หว่างขาผมเข้ามาดูดควยผมอูยย......ซีดส..........อู ยยยเปิ้ลจ๋าพี่เงี่ยนเหลือเกินเปิ้ลเอ๋ยเปิ้ลดูดไม่ดูดเปล่าเปิ้ลยังเอาฟัน ครูดกับหัวควยผมมันทำให้เงี่ยนแบบสุดๆผมบอกเปิ้ลให้เอาหีมาให้ผมเลียหน่อย เปิ้ลก็จัดแจงกลับตัวในท่า69มาให้ผมเลียหีแต่โดยดีผมใช้ลิ้นเลียหีเปิ้ลแบบ เนิ่บๆไม่รีบร้อนอะไรอูยย..........พี่ฉันเปิ้ลเงี่ยนหีดีเหลือเกินพี่ฉัน ดูดเม็ดแตดให้เปิ้ลด้วยอูยย........ซีดส์........มันส์จังเลยพี่ฉันผมดูด เลียเม็ดแตดเปิ้ลสักพักน้ำเปิ้ลก็แตกใส่หน้าผมผมดูดกินน้ำเปิ้ลจนหมดเปิ้ล จ๋าผัวไม่ไหวผัวน้ำเงี่ยนจะออกเปิ้ลยิ่งกลับดูดเฟ้นมากขึ้นจนในที่สุดน้ำผม ก็แตกคาปากเปิ้ลเปิ้ลจ๋ากินของผัวให้หมดนะจ๊ะเปิ้ลดูดกินน้ำของผมจนหมดผมจึง จับเปิ้ลให้นอนหงายแล้วใช้หมอนรองตูดเปิ้ลหีเปิ้ลโหนกดีจังใหญ่ด้วยถ้าหี เปิ้ลทั้งโหนกทั้งใหญ่แล้วพี่ฉันจะรออะไรค่ะทำใมยังไม่เย็ดเปิ้ลอีกเปิ้ล เงี่ยนใจจะขาดแล้วได้ยินอย่างนั้นผมไม่รอช้ารีบจับควยผมยัดใส่หีเปิ้ลโดยไม่ ฟังเสียงหีเปิ้ลฟิตมากกว่าผมจะดันเข้าไปหมดลำจ้องใช้เวลาอยู่นานเมื่อควยผม เข้าไปมิดด้ามผมเรื่อซอยเป็นจังหวะจากช้าไปเร็วทำสลับกันจนเปิ้ลครางออกมา อูยส์........โอยยย...........อูยส์........ผัวขาเมียเงี่ยนหีจังเลย ...มันส์หีดีเหลือเกินเย็ดเมียแรงๆอีกเมียเงี่ยนหีจังเลย.......อู ยยย..............ผมเปลี่ยนจากท่าหมอนรองตูดมาเป็นท่าหมาโดยให้เปิ้ลนอนโก่ง ตูดขึ้นโดยที่ไม่ให้ควยหลุดออกจากหีเปิ้ลพอเข้าที่เข้าทางผมดันควยผมไปชนกับ เม็ดแตดจังๆเปิ้ลสะดุ้งเฮือกพร้อมครางออกมาดังมากอูยย.....ผัวขาแตดเมียจะ พังก็วันนี้แน่เลยไม่เคยเงี่ยนอะไรอย่างนี้มาก่อนเลยผัวขาเย็ดเมียให้ แรงกว่านี้อีกเร็วๆแรงๆนะเมียชอบผมซอยหีเปิ้ลอยู่เกิอบ20นาทีก็เปลี่ยนจาก ท่าหมามาเป็นท่าขอบเตียงโดยที่เปิ้ลเป็นส่ายตูดตามจังหวะที่ผมจับเอว เปิ้ลเปิ้ลน้ำเงี่ยนแตกในท่านี้แต่ผมยังไม่เสร็จจึงให้เปิ้ลขึ้นคร่อมผมผม ให้เปิ้ลขย่มผมอยู่พักนึงเปิ้ลก็น้ำเงี่ยนแตกอีกจนผมกลั้นไว้ไม่ใหวจับเปิ้ล อยู่ในท่ายืนแล้วให้เปิ้ลถ่างขาออกแล้วผมก็จับบั้นท้ายเปิ้ลแล้วกระแทก