ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพเอากันแบบมัน ๆ แบบหนังอาดูฟรี  (อ่าน 360 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ภาพเอากันแบบมัน ๆ แบบหนังอาดูฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 10:41:13 AM »
ภาพเอากันแบบมัน ๆ แบบหนังอาดูฟรี หนังโป๊แนวครอบครัว ภาพเอากันแบบมัน ๆ แบบหนังอาดูฟรี ภาพเอากันแบบมัน ๆ แบบหนังอาดูฟรีผมเป็นคนที่ชอบเรื่องสวิงกิ้งมาก อ่านแล้วอยากมีประสบการณ์บ้าง แต่คงไม่มีโอกาส จนมามีแฟนที่เป็นเด็กคาราโอเกะ เป็นครั้งแรกที่ผมไปเที่ยว ผมถูกชะตากับเธอมากและดูเหมือนเธอก็ชอบผมด้วย (คิดไปเองหรือเปล่าไม่รู้) เธอสวยเซ็ก ซี่มาก จัดว่าเป็นดาวของร้านเลย ตอนนั้นผมไม่ได้สังเกตบรรยากาศข้างในมากเท่าไหร่เพราะนั่งในห้อง รู้แต่ว่าเธอต้องนั่งกับแขก วันนั้นผมไปส่งเธอที่ห้องแต่ยังไม่มีอะไรกัน จากนั้นเราก็ติดต่อกันมาจนถึงปัจจุบันก็ประมาณ 6 เดือนแล้ว ผมก็รู้ว่าเธอให้อ๊อปด้วย ผมก็ไม่คิดอะไรมาก เธอไม่เคยปิดบังผม ผมชอบให้เธอเล่ามาก มันได้อารมณ์ดี เวลาทำงาน บางทีเธอใส่แค่บีกินี่เท่านั้น ผมไม่เคยเห็นเพราะจากวันนั้นผมก็ไม่ได้ไปอีกได้แต่ไปส่งเธอ จนได้มีโอกาสได้ไปอีกก็ตอนที่เพื่อนผมชวนผมไม่เที่ยวมันดันนัดไปร้านที่แฟน ผมทำงานอยู่มันบอกว่ามีเด็กประจำอยู่มันคุยว่าสวยมาก ทำให้ผมนึกถึงแฟนผมขึ้นมา ในใจคิดว่าอย่าใช่เลย ผมบอกเธอว่าวันนี้เพื่อนชวนไปเที่ยวที่ร้าน เราทำเป็นไม่รู้จักกัน ตอนนั้นผมอยากรู้มากเลยว่าจะเป็นเธอหรือเปล่า ผมไปเจอเพื่อนที่ร้านพอเข้าไปเท่านั้นผมใจเต้นมากเพราะเป็นแฟนผมจริง ๆ ผมเข้าไปนั่งติดกับเธอ อีก วันนั้นที่ร้านมีงานให้เธอใส่กางเกงในจีสติงตัวเดียว ยกทรงไม่ใส่มีแค่ผ้าบาง ๆ ไว้ปิดนมเท่านั้น ผมเห็นแฟนโดนกอดจูบล้วงจับทุกอย่างต่อหน้าโดยที่เธอไม่ขัดขืนลย เพื่อนผมมันคุยว่าบอกว่าวันนี้จะพาเมียไปเที่ยว มันเรียกแฟนผมว่าเป็นเมียมัน ผมฟังแล้วบางทีก็รู้สึกหวงเธอขึ้นมาแต่ไม่อย่างให้เพื่อนรู้ว่าเป็นแฟน ตอนนั้นผมไม่มีสิทธิในตัวเธอเท่าเพื่อน ผมแต่ละคนดูเหมือนจะสนิทกับเธอมาก ตอนไปห้องน้ำผมลองถามเพื่อนดูมันบอกว่ามันรู้จักกับเธอมาเป็นปีแล้วมาเที่ยว ทุกอาทิตย์ได้เอาเธอทุกครั้ง บางทีก็พาไปเที่ยวต่างจังหวัด และยังบอกว่าอีนี่มันเซ็กจัดมากได้ทุกท่าพวกที่มาด้วยเคยเอาเธอกันหมดแล้ว กะหรี่ยังอาย เซ็กหมู่ก็เคย เดี๋ยววันนี้จะพาเธอเล่นหมู่อีก ได้ยินอย่างนี้ผมแทบทรุด ผมได้แฟนเป็นกะหรี่หรือนี่ แต่ต้องทำใจ พอเดินกลับไปที่โต๊ะเธอเธอถูกรุมฟัดอยู่มี 2 คนกำลังดูดนมเธอแถมยังล้วงด้วย เดินไปนั่งมันยังไม่หยุด เธอมองหน้าผมหน้าเธอได้อารมณ์มากดึงผมเข้าไปจูบอย่างเมามัน เพื่อนมันบอกว่ายกให้ผมเพื่อต้อนรับน้องใหม่ ผมดึงเธอไปนั่งมุมสงบเพื่อจะคุยกับเธอ เธอถามผมว่าโกรธหรือเปล่าที่เห็นแบบนี้ ผมก็ไม่ว่าอะไรตอนนั้นมีอารมณ์มากเอาแต่ฟัดเธอ นั่งอยู่เพลิน ๆ เพื่อนคนนึงมันดันเข้ามาจับเธอนั่งตักแล้วบี้นมทั้ง 2 ข้างอย่างเมามันอีกคนก็มาล้วงจนเธอแตก ทำเหมือนเป็นของเล่นนึกจะทำอะไรก็ทำ เธอก็ยอมซะทุกอย่าง ผมอยากจะให้มันหยุดทำเพราะเริ่มหวงเธอขึ้นมาแต่ก็ทำไม่ได้ อารมณ์สับสนไปหมดแต่ก็ยังรักเธออยู่ ถึงเวลากลับเธอจะไปเปลี่ยนชุด เพื่อนผมบอกว่าไม่ต้องไปมันดึงเธอออกไปข้างนอกร้านทั้ง ๆ ที่ยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้า คนหน้าร้านมองกันใหญ่ ดีที่ไม่คนไม่มากนัก ที่จอดรถอยู่หลังร้านไม่มีคน เธอบอกจะไปเข้าห้องน้ำเพื่อนมันบอกว่าให้เยี่ยวตรงนี้เลยเดี๋ยวยืนบังให้ ตรงนั้นเป็นทางเดินริมกำแพงถ้าคนเดินมาคงเห็นแน่ ๆ พอเธอฉี่ดันมีคนเดินมา 4 คนเธอผมภาวนาอย่าให้เห็นเลย พวกเพื่อนผมดันแกล้งเดินหนี แถมยังดึงผมไปด้วย เธอหันไปเห็นถึงกับร้องลุกหนีทั้ง ๆ ที่ยังฉี่ไม่เสร็จพอมาถึงพวกผมเห็นไหนนองขาวชุ่ม เลย เธอก็ไม่ได้โกรธอะไรมาก แต่กลุ่มนั้นคงเห็นเธอแน่ ๆ เห็นเดินมาที่รถเพื่อนผม เธอเลยเข้าไปนั่งในรถบอกว่าเดี๋ยวจะฉี่ในรถเลยแกล้งดีนัก เพื่อนผมบอกว่าเดี๋ยวจะพาอีนี่ไปเอาที่รีสอร์ทของมัน ให้มันแก้ผ้าเดินให้ทั่วเลย ผมถามมันว่าจะดีเหรอ มันบอกว่าเรื่องธรรมดา ก็เห็นอยู่แล้วนี่ว่าเธอเป็นยังไง พาไปแก้ผ้าเต้นโชว์ในบาร์แถวพัทยามาแล้ว ผมถามว่าแล้วโดนเอาหรือเปล่า มันก็บอกว่าเคยแต่เฉพาะคนที่รู้จักกัน เจอทีเดียว 3 คน เธอบอกว่าโดนตั้งแต่ 10 โมงจนถึงทุ่ม ตอนไปรับกลับเห็นนอนแบะหีหมดสภาพอยู่ตรงระเบียงหน้าบังกะโล เลยต้องให้แก้ผ้าล้างตัวอยู่หน้าบ้านนั่นแหละ แต่รับรองว่าปลอดภัย แค่นี้ผมแทบจะอกแตกตายอยู่แล้ว ตอนนั้นในรถมีคนอยู่7คนรวมแฟนผมด้วย โดยที่แฟนผมนั่งข้างหลังถูกเพื่อนอีกคนที่นั่งข้างผมจับนั่งคร่อมโดยหันหน้า เข้าดีนะที่รถมันติดฟิล์มมืด มันฟัดเธอตลอดทางทั้งดูดนมทั้งไซ้โดยไม่เกรงใจคนข้าง ๆ เลย พอไปถึงรีสอร์ท มันต้องจอดรถที่ลานจอดรถแล้วเดินไปตอนนั้นไม่มีคน เธอเลยต้องแก้ผ้าเดินไปค่อนข้างไกล เพื่อนผมมันให้เธอเดินไปคนเดียว คงแกล้งเธออีก พวกเราเดินตามไปห่าง ๆ ระหว่างทางมีพนักงานในรีสอร์ทเดินมา 5 คน มองกันใหญ่ เพื่อนผมบอกว่าพวกนี้เห็นจนชินแล้ว คงอยากเย็ดเธอเหมือนกัน ตอนนั้นผมเริ่มหวงเธอขึ้นมาเลยคุยกับเพื่อนผมว่า ผมชอบเธอขอได้หรือเปล่า เพื่อผมบอกว่าพวกมันเป็นแขกประจำเธอเย็ดกันมาตั้งนานทำใจได้เหรอ ผมก็บอกว่าไม่เป็นไร ตกลงว่าพวกมันยกเธอให้ผมเป็นที่ 1 แต่พวกมันขอเอาเธอเหมือนเคยเอาแล้วกันเรารู้กันแค่นี้ ผมเลยต้องยอม ตอนอยู่ที่รีสอร์ทเธอแทบไม่ได้อยู่กับผม โดนคนโน้นคนนี้เอาไปเรื่อยทั้งวัน แก้ผ้าเดินยั่วขนาดนี้ใครจะอดใจได้ ผมได้มีโอกาสคุยกับเธอ เธอถามว่ารับได้หรือเปล่าที่แฟนเป็นแบบนี้เธอบอกว่าเธอขาดเรื่องเซ็กไม่ได้ ตั้งแต่เจอกับเพื่อนผม เธอเคยอยู่กับเพื่อนคนที่เป็นเจ้าของรีสอร์ทมาก่อนอยู่คอนโดที่อยู่ปัจจุบัน นี้ เอากันทุกวันเช้าก่อนไปเรียนก็เอาหลังเลิกเรียนก่อนไปทำงานก็เอา เค้าชอบให้แก้ผ้าอยู่ห้อง ต่อมาถูกชวนสวิงกิ้งกับพวกนี้ เลยติดมาจนถึงทุกวันนี้ คุยได้ไม่นานเพื่อนมันแก้ผ้าเดินมาโอบเธอจากข้างหลังแถมยังบีบนมเธออีก ทำเหมือนไม่มีผมอยู่ บอกว่าตูดสวยแล้วเอาของมันใส่ตูดเธอทันทีอีกคนก็มาเอาหีเธอทันที ผมได้แต่ยืนดู พวกที่เหลือก็เข้ามารุมเธออีกทั้งประตูหน้าประตูหลังโดนเวียนไม่รู้กี่รอบ ต่อกี่รอบ ผมคิดว่า 3 วันนี้เธอโดนเป็นร้อยทีแน่ ๆ จะพักก็ตอนกินข้าวเท่านั้น ตอนกลางคืนผมคิดว่าจะนอนกอดกับเธอซักหน่อยแต่ก็หลับซะก่อนตื่นมาเห็นเธอนอน แก้ผ้ากอดกับเพื่อนผมคุยกันบนเตียงข้างหลังก็โดนอีกคนเอาอยู่ เห็นแล้วอิจฉามันมาก มันคุยกับแฟนผมว่า ต่อไปมีเธอแฟนแล้วเรายังเอากันเหมือนเดิมได้เหนือเปล่า แฟนผมไม่พูด ผมอยากให้เธอปฏิเสธ แต่เธอกลับพยักหน้า ผมเซ็งเลย แค่นี้ก็มากพอแล้ว แต่เธอทำงานแบบนี้ไม่โดนเพื่อนผมก็คงโดนคนอื่นเอา ถ้าเธอไม่ปฏิเสธก็คงต้องทนต่อไป ตอนเช้าผมตื่นมาไม่เจอใครสงสัยจะไปเดินชายหาดกัน ผมนึกสงสัยว่าเธอไม่ได้เอาชุดมาแล้วจะใส่อะไรไปเพื่อนผมคงให้ยืมเสื้อผ้าใส่ เธอคงไม่ได้เดินแก้ผ้าเหมือนกับตอนที่มาตอนนี้มันสว่างคนก็เยอะด้วย แต่ชุดที่เธอใส่ดูเหมือนจะปิดอะไรไม่ได้เท่าไหร่ เธอใส่เสื้อกล้ามเพื่อนผมตัวเดียวข้างล่างไม่ใส่ เสื้อตัวมันใหญ่ทำให้มองเห็นด้านข้างเธอทะลุให้เห็นนมอย่างชัดเจน ปิดแค่ครึ่งก้นแค่ยืนเฉย ๆ ก็เห็นแล้ว เดินไปในร้านอาหาร ซึ่งตอนนั้นคนค่อนข้างมาก ได้ยินคนในร้านแอบถ่ายรูปเธอ ด้วยแถมยังพูดอีกว่า เธอน่าเย็ดมากคงโดนสวิงกิ้งจนบานแล้วแน่ พอกินข้าวเสร็จก็ไปเล่นน้ำ เธอถูกเพื่อนผมอุ้มลงน้ำจับถอดเสื้อเธอทิ้งทันที ต่างคนต่างรุมกันใหญ่ ในที่สุดเธอก็โดนเอาในน้ำเวียนกันอยู่หลายรอบจนเธอบอกไม่ไหวแล้ว เลยขึ้นฝั่งแต่ตอนนี้เสื้อเธอหายไปแล้ว เธอจำต้องแก้ผ้าเดิน ตอนแรกเธอไม่กล้าขึ้น เพื่อนผมบอกให้ผมอุ้มเธอขึ้นไปรอก่อน แต่ยังไงคนต้องเห็นแน่ ผมพาเธอไปนั่งหลบให้มากที่สุด ระหว่างที่เดินไปคนมองกันใหญ่เลย ผมพาเธอไปนอนที่เตียงผ้าใบ ซึ่งตรงนั้นมีคนงานทำงานอยู่ 5 คน มองเธอกันใหญ่ เดินเข้ามานั่งคุยกับเธอพูดทะลึ่งกับเธอเหมือนกับเธอกับเพื่อน ๆ ผม จนผมสงสัยว่าเธอเคยโดนพวกนี้เอาหรือเปล่า ลองแกล้งถามว่ารู้จักกันมาก่อนเหรอ พวกมันกระซิบบอกว่าได้เย็ดเธอทุกครั้งที่มา วันไม่รู้ได้เย็ดหรือเปล่า ถามมันว่าเธอมากี่ครั้งแล้ว มันบอกว่า มาเป็นสิบครั้งแล้ว มาแต่ละทีเธอโดนเป็นสิบเลยครั้งนี้มากันน้อยจะได้เอาหรือเปล่าไม่รู้เงี่ยน เต็มที่แล้ว ผมได้ยินแล้วพูดไม่ออก อยากเอาก็อยากหวงก็หวง พอดีเพื่อนผมขึ้นมา พวกคนงานรีบเข้าไปคุย