ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คนเย็ดกับหมา  (อ่าน 289 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
คนเย็ดกับหมา
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2012, 11:26:01 AM »
คนเย็ดกับหมา ภาพ โป๊ โหลด ฟรี คนเย็ดกับหมา คนเย็ดกับหมาความจริงแล้วดิฉันก็เป็นแม่บ้านธรรมดาคนหนึ่ง ก่อนหน้านี้ก็ทำงานนอกบ้านแต่พอย้ายมาอยู่ที่ใหม่สามีดิฉันก็ขอร้องว่าไม่ต้องไปทำงานแล้วเป็นแม่บ้านอย่างเดียวก็พอ เพราะที่อยู่ใหม่เดินทางไปทำงานลำบากต้องนั่งรถหลายต่อ เหนื่อยเปล่าๆ ที่อยู่ใหม่นี้ดี เป็นหมู่บ้านจัดสรรอยู่นอกเมือง แต่ก็สงบเงียบดีน่าอยู่ ไม่มีวัยรุ่นส่งเสียงดังให้รำคาญ ไม่มีขี้เหล้าเกะกะระรานส่งเสียงดัง เพื่อนบ้านก็ดีน่ารักบ้านทางซ้ายก็เป็นสามีภรรยาวัยกลางคน ส่วนบ้านทางขวาก็เป็นข้าราชการเก่าเกษียนอายุแกชื่อลุงชุบ อยู่กับลูกสาวซึ่งอายุก็พอๆกับดิฉัน(35ปี)จริงๆแล้วลูกสาวแกเคยแต่งงานมาแล้วแต่ก็เลิกรากันไปแล้วก็เข็ดไม่ยอมมีแฟนใหม่ อะไรทำนองนั้นลุงชุบแกเล่าให้ฟังกลางวันอยู่บ้านคนเดียวลุงชุบก็อยู่คนเดียวไม่มีอะไรทำก็นั่งคุยกันตามประสาเพื่อนบ้านกัน ลุงชุบแกเป็นคนคุยสนุก บางครั้งแกก็เล่าเรื่องสัปดนบ้าง เรื่องชวนขนหัวลุกบ้าง เรื่องตลกบ้าง บางเรื่องก็จักจี้ชวนเสียวพิลึก คุยไปคุยมาแกก็ชวนเข้าไปเที่ยวในบ้านแก ดิฉันก็ไปตามคำเชื้อเชิญ แกก็หาน้ำหาท่ามาให้ทานตัวก็เองก็เอาเบียร์มาดื่ม ลุงชุบแกเป็นคนแข็งแรงรูปร่างแกอวบอ้วนลงพุงแต่ดูกระฉับกระเฉง เพราะแกเดินออกกำลังทุกวันตอนเช้าๆ ข้างฝ่ายดิฉันก็ออกกายบริหารทุกวันแต่ก็อ้วนเอาอ้วนเอาเพราะอยู่บ้านเฉยๆ ดิฉันเป็นคนผิวขาวสะอาดแม้จะอยู่บ้านเฉยๆก็ดูแลผิวพรรณอย่างดีเพราะสามีดิฉันชอบคนผิวขาวสะอาดสะอ้านชอบใช้ลิ้นค่ะ ลุงชุบชมว่าดิฉันอยู่เสมอว่าดิฉันสวยน่ารัก ดิฉันภูมิใจมาก แต่สามีดิฉันไม่เคยชมว่าดิฉันสวยน่ารักเลยแต่ เรื่องบนเตียงไม่เคยขาดแม้ว่าจะอยู่กันมาสิบกว่าปี ก็ยังปรนเปรอให้ดิฉันเกือบทุกคืนเสาร์อาทิตย์ยังมีรอบเช้าอีกต่างหากวันหนึ่งกลางวันแสกๆลุงชุบแกก็เปิดห้องนอนแกให้ดิฉันเข้าไปชมในห้องนอนแก ห้องนอนแกก็ธรรมดาแต่สอาดเรียบร้อยมากมีโน่นมีนี่เยอะแยะมีทีวีจอใหญ่ แต่ดิฉันก็สดุดอยู่ที่ตู้เก็บแผ่นวีซีดีของแก ดูๆแล้วรู้สึกว่าจะเป็นหนังโป้ แกเห็นสนใจแกก็เอ่ยปากให้ยืมไปดูแต่ดิฉันปฏิเสธไปเพราะว่าไม่มีเครื่องเล่น.......น่าจะซื้อสักเครื่องนะสนุกขึ้นเยอะ..............