ประมาณ8-9ครั้งน้ำผมก็แตกใส่ในร่องหีเปิ้ลจนหมดผมคาควยอยู่ประมาณ3นาทีแล้ว ชักออกมาให้เปิ้ลดูดกินเปิ้ลจับควยผมแล้วดูดน้ำเงี่ยนจากดุ้นควยของผมจนหมด แต่ผมยังไม่หายเงี่ยนจากเปิ้ลจึงจับเปิ้ลให้นอนคว่ำแล้วแหวกรูตูดเปิ้ล ครางบอกว่าอย่านะเมียไม่เคยโดนเย็ดตูดผมนึกดีใจที่จะได้เปืดซิงตูดเปิ้ลผม ไม่รอช้ารีบจับควยผมที่แข็งอยู่แล้วยัดเข้าไดปในร่องตูดจนเปิ้ลเริ่มครางออก มาอย่าอย่าอย่าผัวอย่าอูยยย......โอยย.........ซีดส์ผัวขาเมียเริ่มเงี่ยน อีกแล้วผัวเย็ดตูดเงี่ยนมากเลยผมเริ่มซอยเป็นจังหวะพั่บพั่บพั่บเสียงควย กระทบกับแก้มตูดหีเปิ้ลตอดรัดควยผัวดีจังเมียชอบให้ผัวเย็ดตูดใหมจ๊ะชอบมาก เลยผัวขาเย็ดเร็วๆเมียจะเสร็จแล้วอูยยส์..........อูยยยย.....เสร็จแล้วเมีย เสร็จแล้วผัวขาเป็นจังหวะเดียวที่ผมจะเสร็จเหมือนกันผมรี่บชักควยออกจากรู ตูดเปิ้ลแล้วจับควยมาใส่ปากเปิ้ลเมียจ๋ากินน้ำเงี่ยนจากดุ้นควยผัวให้หมดนะ จ๊ะผมชักว่าวให้น้ำเงี่ยนจากดุ้นควยพุ่งใส่หน้าเปิ้ลแล้วเปิ้ลกินน้ำที่ติด ควยจนหมดแล้วผมก็ล้มตัวลงนอนกอดกับเปิ้ลพอหายเหนื่อยเราก็เย็ดกันต่อจนเกือบ 6โมงเช้าผมจึงกลับบ้านจนทุกวันนี้ผมกับเปิ้ลก็ยังเย็ดกันอยู่โดยที่ไอ้เอก เพื่อนผมไม่รู้เพราะทุกวันเสาร์ผมรีบหาเด็กให้มันไปฟันเพื่อที่ผมจะได้เย็ด กับเปิ้ลแล้วผมติดใจในรสสวาทของเปิ้ลผมจึงวางแผนว่าจะชวนไอ้เอกไปกินเหล้า ที่บ้านมันและอ้างว่าเมียมันเริ่มสงสัยแล้วว่าทำไมผัวมันถึงมีO.Tถึงเช้า ตลอดทุกวันเสาร์มันหลงกลผมจนได้ผมจึงนัดมันว่าตอนเย็นเจอกันที่บ้านมันพอตก เย็นผมออกจากบริษัทเร็วกว่าปกติเพราะต้องไปหาซื้อเหล้าและกับแกล้มมากินที่ บ้านมันและไม่ลืมซื้อยานอนหลับอย่างแรงมาด้วยพอมาถึงบ้านมันมันก็เรียกเข้า มาในห้องโถงแล้วจัดแจงกับเหล้าและกับแกล้มจากนั้นเราก็พูดคุยกันเรื่องต่างๆ ในวงเหล้าจนเหล้าหมดก็ประมาณ3ทุ่มไอ้เอกก็ถามผมว่าจะกินต่ออีกหรือเปล่าผมก็ ตอบแบบแบ่งรับแบ่งสู้แต่ไอ้เอกนี่สิมันอยากกินต่ออยู่แล้วผมรู้นิสัยมันดี มันก็ออกไปซื้อเหล้าเป็นจังหวะที่ผมเจอกับน้องเปิ้ลออกมาจากห้องนอนในชุดขา