ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโปีฟรีนักเรีนสาวโดนขมขืน  (อ่าน 314 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโปีฟรีนักเรีนสาวโดนขมขืน
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 10:38:17 AM »
ดูหนังโปีฟรีนักเรีนสาวโดนขมขืน ประสบการณ์ เอา หมา ดูหนังโปีฟรีนักเรีนสาวโดนขมขืน ดูหนังโปีฟรีนักเรีนสาวโดนขมขืนเหตุการณ์ในคืนนั้น แม่ไม่ต้องการตอบคำถามสังคมให้อับอายผมจึงให้การตามที่แม่ขอร้อง ผมเข้าใจจึงเก็บเรื่องเงียบ เรามีฐานะการเงินและสังคมที่ดีมาก แม่อายไม่กล้าสู้หน้าผมอยู่หลายวัน พ่อเข้า รพ เป็นสัปดาห์โดยไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับแม่เพราะพ่อสลบมาฟื้นเอาที่ร.พ.พ่อไม่รู้อะไรแม่ก็ไม่ตรวจร่างกายให้มากเรื่อง พ่อรู้เข้าใจแค่ว่าเราถูกทำร้ายและเสียรถไปไม่มีอย่างอื่นผมก็ยืนยันอย่างนั้น พ่อหายก็ดูเป็นปกติทำงานได้ แม่ไม่พูดเรื่องคืนนั้นอีกเลยปกติวันๆผมก็ไม่ค่อยเจอแม่อยู่แล้วเราห่างเหินกันด้วยหน้าที่การงานและเวลา ผมเองก็ใช้รถโฟล์กเต่าที่พ่อยกให้ยิ่งทำให้เราไม่จำเป็นต้องไปไหนๆพร้อมกัน แต่ผมยังคงจำภาพแม่คืนนั้นได้ไม่ลืมคิดที่ไรทำให้ผมสยิว เราไม่ไปเที่ยวป่าเขาอีกเลยวันหยุดก็ไม่ไปไหนผมจะไปเที่ยวเตร่กับเพื่อนๆ สี่ห้าเดือนให้หลังผมรู้สึกแม่จะหงุดหงิดผิดไปมาก พ่อก็ดูเครียดเป็นบางครั้งจากที่เคยร่าเริง จนวันนั้นพ่อไปต่างประเทศ ปกติแม่จะไปด้วยแต่คราวนนี้แม่ไม่ไป เป็นวันหยุดคืนนั้นฝนตกผมคิดว่าผิดปกติทำไมแม่ไม่ไปกับพ่อ หรือทะเลาะกันผมคิดไปต่างๆนาๆจนหวนไปถึงภาพคืนนั้นของแม่ทำให้หนุ่มวัยสิบแปดอย่างผมสยิวในอารมณ์แม่เป็นคนสวยอยู่แล้ว ผมตัดสินใจไปหาแม่ที่ห้องตั้งใจจะไปถามอะไรบางอย่าง แม่นั่งกึ่งนอนหลังหนุนหมอนพิงหัวเตียงอ่านหนังสืออะไรอยู่บนเตียงในชุดนอนเบาบาง แม่เห็นผมก็รีบเก็บหนังสือเอาผ้าห่มมาคลุมปิดขาอาจเป็นเพราะแอร์เย็นหรือไงก็ไม่รู้ แม่ถาม “มีอะไรหรือโต”(ชื่อผม) ผมบอก “อยากรู้ทำไมแม่ไม่ไปกับพ่ออย่างที่เคยหรือทะเลาะกัน”แม่สั่นหน้าบอก “ไม่อยากไป”ผมถาม “หมู่นี้แม่ดูหงุดหงิดพ่อก็ด้วยมีอะไรเหรอ”แม่อึกอักทำท่าพูดไม่ออก ผมนั่งที่เตียงข้างขวาของแม่ผมถาม “หรือพ่อรู้เรื่องคืนนั้น แต่ผมไม่ได้พูดอะไรเลยไม่มีใครรู้ตำรวจก็จับพวกนั้นไม่ได้พ่อไม่น่าจะรู้”แม่ดูกระสับกระส่ายบอก “ไม่พ่อไม่รู้ไม่มีใครรู้หรือสงสัย ขอบใจที่โตปิดเป็นความลับช่วยแม่ แต่ก็เป็นเหตุจากคืนนั้นแหละ”ผมถาม “อะไรหรือ”ผมเห็นได้ชัดว่าแม่นิ่งคิดมีอะไรในใจอึดอัดไม่กล้าพูดผมบอก “มีอะไรก็บอกผมๆอาจช่วยได้”แม่นิ่งขบคิดแล้วว่า “อยากรู้ก็จะบอก..เหตุการณ์คืนนั้นมันรุนแรงมากประสาทพ่อได้รับการกระทบกระเทือน”แม่นิ่งเงียบ ผมถาม “แล้วไง”แม่ก้มหน้าพูด “จะยังไงซะอีก ก็พ่อสูญเสียสมรรถภาพทางเพศไปหมด ไม่สู้อีกเลยพ่อก็กลุ้มใจเป็นธรรมดาแม่ก็สงสาร”ผมเริ่มเข้าใจเลยถาม “แล้วแม่หละเป็นไงบ้าง”ท่านสะดุดอายผมสองมือประสานกันไม่อยู่นิ่งแต่สั่นหน้า “แม่ไม่มีอะไรปกติดี”ความคิดอันชั่วร้ายผุดขึ้นมาในหัวผมๆถาม “แล้วแม่ยังต้องการมันอยู่ใช่มั้ย” แม่ดูเหมือนไม่พอใจที่ผมถาม ท่านเอียงหน้าหลบอายผมพูดอ่อยๆไม่เต็มปาก “แม่ยังไม่แก่นะ เรื่องแค่นี้ชั่งมันเถอะ”ผมได้โอกาส คว้าจับมือท่านๆสะดุ้งทำจะดึงมือออกแต่ผมจับไว้แล้วบอก “แม่สงสารพ่อแม่ก็ควรสงสารตัวเองด้วย ถ้าแม่ยังต้องการแม่ยังมีผมทั้งคน”ท่านตกใจแต่เดาความหมายได้หันมามองผมแล้วว่าผมอย่างดุดัน “โตรู้มั้ยพูดอะไรออกมา อย่าคิดพูดอะไรบ้าๆอย่างนี้ให้ใครได้ยินนะ”ผมรีบบอก “เรื่องคืนนั้นผมยังไม่พูดเลยแล้วเรื่องแบบนี้ถ้าแม่ต้องการผมจะไปพูดให้ใครรู้ทำไม”ท่านพูดเสียงแข็งขึ้นมา “บ้านะโตไม่ได้นะเราแม่ลูกกัน”ในใจผมนึกคงหยุดไม่ได้ต้องตึ้อให้ถึงที่สุด ผมว่า “ลืมตรงนั้นสิแม่ๆคิดแค่แม่ต้องการอะไร แม่ยังสาวสวยจะปล่อยมันไปทำไม ผมรับรองทุกอย่างจะเป็นความลับไม่มีใครรู้” มือท่านสั่นๆท่าทางสับสนมองสบตาผมสองครั้งพูดเสียงอ่อย สั่นเบา“เราจะทำอย่างนั้นไม่ได้เลิกคิดเลิกพูดเรื่องนี้ มันเป็นไปไม่ได้”ผมรีบตอบ “ได้สิครับถ้าแม่ต้องการ ลองดูสิครับไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้ถ้าเราต้องการ ผมก็ยินดีไม่รังเกียจผมทำให้แม่ได้”ท่านนิ่งมองผมไม่พูดอะไรอยู่ครู่หนึ่ง แล้วดึงมือออกจากมือผมมองผมด้วยหางตาอย่างเคร่งเครียดและลังแลเหมือนขบคิดอไรอยู่ แล้วแม่เอียงหันหน้าเมินหลบไปอีกทาง อาจเป็นด้วยที่เราอยู่กันสองต่อสองชายหญิงในบรรยกาศที่ฝนตกเป็นใจหรืออาจเป็นด้วยหนังสือที่แม่กำลังอ่านซึ่งผมเห็นปกเข้าใจว่าในเนื้อหาคงเป็นเรื่องพิสวาทเร้าอารมณ์ทั้งหมดจึงทำให้แม่มีอารณ์ร่วมอย่างเผลอตัว แล้วอยู่ๆก็ค่อยๆเลื่อนตัวจากที่นั่งหลังพิงหัวเตียงลงนอนหงายแขนเหยียดข้างตัว ไม่มองผมไม่พูดอะไร ผมพอเดาความรู้สึกความต้องการของแม่ออกคงยังสับสน ผมเลยลองเอามือจับผ้าห่มที่ปิดขาแม่เปิดออก แม่นิ่งไม่มองไม่ปัดป้องหรือห้ามปราม มือซ้ายผมลองวางจับลูบลงที่ต้นขาเหนือเข่าที่ขาวเรียวงามได้สัดส่วน แม่สะดุ้งเม้มปากแน่นยังไม่มองผมๆค่อยๆลูบไร้ต้นขาไล่ขึ้นสูงมือขวาสอดเข้าใต้ชายชุดนอน มือซ้ายผมจับชายชุดนอนค่อยๆถลกเปิดขึ้นจนเกือบสุดโคนขา มือขวาลูบไร้ตามเรียวขา แม่เอามือจับมือซ้ายผมไม่ให้ถลกเปิดชุดนอนขึ้นอีก ผมบอก “ไม่เป็นไรแม่ต้องการแบบนี้ไม่ใช่เหรอผมช่วยแม่ได้”ท่านพูดสั่นเบาๆ “ม..ไม่แม่กลัว”ผมบอก “จะต้องกลัวอะไร พ่อทำให้แม่ไม่ได้ผมทำได้ ผมจะไม่ทำรุนแรงกับแม่”แกนิ่งคิดแล้วค่อยๆปล่อยมือจากมือผมๆเปิดชายชุดนอนขึ้นจนเห็นเป้ากางเกงในสีขาวที่โหนกนูนรัดจนแป็นร่องตรงกลาง ตาผมจ่องมองตรงนั้นมันคืออวัยวะสงวนที่สุดของแม่ ผมเปิดชุดนอนแม่ขึ้นช้าๆถึงเอว มือซ้ายวางลูบที่หน้าท้องอันนุ่มเนียนนิ่มมือๆขวาลูบโคนขา มือซ้ายที่สั่นๆของผมลองลูยไล้ที่โคนขาอ่อนแม่ยังนิ่งเฉยไม่มองผมๆเลยลองเลื่อนมือซ้ายเข้าจับสัมผัสโหนกเนินสามเหลี่ยมที่อวบนุ่มอุ่นเต็มฝ่ามือผม แม่ๆสะดุ้งนิดๆขยับขาไม่มองผมๆถาม “วันนั้นพวกมันทำให้แม่เจ็บใช่ไมครับ” แม่บอก “ชั่งมันเถอะ” ผมกดคลึงมือซ้ายหนักขึ้น เริ่มสอดมือขวาเข้าใต้ขอบเอวกางเกงในช้าๆจนมือผมสัมผัสขนหมอยสากเบาๆ แม่กำมือเกร็งแนบข้างตัวไม่ขัดขืน ผมไม่นึกว่าจะทำได้ถึงขนาดนี้ เคยแค่เป็นความฝันเท่านั้น แต่ไหนๆก็เถอะถึงขนาดนี้แล้วผมต้องทำฝันให้เป็นจริงจนถึงที่สุด มือขวาผมจับขอบกางเกงในรุดลงช้าๆ ผมตะลึงที่ได้เห็นโหนกหีแม่ที่อวบนูนขนหมอยดกดำเป็นแพท้องไม่ลายมีร่องผ่าซ่อนอยู่ในดงหมอยพอเห็นเป็นร่องเล็กๆโผล่ขึ้นมาจากโหนกง่ามระหว่างขาเป็นสองกีบพูแนบสนิทกันดีไม่บุบสลาย ตรงนี้เองที่เขาเรียกว่าหี นี่เองช่องทางที่จะพาผมและแม่ขึ้นสวรรค์ผมคิดอย่างนั้น ผมหน้ามืดใจสั่น เพราะขนหมอยที่ดกดำที่ปกคลุกโหนกหีแม่จนหนาทึบ มือขวาผมลูบจับคลึงหีท่านอย่างแผ่วเบา ผมตื่นเต้นหัวใจแทบวายที่ได้เห็นหีแม่ชัดๆและจับลูบเล่น