สนุกอะไรค่ะ.........................อ้าวก็หนังนะสิ.......ดูมั้ยละเดี๋ยวเปิดให้ดู...................ดูหน่อยก็ดีค่ะ................ลุงชุบก็เอาแผ่นวีซีดีใส่เครื่องแล้วเปิดให้ดู ภาพที่ปรากฏดำเนินเรื่องไปเรื่อยๆอย่างค่อยเป็นค่อยไปแล้วเข้าเรื่องอย่างรวดเร็ว แล้วเล่นกันฉับๆเลยลุงชุบเห็นฉันมองดูจอทีวีตัวเกร็งก็เข้ามาหา ฉันขยับตัวไม่ได้ตรงซอกขามันเต้นตุบตับเป็นพัลวัลดูเหมือนจะมีหยาดน้ำปริ่มๆแทบไหลปรี่ออกมา ลุงชุบพูดอะไรฉันแทบไม่ได้ยิน แต่แกก็โอบกอดอย่างนุ่มนวล เค้นหน้าอบฉันเบาๆเลื่อนมือลงต่ำไปลูบเนินเนื้อในกระโปรง ฉันลืมไปหมดว่าฉันเป็นใครมีสามีหรือยัง ตอนนี้มีแต่ความเงี่ยนเท่านั้นลุงพาดิฉันมาที่เตียง ถลกกระโปรงขึ้น ถอดกางเกงในดิฉันออก เอาลิ้นไล้เลียที่เนินเนื้ออวบอูมของดิฉัน.............อูยคุณลุงขา หนูเสียวมาก............ต่อมาเราทั้งสองก็เหลือแต่ตัวเปลือยเปล่าลุงคุกเข่าลงในหว่างขา ดิฉันผงกหัวขึ้นมาดู เห็นควยลุงชุบแข็งโด่โผล่พ้นพุงมาเล็กน้อยปลายเปียกชุ่มน้ำเงี่ยนใสๆถึงจะไม่ใหญ่แต่ก็แข็งผงกหัวงึกงักอย่างเงี่ยนเต็มที่ ไม่อยากเชื่อเลยว่าคนอายุปูนนี้ควยจะแข็งได้ขนาดนี้ลุงเห็นฉันมอง ก็พูดว่าของคนอ้วนก็อย่างนี้แหละ ไม่ใหญ่หรอกนะ แต่ฉันก็อดใจไม่ไหวเอื้อมมือไปลูบคลำ ลุงชุบก็กระเถิบมาให้ลูบคลำได้..........มันแข็งจังเลยลุง.................แล้วของที่บ้านไม่แข็งเหรอ.......ลุงยิ้มอย่างภูมิใจ.........เคยเอาปากทำแบบในหนังไหม................ไม่เคยค่ะ.........................ลองดูมั้ย...................อยากลองเหมือนกัน.....................ลองดูสิ ดีน่ะ.........แต่ดิฉันไม่กล้าลอง ลุงชุบก็ไม่ว่าอะไร แกก้มลงใช้ลิ้นเลียหอยดิฉันต่อ อีกอึดใจหนึ่งแก ก็เอาควยมาจ่อ แล้วยกขาดิฉันให้แบะออก ลุงชุบสอดควยเข้ามาในหอยดิฉันแล้วเริ่มโยกเอวเข้าออกอย่างเนิบนาบแล้วค่อยเร่งเร็วขึ้น ปากแกก็คราง..........อูยหีหนูดูดควยลุงมากเลย...........ลุงชุบควงควยอยู่ไปมาเหมือนจะให้ควยแกสำรวจให้ทั่วโพลงสวาทนั้นอย่างทั่วถึง เวลาผ่านไปสักครู่แกก็กดเอวแนบแน่นขมิบฉีดน้ำเหนียวข้นเข้ามาในโพรงหีดิฉันมากมายจนล้นออกมาข้างนอกไหลออกมาเต็มง่ามขาดิฉัน พอแกชักควยออกก็มีน้ำแกไหลตามออกมาอีกเลอะเต็มที่นอนแก หลังจากเสร็จกิจดิฉันก็รีบกลับบ้านอาบน้ำล้างคราบคาวออก กลัวสามีจะสงสัย แต่เกือบทุกวันดิฉันก็จะเข้าไปเล่นรักกับลุงชุบเป็นประจำ บ่ายวันหนึ่งหลังจากเสร็จจากงานบ้านดิฉันก็เปิดประตูบ้านลุงชุบเข้าไปในบ้านแกอย่างคุ้นเคยดิฉันเดินตรงขึ้นไปบนห้องแก พอเปิดประตูเข้าไปก็ต้องตกใจ ลุงชุบแกเปลือยเปล่าเอนหลังพิงหัวเตียงพิงโดยมีร่างลูกสาวเปลือยเปล่าเห็นแต่ด้านหลังขาวโพลน คว่ำหน้าดูดควยแกอยู่ ลุงชุบแกก็ตกใจเช่นกันแต่แกก็เอ่ยปากเรียกดิฉันเข้ามาในห้อง ลูกสาวแกตกใจรีบคว้าผ้าห่มมาปิดร่างไว้..............ไม่ต้องอายหรอกลูก.........พี่นุชเค้าคนกันเอง....................มาซินุชมาสนุกกันดีกว่าไหนๆก็มาแล้ว.............ดิฉันตกใจระคนแปลกใจบอกไม่ถูกจริงๆว่ามันเกิดอะไรขึ้นพ่อกับลูกเค้าเอากันด้วยหรือ ลุงชุบแกเลยเล่าให้ฟังว่าเมื่อก่อนที่ลูกสาวแกแต่งงานแล้วเลิกกับสามีนั้นเพราะว่ามารู้ทีหลังว่าแกกับลูกสาวแกมีอะไรกันแล้วสามีลูกสาวรับไม่ได้เลยหย่าขาดจากกันไปแกก็เลยพาลูกสาวมาอยู่ที่นี่............แล้วหนูนุชรังเกียจลุงกับน้องเค้าหรือเปล่าละ.......................เปล่าคะหนูแค่รู้สึกแปลกใจเท่านั้นเอง............หนูเกิดความรู้สึกแปลกๆขึ้นมารู้สึกว่าหว่างขาหนูร้อนๆขึ้นมาอีกเมื่อเห็นลุงชุบแกดึงลูกสาวตัวอวบมากอดอย่างเอ็นดู...........มาสิมาสนุกกันอย่าคิดมาก...............หนูถอดเสื้อผ้าออกแล้วเดินมาที่เตียงมานั่งข้างๆลุงตอนนี้ลูกสาวแกหายตกใจแล้วกำลังหลับตาพริ้มให้ลุงชุบดูดนมมือก็ลูบหอยลูกสาวไปมาอย่างนุ่มนวล ดิฉันก็เอื้อมมือมาช่วยรูดควยเปียกชุ่มของแกสักพักแกก็นอนหงายขึ้นจับให้ดิฉันนั่งคร่อมหน้าเอาหอยครอบปากแกแกฉกลิ้นเข้าออกในกลีบเนื้อฉัน ............อูยดีจังเลยค่ะ............ส่วนลูกสาวแกก็ก้มหน้าก้มตาดูดควยแกอย่างเมามัน สักพักลูกสาวแกก็ลุกขึ้นมานั่งคร่อมเอาหอยตัวโตครอบควยแกแล้วค่อยนั่งลงไปแกสดุ้งสูดปากแล้วแบะกลีบดิฉันฉกเลียเข้าไปข้างใน นิ้วก็บี้เม็ดดิฉันไปมา..........ออกแล้วคุณลุงขาหนูออกแล้ว...........ฉันขมิบหอยเกร็งอย่างแรงน้ำไหลย้อยออกมาเต็มปากแก ลูกสาวแกนั่งโยกบนควยแกพักหนึ่งร่างก็กระตุกเสียงหายใจหอบดังแล้วผวามากอดหลังฉัน สักพักก็ลุกขึ้นเสียงควยแกหลุดออกจากรูลูกสาวดังพล็อกหดอ่อนพับอยู่ใต้พุงแก ลูกสาวแกก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ส่วนดิฉันก็นั่งลงข้างตัวลุงชุบแกดึงตัวฉันลงไปกอด แล้วกระซิบวันหลังชวนสามีมาสนุกด้วยนะหลังจากวันนั้นดิฉันก็ไม่กล้าไปบ้านลุงชุบ จะคุยกับสามีเรื่องนี้ก็ไม่กล้าๆกลัว