สั้นควยเปิ้ลเลยถามผมว่าพี่ฉันพี่เอกไปไหนเหรอผมตอบกลับไปว่าไอ้เอกไปซื้อ เหล้าข้างนอกจ๊ะเมียเอ๊ยเปิ้ลจ๋าเปิ้ลหน้าแดงไม่พูดอะไรและผมก็บอกกับเปิ้ล ว่าวันนี้พี่จะเย็ดเปิ้ลอีกเปิ้ลจะให้พี่เย็ดใหมเปิ้ลไม่พูดแต่เดินกลับไป ที่ห้องครัวผมจึงแน่ใจแล้วว่าไม่มีใครเห็นจึงเอายานอนหลับอย่างแรงใส่ลงใน แก้วเหล้าไอ้เอกพอดีเปิ้ลยกกับแกล้มมาให้อีก2อย่างแล้วพูดกับผมว่าถ้ามีเวลา ก็จะให้แล้วเปิ้ลก็กลับไปที่ห้องนอนเป็นจังหวะเดียวกันที่ไอ้เอกมาพอดีเอ้า มาแล้วเหล้ากับแกล้มอีก3อย่างกินให้เต็มที่พรุ่งนี้หยุดโว้ยผมกับไอ้เอกกิน กันต่อได้สักพักด็เห็นไอ้เอกเริ่มสลืมสลือคล้ายกับว่ามันจะง่วงมากผมนึกในใจ ว่ายานอนหลับคงจะออกฤทธิ์แล้วสักพักไอ้เอกก็หลับไปเพื่อให้แน่ใจว่ามันหลับ แล้วผมแกล้งสะกิดตัวมันหลายครั้งแต่มันก็ไม่รู้สึกตัวผมจึงเดินเข้าไปในห้อง นอนพอเปิดประตูเข้ามาเปิ้ลตกใจมากแล้วถามผมว่าพี่เอกอยู่ไหนผมตอบไปว่าไอ้ เอกมันหลับอยู่ในห้องโถงโน่นกว่าจะตื่นก็เช้าโน่นแหล่ะตอนนี้พี่ขอเย็ดเปิ้ล ก่อนดีกว่าอย่าพี่ฉันอย่าเดี๋ยวพีเอกตื่นมาเจอผมตอบไปว่ามันไม่ตื่นหรอกจน กว่าจะเช้ามาขอพี่เย็ดเปิ้ลหน่อยนะจ๊ะพูดจบผมก็ประกบปากเปิ้ลเปิ้ลร้องอั่ม อึ้งสักพักก็เงียบผมเริ่มใช้มือลูบไล้ไปตามเรือนร่างของเปิ้ลลูบไปที่นมแล้ว ขยำเบาๆ3-4ทีเปิ้ลเริ่มครางออกมาเบาๆเพราะปากผมยังประกบปากเปิ้ลอยู่ผมเริ่ม ลูบลงไปที่ร่องสวาทของเปิ้ลแล้วเขี่ยติ่งเปิ้ลเปิ้ลเริ่มส่ายไปส่ายมาจนทำ ให้ผมอดใจไม่ไหวรีบถอดเสื้อผ้าเปิ้ลออกและจัดการกับเสื้อผ้าของผมพอถอดเสร็จ ผมจัดการงัดควยของผมออกมาให้เปิ้ลทำความสะอาดเปิ้ลรีบเอาควยเข้าปากแล้วดูด เลียเหมือนเด็ฏกืนไอติมผมรวบผมของเปิ้ลขึ้นแล้วใช้กล้องในโทรศัพท์ถ่ายวีดี โอคลิปไว้ดูเล่นกันอูยยย.....อูยส์.......เปิ้ลจ๋าผัวเงี่ยนเหลือเกินเปิ้ล เอาฟันมาครูดกับควยพี่เนี่ยเงี่ยนมากรู้ใหมมาผัวจะทำความสะอาดให้เมียบ้าง หันหีมาให้พี่เลียซะดีๆเปิ้ลทำตามที่ผมบอกหมดทุกอย่างผมใช้ลิ้นเลียเม็ดแตด ขบกัดเบาๆจนเปิ้ลเริ่มครางออกมาอีกครั้งอูยย......โอ้ว.........