คืนนั้นมันมืดเห็นไม่ชัดมีแค่แสงไฟจากรถเท่านั้นและอยู่ห่าง ผมพูด “หีแม่สวยจังเลย”ท่านไม่พูดอะไร ผมคิดแม่สวยทั้งรูปนอกและรูปในยั่วกิเลสอย่างนี้ พ่อถึงเสียดายกลุ้มใจทำอะไรไม่ได้น่าสงสาร ผมคิดว่าไม่ควรปล่อยให้แม่เหงาเฉาโรยไปโดยไร้ค่า ผมเอานิ้วสอดแซะเข้าร่องหีเขี่ยยีแคมในถูกไถแม่ถึงกับสะดุ้งขยับตัวแต่นิ้วกลางผมสอดลึกลงไปถึงรูหีแล้วแยงแทงเข้าไปควานเบาๆ แม่สุดหายใจเข้าซี๊ดปากเกร็งขา มือซ้ายผมผละจากหน้าท้องขึ้นจับใต้ราวนมแล้วบีบคลึง เต้านมแม่ยังเต่งตึงพอๆกับโคกหี แม่ส่ายสะบัดหน้าหลับตาครางฮืดๆๆผมเล่นหีบีบเต้านมพักเดียวผมจับแม่ถ่างขา ผมขึ้นเตียงเข้าคร่อมอยู่ในระหว่างขาแม่ที่แคมหีเปิดอ้ารออยู่ กางเกงนอนผมถอดออกไปแล้วไม่ยากควยผมแข็งพร้อมที่จะทะลวงแทงรูหีแม่ๆไม่มีท่าทางจะปัดป้องหรือปฎิเสธในสิ่งที่ผมจะทำต่อไปกลับยกเข่าตั้งถ่างขารอรับการกระทำของผม แต่ผมก้มตัวลงจูบที่หน้าท้องไล่ลงมาที่เนินสวรรค์คลุกเคล้าหน้ากับขนมหมอยที่ดกดำแม่เคลิ้มจนครางเพ้อแม่คงหน้ามืดด้วยตัณหาอย่างผม สองมือผมแบะเปิดแคมนอกกลีบหี ลองเอาลิ้นฉกเลียลงร่องหีอย่างไม่รังเกียจ กลิ่นสาบอบๆรสชาติแปลกๆมันไม่เป็นอุปสรรคสำหรับผมกลับเพิ่มอารมณ์อยากร่วมเพศกับแม่มากยิ่งขึ้นอย่างประหลาด แม่สะดุ้งร้อง “ว้าย!โต อย่านะไม่เอา”แต่สองมือท่านกลับจิกหัวผมกดไว้ ผมไม่หยุดปากขบคาบอมดูดชิ้นเนื้อที่เป็นแคมในลิ้นชอนไชลงเข้าถึงรูหี ผมอาจทำไม่เก่งก็ไม่เคยเลียดูดหีใคร เคยเที่ยวอีตัวใครจะกล้าก็แค่ใส่ถุงยางเอาให้หายเงี่ยน แต่ผมกล้าทำให้แม่คนสวยของผมจนร้องครางบิดแอ่นเอียงตัวส่ายไปมา มือซ้ายผมต้องคอยกดปัดขนหมอยไว้ไม่ให้แยงจมูกมือขวาถ่างขาและแหกหี ผมดูดเลียเล่นหีแม่อย่างสนุกปากสมใจอยากจนแม่ร้องขอว่า “พอแล้วไม่นะโตทำให้แม่เงี่ยนเหลือเกิน”แม่พยายามดึงให้หน้าผมพ้นจากหีท่าน ผมจูบไซร้ขึ้นหน้าท้องแล้วผมนอนทับร่างท่าน ผมซุกไซร้หน้าอกเต้านมที่ยังมีชุดนอนใส่ปิดอยู่ แม่ต้องรีบสะบัดถอดชุดนอนลงจากบ่าเปิดเต้านมขาวผ่องเต่งตึงอย่างที่ผมวาดฝันไว้และเคยเห็นในคืนนั้นให้ผมดูและดูดไซร้ ผมทั้งดูดเลียและบีบคลึงเต้านมแม่อย่างเมามันและแล้วสองแขนผมก็ยันที่นอนคร่อมร่างแม่ๆหยุดนิ่งจ่องมอมหน้าผมตาแข็งด้วยสีหน้าบ่งบอกถึงความโหยหาสุดจะทรมาน แม่คงปรารถนาในความใคร่ ไฟราคะในตัวมันร้อนรอการดับจากผมๆมองหน้าแม่เราไม่พูดกัน ผมเอามือขวาลงลูบจับหีแม่แล้วผมจับควยที่แข็งถูไถขูดร่องหีแม่ ผมส่ายกระเด้าเอวแอ่นทิ่มแทงควยเข้ารูหีแม่อย่างไม่ผิดพลาดในทีเดียว ท่านสะดุ้งอ้าปากตาพองโตร้อง โอย!เสียงดังสองมือที่วางข้างตัวขึ้นมายันอกผมแต่ผมกระเด้าเอวเอาควยเย็ดหีไม่หยุดสองสามทีจนมิดลำถึงจะเจ็บควยก็ยอมทน แม่ผวาดึงผมเข้ากอด หีแม่คับและรัดควยผมมากแทบไม่เชื่อว่าอายุสี่สิบแล้วหียังซิงยิ่งกว่าสาวยี่สิบหลายเท่านัก เพราะอย่างนี้ไอ้สามโจรมันถึงผลัดกันเรียงคิวเย็ดแม่คนละสองรอบไม่ไปไหนจนแม่แทบเดินไม่ได้ ผมเริ่มขย่มเย็ดหีท่านอย่างเมามันและไม่เกรงใจ ผมเย็ดซอยช้าเร็วสั้นๆสลับชักควยเย็ดยาวๆสลับเย็ดกระแทกสุดควยกดบดส่ายเอวเอาโหนกควยหัวเหน่าทับโหนกหี ไม่มีเสียงบ่นจากแม่ให้หยุดหรือร้องห้ามมีแต่เสียงคราง ฮือๆซี๊ดๆ หายใจหอบแรงครืดๆสะอึกสำลักเหมือนคนจะจมน้ำหรือร้องไห้ เมื่อผมกระแทกแรงจนสุดควย แม่ตัวสั่นเหมือนนกตกน้ำ แกลืมตัวจับหน้าผมจูบดูดปากลิ้นควานในปากผมอย่างเร้าร้องเอวส่ายไม่อยู่นิ่งก้นลอยแทบไม่ติดพื้น ผมสนองตอบด้วยการกระเด้าเย็ดอย่างดุเดือด