ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป้ หี ควย เย็ด ออนไลน์  (อ่าน 191 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป้ หี ควย เย็ด ออนไลน์
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 10:49:50 AM »
หนังโป้ หี ควย เย็ด ออนไลน์ หนังโป้ออนไลด์ หนังโป้ หี ควย เย็ด ออนไลน์ หนังโป้ หี ควย เย็ด ออนไลน์  ผมกับแฟนมีอาชีพเป็นนักแสดงโชว์เปลือย ในบาร์อโกโก้ แถวย่านนักเที่ยวต่างประเทศ  (ไม่บอกแน่นอน)งานแสดงของผมเป็นประเภทโชว์ลามกครับ ก็แบบเอากับแฟนกับแฟนโชว์บนเวที  รายได้ดีมากครับแต่ไม่สนับสนุนให้ใครมาแย่งอาชีพนะครับ เพราะอีกไม่กี่ปีพอตั้งเนื้อตั้งตัวได้ก็จะเลิกแล้วหลายท่านคงอาจเคยเข้าไปชมการแสดงประเภทนี้ สาเหตุที่ผมได้งานประเภทนี้ เพราะพี่สาวกับพี่เขยแสดงอยู่ก่อน พี่สาวผมเก่งครับ  ลีลาเหลือร้ายสูบบุหรี่ด้วยได้ และทำอะไรด้วย เอ้า พูดตรงๆ ด้วยจิ๋มของเธอได้หลายอย่างตอนแรกที่พี่สาวกับพี่เขยชวนผมไปดูแกแสดง ผมตื่นเต้นสุดๆเลยครับเพราะได้เห็นพี่สาวตัวเองมาโป๊แบบเปล่าเปลือยอยู่บนเวที  แล้วยังนอนกะพี่เขยผมด้วยซะอีกคนดูจะชอบพี่สาวผมมากเพราะเธอรูปร่างอวบอัด ขาวสวย แล้วนมใหญ่มาก  ลีลาการร่วมเพศก็สุดยอดครับเธอทั้งโยกทั้งคลึง ทั้งรjอน แบบเล่นกับแขกตลอด  ผมเองยังชอบมากต้องแอบเอาภาพของพี่สาวไปช่วยตัวเองจนน้ำแตกหลายครั้ง ต่อมา  ผมตกงานแฟนก็อยู่บ้านเฉยๆเพราะไม่มีความรู้อะไร ต้องมาอาศัยอยู่กับพี่สาวกับพี่เขยก็เกรงใจแกมากหนักๆเข้า.ทั้งสองคนก็ชวนผมกับแฟนให้ลองทำอาชีพนี้ดูบ้ าง แกบอกว่า ใหม่ๆก็อายหน่อยแต่ต่อไปก็จะชินและถือเป็นงานอย่างหนึ่ง เหมือนที่เธอกับพี่เขยทำอยู่ทุกวัน ผมกับแฟนคิดมากเลยครับแต่ไปๆมาๆก็ต้องมาทำอาชีพนี้จนได้ แฟนผมก็ได้รับการฝึกมาจากพี่สาวผมนี่แหละ เราทำกันมาเป็นปีครับและเวียนแสดงที่ประจำอยู่ 3 ที่ แต่ละที่จะแสดง2รอบ คือรอบของพี่สาวพี่เขย กับรอบของผมส่วนใหญ่เจ้าของบาร์จะจ้างคู่เลยครับ เพราะพี่สาวก็ลีลาดีแขกชอบ  ส่วนแฟนผมก็อวบอัดจุ๋มจิ๋มน่ารักคล้ายๆสาวญี่ปุ่น เรียกว่าสวยไปอีกแบบ แขกก็เลยชอบกันมาก  แต่ละแห่งจะมีการแสดงต่างกันแต่สุดท้ายต้องล่อโชว์กันบนเวทีจนกว่าน้ำจะแตก ซึ่งก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ  แต่ว่าวันหนึ่งก็มีปัญหาจนได้ครับ เรื่องมันเกิดจากวันหนึ่งเรามีนัดไปแสดงที่บาร์แห่งหนึ่งซึ่งเป็นขาประจำและรับแต่แขกต่างประเทศ คืนนั้นมีทัวร์ลงแยะมากคู่ผมแสดงก่อน แล้วคู่พี่สาวผมจะแสดงเป็นคู่ที่สอง พอผมกับแฟนโชว์เสร็จก็รีบไปแสดงต่อที่อีกบาร์หนึ่งแต่พี่เขยผมท้องเสียกระทันหัน  (ผมกำลังจะขึ้นแสดงอีกบาร์หนึ่ง ใกล้ๆกันหนึ่ง)พี่สาวโทรว่าบอกว่าพี่เขยขึ้นแสดงไม่ได้ทำไงดี  ผมก็ตอบไปว่าพี่ก็แสดงคนเดียวซิแก้ปัญหาเฉพาะหน้าไปก่อน.แล้วผมก็ทำงานกับแฟนของผมไปอีกบาร์หนึ่ง  พอจบ ผมรีบไปดูพี่สาว เพราะเราถูกปรับหรือเลิกจ้างต้องรับผิดชอบร่วมกันเห็นพี่สาวแสดงอยู่คนเดียวบนเวทีกำลังนอนโชว์ลีลาช่วยตั วเองโดยใช้ของปลอมดุ้นเบิ้มเริ่มเลยพอใกล้จุดไคลแม็ก  พี่สาวผมเร่งลีลาบิดตัว.ทำเป็นว่าเสร็จกลางเวทีแล้ว.ก็จะลงละครับทีนี้เป็นเรื่องละซิ.แขกไม่ยอม  พวกไกด์ที่พาคณะทัวร์มาและไม่ได้ดูฟักกิ้งโชว์ก็ไม่ยอมบอกว่ายังไม่ได้ดูคนเอากันเลย  เจ้าของเข้ามาคุยกับพี่สาวผม ในขณะที่โฆษกบนเวทีก็คั่นเวลาด้วยเกมไปก่อนผมปรึกษากับพี่สาวว่าผมกับแฟนจะขึ้นไปแสดงต่อเลยแล้วกันและผมกับแฟนก็ขึ้นไปโชว์ลีลาร่วมเพศแบบสุดๆเอาใจแขก แขกต่างประเทศก็ชอบมากนะครับ  พอการแสดงจบแขกที่เคยดูผมแล้วก็ตระโกนว่าดูแล้ว จะดูสาวอีกคน  แขกอื่นก็พลอยส่งเสียงโห่ว่าตามไปด้วยยุ่งกันใหญ่เลยครับทีนี้  เจ้าของร้านเลยยื่นคำขาดว่าถ้าทำให้เขาเสียหายอย่างนี่ เป็นอันยกเลิกสัญญาและเงินค่าจ้างที่ค้างอยู่ก็ถูกริบ พร้อมเงินค่าปรับส่วนที่เหลือ เพราะพวกทัวร์จะไม่มาอีก พี่สาวบอกว่าเอาเถอะเป็นไงเป็นกัน งั้นขึ้นไปแสดงกันหมด 3 คนเลย  แล้วเราก็ก้าวขึ้นเวทีไปอีกครั้งครับแต่ตอนนี้มีพี่สาวผมก้าวตามขึ้นไปด้วย แขกก็ส่งเสียงชอบใจกันมาก  ผมก็เปิดฉากเล้าโลมแฟนแบบโชว์ลีลาแบบสุดๆเพื่อแก้สถานการณ์ พี่สาวซึ่งเจนเวทีก็ทำมาเป็นช่วยเล้าโลมผมบอกตรงๆครับว่า ตอนแรกก็รู้สึกแปลกๆ แต่ซักพักก็เกิดความรู้สึกตื่นเต้นมาก (ทั้งๆที่ปกติผมไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไหร่ เพราะโชว์ทุกคืน.)  