กลัวว่าสามีจะรับไม่ได้จนดิฉันเองก็ทนกับความอัดอั้นตันใจไม่ได้เลยตัดสินใจคุยเรื่องที่เกิดขึ้นกับสามีปรากฏว่าสามีไม่โกรธกลับมีอารมณ์เพศมากกว่าเดิมอีก แล้วก็มีโอกาสไปสนุกกับครอบครัวลุงชุบ ทุกวันนี้ครอบครัวดิฉันกับครอบครัวลุงชุบเหมือนครัวครอบเดียวกันแล้วคะดูการ์ตูน โดจินหนังผู้ใหญ่ ซาโอริเล่า เรื่อง เสียว หีหลุดเดกเหนือเยดกันแอบดูสาวโดนลักหลับเยดหีสาวญี่ปุ่นผมชื่อ "ก้อง" ครับ อายุ 26 ปี ผมเป็นพี่ชายคนโต ผมมีน้องชายอีก 2 คนครับ ทั้งเรียนอยู่และทำงานอยู่ด้วยครับ ผมทำงานเก็บเงินได้พอสมควรบวกกับเงินของพ่อแม่อีก ก็เลยสามารถซื้อบ้านให้หมู่บ้านจัดสรรได้หลังหนึ่งครับ ผมให้พ่อแม่และน้องย้ายไปอยู่บ้านหลังใหม่ ส่วนผมนั้นอยากใช้ชีวิตคนเดียวดูบ้างเลยยังอยู่บ้านหลังเก่าที่บ้านหลังเก่า นี่ ที่ด้านหลังเป็นห้องแถวให้เช่าครับ ทั้งนักร้องตามร้านอาหาร หมอนวด แม่ค้า คนโรงงาน มีหมดเลยครับ เดือนๆ คงจะได้เงินเยอะน่าดูทีเดียวเลยครับ ผมคิดว่าถ้าผมมีเงินก็อยากจะทำตึกแถวให้เช่าบ้างครับ เพราะลงทุนยังไงคิดว่าต้องมีคนมาเช่าแน่นอน และอีกอย่างหนึ่งเดี๋ยวนี้คนหางานทำในต่างจังหวัดเข้ามา  เยอะมากด้วย ไม่นานนักก็มีคนย้ายออกไปห้องหนึ่งครับ ซึ่งก็สนิทกับผมด้วย ผมนึกใจหายเหมือนกันครับ ที่อยู่ๆ ก็ต้องย้ายออกไป แต่ก็ไม่รู้ว่าคนใหม่ที่เข้ามาอยู่แทนจะเป็นอย่างไรบ้างไม่กี่วันก็มีคนมา เช่าอยู่ใหม่ เป็นสองแม่ลูก เห็นแล้วก็พอใจมากเลยครับ เพราะว่าทั้งสองดูน่ารักทั้งคู่เลยครับ ผมก็เข้าไปสอบถามเรื่องการงานและความเป็นอยู่ เพราะเจ้าของห้องเช่าฝากให้ผมดูแลให้ด้วย แม่ของเธอซึ่งชื่อว่า "ตุ้ม" ส่วนลูกสาวชื่อ  ว่า "เล็ก" หน้าตาน่ารักดีครับ อายุคงจะเพิ่ง 16 - 17 หน้าตายังดูไร้เดียงสาอยู่เลยครับหลังจากที่สองแม่ลูกมาอยู่ห้องนี้ เนื่องจากแกเห็นว่าผมเป็นตัวแทนของเจ้าของบ้าน แกเลยวานให้ผมช่วยดูแลลูกสาวของแกด้วย ช่วยเป็นหูเป็นตาให้หน่อยน่ะครับ เรื่องแบบนี้สำหรับผมสบายอยู่แล้วครับ หลังจากนั้นอีก 3 วัน ผมกับเล็กก็เริ่มที่จะสนิทกันมากขึ้นกว่าเดิม คงเป็นด้วยความที่เรามีอะไรๆ คล้ายๆ กันมั้งครับ เราสองคนเป็นคนคุยสนุก อีกอย่างเราสองคนเป็นคนไม่ถือตัว ผมมักจะไปดูแลเธอที่ห้องทุกวัน และบางครั้งเล็กก็จะมาคุยับผมด้วยที่บ้านของผมครับ หลังสุดเธอนั้นมักจะมาทำกับข้าวที่บ้านผมเป็นประจำ ผมเองก็สบายไปเลยครับ ทำเองมา  นานแล้ว คราวนี้มีคนมาทำให้กินก็สบายไปเลยระหว่างที่เล็กมาทำกับข้าวที่บ้านผมนั้น