ผมก้มมองดูแคมในท่านลู่เข้าออกตามการชักโยกของลำควยผมน้ำเมือกขาวข้นทะลักจนเฉอะแฉะเปียกทั้งขนหมอยของผมและแม่ ผมบีบบี้เต้านมแม่แทบแหลกคามือแต่ทั้งสองเต้ายังเต่งตึงแน่นแอ่นอกสู้มือผม ท่านไม่ร้องบ่นสักคำ เราเย็ดกันจนเตียงสั่นไม่นานเท่าไรท่านก็เกร็งแอ่นตัวกระตุกไปทั้งร่างกรีดเสียงร้อง บ่งบอกว่าได้ถึงจุด climax ที่สุดของความใคร่เสียวกระสันจนน้ำหีแตกผมกระแทกเย็ดหีอีกไม่กี่ทีน้ำควยผมก็แตกพุ่งในรูหีเข้าใส่มดลูกแม่อย่างท่วมท้น ทุกอย่างสงบลง ผมดับความใคร่ที่ร้อนแรงและความเงี่ยนของแม่ด้วยน้ำกามของผม พอหายเหนื่อยแม่ได้สติน้ำตาไหล ผมเองก็ได้สติจึงบอก “ผมขอโทษครับแม่ผมระงับใจไม่อยู่ทำไปเพราะหน้ามืดตามัว” แม่กลับจูบหอมแก้มผมไปทั่วหน้า ท่านพูดอย่างอายๆเสียงสั่นเบาๆว่า “ไม่เป็นไรชั่งเถอะอย่าคิดมากยังไงก็เสร็จกันไปแล้ว”ท่านพูดแบบปลอบใจสีหน้ายังนิ่งเฉย ผมคิดแม่คงหน้ามืดเหมือนกัน แม่กะอักกระอ่วนถามผม “โตไปหัดมาจากไหน”ผมบอก “ก็ดูหนังบ้างเที่ยวบ้างอีตัวสอน”แม่ตกใจเลยว่า “เที่ยวอีตัวเหรอ ไอ้สามคนนั่นแม่กลัวแทบตายแอบไปตรวจเลือดตั้งสองสามครั้ง” ผมบอก “ผมเที่ยวก็ใส่ถุงยางครับเที่ยวก็ไม่บ่อย” ผมดูแม่กลัวๆหรือเกรงในสิ่งที่เราทำกันไปผิดถูกไม่รู้มันจบไปแล้ว แม่ไม่พูดอะไรอีก ความสวยบนเรืองร่างท่านที่เกือบเปลือยเหลือแค่ชุดนอนที่ไม่ได้ถอดออกถึงจะปลดรุดลงจนเต้านมเป็นอิสระก็ตามมันยั่วอารมณ์ผมๆลองจับบีบลูบคลำสัดส่วนสงวนของแม่ๆไม่ปัดป้องไม่พูดอะไรทั้งนั้นแค่ทำเป็นดึงๆผ้าลงปิดเต้านมและสะโพกโคนขา แต่แล้วควยผมแข็งอีกอย่างรวดเร็วจนทิ่มถูกหน้าท้องแม่ๆตกใจพูดบอก “อะไรโตพอแล้วนะเราทำกันแค่นี้ก็มากเกินแล้ว”แต่กลับยอมปล่อยให้ผมขึ้นนอนทับร่างพร้อมกางขาให้ผมจะเต็มใจหรือไม่ผมไม่รู้ แต่ผมเปิดชายชุดนอนท่านขึ้นถึงหน้าท้องอีกครั้งโดยท่านไม่ห้ามหรือจะปัดป้อง ผมจับควยผมสอดใส่เข้าหีแม่อีกแล้วเริ่มโยกขย่มผมเสพสุขกับแม่ๆกอดรัดผมแน่นขยับเอวแอ่นก้นลอยเผลอกระเด้าหีสู้ควยผมออกลีลาร่านสวาทอย่างลืมตัว ผมเอามือจับบีบกดเต้านมท่านๆหายใจขัดสะอึกหืดหอบและแรงร้อนรดต้นคอผม ไม่มีเสียงพูดอะไรจนเราเสร็จหลั่งน้ำกามใสกันอีกครั้ง ผมไม่รู้ท่านพอใจหรือไม่พอใจแต่ที่แน่ง่ามขาขนหมอยท่านแฉะไปหมด เราหมดแรงผมหลับคาอกด้วยกันทั้งคู่…. นดูคลิปโป้คนอ้วดูหนังเรื่องหมอเย็ดนางพยาบาลเรื่องเสียวชาวเกย์หนังโป๊เด็กวัยรุ่นหนังคนหล่อสาวสวยเย็ดกันคลิปโป้โดนเปิดซิงร้องลั่นออมรู้สึกมีความสุขมากเป็นพิเศษ วันสงกรานต์ที่จะถึงนี้ พ่อจะมารับออมไปเที่ยว ที่จริงแม่และญาติๆก็จะไปเที่ยวสงกรานต์ที่ต่างจังหวัดกันเหมือนกัน แต่ออมไม่อยากไปด้วยเลยสักนิด ตั้งแต่พ่อเลิกกับแม่เกือบจะสองปีแล้ว พ่อก็อยู่คนเดียว ในขณะที่แม่มีแฟนใหม่เป็นคนที่สองแล้ว ออมยอมรับว่าออมอยากไปอยู่กับพ่อมากกว่า แต่ด้วยเหตุผลที่พ่อมีเวลางานไม่แน่นอน ออกงานต่างจังหวัดก็บ่อย จึงไม่สะดวกที่จะให้ออมอยู่ด้วย แต่พ่อก็ไม่เคยใช้เวลาว่างจากงานไปกับอะไรอย่างอื่นนอกจากคิดถึงแต่ออม ทุกครั้งที่ว่างพ่อจะมารับออมไปไหนต่อไหนด้วยเสมอ ถ้าช่วงไหนหยุดยาวและออมก็หยุดเรียนด้วย ออมจะมานอนด้วยกับพ่อ ความสุขที่ยิ่งใหญ่ในเวลาที่น้อยนิดของพ่อ เป็นความสุขที่ออมถวิลหาตลอดเวลา ออมจึงดีใจทุกครั้งเวลาพ่อโทรมาหาและบอกว่าจะรับไปเที่ยว คราวนี้เป็นช่วงปิดเทอม งานของพ่อก็หยุดยาว พ่อสัญญากับออมไว้ว่าช่วงสงกรานต์จะพาไปเที่ยวสงกรานต์ในทุกที่ที่ออมอยากไปออมตั้งใจไว้แล้วว่าออมจะเที่ยวสงกรานต์ให้ฉ่ำใจเลย