อูยส์เมีย เงี่ยนเหลือเกินผัวขาเอาลิ้นแยงเข้าลึกๆผัวขาน่านอย่างงั้นอูยย...... อูยส์.......โอ้วเงี่ยนหีดีจังผัวขาเย็ดเมียได้หรือยังหีเมียโดนเลียจนจะ เปื่อยแล้วนะไม่เคยเลียหีหรือไงเมื่อได้ยินอย่างงั้นผมรีบเอาควยผมจับยัดใส่ หีเปิ้ลโดยไวเพราะกลัวเปิ้ลจะเสียอารมณ์แม้ผัวไม่ได้เย็ดแค่2อาทิตย็หีหลวม กว่าเดิมนะสงสัยไอ้เอกเย็ดไม่เว้นวันแน่เลยผมแกล้งเย้าเปิ้ลเปิ้ลได้แต่คราง ไม่ได้พูดอะไรผมเย็ดเปิ้ลเป็นจังหวะช้ามั่งเรีวมั่งเป็นสเตปไปซอยช้า 3-4เปลี่ยนเป็นซอยเร็ว7-8สลับกันอยู่อย่างนี้จนเปิ้ลส่ายตูดรับตามจังหวะไม่ ทันอูยย.....อูยส์.......โอ้ว.....ผัวขาเย็ดเมียไวๆเถอะเมียจะเสร็จแล้วผม ไม่ฟังเสียงกลับทำตามสเตปอย่างเดิมพอเริ่มเมื่อยผมจับเปิ้ลพลิกเป็นท่าหมา แล้วเริ่มซอยไวขึ้นเพื่อกระตุ้นจุดเงี่ยนให้เปิ้ลมีอารมณ์มากขึ้นโอ้ว .....อูยยย.......ซีดส์.......เงี่ยนมากเลยเย็ดแรงๆเร็วๆเลยผัวขาเย็ดให้หี เปิ้ลพังเลยทำไมถึงเงี่ยนอย่างนี้น้ำเงี่ยนเปิ้ลจะออกแล้วออกออกออกแล้ว เปิ้ลเสร็จแล้วผัวทำให้เสร็จแล้วผัวเสร็จหรือยังมาเดี๋ยวเมียขึ้นทำให้ผัว เสร็จเองว่าแล้วเปิ้ลจับผมพลิกให้ผมนอนหงายแล้วเปิ้ลก็ขึ้นขย่มผมจนผมต้อง อุทานออกมาโอ้ว.......ซีดส์.......อูยส์........เงี่ยนมากเลยเมียจ๋าเปิ้ล ขย่มผมโดยไม่กล้วว่าควยผมจะหักหรือหีเปิ้ลจะพังเปิ้ลยิ่งขย่มแรงขึ้นเร็ว ขึ้นอูยส์........อูยส์........ซีดส์........เมียจ๋าผัวจะเสร็จแล้วและแล้ว น้ำเงี่ยนจากดุ้นควยของผมก็กระฉ่อใล่หีเปิ้ลเต็มรูหีหมดผมจับเปิ้ลคาไว้กับ ควยผมแล้วให้เปิ้ลซบลงที่อกผมเพื่อพักเหนื่อยและให้น้ำเงี่ยนจากดุ้นควยารู หีไว้เพื่อให้เงี่ยนได้แหวกว่ายในรูหีให้เต็มที่สักพักผมก็พลิกให้เปิ้ลน อนหงายแล้วชักควยออกจากรูหีมาใส่ปากเปิ้ลให้เปิ้ลดูดกินน้ำเงี่ยนจากดุ้นควย ผมให้หมดเปิ้ลก็ดูดกินอย่างว่าง่ายเปิ้ลดูดน้ำเงี่ยนจากดุ้นควยของผมจนหมดผม ก็ให้เปิ้ลไปล้างออกพอเปิ้ลออกไปล้างหีที่ห้องน้ำผมก็นึกพิเรนท์ได้อย่างนึง คืออยากเย็ดเปิ้ลต่อหน้าผัวมันผมจึงเดินออกไปที่ห้องโถงเห็นไอ้เอกนอนหลับ เป็นตายจึงเดินกลับไปที่ห้องนอนหนิบเอาผ้าห่มมาห่มให้มันแล้วยกแก้วเหล้ากิน