ผมเองก็แอบมองเล็กไปในตัวด้วยเหมือนกัน ตัวแกเล็กๆ สมชื่อเลยครับ ไม่ใหญ่เหมือนกับอายุเลย แต่ที่เห็นจะดูเด่นก็คงจะเป็นหน้าอกหน้าใจของเธอมั้งครับ ที่มันเห็นอูมเด่นชัดออกมาเลย เคยคิดเหมือนกันครับ ที่ผมคิดอย่างนี้มันก็คงจะไม่เป็นการดีเลย และผมเองก็จะพยายามห้ามใจตัวเองไว้เสมอจนกระทั่งมาวันหนึ่งครับ ผมเองก็ไม่คิดเหมือนกันครับว่าเรื่องมันจะเป็นอย่างนี้ได้ วันนั้นเล็กก็มาบ้านผมตั้งแต่เที่ยงเลยครับ เล็กซื้อของมาเพียบเลย  เพื่อน ที่จะทำกับข้าวอย่างที่เคยทำอยู่ทุกวัน ผมเองก็กำลังนั่งจิบเบียร์อยู่เลยครับผมนั้นสองจิตสองใจกับเรือนร่างของเล็ก เพราะว่าวันนี้เธอแต่ตัวสวยกว่าทุกวันที่ผ่านมา เล็กก็ทำอาหารเสร็จทันมื้อเที่ยงพอดี และเราก็มานั่งกินกันสองคน และหลังจากที่เรากินเสร็จเธอก็เป็นคนเก็บล้างจนเรียบร้อย แต่เวลาที่เธอก้มลงเก็บของนี่สิครับ ผมเห็นร่องนมของเธอเต็มๆ เลยครับ มันล้นทะลักออกมาจากยกทรงตัวเล็กๆ เลือดลมผมฉีดพล่านเลย  ครับ และมันก็เพิ่มมากกว่าเก่าอีกด้วยระหว่างที่ผมจ้องมองและคิดอะไรอยู่ เล็กก็เอื้อมมือมาหยิบจานตรงหน้าผมพอดี ผมจับมือเล็กทันที แล้วดึงเธอให้ตามมาที่ห้องนอนของผม ซึ่งเธอเองก็ไม่ได้ขัดขืนผมเลย เธอเดินตามผมเข้ามาในห้องแล้วผมก็ดันเธอให้นั่งลงที่เตียงนอน แล้วจัดการกับเสื้อผ้าของเธออย่างรวดเร็ว ของเธอมันช่างใหญ่น่าดูดเลียเหลือเกินเลยครับพอผมปลดยกทรงออก นมสองข้างก็ออกมาห้อยโตงเตง ไม่ใหญ่นัก แต่มันแหลมๆ เรียวๆ ยังไงไม่รู้ครับ หัวนมสีชมพูระเรื่อๆ เม็ดใหญ่ดีครับ เล็กยืนขึ้นตัวตรงพร้อมกับมองหน้าผม  อย่างไม่กระพริบตาเลย "มาสิคะ.เล็กพร้อมแล้วค่ะ." ผมรีบถลาเข้าไปหาตัวเธอด้วยความหื่นกระหายเป็นอย่างมาก เป็นเด็กเป็นเล็กก็เถอะ วันนี้ผมต้องเผด็จศึกเธอให้ได้ แล้วเธอเองก็เดินเข้ามาหาผมเหมือนกันครับเล็กทรุดตัวลงนั่งคุกเข่า หน้าจ่ออยู่กับท่อน***ของผม เธอมองดูอยู่พักหนึ่ง สายตาเธอนั้นแทบไม่กระพริบเลยครับ แล้วเธอก็เอามือจับพร้อมกับอ้าปากออกแล้วอมเข้าไปเลยครับ เล่นเอาผมเสียวไปเหมือนกัน ฟันของเธอโดนตรงปลายหัวบานของผม มันเริ่มแข็งตัวขึ้นมาทันที จนพองคับปากของเธออย่างรวดเร็ว "อูวววว.  ซี๊ดดดด .โอวววว.เล็กจ๋า.ซี๊ดดดดดด." ผมพูดอะไรไม่ออก ได้แต่ร้องครางอย่างเดียว มันเป็นเพราะความเสียวที่ปลายลิ้นของเธอนั้นเขี่ยตวัดโลมไล้หัวบานของผม เจอกับลิ้นที่นุ่มๆ สากๆ ของเด็กสาวเข้าให้ ผมเองก็คิดไม่ถึงเหมือนกันครับ ว่าเธอนั้นจะมีลีลาเล่นลิ้นดีขนาดนี้ ผมนั้นถึงกับลืมทุกอย่างเลยครับ "โอวววว.  