ไปตรอกข้าวสาร ไปพัทยา แม้จะแค่สองคนพ่อลูก แต่ออมก็เชื่อว่าพ่อก็คงมีความสุขมากๆไม่แพ้ออม ออมไม่ได้เตรียมตัวอะไรมาก ที่คอนโดของพ่อมีข้าวของของออมมากกว่าที่บ้านนี้ด้วยซ้ำ พ่อบอกว่าชีวิตพ่อทั้งชีวิตนี้คงไม่มีเหลือให้ใครอีกแล้วนอกจากออม ทุกอย่างที่ออมอยากได้และพ่อสามารถหาให้ได้พ่อจะหาให้ ออมรับรู้ในความรักของพ่อที่มีต่อออม ทำให้ออมมักรู้สึกสงสารพ่อเสมอ แม้ออมจะรักแม่ แต่ก็ปฏิเสธไม่ได้ว่าความที่ออมเห็นความแตกต่างในชีวิตประจำวันของแม่และพ่อ ที่แตกต่างกันอย่างสิ้นเชิง แม่มีคนรักใหม่และเลิก แล้วก็มีใหม่ในช่วงเวลาสองปีนี้ สุขบ้างทุกข์บ้าง แต่แม่ก็มีครอบครัวใหญ่ มีลุงป้าน้าอาอยู่ใกล้ๆกัน ในขณะที่พ่ออยู่คนเดียวในคอนโดขนาดกลางแห่งหนึ่ง พ่อไม่มีใคร ไม่คบหาเพื่อนอะไรที่ไหน พอว่างจากงานพ่อจะตรงดิ่งมาหาออมทันที เป็นอย่างนี้มาสองปีแล้ว ออมรู้ว่าพ่อต้องเหงาแน่ๆ ทำให้ออมรู้สึกถึงความรักที่มีต่อพ่อนั้นมีมากกว่าแม่ ทั้งเวลาอยู่กับพ่อก็รู้สึกดีกว่าเพราะออมได้รับการเอาใจใส่จากพ่อแบบเต็มที่ พ่อเป็นทั้งพ่อ และเป็นทั้งเพื่อนในเวลาเดียวกัน พ่อเป็นผู้ชายที่น่ารัก หน้าตาดี อายุ 45 แล้ว แต่ก็ยังดูหนุ่ม แต่งตัวทันสมัยและเปิดกว้างกับความเป็นวัยรุ่นของออม เตือนบ้างในบางเรื่อง แต่ก็ไม่เคยดุด่ารุนแรง ขณะที่แม่มักจะว่ารุนแรง ในขณะที่พ่อเลี้ยงแต่ละคนก็มักจะทำตัวก้าวก่ายเรื่องส่วนตัวของออมจนเกินพอ ดี ออมถึงมีแต่พ่ออยู่ในใจตลอดเวลาพ่อมารับออมในช่วงเย็นวันที่ 13 เราตั้งใจกันไว้ว่า วันนี้จะไปเที่ยวตรอกข้าวสารกัน แต่วิธีที่สะดวกและน่าจะสนุกคือการเดินทางไปโดยรถเมล์ พ่อเลยมารับออมแล้วกลับไปที่คอนโดของพ่ออีกครั้ง ออมเปลี่ยนเสื้อผ้าเป็นชุดบิกินี่แล้วสวมกางเกงขาสั้น และเสื้อยืดสีขาวไม่บางมากนัก พ่อก็แต่งตัวเป็นวัยรุ่นเลย ใส่เสื้อยืดกับกางเกงยีนส์ดูเท่ดี พอจะออกจากบ้าน พ่อก็เข้ามามองเรือนร่างออมอยู่ครู่เหมือนจะสำรวจอะไร"เวลาเปียกมันจะเห็นอะไรมั้ย""ไม่หรอกค่ะพ่อ อาจจะนิดหน่อย แต่มันไม่บางมาก""โอเค งั้นไปกันเลย"เราสองพ่อลูกพากันนั่งรถเมล์ตรงไปยังตรอกข้าวสาร โดนสาดน้ำจากด้านนอกเข้ามาเปียกบ้างเล็กน้อยพอคลายร้อนไปบ้างระหว่างทาง พอมาถึงตรอกข้าวสารก็พบว่าคนเยอะมาก แออัดยัดเยียดล้นตั้งแต่ปากทาง แต่ก็ดูน่าสนุก ออมเดินนำพ่อเข้าไป โดยที่พ่อเกาะหลังออมไว้ตลอด พอเดินเข้าไประยะนึงคนก็ยิ่งแน่นขึ้น ออมโดนป้ายแก้มตลอดเวลา พ่อเองก็ป้ายคนนั้นคนนี้ไปด้วยแต่ยิ่งคนแน่นก็ยิ่งเริ่มมีการเล่นจากคนฉวย โอกาสมากขึ้น บางครั้งออมเริ่มโดนรุม แม้พ่อจะยืนติดอยู่ด้านหลัง ออมก็ยังโดนควักล้วงที่หน้าอกจนได้"โหย พ่อออมโดนล้วงนมสองรอบแล้วเนี่ย ออมว่าพ่อบังนมให้ออมดีกว่า" ออมเอียงหน้าบอกพ่อแล้วเอื้อมไปคว้ามือพ่อมาบังอกออมไว้ โดยให้พ่อกอดออมไว้แล้วใช้สองแขนบังตรงอก เป็นวิธีที่ดีที่สุด แต่แน่นอนว่าแขนพ่อนั้นกดอยู่ตรงหน้าอกออมตลอด บางครั้งออมก็ต้องให้มือพ่อจับอกออมไว้แน่นๆเวลามีผู้ชายเข้ามารุมป้ายแก้ม ดีกว่าให้ใครไม่รู้มาจับเล่น แถมรู้สึกปลอดภัย ตลอดระยะทางของการเดินและการเบียดเสียด แม้บางช่วงของถนนจะไม่อนุญาตุให้มีการใช้แป้ง ก็ยังมีผู้ชายเข้ามารุมอยู่เรื่อยๆ พ่อแทบไม่ได้เล่น ต้องคอยป้องกันให้ออมตลอดเวลา"พ่อสนุกไหมอ่ะ ไม่ได้ป้ายสาวๆเลยดิ""สนุกสิลูก ไม่ได้ป้ายแต่ก็ได้เบียดสาวๆนะ ฮะ ฮะ"พ่อพูดเล่นแต่ออมก็รู้สึกจี๊ดๆในใจ ออมหวงพ่อจะตาย แต่ออมก็ไม่ได้ต่อว่าอะไร ตลอดทางที่ผ่านมาพ่อต้องปิดป้องนมออมตลอด หลายครั้งที่พ่อต้องจับและเผลอบีบไปบ้าง ทำเอาออมเสียววูบวาบที่ถูกมือของพ่อสัมผัสหน้าอก บางครั้งเหมือนกับถูกบีบเค้น และข้างหลังออมก็รู้สึกได้ว่าอาวุธของพ่อแข็งขันขึ้นมา จะเพราะผู้หญิงที่เดินผ่านไปมาทำให้พ่อเกิดอารมณ์หรือเพราะการจับนมออมก็หา รู้ไม่ แต่ออมก็รู้สึกชอบใจขึ้นมาโดยไม่รู้สาเหตุ พอถึงช่วงไหนคนแน่นมาก ออมจะถูกของแข็งจากตัวพ่อเบียดก้นตลอด ออมกลับยิ่งพอใจอย่างประหลาดพ่อเองก็คงรู้ตัว และกลัวออมจะว่าอะไร จึงรีบออกตัวแก้เกี้ยว "เห็นสาวๆแต่งตัวแล้วพ่อก็เลยมีรมณ์บ้างนิดๆน่ะออม ขอโทษทีนะลูกไอ้ตรงนั้นมัน....""ออมไม่ได้ว่าไรสักหน่อย แต่ห้ามคิดว่านมออมเป็นของสาวๆที่พ่อเห็นนะ เวลาจับต้องคิดถึงออม ห้ามคิดถึงคนอื่น"ออมพูดเพราะออมหวงพ่อ แต่ไม่คิดเลยว่ามันจะเป็นคำพูดที่จะมีผลอะไรตามมา ออมไม่ได้โต้ตอบอะไรมากนัก เพราะโดนคนเข้ามาจับแก้มป้ายแก้มรดน้ำเป็นระยะๆ พอแวะเข้าข้างทางยืนพักดื่มน้ำบ้าง กลับเข้ามาเดินต่อ เราก็ยังอยู่ในท่าเดินแบบเดิม ออมเองด้วยซ้ำที่เป็นฝ่ายดึงมือพ่อมาโอบกอดตัวเองไว้ ยิ่งเย็นคนยิ่งเยอะ เราเดิมโอบกอดกันไปแบบลดความเกร็งลงไป ออมเข้าใจว่าพ่อไม่ได้ตั้งใจที่จะบีบจับนมของออม ระยะทางที่ผ่านมาในช่วงแรกที่พ่อช่วยปิดป้องหน้าอกของออมไว้และพ่อดูเกร็งๆ ขืนๆไปบ้าง ก็ทำให้ออมรู้สึกปลอดภัยและอบอุ่น แต่ความรู้สึกแปลกประหลาดที่มีเข้ามาสะกิดความสาวนั้นก็ทำให้ออมรู้สึกดี หลังจากแวะพักดื่มน้ำ ออมขอให้พ่อกอดออมแน่นๆ ออมขอให้พ่อป้องกันออมให้ดีดี ออมไม่ได้ว่าที่พ่อจับนมบีบนมออมเลย "พ่อกันให้ออมดีดีเลยนะคะ ไม่ต้องเกร็งหรอก เมื่อกี้ออมยังโดนจิ้มได้เลย" ออมต่อว่าพ่อ "คราวนี้พ่อกันให้ดีดีนะ ออมยอมให้มือพ่อจับของออมดีกว่าเป็นมือคนอื่นนะ หรือพ่อจะยอม""อืมๆ ไม่ยอมๆ โอเคๆ พ่อเป็นผู้ชายนี่ลูก ลูกก็โตเป็นสาวแล้ว ก็ต้องเกร็งๆบ้างแหละ" ไม่รู้พ่อหน้าแดงเพราะแดดแรงหรือเพราะอาย"อ่อ แล้วก็ไม่ต้องมองสาวอื่นแล้วมาบีบออมนะ บีบของออมก็ต้องคิดถึงออม""แปลกคนจริง ลูกคนนี้ พูดเข้า""ไม่รู้แหละ ตามนี้ละกัน" ว่าแล้วออมก็จูงมือพ่อมาเข้าขบวนสงกรานต์ต่อ พ่อไม่เกร็งแล้ว โอบกอดออมเป็นธรรมชาติกว่าเดิม ทางออกยังอยู่อีกไกล ผู้คนเบียดเสียดแน่นขึ้นกว่าเดิม เดินลำบากขึ้น ต้องค่อยๆขยับๆไปทีละก้าว ออมกลับรู้สึกยิ่งช้ายิ่งดี ดูเหมือนพ่อจะบีบนมออมบ้างแม้ไม่ได้หลบเลี่ยงการป้ายจากใคร"มองใครป่าวอ่ะ"ออมถามพ่อ"ก็มองบ้างสิ แต่พ่อป่าวนึกอะไรนะ"ดีจัง ออมรู้สึกดีอย่างบอกไม่ถูก ออมไม่เคยมีความคิดพิลึกพิลั่นกับพ่อแบบนี้มาก่อน หลังจากถูกมือของพ่อสัมผัสนม กับของแข็งของพ่อมาเบียดร่องก้นไม่นานนัก ออมก็เสียววูบวาบมาตลอด ออมรู้ดีว่ามันคือความรู้สึกทางเพศ แต่ออมไม่เคยคิดว่ามันจะเกิดกับพ่อของตัวเอง ครึ่งหนึ่งการเล่นน้ำสงกรานต์ตลอดทางที่ผ่านมาออมก็สนุกมาก แต่ออมกลับเริ่มสนุกกว่าในอ้อมกอดของพ่อ ออมเริ่มตื่นเต้นกับผู้คนในที่นี้น้อยลง แต่ตื่นเต้นและลุ้นกับมือและของแข็งของพ่อมากกว่า การเดินที่ไหลไปเรื่อยๆไปกับความคิดของออมขณะนี้ช่างมีความสุขเหลือเกินพ่อคิดอะไรอยู่ออมไม่รู้ แต่ออมอารมณ์ซ่านเสียวทวีมากขึ้นทุกขณะเมื่อนมออมถูกมือพ่อคลึงเค้นถี่ขึ้น ยิ่งคนแน่นยิ่งเป็นจังหวะที่ดีให้ไม่เป็นที่สังเกตุจากคนรอบด้านเลยสักนิด พ่อปิดป้องไว้อย่างดี และบีบคลึงอย่างแยบยล