แบบออนเดอะร็อค1แก้วมันทำให้หัวใจวูบวาบมากขึ้นแล้วผมก็เดินไปที่ห้องน้ำ เห็นเปิ้ลเดินออกมาจากห้องน้ำพอดีจึงเข้าประกบปากเปิ้ลอีกครั้งแล้วอุ้ม เปิ้ลมาที่ห้องโถงแล้วจับเปิ้ลนอนลงใกล้ๆกับผัวมันเปิ้ลจะร้องก็ร้องไม่ได้ กลัวไอ้เอกจะตื่นขึ้นมาผมรีบจับเปิ้ลนอนหงายแล้วจับควยยัดใส่รูหีเปิ้ลโดย เร็วเปิ้ลซีดส์ขึ้นทีนึงแล้วควยเข้ามิดลำผมจัดการซอยแบบถี่เพราะอยากให้ เปิ้ลครางออกมาให้ผัวมันฟังแต่เปิ้ลก็เก็บเสียงไว้ผมจึงบอกว่าไม่ต้องกลัว ไอ้เอกจะตื่นหรอกเพราะมันกินยานอนหลับอย่างแรงไปครางออกมาดังๆเลยไม่ต้อง กลัวมันจะตื่นผมเริ่มซอยเร็วและแรงขึ้นพื่อทีจะให้เปิ้ลครางออกมาให้ได้ใน ที่สุดเปิ้ลก็เริ่มครางออกมาอืมส์.........อืมส์......อูยส์..........โอ้ ว....ผัวขาเมียเริ่มเงี่ยนอีกแล้วผมพลิกเปิ้ลให้อยู่ในท่ายืนเพราะเจ็บหัว เข่าแล้วไห้เปิ้ลถ่างขาออกกว้างๆแล้วผมก็เข้าข้างหลังจับควยควบยัดเข้าไปใน รูหีอีกครั้งอูยส์......เงี่ยนอะไรอย่างนี้พอแล้วผัวขาเมียจะไม่ใหวแล้วนะผม เริ่มซอยถี่ยิบจนในที่สุดน้ำเงี่ยนจากดุ้นควยของผมก็พุ่งเข้าไปในรูหีเปิ้ล อีกครั้งพอน้ำเงี่ยนจากดุ้นควยของกระตุกจนหมดผมก็งัดออกมาให้เปิ้ลจัดการดูด เลียอีกเปิ้ลก็ดูดเลี่ยเหมือนเดิมจากที่ควยผมเริ่มอ่อนก็กลับมาแข็งอีกครั้ง คราวนี้บอกเปิ้ลว่าจะขอเข้ารูตูดเปิ้ลก็ยอมพอเปิ้ลพยักหน้าผมก็จับควยผมจ่อ ไปที่รูตูดผมล้วงน้ำเงี่ยนจากดุ้นควยที่คาหีเปิ้ลอยู่ออกมาหล่อลื่นรูตูด เปิ้ลแล้วค่อยๆกดควยลงไปในรูตูดช่วงแรกมันเข้ายากมากเพราะว่าไอ้เอกมันไม่ เคยเย็ดรูตูดเมียมันเลยผมจึงเป็นคนแรกที่ได้เปิดซิงรูตูดเปิ้ลผมกดควยเข้าไป จนมิดลำแล้วคาไว้สักพักเพื่อให้เปิ้ลหายเจ็บก่อนเมื่อรู้สึกว่าเปิ้ลหายเจ็บ แล้วผมเริ่มบรรเลงจังหวะช้าก่อนเพื่อให้รูตูดได้ชินกับควยผมก่อนเปิ้ลเริ่ม ครางออกมาอีกครั้งโอ้ว.......อูยส์..........อืมส์.....