ซี๊ดดดด.โอยยยย.เสียวเหลือเกินเลย.เล็กจ๋า. ซี๊ดดดดดด." "ถ้าเสียวหละก็มาทำให้หนูบ้างสิ." "ได้สิจ๊ะ.เล็กจ๋า." เล็กลุกขึ้น ผมเลยพามาที่เตียง แล้วดันร่างของเธอให้นอนลงไป ซึ่งเล็กเองก็เป็นใจด้วยครับ ถ่างขาออกกว้างมาก ให้ผมซุกหน้าเข้าไปที่หว่างขาของเธอ ที่มีโคกหีขนาดใหญ่เกินตัว โหนกนูนเหมือนหลังเต่าเลย ผมแหวกกลีบแคมเธอออกอย่างรวดเร็ว มองความสาวบริสุทธิ์ตั้งแต่เคยเห็นมา มันแดงระเรื่อไปหมดเลยครับ น่าดูดน่าเลียจริงๆ ขนหมอยก็มีเพียงเล็กน้อยเท่านั้น ความอวบอูมของโคกหีนั้นไม่ต้องพูดถึงเลย  ครับ มันเหมือนกับภูเขาลูกน้อยๆ นี่เอง ผมเองก็อยากจะพิสูจน์สักหน่อยครับพอแหวกปากร่องหีเธออ้ากว้างออก เห็นข้างในรูแดงแจ๋เลยครับ เด็กสาวคนนี้ใจถึงดีครับเอามือทั้งสองข้างวางที่หัวผม แล้วแอ่นร่องเสียวขึ้นมาจนใกล้กับหน้าของผม กลิ่นสาบสาวโชยออกมาเข้าจมูกผม มันช่างหอมเย้ายวนเหลือเกิน เม็ดติ่งเสียวของเธอมันใหญ่ไม่น้อยเลยครับ น่าดูดน่าเลียดีเหลือเกิน ผมรีบยื่นปากเข้าไปดูดเม็ดเสียวที่แข็งเด่ เธอสะดุ้งสุดตัวพร้อมกับร้องร้องลั่นห้องเลยครับ "โอ๊ยยยย.พี่ก้องจ๋า.ซี๊ดดดด.เสียวววว.อูยยยย.ดูดเม็ดอย่างนี้ เล็ก  เสียวเหลือเกินรู้ไหม.โอยยยย.พี่ก้องดูดเก่งจัง.ซี๊ดดดด .เอาอีก.เม้มแรงๆ เลย.โอยยยย.หนูเสียวแทบขาดใจแล้ว.โอยยยย.ซี๊ดดดดดด." ที่เธอร้องเสียงหลงก็คงเป็นเพราะผมเม้มเม็ดเสียวด้วยฟันนี่แหละครับ เธอถึงกับสะดุ้งและร้องโอดโอยทุกครั้งที่ผมทำแบบนี้ ผมกระชากลิ้นลงมาที่ปากร่องหี แต่มันเลียไม่มันส์เลยครับ ผมเลยลากเล็กมาที่ขอบเตียง ผมจัดการยกขาทั้งสองข้างขึ้น แล้วก้มหน้าลงไป เอาลิ้นละเลง  เลียที่ซอกกลีบแคม แล้วลากลิ้นมาที่ปากร่องหีซึ่งมันเปียกแฉะเยิ้มไปหมดแล้ว ผมดูดเข้าปากแล้วกลืนกินลงไปด้วยความหิวกระหาย "อูยยยย.ซี๊ดดดด.โอยยยย.พี่ก้องจ๋า.โอยยย.เล็ก.เล็กเสียวไปหมด แล้ว.ซี๊ดดดด.โอยยยย.ทรมานดีจริงๆ.อูยยยย.ซี๊ดดดดดด." เล็กร่อนหีส่ายกระแทก บางครั้งก็กดหน้าผมอัดเข้ากับร่องหีของเธอแน่น จนผมต้องเบี่ยงหน้าออกมาหายใจเป็นบางครั้ง ไม่งั้นผมคงต้องตายแน่ๆ  ครับ "โอยยยย.โอยยยย.พอ.พอก่อนเถอะพี่ก้อง.เอา***พี่มาให้เล็กดูดบ้างสิ .เล็กอยากดูดจังเลย.