เพราะผู้หญิงที่กำลังลูบไล้ตัวเองคือพี่สาวผมเองโดยเฉพาะตอนที่เธอกับแฟนผมช่วยกันใช้ปากดูดเลียท่อนเนื้อ  กำยำของผมนั้น บอกตรงๆว่าให้ความรู้สึกสุดๆเลยครับ มันแปลกๆดีจัง ยิ่งตอนที่ผมต้องเล่นตามบท  คือดูดนมพี่สาวผมทั้งสองข้างผมก็เสียวที่สุด พอตอนจูบปากกัน  พี่สาวผมเอาลิ้นมาพันลิ้นผมแบบสมจริงสมจังมากยังกะเธอมีอารมณ์จริงๆเลยครับ  ผมก็เลยจูบปากเธอแบบลืมตัวไปเลย แขกเลยส่งเสียงชอบใจดังลั่นเพราะเราแสดงสมบทบาทมาก  ต่อมาจากนั้นก็เป็นฉากผมเอาแฟนผม โดยมีพี่สาวคอยเล้าโลมแฟนผมไปทั่วทั้งเรือนร่างผมเอาแฟนแบบมันสะใจเลยครับ  ซึ่งไม่เหมือนกันทุกคืนที่เราทำกันคล้ายๆหุ่นยนต์ด้วยความเคยชินแฟนผมยังกระซิบผมเลยว่า  ผมตั้งใจทำจังคืนนี้ ผมก็แสดงต่อโดยนอนหงายลงกับพื้น แล้วแฟนผมที่เพิ่งถูกผมเอาไปหมาดๆ  ก็ขึ้นคร่อมหน้าผม ให้ผมเลียจิ๋มให้เธอ ตอนนั้นผมมองไม่เห็นอะไรครับได้ยินแต่เสียงเฮของแขก  เหมือนกำลังชนะบอลก็ไม่ปาน และแล้วผมก็รู้ว่าทำไมเพราะทันใดนั้นท่อนของผมที่ตั้งโด่อยู่อย่างว่างเปล่า  ก็เหมือนกับถูกกลีบเนื้อที่แน่นตึงอีกอันครอบไว้เมื่อแฟนผมลุกขึ้น  ผมจึงรู้ว่าของผมกำลังถูกเอาและโยกอยู่จริงๆ แต่อันนี้เป็นกลีบเนื้อของพี่สาวผมเองซึ่งผมต้องยอมรับครับว่า ผมเสียวแบบสุดๆ เพราะความตื่นเต้นและพี่สาวมีลีลาการดูดดีมาก(เพราะขนาดบุหรี่ยังดูดได้)  ทีนี้ผมเลยก็เลยปล่อยตัวตามสบายครับลืมไปเลยว่าเธอเป็นใครและกำลังแสดงอยู่ต่อหน้าคนหลายสิบผมเลยร่วมเพศก  ับเธอแบบมันส์สะใจทุกท่าที่ผมคิดได้ ซึ่งพี่สาวผมก็สนองตอบเต็มที่ครับเธอส่งเสียงครางดังมาก  ผมรู้ว่าเธอครางด้วยความเสียวออกมาจริงๆไม่ได้แกล้งร้องครางเหมือนเวลาแสดงทุกครั้งตอนใกล้จบผมเลยนึกสะใจ  ขึ้นมาก็เลยอุ้มพี่สาวผมขึ้นเอวแบบลิงอุ้มแตงและอุ้มพาเธอเดินกระแทกโชว์ไปรอบๆเวทีพี่สาวกอดคอผมแน่นพร้อ  มกับส่งเสียงครางกระเส่าดังมาก พอตอนท้ายจิ๋มเธอดูดแรงจริงๆครับ รู้สึกเหมือนดุ้นจะหลุดออกไปเลย  เสียวอย่างไม่เคยเสียวมาก่อนจนน้ำผมหลั่งคารู้ และเธอรีบชักออกเพื่อให้แขกเห็นว่าเสร็จจริงๆ  แขกก็เลยปรบมือชอบใจดังก้องพอโชว์เสร็จ.