มันส์จังเลยผัวขาไม่ รู้ว่าโดนเย็ดตูดแล้วจะมันส์อย่างนี้เอาไว้วันหน้าจะให้พี่เอกลองเย็ดดูบ้าง ผมหนุดชะงักก่อนที่จะพูดว่าเก็บรูตูดไว้ให้ผัวดีกว่าในเมื่อผัวได้เปิดซิ งแล้วก็ให้ผัวคนนี้ต่อไปนะผมซอยได้สัดพักน้ำเงี่ยนจากดุ้นควยใกล้จะออกผมชัก ออกมาจากรูตูดแล้วชักว่าวใส่หน้าของเปิ้ลแล้วให้เปิ้ลเลียดูดกินจ่อหน้าผัว มันโดยที่ผัวมันไม่รู้เรื่องเลยว่าเมียมันโดนเพื่อนมันเย็ดมา2ครั้งแล้วก่อน จะจากกันกับเปิ้ลผมให้เปิ้ลดูดควยจนน้ำเงี่ยนแตกอีกครั้งนึงเพราะผมต้องการ ถ่ายวีดีโอคลิปไว้ดูเล่นแล้วบอกกับเปิ้ลว่าเรื่องนี้เราต้องเก็บไว้เป็นความ ลับนะไม่อย่างนั้นเปิ้ลจะเสียหายแล้วพี่ก็จะเดือดร้อนแล้วเราก็จะไม่ได้มา เย็ดแบบนี้กันอีกเปิ้ลก็รับปาก.............เรื่องนี้สอนไว้ให้เป็นอุทาหรณ์ สอนใจว่า"อย่าพาเพื่อนหรือคนสนิทมากินเหล้าที่บ้านเพราะอาจจะโดนเพื่อนหรือ คนสนิทเย็ดเมียตัวเองได้ฟรีๆได้ดังเช่นเรื่องนี้"รูปชุดเต็ม  http://www.ziddu.com/download/9232143/Pictures.zip.htmlวิดีโอ 8 นาที  http://www.ziddu.com/download/9232124/Deira.wmv.htmlวิดีโอ 6 นาที  http://www.ziddu.com/download/9232125/Deira2.wmv.htmlวิดีโอ3  http://www.ziddu.com/download/9232196/asn_ama_sprechan3.wmv.htmlวิดีโอ4  http://www.ziddu.com/download/9232194/asn_ama_sprechan4.wmv.htmlวิดีโอ5  http://www.ziddu.com/download/9232195/asn_ama_sprechan5.wmv.html   ☆┌─┐ ─┐☆ │▒│ /▒/ │▒│/▒/ │▒ /▒/─┬─┐ │▒│▒|▒│▒│ Thank You !┌┴─┴─┐-┘─┘│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You└┐▒▒▒▒▒▒┌┘ └┐▒▒▒▒┌┘ \____/แจ่ม...นางแบบก็แจ้ว..  โธ่.........เพื่อน........           เยี่ยมมมากกพี่สะไภ้อาบน้ำไม่ปิดประตูรูปรุ่นใหญ่เย็ดกันโชว์ดูหนังโป๊ฟรีไม่ต้องโหลดเย็ด หี แม่ ตัว เองคลิปแม่สอนลูกxxกระทู้เมื่อเร็วๆนี้ เย็ดแถว บ้านผมมีร้านตัดผมหลายร้าน ส่วนใหญ่หยุดวันพุทธ ร้านที่ผมจะเล่าประสบกามก็ปรกติจะหยุดวันพุธท ร้านนี้อยู่ในซอยแถวบางบัวทอง เจ้าของร้านเป็นผู้หญิง ยังสาว มีแม่ของแกเฝ้าร้านเวลาไม่มีใครอยู่ วันนั้นเป็นวันพุทธ ผมเลิกงานตอนเย็น เผิอญเดินผ่านร้านแกพอดี ผมเห็นประตูเปิด เลยเดินเข้าไปถามว่าเปิดเหรอ ผมต้องการจะตัดผม ปรากฏว่า