ซี๊ดดดด." ผมรีบก้าวขึ้นไปบนเตียงแล้วคร่อมที่หน้าเล็ก ผมหย่อน***ไปจ่อที่ปากเธอ เล็กแลบลิ้นออกมาเลียที่หัว*** ผมก้มลงไปมอง ภาพที่เล็กแลบลิ้นออกมาโลมเลียที่หัวบานของผม มันช่างเย้ายวนอารมณ์หงี่ของผมน่าดูเลยครับ เล็กลากลิ้นที่หัว***ช้าๆ น้ำลายกลายเป็นยางยืด มันเป็นภาพที่ประทับใจผมมากเลยครับ  แล้วเล็ก ก็ดูดเสียงดังบ๊วบ หัวบานของผมก็มุดเข้าไปในปากของเธออย่างเร็ว เล่นเอาผมเสียวสยิวไปทั้งตัวเลยครับ ผมต้องกระเด้าตูดซอยท่อน***เข้าใส่ปากเล็กอย่างเร็ว "ซี๊ดดดด.โอยยยย.เล็กจ๋า.พี่เสียว***จะทนไม่ไหวแล้ว.อูยยยย.พี่จะ ออกแล้ว.โอยยยย.ซี๊ดดดดดด." เล็กห่อปากแล้วดูดอย่างแรง พร้อมกับเอานิ้วมาเขี่ยที่ปากรูตูดของผมด้วย ผมเสียววาบทั้งที่หัว***และรูตูด ผมอัดท่อน***เข้าไปในปากเล็กจนสุด*** ตัวเกร็งสุดๆ "โอยยยย.พี่ไม่ไหวแล้วเล็กจ๋า.โอยยยย.ซี๊ดดดด.พี่แตกแล้วววว.โอย ยยย.  ซี๊ดดดด.เสียวเหลือเกิน.อูยยยยยย." น้ำเงี่ยนผมพุ่งเข้าปากเล็กอย่างมากมาย จนไหลล้นออกมา ทีแรกก็คิดว่าเธอจะบ้วนทิ้ง แต่ที่ไหนได้ครับ เธอกลับดูดเลียและกลืนกินเข้าไปจนหมดอย่างไม่รังเกียจเลยครับเล็กลุกขึ้นยืน หันหลังให้ผม เอาขาข้างหนึ่งยกขึ้นเหยียบที่ของเตียง แล้วก้มตัวลงเอามือยันที่นอนไว้ โก่งก้นหลังแอ่น แคมหีย้อยออกมาทางด้านหลัง สองกลีบนั้นเบียดชิดกันแน่นทีเดียว ผมรีบเข้าไปจับหัว***ถูไถที่ปากร่องหีทันที แต่กลีบแคมทั้งสองข้างของเธอยังปิดสนิทอยู่ ผมต้องเอามือแหวกปากร่องหีจึงอ้าออกจากกัน ผม  ก็ดันหัว***เข้าไป ทันที มันเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียวเท่านั้นเองครับเพียงแค่นี้เธอก็ดิ้นพล่านไปมา ร้องครวญครางฟังไม่รู้เรื่องเลย เมื่อหัว***ของผมผ่านปากรูหีของเธอเข้าไปได้แค่ครึ่งเดียว "อูยยยย.โอยยยย.พี่ก้องจ๋า.เล็กเจ็บค่ะ.มันคับแน่นรูเล็กไปหมดเลย .โอยยยย.เอาออกเถอะค่ะ.เล็กไม่ไหวแล้ว.อูยยยยยย." รูหีของเธอขมิบรัดหัว***ของผมเป็นการใหญ่เลยครับ ผมงี้เสียวอย่าบอกใครเลย ไม่น่าเชื่อว่า  น้องเล็กยังซิงๆ อยู่ รูหีของเธอขมิบรัดท่อน***ผมแน่นมากเลย ผมเริ่มซอยเอวอย่างช้าๆ แล้วค่อยเร่งจังหวะขึ้นเรื่อยๆ จนหัวของเล็กส่ายไปมา ร้องครวญครางกระเส่า พอเธอชักมันส์กระดกก้นเด้งสวนขึ้นมา ผมก็อัดท่อน***ลงไปจนมิดลำ "โอยยย.พี่ก้องจ๋า.ซี๊ดดดด.เล็กเสียวเหลือเกินเลย.โอยยยย.แรงๆ หน่อย.อย่างนั้นแหละ.อูยยยย.โอยยยย.คับแน่นรูดีจริงๆ.ซี๊ดดดด. อาาาาาา." "โอวววว.รูหีเล็กก็รัด***พี่  แน่นดีเหลือเกิน.อู วววว.พี่ว่าเราลอง***ท่าอื่นกันมั่งดีกว่า.ซี๊ดดดด.อูวววววว" "อูวววว.ได้สิพี่.ตามใจพี่ก็แล้วกัน.