คงหวังจะได้เอาเธออีกแน่ อีกคนก็เข้าไปหาเธอจับเธอนั่งตักบีบนมโชว์ให้คนอื่นดูซะอีก ผมบอกให้เข้าบ้านดีกว่า ตอนนี้เธอเดินอยู่ในกลุ่มผู้ชายถึง 12 คน ระหว่างทางก็โดนจับโน่นจับนี่ไปตลอด คนงานยังแอบบีบก้นเธอด้วย สงสัยเธอโดนอีกแล้วแน่ แต่ไม่ใช่พอเข้าบ้านพวกเพื่อนผมนอนกันหมดมีแต่พวกคนงานที่อยู่ข้างนอกคงอยาก เอาเธอแต่ไม่ได้เข้ามา ตอนนี้มีผมกับเธอที่ยังไม่หลับผมถามเธอว่าเคยเอากับคนงานพวกนั้นหรือเปล่า เธอบอกว่าเคย ตอนนั้นมากับเพื่อนผม 2 คน เห็นคนงานชอบแอบมองเพื่อนผมเลยพาเธอไปให้พวกนั้นเอา ผมถามว่ากี่คน เธอบอกว่าตอนแรกเป็นคนงานที่สนิทกับเพื่อนผม 2 คนแต่ไม่รู้มาจากไหนอีกสิบคน ตอนนั้นกำลังโดนอาอยู่ ไม่ได้สนใจอะไร จะหนีก็หนีไม่ได้ เหมือนกับโดนข่มขืนเลย ได้ยินพวกมันบอกว่าให้ไปตามมาให้หมดจากนั้นก็ไม่รู้แล้ว มารู้อีกทียังนอนอยู่ที่บ้านคนงานแต่ดูแล้วไม่ได้อยู่ที่รีสอร์ท มีคนงานนอนแก้ผ้าหลับอยู่ในห้อง 6 คนตอนนั้นลุกไม่ได้เพราะโดนกอดอยู่แถมยังมีของมันคารูทั้ง 2 รู ตัวมีแต่น้ำกามแห้งเต็มไปหมด ตอนนั้นระบมไปหมด ไม่กล้าลุกด้วยต้องรอจนพวกมันตื่นพอพวกมันตื่นมันก็เริ่มเอาต่อเลย เพราะคาอยู่แล้ว ตอนนั้นเลยต้องปล่อยเลยตามเลย พวกมันเรียกแทนตัวเองว่าผัวเรียกเธอว่าเมียตลอดเวลา เธอไม่คิดเลยว่าจะได้คนงานมาเป็นผัว แถมยังไม่รู้ด้วยว่ากี่คน พอพวกมันเอาเสร็จมันก็แยกย้ายไป ทำงาน ตอนนั้นเพิ่งตี 5 พวกมันไม่ยอมให้เธอใส่เสื้อผ้าเพราะตอนเพื่อนผมพาเธอไปให้คนงานเอาเธอก็แก้ ผ้าไป เธอต้องแก้ผ้าซ้อนมอเตอร์ไซค์ไปส่งที่รีสอร์ทโดยมีอีคนนั่งประกบอยู่มันจับ นมเธอลอดทาง มันถามเธอว่าอยากรู้หรือเปล่าว่าเมื่อคืนมีผัวกี่คน เดี๋ยวมันพาไปนับ มันขับเข้าไปในซอยมีบ้านพักคนงานเก่า ๆ อยู่ ไฟก็ไม่เปิด พอไปถึงมันให้เธอลงแล้วมันก็ขี่รถไปเลย บอกว่าเดี๋ยวมีคนไปส่งเอง เธอมองเข้าไปเห็นผู้ชายสิบกว่าคนนั่งอยู่ พอพวกมันเห็นเธอรีบเข้ามาหาเธอลากเธอเข้าไปในบ้านรุมเอาเธอทั้งตัวจนตัวเธอ แทบมีมีที่ว่าง เธอนึกถึงไอ้คนงานคนที่มาส่งเธอว่าจะพามานับว่ากี่คน เธอไม่อยากจะคิดเลยว่าจะเป็นพวกนี้ตอนนั้นเธอกลัวเป็นโรคมากเพราะมันสกปรก และเหม็นมาก ทั้งสองรูมันบานมากยิ่งรูตูดตอนนั้น มันเข้ากันง่าย ๆ ตอนนั้นปวดท้องอึด้วย ทรมานมากโดนเอาตูดอยู่มันไหลออกมาเมื่อไหร่ไม่รู้ มารู้อีกทีก็ตอนที่มันเอามาจ่อที่ปากมันเหม็นมาก มันบังคับให้ดูดออกตอนนั้นอ๊วกออกมาเลอะหน้าหมดเลยพวกมันยิ่งชอบใจเอาอึที่ ติดของมันมาป้ายหน้ากันใหญ่ พอดีคนงานที่พาเธอมาจะมาพาเธอกลับ มันก็พาไปส่งทั้ง ๆ ที่ยังคารูตูดอยู่ ตอนนั้นใครจทำอะไรก็ได้แล้ว ตัวก็ยังไม่ได้ล้างเลอะทั้งอึ ทั้งอ๊วก เหม็นไปหมด ตอนนั้นเริ่มสว่างแล้ว ต้องขับออกถนนใหญ่ด้วย ไม่รู้มีใครเห็นหรือเปล่า จนมาถึงบ้านพักคนงาน มันจับเธออาบน้ำล้างตัวจนหมด