ฟ้าเริ่มมืดแล้วยิ่งช่วยปิดบังการกระทำต่างๆได้ดี ออมสนุกเกินบรรยายกับการกระทำของพ่อ ออมไม่ได้คิดถึงอะไรอีกเลยนอกจากน้ำมือของพ่อที่เค้นคลึงนมออมอย่างสะใจ ออมอดใจไว้ไม่ไหวกับอารมณ์พุ่งพล่านที่พาไป เอื้อมมืออ้อมไปด้านหลังจับหมับเอาที่แท่งแข็งขันของพ่อ ทำเอาพ่อร้องเสียงหลงแว่วอยู่ที่หูออม "ออมมมมมมม"ออมเอียงหน้ามาพูดเบาๆ"ของพ่อแข็งตั้งนานแล้ว""พ่อขอโทษนะออม" พ่อกระซิบเสียงแหบพร่าอยู่ข้างหู"ไม่เป็นไรค่ะพ่อ ออมไม่ได้ว่า แต่ออมอยากจับ" พ่อคงไม่อาจปฏิเสธความต้องการของออมได้แล้ว เพราะก่อนหน้านี้ พ่อเผลอไผลคลึงเคล้าเต้าของออมแทบจะตลอดเวลาจากนั้นเองพ่อก็เค้นคลึงนมออมอย่างตั้งใจ ออมก็ค้างมือจับของพ่ออยู่อย่างนั้น ทั้งตื่นเต้น ทั้งสะใจ ดูเหมือนบนถนนที่เต็มไปด้วยผู้คนนี้จะไม่ได้มีอะไรน่าสนใจมากไปกว่านี้อีก แล้ว สองคนพ่อลูกคลึงคลำขยำขยี้กันอย่างมันส์มือโดยไม่มีใครปริปากอะไรอีก เดินไหลกันไปเรื่อยๆตามเส้นทาง ถนนแห่งนี้กลายเป็นเส้นทางโลกีย์ที่เปิดใจเราสองคนพ่อลูกให้ข้ามผ่านความ สัมพันธ์แบบพ่อลูกโดยบังเอิญ ออมไม่เคยมีประสบการณ์โลกีย์กับใครมาก่อน เพิ่งย่างเข้าสู่วัยรุ่น เป็นเพียงเด็กสาวอายุ 15 ที่ทะเล้นน่ารักประสาวัยรุ่นทั่วไป แม้จะไม่เคยเกินเลยทางเพศกับผู้ชายคนไหน แต่ก็ไม่ใช่จะไม่รู้อะไรเลย กลุ่มเพื่อนก็มีแฟน เด็กรุ่นเดียวกันหลายคนมีเซ็กส์กับแฟนแล้ว คำบอกเล่าของเพื่อนเป็นประสบการณ์การฟังที่ทำให้รู้จักเรื่องเพศมาบ้าง แต่ก็แค่สิ่งที่รู้ รู้ว่าอะไรเป็นอะไร แต่ไม่เคยเจอะเจอ พ่อออมก็หนุ่มใหญ่ที่ไม่เคยยุ่งเกี่ยวกับใครมานานสองปีแล้ว นี่กระมังคงเป็นตัวช่วยจุดไฟปราถนาในใจให้เกิดการกระทำเยี่ยงนี้ได้อย่างหลง ลืมความสัมพันธ์อันแท้จริงทางสายเลือดจากความไม่ตั้งใจโดยแท้ จากการป้องกันการคุกคามทางเพศจากบุคคลอื่นโดยแท้ แต่กลับพลิกผันความรู้สึกของอารมณ์ทั้งสองคนไปอย่างไม่น่าเชื่อ มันคุโชนอยู่ท่ามกลางหยดน้ำกระเซ็นกระสายจากทุกทิศทาง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะของหนุ่มสาวและเสียงเพลงจากรอบด้านเป็นบรรยากาศแห่ง ความสุข แต่ใครจะสุขเท่าสองพ่อลูกที่เพิ่งค้นพบความสุขรูปแบบใหม่ ที่เร้าใจ ตื่นเต้น และแปลกต่อความสัมพันธ์ที่มีต่อกันยิ่งนักระยะทางจะไปสู่ปากทางของซอยนี้ใกล้จะมาถึงแล้ว ออมยังกุมมือพ่อไว้กับเต้าตึงของออม อีกมือก็ยังจับท่อนอาวุธของพ่ออยู่ตลอด ก่อนที่ผู้คนจะเริ่มทิ้งระยะเดินห่างกัน ออมยังอยากให้เป็นอยู่อย่างนี้ รสสัมผัสที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อน ความตื่นเต้นที่ไม่เคยพบเจอจากที่ไหน คงเฉกเช่นเดียวกับพ่อที่ยังขยำเต้าของออมไม่หยุดกระทั่งปากทางที่คนน้อยลงแล้ว สองคนพ่อลูกจำใจต้องปล่อยมือไม้ออกจากตัวของกันและกัน พ่อเปลี่ยนมาเดินคู่กันแล้วโอบไหล่ออมเฉยๆ ต่างฝ่ายหันมายิ้มให้กันแบบอายๆ"จะกินอะไรก่อนไหมลูก""โห ไม่ไหวแล้วอ่ะค่ะพ่อ ยังอิ่มลูกชิ้นเมื่อกี้อยู่เลย กลับบ้านกันก่อนดีกว่าค่ะ"ว่าแล้วก็ชวนกันเดินไปหารถกลับบ้าน ออมกอดเอวพ่อยิ้มอย่างมีความสุข ถึงป้ายรถเมล์ไม่นานนักก็มีรถมา เป็นรถปรับอากาศก็จำใจต้องขึ้น เพราะตัวเปียกกันมานานแล้ว ออมและพ่ออยากกลับบ้านเร็วๆ พอขึ้นรถได้ก็่ดิ่งไปนั่งที่เกือบช่วงท้ายของรถ เหตุที่เป็นช่วงสงกรานต์อาจจะทำให้ไม่ค่อยมีคนขึ้นรถแอร์มากนัก ทั้งคันมีคนอยู่ไม่ถึง 10 คน ด้านหลังไม่มีคนเลย อันที่จริงก็กลับแท๊กซี่กันได้ แต่ไม่รู้อะไรดลใจสองคนให้คิดอะไรบางอย่างคล้ายกัน