แต่พี่ต้อง***ให้มันส์ๆ นะ.อูยยยยยย." ผมดึงท่อน***ออกจากรูหีของเธอแล้วให้เธอโก้งโค้งหมอบตัวลง ท่านี้กระทุ้งอร่อยนัก เล็กเองก็บอกว่าอยากลองท่านี้เหมือนกัน ผมเข้าไปคุกเข่าที่ด้านหลัง แล้วกระทุ้งท่อน***เข้าไปในรูหีเธออย่างแรง ทีเดียวเท่านั้นมันก็จมมิดเข้าไปในรูหีเธอจนไม่เหลือตอ "อูยยยย.โอยยยย.ซี๊ดดดด.โอยยยย.พี่ก้องจ๋า.เล็กเสียวจะทนไม่ไหว แล้ว.อูยยยย.ท่านี้***พี่  เข้าลึกดีจัง.โอยยยย.เสียวเหลือ เกิน.อูยยยย.กระทุ้งแรงๆ เลยพี่.โอยยย.เล็กใกล้แล้ว.อืยยยย.ซี๊ดดดดดด." ผมเร่งกระแทกแรงขึ้นๆ ตามที่เล็กเธอสั่งผม มือผมก็จับเอวเธอสาวเข้ามาให้รูหีของเธออัดกระแทกกับท่อน***ผมจังๆ เล็กเอาก็คงเสียวจนใกล้จะเสร็จจริงๆ เพราะเธอขมิบรูหีแล้วกระแทกสวนกับท่อน***ของผมอย่างแรงจนกระทั่งสักพักใหญ่ ผมก็หยุดและกดอช่คาท่อน***เอาไว้อย่างนั้น รูหีของเล็กตอดรัดดีเหลือเกินครับ ความเสียวของผมมันเพิ่มขึ้นแล้ว ผมเลยปล่อยมือออกมาแล้วแอ่นเอวกระแทกเข้าไปหนักๆ  เล็กก็เด้งหีสวน มาอย่างเมามันส์ เสียงดังพั่บๆ มันไม่ไหวแล้วจริงๆ ครับ "โอยยยย.อูยยยย.พี่ก้องจ๋า.เสียวมันส์อร่อยรูหีอะไรอย่างนี้. ซี๊ดดดด.โอยยยย.ช่วยเล็กด้วย.เล็กไม่ไหวแล้ว.โอยยยย.ซี๊ดดดด. อะ.ออก.ออกแล้วววว.อูยยยยยย." "อูวววว.พี่ก็ไม่ไหวแล้วเล็กจ๋า.โอวววว.เสียวอร่อยหัว***เหลือเกิน. โอ๊ยยยย.แตก.โอยยยย.แตกแล้วววว.ซี๊ดดดด.โอวววววว." ผมรีบชักท่อน***ออกมา เพราะ  ไม่อยากให้น้องเล็กมีปัญหา ท่อน***ผมกระตุกอย่างแรง น้ำเงี่ยนพุ่งกระฉูดออกมาเป็นสาย ราดรดลงบนแผ่นหลังของเธอจนนองไปหมด เล็กนอนฟุบลงไปบนที่นอน ส่วนผมก็ลงนอนแผ่ข้างๆ เล็ก แล้วผมก็หลับไปด้วยความอ่อนเพลีย ตื่นมาตอนเย็นผมก็ไม่เห็นเธอแล้วครับ เธอคงจะกลับห้องเช่าไปแล้วพอรุ่งขึ้นอีกวันเล็กก็มาที่บ้านผมเหมือนเดิม แม่เธอก็ไม่รู้เรื่องนี้ พอถึงเวลาเธอก็ขอให้ผมทำเสียวให้เธออีกครั้ง ทุกวันเลยก็ว่าได้ครับ ผมยอมรับว่าเธออึดเหมือนกัน ขนาดผมทำเธอน้ำแตกแล้วแตกอีกเธอก็ยังไม่ค่อยจะพอ นี่ขนาดเธอยัง  เด็กอยู่เลยนะครับ ถ้าเธอโตขึ้นหละก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะขนาดไหน   ดู คลิบโป้ ขมขืมฟรีฝรั่งสาวหน้าคมโดนเย็ดบนโซฟา hdหนังxพ่อลูกพูกพันหนังที่มีเซ็กกันจริงๆๆเรื่องเสียวญาติดูรูปนักศึกสา โป้คนเย็ดกับหมา ครูฝรั่งลงโทษนักเรียนญี่ปุ่น คนเย็ดกับหมา คนเย็ดกับหมา

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21