แต่ยังไม่ไปส่งที่รีสอร์ท บอกว่าเพื่อนผมกลับกรุงเทพไปแล้วอีก 3 วันถึงมาใหม่ วันนั้นมันไม่ไปทำงาน เอากันทั้งวัน ตอนเย็นคนที่เลิกงานก็มาวนเวียนกันมาเอาตลอดคืนเป็นอย่างนี้ 3 วัน ตอนนั้นเหมือนขาดไม่ได้ จนเพื่อนผมมาถึงพาไปส่ง เพื่อนผมรู้แค่เธอต้องโดนคนงานที่พาเธอไปส่งเอา แต่ไม่รู้ว่าเธอโดนขนาดไหน ผมฟังเธอเล่าแล้วไม่นึกว่าเธอจะโดนถึงขนาดนั้น แต่มันก็เป็นเรื่องจริงทั้งหมด      อยากเลยนะเนี่ยครับ เด็ดมากๆเลยนะครับได้ใจดีจังเลยนะ ถ้า สาวใดอยาก ผม makfa2010@hotmail.com   ได้เลยครับ อยู่นครปฐม นะครับอยากมันส์ติดต่อกับ ทั้งสาวน้อยสาวใหญ่เอามันส์ถึงใจคลิปอมควยเพื่อนเย็ดสาวญี่ปุ่นรูป หี เด็ก เล็ก ๆดูหนังเอ็กซ์นิโกรเจอไทยดูดาราหนังxจีนดูฟรีหนังโป๊   ซาโอริ ฮาระ ฟรีผมออกจากหาดใหญ่ข้ามฟากมาด้านอันดามัน...วันนี้ใช้บริการแอร์เอเชีย..ดีครับพนักงานสวยดี..ผมเข้าพักที่ป่าตอง มองดูความเสียหายจากคลื่นซึนามิ ตอนนี้ทุกอย่างเริ่มดีขึ้น.............".....สวัสดีครับ...จะไปไหนกันครับเช้านี้..........".....ดำน้ำดูแนวประการังน้ำตื่นดีกว่านะคะ.....คุณชอบรึเปล่า..........".....ดีครับ....ไปกันกี่คนครับ..........".....ถ้าคุณไปด้วยก็สามคนคะ....ตกลงนะคะ..........".....ครับ..........................หญิงสาวสองพี่น้องเป็นนักท่องเที่ยวมาจากนครศรีฯ...คนพี่มีแฟนแล้วเป็นชาวมาเลเชียส่วนน้องสาวสวยดีครับยังไม่มีแฟน...หรือมีแต่ไม่มาก็ไม่ทราบ...ผมเห็นเธอตั้งแต่เข้าที่พัก สวยครับยิ่งคนพี่ถึงแม้มีแฟนแล้วแต่สวยมากครับรูปร่างดี อกสวย เอวงาม ก้นงอน..โอวววเยี่ยม................".....แฟนคุณไม่ไปด้วยกันหรือครับ..........".....เขากลัวคลื่น....เขาไม่ชอบทะเล...ไม่ชอบนั่งเรือเขากลัว..........".....เออ...แปลกดีครับ...แล้วคุณไม่กลัวนะครับ..........".....ไม่คะ....เราชอบดำน้ำมากเลย....จริงมั๊ยแอล......................เธอเอ่ยเรียกน้องสาวชื่อแอล....ส่วนเธอชื่อฝ้าย....ทั้งสองลงเรือไปพร้อมผม เราตรงสู่กลางทะเลอันดามันอันแสนสวยแต่น่ากลัวมากในวันที่ 26 ธันวาฯ นายหัวพาเรามาเขตน้ำตื่นไม่ไกลเกาะแห่งหนึ่ง แสงเงางามของสีเขียวออกครามน้ำทะเล ตัดขอบฟ้าสวยกว้างไกล ไม่มีอะไรจะสุขใจและสบายใจแบบนี้อีกแล้ว....สองสาวในชุดว่ายน้ำวันพีส...มันเน๊นรูปร่างส่วนเว้าส่วนโค้งเหลือเกิน...ผมมองมากๆเข้า ทำเอาเอ็นแข็งโป๊กทีเดียว...บางครั้งต้องคอยเอามือปิดเหมือนกัน...แต่บางช่วงผมเห็นสายตาของสองสาวจ้องมองเอ็นผมอย่างเสน่หา...ผมเลยเกิดอุบาทในใจคือ..ยืนอวดโชว์ไม่ปิดบัง..........".....สวยมากนะครับใต้ทะเล....แถวนี้ประการังสวยทีเดียว..........".....คุณชอบนะคะ....พวกเรามาบ่อย...ฝ้ายชอบทะเล..รักมาก...เวลามาอยู่กลางทะเลแบบนี้มันให้ความรู้สึกสบายและสุขมากๆเลยคะ..........".....ครับ...แล้วแอลเป็นไงครับ..........".....ชอบคะ....สวยมากเลย......................ผมมองสายตาเธอทั้งสองไม่พ้นเป้ากางเกงผมเลย...บางครั้งมันทำให้ผมรู้สึกภูมิใจในความเป็นชายของผมเหมือนกัน...ผมก้มมองดูเออ....มันใหญ่น่าดูนะเวลาแข็งแบบนี้...ขึ้นเป็นลำใหญ่ทีเดียว....ผมหยิบเบียร์ส่งให้เธอทั้งสอง...และไม่ลืมให้นายหัวที่พาเรามา...เราคุยกันสนุกมาก...และเมื่อเบียร์กระป๋องที่สองหมดไปทุกคนดูสนุกยิ่งขึ้น...ฝ้ายดูเธอมีสายตาซ้อนเร๊น...แอลยังเด็กแต่ไม่ใช่ไม่รู้...ผมแอบมองซอกไรขนหว่างขาเธอทั้งสองบ่อยๆ...โอววมันได้อารมณ์จริงๆ....แอลโหนกมาก...โหนกเสียจนแทบปริแตก...ฝ้ายก็รู้ว่าผมแอบมองเธอ...ดูเธอเต็มใจมากกว่าปฏิเสธ............".....นายหัวครับ....ผมขอไปคุยกับฝ้ายที่หัวเรือนะครับ....นายหัวอยู่คุยกับแอลตรงนี้นะครับ.........".....ครับ....ตามสบายนะ...........................นายหัวมองตาผมแบบเข้าใจ....ผมเดินดันตัวฝ้ายมาด้านหน้า...เธอแปลกใจ...ผมกอดเธอจากด้านหลัง...เอ็นแข็งๆของผมดันก้นเธอตลอดเวลา....มือผมเริ่มซอกซอนนวดคลึง...ผมบีบก้นเธอเบาๆ.............".....อย่าคะ....ทำอะไรคะ.........".....คุณสวยมากเลยฝ้าย...ทะเลสวยและผู้หญิงสวยๆแบบฝ้ายอยู่ใกล้ๆมันวิเศษมากเลยนะครับ.........".....แล้วทำไมต้อง......อุ๊ย...อย่าคะ...อุ๊ย..อย่า....อูว....อย่า....อืย.........................ผมหอมแก้มเธอ...คลึงนมเธอ...เอ็นผมดันก้นเธออย่างหนักจนเธอร้องคราง...ดูเธอชอบมันบ้างแล้ว...การดิ้นรนน้อยลง...ผมเบี่ยงร่างเธอหันหน้ามาทางผมแล้วค่อยๆสูดดมแก้มและซอกคอเธอเบาๆ...มือผมลั้งสายรัดชุดว่ายน้ำเธอลงจนถึงเอว...สองเต้าเต่งอวดโฉม...ปากผมงับเบาๆที่ยอดประทุมถัน...ผมดูดช้าๆจนหนักขึ้น..ฝ้ายแอ่นอกรับ..เธอร้องครวญครางอย่างแสนสุข....มือผมกดเน๊นที่โหนกเนิน...ผมสูดดมความหอมจากกายเธอ.........".....โอวว....เสียวคะ...คุณ...คุณ....เสียวมากเลย.........".....ฝ้าย...คุณยอดมากเลย.............".....ไม่ไหว....เสียวมากคะ....จะทนไม่ไหวแล้วนะ..........................ผมดึงชุดเธอออกจนถึงปลายเท้า...ใบหน้าผมซุกเข้ากลางตัวเธอ...ผมดุนลิ้นเข้าช้าๆ...เธอครางแอ่นรับ....เอวเธอส่ายไปตามใบหน้าผม...ดูเธอเต็มที่กับความรู้สึก...มือเธอกดลั้งใบหน้าผมอย่างหนัก....ผมลุกขึ้นยืนพร้อมปลดปล่อยความใหญ่โตของผมออกมาสู่ภายนอก...เธอจ้องมองอย่างหื่นกระหาย...มือเธอลูบคลำ...เธอสาวเข้าออกช้าๆ...ฝ้ายซุกตัวลงนั่ง...ปากเธออ้ารับเอ็นผมเข้าไปช้าๆ...โอวว....สุดยอดมากสาวฝ้ายคนนี้...เธอทั้งดูดทั้งรูดมันเข้าออก...ผมแทบคลั่งไปกับบทรักเธอ...ผมเอนตัวนอนลงโดยเธอจัดฉากรักเอง...การเข้าออกโยกคลึงเธอทำได้เยี่ยมมาก.............".....สุขจังครับ....ฝ้ายคุณยอดมาก...ผมจะสำรักบทรักคุณแล้วนะครับ.........".....อย่านะคะ.....รอฝ้ายด้วย....ฝ้ายอยากเสร็จพร้อมคุณ....โอววฝ้ายสุขเหลือเกิน.....................เธอโยกเข้าออก...เธอทำเก่งมาก...บางครั้งความต้องการของเธอทำให้เธอยกก้นขึ้นลงกระแทกอย่างแรง..ดูเธอสาสมกับบทรัก...ทั้งแอ่น...ทั้งบีบนวดนมตัวเอง...เอวส่ายร่อนอย่างสวยงาม...ปากร้องครางอย่างรัญจวน................"......อีกฝ้าย...แรงๆฝ้าย...ผม...ผม..โอววสุขเหลือเกิน....เสียวจริงๆ....โอววจะไม่ไหวแล้ว....จะออกแล้วฝ้าย.....ฝ้าย..........."......โอว....รอฝ้ายด้วย....อืยย....อูวว....ฝ้าย...ใกล้แล้ว....ชอบแบบนี้รึเปล่าคะ....ลึกๆ...โอว...ดีเหลือเกิน....ของคุณ...โอวใหญ่...เยี่ยมมาก...ฝ้ายชอบใหญ่ๆแบบนี้คะ...อูววสุขเหลือเกิน...ฝ้าย..เสียว...โอยยออกแล้วนะ...พร้อมกันนะคะ....ออกแล้ว...แรงๆ..บีบนมฝ้ายเร็ว...บีบแรงๆ...โอว...สุขมากคะ...ออกแล้ว..........................ร่างเธอกระตุกรั้ง...เธอเร่งกดกระแทกโยกคลึง....เสียงคลื่นน้ำทะเลแข่งกับเสียงร้องรัญจวนจากเธอ...มันเยี่ยมเหลือเกิน...สุขมากๆเลยครับ....ร่างของเธอก้มลงกอดก่ายกับผม...ดูเธอเหนื่อยอ่อน..เสียงหอบครางเบาๆ...........................อีกด้าน...ผมมองผ่านกระจกใสห้องนายหัว....ร่างแอลสาวน้อยถูกนายหัววัยกลัดมัน...โถมทับ...ร่างกายกำยำแข็งแรง..ผิวเนื้อดำกร้าน..ตัดกับร่างสาวน้อยวัยกระเตาะผิวขาวสวย...ผมดำ..ปากบางของเธอถูกบดอัดด้วยริมฝีปากหนาของนายหัว...เอวนายหัวเด้งเข้าออกกับร่างของแอล...ขาเรียวงามเล็กแยกถ่างออกจนสุดเพื่อรับร่างกายใหญ่โตของนายหัวแทรกอยู่ตรงกลาง...การกระแทกเข้าออกอย่างเร็วและแรงมันคงทำให้แอลสุขมาก...ร่างเธอแอ่นรับทุกท่วงท่า...มือกอดก่ายร่างกายของนายหัว...ปากประกบปาก...ดูเธอตอบรับความสุขอย่างมาก...ความสุขของเธอคงใกล้เต็มที่...ร่างเธอแอ่นขึ้นมือกอดรัดตัวนายหัวแน่น....ก้นนายหัวกดกระแทกหนักขึ้นเร็วขึ้น.....ผมสะกิดฝ้ายให้มองตาม...เธอมองอย่างมีความรู้สึก...สายตาเธอจับจ้อง...ปากห่อตัว...มือเธอกดเข้าหว่างขาช้าๆ...ดูเธอมีอารมณ์ร่วมกับภาพที่เห็น...สายตาไม่ได้ลดลง...และเมื่อนายหัวและแอลเสร็จสุขสม...สายตาของฝ้ายแทบไม่กระพริบ...เพราะเขาทั้งสองแสดงบทรักแบบสุดยอดของกามาเลยทีเดียว....แอลกอดร่างนายหัวไม่ห่าง.....มือเธอลูบคลึงเอ็นสีดำใหญ่ของนายหัว...ดูเธอพอใจในขนาดของมัน..........."....เยี่ยมมากเลย....น้องสาวของฝ้ายคนนี้........"....ครับ...แอลเธอเก่งนะครับ....ผมเองยังมีอารมณ์ด้วยเลย........"....ไม่รู้เลยนะคะว่าน้องสาวคนนี้จะมีบทรักยอดเยี่ยมแบบนี้........"....ครับ....ผมเห็นแทบไม่เชื่อเลยครับ....ดูแอลชอบมาก...ขนาดของนายหัวใหญ่จริงๆ....ฝ้ายคุณชอบรึเปล่าครับใหญ่ขนาดนี้.........."....คะ....ฝ้ายชอบ....ดูดีนะคะ....ฝ้ายเห็นแล้ว...ใหญ่จริงๆคะ........"....ฝ้ายไม่ลองดูหรือครับ.....