แม่ของเจ้าของร้านอยู่พอดี ผมกับแกรู้จักกันแบบคนเคยเห็นหน้ากัน เพราะผมเดินผ่านประจำ แกบอกว่า ร้านปิดไม่มีช่างแต่ถ้า ตัดทรงง่ายๆ ก็พอได้ เพราะไม่ได้ตัดมานานแล้ว แกอายุประมาณ40-45 ผิวพรรณดี ออกคล้ำนิดหน่อย ท้วมๆ ไม่อ้วน หน้าตา ตอนสาวๆผมว่าสวยเหมือนกัน ผมบอกแกว่าไถเกรียนเลย (กำลังนิยม)แกบอกก็ได้ แกก็เปิดแอร์แล้วแกก็เดินไปปิดประตูร้าน แกบอกว่าเดี๋ยวคนเข้าใจว่าเปิด แล้วลูกสาวแกก็ไม่อยู่ ที่ตัดให้ผม เพราะว่าเคยเห็นหน้ากัน เราคุยกันเรื่อยเปื่อย เวลาแกกันหน้าตัวแกก็มาโดนตัวผม บางทีก็นมมาโดนแขน ผมงี้ควยลุกเลย ผมถามแกว่าผมไม่เคยเห็นสามีป้าเลย แกบอกว่าตายไปร่วม10ปีแล้ว ป้าเลยย้ายมาอยู่กับลูกสาวที่นี่ ผมถามแกว่าแล้วป้าแต่งงานใหม่หรือเปล่า แกบอกว่า "แก่แล้ว ไม่มีใครสนใจหรอก" ผมเลย บอกแกว่า "ป้ายังสาวอยู่นี่ถ้าไม่กลัวป้าว่าผมจะเรียกพี่เลย" แกเขิล แล้วบอกว่า"แกอายุ45แล้ว คนหนุ่มอย่างเธอจะมาชอบคนแก่ได้ยังไง" ผมดูท่าทีแกแล้ว ก็รุกต่อ ผมบอกว่า "วัยรุ่นไม่เหมือนกันทุกคน อย่างผมชอบอย่างป้านี่แหละ" ผมพูดตรงๆเลยว่าแอบดูป้ามานานแล้ว ป้าอย่าโกรธผมนะ แกหัวเราะ แล้วบอกว่า "อย่ามาหลอกคนแกเลย ป้าไม่เชื่อหรอก" "งั้นให้ผมพิสูจน์นะครับ" " บ้าน่าเธอน่าเกลียดตายเลย" ไม่หรอกครับ" พูดจบผมเอามือโอบเอวแก อีกมือก็ลูบนมแกเบา ปากก็ไซ้รซอกคอ "อย่านะเธอมันไม่ดี เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า" ผมไม่หยุดประกบปากแกทันที ลิ้นผมพอผ่านปากแกเข้าไปก็เริ่มควานหาลิ้นแก สักพักก็ตอบสนอง ผมปิดไฟในร้าน พานั่งลงที่โซฟา ท่าแกจะยอมแน่นอน ผมปลดตะขอยกทรงออกถอดเสื้อแกออกแล้วก็ดูดนม แกร้องว่าอย่าๆอย่างเดียว จนกระทั่งผมถอดกางเกงแกออกแล้วเลีย ที่หีของแกเท่านั้น แกดิ้นพร่านเลย กดหัวผมกับหีของแกแน่นเลย ไม่นานแกก็กระตุกสามสี่ที นอนแผ่หราเลย แกบอกว่า"ไม่ไหวแล้ว ทั้งเสียวทั้งเหนื่อย" ผมเลย บอกว่า"ขอนะครับ" ป้าไม่ไหวแล้ว วันหลังนะป้าใจจะขาด ตั้งหลายปีจนลืมไปแล้วเชียว" "ป้านอนเฉยๆนะผมขอทีเดียวเท่านั้น" แกพยักหน้าผมเลยถอดกางเกงออก แล้วเอาควยใส่เข้าไปช้าๆ "อูยๆๆ เบาๆนะเธอ ซี๊ดๆๆๆ อา. เบาๆ อูยๆๆโอย"น้ำเงี่ยนของแกออกมามากทำให้มันลื่นแต่ก็มันดี แม้จะไม่ฟิต"โอยๆๆๆเสียวจังเลย" ผมเอาควยมาถูที่เม็ดของแก ทำให้แกกอดผมแน่นเลย ขาก็หนีบตัวผมเอาไว้ ผมเห็นแกกระตุกๆ แล้วก็ปล่อย แกหอบหลายทีปากบอกว่า"ไม่ไหวแล้วพอนะป้า ไม่มีแรงแล้ว" แกดึงผ้าที่ตู้มาปิดตัวเอาไว้ สักพักแกก็แต่งตัว ไอ้ผมน้ำยังไม่ออกเลย แต่ก็ไม่อยากขอแกอีก แกคงเหนื่อยมาก ผมกะว่าวันหลังก็ได้วะ แกใส่เสื้อผ้า เสร็จผมก็เสร็จ พอดี แกถามผมว่าแล้วเธอไม่ออกเหรอ ผมบอก"ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวผมไปช่วยตัวเองที่บ้าน" แกถามว่าทำยังไงล่ะ "ก็ชักว่าวเอาครับ ผมไม่มีเมีย ก็ต้องทำอย่างงี้ "ป้าช่วยเอาไม๊ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว" ผมเลยบอก "ก็ดีครับ ป้าชักให้ผมนะ" ผมงัดออกมาเอามือแกมาจับที่ควย "ไม่ใช่เล่นนะนี่" แล้วแกก็เอามือรูด ควยผม แกรูดไปผมก็ขยำนมแกไปผมอยากให้แกดูดควยผมจังเลย ผมคิด เลยบอกแกว่า "ป้าครับ ป้าเอาปากดูดที่หัวนิดนึงนะครับ มันจะได้เสร็จไวๆ แกบอก "ป้าไม่เคยเลยนะแบบนี้ ทำมาทุกอย่างแต่ไอ้ใช้ปากป้าไม่เคย" ผมเลยกดหัวแกลงมาเบาๆ"ลองดูครับนิดเดียว อมแล้วก็ดูดเบาๆ ป้าต้องชอบ" แกทำตามครับ แกดูดควยผมเหมือนดูดโอเลี้ยงเลย ผมเอามือรูดตรงโคนอีกมือก็กดหัวแกเบาๆเอาไว้ "ป้าดูดแรงๆผมเสียว โอยป้า"น้ำว่าวที่ไม่ได้ออกมาเกือบอาทิตย์พุ่ง พรวดเข้าปากแก"ดูดให้หมดเลยครับอูยๆๆป้าผมเสียวที่สุดโอย"ผมไม่ทราบว่า แกกลืนไปตอนไหน แต่แกดูดจนผมต้องบอกให้แกปล่อยควยผมออกจากปากแก เพราะผมเสียวมาก" ป้ากินเข้าไปแล้วมันเป็นอะไรไม๊เนี่ย" ไม่หรอกครับ ดีซะอีก ป้าชอบไม๊วันหลังผมจะมาอีก " เราคุยกันจนมืด แกชวนผมกินข้าว แกบอกว่า ลูกสาวแกไม่กลับ คืนนี้แกชวนผมนอนค้าง แล้วตอนเช้ามืดค่อยกลับ ผมตกลงทันที หนัง เอก ซ์ ซู ฉีดูหนังเอ็กเต็มเรื้องดาราไทยใครควยใหญ่คลิปแอบถ่ายนักศึกษาไทยเชียงใหม่ เงี่ยนคะภาพหัวนมทางบ้านหนังดป้ ดูหนัง โป้ ออนไลน์ หนังดป้ หนังดป้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21