ออมซุกตัวอยู่ในอ้อมกอดพ่อ จ่ายค่าโดยสารเสร็จเรียบร้อย ข้างหลังก็เหลือแต่เราสองคนพ่อลูบหัวออมอย่างเอ็นดู "พ่อขอโทษนะลูก""หืมม ขอโทษออมเรื่องอะไรคะ" ออมเอียงหน้ามามองพ่อ"ก็เรื่อง..." ออมเอามือมาจับท่อนของพ่อ ก่อนพ่อจะพูดอะไร "เรื่องนี้เหรอ" ออมจับเต็มมือพลางหอมแก้มพ่อฟอดใหญ่ "ออมรู้สึกดีจังเลยพ่อตอนที่พ่อจับนมออมอ่ะ พ่อชอบไหมเวลาออมจับของพ่อ""มันก็ดีนะลูก แต่พ่อรู้สึกผิดเหมือนกัน"ออมบีบคลึงของพ่อพลางว่า "ออมรักพ่อนะ วันนี้ออมมีความสุขที่สุดเลย"ออมจับมือของพ่อมากุมนมของออมไว้อีก"พ่อกำลังทำผิดกับลูก"เสียงของพ่ออ่อนโยนและดูเศร้า"ไม่ผิดสักหน่อย ก็ออมรู้สึกดี ออมชอบ" ออมกดมือของพ่อให้บีบนมออม และมือของออมอีกมือก็เกาะกุมท่อนของพ่ออย่างนิ่มนวล"แต่ถ้าใคร...หรือแม่รู้ว่าเราทำอะไรกันแบบนี้..."ออมเอามือมาปิดปากพ่อไว้"ถ้าไม่อยากให้ใครรู้พ่อก็ปิดปากออมให้สนิทสิคะ" ออมยื่นหน้ามาจูบปากพ่อเบาๆแล้วนิ่งอยู่อย่างนั้น พนักพิงของเก้าอี้เป็นตัวช่วยบังการกระทำของออมไว้ได้อย่างดี ลมหายใจของออมและพ่อที่ส่งถึงกัน มันอุ่นจนร้อนไปถึงขั้วหัวใจ พ่อเองก็คงอดใจไม่ไหวค่อยๆขยับปากประกบปากออมทีละน้อยๆ จนประกบแน่นแล้วส่งลิ้นสอดมาแตะกับลิ้นของออม พอรถจอดรับคนก็หยุดไป ไม่มีใครเดินมานั่งบริเวณนี้ก็เริ่มต้นต่อเนื่องอีก ลิ้นของพ่อดุนดันสอดรับกับลิ้นนุ่มนิ่มของออมอย่างน่าระทึกการจอดรับและลุ้นว่าจะมีคนมานั่งใกล้ๆไหม ดูจะเป็นเรื่องสนุก และการแอบจูบ แอบจับกันในสถานการณ์เยี่ยงนี้ก็ยิ่งเพิ่มความตื่นเต้นเร้าอารมณ์อย่างมาก มายสำหรับออม รสสัมผัสแรกกับผู้ชาย อารมณ์เพศที่ก่อตัวอย่างรุนแรงเป็นครั้งแรกกับผู้ชาย และฐานะความเป็นพ่อลูกที่เปลี่ยนแปลงไปเป็นครั้งแรก ทุกสิ่งนี้มันปลุกเร้าอารมณ์ออมจนเตลิดไปหมดแล้ว... อะไรก็ได้ อย่างไรก็ได้ ล้วนเป็นรสชาติแรกที่ออมได้พบเจอ ออมหนาวสะท้านทั้งจากแอร์บนรถ และสะท้านทั้งความรู้สึกที่ถูกปลุกเร้าของพ่อออมนึกไปถึงตอนที่ยังอยู่รวมกันพ่อแม่ลูก หลายครั้งที่ออมแอบเห็นพ่อกับแม่มีอะไรกัน ภาพเหล่านั้นยังติดตาและเสียงครวญครางยังก้องดังอยู่ในหู ท่อนแข็งในกำมือของออมตอนนี้มันเคยแทรกเข้าไปในร่างกายแม่ เสียงครางของแม่บ่งบอกถึงความสุขอย่างล้นเหลือ "พี่จ๋า เย็ดแรงๆกระแทกแรงๆ โอยยยย พี่จ๋าาา ควยแข็งจังเลย" แม่พรั่งพรูแต่คำหยาบคายออกมาเหมือนไม่รู้ตัว ร้องร่ำคร่ำครวญแต่คำด่าสารพัดสารพัน พ่อยิ่งด่าแม่ยิ่งชอบ "อีกะหรี่ อีร่านควย กูจะเย็ดให้หีฉีกเลย"ออมรูดซิบกางเกงของพ่อแล้วล้วงมือเข้าไปสัมผัสความอบอุ่นอย่างใกล้ขิดมาก ขึ้น "ของพ่อแข็งแล้วก็ใหญ่แบบนี้นี่เล่า แม่ถึงร้องดังทุกครั้งเลย""แอบดูล่ะสิเราน่ะ พ่อรู้นะ""ถึงไม่แอบดูก็ได้ยินอยู่ดีแหละเจ้าค่ะ พ่อกับแม่อ่ะชอบด่ากันเวลาทำไรกัน เสียงดังจะตาย""น่าเกลียดใช่ไหมที่พ่อพูดกับแม่แบบนั้นน่ะ""ออมได้ยินจนชินแล้ว แต่ออมว่าก็ไม่เป็นไรนะ เพราะเวลาปกติพ่อกกับแม่ก็คุยกันดีดี น่าหวาดเสียวก็ตอนกระดื้บๆกันเท่านั้น""หึ หึ กระดื้บๆ" พ่อขำกับคำพูดของออม"มาขำออมอีก หรือจะให้พูดว่าเย็ดกันล่ะ""แหม อย่าแซวพ่อแบบนี้สิ" พ่อยิ้มแหยๆ"ไม่ได้แซวซะหน่อย ออมรู้ว่าพ่อกับแม่อ่ะชอบพูดแรงๆเวลามีอะไรกัน อืมม..เย็ดกันนั่นแหละ แต่ฟังบ่อยๆออมก็เสียวนะ..อิอิ""เฮ้อ สงสัยพ่อทำลูกเสียคน""ไม่เสียให้ใครหรอก เสียให้พ่อดีมั้ย...คิคิ" ออมทำหน้าล้อ หัวเรา

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21