ขนาดของนายหัวทำให้ฝ้ายสุขแน่นอนครับผมเชื่อ........"....เออ....คะฝ้ายอยากลองนะ.....มันช่างวิเศษจริงๆ......................ผมเดินจุงมือเธอไปหานายหัว...แอลมองมาทางเรา...แอลจ้องมองเอ็นผมดูเธอชอบมองมันมาก...นายหัวมองอย่างสงสัย...ผมดึงร่างแอลมาหาพร้อมให้ฝ้ายอยู่ตรงนั้น....ผมยิ้มให้นายหัวอย่างเข้าใจ...ผมพาร่างสาวน้อยเดินมาทางกาบเรือด้านหลัง...แอลเรียนรู้อย่างเร็ว....เธอกอดผมพร้อมสอดลิ้นเข้าปากผมทันที...ร่างเธอหอมชวนเชยชม...มือผมนวดไปทั่วร่าง...ความรู้สึกเธอเริ่มมากขึ้น...เสียงครางดังเป็นจังหวะ...บทรักเธอร้อนแรง...ทุกครั้งที่มือผมเกาะกุมโหนกเนิน...ร่างเธอจะแอ่นรับ...เสียงร้องบอกของเธอให้ผมสอดนิ้วเข้าภายใน............".....เข้าลึกๆคะ....โอววแอล...แอลชอบลึกๆคะ....อูยย...ดีคะ...โอววดี....ดีเหลือเกิน....อีก...ลึกๆคะ....ดีคะ............................ผมเลื่อนมาดูดนมเธออย่างแผ่วเบา...สลับไปมาซ้ายขวา...ร่างของเธอเกร็งแอ่นรับ....น้ำข้างในเธอมากมาย....ผมใช้ปลายนิ้วบดถูไถที่เม็ดเสียว..ร่างเธอแอ่นอย่างแรง............".....แรงๆคะ...อูยยถูแรงๆ....ดีคะ...อูววเสียวเหลือเกิน....อืย...แรงคะถูอีก...ดีคะ...จูบปากแอลเถอะคะ...แอลไม่ไหวแล้ว..สุขเหลือเกิน.............................เธอกดปากประกบจูบผมอย่างหนัก...ทั้งดุนลิ้นเข้าออก...เธอใกล้มากแล้วจากการบดเม็ดเสียวจากปลายนิ้วผม...เธอแอ่นรับพร้อมอ้าปากจูบผมอย่างหนัก...ทั้งดูดทั้งดุน...เธอทำอย่างต่อเนื่อง...ร่างเธอเกร็งกระตุก...จนนิ่ง...เธอสุขมาก.............".....สุขนะครับแอล.....ชอบมากนะครับ............".....สุขเหลือเกินคุณ.....สุขจริงๆ..............".....แอลครับ....ดูของผมซิ.....มันพร้อมให้คุณช่วยแล้วนะครับ..........".....โอวว.....มันใหญ่มากเลยนะคะ....อูวว...............................เธออ้าปากอมของผมจนเกือบมิด...เธอรูดเข้าออกด้วยปากอย่างสุดยอด...เธอโยกเอ็นผมจนผมเองต้องยอมปลดปล่อยน้ำกามออกมา...มันพรั่งพรูเข้าในปากเธอ...ดูเธอชอบกับรสชาดของมัน...เธออมและดูดอยู่แบบนั้นจนผมเกร็งไปทั้งตัว................................ตอนนี้นายหัวและฝ้าย...กำลังแสดงบทรักจากด้านหลัง...นายหัวใช้เอวกระแทกไม่หยุด...ร่างของฝ้ายสั่นไหวตามแรงโถมของนายหัว...ดูเธอสุขกับมัน...และเมื่อถึงจุด...ร่างเธอทรุดลงกับพื้น...ก้นงอนโด่งรับการกระทำ....โอยยยสองสาวพี่น้องนี้...เยี่ยมมากจริงๆ....... หนังxเด็กวัยรุ่น ดูฟรีหนัง โป๊ คน กับ สัตว์สาวฝรั่งหนังการตูนเซ็กกหนุ่มสาวอึ๊บกันๆเด็กไทยเจอฝรั่งเย็ดหนัง xthai ออนไลน์ รวมภาพเอากันแบบมัน ๆ แบบหนังอาดูฟรี หนังโป้ ไทยนักศึกษา ภาพเอากันแบบมัน ๆ แบบหนังอาดูฟรี ภาพเอากันแบบมัน ๆ แบบหนังอาดูฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21