ผมถามว่าทำไมกล้าทำอย่างนี้ เธอบอกว่าทุกอย่างได้ตกลงกับแฟนผมและพี่เขยผมแล้วถ้าไม่เล่นก็มีปัญหาอย่างที่รู้ ถ้าหาคนอื่นก็กลัวเอดส์(ไม่แน่ใจว่าชัวส์) ก็เลยทำ ผมถามเธอว่าแล้วเสียวจริงๆไหม เธอยิ้มอายๆแล้วไม่ตอบครับ พี่เขยผมรู้ก็ไม่ว่าอะไรแถมยังบอกว่ารู้จักแก้ปัญหาเฉพาะหน้า(เพราะแกกลัวเอดส์)  ก็แปลกดีนะครับแต่ผมยอมรับเลยว่าเสียวสุดเลยจริงๆ วันนี้พอก่อนนะครับ  วันหลังจะเล่าประสบการณ์เด็ดๆในอาชีพของผมให้ฟังอีกว่าเราสองคู่ต้องเจออะไรแปลกๆอีกมั่ง  รับรองต้องชอบครับ หนัง อา ร์ ไทย ออนไลน์ดูหนัง ตะลุมพุก rเย็ดสาวสวยตัวเล็กหนังอาร์ ออนไลน์ ไทยคลิปทหารรุมโทรมสาวหนังxนักเรียน ม ปลายก่อนอื่นก็ต้องบอกเลยนะว่าขอใช้นามสมมติในการเล่าเรื่องครั้งนี้ เราคบกับแฟนมาเกือบ 5 ปีแล้ว ก่อนหน้านี้เราก็มีแฟนมาแล้วหลายคนและก็มีอะไรกันด้วย แฟนเราคนปัจจุบันสมมติว่าชื่อ เจ นะ เจเป็นผู้ชายที่หน้าตาค่อนข้างดี สูง 175 หนัก 63 หุ่นดีทีเดียว หน้าอกของเจน่าเล่นมาก เจมีขนหน้าอกหน่อยๆ ทำให้ดูเซ็กซี่ขึ้นไปอีก ผิวเจค่อนข้างคล้ำ แต่ไม่ถึงกับดำสำหรับผู้ชายไทย ส่วนที่สำคัญที่สุดนั้น ยาว 6 นิ้วครึ่ง รอบ 6 นิ้ว ซึ่งมันทำให้เราอ่อนระทวยได้เสมอ เรื่องที่เกิดขึ้นนี้เกิดที่อพาร์ทเม้นท์ที่เราเช่าไว้ใกล้ๆ กับมหาวิทยาลัยที่เราเรียนอยู่(ที่สอนเป็นภาษาอังกฤษ)ย่านรามคำแหง ส่วนเจเรียนที่มหาวิทยาลัยแถวๆบางบัว ปกติเจจะกลับมาหาเราไม่เกิน 6 โมงเย็นเพื่อทานข้าวเย็นด้วยกัน แต่วันนี้ เจกลับมาถึง 2 ทุ่มในสภาพที่เมามาด้วย เราก็เลยน้อยใจ บอกว่าจะไม่กินข้าวแล้ว พอเราร้องไห้ เจก็เข้ามาปลอบ(เจเป็นคนที่ชอบง้อมากเลย) ทีแรกเราก็ยังงอนอยู่ ปลอบไปปลอบมาเจก็บอกว่า ริน(ชื่อเรา)ไม่กินข้าว งั้นขอเจกินรินก่อนนะ เจไม่รอฟังคำตอบของเรา ก็เริ่มจูบปากซึ่งเราเองไม่ขัดขืนอยู่แล้วเวลาเจปลอบด้วยวิธีนี้ ระหว่างที่ดูดลิ้นกันอยู่ เจก็ปลดกระดุมนักศึกษาเราออกแล้วก็เอามือมาบี้หัวนมเรา ส่วนมืออีกข้างก็ล้วงเข้าไปในกระโปรง แล้วก็มาบดขยี้เม็ดเสียวเราซะจนนั่งไม่ไหว จากนั้นเจก็เอาลิ้นมาเลียหูเรื่อยมาหลังใบหูซอกคอ แล้วก็เปลี่ยนจากมือบี้หัวนมมาเป็นดูดนมสลับกับใช้ลิ้นรัวที่หัวนมความเสียวที่ไม่อาจบรรยายได้เริ่มขึ้นเมื่อเจละเลงลิ้นไล่ต่ำลงมาเรื่อยๆจากหัวนม สะดือ ท้องน้อย และร่องเสียว เรางงมากเพราะเจไม่เคยลงลิ้นกับเรามาก่อน แต่ถึงอย่างไรเราก็เสียวซะจนไม่ถามว่าทำไมเจก็หันค-ยมาทางเราแล้วเราก็พัลวันกันในท่า 69 เรารูดปากดูดค-ยเจจนเจสั่นไปทั้งตัว ส่วนเจก็รัวลิ้นกับเม็ดเสียวเราจนเราต้องจับหัวเจกดลงไปแน่นๆ จนตอนนี้ส่วนเสียวของเราสองคนฉ่ำเยิ้มไปทั้งน้ำลายและน้ำเ-ี่ยนจากนั้นเจก็จับขาเราพาดบ่าไว้ทั้งสองข้างแล้วก็วนค-ยอยู่ตรงเม็ดเสียว เราเสียวจนต้องส่ายเอวร่อนไปด้วย แล้วเจก็ดันค-ยเข้าจนมิดแล้วก็ซอยสาวเข้าสาวออกยิกๆ เราเองก็ไม่ยอมแพ้ กระดกก้นไม่ติดพื้นพร้อมทั้งหมุนเอวจนเจ ร้องครางกระเส่าคราวนี้เราอยากเป็นฝ่ายคุมเกมบ้างก็เลยผลักเจลงนอนแล้วเราก็หันหน้าไปทางปลายเท้าเจแล้วก็ขย่มร่องเสียวเข้ากับค-ยของเจไม่ยั้งพร้อมทั้งบีบนมตัวเองไปด้วย เจเองก็เสียวมากแล้วก็มาตีก้นเราบีบก้นเราจนเราเจ็บไปหมด(เจชอบก้นเรามาก เพราะมันใหญ่ กลมและขาว)จากนั้นเราก็เปลี่ยนเป็นท่าสุนัขกัน เจจับก้นเราดันเข้าดันออกเร็วและแรง เราเองก็ใช้มือบี้เม็ดเสียวตัวเองไปด้วย สักพักเจก็ร้องว่ารินจ๋า เจจะเสร็จแล้วนะ เราเองก็ใกล้เสร็จเลยบอกไปว่า เจไม่ต้องหยุดนะ กระแทกแรงๆสาวยาวๆไปเลยเจไม่ปฏิเสธความต้องการของเรากระแทกจนเรารู้สึกได้ว่าชนมดลูกเรา สักพักร่องเราก็ตอดรัดตุบๆ จนเจต้องชักค-ยออกมาปล่อยน้ำข้างนอกเพราะเราสองคนไม่ได้ป้องกัน แล้วก็พากันไปอาบน้ำ วิธีที่เจปลอบอย่างนี้เพื่อนๆก็ลองเอาไปใช้บ้างสิคะ ได้ผลดีทีเดียวแต่ระวังสาวๆงอนบ่อยๆเพื่อให้เพื่อนๆปลอบนะคะรูปถ่ายพี่เย็ดน้องสาวโหลดหนังโป๊กระเทยเรื่องเล่าแม่ลูกเย็ดกันดเดกหีเดก้ใส่กางเกงใน14การ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 850เรื่องเสียวกับน้าสาวหนังโป้ หี ควย เย็ด ออนไลน์ ดูหนังเอ็กซ์การ์ตูน หนังโป้ หี ควย เย็ด ออนไลน์ หนังโป้ หี ควย เย็ด ออนไลน์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21